FT
HIGHLIGHT |
เบิร์นลีย์
เลสเตอร์ ซิตี้
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
นอริชซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
บาร์นสลีย์
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
วัตฟอร์ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
บริสตอลซิตี
บอร์มัธ
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
สโตกซิตี
สวอนซีซิตี
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Almere City
FC Volendam
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Rot-Weiss Essen
Holstein Kiel
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แอร์เบ ไลป์ซิก
โวล์ฟสบวร์ก
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
โอลิมปิก ลียง
แรนส์
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
แบรสต์
ดิฌง
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
เม็ตซ์
อองเช่ร์
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
แซงต์ เอเตียน
Lens
|
2
3
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
นีซ
นีมส์
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ลีลล์
โอลิมปิก มาร์กเซย
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
บอร์กโดซ์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
มงต์เปลลิเย่ร์
ลอริยองต์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
น็องต์
แร็งส์
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
สตราส์บูร์ก
โมนาโก
|
1
0
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ซัสเซาโล่
นาโปลี
|
3
3
|
0.5
|
|
FT
|
กายารี่
โบโลญญ่า
|
1
0
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
อตาลันต้า
Crotone
|
5
1
|
2.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ฟิออเรนติน่า
โรม่า
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
เจนัว
ซามพ์โดเรีย
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เอซี มิลาน
อูดิเนเซ่
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Benevento
เวโรน่า
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เซเรโซ โอซาก้า
|
3
2
|
1
|
|
POSTP
|
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
|
?
?
|
0.5
|
|
FT
|
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คอนซาโดเล ซัปโปโร
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
เอฟซี โตเกียว
โตกุชิม่า วอร์ทิส
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮามา เอฟซี
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เวกัลตะ เซนได
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
|
3
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
สุพรรณบุรี เอฟซี
Samut Prakan City
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
ระยอง เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
แบงค็อก ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
|
2
3
|
1.5
|
|
FT
|
พีที ประจวบ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
หนองบัว พิชญ เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
นครปฐม ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
|
2
2
|
1.5/2
|
|
FT
|
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
ชัยนาท ฮอร์นบิล
สมุทรสาคร เอฟซี
|
7
1
|
|
|
FT
|
ศรีสะเกษ เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
ขอนแก่น เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
อุดรธานี เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
ระนอง ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kuban Kholding
Luki-Energiya
|
1
1
|
|
|
FT
|
Galway United
Sligo Rovers
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lund
Varberg BoIS
|
1
3
|
1
|
|
CANCL
|
Raufoss
Skeid
|
0
0
|
|
|
FT
|
Shamrock Rovers
Cabinteely
|
4
0
|
|
|
FT
|
Leeds United U18
Sunderland U18
|
2
3
|
|
|
FT
|
Chelsea U18
Brighton U18
|
2
3
|
|
|
FT
|
Wigan U23
Crewe U23
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Sheffield Utd U23
Sheffield Wed U23
|
1
1
|
1
|
|
POSTP
|
Kidlington
Bedford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Corby Town
St Neots Town
|
?
?
|
|
|
FT
|
ฮีเรนวีน
อาแจกซ์
|
0
3
|
2
|
|
FT
|
VfB Lübeck
Hansa Rostock
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Uerdingen
Ingolstadt
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Saarbrücken
MSV Duisburg
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
FSV Frankfurt
Freiburg II
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Ulm
TuS RW Koblenz
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Wuppertaler SV
Fortuna Köln
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Lippstadt 08
Sportfreunde Lotte
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Alemannia Aachen
Preußen Münster
|
1
4
|
0/0.5
|
|
01:00
|
SF Niederwenigern
Monheim
|
?
?
|
|
|
01:30
|
SC Velbert
1. FC M'gladbach
|
?
?
|
|
|
01:30
|
SF Baumberg
Schwarz-Weiß Essen
|
?
?
|
|
|
01:30
|
Kleve
FC Bocholt
|
?
