FT
HIGHLIGHT |
เซาแธมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เชลซี
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
อาร์เซน่อล
วูล์ฟแฮมป์ตัน
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
สวอนซีซิตี
|
0
1
|
0
|
|
FT_PEN
|
Stevenage
ฮัลล์ซิตี
|
1
1
|
0.5
|
|
AET
|
Stockport County
Yeovil Town
|
3
2
|
0.5
|
|
AET
|
Mansfield Town
Dagenham & Redbridge
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Barnet
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
บริสตอล โรเวอร์ส
Darlington
|
6
0
|
1
|
|
AET
|
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Oxford City
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
|
1
2
|
0.5
|
|
AET
|
Marine
Havant & Waterlooville
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
วิเทสส์
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
โกรนิงเงิน
วิลเลม ทเว
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
เฟเยนูร์ด
อูเทรชท์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
เฮราเคิล
อัลค์มาร์
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
พีเอสวี
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
FC Eindhoven
De Graafschap
|
3
2
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เลเวอร์คูเซ่น
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ไมนซ์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
โอลิมปิก ลียง
แร็งส์
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
ลอริยองต์
มงต์เปลลิเย่ร์
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Lens
อองเช่ร์
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
เม็ตซ์
แบรสต์
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
โมนาโก
นีมส์
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
นีซ
ดิฌง
|
1
3
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
แซงต์ เอเตียน
ลีลล์
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
ลาซิโอ
อูดิเนเซ่
|
1
3
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
โบโลญญ่า
Crotone
|
1
0
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เอซี มิลาน
ฟิออเรนติน่า
|
2
0
|
1
|
|
FT
HIGHLIGHT |
กายารี่
Spezia
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
นาโปลี
โรม่า
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
บาร์เซโลน่า
โอซาซูนา
|
4
0
|
2
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เกตาเฟ่
แอธเลติก บิลเบา
|
1
1
|
0
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เซลต้า บีโก้
เกรนาดา
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
HIGHLIGHT |
เรอัล โซเซียดาด
บียาร์เรอัล
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
FC เรียวเคียว
โตเกียวเวอร์ดี้
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เกียวโต แซงก้า
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
เอฮิเมะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
จูบิโล่ อิวาตะ
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
ซไวเก้น คานาซาวะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
|
3
4
|
1
|
|
FT
|
โทชิกิ SC
รีโนฟา ยามากูชิ
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
มาชิดา เซลเวีย
ThespaKusatsu Gunma
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
พีที ประจวบ เอฟซี
ตราด เอฟซี
|
4
2
|
1
|
|
FT
|
แบงค็อก ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Samut Prakan City
|
1
3
|
1.5
|
|
FT
|
นครปฐม ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
|
4
3
|
|
|
FT
|
ลำปาง เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
ราชนาวี เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
แพร่ ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Heidenheim
Hamburger SV
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
ฮันโนเฟอร์ 96
Holstein Kiel
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
นูเรมเบิร์ก
Greuther Fürth
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
MSV Duisburg
Dynamo Dresden
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Saarbrücken
Kaiserslautern
|
1
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Altona 93
LSK Hansa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Teutonia Hamburg
Holstein Kiel II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
VfB Oldenburg
Wolfsburg II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Borussia Hildesheim
Werder Bremen II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jeddeloh
Havelse
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oberneuland
Hannover 96 II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lokomotive Leipzig
Babelsberg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Union Fürstenwalde
Chemie Leipzig
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FSV Optik Rathenow
Energie Cottbus
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chemnitzer FC
Altglienicke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bischofswerdaer FV
Tennis Borussia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Luckenwalde
Lichtenberg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
BAK '07
Viktoria Berlin
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hertha BSC II
Auerbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
BFC Dynamo
Germania Halberstadt
|
?
?
