FT
HIGHLIGHT |
เบิร์นลีย์
เอฟเวอร์ตัน
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ฟูลัม
|
2
0
|
2.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เวสต์แฮม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เชลซี
ลีดส์ยูไนเต็ด
|
3
1
|
1.5
|
|
FT
|
เรดิง
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
เบรนท์ฟอร์ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
บริสตอลซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
โคเวนทรี ซิตี้
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
มิลล์วอลล์
ดาร์บีเคาน์ตี
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
นอริชซิตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
สโตกซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
สวอนซีซิตี
ลูตัน ทาวน์
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
วัตฟอร์ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
จิลลิ่งแฮม
Swindon Town
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
บริสตอล โรเวอร์ส
|
2
4
|
0
|
|
FT
|
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ครูว์ อเล็กซานดร้า
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แบล็กพูล
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Northampton Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ฮัลล์ซิตี
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
พลีมัธ อาร์ไกล์
อิปสวิช ทาวน์
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
พอร์ตสมัท
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
โรชเดล
ลินคอล์น ซิตี้
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
ซันเดอร์แลนด์
วีแกนแอทเลติก
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
สคันธอร์ป
Leyton Orient
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
โบลตันวอนเดอเรอส์
Port Vale
|
3
6
|
0
|
|
FT
|
Bradford City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cheltenham Town
Exeter City
|
5
3
|
0.5
|
|
FT
|
Harrogate Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mansfield Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
3
3
|
0.5
|
|
FT
|
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
มอร์แคมป์
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Stevenage
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Walsall
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
กริมสบี้ ทาวน์
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
อาร์เคซี วาลไวก์
วีวีวี เวนโล
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วิลเลม ทเว
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
อาแจกซ์
ทเวนเต้
|
1
2
|
2.5
|
|
FT
|
พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Jong AZ
TOP Oss
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Jong PSV
Roda JC Kerkrade
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
ไฟร์บวร์ก
มึนเช่นกลัดบัค
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แฟร้งค์เฟิร์ต
ดอร์ทมุนด์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
โคโลญจน์
โวล์ฟสบวร์ก
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Arminia Bielefeld
ไมนซ์
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
บาเยิร์น มิวนิค
แอร์เบ ไลป์ซิก
|
3
3
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แรนส์
Lens
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
มงต์เปลลิเย่ร์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
|
1
3
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
Spezia
ลาซิโอ
|
1
2
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ยูเวนตุส
โตริโน่
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
อินเตอร์ มิลาน
โบโลญญ่า
|
3
1
|
1.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เลบันเต้
เกตาเฟ่
|
3
0
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เซบีย่า
เรอัล มาดริด
|
0
1
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล บายาโดลิด
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
กาดิซ
บาร์เซโลน่า
|
2
1
|
2
|
|
FT
|
คาชิว่า เรย์โซล
นาโกย่า แกรมปัส
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
|
2
2
|
1.5
|
|
FT
|
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เซเรโซ โอซาก้า
|
1
3
|
0
|
|
FT
|
โยโกฮามา เอฟซี
สากัน โตสู
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Al Mokawloon
Aswan
|
1
0
|
|
|
FT
|
Haringey Borough
Hendon
|
5
3
|
|
|
FT
|
Aldershot Town
Dagenham & Redbridge
|
2
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Altrincham
King's Lynn Town
|
?
?
|
|
|
FT
|
Barnet
Wealdstone
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Bromley
Stockport County
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Eastleigh
Maidenhead United
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hartlepool United
Boreham Wood
|
1
2
|
0
|
|
22:00
|
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Yeovil Town
|
?
?
|
|
|
FT
|
Notts County
Woking
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sutton United
Solihull Moors
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
Torquay United
Wrexham
|
3
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Weymouth
Halifax Town
|
1
5
|
0.5
|
|
FT
|
Guiseley
Brackley Town
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Leamington
Gateshead
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Boston United
Chorley
|
0
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
York City
Chester
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kettering Town
Blyth Spartans
|
2
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Southport
Alfreton Town
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Spennymoor Town
Curzon Ashton
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Farsley Celtic
AFC Telford United
|
2
0
|
0.5
|
|
FT_PEN
|
Evesham United
Bideford
|
1
1
|
|
|
FT
|
Swindon Supermarine
Dorchester Town
|
3
2
|
|
|
FT
|
Moneyfields
Truro City
|
1
5
|
|
|
FT
|
Crystal Palace U18
Tottenham U18
|
1
5
|
|
|
FT
|
Reading U18
Norwich U18
|
5
2
|
|
|
FT
|
Manchester United U18
Liverpool U18
|
4
3
|
|
|
FT
|
Arsenal U18
Leicester U18
|
2
1
|
|
|
FT
|
Everton U18
Wolverhampton U18
|
2
3
|
|
|
FT
|
Aston Villa W
Manchester United W
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Aylesbury United
Barton Rovers
|
?
?
|
|
|
22:00
|
Bedford Town
AFC Dunstable
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Berkhamsted
Corby Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Didcot Town
Halesowen Town
|
?
?
|
|
|
22:00
|
AFC Kempston Rovers
Bedworth United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kidlington
Coleshill Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
North Leigh
Biggleswade
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thame
Daventry Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wantage Town
St Neots Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Yaxley FC
Welwyn Garden City
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ramsbottom United
Colne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
City of Liverpool
Dunston
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kendal Town
Marske United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marine
Workington
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Runcorn Linnets
Ramsbottom United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tadcaster Albion
Clitheroe
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Widnes
Pickering Town CFC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Carlton Town
Cleethorpes Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Frickley Athletic
Sutton Coldfield Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lincoln United
Belper Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stamford
Market Drayton Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wisbech Town
Kidsgrove Athletic
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AFC Totton
Melksham Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bideford
Cinderford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bristol Manor Farm
Basingstoke Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Frome Town
Moneyfields
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Highworth Town
Mangotsfield United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Larkhall Athletic
Barnstaple Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sholing
Paulton Rovers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thatcham Town
Evesham United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Willand Rovers
Slimbridge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Winchester City
Cirencester Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hyde United
Radcliffe Borough
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ashton United
Witton Albion
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Atherton Collieries
Morpeth Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bamber Bridge
Grantham Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Basford United
United of Manchester
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Buxton
Gainsborough Trinity
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hyde United
Scarborough Athletic
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mickleover Sports
Whitby Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
South Shields
Nantwich Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Warrington Town
Matlock Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AFC Rushden & Diamonds
Kings Langley
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alvechurch
Lowestoft Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Biggleswade Town
Needham Market
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bromsgrove Sporting
Stratford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Coalville Town
Stourbridge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hitchin Town
Hednesford Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Leiston
Redditch United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Peterborough Sports
Royston Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rushall Olympic
Nuneaton Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St Ives Town
Barwell
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tamworth
Banbury United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St Ives Town
Nuneaton Town
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Excelsior Maassluis
Spakenburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Noordwijk
Jong Sparta
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AFC
Scheveningen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
HHC
Koninklijke HFC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
IJsselmeervogels
Katwijk
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Volendam II
ASWH
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Quick Boys
TEC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rijnsburgse Boys
GVVV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
De Treffers
Kozakken Boys
|
?