?
|
|
|
01:30
|
Germania Ratingen
Meerbusch
|
?
?
|
|
|
01:30
|
Schonnebeck
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SF Niederwenigern
Monheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SC Velbert
1. FC M'gladbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SF Baumberg
Schwarz-Weiß Essen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kleve
FC Bocholt
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Germania Ratingen
Meerbusch
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cronenberger SC
Dusseldorf-West
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Schonnebeck
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
TSB Flensburg
Husumer SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pansdorf
Preußen Reinfeld
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Frisia 03 Risum-Lindholm
Weiche Flensburg II
|
?
?
|
|
|
FT
|
Tirana
Bylis Ballsh
|
2
0
|
|
|
FT
|
Apolonia Fier
Partizani Tirana
|
1
1
|
|
|
FT
|
Skënderbeu Korçë
Kastrioti Krujë
|
0
1
|
|
|
FT
|
Teuta Durrës
Vllaznia Shkodër
|
1
0
|
|
|
FT
|
Kukësi
Laçi
|
1
2
|
0
|
|
AET
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
แอลเอเอสเค ลินซ์
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Sturm Graz
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
0
4
|
1.5
|
|
FT
|
Sumqayıt
Zira
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Neftçi
Sabah
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Club Brugge II
Westerlo
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
RWDM
RFC Seraing
|
2
4
|
0.5
|
|
AET
|
Botev Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Tsarsko selo
ลูโดโกเรต์ส
|
1
2
|
2
|
|
FT
|
Levski Sofia
Beroe
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Osijek
Rijeka
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
ดีนาโมซาเกร็บ
Slaven Koprivnica
|
2
0
|
2
|
|
FT
|
Akritas
Omonia Psevda
|
2
2
|
|
|
FT
|
Xylotympou
ASIL Lysi
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
AEL
Nea Salamis
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Ethnikos Achna
Olympiakos
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Teplice
Zbrojovka Brno
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Slovan Liberec
České Budějovice
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
เอสเค สลาเวีย ปราก
Karlovy Vary
|
10
3
|
|
|
FT
|
AGF
Nordsjælland
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Horsens
AaB
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
โคเปนเฮเก้น
Vejle
|
2
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
MP
JIPPO
|
5
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Lamia
PAOK
|
1
1
|
2
|
|
FT
|
Panathinaikos
PAS Giannina
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Mezőkövesd-Zsóry
Zalaegerszegi TE
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Újpest
Budafoki MTE
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
MOL Vidi
Paksi SE
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
DEAC
Gyirmót
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Pécsi MFC
Szombathelyi Haladás
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Nyíregyháza Spartacus
Békéscsaba
|
4
1
|
|
|
FT
|
Dorogi
Csákvári TK
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Soroksár SC
Szentlőrinc SE
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Győri ETO
Kazincbarcika
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Ajka
Debrecen
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Vasas
Siófok
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Szeged 2011
Szolnoki MÁV
|
3
2
|
|
|
FT
|
Kaposvári Rákóczi
Budaörs
|
1
1
|
|
|
FT
|
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Netanya
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Be'er Sheva
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Sileks
Shkupi
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Rabotnicki
Skendija 79
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Akademija Pandev
Makedonija
|
2
1
|
|
|
FT
|
Borec
Belasica
|
2
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Struga
Pelister
|
0
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Renova
Vardar
|
3
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Chojniczanka Chojnice
Cracovia Kraków
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
ลีเกีย วอร์ซอว์
Piast Gliwice
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Sporting Covilhã
Academico Viseu
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Penafiel
UD Oliveirense
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
ปอร์โต้
บราก้า
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
Universitatea Cluj
Şirineaşa
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Petrolul 52
Astra
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Ufa
Ural
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Zenit U19
CSKA Moscow U19
|
2
4
|
|
|
FT
|
Akademiya Konoplev U20
