FT
HIGHLIGHT |
เบิร์นลีย์
อาร์เซน่อล
|
1
1
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แอสตันวิลลา
วูล์ฟแฮมป์ตัน
|
0
0
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ไบรท์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
วัตฟอร์ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
บาร์นสลีย์
เบอร์มิงแฮมซิตี
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
บริสตอลซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
โคเวนทรี ซิตี้
ดาร์บีเคาน์ตี
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
มิลล์วอลล์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
นอริชซิตี
ลูตัน ทาวน์
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
บอร์มัธ
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
เรดิง
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
สโตกซิตี
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
สวอนซีซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
จิลลิ่งแฮม
อิปสวิช ทาวน์
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Swindon Town
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
แบล็กพูล
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
พลีมัธ อาร์ไกล์
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
ฮัลล์ซิตี
บริสตอล โรเวอร์ส
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
ลินคอล์น ซิตี้
ครูว์ อเล็กซานดร้า
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Northampton Town
พอร์ตสมัท
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชาร์ลตันแอธเลติก
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
ซันเดอร์แลนด์
โรชเดล
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
วีแกนแอทเลติก
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Exeter City
Leyton Orient
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Barrow
Mansfield Town
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Bradford City
โบลตันวอนเดอเรอส์
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Walsall
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Cheltenham Town
Port Vale
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
กริมสบี้ ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
มอร์แคมป์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
|
3
1
|
0
|
|
FT
|
Oldham Athletic
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
ซอลฟอร์ด ซิตี้
สคันธอร์ป
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Stevenage
Harrogate Town
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
เฟเยนูร์ด
วีวีวี เวนโล
|
6
0
|
2
|
|
FT
|
ทเวนเต้
วิลเลม ทเว
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
ฮีเรนวีน
เอดีโอ เดน ฮาก
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
อาร์เคซี วาลไวก์
อูเทรชท์
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Almere City
Excelsior
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
FC Volendam
Roda JC Kerkrade
|
3
4
|
0.5
|
|
FT
|
มึนเช่นกลัดบัค
เลเวอร์คูเซ่น
|
0
1
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ฮอฟเฟ่นไฮม์
โวล์ฟสบวร์ก
|
2
1
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ไฟร์บวร์ก
แอร์เบ ไลป์ซิก
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
แฟร้งค์เฟิร์ต
สตุทท์การ์ดต
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เอาก์สบวร์ก
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
บาเยิร์น มิวนิค
ดอร์ทมุนด์
|
4
2
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
Spezia
Benevento
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
อูดิเนเซ่
ซัสเซาโล่
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ยูเวนตุส
ลาซิโอ
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เรอัล บายาโดลิด
เกตาเฟ่
|
2
1
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เอลเช่
เซบีย่า
|
2
1
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
กาดิซ
SD Eibar
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
โอซาซูนา
บาร์เซโลน่า
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
เวกัลตะ เซนได
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
|
1
5
|
1
|
|
FT
|
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์
อวิสปา ฟูกูโอกะ
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
โตกุชิม่า วอร์ทิส
วิสเซล โคเบะ
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
โยโกฮามา เอฟซี
โออิตะ ตรินิต้า
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
|
2
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
กัมบะ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
|
?
?
|
0/0.5
|
|
FT
|
นาโกย่า แกรมปัส
คอนซาโดเล ซัปโปโร
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
จูบิโล่ อิวาตะ
มาชิดา เซลเวีย
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Giravanz Kitakyushu
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
FC เรียวเคียว
รีโนฟา ยามากูชิ
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
พีที ประจวบ เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
โปลิศ เทโร เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
ตราด เอฟซี
ระยอง เอฟซี
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
ชัยนาท ฮอร์นบิล
หนองบัว พิชญ เอฟซี
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
สมุทรสาคร เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
|
1
5
|
|
|
FT
|
อยุธยา ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
|
2
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
อุทัยธานี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
|
0
0
|
0.5
|
|
CANCL
|
Mjøndalen
Start
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sandefjord
Grorud
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Haugesund
Åsane
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Viking
Brann
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sarpsborg 08
Strømsgodset
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Brattvåg
Stjørdals-Blink
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Holstebro
Aarhus Fremad
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ynergetyk-BDU
Smorgon
|
2
0
|
|
|
CANCL
|
Skeid
Kjelsås
|
0
0
|
|
|
FT
|
Hillerød
FA 2000
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Dinamo Brest
Volna
|
4
1
|
|
|
FT
|
Brønshøj
KFUM Roskilde
|
1
3
|
|
|
FT
|
Riga
Spartaks Jūrmala
|
4
2
|
|
|
FT
|
Holstebro
VSK Århus
|
1
1
|
|
|
CANCL
|
HamKam
KFUM
|
0
0
|
|
|
FT
|
Norrby
Lindome
|
5
0
|
0.5/1
|
|
CANCL
|
Ullensaker / Kisa
Strømmen
|
0
0
|
|
|
FT
|
Örgryte
Qviding FIF
|
0
2
|
0.5/1
|
|
CANCL
|
โรเซนบอร์ก บีเค
Odd
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Kvik Halden
Eidsvold
|
0
0
|
|
|
FT
|
Jönköpings Södra
Värnamo
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sollentuna
Vasalund
|
3
0
|
|
|
FT
|
Rīgas FS
FC Daugavpils / Progress
|
3
1
|
|
|
FT
|
Chemnitzer FC
Auerbach
|
2
0
|
|
|
FT
|
Gomel
Murom
|
1
0
|
|
|
FT
|
KuPS
Jaro
|
5
1
|
2.5
|
|
CANCL
|
Kongsvinger
Fram
|
0
0
|
|
|
FT
|
Drogheda United
Dundalk
|
2
3
|
|
|
FT
|
FSV Optik Rathenow
Babelsberg
|
0
0
|
|
|
FT
|
HIK
Nykøbing
|
0
1
|
|
|
FT
|
Athlone Town
Finn Harps
|
1
3
|
|
|
FT
|
Waterford United
Cork City
|
0
3
|
|
|
CANCL
|
Sandnes Ulf
Bryne
|
0
0
|
|
|
FT
|
Longford Town
Galway United
|
1
2
|
|
|
POSTP
|
Altrincham
Dover Athletic
|
?
?
|
|
|
FT
|
Chesterfield
Yeovil Town
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Dagenham & Redbridge
Boreham Wood
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Eastleigh
Bromley
|
1
2
|
0.5
|
|
POSTP
|
Notts County
Aldershot Town
|
?
?
|
|
|
FT
|
Solihull Moors
Maidenhead United
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Torquay United
Hartlepool United
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Wealdstone
Halifax Town
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Weymouth
Stockport County
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Woking
King's Lynn Town
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sutton United
Wrexham
|
0
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Alfreton Town
Kidderminster Harriers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Blyth Spartans
Gloucester City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Boston United
Bradford Park Avenue
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Brackley Town
York City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chester
Spennymoor Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chorley
Southport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Darlington
Leamington
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Farsley Celtic
Curzon Ashton
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gateshead
AFC Telford United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hereford
Guiseley
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kettering Town
Fylde
|
?