?
|
|
|
FT
|
Hamburger SV
ฮันโนเฟอร์ 96
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Greuther Fürth
Heidenheim
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Osnabrück
Karlsruher SC
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Eintracht Braunschweig
St. Pauli
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Ingolstadt
VfB Lübeck
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Dynamo Dresden
Uerdingen
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Waldhof Mannheim
Saarbrücken
|
4
1
|
0
|
|
FT
|
Viktoria Köln
1860 München
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kaiserslautern
MSV Duisburg
|
2
2
|
1
|
|
POSTP
|
Türkgücü-Ataspor
Unterhaching
|
?
?
|
0.5
|
|
POSTP
|
Phönix Lübeck
Drochtersen / Assel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hannover 96 II
VfB Oldenburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Werder Bremen II
HSC Hannover
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Atlas Delmenhorst
Borussia Hildesheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wolfsburg II
Jeddeloh
|
?
?
|
|
|
FT
|
Preußen Münster
Borussia M'gladbach II
|
1
2
|
0.5/1
|
|
FT
|
Lippstadt 08
Rödinghausen
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Rot Weiss Ahlen
Bergisch Gladbach
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Borussia Dortmund II
SV 1919 Straelen
|
5
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Bonner SC
Wuppertaler SV
|
3
3
|
0
|
|
FT
|
Wiedenbrück
Alemannia Aachen
|
0
1
|
|
|
FT
|
Rot-Weiss Essen
Köln II
|
3
1
|
1/1.5
|
|
POSTP
|
Stuttgarter Kickers
Freiburger FC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SGV Freiberg
Spfr. Dorfmerkingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ilshofen
Ravensburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nöttingen
CfR Pforzheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Linx
Bissingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Göppinger SV
Astoria Walldorf II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sandhausen II
Rielasingen-Arlen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bruchsal
Villingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Reutlingen
Backnang
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Werder Bremen III
Bremer SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
BTS Neustadt
Schwachhausen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aumund-Vegesack
Vatan Sport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lohbrugge
Paloma
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Curslack-Neuengamme
Barmbek-Uhlenhorst
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Waldgirmes
FV Bad Vilbel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Buchonia Flieden
Rot-Weiß Hadamar
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Baunatal
Viktoria Griesheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lehnerz
SV Zeilsheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dietkirchen
Neuhof
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC 1906 Erlensee
Hanau 93
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eintracht Celle
Kickers Emden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ramlingen/Ehlershausen
Lupo-Martini
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
HSC BW Schwalbe Tündern
Germania Egestorf
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wolfenbüttel
Arminia Hannover
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spelle-Venhaus
Heeslinger SC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Strausberg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rostocker FC
Lok Stendal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Krieschow
Einheit Rudolstadt
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Plauen
Oberlausitz Neugersdorf
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
International Leipzig
Martinroda
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Blau-Weiß Zorbau
Ludwigsfelder FC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Grimma
Eilenburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alemannia Waldalgesheim
Salmrohr
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eisbachtal
Karbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jagersburg
Eppelborn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wormatia Worms
Röchling Völklingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hertha Wiesbach
Pfeddersheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Emmelshausen
Kaiserslautern II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
TSB Flensburg
Weiche Flensburg II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Husumer SV
Altenholz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bordesholm
Inter Türkspor Kiel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dornbreite Lubeck
Oldenburger SV
|
?
?
|
|
|
FT
|
Vllaznia Shkodër
Bylis Ballsh
|
1
0
|
|
|
FT
|
Skënderbeu Korçë
Laçi
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Teuta Durrës
Kastrioti Krujë
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Kukësi
Apolonia Fier
|
1
0
|
|
|
FT
|
Van
Artsakh
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Austria Wien
Sturm Graz
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
Rheindorf Altach
St. Pölten
|
0
4
|
0
|
|
FT
|
Admira
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
|
1
0
|
3
|
|
FT
|
Dornbirn
Austria Wien II
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
SV Horn II
Floridsdorfer AC
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Liefering
Vorwärts Steyr
|
0
1
|
2
|
|
POSTP
|
Keşlə FK
Sebail
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sabah
Neftçi
|
?
?
|
|
|
FT
|
Waasland-Beveren
Royal Excel Mouscron
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
OH Leuven
Cercle Brugge
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
คลับ บรูกก์
Sint-Truiden
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Union Saint-Gilloise
Lierse Kempenzonen
|
5
0
|
2
|
|
FT
|
Radnik Bijeljina
Sloga
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Velez
Olimpic Sarajevo
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
CSKA 1948 Sofia
Beroe
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Levski Sofia
Arda
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Sozopol
Lokomotiv Sofia 1929
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Hebar 1918
Lovech
|
0
0
|
|
|
FT
|
Yantra 1919
Dobrudzha 1919
|
2
1
|
|
|
FT
|
Sportist Svoge
Lokomotiv G. Oryahovitsa
|
3
0
|
|
|
FT
|
Osijek
Varaždin
|
1
0
|
2
|
|
POSTP
|
Lokomotiva Zagreb
Šibenik
|
?
?
|
0.5
|
|
FT
|
Croatia Zmijavci
Orijent 1919
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hrvatski Dragovoljac
Dubrava Zagreb
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Junak
Rudeš
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
Kustošija
Bijelo Brdo
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Opatija
Dinamo Zagreb II
|
2
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Medimurje Cakovec
Sesvete
|
?
?
|
|
|
FT
|
AEL
Ethnikos Achna
|
5
0
|
1.5
|
|
FT
|
AEK Larnaca
Olympiakos
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
Opava
Baník Ostrava
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Bohemians 1905
Pardubice
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sigma Olomouc
Příbram
|
1
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Viktoria Plzeň
Karviná
|
0
1
|
2
|
|
FT
|
Ústí nad Labem
Lisen
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Viktoria Žižkov
Vysočina Jihlava
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Chrudim
Vlašim
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Prostějov
Třinec
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Slavoj Vyšehrad
Blansko
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hradec Králové
Varnsdorf
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
Vejle
Midtjylland
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Fremad Amager
Viborg
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Troyes
Paris
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Chambly
วาล็องเซียนส์
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
ก็อง
Grenoble Foot 38
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Auxerre
Niort
|
6
0
|
0.5
|
|
FT
|
Clermont
Pau
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Dunkerque
Châteauroux
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
ตูลูส
แก็งก็อง
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Sochaux
Nancy
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Rodez
อาเมียงส์
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Atromitos
Aris
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
โอลิมเปียกอส
Volos NFC
|
4
1
|
2
|
|
POSTP
|
Apollon Pontou FC
Pierikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thesprotos
Pontion Karagiannion
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Almopos
Olympiakos Volos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Triglia FC
Kavala
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Panserraikos
Veria
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Niki Volos
Santorini 2020
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Egaleo
Episkopi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kalamata
Asteras Vlachioti
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aspropyrgos Enosis
Ialysos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kallithea
Rodos
|
?