Rubin Kazan U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Akhmat Grozny U19
Dinamo Moskva U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Khimki U20
Lokomotiv Moskva U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Spartak Moskva U19
Rotor Volgograd U20
|
1
1
|
3
|
|
FT
|
Rostov U19
Arsenal Tula U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Krasnodar U19
Sochi U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Tambov U19
Chertanovo U20
|
2
1
|
|
|
FT
|
Hamilton Academical
St. Johnstone
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Livingston
กลาสโกว์ เรนเจอร์
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Napredak
Rad Beograd
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Radnik Surdulica
Novi Pazar
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mladost Lučani
Zlatibor Čajetina
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Voždovac
Bačka Palanka
|
2
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Čukarički
Metalac GM
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Javor Ivanjica
Inđija
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Proleter Novi Sad
Radnički Niš
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bačka Topola
เชอร์เวนา ซเวซดา
|
1
3
|
1
|
|
FT
|
Spartak Subotica
Mačva Šabac
|
3
2
|
1.5
|
|
AET
|
บาร์เซโลน่า
เซบีย่า
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Östersunds FK
Akropolis
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
St. Gallen
Servette
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
บาเซิ่ล
ยังบอยส์
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Vaduz
Lausanne Sport
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
BB Erzurumspor
Fatih Karagümrük
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Sivasspor
Hatayspor
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
อิสตันบูล บีบี
คอนยาสปอร์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Ankaragücü
กาลาตาซาราย
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Kayserispor
Rizespor
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Veres
Zorya
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
ดินาโมเคียฟ
Kolos Kovalivka
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
Dnipro-1
โอเล็กซานเดรีย
|
1
1
|
0.5
|
|
AET
|
Ahrobiznes Volochysk
ชัคตาร์
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Defensa y Justicia
Estudiantes Caseros
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Atlético Nacional
Alianza Petrolera
|
5
0
|
1.5
|
|
FT
|
Atlético
Tigres
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Leones FC
Llaneros
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Real Cartagena
Boca Juniors de Cali
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Fortaleza CEIF
Unión Magdalena
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Atlético Huila
Valledupar
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Real San Andres
Orsomarso
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cartaginés
ADR Jicaral
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Limón
Herediano
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Sporting San José
Pérez Zeledón
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Iztapa
Comunicaciones
|
3
3
|
0
|
|
FT
|
Malacateco
Antigua GFC
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Cobán Imperial
Sacachispas
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Municipal
Deportivo Sanarate
|
3
1
|
2
|
|
FT
|
Guastatoya
Achuapa
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Cotzumalguapa
Xelajú
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Tigres UANL
Toluca
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
León
Puebla
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Venados
Tampico Madero
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mineros de Zacatecas
Cancún
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Chippa United
Cape Town City
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Golden Arrows
Baroka
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Renaissance
Dauphins Noirs
|
3
2
|
|
|
FT
|
JSK
Blessing
|
1
0
|
|
|
FT
|
Homeboyz
Gor Mahia
|
1
2
|
|
|
FT
|
Al-Akhdar
Al-Tahaddi
|
2
1
|
|
|
FT
|
Olympic Azzaweya
Asswehly
|
1
0
|
|
|
FT
|
Bougouni
ASOM
|
0
1
|
|
|
FT
|
Nianan
Soni
|
1
1
|
|
|
FT
|
Djoliba
COB
|
0
0
|
|
|
FT
|
Bakaridjan
Onze Créateurs
|
0
1
|
|
|
FT
|
Black Stars
ASKO
|
1
1
|
|
|
FT
|
Gorée
Jaraaf
|
1
0
|
|
|
FT
|
CNEPS Excellence
Casa Sport
|
2
0
|
|
|
FT
|
Al Khartoum
Al-Ahly Merowe
|
1
1
|
|
|
FT
|
Al Ahly Shendi
Alamal Atbara
|
1
0
|
|
|
FT
|
Al Shorta
Hay Al Arab
|
0
0
|
|
|
FT
|
Mwadui
Namungo
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Ihefu
Gwambina
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Kagera Sugar
Azam
|
1
2
|
|
|
FT
|
Ruvu Shooting
Dodoma Jiji
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Nkwazi
Zanaco
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Lumwana Radiants
Nkana
|
?