?
|
|
|
FT
|
Wolverhampton U18
Newcastle Utd U18
|
2
0
|
|
|
FT
|
Liverpool U18
Manchester United U18
|
0
1
|
|
|
FT
|
Southampton U18
West Ham U18
|
1
1
|
|
|
FT
|
Chelsea U18
Tottenham U18
|
1
6
|
|
|
FT
|
Sunderland U18
Everton U18
|
0
1
|
|
|
FT
|
Derby U18
Middlesbrough U18
|
1
2
|
|
|
FT
|
West Brom U18
Crystal Palace U18
|
1
7
|
|
|
POSTP
|
Aylesbury United
Bedworth United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bedford Town
Daventry Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Berkhamsted
St Neots Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Didcot Town
Biggleswade
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AFC Kempston Rovers
Halesowen Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kidlington
AFC Dunstable
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
North Leigh
Welwyn Garden City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thame
Barton Rovers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wantage Town
Corby Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Yaxley FC
Coleshill Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Brighouse Town
Colne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dunston
Widnes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marske United
Runcorn Linnets
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mossley
Prescot Cables
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ossett United
Kendal Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pickering Town CFC
City of Liverpool
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pontefract Collieries
Trafford
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ramsbottom United
Marine
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Workington
Tadcaster Albion
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Belper Town
Newcastle Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cleethorpes Town
Stocksbridge Park Steels
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Glossop North End
Carlton Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ilkeston Town
Loughborough Dynamo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kidsgrove Athletic
Frickley Athletic
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Leek Town
Lincoln United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Market Drayton Town
Wisbech Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spalding United
Stamford
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sutton Coldfield Town
Sheffield
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Worksop Town
Chasetown
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AFC Totton
Cinderford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bideford
Melksham Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bristol Manor Farm
Evesham United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Frome Town
Paulton Rovers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Highworth Town
Moneyfields
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Larkhall Athletic
Cirencester Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sholing
Barnstaple Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thatcham Town
Mangotsfield United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Willand Rovers
Basingstoke Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Winchester City
Slimbridge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bamber Bridge
Basford United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lancaster City
Grantham Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Matlock Town
South Shields
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mickleover Sports
Ashton United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Morpeth Town
Buxton
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nantwich Town
Scarborough Athletic
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Radcliffe Borough
Warrington Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stafford Rangers
United of Manchester
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stalybridge Celtic
Atherton Collieries
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Whitby Town
Hyde United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Witton Albion
Gainsborough Trinity
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AFC Rushden & Diamonds
Nuneaton Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alvechurch
Hitchin Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Banbury United
Royston Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Biggleswade Town
St Ives Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Coalville Town
Bromsgrove Sporting
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kings Langley
Stratford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lowestoft Town
Barwell
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Needham Market
Redditch United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rushall Olympic
Leiston
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stourbridge
Hednesford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tamworth
Peterborough Sports
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Noordwijk
Koninklijke HFC
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
IJsselmeervogels
Kozakken Boys
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Volendam II
Excelsior Maassluis
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
ASWH
Scheveningen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Quick Boys
Jong Sparta
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Rijnsburgse Boys
Spakenburg
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
HHC
Katwijk
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
De Treffers
GVVV
|
0
0
|
|
|
FT
|
Erzgebirge Aue
ฮันโนเฟอร์ 96
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Greuther Fürth
Bochum
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Karlsruher SC
St. Pauli
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Magdeburg
Waldhof Mannheim
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Hansa Rostock
Kaiserslautern
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Meppen
Dynamo Dresden
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
Saarbrücken
Uerdingen
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
VfB Lübeck
Viktoria Köln
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
MSV Duisburg
1860 München
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Hoffenheim II
Pirmasens
|
1
1
|
|
|
FT
|
FSV Frankfurt
Stuttgart II
|
0
2
|
|
|
FT
|
Teutonia WS
Astoria Walldorf
|
3
0
|
|
|
FT
|
Aalen
Ulm
|
0
1
|
|
|
FT
|
Mainz 05 II
Bayern Alzenau
|
2
1
|
|
|
FT
|
Bahlinger SC
Freiburg II
|
3
2
|
|
|
FT
|
Sonnenhof Großaspach
SV Steinbach
|
0
4
|
|
|
FT
|
Kickers Offenbach
Balingen
|
1
0
|
|
|
FT
|
Homburg
Hessen Kassel
|
1
2
|
|
|
FT
|
TuS RW Koblenz
Schott Mainz
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Wiedenbrück
Fortuna Düsseldorf II
|
0
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Bonner SC
Lippstadt 08
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Wegberg-Beeck
Borussia Dortmund II
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
SV 1919 Straelen
Bergisch Gladbach
|
3
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Homberg
Rödinghausen
|
0
2
|
0.5/1
|
|
FT
|
Wuppertaler SV
Schalke 04 II
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Rot-Weiß Oberhausen
Alemannia Aachen
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Köln II
Borussia M'gladbach II
|
2
0
|
0/0.5
|
|
POSTP
|
Ilshofen
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SGV Freiberg
Backnang
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stuttgarter Kickers
Ravensburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Freiburger FC
Spfr. Dorfmerkingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sandhausen II
Villingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bruchsal
Neckarsulmer SU
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Linx
Göppinger SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Reutlingen
Bissingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dassendorf
Barmbek-Uhlenhorst
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lohbrugge
HEBC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Süderelbe
Niendorfer TSV
|
?
?
|
|
|
20:00
|
Ilshofen
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
|
20:00
|
SGV Freiberg
Backnang
|
?
?
|
|
|
20:00
|
Stuttgarter Kickers
Ravensburg
|
?
?
|
|
|
20:00
|
Freiburger FC
Spfr. Dorfmerkingen
|
?
?
|
|
|
20:00
|
Sandhausen II
Villingen
|
?
?
|
|
|
21:00
|
Bruchsal
Neckarsulmer SU
|
?
?
|
|
|
21:00
|
Linx
Göppinger SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SV Steinbach
Baunatal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fernwald
FC 1906 Erlensee
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rot-Weiß Hadamar
Ginsheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Viktoria Griesheim
Waldgirmes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lehnerz
Eddersheim
|
?
?
|
|
|
21:30
|
Reutlingen
Bissingen
|
?
?
|
|
|
21:30
|
Wormatia Worms
Hertha Wiesbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FV Engers 07
Koblenz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kaiserslautern II
Karbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Emmelshausen
Mülheim-Kärlich
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eintracht Trier
Alemannia Waldalgesheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eisbachtal
Gonsenheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hassia Bingen
Salmrohr
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wormatia Worms
Hertha Wiesbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Röchling Völklingen
Arminia Ludwigshafen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mechtersheim
Eppelborn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Speyer
Dudenhofen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jagersburg
Elversberg II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Diefflen
Pfeddersheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kronshagen
Bordesholm
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Altenholz
Eckernforder SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eutiner SV
Eichede
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oldenburger SV
Todesfelde
|
?
?
|
|
|
FT
|
Van
Banants
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hartberg
Admira
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Rheindorf Altach
แอลเอเอสเค ลินซ์
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
Wattens
Sturm Graz
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Austria Klagenfurt
Dornbirn
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Turan
Neftchi II
|
2
2
|
|
|
FT
|
Sabah II
Qaradağ Lökbatan
|
1
2
|
|
|
FT
|
AS Eupen
OH Leuven
|
3
3
|
0.5
|
|
FT
|
Waasland-Beveren
Beerschot-Wilrijk
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Antwerp
Kortrijk
|
4
2
|
0.5
|
|
FT
|
RWDM
Deinze
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Krupa na Vrbasu
Siroki Brijeg
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sloga
Zeljeznicar
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sarajevo
Zrinjski
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Igman Konjic
Slaven Zivinice
|
3
0
|
|
|
FT
|
Capljina
Rudar Kakanj
|
1
0
|
|
|
FT
|
Orasje
Zvijezda Gradačac
|
2
1
|
|
|
FT
|
Gorazde
Bratstvo Gracanica
|
2
0
|
|
|
FT
|
Arda
Cherno More
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
CSKA Sofia
Lokomotiv Plovdiv
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Slavija
Sloboda Novi Grad
|
1
2
|
|
|
FT
|
Rudar Prijedor
Zeljeznicar Banja Luka
|
1
2
|
|
|
FT
|
Sloga Doboj
Sutjeska Foca
|
0
0
|
|
|
FT
|
Kozara Gradiska
Zvijezda '09 Brgule
|
1
2
|
|
|
FT
|
Podrinje Janja
Modrica
|
1
0
|
|
|
FT
|
Ljubic Prnjavor
Drina Zvornik
|
3
2
|
|
|
FT
|
FK Jedinstvo Brcko
Tekstilac Derventa
|
1
0
|
|
|
FT
|
Borac Kozarska Dubica
Leotar
|
1
2
|
|
|
FT
|
Lokomotiv Sofia 1929
Septemvri Sofia
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Neftohimik
FK Minyor Pernik
|
0
1
|
|
|
AWARDED
|
Ludogorets II
Kariana Erden
|
3
0
|
|
|
FT
|
Yantra 1919
Strumska slava
|
0
1
|
|
|
FT
|
Slaven Koprivnica
Lokomotiva Zagreb
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Hajduk Split
Varaždin
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Opatija
Rudeš
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Kustošija
Cibalia
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Junak
Osijek II
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Paphos
อาโปเอล
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Omonia Nicosia
Anorthosis
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
EN THOI Lakatamia
Onisilos
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Xylotympou
Aris
|
0
0
|
|
|
FT
|
Othellos
Digenis Ypsonas
|
2
1
|
|
|
FT
|
Ahironas
Anagennisi Deryneia
|
0
1
|
|
|
FT
|
Kouris Erimi
PAEEK
|
1
1
|
|
|
FT
|
Alki Oroklini
Akritas
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
AE Zakakiou
ASIL Lysi
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Příbram
Slovan Liberec
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Teplice
Opava
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Zlín
Bohemians 1905
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Viktoria Plzeň
Sigma Olomouc
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Lisen
Hradec Králové
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Blansko
Třinec
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Esbjerg
Fremad Amager
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Hvidovre
Kolding IF
|
2
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Nõmme Kalju
Tulevik
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tammeka
Trans
|
?