?
|
|
|
FT
|
Zalaegerszegi TE
Mezőkövesd-Zsóry
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Diósgyőr
เฟเรนซ์วารอส
|
1
3
|
1
|
|
FT
|
Puskás
Várda SE
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Haifa
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Maccabi Petah Tikva
Bnei Yehuda
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Hapoel Haifa
Bnei Sakhnin
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Netanya
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Cremonese
Virtus Entella
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
โฟรซิโนเน่
คิเอโว่
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
เลชเช่
Venezia
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Salernitana
Cittadella
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
สปาล
Pisa
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Reggina
เบรสชา
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Borec
Skendija 79
|
0
2
|
|
|
FT
|
Mosta
Tarxien Rainbows
|
1
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Santa Lucia
Hibernians
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Sirens
Gzira United
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Zejtun Corinthians
Sliema Wanderers
|
2
4
|
|
|
FT
|
Marsaxlokk
Qormi
|
3
0
|
|
|
FT
|
Mqabba
Pietà Hotspurs
|
2
1
|
|
|
POSTP
|
Sfîntul Gheorghe
Milsami
|
?
?
|
|
|
FT
|
Drezga
Kom
|
1
3
|
|
|
FT
|
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
|
1
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Crusaders
Glentoran
|
2
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Larne
Glenavon
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Portadown
Ballymena United
|
0
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Linfield
Cliftonville
|
2
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Knockbreda
Newry City AFC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
H&W Welders
Annagh United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Loughgall
Dundela
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Institute
Ballinamallard United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dergview
Queen's University
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ards
Ballyclare Comrades
|
?
?
|
|
|
FT
|
Jagiellonia Białystok
Warta Poznań
|
4
3
|
0.5
|
|
FT
|
Śląsk Wrocław
Raków Częstochowa
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
ลีเกีย วอร์ซอว์
Lechia Gdańsk
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Jastrzębie
Bełchatów
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
Nieciecza
ŁKS Łódź
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Chrobry Głogów
Resovia Rzeszów
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Vitória SC
Portimonense
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Moreirense
Gil Vicente
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Famalicão
สปอร์ติงลิสบอน
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
ปอร์โต้
Tondela
|
4
3
|
2
|
|
FT
|
Feirense
Benfica II
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
UD Oliveirense
Arouca
|
1
2
|
0.5/1
|
|
FT
|
Vizela
Academico Viseu
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Sepsi
Botoşani
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
FCSB
UTA Arad
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
โลโคโมทีฟ มอสโก
Rubin Kazan'
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
สปาร์ตัก มอสโก
Tambov
|
5
1
|
2.5
|
|
FT
|
คราสโนดาร์
Rotor Volgograd
|
5
0
|
1.5
|
|
FT
|
เซนิต
Ural
|
5
1
|
1.5
|
|
FT
|
Krasnodar II
Spartak Moskva II
|
7
0
|
0.5
|
|
FT
|
Neftekhimik
Tom' Tomsk
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Irtysh
Dinamo Bryansk
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Krylya Sovetov
Yenisey
|
4
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Volgar Astrakhan
Orenburg
|
2
2
|
|
|
FT
|
Shinnik
SKA Khabarovsk
|
2
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Tekstilshchik
Olimpiyets
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Spartak Vladikavkaz
Chertanovo
|
3
1
|
2
|
|
FT
|
Akron
Baltika
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Torpedo Moskva
Veles
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Fakel
Chayka
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hamilton Academical
Kilmarnock
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Livingston
Dundee United
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Motherwell
Hibernian
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
St. Mirren
Aberdeen
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Alloa Athletic
Ayr United
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Dundee
Arbroath
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Greenock Morton
Hearts
|
0
2
|
1.5
|
|
FT
|
Raith Rovers
Dunfermline Athletic
|
2
2
|
0.5
|
|
POSTP
|
Clyde
Forfar Athletic
|
?
?
|
0.5
|
|
FT
|
Cove Rangers
Montrose
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
East Fife
Airdrieonians
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Falkirk
Peterhead
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
Partick Thistle
Dumbarton
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
Cowdenbeath
Queen's Park
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Edinburgh City
Albion Rovers
|
5
2
|
2
|
|
FT
|
Elgin City
Annan Athletic
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Stenhousemuir
Brechin City
|
2
1
|
2
|
|
FT
|
Stranraer
Stirling Albion
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Vojvodina
Mačva Šabac
|
1
0
|
2
|
|
FT
|
Partizan
Čukarički
|
1
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Nitra
Senica
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Zemplín Michalovce
Žilina
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Sereď
Spartak Trnava
|
2
6
|
0.5
|
|
FT
|
Pohronie
Ružomberok
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
สโลวาน บราติสลาวา
Trenčín
|
2
0
|
2
|
|
FT
|
Púchov
Slavoj Trebišov
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
FK Košice
Poprad
|
0
1
|
2.5
|
|
FT
|
Komárno
Skalica
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Domžale
Koper
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Aluminij
Mura
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
ราโย่ บาเยกาโน่
UD Logroñés
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Ponferradina
พัลมาส
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Mirandés
ลูโก
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
มาลากา
FC Cartagena
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
AFC Eskilstuna
Norrby
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Akropolis
Jönköpings Södra
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Ljungskile
Degerfors
|
0
3
|
1.5
|
|
FT
|
GIF Sundsvall
Brage
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Trelleborg
Halmstad
|
2
4
|
1
|
|
FT
|
Dalkurd
GAIS
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Västerås SK
Öster
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Örgryte
Umeå
|
1
1
|
1
|
|
POSTP
|
St. Gallen
Vaduz
|
?
?
|
|
|
FT
|
บาเซิ่ล
Servette
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Thun
Winterthur
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Göztepe
Kayserispor
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Gençlerbirliği
Alanyaspor
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
คอนยาสปอร์
BB Erzurumspor
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Yeni Malatyaspor
อิสตันบูล บีบี
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
กาลาตาซาราย
Hatayspor
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Giresunspor
Eskişehirspor
|
2
0
|
1
|
|
POSTP
|
Osmanlıspor
Adanaspor
|
?
?
|
|
|
FT
|
Boluspor
Altay
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Menemen Belediyespor
Bandırmaspor
|
1
1
|
0
|
|
POSTP
|
Balıkesirspor
Samsunspor
|
?
?
|
|
|
FT
|
Lviv
Inhulets
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
ชัคตาร์
Minai
|
5
1
|
2.5
|
|
FT
|
Mariupol
ดินาโมเคียฟ
|
1
2
|
1.5
|
|
FT
|
Penybont
Caernarfon Town
|
6
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Haverfordwest County
Cefn Druids
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Barry Town United
Flint Town United
|
6
3
|
0.5/1
|
|
FT
|
Cardiff MU
Bala Town
|
1
1
|
0.5/1
|
|
FT
|
Banfield
Rosario Central
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Arsenal de Sarandi
Racing Club
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Unión Santa Fe
Atlético Tucumán
|
3
5
|
1
|
|
FT
|
Gimnasia La Plata
Huracán
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Patronato
Vélez Sarsfield
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Nueva Chicago
Alvarado
|
2
5
|
0.5
|
|
FT
|
All Boys
Deportivo Santamarina
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Quilmes
Gimnasia Jujuy
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
Estudiantes Caseros
Estudiantes Río Cuarto
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Gimnasia Mendoza
Sarmiento
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
Villa Dálmine
Deportivo Riestra
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
San Martín San Juan
Barracas Central
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Belgrano
Independiente Rivadavia
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Platense
Deportivo Morón
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Botafogo
ฟลาเมงโก
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Santos
Palmeiras
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Fluminense
Athletico PR
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bahia
Ceará
|
0
2
|
0
|
|
FT
|
Ponte Preta
Paraná
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Juventude
Chapecoense
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
CSA
América Mineiro
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sampaio Corrêa
CRB
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Remo
Paysandu
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Botafogo PB
Treze
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Imperatriz
Manaus
|
1
2
|
|
|
FT
|
Santa Cruz
Ferroviário
|
3
3
|
0.5/1
|
|
FT
|
Vila Nova
Jacuipense
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Ypiranga Erechim
EC São José
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Criciúma
Brusque
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
São Bento
Ituano
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Tombense
Boa
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Volta Redonda
Londrina
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Huachipato
Colo-Colo
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Puerto Montt
San Luis
|
5
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Magallanes
Santiago Morning
|
?