?
|
|
|
FT
|
Lusaka Dynamos
Forest Rangers
|
0
3
|
|
|
FT
|
Buildcon
Power Dynamos
|
2
1
|
|
|
FT
|
Indeni
Kitwe United
|
1
0
|
|
|
FT
|
Green Eagles
Green Buffaloes
|
1
3
|
|
|
FT
|
Nkana
Kabwe Warriors
|
0
2
|
|
|
FT
|
Al Jeel
Jeddah
|
2
1
|
|
|
FT
|
Al Shoalah
Al Feiha
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Al Bukayriyah
Hajer
|
0
2
|
|
|
FT
|
Al Hazm
Al Draih
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Ohod
Arar
|
1
1
|
|
|
FT
|
Al Sahel
Al Nahdha
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Al-Thuqbah
Najran
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Rejiche
Club Africain
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kairouan
Olympique Béja
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Métlaoui
Etoile du Sahel
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Al-Hidd
East Riffa
|
4
2
|
0
|
|
FT
|
Universidad Católica
ลิเวอร์พูล
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Caracas
César Vallejo
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sportist General Toshevo
Dunav 2010
|
0
2
|
|
|
FT
|
Inter Dobrich
Spartak Varna
|
0
8
|
|
|
FT
|
Shumen 2007
Septemvri Tervel
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ustrem Donchevo
Svetkavitsa Targovishte
|
0
1
|
|
|
FT
|
Dorostol
Chernolomets
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Kubrat
Ludogorets III
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Olbia
Como
|
?
?
|
0
|
|
FT
|
Piacenza
Giana Erminio
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
AlbinoLeffe
Lucchese
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Pro Vercelli
Pergolettese
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Lecco
Renate
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Juventus U23
Novara
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Pontedera
Pistoiese
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Legnago Salus
Carpi
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Fermana
Cesena
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Vis Pesaro
FeralpiSalò
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Triestina
Gubbio
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Arezzo
Mantova
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Südtirol
Fano
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Modena
Imolese
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Ravenna
Matelica Calcio
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Virtus Verona
Calcio Padova
|
0
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Ternana
Cavese
|
?
?
|
|
|
FT
|
Casertana
Virtus Francavilla
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Paganese
Viterbese Castrense
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Foggia
Vibonese
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Catanzaro
Avellino
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Juve Stabia
Bari 1908
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Catania
Palermo
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Monopoli
Bisceglie
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Forlì
Real Forte Querceta
|
1
1
|
0
|
|
POSTP
|
Rimini
Sammaurese
|
?
?
|
|
|
FT
|
Foligno
San Donato Tavarnelle
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Montevarchi Calcio
Scandicci
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Olympia Agnonese
Giulianova
|
2
3
|
|
|
FT
|
Recanatese
Aprilia
|
1
4
|
|
|
FT
|
Matese
Porto Sant'Elpidio
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
San Nicolò
Tolentino
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Muravera
Latina
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Nuova Monterosi
Vis Artena
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Dattilo
Marina di Ragusa
|
3
0
|
|
|
FT
|
Biancavilla
Roccella
|
2
1
|
|
|
FT
|
Cittanovese
Paternò
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Vila Cortez
Castro Daire
|
0
1
|
2
|
|
FT
|
Alverca
União Almeirim
|
1
0
|
1.5/2
|
|
FT
|
Sporting CP II
Olimpico do Montijo