?
|
|
|
FT
|
SJK Akatemia
SJK
|
0
3
|
|
|
FT
|
Red Star
Lens
|
3
2
|
1
|
|
FT_PEN
|
Rumilly Vallieres
Annecy
|
1
1
|
|
|
FT
|
Saint-Louis Neuweg
Sedan
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Olympique d'Alès
มงต์เปลลิเย่ร์
|
1
2
|
|
|
FT
|
วาล็องเซียนส์
เม็ตซ์
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
Le Puy F.43 Auvergne
ลอริยองต์
|
1
0
|
1.5
|
|
FT_PEN
|
Saumur
Montagnarde
|
3
3
|
|
|
FT
|
โอลิมปิก ลียง
Sochaux
|
5
2
|
1.5
|
|
FT
|
แบรสต์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
0
3
|
2
|
|
FT
|
OFI
Larissa
|
2
3
|
1
|
|
FT
|
Atromitos
Asteras Tripolis
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
PAS Giannina
Panathinaikos
|
1
0
|
0
|
|
POSTP
|
Thesprotos
Panserraikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Triglia FC
Veria
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Almopos
Kavala
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympiakos Volos
Pierikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pontion Karagiannion
Apollon Pontou FC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Episkopi
Niki Volos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aspropyrgos Enosis
Rodos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kalamata
Ialysos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Asteras Vlachioti
Santorini 2020
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Egaleo
Kallithea
|
?
?
|
|
|
FT
|
Paksi SE
Mezőkövesd-Zsóry
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Puskás
Újpest
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Debrecen
Kaposvári Rákóczi
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Valur
HK
|
2
2
|
2
|
|
FT
|
KR
Kórdrengir
|
3
1
|
3
|
|
POSTP
|
Thróttur Reykjavík
ÍBV
|
?
?
|
|
|
FT
|
Fylkir
Leiknir Reykjavík
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
FH
Thór
|
4
0
|
2
|
|
FT
|
Afturelding
KA
|
1
7
|
2
|
|
FT
|
Maccabi Netanya
Bnei Yehuda
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Maccabi Haifa
Maccabi Petah Tikva
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
Virtus Entella
Ascoli
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Cosenza
โฟรซิโนเน่
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Pisa
Reggina
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Cremonese
Salernitana
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Pescara
สปาล
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Venezia
เบรสชา
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Monza
Pordenone
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Makedonija
Sileks
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Tarxien Rainbows
Birkirkara
|
0
3
|
1.5/2
|
|
FT
|
Floriana
Balzan
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Hamrun Spartans
Hibernians
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Mosta
Senglea Athletic
|
5
1
|
1.5/2
|
|
FT
|
Lija Athletic
Santa Lucia
|
3
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Sliema Wanderers
Gzira United
|
2
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Dacia-Buiucani
Codru Lozova
|
5
1
|
|
|
FT
|
Sheriff
Dinamo-Auto
|
7
0
|
2/2.5
|
|
FT
|
Sutjeska
Zeta
|
4
3
|
0.5/1
|
|
FT
|
Dečić
Rudar
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Mladost Ljeskopolje
Jezero
|
2
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Mladost
Iskra
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Petrovac
Budućnost
|
1
4
|
1/1.5
|
|
FT
|
Crusaders
Warrenpoint Town
|
0
2
|
1/1.5
|
|
FT
|
Dungannon Swifts
Coleraine
|
2
3
|
1/1.5
|
|
FT
|
Linfield
Cliftonville
|
2
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Portadown
Glenavon
|
4
1
|
1
|
|
FT
|
Ballymena United
Larne
|
1
1
|
0.5
|
|
CANCL
|
Queen's University
Ballyclare Comrades
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Institute
Loughgall
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ballinamallard United
Dergview
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ards
Dundela
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Annagh United
H&W Welders
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Newry City AFC
Knockbreda
|
0
0
|
|
|
FT
|
Podbeskidzie
Lechia Gdańsk
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Zagłębie Lubin
Jagiellonia Białystok
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Raków Częstochowa
Cracovia Kraków
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
ŁKS Łódź
Widzew Lodz
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Resovia Rzeszów
Górnik Łęczna
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Jastrzębie
Korona Kielce
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Radomiak Radom
Chrobry Głogów
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Portimonense
Tondela
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Gil Vicente
ปอร์โต้
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
Boavista
Famalicão
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Vizela
Mafra
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Universitatea Craiova
Botoşani
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
UTA Arad
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
ซีเอสเคเอ มอสโก
Akhmat Grozny
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Rotor Volgograd
Khimki
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Rostov
Sochi
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Akron
SKA Khabarovsk
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Yenisey
Fakel
|
1
3
|
|
|
FT
|
Krylya Sovetov
Chertanovo
|
5
0
|
2.5
|
|
FT
|
Spartak Vladikavkaz
Irtysh
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Volgar Astrakhan
Olimpiyets
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Krasnodar II
Veles
|
2
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Shinnik
Orenburg
|
1
4
|
|
|
FT
|
Tekstilshchik
Tom' Tomsk
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Neftekhimik
Dinamo Bryansk
|
5
1
|
1
|
|
FT
|
Torpedo Moskva
Chayka
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Baltika
Spartak Moskva II
|
1
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
UOR №5 U20
Akademiya Konoplev U20
|
1
1
|
|
|
FT
|
Rubin Kazan U19
Ufa U19
|
0
2
|
|
|
FT
|
Aberdeen
Hamilton Academical
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Motherwell
Livingston
|
3
1
|
0
|
|
FT
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์
St. Mirren
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Ross County
Kilmarnock
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
St. Johnstone
Hibernian
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Alloa Athletic
Inverness CT
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Arbroath
Queen of the South
|
2
4
|
0.5
|
|
FT
|
Hearts
Dundee
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Greenock Morton
Ayr United
|
0
2
|
0.5
|
|
POSTP
|
Airdrieonians
East Fife
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dumbarton
Partick Thistle
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Forfar Athletic
Clyde
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montrose
Cove Rangers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Peterhead
Falkirk
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Albion Rovers
Stranraer
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Annan Athletic
Stenhousemuir
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Brechin City
Cowdenbeath
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Queen's Park
Elgin City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stirling Albion
Edinburgh City
|
?