?
|
|
|
FT
|
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Copiapó
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Patriotas Boyacá
Millonarios
|
2
3
|
1
|
|
FT
|
Once Caldas
Boyacá Chicó
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
ADR Jicaral
Herediano
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Sporting San José
Santos de Guápiles
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Deportivo Cuenca
Mushuc Runa
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Orense
Delfin
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Macará
Aucas
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Malacateco
Sacachispas
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Iztapa
Achuapa
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Siquinalá
Mictlán
|
1
3
|
|
|
FT
|
Mixco
Aurora
|
1
1
|
|
|
FT
|
Morelia
Tlaxcala
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
General Díaz
River Plate
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sportivo Luqueño
Libertad
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Sporting Cristal
Ayacucho
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Progreso
ลิเวอร์พูล
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cerro Largo
Cerro
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Cape Town City
Orlando Pirates
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Golden Arrows
Moroka Swallows
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Tshakhuma
AmaZulu
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Maritzburg United
Mamelodi Sundowns
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
US Biskra
NA Hussein Dey
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
JS Saoura
USM Alger
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
ES Sétif
RC Relizane
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
ASO Chlef
Tlemcen
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Royal
USFA
|
1
1
|
|
|
FT
|
ASEC Koudougou
KOZAF
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
ASFA-Yennenga
Rahimo
|
?
?
|
|
|
FT
|
Sanga Balende
Lubumbashi Sport
|
1
0
|
|
|
FT
|
RCK
TP Mazembe
|
0
1
|
|
|
FT
|
Berekum Chelsea
Liberty Professionals
|
1
0
|
|
|
FT
|
Dreams
Wa All Stars
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Medeama
Asante Kotoko
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bechem United
Ashanti Gold
|
?
?
|
|
|
FT
|
Eleven Wonders
WAFA
|
0
1
|
|
|
FT
|
Eléphant Coléah
Satellite
|
2
1
|
|
|
FT
|
ASFAG
CO Coyah
|
2
4
|
|
|
FT
|
Nzoia United
Kariobangi Sharks
|
0
0
|
|
|
FT
|
CR Khemis Zemamra
RSB Berkane
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Rapide Oued Zem
Mouloudia Oujda
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Olympic Safi
Difaâ El Jadida
|
4
3
|
0
|
|
FT
|
Riadi Salmi
Stade Marocain
|
1
1
|
|
|
FT
|
Chabab Atlas Khénifra
Kawkab Marrakech
|
0
0
|
|
|
FT
|
Al-Horgelah
Horriya
|
1
2
|
|
|
FT
|
Coastal Union
Mbeya City
|
0
0
|
|
|
FT
|
Tanzania Prisons
Kagera Sugar
|
0
1
|
|
|
FT
|
ZESCO United
Prison Leopards
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Nkwazi
Indeni
|
1
0
|
|
|
FT
|
Buildcon
Zanaco
|
1
0
|
|
|
FT
|
Young Green Eagles
Green Buffaloes
|
1
0
|
|
|
FT
|
Engordany II
Encamp
|
0
2
|
|
|
FT
|
Arman Gohar
Baderan
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Fajr Sepasi
Navad Urmia
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Shahrdari Astara
Mes Kerman
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Khouneh Be Khouneh Babol
Malavan
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Havadar
Qashqai
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Oxin Alborz
Pars Jam Bushehr
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kheybar Khorramabad
Esteghlal Mollasani
|
0
1
|
|
|
FT
|
Esteghlal Khuzestan
Chooka Talesh
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Shahin Bushehr
Khooshe Talaee Saveh
|
2
0
|
|
|
FT
|
Al Wihdat
Aqaba
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Ma'an
Al Ramtha
|
1
2
|
0.5
|
|
POSTP
|
Shabab El Bourj
Al Akhaa Al Ahli
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Shabab Al Sahel
Safa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Shabab Al Ghazieh
Al Nejmeh
|
?
?
|
|
|
FT
|
Dhamk
Al Ahli Jeddah
|
4
3
|
1
|
|
FT
|
Al Batin
Al Taawon
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Al Faisaly
Al-Ain
|
1
1
|
|
|
FT
|
Ohod
Al Feiha
|
1
5
|
|
|
FT
|
Al Nahdha
Al Ta'ee
|
0
0
|
|
|
FT
|
Al Sahel
Al-Thuqbah
|
0
0
|
|
|
FT
|
Hajer
Al Najoom
|
2
0
|
|
|
FT
|
Jeddah
Arar
|
1
0
|
|
|
FT
|
PHC Zebras
North Village Rams
|
3
1
|
|
|
FT
|
Jiangsu Suning
Tianjin Teda
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
NorthEast United
East Bengal
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Gimhae City
Gyeongju HNP
|
1
1
|
|
|
FT
|
Udon United
ราชนาวี เอฟซี
|
2
0
|
|
|
FT
|
Muangkan United
Don Mueang
|
3
0
|
|
|
FT
|
หนองบัว พิชญ เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Lamphun Warrior
ชลบุรี เอฟซี
|
1
2
|
2
|
|
FT
|
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Chiangrai
|
7
2
|
|
|
FT
|
Samut Prakan City
Maejo United
|
3
0
|
4
|
|
FT
|
ระยอง เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
|
1
3
|
1.5
|
|
FT
|
Chippenham Town
Slough Town
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Dorking Wanderers
Bath City
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Hungerford Town
Dulwich Hamlet
|
0
3
|
0/0.5
|
|
POSTP
|
Braintree Town
Oxford City
|
?
?
|
0.5/1
|
|
FT
|
Havant & Waterlooville
Chelmsford City
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Eastbourne Borough
Dartford
|
3
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Hampton & Richmond
St Albans City
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Argentino Merlo
Real Pilar
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cañuelas
Deportivo Merlo
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Deportivo Muñiz
Argentino Rosario
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Sportivo Barracas
Claypole
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Defensores de Cambaceres
Atlas
|
0
1
|
0
|
|
POSTP
|
SteDoCo
HSV Hoek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
DOVO
Lisse
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
GOES
Ajax Amateurs
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
ODIN '59
VVOG
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Excelsior '31
Harkemase Boys
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Barendrecht
VVSB
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Staphorst
Sportlust '46
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
DVS '33
ACV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sparta Nijkerk
Ter Leede
|
?