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Amora
Lagos
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Pinhalnovense
Louletano
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Jedinstvo Paraćin
SFS Borac
|
1
0
|
|
|
FT
|
นูมานเซีย
Real Oviedo II
|
4
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Barakaldo
Amorebieta
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Leioa
Arenas de Getxo
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Las Palmas II
Recreativo Huelva
|
3
3
|
0
|
|
FT
|
Yeclano
Lorca Deportiva
|
1
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Pontellas
Alondras
|
0
3
|
|
|
FT
|
Siete Villas
Samano
|
3
1
|
|
|
FT
|
Durango
CD Vitoria
|
0
1
|
|
|
FT
|
Montañesa
Europa
|
4
2
|
1
|
|
FT
|
Cerdanyola del Vallès
Vilassar Mar
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Santfeliuenc
Castelldefels
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Paterna
Silla
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Villarreal III
Saguntino
|
3
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Novelda
Intercity
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
Jove Espanol
Crevillente
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Unión Adarve
Flat Earth
|
2
0
|
|
|
FT
|
Trival Valderas
Villaverde-Boetticher
|
2
0
|
|
|
FT
|
Móstoles CF
Leganés II
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
San Rafael
PE Sant Jordi
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Ibarra
Tenisca
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Atletico Victoria
Atlético Paso
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Vera
Velke Levare
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Real Zaragoza II
Illueca
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Manzanares
La Roda
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Tire 1922
Payasspor
|
3
0
|
|
|
FT
|
Ankara Adliyespor
Kemerspor 2003
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Artvin Hopaspor
Arnavutköy Belediyespor
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Kızılcabölükspor
Yeni Diyarbekirspor
|
0
1
|
|
|
FT
|
Yeşilyurt Belediyespor
Ofspor
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Nevşehirspor
Derincespor
|
0
1
|
|
|
FT
|
Fatsa Belediyespor
Edirnespor
|
1
0
|
|
|
FT
|
1877 Alemdağspor
Manisaspor
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cengelkoyspor
Tokatspor
|
3
0
|
|
|
FT
|
Tekirdağspor
Mardin BB
|
1
1
|
|
|
FT
|
Nazilli Belediyespor
Halide Edip Adıvar
|
1
1
|
|
|
FT
|
Karaman Belediyespor
Kahta 02 Spor
|
1
1
|
|
|
FT
|
Yomraspor
Fethiyespor
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Darıca Gençlerbırlığı
Kütahyaspor
|
0
1
|
|
|
FT
|
Tepecikspor
Ceyhanspor
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
Yozgatspor
Erzin Belediyespor
|
0
4
|
|
|
FT
|
Osmaniyespor
Erokspor
|
2
0
|
|
|
FT
|
Batman Petrolspor
Cizrespor
|
1
1
|
|
|
FT
|
Şile Yıldızspor
Elaziz Belediyespor
|
3
1
|
|
|
FT
|
Somaspor
Arhavispor
|
3
0
|
|
|
FT
|
Yeni Altındağ BS
Gölcükspor
|
3
1
|
|
|
FT
|
Karşıyaka
Çatalcaspor
|
3
3
|
0.5
|
|
FT
|
Erbaaspor
Isparta Davrazspor
|
3
1
|
|
|
FT
|
İçelspor
Yalovaspor
|
2
1
|
|
|
FT
|
CSA
CEO
|
5
0
|
3
|
|
FT
|
Vitória da Conquista
Atlanta
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Atlético Alagoinhas
Bahia de Feira
|
0
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Vitória
Jacuipense
|
?
?
|
|
|
FT
|
Bahia
UNIRB
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Luziânia
Brasiliense
|
0
4
|
|
|
POSTP
|
Real FC
Santa Maria
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gama
Brasiliense
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Luziânia
Formosa
|
?
?
|
|
|
FT
|
Fortaleza
CRB
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
ฟลาเมงโก
Nova Iguaçu
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Macaé
Bangu
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Volta Redonda
Madureira
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Botafogo
Boavista
|
0
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Metropolitano
Joinville
|
?