|
|
|
FT
|
Alemannia Aachen
Rot-Weiss Essen
|
1
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
Bergisch Gladbach
Borussia Dortmund II
|
0
3
|
|
|
POSTP
|
Hemelingen
Geestemünde
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Schwachhausen
Aumund-Vegesack
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Borgfeld
Leher TS
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vatan Sport
Union Bremen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hastedt
Habenhauser FV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SFL Bremerhaven
Werder Bremen III
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
HEBC
TSV Sasel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Barmbek-Uhlenhorst
Rugenbergen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Niendorfer TSV
Bramfelder SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Buchholz
Hamm United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Union Tornesch
Paloma
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Türk Gücü Friedberg
SV Steinbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rot-Weiß Walldorf
Hessen Dreieich
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FV Bad Vilbel
Eddersheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Neuhof
Waldgirmes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hennef 05
Hürth
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC BW Friesdorf
Siegburger SV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
BCV Glesch / Paffendorf
Borussia Freialdenhoven
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Düren Merzenich
Viktoria Arnoldsweiler
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wesseling-Urfeld
SV Breinig
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Deutz
Alfter
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
VfL Vichttal
Pesch
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fortuna Köln II
Eilendorf
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kleve
Hilden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
1. FC M'gladbach
Velbert
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Schwarz-Weiß Essen
Monheim
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kray
Sterkrade-Nord
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SF Baumberg
Union Nettetal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SC Velbert
SF Niederwenigern
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meerbusch
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Germania Ratingen
Cronenberger SC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Bocholt
TVD Velbert
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Teutonia St.Tönis
Schonnebeck
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
TB Uphusen
VfL Oldenburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spelle-Venhaus
Eintracht Celle
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
BW Lohne
Heeslinger SC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eintracht Northeim
Wolfenbüttel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FT Braunschweig
Gifhorn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lupo-Martini
SVG Göttingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Germania Egestorf
Ramlingen/Ehlershausen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Arminia Hannover
HSC BW Schwalbe Tündern
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RSV Eintracht
Tasmania Berlin
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Staaken
Stern
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
CFC Hertha
Victoria Seelow
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hansa Rostock II
Pampow
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lok Stendal
Hertha Zehlendorf
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Carl Zeiss Jena II
Krieschow
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wacker Nordhausen
1. FC Merseburg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Koblenz
Karbach
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Elversberg II
Röchling Völklingen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lubeck II
Eichede
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Todesfelde
Union Neumünster
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
TuS Haltern
Eintracht Rheine
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sportfreunde Siegen
ASC Dortmund
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hammer SpVg
Paderborn 07 II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Schermbeck
Westfalia Herne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ennepetal
Vreden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sprockhövel
Westfalia Rhynern
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Holzwickeder SC
Kaan-Marienborn
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meinerzhagen
Gütersloh
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Erndtebrück
Finnentrop / Bamenohl
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Victoria Clarholz
Wattenscheid 09
|
?
?
|
|
|
FT
|
Bylis Ballsh
Teuta Durrës
|
0
0
|
|
|
FT
|
Kastrioti Krujë
Tirana
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Laçi
Apolonia Fier
|
6
1
|
|
|
FT
|
Vllaznia Shkodër
Kukësi
|
2
4
|
|
|
FT
|
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
|
4
0
|
1
|
|
CANCL
|
Shirak
Gandzasar
|
0
0
|
|
|
FT
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Ried
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
แอลเอเอสเค ลินซ์
Rheindorf Altach
|
3
0
|
2
|
|
FT
|
Rapid Vienna
Austria Wien
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Austria Klagenfurt
Austria Lustenau
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Keşlə FK
Sabah
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sebail
คาราบัค
|
1
1
|
2
|
|
FT
|
Mechelen
Beerschot-Wilrijk
|
2
3
|
0.5
|
|
FT
|
เกนท์
Zulte-Waregem
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Anderlecht
Standard Liège
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Kortrijk
KV Oostende
|
3
1
|
0
|
|
FT
|
Lommel United
RWDM
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
RFC Seraing
Union Saint-Gilloise
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Radnik Bijeljina
Krupa na Vrbasu
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
ลูโดโกเรต์ส
Botev Vratsa
|
2
1
|
2.5
|
|
FT
|
CSKA Sofia
CSKA 1948 Sofia
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Sportist Svoge
Septemvri Sofia
|
5
1
|
0.5
|
|
FT
|
Dobrudzha 1919
Hebar 1918
|
2
1
|
|
|
FT
|
Rijeka
Osijek
|
1
1
|
0.5
|
|
POSTP
LIVE |
ดีนาโมซาเกร็บ
Hajduk Split
|
?
?
|
|
|
FT
|
Dinamo Zagreb II
Kustošija
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bijelo Brdo
Inter Zaprešić
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Hajduk Split II
Medimurje Cakovec
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Paphos
Doxa
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Apollon
AEL
|
1
2
|
0.5
|
|
POSTP
|
Baník Ostrava
Slovan Liberec
|
?
?