?
|
|
|
FT
|
Dubocica
Žarkovo
|
1
2
|
|
|
FT
|
Budućnost Dobanovci
Loznica
|
2
0
|
|
|
FT
|
Jagodina
Zemun
|
1
1
|
|
|
FT
|
Železničar Pančevo
Borac Čačak
|
1
0
|
|
|
FT
|
Trajal Krusevac
Kolubara
|
1
0
|
|
|
FT
|
สโลวาน บราติสลาวา
DAC
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Trenčín
Spartak Trnava
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
Zlaté Moravce
Sereď
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Senica
Pohronie
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Žilina
Ružomberok
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Zemplín Michalovce
Nitra
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Liptovský Mikuláš
Komárno
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Púchov
Šamorín
|
1
1
|
|
|
FT
|
FK Košice
Slavoj Trebišov
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Poprad
Petržalka akadémia
|
0
3
|
2.5
|
|
FT
|
Skalica
Banska Bystrica
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Podbrezová
Dubnica
|
3
0
|
|
|
FT
|
Mura
Aluminij
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Gorica
Maribor
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Koper
Domžale
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
เรอัลซาราโกซา
เตเนริเฟ
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
พัลมาส
ราโย่ บาเยกาโน่
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
เลกาเนส
Castellón
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
อัลบาเซเต้
UD Logroñés
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Västerås SK
GAIS
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
มัลโม่
Halmstad
|
4
1
|
1
|
|
FT
|
Trelleborg
Lodde
|
3
1
|
|
|
FT
|
Örebro
Sirius
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Degerfors
Utsikten
|
2
0
|
2.5
|
|
FT
|
Elfsborg
Falkenberg
|
3
2
|
1.5
|
|
FT
|
Djurgården
Kalmar
|
4
1
|
1
|
|
FT
|
Brage
Umeå
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
ยังบอยส์
Vaduz
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Servette
บาเซิ่ล
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Thun
Kriens
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Denizlispor
Yeni Malatyaspor
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
เบซิคตัส
Gazişehir Gaziantep
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Bandırmaspor
Altınordu
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Osmanlıspor
Menemen Belediyespor
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Samsunspor
Adana Demirspor
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Mariupol
Vorskla
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Olimpik Donetsk
ชัคตาร์
|
0
1
|
2
|
|
FT
|
Caernarfon Town
Aberystwyth Town
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Connah's Quay
Newtown
|
2
1
|
1.5/2
|
|
FT
|
Cefn Druids
Barry Town United
|
0
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Haverfordwest County
Cardiff MU
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Flint Town United
Penybont
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
The New Saints
Bala Town
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Central Cordoba SdE
Banfield
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Godoy Cruz
Platense
|
3
1
|
0
|
|
FT
|
Sarmiento
Talleres Córdoba
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Colón
Aldosivi
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Lanús
Atlético Tucumán
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Junior
Atlético Bucaramanga
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Once Caldas
Deportivo Cali
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Llaneros
Atlético Huila
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
Tigres
Real Cartagena
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Limón
Guadalupe
|
1
7
|
0
|
|
FT
|
Pérez Zeledón
Alajuelense
|
1
5
|
1
|
|
FT
|
Independiente del Valle
Mushuc Runa
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Orense
Aucas
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
LDU Quito
Universidad Católica
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Firpo
Jocoro
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Municipal Limeño
Águila
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Cobán Imperial
Deportivo Sanarate
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Iztapa
Antigua GFC
|
5
2
|
0.5
|
|
FT
|
Comunicaciones
Cotzumalguapa
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Xinabajul
San Pedro
|
2
0
|
|
|
FT
|
Siquinalá
Comunicaciones II
|
0
2
|
|
|
FT
|
Mixco
Zacapa Tellioz
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Atlético San Luis
Toluca
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Puebla
Tigres UANL
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Atlas
Juárez
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Walter Ferreti
Real Madriz
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Nacional Asunción
Cerro Porteño
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sol de América
Olimpia
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Boston River
Cerro
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Peñarol
River Plate
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Cape Town City
Stellenbosch
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Chippa United
Orlando Pirates
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Bloemfontein Celtic
Maritzburg United
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
ASO Chlef
Aïn M'lila
|
2
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Paradou AC
USM Alger
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
JSM Skikda
MC Oran
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
JSM Béjaïa
Lakhdaria
|
2
1
|
|
|
FT
|
Kouba
USM El Harrach
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
WA Boufarik
USM Blida
|
1
0
|
|
|
FT
|
Ben Aknoun
MO Béjaïa
|
0
1
|
|
|
FT
|
CR Béni Thour
Msila
|
2
1
|
|
|
FT
|
Amal Bou Saâda
RC Arbaâ
|
0
3
|
|
|
FT
|
MO Constantine
HB Chelghoum Laïd
|
0
0
|
|
|
FT
|
SKAF Khémis Mélina
MCB Oued Sly
|
0
2
|
|
|
FT
|
RC Oued Rhiou
Temouchent
|
1
1
|
|
|
FT
|
JSM Tiaret
CRB Ain Ouessara
|
2
0
|
|
|
FT
|
Remchi
SC Aïn Defla
|
2
3
|
|
|
FT
|
Arzew
ASM Oran
|
0
1
|
|
|
FT
|
IRB El Kerma
MC Saïda
|
2
1
|
|
|
FT
|
Sporting de Cabinda
Ferroviário do Huambo
|
4
0
|
|
|
FT
|
Académica do Lobito
Cubango
|
0
2
|
|
|
FT
|
Interclube
Baixa de Kassange
|
1
0
|
|
|
FT
|
Progresso
Sagrada Esperança
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Colombe
New Star
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cotonsport
APEJES Academy
|
?
?
|
|
|
FT
|
Salitas
Royal
|
1
4
|
|
|
FT
|
Rahimo
SONABEL
|
1
2
|
|
|
FT
|
Majestic
Léopards
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
ASFA-Yennenga
USFA
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Police
Ouagadougou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Léopards
ASEC Koudougou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
ASFB
RCK
|
?
?
|
|
|
FT
|
KOZAF
Douanes
|
1
3
|
|
|
POSTP
|
Etoile Filante
Douanes
|
?
?
|
|
|
FT
|
Aswan
Pyramids FC
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
King Faisal
Liberty Professionals
|
1
0
|
|
|
FT
|
Karela
Aduana Stars
|
2
1
|
|
|
FT
|
Satellite
Hafia
|
1
0
|
|
|
FT
|
Wakirya
Kaloum Star
|
2
1
|
|
|
FT
|
Zoo Kericho
Vihiga United
|
1
0
|
|
|
FT
|
Western Stima
Wazito
|
1
0
|
|
|
FT
|
Leopards
Nairobi City Stars
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Bandari
Nzoia United
|
1
1
|
|
|
FT
|
Sofapaka
Bidco United
|
0
0
|
|
|
FT
|
Alittihad Misurata
Al-Wehda
|
1
0
|
|
|
FT
|
Al Ahli Tripoli
Al-Madina
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Al-Akhdar
Al Ahli Benghazi
|
?
?
|
|
|
FT
|
Onze Créateurs
ASKO
|
0
1
|
|
|
FT
|
Djoliba
Soni
|
3
0
|
|
|
FT
|
Nianan
Black Stars
|
2
1
|
|
|
FT
|
Yeelen Olympique
Bakaridjan
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
COB
USFAS Bamako
|
?
?
|
|
|
FT
|
RSB Berkane
FAR Rabat
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Olympique Dcheïra
Chabab Ben Guerir
|
2
3
|
|
|
FT
|
Wydad Fès
KAC Kénitra
|
4
1
|
|
|
FT
|
Tihad Casablanca
UTS Rabat
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Diambars
Generation Foot
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Douanes
Stade de Mbour
|
?
?
|
|
|
FT
|
Foutoua
Taliya
|
0
1
|
|
|
FT
|
Kagera Sugar
Namungo
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mwadui
Azam
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
Ruvu Shooting
JKT Tanzania
|
3
0
|
1
|
|
POSTP
|
NAPSA Stars
Buildcon
|
?
?
|
|
|
FT
|
Green Buffaloes
Nkwazi
|
1
2
|
|
|
FT
|
Kitwe United
Green Eagles
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Zanaco
Nkana
|
?
?
|
|
|
FT
|
Jenlai
Ordino
|
1
2
|
|
|
FT
|
Gol Gohar
Mes Rafsanjan
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Saipa
Naft Masjed Soleyman
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Padideh Khorasan
Paykan
|
2
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Sanat Naft
Persepolis
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Tractor Sazi
Nassaji Mazandaran
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Aluminium Arak
Sepahan
|
1
6
|
0.5
|
|
FT
|
Zob Ahan
Machine Sazi
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Esteghlal
Foolad
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Burgan
Al Jahra
|
2
0
|
|
|
FT
|
Yarmouk
Al Sulaibikhat
|
0
1
|
|
|
FT
|
Al Kharitiyath
Al Duhail
|
0
2
|
|
|
FT
|
Al Ahli Jeddah
Dhamk
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Ben Guerdane
Monastir
|
3
2
|
0/0.5
|
|
POSTP
|
Tataouine
ES Tunis
|
?