?
|
|
|
FT
|
Guabirá
Wilstermann
|
1
3
|
0/0.5
|
|
CANCL
|
Mekelle Kenema
Al Ahli Benghazi
|
0
0
|
|
|
FT
|
Nkana
Bantu
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
Platinum
Costa do Sol
|
2
0
|
|
|
FT
|
Gor Mahia
APR
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Banadir
SONIDEP
|
0
2
|
|
|
FT
|
CS Sfaxien
Mlandege
|
3
1
|
4
|
|
FT
|
Simba
Plateau United
|
0
0
|
|
|
FT
|
Bouenguidi
Forest Rangers
|
2
0
|
|
|
FT
|
Stade Malien Bamako
Ashanti GB
|
2
0
|
|
|
FT
|
Petro de Luanda
Akonangui
|
2
2
|
|
|
FT
|
Kaizer Chiefs
PWD
|
0
0
|
|
|
FT
|
NAPSA Stars
Ngazi Club
|
4
1
|
|
|
FT_PEN
|
Bloemfontein Celtic
Maniema Union
|
0
2
|
|
|
FT
|
USGN
Yeelen Olympique
|
1
1
|
|
|
FT
|
Kano Pillars
Jaraaf
|
0
0
|
|
|
FT
|
KVZ
Alamal Atbara
|
0
3
|
|
|
FT
|
Salitas
Ashanti Gold
|
2
1
|
|
|
CANCL
|
Tihad Casablanca
GAMTEL
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
La Louvière
RES Durbuy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rebecq
Hamoir
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meux
Tubize
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Couvin-Mariembourg
Stockay-Warfusée
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RFC Wetteren
Harelbeke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lokeren-Temse
Dikkelvenne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hades
Hoogstraten
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Heur Tongeren
Berchem Sport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Houtvenne
Sporting Hasselt
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
KSC City Pirates
Lyra-Lierse Berlaar
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sint-Niklaas
Anzegem
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Torhout
Oostkamp
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Svelta Melsele
Eppegem
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tempo Overijse
Rhodienne-De Hoek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Lebbeke
Jong Lede
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
De Kempen
Witgoor Sport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sint-Lenaarts
Weerstand Koersel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Zwarte Leeuw
ลีลล์
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Esperanza Pelt
Betekom
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing Mechelen
Nijlen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Beringen
Turnhout
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Union Namur
Stade Brainois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Albert Quévy-Mons
PAC Buzet
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jeunesse Tamines
Ostiches
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Onhaye
Richelle United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rochefort
Raeren-Eynatten
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Houtem-Oplinter
Hoegaarden-Outgaarden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Bierbeek
Liedekerke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Huldenberg
SC Aarschot
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ixelles
Grez-Doiceau
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Libramont
Meix-Devant-Virton
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Hubert
La Roche
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sartoise
Ethe Belmont
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St-Joris Sleidinge
Drongen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Latem
Excelsior Mariakerke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eendracht Aalter
Ardennen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RC Lauwe
Meulebeke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oostduinkerke
Dadizele
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chernomorets Balchik
Ludogorets III
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Granville
Versailles
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chateaubriant Voltigeurs
Rouen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Poissy
C' Chartres
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St-Pryvé St-Hilaire
Fleury 91
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sainte Geneviève
Lorient II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Caen II
Saint-Malo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Plabennec
Guingamp II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vannes
Blois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Haguenau
Gazélec Ajaccio
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique St Quentin
Schiltigheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Entente SSG
Reims II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bobigny
Gobelins
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Belfort
Beauvais
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
St Maur Lusitanos
Sedan
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lens II
Épinal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Metz II
Auxerre II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chasselay MDA
Olympique Marseille II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Martigues
Saint-Priest
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Andrézieux
Rumilly Vallieres
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hyères
Olympique Lyonnais II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jura Sud Foot
Fréjus St-Raphaël
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Toulon
Aubagne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Grasse
Louhans-Cuiseaux
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Monaco II
Marignane Gignac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bergerac
Stade Montois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Béziers
Le Puy F.43 Auvergne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Angoulême
Colomiers US
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Canet Roussillon
Les Herbiers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Romorantin
Bourges Foot
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Angers SCO II
Nantes II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chamalières
Trélissac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bourges 18
Yzeure
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vaulx
Moulins Football
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aurillac Arpajon
Clermont II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ain Sud
Montlucon
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Limonest
Velay
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thonon Évian
Lyon Duchere II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chambery
Bourgoin-Jallieu
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jura Dolois
Pontarlier
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gueugnon
Grandvillars
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Morteau Montlebon
Dijon II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing Besançon
Selongey
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Briochin II
Lannion
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Colomban Locmine
Guipry-Messac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rennes II
Pontivy GSI
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vitré
Saint-Pierre Milizac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Pontivy
TA Rennes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dinan Léhon
Brest II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Plouzane
Drapeau Fougères
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montargis
Saint-Jean-le-Blanc
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tourangeau
Déols
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tours
Montlouis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vierzon
Chateauroux II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Avoine OCC
Saran Municipal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Colmar
RC Epernay
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thaon
Biesheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mulhouse
Sarre Union
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Amneville
Raon l'Etape
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Amiens AC
Croix Football IC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lille II
Feignies-Aulnoye
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Maubeuge
Vimy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Boulogne II
Wasquehal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique Marcquois
Valenciennes II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vire
Le Havre II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cherbourg
Romilly-Pt St Pierre
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bayeux
Quevilly II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
AG Caennaise
Dives-Cabourg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Avranches II
Oissel CMS
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alencon
Saint-Lo Manche
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Évreux 27
Dieppe
|
?
?
|
|
|
FT
|
Renate
Giana Erminio
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
Legnago Salus
Cesena
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Matelica Calcio
Gubbio
|
1
3
|
0
|
|
FT
|
Modena
Fermana
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Paganese
Bari 1908
|
0
1
|
1
|
|
CANCL
|
Trapani
Juve Stabia
|
0
0
|
|
|
FT
|
Znicz Pruszków
Śląsk Wrocław II
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Olimpia Elbląg
Garbarnia Kraków
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Pogoń Siedlce
Wigry Suwałki
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Stargard Szczeciński
SKRA Częstochowa
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Polkowice
Motor Lublin
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Vilaverdense
Aguia FC Vimioso
|
5
1
|
2
|
|
FT
|
Trofense
Vila Real
|
3
0
|
1.5/2
|
|
FT
|
Águeda
Valadares Gaia
|
5
2
|
|
|
FT
|
Alcains
Mortágua
|
1
0
|
|
|
FT
|
1º Dezembro
Torreense
|
0
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Rabo Peixe
Sporting CP II
|
0
0
|
|
|
FT
|
Juventude Evora
Lusitano GC Evora
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sporting Gijon II
Real Oviedo II
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Pontevedra
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Covadonga
Marino de Luanco
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Burgos
นูมานเซีย
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Real Unión
Arenas de Getxo
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mutilvera
Haro
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Laredo
Athletic Club II
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Atzeneta
La Nucia
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Valencia II
Levante II
|
5
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Espanyol II
Cornellà
|
1
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
FC Andorra
Badalona
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
L'Hospitalet
Olot
|
?