|
|
|
FT
|
Teplice
Sparta Praha
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
เอสเค สลาเวีย ปราก
Zbrojovka Brno
|
1
1
|
2.5
|
|
FT
|
Horsens
Vejle
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
SønderjyskE
โคเปนเฮเก้น
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Nordsjælland
AGF
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Hobro
Hvidovre
|
3
4
|
0.5
|
|
FT
|
Paide
Flora
|
1
7
|
0.5
|
|
FT
|
Nõmme Kalju
Levadia
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Panathinaikos
Panaitolikos
|
2
1
|
1.5
|
|
FT
|
OFI
PAS Giannina
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Lamia
PAOK
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Asteras Tripolis
AEK Athens
|
1
2
|
1
|
|
FT
|
Mezőkövesd-Zsóry
Diósgyőr
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Honvéd
Puskás
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Szentlőrinc SE
Siófok
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Soroksár SC
Pécsi MFC
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Békéscsaba
Gyirmót
|
0
1
|
|
|
FT
|
Dorogi
Kaposvári Rákóczi
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Győri ETO
Vasas
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
DEAC
Budaörs
|
2
3
|
|
|
FT
|
Szombathelyi Haladás
Debrecen
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Csákvári TK
Szolnoki MÁV
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Kazincbarcika
Szeged 2011
|
0
1
|
|
|
FT
|
Nyíregyháza Spartacus
Ajka
|
1
2
|
|
|
FT
|
Shamrock Rovers
Sligo Rovers
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Athlone Town
Dundalk
|
0
11
|
2.5
|
|
FT
|
Maccabi Netanya
Ironi Kiryat Shmona
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Maccabi Tel Aviv
Hapoel Kfar Saba
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Reggiana
Cremonese
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cosenza
Salernitana
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Jelgava
Liepāja
|
0
7
|
3
|
|
FT
|
FC Daugavpils / Progress
Spartaks Jūrmala
|
1
3
|
2
|
|
FT
|
Tukums
Rīgas FS
|
0
2
|
|
|
FT
|
Metta / LU
Valmiera / BSS
|
1
2
|
|
|
AWARDED
|
Riga
Ventspils
|
0
0
|
|
|
FT
|
Renova
Borec
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Struga
Skendija 79
|
1
1
|
|
|
FT
|
Pelister
Sileks
|
1
2
|
|
|
FT
|
Belasica
Rabotnicki
|
2
2
|
|
|
FT
|
Makedonija
Shkupi
|
0
0
|
|
|
FT
|
Balzan
Senglea Athletic
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Hamrun Spartans
Zejtun Corinthians
|
4
0
|
0.5/1
|
|
FT
|
Tarxien Rainbows
Valletta
|
3
1
|
|
|
FT
|
Floriana
Mosta
|
0
2
|
|
|
FT
|
Zebbug Rangers
Swieqi
|
1
3
|
|
|
FT
|
Vittoriosa Stars
Qrendi
|
1
1
|
|
|
FT
|
Dinamo-Auto
Dacia-Buiucani
|
1
1
|
|
|
FT
|
Floreşti
Petrocub
|
0
1
|
|
|
FT
|
Zimbru
Sfîntul Gheorghe
|
2
3
|
|
|
FT
|
Budućnost
Rudar
|
4
2
|
|
|
FT
|
Mladost
Jezero
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sutjeska
Dečić
|
0
1
|
|
|
FT
|
Petrovac
Iskra
|
1
0
|
|
|
FT
|
Mladost Ljeskopolje
Zeta
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Jedinstvo
Bokelj
|
1
1
|
|
|
FT
|
Mornar
Berane
|
0
0
|
|
|
FT
|
Ibar
Kom
|
1
1
|
|
|
FT
|
Drezga
Grbalj
|
0
2
|
|
|
FT
|
Igalo
Arsenal Tivat
|
2
0
|
|
|
FT
|
Molde
Haugesund
|
3
1
|
1.5
|
|
FT
|
Bodø / Glimt
โรเซนบอร์ก บีเค
|
5
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kristiansund
Strømsgodset
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Mjøndalen
Stabæk
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Vålerenga
Sarpsborg 08
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Raków Częstochowa
Warta Poznań
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
ลีเกีย วอร์ซอว์
Piast Gliwice
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Widzew Lodz
Arka Gdynia
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Gil Vicente
Rio Ave
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Portimonense
Nacional
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Boavista
Belenenses
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
บราก้า
Farense
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Académica
Sporting Covilhã
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Estoril
Vizela
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Arouca
Porto II
|
2
3
|
1
|
|
FT
|
Ripensia Timişoara
Astra
|
1
5
|
1.5
|
|
FT
|
Hușana Huși
Universitatea Cluj
|
2
8
|
1.5
|
|
FT
|
Voluntari
Gaz Metan Mediaş
|
0
6
|
1.5
|
|
FT
|
CSM Iaşi
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
|
1
0
|
1/1.5
|
|
FT
|
Ural
Sochi
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Ufa
Tambov
|
4
0
|
0.5
|
|
FT
|
Rubin Kazan'
ซีเอสเคเอ มอสโก
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
สปาร์ตัก มอสโก
Rotor Volgograd
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Yenisey
Tekstilshchik
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Krasnodar II
Akron
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Veles
Shinnik
|
4
2
|
1
|
|
FT
|
Orenburg
Krylya Sovetov