?
|
|
|
FT
|
Al Ittihad Kalba
Bani Yas
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Al Ain
Al Wasl
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hatta
Al Fujairah
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Al Jazira
Shabab Al Ahli Dubai
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Dibba Al Fujairah
Dibba Al Hisn
|
1
2
|
|
|
FT
|
Al Arabi
Emirates
|
2
2
|
|
|
FT
|
Muktijoddha SKC
Abahani Chittagong
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Tai Chung
กลาสโกว์ เรนเจอร์
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
NorthEast United
ATK Mohun Bagan
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Chennai City
Sudeva
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Arrows
NEROCA
|
3
0
|
2
|
|
FT
|
Jeju United
Jeonbuk Motors
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Gwangju
Ulsan
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Incheon United
Daegu
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Gangwon
Pohang Steelers
|
1
3
|
0.5
|
|
FT_PEN
|
Pocheon
Changwon City
|
0
0
|
|
|
FT
|
Seoul United
Paju Citizen
|
0
1
|
|
|
FT
|
Siheung Citizen
Ulsan Citize
|
2
0
|
0.5
|
|
AET
|
Phoenix
Pyeongtaek Citizen
|
1
2
|
|
|
FT_PEN
|
Chungju Citizen
Yangpyeong
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
SMCE
Cheongju
|
0
5
|
|
|
FT
|
Daejeon Korail
Hwajeong
|
3
1
|
|
|
FT
|
Chuncheon
Doksuri (Eagles)
|
5
1
|
|
|
FT
|
Kelantan
PKNP
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
PBDKT T-Team
Skuad Projek
|
4
0
|
|
|
FT
|
PDRM
PKNS
|
0
3
|
|
|
FT
|
Negeri Sembilan
Johor Darul Ta'zim II
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Pulau Pinang
Kuala Lumpur
|
1
0
|
|
|
FT
|
UiTM
Terengganu
|
1
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Selangor
Pahang
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Melaka United
Sabah
|
1
1
|
0.5/1
|
|
POSTP
|
Bath City
Eastbourne Borough
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Billericay Town
Chippenham Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chelmsford City
Hungerford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dartford
Concord Rangers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hampton & Richmond
Braintree Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Havant & Waterlooville
St Albans City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hemel Hempstead Town
Ebbsfleet United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Maidstone United
Oxford City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slough Town
Tonbridge Angels
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Welling United
Dorking Wanderers
|
?
?
|
|
|
FT
|
Leandro Nicéforo Alem
Real Pilar
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Excursionistas
Victoriano Arenas
|
3
0
|
0.5
|
|
CANCL
|
DOVO
Sportlust '46
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
GOES
VVOG
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
ODIN '59
ACV
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Excelsior '31
SteDoCo
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Harkemase Boys
VVSB
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Barendrecht
Ter Leede
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Staphorst
Ajax Amateurs
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sparta Nijkerk
Lisse
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
DVS '33
HSV Hoek
|
0
0
|
|
|
FT
|
Al Merreikh
Simba
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
TP Mazembe
Mamelodi Sundowns
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Kaizer Chiefs
Petro de Luanda
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Teungueth
MC Alger
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
ES Tunis
Zamalek
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Al Ahly
Vita Club
|
2
2
|
2
|
|
FT
|
Wydad Casablanca
Horoya
|
2
0
|
1.5
|
|
CANCL
|
Rebecq
Waremme
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Excelsior Virton
Hamoir
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Meux
Couvin-Mariembourg
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Ninove
RFC Wetteren
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Ninove
Oudenaarde
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Lokeren-Temse
Gullegem
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Lokeren-Temse
Voorwaarts Zwevezele
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Heur Tongeren
Londerzeel
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hades
Sporting Hasselt
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
KSC City Pirates
Houtvenne
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hoogstraten
Spouwen-Mopertingen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Torhout
Avanti
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oostkamp
Sint-Niklaas
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Oostkamp
Rhodienne-De Hoek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Torhout
Wolvertem Merchtem
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Tempo Overijse
Wolvertem Merchtem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Svelta Melsele
Jong Lede
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
FC Lebbeke
Lochristi
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Svelta Melsele
Avanti
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tempo Overijse
Voorde Appelterre
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Lebbeke
Sint-Niklaas
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Sint-Lenaarts
Zwarte Leeuw
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Diest
Nijlen
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Sint-Lenaarts
Berlaar-Heikant
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Diest
Weerstand Koersel
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Beringen
Witgoor Sport
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Racing Mechelen
De Kempen
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Betekom
Turnhout
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Wellen
Berlaar-Heikant
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Betekom
Nijlen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Esperanza Pelt
ลีลล์
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing Mechelen
Zwarte Leeuw
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wellen
Turnhout
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Beringen
De Kempen
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
PAC Buzet
Gosselies Sports
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Union Namur
Binche
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Tournai
SG-Tertre-Hautrage
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Albert Quévy-Mons
Jeunesse Tamines
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sprimont-Comblain
Onhaye
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Marloie Sport
Wanze / Bas-Oha
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Oppagne-Wéris
Jodoigne
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Geel
Antonia
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
K. Kontich
Kalmthout
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Houtem-Oplinter
Wambeek
|
0
0
|
|
|
01:30
|
Houtem-Oplinter
Linden
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Stade Bierbeek
Linden
|
0
0
|
|
|
02:00
|
Stade Bierbeek
Bertem-Leefdaal
|
?
?
|
|
|
02:00
|
Huldenberg
Borght-Humbeek
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Ixelles
Union Lasne-Ohain
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Schoonbeek-Beverst
Achel
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Libramont
Saint-Hubert
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Bastogne
Meix-Devant-Virton
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
La Roche
Vaux-Noville
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
St-Joris Sleidinge
Latem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
RC Lauwe
Eendracht Wervik
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
RC Lauwe
Diksmuide
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Meulebeke
Dadizele
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Meulebeke
Rumbeke
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
Oostduinkerke
Lauwe
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Oostduinkerke
Blankenberge
|
?
?
|
|
|
FT
|
Botev Novi Pazar
Kubrat
|
3
0
|
|
|
FT
|
Svetkavitsa Targovishte
Shumen 2007
|
1
0
|
|
|
FT
|
Septemvri Tervel
Inter Dobrich
|
5
0
|
|
|
FT
|
Oroklini / Troulloi
O Kormakitis
|
4
1
|
|
|
FT
|
Peyia
Elpida Astromeritis
|
2
0
|
|
|
FT
|
APONA Anagias
Amathous
|
0
0
|
|
|
FT
|
Olympiada Lympion
APEP
|
3
0
|
|
|
FT
|
MEAP Nisou
ENAD
|
1
1
|
|
|
FT
|
Elia Lythrodonta
Halkanoras
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Vyškov
Slovan Rosice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hanácká
Odra Petrkovice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Havlickuv Brod
Stara Rise
|
?
?
|
|
|
FT
|
Sydvest
Thisted
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Jammerbugt
Frem
|
5
2
|
0.5
|
|
FT
|
B 93
Holbæk B&I
|
6
2
|
1.5
|
|
POSTP
|
Blois
Rouen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St-Pryvé St-Hilaire
Vannes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bobigny
Metz II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St Maur Lusitanos
Lens II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fréjus St-Raphaël
Grasse
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jura Sud Foot
Martigues
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montlucon
Chambery
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Clermont II
Velay
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aurillac Arpajon
Thonon Évian
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vaulx
Limonest
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Moulins Football
Bourgoin-Jallieu
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pontarlier
Morteau Montlebon
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing Besançon
Valdahon Vercel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montceau
Paron
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jura Dolois
Saint-Apollinaire
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dijon II
Besancon FC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Selongey
Grandvillars
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Colomban Locmine
Lannion
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Guipry-Messac
Saint-Pierre Milizac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Drapeau Fougères
Brest II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Pontivy
Stade Briochin II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
TA Rennes
Pontivy GSI
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dinan Léhon
Vitré
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Plouzane
Rennes II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Orleans II
Tours
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Avoine OCC
C' Chartres II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Déols
Chateauroux II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montlouis
Montargis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Valenciennes II
Feignies-Aulnoye
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Maubeuge
Lille II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Omer
Croix Football IC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique Marcquois
Amiens AC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Quevilly II
Dives-Cabourg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alencon
Cherbourg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Lo Manche
Dieppe
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oissel CMS
Bayeux
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vire
AG Caennaise
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Avranches II
Évreux 27
|
?