?
|
|
|
FT
|
Recreativo Huelva
Marino
|
6
0
|
1
|
|
FT
|
San Fernando CD
Linense
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Deportivo La Coruña II
Polvorín
|
1
4
|
|
|
FT
|
Fisterra
As Pontes
|
2
0
|
|
|
FT
|
Viveiro
Villalbés
|
2
0
|
|
|
FT
|
Rápido Bouzas
Arosa
|
0
2
|
|
|
FT
|
Arenteiro
Barco
|
4
2
|
|
|
FT
|
Atios
Estradense
|
2
2
|
|
|
FT
|
Agrupación Estudiantil
Bergantiños
|
1
3
|
|
|
FT
|
Somozas
Arzúa
|
2
2
|
|
|
FT
|
Ribadumia
Pontellas
|
1
0
|
|
|
FT
|
Ourense CF
UD Ourense
|
3
1
|
|
|
FT
|
Choco
Alondras
|
0
0
|
|
|
FT
|
Paiosaco
Silva
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Ceares
Vallobín
|
2
1
|
|
|
FT
|
Real Avilés
Lenense
|
2
0
|
|
|
FT
|
Avilés Stadium
Llanera
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Navarro
Gijon Industrial
|
?
?
|
|
|
FT
|
Mosconia
Caudal
|
0
4
|
|
|
FT
|
San Martin
Real Titánico
|
3
2
|
|
|
FT
|
Siero
Condal
|
0
0
|
|
|
FT
|
Llanes
Tuilla
|
1
1
|
|
|
FT
|
Valdesoto
L'Entregu
|
0
2
|
|
|
FT
|
Racing Santander II
Siete Villas
|
2
1
|
|
|
FT
|
Samano
Bezana
|
2
0
|
|
|
FT
|
Torina
Barreda
|
4
1
|
|
|
FT
|
Cartes
Castro
|
1
4
|
|
|
FT
|
Selaya
Tropezón
|
2
5
|
|
|
FT
|
Textil Escudo
Rinconeda Polanco
|
3
0
|
|
|
FT
|
Revilla
Atlético Albericia
|
1
5
|
|
|
FT
|
Barquereño
Cayon
|
0
1
|
|
|
FT
|
Vimenor
Cultural Guarnizo
|
1
0
|
|
|
FT
|
Urgatzi
Santutxu
|
3
1
|
|
|
FT
|
Aurrera de Ondarroa
Tolosa
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lagun Onak
Durango
|
1
1
|
|
|
FT
|
Santurtzi
Sodupe
|
2
2
|
|
|
FT
|
Balmaseda
Real Sociedad III
|
2
4
|
|
|
FT
|
Beasain
Gernika
|
0
1
|
|
|
FT
|
Urduliz
Ariznabarra
|
2
2
|
|
|
FT
|
Deusto
Sestao River
|
2
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Vilafranca
Terrassa
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Santfeliuenc
Igualada
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Villarreal III
RC Catarroja
|
1
1
|
|
|
FT
|
Paterna
Benicarló
|
1
1
|
|
|
FT
|
Saguntino
Vilamarxant
|
3
2
|
|
|
FT
|
Acero
Torrent
|
0
3
|
|
|
FT
|
Roda
Alzira
|
1
1
|
|
|
FT
|
Beniganim
Eldense
|
0
4
|
|
|
FT
|
Crevillente
Intercity
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Real Burgos
Burgos Promesas
|
1
1
|
|
|
FT
|
Salamanca II
Cultural Leonesa II
|
0
1
|
|
|
FT
|
Numancia II
Gimnástica Segoviana
|
0
3
|
|
|
FT
|
Atlético Tordesillas
UD Santa Marta
|
1
2
|
|
|
FT
|
La Virgen del Camino
Bembibre
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Peñaranda
Becerril Campos
|
?
?
|
|
|
FT
|
Cultural Cebrereña
Mirandés II
|
0
0
|
|
|
FT
|
La Granja
Beroil Bupolsa
|
3
1
|
|
|
FT
|
Colegios Diocesanos
Real Ávila
|
2
1
|
|
|
FT
|
Arandina
Almazán
|
1
2
|
|
|
FT
|
Melilla CD
Antequera
|
0
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Huétor Tájar
Loja
|
3
1
|
|
|
FT
|
Mancha Real
Huétor Vega
|
5
0
|
|
|
FT
|
Almería II
Atlético Porcuna
|
1
4
|
|
|
FT
|
Xerez Deportivo
Antoniano
|
0
1
|
|
|
FT
|
Gerena
Puente Genil
|
0
2
|
|
|
FT
|
Castilleja
La Palma
|
1
0
|
|
|
FT
|
Utrera
Sevilla III
|
2
0
|
|
|
FT
|
Pozoblanco
Lucena
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lebrijana
Xerez
|
0
0
|
|
|
FT
|
Felanitx
Portmany
|
4
1
|
|
|
FT
|
Panadería Pulido
Lanzarote
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Santa Úrsula
Vera
|
?
?
|
|
|
FT
|
Trujillo
Diocesano
|
0
0
|
|
|
FT
|
Calamonte
CD Coria
|
0
1
|
|
|
FT
|
Lobón
UP Plasencia
|
1
1
|
|
|
FT
|
Chinato
Valdivia
|
3
0
|
|
|
FT
|
Aceuchal
Montijo
|
0
1
|
|
|
FT
|
Arroyo
Fuente Cantos
|
2
0
|
|
|
FT
|
Azuaga
Cacereño
|
0
2
|
|
|
FT
|
Campanario
Moralo
|
3
2
|
|
|
FT
|
Olivenza
Llerenense
|
1
1
|
|
|
FT
|
Jerez
RCP Valverdeno
|
1
0
|
|
|
FT
|
Baztan
Cortes
|
1
2
|
|
|
FT
|
Fontellas
Murchante
|
2
1
|
|
|
FT
|
Burladés
Pamplona
|
0
3
|
|
|
FT
|
Ardoi
Peña Azagresa
|
4
0
|
|
|
FT
|
San Juan
Txantrea
|
0
0
|
|
|
FT
|
Subiza
River Ega
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Valle Egüés
Corellano
|
?
?
|
|
|
FT
|
Racing Rioja
Yague
|
0
0
|
|
|
FT
|
CDFC La Calzada
Arnedo
|
1
3
|
|
|
POSTP
|
Varea
Berceo
|
?