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Spartak Moskva II
Irtysh
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Spartak Vladikavkaz
Olimpiyets
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Chertanovo
Neftekhimik
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Volgar Astrakhan
Chayka
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Dinamo Bryansk
Tom' Tomsk
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Fakel
SKA Khabarovsk
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Baltika
Torpedo Moskva
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
เซลติก
Ross County
|
0
2
|
2.5
|
|
FT
|
Falkirk
กลาสโกว์ เรนเจอร์
|
0
4
|
2.5
|
|
FT
|
Metalac GM
Zlatibor Čajetina
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Novi Pazar
Bačka Palanka
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Čukarički
Napredak
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Voždovac
Mladost Lučani
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
Bačka Topola
Partizan
|
0
4
|
0.5
|
|
FT
|
เชอร์เวนา ซเวซดา
Rad Beograd
|
3
0
|
3
|
|
FT
|
Trajal Krusevac
Borac Čačak
|
0
4
|
|
|
FT
|
Kolubara
Zemun
|
1
1
|
|
|
FT
|
Radnički Sr. Mitrovica
Grafičar
|
3
1
|
|
|
FT
|
Trenčín
Sereď
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Senica
สโลวาน บราติสลาวา
|
0
3
|
1.5
|
|
FT
|
Petržalka akadémia
Slovan Bratislava II
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Šamorín
Banska Bystrica
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bravo
Celje
|
2
1
|
0
|
|
FT
|
Aluminij
Gorica
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Domžale
Olimpija
|
3
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Krško
Primorje
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nafta
Fužinar
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
NŠ Drava
Beltinci
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Brda Dobrovo
Krka
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Triglav
Bilje
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rudar Velenje
Smartno
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Radomlje
Brežice
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dekani
Dob
|
?
?
|
|
|
FT
|
อัลบาเซเต้
เตเนริเฟ
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
เอสปันญ่อล
เรอัลซาราโกซา
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
มาจอร์กา
UD Logroñés
|
4
0
|
1
|
|
FT
|
Ponferradina
เลกาเนส
|
3
2
|
0.5
|
|
FT
|
พัลมาส
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
|
3
2
|
0
|
|
FT
|
Östersunds FK
IFK Göteborg
|
0
4
|
1
|
|
FT
|
Helsingborg
Falkenberg
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Varberg BoIS
มัลโม่
|
3
2
|
1
|
|
FT
|
Häcken
Örebro
|
3
0
|
1.5
|
|
FT
|
Sirius
Elfsborg
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Mjällby
Djurgården
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Norrby
Dalkurd
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Brage
AFC Eskilstuna
|
1
3
|
0.5/1
|
|
FT
|
IF Karlstad Fotboll
Frej
|
4
2
|
0.5
|
|
FT
|
Vasalund
Brommapojkarna
|
1
3
|
1
|
|
FT
|
Tegs SK
Sollentuna
|
1
5
|
2
|
|
FT
|
Nyköping
Gefle
|
0
2
|
1.5/2
|
|
FT
|
Örebro Syrianska
Berga
|
6
0
|
1.5
|
|
FT
|
IFK Luleå
Sylvia
|
1
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Haninge
Karlslund
|
3
1
|
1
|
|
FT
|
Täby
Sandviken
|
0
3
|
0.5
|
|
FT
|
Lausanne Sport
ยังบอยส์
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
ลูกาโน
บาเซิ่ล
|
1
0
|
0
|
|
POSTP
|
Zürich
St. Gallen
|
?
?
|
0/0.5
|
|
FT
|
BB Erzurumspor
Antalyaspor
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Alanyaspor
คอนยาสปอร์
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Kasımpaşa
Gençlerbirliği
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Fenerbahçe
เบซิคตัส
|
3
4
|
0.5
|
|
FT
|
Keçiörengücü
Adana Demirspor
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Bandırmaspor
Balıkesirspor
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Eskişehirspor
Altınordu
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Samsunspor
Tuzlaspor
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Minai
Zorya
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Kolos Kovalivka
Desna
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Inhulets
Olimpik Donetsk
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Penybont
Cefn Druids
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Rosario Central
River Plate
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Godoy Cruz
Banfield
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Defensa y Justicia
Central Cordoba SdE
|
2
3
|
0
|
|
FT
|
Boca Juniors
Newell's Old Boys
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
San Martín Tucumán
Tigre
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Estudiantes Caseros
Agropecuario
|
3
1
|
0.5
|
|
FT
|
Defensores de Belgrano
Gimnasia Mendoza
|
0
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
San Martín San Juan
Nueva Chicago
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Atlético GO
Internacional