?
|
|
|
FT
|
Tatabánya
Szabadkikoto
|
2
0
|
|
|
CANCL
|
Cavese
Trapani
|
0
0
|
|
|
FT
|
Luparense
Campodarsego
|
1
0
|
|
|
FT
|
Prato
Sammaurese
|
1
3
|
|
|
FT
|
Picerno
Fidelis Andria
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Aversa Normanna
Portici
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sorrento
Taranto
|
0
3
|
|
|
FT
|
Znicz Pruszków
Motor Lublin
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Stargard Szczeciński
Kalisz
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
Polkowice
Stal Rzeszów
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Lech Poznań II
Sokół Ostróda
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Olimpia Elbląg
Wigry Suwałki
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Olimpia Grudziądz
Bytovia Bytów
|
0
0
|
|
|
FT
|
Katowice
Hutnik Krakow
|
0
2
|
2
|
|
FT
|
Montalegre
Maria da Fonte
|
1
1
|
|
|
FT
|
Cerveira
Vianense
|
1
2
|
|
|
FT
|
Marítimo II
Leca
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Anadia
Sanjoanense
|
0
2
|
|
|
FT
|
Condeixa
Carapinheirense
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Mortágua
Alcains
|
0
0
|
|
|
FT
|
Sertanense
União de Leiria
|
0
3
|
|
|
FT
|
Torreense
1º Dezembro
|
1
0
|
2
|
|
FT
|
Alverca
Sacavenense
|
3
0
|
|
|
FT
|
Jedinstvo Paraćin
Radnički Svilajnac
|
0
0
|
|
|
FT
|
Trstenik PPT
Dunav Prahovo
|
0
0
|
|
|
FT
|
Pčinja Trgovište
Timok
|
0
0
|
|
|
FT
|
Jedinstvo Ub
Budučnost Krušik
|
3
1
|
|
|
FT
|
Sloga Petrovac na Mlavi
Tutin
|
3
1
|
|
|
FT
|
Mladi Radnik
Bane Raska
|
3
0
|
|
|
FT
|
Trepča
Železničar Lajkovac
|
1
1
|
|
|
FT
|
Sloga Požega
Sumadija Arandelovac
|
3
0
|
|
|
FT
|
Gruža
Mačva 1929
|
1
3
|
|
|
FT
|
Sloboda Užice
Takovo
|
0
1
|
|
|
FT
|
Lealtad
Real Valladolid II
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Compostela
Celta de Vigo II
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cultural Leonesa
Langreo
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Ebro
Tarazona
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Athletic Club II
Laredo
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Portugalete
Barakaldo
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Villarreal II
Hércules
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cadiz II
Algeciras
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
UCAM Murcia
Yeclano
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Marino
Recreativo Huelva
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Silva
Paiosaco
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Arosa
Rápido Bouzas
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
UD Ourense
Ourense CF
|
1
2
|
|
|
FT
|
Barreda
Torina
|
1
1
|
|
|
FT
|
Bezana
Samano
|
0
4
|
|
|
FT
|
Atlético Albericia
Revilla
|
1
1
|
|
|
FT
|
Escobedo
Gimnástica Torrelavega
|
3
3
|
|
|
FT
|
Rinconeda Polanco
Textil Escudo
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Aurrera de Ondarroa
Santutxu
|
3
1
|
|
|
FT
|
Lagun Onak
Ariznabarra
|
3
0
|
|
|
FT
|
Santurtzi
Durango
|
1
0
|
|
|
FT
|
Beasain
Real Sociedad III
|
2
2
|
|
|
FT
|
Urduliz
CD Vitoria
|
0
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Deusto
Gernika
|
1
1
|
|
|
FT
|
Urgatzi
Somorrostro
|
1
0
|
|
|
FT
|
Balmaseda
Tolosa
|
2
2
|
|
|
FT
|
Manresa
Montañesa
|
0
0
|
|
|
FT
|
Jove Espanol
Villajoyosa
|
1
0
|
|
|
FT
|
Olímpic de Xàtiva
Hércules II
|
1
1
|
|
|
FT
|
Roda
RC Catarroja
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Mirandés II
Almazán
|
1
1
|
|
|
FT
|
Colegios Diocesanos
Burgos Promesas
|
1
3
|
|
|
FT
|
La Virgen del Camino
UD Santa Marta
|
2
1
|
|
|
FT
|
Salamanca II
La Bañeza
|
0
0
|
|
|
FT
|
Atlético Tordesillas
Cristo Atlético
|
1
0
|
|
|
FT
|
Atlético Astorga
Bembibre
|
2
0
|
|
|
FT
|
La Granja
Real Ávila
|
2
0
|
|
|
FT
|
Melilla CD
Juventud Torremolinos
|
0
0
|
|
|
FT
|
Pozoblanco
Puente Genil
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Santa Catalina Atlético
Alcúdia
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Andratx
Portmany
|
1
0
|
|
|
FT
|
San Rafael
Mallorca II
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Esporles
Llosetense
|
0
2
|
|
|
FT
|
Génova
Cardassar
|
1
2
|
|
|
FT
|
Collerense
Felanitx
|
2
1
|
|
|
FT
|
Unión Viera
La Cuadra
|
1
3
|
|
|
FT
|
Santa Úrsula
Ibarra
|
4
1
|
1
|
|
POSTP
|
Las Palmas III
Villa Santa Brígida
|
?
?
|
|
|
FT
|
Jerez
Cacereño
|
0
1
|
|
|
FT
|
Burladés
Corellano
|
0
3
|
|
|
FT
|
Huarte
Txantrea
|
0
1
|
|
|
FT
|
Bidezarra
Cortes
|
0
1
|
|
|
FT
|
Baztan
Murchante
|
2
1
|
|
|
FT
|
Valle Egüés
Beti Kozkor
|
0
2
|
|
|
FT
|
San Juan
River Ega
|
3
0
|
|
|
FT
|
Ardoi
Peña Sport
|
1
1
|
|
|
FT
|
Logroñés II
Calahorra II
|
0
2
|
0.5/1
|
|
FT
|
Yague
Racing Rioja
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Atletico Monzon
San Juan de Mozarrifar
|
3
0
|
|
|
FT
|
Quintanar del Rey
Manzanares
|
3
0
|
|
|
FT
|
Atletico Ibanes
La Solana
|
1
0
|
|
|
FT
|
Almagro Spain
Ciudad Real
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Almansa
La Roda
|
2
0
|
|
|
FT
|
Madridejos
Illescas
|
0
1
|
|
|
FT
|
CSE
Coruripe
|
4
3
|
1/1.5
|
|
FT
|
Manaus
JC
|
3
1
|
2.5
|
|
CANCL
|
Fast Clube
Amazonas
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Santa Maria
Gama
|
?
?
|
|
|
FT
|
Sobradinho
Luziânia
|
0
1
|
|
|
FT
|
Paracatu
Ceilândia
|
0
1
|
|
|
FT
|
Ceará
Vitória
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
CRB
Sport Recife
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Bahia
Botafogo PB
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Treze
Altos
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Sampaio Corrêa
Fortaleza
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Desportiva ES
Real Noroeste
|
0
0
|
|
|
FT
|
Pinheiros
Rio Branco ES
|
0
1
|
|
|
FT
|
Serra
Vitória ES
|
0
2
|
|
|
FT
|
Macaé
ฟลาเมงโก
|
0
2
|
1/1.5
|
|
FT
|
Esportivo
Brasil de Pelotas
|
0
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Bacabal
Moto Club MA
|
?
?
|
|
|
FT
|
Sinop
Cuiabá
|
0
2
|
|
|
FT
|
Caldense
CAP Patrocinense
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Pouso Alegre
América Mineiro
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Tuna Luso
Independente PA
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Gaviao
Carajás
|
1
3
|
|
|
POSTP
|
Coritiba
Toledo Brazil
|
?