?
|
|
|
FT
|
Calamocha
Almudévar
|
0
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Belchite 97
Real Zaragoza II
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cuarte Industrial
Sariñena
|
2
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Brea
Épila
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sabiñánigo
Barbastro
|
1
5
|
|
|
FT
|
Atletico Monzon
Fraga
|
3
1
|
|
|
FT
|
Huesca II
Illueca
|
0
2
|
|
|
FT
|
Robres
Villanueva CF
|
2
0
|
|
|
FT
|
Binéfar
CDJ Tamarite
|
2
2
|
|
|
FT
|
Utebo
Borja
|
0
2
|
|
|
FT
|
Teruel
Valdefierro
|
2
0
|
|
|
FT
|
Conquense
Guadalajara
|
1
0
|
|
|
FT
|
Albacete II
Manzanares
|
2
0
|
|
|
FT
|
Atletico Ibanes
Huracán Balazote
|
0
2
|
|
|
FT
|
Azuqueca
Torrijos
|
1
1
|
|
|
FT
|
Tarancón
Marchamalo
|
0
1
|
|
|
FT
|
Pedroñeras
Illescas
|
1
0
|
|
|
FT
|
Duque de Caxias
Nova Iguaçu
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Sampaio Corrêa RJ
CFRJ / Marica
|
0
0
|
|
|
FT
|
Icasa
Itapipoca
|
2
3
|
|
|
FT
|
Crato
Maranguape
|
1
0
|
|
|
FT
|
Real Ariquemes
Porto Velho
|
0
1
|
|
|
FT
|
São Raimundo RR
Atlético Roraima
|
2
0
|
|
|
FT
|
Rio Negro RR
Baré
|
0
0
|
|
|
AWARDED
|
Águia Negra
Maracaju
|
3
0
|
|
|
FT
|
Almirante Brown
Tristán Suárez
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
San Miguel
Talleres Remedios
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Comunicaciones
JJ Urquiza
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Villa Mitre
Juventud Unida Univ.
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Boca Unidos
Sportivo Belgrano
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
FICA
Mirebalais
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Don Bosco
Baltimore
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tempête
Rivartibonitienne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Triomphe Liancourt
Cavaly
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Violette AC
América des Cayes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ouanaminthe
Mirebalais
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Juventus Hai
Racing Club Haitien
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Real du Cap
Capoise
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Arcahaie
Cosmopolites
|
?
?
|
|
|
FT
|
Oriku
Veleçiku Koplik
|
1
0
|
|
|
FT
|
Dinamo Tirana
Vora
|
3
0
|
|
|
FT
|
Korabi Peshkopi
Besëlidhja Lezhë
|
2
0
|
|
|
FT
|
Erzeni Shijak
Partizani Tirana II
|
0
1
|
|
|
FT
|
Flamurtari
Tomori Berat
|
3
0
|
|
|
FT
|
Pogradeci
Elbasani
|
5
0
|
|
|
FT
|
Turbina Cërrik
Egnatia Rrogozhinë
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Luftëtari Gjirokastër
Besa Kavajë
|
0
0
|
|
|
FT
|
Përmeti
Labëria
|
0
1
|
|
|
FT
|
Devolli
Naftëtari Kuçovë
|
2
1
|
|
|
FT
|
Tepelena
Skrapari
|
2
1
|
|
|
FT
|
Delvina
Butrinti Sarandë
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Spartaku Tiranë
Mirdita
|
0
0
|
|
|
FT
|
Desna U21
Vorskla Poltava U21
|
0
0
|
|
|
FT
|
Zorya U21
Dnipro-1 U21
|
1
2
|
|
|
FT
|
Kolos Kovalivka U21
Oleksandriya U21
|
0
5
|
|
|
FT
|
Olimpik Donetsk U21
Rukh Vynnyky U21
|
1
3
|
|
|
FT_PEN
|
El Geish
Al Ahly
|
1
1
|
1/1.5
|
|
POSTP
|
Dessel Sport
SV Roeselare
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thes Sport
Rupel Boom
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dender
Heist
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mandel United
La Louvière Centre
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Patro Eisden
Olympic Charleroi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hallescher FC U19
Hamburger SV U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bayer Leverkusen U19
Fortuna Koln U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Borussia M'gladbach U19
Borussia Dortmund U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hoffenheim U19
Heidenheim U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Karlsruher U19
Eintracht Frankfurt U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Darmstadt 98 U19
Saarbrucken U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ingolstadt U19
Kickers Offenbach U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wolfsburg U19
Hertha U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Freiburg U19
Stuttgart U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Arminia Bielefeld U19
Wuppertaler SV U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dresden U19
Chemnitzer FC U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Juventus U19
Bologna U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Milan U19
Inter U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Genoa U19
Torino U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sassuolo U19
Sampdoria U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Rolnik Biedrzychowice
Śląsk Wrocław
|
1
3
|
3
|
|
POSTP
|
Chievo U19
Brescia U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cittadella U19
Vicenza Virtus U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cremonese U19
Monza U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Verona U19
Venezia U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pordenone U19
Parma U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Udinese U19
Reggiana U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Benevento U19
Frosinone U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cosenza U19
Spezia U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lecce U19
Reggina U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pescara U19
Crotone U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pisa U19
Salernitana U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Virtus Entella U19
Napoli U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Gwarek Zabrze U18
Arka Gdynia U18
|
2
5
|
|
|
FT
|
Slask U18
Gornik Z. U18
|
0
3
|
|
|
FT
|
Cracovia U18
Korona Kielce U18
|
2
0
|
|
|
FT
|
Lechia Gdańsk U18
Zaglebie U18
|
1
1
|
|
|
FT
|
Escola Warszawa U18
Legia U18
|
0
2
|
|
|
FT
|
Pogon Szczecin U18
Hutnik Kraków U18
|
5
1
|
|
|
FT
|
Cape Umoya United
Steenberg United
|
2
1
|
|
|
FT
|
TS Sporting
JDR Stars
|
1
1
|
|
|
FT
|
Uthongathi
Cape Town All Stars
|
0
1
|
|
|
FT
|
University of Pretoria
Bizana Pondo Chiefs
|
1
0
|
|
|
FT
|
Al Khaleej
Al Sharjah
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Al Ain
Ajman
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
Al Wahda
Al Nasr
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Al Fujairah
Al Wasl
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Trepça'89
Gjilani
|
3
0
|
|
|
FT
|
Arbëria
Drenica
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Entente Boulet Rouge
ASPL 2000
|
2
2
|
|
|
FT
|
La Cure Sylvester
Pamplemousses
|
1
3
|
|
|
POSTP
|
Warriors
Pegasus
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eastern
Kitchee
|
?
?