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Guarani
Chapecoense
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Juventude
Náutico
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Atlético Nacional
América de Cali
|
0
3
|
0
|
|
FT
|
Santa Fe
Deportivo Pasto
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Valledupar
Bogotá
|
1
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Llaneros
Deportes Quindío
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
El Nacional
Guayaquil City
|
0
3
|
|
|
FT
|
Aucas
Orense
|
4
1
|
1.5
|
|
FT
|
LDU Portoviejo
Universidad Católica
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Barcelona Guayaquil
Macará
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Jocoro
Sonsonate
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Atletico Marte
Isidro Metapán
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Firpo
Chalatenango
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Once Municipal
FAS
|
4
2
|
0
|
|
FT
|
Municipal
Iztapa
|
6
0
|
1
|
|
FT
|
Achuapa
Comunicaciones
|
0
1
|
|
|
FT
|
Guastatoya
Antigua GFC
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
San Pedro
Quiché
|
2
0
|
|
|
FT
|
Marquense
Xinabajul
|
2
0
|
|
|
FT
|
Solola
Nueva Concepción
|
2
0
|
|
|
FT
|
Suchitepéquez
Puerto San Jose
|
0
1
|
|
|
FT
|
Deportivo Petapa
Siquinalá
|
0
0
|
|
|
FT
|
Chimaltenango
Aurora
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sayaxché
Mixco
|
1
3
|
|
|
FT
|
Carchá
Zacapa Tellioz
|
1
0
|
|
|
FT
|
León
Puebla
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
América
Guadalajara
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Pumas UNAM
Pachuca
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Chinandega
Real Estelí
|
2
2
|
|
|
FT
|
Libertad
12 de Octubre
|
3
0
|
1
|
|
FT
|
Cerro Porteño
General Díaz
|
3
1
|
1.5
|
|
FT
|
Guaraní
Sportivo Luqueño
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Progreso
Cerro Largo
|
2
2
|
0
|
|
POSTP
|
ลิเวอร์พูล
Torque
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Plaza Colonia
River Plate
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Progreso
Peñarol
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fénix
Wanderers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cerro
Cerro Largo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Danubio
Deportivo Maldonado
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nacional
Boston River
|
?
?
|
|
|
FT
|
River Plate
Defensor Sporting
|
1
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Defensor Sporting
Rentistas
|
?
?
|
|
|
FT
|
Boston River
Nacional
|
0
1
|
1.5
|
|
FT
|
Rampla Juniors
Juventud
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
ออร์แลนโด้ ซิตี้
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Chippa United
Tshakhuma
|
1
1
|
0
|
|
POSTP
|
Rahimo
Royal
|
?
?
|
|
|
23:00
|
RCK
ASFB
|
?
?
|
|
|
01:15
|
USFA
ASFA-Yennenga
|
?
?
|
|
|
FT
|
TP Mazembe
Groupe Bazano
|
2
0
|
|
|
FT
|
Vita Club
Renaissance
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Sanga Balende
TP Mazembe
|
?
?
|
|
|
FT
|
WAFA
Elmina Sharks
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Ashanti Gold
King Faisal
|
?
?
|
|
|
FT
|
Ebusua Dwarfs
Berekum Chelsea
|
1
0
|
|
|
FT
|
Aduana Stars
Bechem United
|
0
0
|
|
|
FT
|
Karela
Dreams
|
2
1
|
|
|
FT
|
Inter Allies
Hearts of Oak
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Nairobi City Stars
Nzoia United
|
2
0
|
|
|
FT
|
Posta Rangers
KCB
|
0
3
|
0
|
|
FT
|
Western Stima
Bidco United
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Kariobangi Sharks
Wazito
|
4
0
|
0/0.5
|
|
FT
|
Tanzania Prisons
Mwadui
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Ruvu Shooting
Kagera Sugar
|
0
0
|
|
|
FT
|
Polisi Tanzania
Coastal Union
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Simba
KMC
|
?
?
|
|
|
FT
|
Buildcon
Lumwana Radiants
|
1
2
|
|
|
FT
|
Indeni
Power Dynamos
|
1
0
|
|
|
FT
|
ZESCO United
Green Buffaloes
|
1
1
|
|
|
FT
|
FC Santa Coloma
Engordany
|
2
2
|
|
|
FT
|
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
|
3
1
|
|
|
FT
|
Carroi
Penya Encarnada
|
1
0
|
|
|
FT
|
UE Santa Coloma II
Jenlai
|
2
4
|
|
|
FT
|
La Massana
Ranger's
|
2
1
|
|
|
FT
|
Encamp
Ordino
|
0
1
|
|
|
FT
|
Atlètic Amèrica
Engordany II
|
2
1
|
|
|
FT
|
Chooka Talesh
Malavan
|
0
2
|
|
|
FT
|
Qashqai
Arman Gohar
|
0
1
|
|
|
FT
|
Baderan
Kheybar Khorramabad
|
1
0
|
|
|
FT
|
Khooshe Talaee Saveh
Esteghlal Khuzestan
|
1
2
|
|
|
FT
|
Mes Kerman
Shahin Bushehr
|
1
0
|
|
|
FT
|
Navad Urmia
Oxin Alborz
|
0
0
|
|
|
FT
|
Pars Jam Bushehr
Khouneh Be Khouneh Babol
|
2
1
|
|
|
FT
|
Al Jahra
Al Salmiyah
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Al Fahaheel
Al Arabi SC
|
1
1
|
1.5
|
|
FT
|
Al Nasar
Yarmouk
|
5
0
|
2
|
|
FT
|
Al Kuwait
Al Qadsia
|
1
2
|
0
|
|
POSTP
|
Tripoli
Tadamon Sour
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Shabab Al Ghazieh
Salam Zgharta
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Al Nejmeh
Al Ansar
|
?