?
|
|
|
FT
|
Inter de Limeira
Novorizontino
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
São Paulo
Santos
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
Taubaté
Portuguesa Santista
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Água Santa
EC São Bernardo
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
São Bernardo
RB Brasil
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Oeste
Osasco Audax
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
XV de Piracicaba
Velo Clube
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Portuguesa
Atibaia
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Rio Preto
Votuporanguense
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Desportivo Brasil
Batatais
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Primavera SP
Comercial
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Olímpia
Nacional SP
|
2
3
|
1
|
|
FT
|
Marília
Capivariano
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
São José EC
CA Linense
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Fluminense PI
Ríver
|
1
2
|
|
|
FT
|
Flamengo PI
Picos
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Dorense
Sergipe
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Lagarto
Frei Paulistano
|
4
1
|
1.5
|
|
FT
|
Novoperário
Dourados Atlético
|
0
3
|
|
|
FT
|
Águia Negra
Aquidauanense
|
1
1
|
0/0.5
|
|
POSTP
|
Capital
Gurupi
|
?
?
|
|
|
FT
|
Nova Conquista
Tocantinópolis
|
0
3
|
|
|
FT
|
UAI Urquiza
San Miguel
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Deportivo Armenio
Flandria
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
Villa San Carlos
Cañuelas
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Defensores Unidos
Acassuso
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Fénix
Sacachispas
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Los Andes
Argentino Quilmes
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Soltilo Angkor
Phnom Penh Crown
|
1
7
|
|
|
FT
|
Electricite du Cambodge
Police Commissary
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
Prey Veng
Cambodia Tiger
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Labasa
Ba
|
0
0
|
|
|
FT
|
Libertas
Tre Penne
|
0
3
|
|
|
FT
|
Juvenes / Dogana
San Giovanni
|
2
1
|
|
|
FT
|
La Fiorita
Domagnano
|
3
0
|
|
|
FT
|
Fiorentino
Cosmos
|
5
2
|
|
|
FT
|
บริสเบน รอร์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
เมลเบิร์น วิคตอรี
เมลเบิร์น ซิตี้
|
0
6
|
1
|
|
FT
|
Veleçiku Koplik
Oriku
|
1
0
|
|
|
FT
|
Vora
Dinamo Tirana
|
1
0
|
|
|
FT
|
Egnatia Rrogozhinë
Turbina Cërrik
|
4
1
|
|
|
FT
|
Tomori Berat
Flamurtari
|
4
0
|
|
|
FT
|
Elbasani
Pogradeci
|
1
2
|
|
|
FT
|
Gramshi
Mirdita
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sopoti Librazhd
Valbona
|
7
0
|
|
|
FT
|
Asan Mugunghwa
Bucheon 1995
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Seoul E.
Sangju Sangmu
|
4
0
|
|
|
FT
|
Anyang
Ansan Greeners
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Western Spirit
Univ. Queensland
|
4
2
|
0
|
|
FT
|
Albany Creek Excelsior
Brisbane Knights
|
7
0
|
2.5
|
|
FT
|
Sutherland Sharks
Marconi Stallions
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mt Druitt Town
APIA Leichhardt Tigers
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Zorya U21
Lviv U21
|
3
1
|
|
|
FT
|
Inhulets' U21
Kolos Kovalivka U21
|
2
4
|
|
|
FT
|
Dynamo Kiev U21
Minai U21
|
6
0
|
|
|
FT
|
Queensland Lions
Gold Coast Knights
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
Brisbane Strikers
Magpies Crusaders
|
0
1
|
0.5
|
|
CANCL
|
Dessel Sport
Sint-Eloois-Winkel
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Heist
Patro Eisden
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
La Louvière Centre
Thes Sport
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dender
Mandel United
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
SV Roeselare
Knokke
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ascoli U19
Bologna U19
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cagliari U19
Sampdoria U19
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Spal U19
Juventus U19
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Genoa U19
Atalanta U19
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Roma U19
Sassuolo U19
|
1
1
|
1/1.5
|
|
POSTP
|
Torino U19
Empoli U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Fiorentina U19
Milan U19
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mks Olimpia Szczecin W
Czarni Sosnowiec W
|
0
5
|
|
|
FT
|
GKS Katowice W
Medyk Konin W
|
0
1
|
|
|
FT
|
UJ Krakow W
UKS SMS Lodz W
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Venezia U19
Chievo U19
|
0
5
|
|
|
POSTP
|
Udinese U19
Cittadella U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Reggiana U19
Cremonese U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Brescia U19
Vicenza Virtus U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Monza U19
Parma U19
|
1
4
|
|
|
FT
|
Verona U19
Pordenone U19
|
4
2
|
1
|
|
POSTP
|
Salernitana U19
Cosenza U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Napoli U19
Lecce U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Virtus Entella U19
Pisa U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Crotone U19
Reggina U19
|
4
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Frosinone U19
Spezia U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Benevento U19
Pescara U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Dukla Prague W
Liberec W
|
1
2
|
|
|
POSTP
|
Slavia Prague W
Sparta Prague W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Horní Heršpice
Slovacko W
|
0
1
|
|
|
FT
|
Legia U18
Pogon Szczecin U18
|
1
3
|
|
|
FT
|
Wisla U18
Lechia Gdańsk U18
|
2
1
|
|
|
FT
|
Hutnik Kraków U18
SMS Łódź U18
|
0
3
|
|
|
FT
|
JDR Stars
Cape Town All Stars
|
1
2
|
|
|
FT
|
Jomo Cosmos
TS Sporting
|
1
3
|
|
|
FT
|
Polokwane City
University of Pretoria
|
1
0
|
|
|
FT
|
Bizana Pondo Chiefs
Richards Bay
|
0
0
|
|
|
FT
|
San Francisco
Independiente
|
0
1
|
|
|
FT
|
Atlético Chiriquí
Deportivo Universitario
|
1
1
|
|
|
FT
|
Gjilani
Arbëria
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Prishtina
KF Llapi
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Altona Magic
Avondale Heights
|
2
2
|
0.5
|
|
POSTP
|
Wohlen
Schötz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Baden
Luzern II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Zug
Delémont
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dietikon
Balzers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gossau
Höngg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meyrin
Olympique de Genève
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Echallens
Martigny Sports
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bassecourt
Goldau
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Biel-Bienne
Muttenz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Grasshopper II
Buochs
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Langenthal
Solothurn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Naters
Azzurri 90
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Young Boys II
La Chaux-de-Fonds
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bulle
Lausanne II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Red Star Zürich
Tuggen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Linth
Wettswil-Bonstetten
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Paradiso
Thalwil
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eschen / Mauren
Kosova
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St. Gallen II
Winterthur II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Black Stars
Bavois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cham
Breitenrain
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rapperswil-Jona
Basel II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Köniz
Yverdon Sport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Nyonnais
Brühl
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
YF Juventus
Münsingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Étoile Carouge
Zürich II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sion II
Bellinzona
|
?
?
|
|
|
FT
|
F91 Dudelange
Wiltz
|
3
3
|
|
|
FT
|
Jeunesse d'Esch
Progrès Niedercorn
|
2
2
|
|
|
FT
|
Rodange
Swift Hesperange
|
1
2
|
1
|
|
POSTP
|
Spittal
Wolfsberger AC II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gleisdorf 09
Deutschlandsberger SC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bad Gleichenberg
Gurten
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Weiz
Hertha
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stadl-Paura
Union Vöcklamarkt
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wels
Ried II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sturm Graz II
Kalsdorf
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Allerheiligen
St. Anna
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Admira II
Bruck/Leitha
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Leobendorf
Wiener Neustadt
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Team Wiener Linien
Traiskirchen
|
?