|
|
|
FT
|
Víkingur
HB
|
0
2
|
|
|
FT
|
Barcelona W
Santa Teresa W
|
9
0
|
5
|
|
FT
|
Athletic Club W
Atletico Madrid W
|
3
3
|
1
|
|
FT
|
Logroño W
Huelva W
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
เรอัล มาดริด
Sevilla W
|
5
2
|
1
|
|
FT
|
Eibar W
Deportivo de La Coruña W
|
2
4
|
1
|
|
FT
|
Madrid CFF
Valencia W
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
Levante W
Rayo Vallecano W
|
5
1
|
2
|
|
FT
|
Servette Chênois W
Zurich W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Luzern W
Young Boys W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Grasshopper W
Basel W
|
4
3
|
|
|
POSTP
|
SG-Tertre-Hautrage W
Mechelen W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Voorwaarts Zwevezele W
Standard Liège II W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wuustwezel W
Eva's Tienen W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Moldavo W
Kontich W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Genk II W
Anderlecht II W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Famkes Merkem W
Chastre W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gent II W
OH Leuven II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RFC de Liege W
Massenhoven W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Le Havre W
Lyon W
|
1
3
|
|
|
FT
|
Montpellier W
Issy W
|
3
1
|
|
|
FT
|
Bordeaux W
Soyaux W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Dijon W
Stade de Reims W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Guingamp W
Fleury 91 W
|
0
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Werder Bremen W
Meppen W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Weinberg W
Freiburg W
|
1
9
|
|
|
FT
|
Győri ETO W
Diósgyőri VTK W
|
1
4
|
|
|
FT
|
Kelen W
MTK Hungaria W
|
2
7
|
|
|
FT
|
Viktória Szombathely W
เฟเรนซ์วารอส
|
0
1
|
|
|
FT
|
Fiorentina W
AC Milan W
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
นาโปลี
Juventus W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Querétaro W
Tigres UANL W
|
0
2
|
2
|
|
FT
|
Southern United W
WaiBOP Utd W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Saburtalo II
Spaeri
|
1
3
|
|
|
FT
|
ASO Chlef U21
WA Tlemcen U21
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
US Biskra U21
NA Hussein Dey U21
|
2
0
|
|
|
FT
|
JS Saoura U21
USM Alger U21
|
3
2
|
|
|
FT
|
ES Sétif U21
RC Relizane U21
|
2
1
|
2
|
|
FT
|
Académica U23
Famalicão U23
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Sporting Braga U23
Leixões U23
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Vitória Guimarães U23
Rio Ave U23
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Benfica U23
Marítimo U23
|
3
3
|
1
|
|
FT
|
Levante III W
Albacete II W
|
1
1
|
|
|
FT
|
Cádiz W
Sporting de Huelva II W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Osasuna II W
Berriozar W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Arratia W
Real Sociedad II W
|
0
2
|
|
|
FT
|
Almería W
La Rambla W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Santa Teresa II W
Málaga II W
|
3
2
|
|
|
FT
|
Atlético Madrid III W
Dinamo Guadalajara W
|
5
0
|
|
|
FT
|
Unión Viera W
Puerto del Carmen W
|
4
0
|
|
|
POSTP
|
Itaroa Huarte W
Mulier W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Pradejón W
Atlético Revellín W
|
4
0
|
|
|
FT
|
Tolosa W
Aurrerá de Vitoria W
|
0
1
|
|
|
FT
|
León FF W
Samper W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Villarreal II W
Marítim W
|
4
1
|
|
|
FT
|
Valladares W
Sárdoma W
|
0
2
|
|
|
FT
|
Atlético Arousana W
Deportivo La Coruña II W
|
1
2
|
|
|
FT
|
Bizkerre W
Oiartzun W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Tres Cantos W
Torrelodones W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Atlético de Aspe W
Plaza Argel W
|
0
4
|
|
|
FT
|
Castejón W
UD Logroñés W
|
4
1
|
|
|
FT
|
Elche W
Mislata W
|
1
0
|
|
|
FT
|
Fuensalida W
Madrid III W
|
1
3
|
|
|
POSTP
|
Llamoro W
Furia Arona W
|
?
?
|
|
|
FT
|
La Garita W
Las Majoreras W
|
3
1
|
|
|
POSTP
|
Añorga W
San Ignacio W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Achamán W
Montaña Alta W
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Coleraine U20
Dungannon Swifts U20
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Glenavon U20
Larne U20
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Warrenpoint Town U20
Carrick Rangers U20
|
?
?
|
|
|
FT
|
AD San Juan U19
Numancia U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Europa U19
Cornellà U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Damm U19
Atlético Villacarlos U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Gimnàstic Tarragona U19
Stadium Casablanca U19
|
3
0
|
|
|
FT
|
Huesca U19
El Olivar U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Lleida U19
Cerdanyola d. Vallès U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
San Félix U19
Rusadir U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Córdoba U19
Cádiz U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Sevilla U19
Séneca U19
|
5
0
|
|
|
FT
|
Recreativo Huelva U19
Polillas U19
|
2
1
|
|
|
POSTP
|
San José U19
Mensajero U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Juventud Laguna U19
Sobradillo U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Albacete U19
Lorca CFB U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Elche U19
UCAM Murcia U19
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Llano del Moro U19
Tenerife U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Acodetti U19
Arucas U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Puertos Las Palmas U19
Victoria U19
|
0
3
|
|
|
FT
|
Kelme U19
Toledo U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Racing Santander U19
Roces U19
|
3
1
|
|
|
FT
|
Racing Ferrol U19
Pabellón Ourense U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Bansander U19
Real Avilés U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Real Oviedo U19
Marina Sport U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
UD Logroñés U19
Mutilvera U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Osasuna U19
Tudelano U19
|
4
0
|
|
|
FT
|
San Francisco U19
Barcelona U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Rayo Majadahonda U19
La Cruz U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Alcorcón U19
Trival Valderas U19
|
2
3
|
|
|
FT
|
Atlético Pinto U19
Real Valladolid U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Real Murcia U19
Talavera U19
|
1
4
|
|
|
FT
|
Hércules U19
Valencia U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Castellón U19
Roda U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Tiro de Pichón U19
Dos Hermanas SA U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Girona U19
Mallorca U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Jàbac i Terrassa U19
Sabadell U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Oyonesa U19
Pamplona U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Penya Arrabal U19
Espanyol U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Arenal U19
Tropezón U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Extremadura UD U19
Los Yébenes SB U19
|
3
0
|
|
|
POSTP
|
Los Llanos Aceró U19
Laguna U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Atlético Madrileño U19
Archena U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
UD San Fernando U19
Orientación Marítima U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Alzira U19
Villarreal U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Huracán U19
Maspalomas U19
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Deportivo Alavés U19
Athletic Club U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Santutxu U19
Eibar U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Danok Bat U19
Antiguoko U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marino U19
Ofra U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Málaga U19
Maracena U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Santa Fe U19
Almería U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
SCM Gloria Buzau
Aerostar Bacău
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Pandurii Târgu Jiu
U Craiova 1948
|
2
3
|
1.5
|
|
FT
|
Sporting Turnu
Comuna Recea
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Concordia Chiajna
CSM Slatina
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
SSC Farul
Csikszereda
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Şcolar Reşiţa
Ripensia Timişoara
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Unirea Slobozia
Petrolul 52
|
0
3
|
1
|
|
POSTP
|
Chauvigny
Anglet Genets
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aviron Bayonnais
Tartas-St Yaguen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Neuville
Chatellerault
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Poitiers
Cognac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bressuire
Bordeaux II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Libourne
Lège-Cap-Ferret
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nîmes II
Stade Beaucairois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Blagnac
Alberes Argelès
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Balma
Montpellier II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Olympique d'Alès
Muret
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing Colombes 92
Les Ulis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aubervilliers
Drancy JA
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Linas-Montlhery
Ivry US
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
PSG II
Blanc Mesnil
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meaux Academy Football
Paris II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Créteil II
Mantes 78
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marseille Endoume Catalans
Corte
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lucciana
Cannes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cannet Rocheville
Nice II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Istres
Furiani-Agliani
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rousset-Ste Victoire
Côte Bleue
|
?
?
|
|
|
FT
|
Colina
General Velásquez
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Ha Noi II
Ho Chi Minh City II
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Ha Noi
Ho Chi Minh City
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Boca Gibraltar
Mons Calpe
|
0
3
|
|
|
FT
|
College Cosmo
Glacis United
|
1
5
|
|
|