?
|
|
|
FT
|
Al Taawon
Al Ittifaq
|
1
1
|
|
|
FT
|
Al Wahda
Al Batin
|
3
2
|
|
|
FT
|
Al Ahli Jeddah
Al Faisaly
|
2
1
|
|
|
FT
|
Al Draih
Ohod
|
0
0
|
|
|
FT
|
Al Ta'ee
Al Jeel
|
1
0
|
|
|
FT
|
Jeddah
Al Khaleej
|
0
1
|
|
|
FT
|
Al-Thuqbah
Al Hazm
|
1
2
|
1.5
|
|
FT
|
Al Najoom
Al Shoalah
|
1
1
|
|
|
FT
|
Guangzhou R&F
Suzhou Dongwu
|
6
1
|
2.5
|
|
FT
|
Shandong Luneng
Hangzhou
|
2
0
|
4
|
|
FT
|
Kitchee
Happy Valley
|
1
1
|
2.5
|
|
FT
|
Warriors
Eastern
|
2
3
|
0.5
|
|
CANCL
|
Citizen AA
Dreams
|
0
0
|
|
|
FT
|
Dreams Metro Gallery
North District
|
0
4
|
1
|
|
FT
|
Wofoo Tai Po
Sham Shui Po
|
1
1
|
|
|
FT
|
South China
Shatin
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Wong Tai Sin
Eastern District
|
0
5
|
3
|
|
FT
|
Wing Yee
Central & Western
|
2
1
|
0.5
|
|
CANCL
|
Hong Kong FC
Hoi King
|
0
0
|
|
|
FT
|
Jamshedpur
Odisha FC
|
2
2
|
0
|
|
FT
|
Chennaiyin
Kerala Blasters
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Auckland City
Hawke's Bay United
|
2
1
|
2
|
|
FT
|
Canterbury United
Hamilton Wanderers
|
2
3
|
1
|
|
POSTP
|
Hollandia
HV & CV Quick
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gemert
Blauw Geel '38
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Westlandia
USV Hercules
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
DEM
HSC '21
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dongen
EVV
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
JOS Watergraafsmeer
Hoogland
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
OFC Oostzaan
ADO '20
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
UNA
GVV Unitas
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Groene Ster
OSS '20
|
?
?
|
|
|
FT
|
Young Buffaloes
Le Messager Ngozi
|
0
0
|
|
|
FT
|
PWD
Kaizer Chiefs
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Bantu
Nkana
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Otôho d'Oyo
Al Merreikh
|
1
1
|
|
|
FT
|
Akonangui
Petro de Luanda
|
0
1
|
|
|
FT
|
Plateau United
Simba
|
0
1
|
|
|
CANCL
|
Gazelle
Guelleh / GR
|
0
0
|
|
|
FT
|
Racing d'Abidjan
ASKO de Kara
|
1
0
|
|
|
FT
|
SONIDEP
Banadir
|
2
0
|
|
|
FT
|
Rahimo
Enyimba
|
0
1
|
|
|
FT
|
Nouadhibou
Asante Kotoko
|
1
1
|
|
|
FT
|
CR Belouizdad
Al-Nasr
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Ashanti GB
Stade Malien Bamako
|
1
2
|
|
|
FT
|
Armed Forces
Teungueth
|
1
1
|
|
|
FT
|
Ngazi Club
NAPSA Stars
|
1
5
|
|
|
FT
|
Maniema Union
Bloemfontein Celtic
|
0
2
|
|
|
FT
|
Orapa United
AS Kigali
|
2
1
|
|
|
FT
|
Ashanti Gold
Salitas
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Unisport
Cotonsport
|
0
2
|
|
|
FT
|
Yeelen Olympique
USGN
|
0
1
|
|
|
POSTP
|
Stockay-Warfusée
Meux
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Solières Sport
Acren
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hamoir
La Louvière
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Waremme
Warnant
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jette
US Givry
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Toekomst Menen
Voorwaarts Zwevezele
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sparta Petegem
Harelbeke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spouwen-Mopertingen
Olympia Wijgmaal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cappellen
Heur Tongeren
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Diegem Sport
Eendracht Aalst
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Berchem Sport
Hades
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Avanti
FC Lebbeke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wolvertem Merchtem
Lochristi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rhodienne-De Hoek
Torhout
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jong Lede
Bambrugge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eppegem
Anzegem
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
VW Hamme
Tempo Overijse
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nijlen
Beringen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Berlaar-Heikant
De Kempen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Brainois
Binche
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Entité Manageoise
Jeunesse Tamines
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ostiches
Union Namur
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Raeren-Eynatten
Mormont
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wanze / Bas-Oha
Rochefort
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Disonais
Onhaye
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Richelle United
Jodoigne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Habay-la-Neuve
Gouvy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marloie Sport
Huy
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
NSeth Berchem
Kosova Schaerbeek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Football Club Schaerbeek
BX Brussels
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Grez-Doiceau
Union Lasne-Ohain
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nivellois
Saint-Josse
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sporting Kampenhout
Linden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Borght-Humbeek
Melsbroek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SC Aarschot
Bodegem Kapelle United
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wambeek
Bertem-Leefdaal
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
KV Tervuren-Duisburg
Huldenberg
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Hoegaarden-Outgaarden
Grimbergen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Walhain
Ixelles
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sportive Brainoise
Stade Everois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Genappe
Etterbeek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sporting Bruxelles
Léopold
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Veltem
Stade Bierbeek
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Liedekerke
Houtem-Oplinter
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Excelsior Biévène
Montignies
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Péruwelz
Snef-Tyber
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gilly
Belœil
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Le Roeulx
Antoing
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RAS Monceau
Molenbaix
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Solre-sur-Sambre
Houdeng
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Morlanwelz
Hornu
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ransart
Soignies Sports