?
|
|
|
FT
|
Ghana U20
Uganda U20
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
Biolog
Legion Dynamo
|
1
1
|
|
|
FT
|
Chernomorets
SKA Rostov
|
1
0
|
0.5
|
|
CANCL
|
Tai Chung
Warriors
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Pegasus
|
0
0
|
|
|
FT
|
Valencia W
Sevilla W
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Eibar W
Levante W
|
0
2
|
|
|
FT
|
Santa Teresa W
Barcelona W
|
0
3
|
|
|
FT
|
Lugano W
Zurich W
|
0
6
|
|
|
FT
|
Basel W
St. Gallen
|
4
2
|
|
|
FT
|
Servette Chênois W
Luzern W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Grasshopper W
Young Boys W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Zulte-Waregem W
St. Liege W
|
1
2
|
2
|
|
CANCL
|
SG-Tertre-Hautrage W
Moldavo W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Eva's Tienen W
Mechelen W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Wuustwezel W
Kontich W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Massenhoven W
Chastre W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Genk II W
OH Leuven II
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Famkes Merkem W
Voorwaarts Zwevezele W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Gent II W
Anderlecht II W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
RFC de Liege W
Standard Liège II W
|
0
0
|
|
|
FT
|
KoldingQ W
Fortuna Hjorring W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Fleury 91 W
Le Havre W
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Stade de Reims W
Paris W
|
1
4
|
|
|
FT
|
Dijon W
Bordeaux W
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
Verona W
Roma W
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Florentia W
San Marino Academy W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Atlas W
Cruz Azul W
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Pumas UNAM W
Tigres UANL W
|
0
4
|
|
|
FT
|
Adelaide United W
Sydney W
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
ASO Chlef U21
Aïn M'lila U21
|
3
2
|
|
|
FT
|
Paradou AC U21
USM Alger U21
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
JSM Skikda U21
MC Oran U21
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sporting CP U23
Académica U23
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Osasuna II W
Mulier W
|
6
0
|
|
|
FT
|
Balears W
Pallejà W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Mérida AD W
Málaga II W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Las Torres W
Puerto del Carmen W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Sporting Gijón II W
Llanera W
|
2
2
|
|
|
FT
|
Castejón W
Logroño II W
|
0
3
|
|
|
FT
|
Pradejón W
Berriozar W
|
4
1
|
|
|
FT
|
Real Oviedo II W
Gijón FF W
|
1
3
|
|
|
FT
|
Real Unión Tenerife II W
San Antonio Pilar W
|
4
2
|
|
|
FT
|
Huesca W
Riudoms W
|
1
1
|
|
|
FT
|
Torrelodones W
Fuensalida W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Lorca W
Plaza Argel W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Julio Suárez W
La Garita W
|
0
5
|
|
|
FT
|
Achamán W
Las Majoreras W
|
2
2
|
|
|
FT
|
Llamoro W
Güímar W
|
1
2
|
|
|
CANCL
|
Unión Viera W
Montaña Alta W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Furia Arona W
Juventud San Sebastián W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Arucas U19
Unión Viera U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Huracán U19
Orientación Marítima U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
San José U19
Los Llanos Aceró U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Laguna U19
Llano del Moro U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Tenerife U19
Marino U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Ofra U19
Juventud Laguna U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Maspalomas U19
Victoria U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Acodetti U19
Puertos Las Palmas U19
|
1
4
|
|
|
FT
|
Maracena U19
Almería U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Racing Santander U19
Sporting Gijón U19
|
5
1
|
|
|
FT
|
Mensajero U19
Sobradillo U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
UD San Fernando U19
Las Palmas U19
|
1
6
|
|
|
FT
|
CSM Slatina
SSC Farul
|
1
1
|
0.5
|
|
CANCL
|
Petrolul 52
Sporting Turnu
|
0
0
|
|
|
FT
|
Aerostar Bacău
Pandurii Târgu Jiu
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
SCM Gloria Buzau
Unirea Slobozia
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Rapid Bucuresti
Csikszereda
|
1
3
|
0.5
|
|
POSTP
|
Aviron Bayonnais
Poitiers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Neuville
Bressuire
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chatellerault
Tartas-St Yaguen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lège-Cap-Ferret
Anglet Genets
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Bordelais
Cognac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Libourne
Bordeaux II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Narbonne
Montpellier II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Blagnac
Toulouse II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Castanet
Nîmes II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alberes Argelès
Muret
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Les Ulis
Aubervilliers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing Colombes 92
Bretigny Foot
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meaux Academy Football
Linas-Montlhery
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
PSG II
Créteil II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mantes 78
Les Mureaux
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ivry US
Blanc Mesnil
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Drancy JA
Paris II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lucciana
Istres
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nice II
Mandelieu LN
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cannes
Cannet Rocheville
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marseille Endoume Catalans
Villefranche SJB
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rousset-Ste Victoire
Ajaccio II
|
?
?
|
|
|
FT
|
Waa Banjul Football
Marimoo
|
0
1
|
|
|
FT
|
Tallinding United
GPA
|
1
2
|
|
|
FT
|
United Park Eagles
Across The Waves
|
3
5
|
|
|
FT
|
Innisfail United
Stratford Dolphins
|
0
3
|
|
|
FT
|
MA Olympic
Estates
|
4
3
|
|
|
FT
|
Brothers Townsville
Ingham
|
7
0
|
|
|
FT
|
Rebels Gunners
Townsville Warriors
|
6
3
|
|
|
FT
|
Nerimbera
Frenchville
|
1
4
|
|
|
FT
|
Ross River
Saints Eagles South
|
1
3
|
|
|
FT
|
Leichhardt Lions
Southside Comets
|
1
3
|
|
|
CANCL
|
Border Raiders
Williamstown
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lilydale Montrose United
Fawkner
|
0
0
|
|
|
FT
|
Sandown Lions
Middle Park
|
1
7
|
|
|
CANCL
|
Brighton
Plenty Valley Lions
|
0
0
|
|
|
FT
|
East Kew
Seaford United
|
4
1
|
|
|
FT
|
Craigieburn City
Westside Strikers
|
0
4
|
|
|
FT
|
Point Cook
St Kevins Old Boys
|
6
1
|
|
|
FT
|
West Preston
Mount Waverley City
|
3
2
|
|
|
FT
|
Elwood City
Altona North
|
0
1
|
|
|
FT
|
Lara United
Sebastopol Vikings
|
1
2
|
|
|
FT
|
Monash
Greenvale United
|
1
2
|
|
|
FT
|
Golden Plains
Upfield
|
0
3
|
|
|
FT
|
Surf Coast
Rowville Eagles
|
0
1
|
|
|
FT
|
Bell Park
Monash University
|
0
1
|
|
|
FT
|
Keilor Wolves
South Yarra
|
0
1
|
|
|
FT
|
Heidelberg Eagles
Watsonia Heights
|
1
2
|
|
|
FT
|
Glen Waverley
Laverton
|
3
1
|
|
|
FT
|
Macedon Blues United
Essendon United
|
1
2
|
|
|
FT
|
Noble Park United
Sunbury United
|
1
2
|
|
|
FT
|
Diamond Valley United
Bundoora United
|
0
7
|
|
|
FT
|
Glenroy Lions
Moonee Valley Knights
|
4
3
|
|
|
FT
|
Bayside Argonauts
Deakin University
|
1
2
|
|
|
FT
|
Maidstone United
Gisborne
|
2
0
|
|
|
FT
|
Darebin United
Chisholm United
|
4
2
|
|
|
FT
|
Ashburton United
Western Eagles
|
0
3
|
|
|
FT
|
Melbourne University
Brunswick Zebras
|
0
2
|
|
|
FT
|
Croydon City Arrows
Marcellin Old Collegians
|
1
3
|
|
|
FT
|
East Brighton United
Frankston Pines
|
0
2
|
|
|
FT
|
Ringwood City
Northern Falcons
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Dukla U19
Podbrezová U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Trenčín U19
Nitra U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Slovan Bratislava U19
Poprad U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Žilina U19
Spartak Trnava U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
DAC U19
Ružomberok U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
South Melbourne U21
Eastern Lions U21
|
1
0
|
|
|
FT
|
Green Gully U21
Hume City U21
|
4
3
|
|
|
FT
|
Altona Magic U21
Avondale Heights U21
|
2
2
|
|
|
CANCL
|
Stabæk W
Kolbotn W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Uppsala W
Djurgarden W
|
1
6
|
|
|
FT
|
Linkoping W
Eskilstuna United W
|
1
0
|
|
|
CANCL
|
Klepp W
Amazon Grimstad W
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Arna-Bjørnar W
Avaldsnes W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Häcken W
Vittsjo W
|
7
0
|
|
|
FT
|
Magpies
Europa Point
|
4
0
|
|
|
FT
|
Cha Choeng Sao
เมืองเลย ยูไนเต็ด
|
7
0
|
1
|
|
FT
|
Lamphun Warrior
Udon United
|
0
3
|
|
|
FT
|
Rayong United
Phitsanulok
|
4
1
|
|
|