?
|
|
|
FT
|
Juventus SC
Hercílio Luz
|
2
0
|
|
|
FT
|
Concórdia Atlético Clube
Brusque
|
2
1
|
|
|
FT
|
Marcílio Dias
Prospera Criciuma
|
2
0
|
|
|
FT
|
Avaí
Figueirense
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Grêmio
Brasil de Pelotas
|
4
1
|
1
|
|
FT
|
Ypiranga Erechim
Novo Hamburgo
|
3
3
|
0.5
|
|
FT
|
Aimoré
Esportivo
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Jaraguá EC
Iporá
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Jataiense
Grêmio Anápolis
|
0
1
|
|
|
FT
|
Anápolis
Itumbiara
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Goiás
Goianésia
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Juventude MA
Sampaio Corrêa
|
0
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Boa
Pouso Alegre
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Coimbra
CAP Patrocinense
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
แอธเลติก บิลเบา
América Mineiro
|
0
1
|
|
|
FT
|
URT
Uberlândia
|
1
0
|
0
|
|
POSTP
|
Paraná
Londrina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rio Branco PR
Cianorte
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Azuriz
Cascavel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Maringá
Coritiba
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cascavel CR
Toledo Brazil
|
?
?
|
|
|
FT
|
Inter de Limeira
São Paulo
|
0
4
|
1
|
|
FT
|
Santos
Ferroviária
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Corinthians
Palmeiras
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
São Caetano
Bragantino
|
0
2
|
2
|
|
FT
|
Central
Santa Cruz
|
1
1
|
2
|
|
FT
|
Afogados
Retrô
|
1
1
|
|
|
FT
|
Sport Recife
Salgueiro
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Ríver
4 de Julho
|
2
2
|
|
|
FT
|
Parnahyba
Altos
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
América de Pedrinhas
Confiança
|
0
6
|
|
|
FT
|
Frei Paulistano
Maruinense
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Itabaiana
Boca Júnior
|
1
0
|
2.5
|
|
FT
|
Araguacema
Nova Conquista
|
1
1
|
|
|
FT
|
Tocantins Miracema
Capital
|
1
1
|
|
|
FT
|
Tocantinópolis
Interporto
|
0
1
|
|
|
FT
|
Gurupi
Palmas
|
1
5
|
|
|
CANCL
|
Zenit U19
Stade Rennes U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Shakhtar Donetsk U19
Porto U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Lokomotiv Moskva U19
Ferencváros U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dinamo Minsk U19
Ludogorets U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Olympiakos Piraeus U19
Manchester City U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Midtjylland U19
Atl. Madrid U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Chelsea U19
Salzburg U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
APOEL U19
Viitorul U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Dinamo Zagreb U19
Rosenborg U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Genk U19
Žilina U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Inter U19
Bayern U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Sevilla U19
Paris SG U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Olimpija U19
Celta de Vigo U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Gornik Z. U19
PAOK U19
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Hammarby U19
Waterford U19
|
0
0
|
|
|
POSTP
LIVE |
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
|
?
?
|
|
|
FT
|
Dinamo Tirana
Veleçiku Koplik
|
1
0
|
|
|
FT
|
Erzeni Shijak
Vora
|
2
0
|
|
|
FT
|
Turbina Cërrik
Besa Kavajë
|
0
0
|
|
|
FT
|
Lushnja
Elbasani
|
3
1
|
|
|
FT
|
Flamurtari
Egnatia Rrogozhinë
|
1
2
|
|
|
FT
|
Pogradeci
Tomori Berat
|
1
0
|
|
|
CANCL
|
Luftëtari Gjirokastër
Egnatia Rrogozhinë
|
0
0
|
|
|
FT
|
Klosi
Sopoti Librazhd
|
1
4
|
|
|
FT
|
Labëria
Naftëtari Kuçovë
|
1
2