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
JS Fizoise
Ster-Francorchamps
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Beaufays
Sprimont-Comblain II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mélen-Micheroux
Pontisse Cite
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Du Geer
Elsautoise
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
UCE Liège
Malmundaria
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rechain
Etoile de Faimes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
La Calamine
Weywertz
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Jehaytois
Aubel
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lorraine Arlon
Meix-Devant-Virton
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aubange
La Roche
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vaux-Noville
Ethe Belmont
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Florenville
Jeunesse Freylangeoise
|
?
?
|
|
|
CANCL
|
RAC Saint-Mard
Bastogne
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Condruzien
Chevetogne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
ES de la Molignée
Beauraing
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meux II
Loyers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Malonne
Andennais
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Grand-Leez
US Dinantaise
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Flavion-Morialmé
Biesme
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Spy
Ciney
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nismes
Fernelmont-Hemptinne
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Dendermonde
St-Joris Sleidinge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Excelsior Mariakerke
Jong Zulte
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Elene-Grotenberge
Lokeren Doorslaar
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Drongen
Grembergen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Munkzwalm
Ardennen
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eendracht Zele
HO Kalken
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wielsbeke
Blankenberge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sparta Heestert
RC Lauwe
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lauwe
Oostnieuwkerke
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Topolite
Ludogorets III
|
?
?
|
|
|
FT
|
Dorostol
Spartak Varna
|
0
6
|
|
|
POSTP
|
Ormideia
MEAP Nisou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Iraklis Yerolakkou
Oroklini / Troulloi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Paron
Morteau Montlebon
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saint-Pierre Milizac
Dinan Léhon
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chateauneuf-sur-Loire
Tourangeau
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Saran Municipal
Tours
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chateauroux II
Montargis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Amiens SC II
Maubeuge
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vimy
Olympique Marcquois
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wasquehal
Amiens AC
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Romilly-Pt St Pierre
Évreux 27
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Le Havre II
AG Caennaise
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ethnikos Sochos
Apollon Paralimniou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Orfeas Xanthi
Elpida Sapes
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Iraklis Ampelokipon
Evosmou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ampelokipon Drama
M. Alexandros Orfaniou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Anagennisi Thalassias
Didymoteicho
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aetos Orfani
Pandramaikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nestos Chrisoupolis
Aris Avato
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Doxa Neo Sidirochori
Antheias-Aristinou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Opountios
Fokikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Amvrysseas
Diagoras Stefanovik
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Almyros
Nea Artaki
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Iraklis Psachna
Dimitra Efxeinoupolis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ipato
Atalanti
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Karitsa
Atromitos Palamas
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oikonomos
Sellana
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ermis Amyntaio
Iraklis Larissa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Makedonikos Foufas
Ethnikos Neou Keramidiou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Meteora
Fikis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kozani
Elassona
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Anagennisi Karditsas
Dias Diou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thyella Sarakinoi
PAO Koufalion
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ethnikos Giannitsa
Aetos Varvaras
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
M. Alexandros Trikala
Poseidon Nea Michaniona
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Makedonikos Neapolis
Nea Kallikrateia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Agrotikos Asteras
Thermaikos Thermis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Niki Agkathia
Anagennisi Giannitsa
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Edessaikos
PAOK Alexandreia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thyella Katsikas
Missolonghi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Amvrakikos Loutrou
Acheron Kanalaki
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lefkimmi
Preveza
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thyella Monastirakiou
Asteras Kalirachis
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tilikratis
Agios Matthaios
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
M. Alexandros Kastorias
Panagriniakos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Kerkyra
Anagennisi Artas
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Panarkadikos
Nafplio 2017
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
PAO Rouf
Pangytheatikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Atromitos Chiliomodi
Ermis Meligous
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ermionidas-Ermis
Koronida Koiladas
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Agios Ierotheos
Kifisia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Molaikos
Foinikas N. Epidavrou
|
?