|
|
|
FT
|
Përmeti
Tepelena
|
0
2
|
|
|
FT
|
Albpetrol Patos
Skrapari
|
0
0
|
|
|
FT
|
Memaliaj
Gramozi Ersekë
|
0
0
|
|
|
FT
|
Delvina
Devolli
|
0
0
|
|
|
FT
|
Këlcyra
Maliqi
|
0
2
|
|
|
FT
|
Tërbuni Pukë
Shënkolli
|
4
0
|
|
|
FT
|
Valbona
Shkumbini Peqin
|
0
2
|
|
|
FT
|
Banadir
Midnimo
|
1
0
|
|
|
FT
|
Barcelona W
Fortuna Hjorring W
|
4
0
|
3.5/4
|
|
FT
|
Manchester City W
Fiorentina W
|
3
0
|
3.5/4
|
|
FT
|
Rosengard W
St. Polten W
|
2
2
|
1.5
|
|
FT
|
Wolfsburg W
LSK Kvinner W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Chelsea W
Atletico Madrid W
|
2
0
|
2
|
|
FT_PEN
|
Kawkab Marrakech
Hassania Agadir
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Raja Casablanca
Sidi Kacem
|
2
0
|
2
|
|
FT
|
Ittihad Tanger
FAR Rabat
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Pembroke Athleta
Hibernians
|
0
1
|
|
|
FT
|
Santa Lucia
Mosta
|
0
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Xaghra United
Hamrun Spartans
|
0
6
|
|
|
FT
|
Senglea Athletic
Valletta
|
0
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Tubas
Taraji Wadi Al-Nes
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Thagafi Tulkarm
Hilal Al-Quds
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Plateau United
Rivers United
|
1
1
|
|
|
FT
|
Warri Wolves
Enyimba
|
1
1
|
|
|
FT
|
Akwa Starlets
Wikki Tourist
|
2
1
|
|
|
FT
|
Progrès Niedercorn
Mondorf-les-Bains
|
1
0
|
|
|
FT
|
Fola Esch
Victoria Rosport
|
2
0
|
|
|
FT
|
Wiltz
Swift Hesperange
|
0
2
|
|
|
FT
|
UT Pétange
Etzella Ettelbrück
|
0
0
|
|
|
FT
|
RM Hamm Benfica
Hostert
|
0
1
|
|
|
FT
|
UNA Strassen
Differdange 03
|
1
1
|
|
|
FT
|
F91 Dudelange
Rodange
|
5
1
|
|
|
FT
|
Racing
Jeunesse d'Esch
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Savanne
Bolton City
|
0
1
|
|
|
FT
|
Diables Noirs
Étoile du Congo
|
0
0
|
|
|
FT
|
Real Madrid W
Logroño W
|
2
0
|
2
|
|
FT
|
Deportivo de La Coruña W
Huelva W
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Madrid III W
Atlético Madrid III W
|
3
2
|
|
|
FT
|
Torrelodones W
Dinamo Guadalajara W
|
0
1
|
|
|
FT
|
Villarreal II W
Valencia III W
|
0
2
|
|
|
FT
|
Samper W
Tres Cantos W
|
1
0
|
|
|
FT
|
Güímar W
San Antonio Pilar W
|
2
0
|
|
|
POSTP
|
Cliftonville U20
Carrick Rangers U20
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Larne U20
Linfield U20
|
?
?
|
|
|
FT
|
Real Valladolid U19
Alcorcón U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Valencia U19
Torre Levante U19
|
3
2
|
|
|
FT
|
Trival Valderas U19
Burgos CF U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Málaga U19
Almería U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Choco U19
Celta de Vigo U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Ural U19
Calasanz U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Rayo Majadahonda U19
Rayo Vallecano U19
|
3
4
|
|
|
FT
|
Leganés U19
Móstoles U19
|
3
1
|
|
|
FT
|
Castellón U19
Alboraya U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Maracena U19
Santa Fe U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Cádiz U19
Real Betis U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Séneca U19
Castilleja U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Athletic Club U19
Aurrerá Vitoria U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Eibar U19
Deportivo Alavés U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Real Sociedad U19
Santutxu U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Antiguoko U19
Leioa U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Arenas Getxo U19
Danok Bat U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Ofra U19
Llano del Moro U19
|
3
1
|
|
|
FT
|
Armed Forces
เอซี มิลาน
|
1
1
|
|
|
FT
|
Eskilstuna United W
Djurgarden W
|
4
1
|
|
|
FT
|
Lions FC
Lynx
|
0
3
|
|
|