?
|
|
|
FT
|
Videoton II
Veszprém
|
1
3
|
|
|
FT
|
MTE 1904
Puskás II
|
3
0
|
|
|
FT
|
Zalaegerszegi TE II
Balatonfuredi
|
3
0
|
|
|
FT
|
Komárom
BKV Előre
|
3
1
|
|
|
FT
|
Gardony
Érdi VSE
|
2
1
|
|
|
AWARDED
|
Nagykanizsai ULE
Nagyatadi FC
|
3
0
|
|
|
FT
|
Bicskei
Tatabánya
|
0
0
|
|
|
FT
|
Szabadkikoto
Lipot SK
|
1
3
|
|
|
FT
|
Papai Perutz
SC Sopron
|
0
1
|
|
|
FT
|
Menfocsanak
III. Kerületi TUE
|
2
1
|
|
|
FT
|
Olbia
Juventus U23
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Alessandria
Pro Vercelli
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Giana Erminio
Carrarese
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Novara
AlbinoLeffe
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Pro Patria
Grosseto
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Pro Sesto
Lecco
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Livorno
Pontedera
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Pistoiese
Lucchese
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Fano
Virtus Verona
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Gubbio
FeralpiSalò
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Sambenedettese
Legnago Salus
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Südtirol
Perugia
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Carpi
Triestina
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cesena
Modena
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Fermana
Matelica Calcio
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Mantova
Ravenna
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Calcio Padova
Vis Pesaro
|
5
3
|
1
|
|
FT
|
Bari 1908
Catanzaro
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Palermo
Monopoli
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Virtus Francavilla
Teramo
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Viterbese Castrense
Foggia
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Avellino
Catania
|
1
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Cavese
Casertana
|
0
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Juve Stabia
Paganese
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Bisceglie
Potenza Calcio
|
1
1
|
|
|
FT
|
Castellanzese
Casale
|
2
3
|
|
|
FT
|
Lavagnese
Legnano
|
2
3
|
|
|
POSTP
|
Città di Varese
Folgore Caratese
|
?
?
|
|
|
FT
|
Derthona
Fossano
|
1
0
|
1
|
|
POSTP
|
Arconatese
Borgosesia
|
?
?
|
|
|
FT
|
Caronnese
Pro Imperia
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Città di Varese
Vado
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Bra
Gozzano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Borgosesia
Castellanzese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chieri
Saluzzo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Caronnese
Casale
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Città di Varese
Arconatese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Folgore Caratese
Fossano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Derthona
Lavagnese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pro Imperia
Vado
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
PDHAE
Legnano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sestri Levante
Sanremo
|
?
?
|
|
|
FT
|
Caravaggio
Crema
|
2
3
|
0
|
|
FT
|
Pontisola
Seregno
|
2
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Breno
Real Calepina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Caravaggio
Seregno
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Crema
Desenzano Calvina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cavenago Fanfulla
Virtus Ciserano Bergamo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nibionnoggiono
Scanzorosciate
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pontisola
Adrense
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sona
Casatese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tritium
Villa d'Almè
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vis Nova Giussano
Brusaporto
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chions
Manzanese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Adriese
Belluno
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Caldiero Terme
Trento Calcio 1921
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montebelluna
Union S. Giorgio-Sedico
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Campodarsego
Delta Calcio Rovigo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cartigliano
Ambrosiana
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chions
Cjarlins Muzane
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Luparense
Clodiense
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Manzanese
Union Feltre
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mestre
Union ArzignanoChiampo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Virtus Bolzano
Este
|
?
?
|
|
|
FT
|
Real Forte Querceta
Lentigione
|
0
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Corticella
Seravezza
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fiorenzuola
Forlì
|
?
?
|
|
|
FT
|
Rimini
Aglianese
|
1
3
|
0
|
|
FT
|
Sammaurese
Marignanese
|
1
2
|
|
|
POSTP
|
Correggese
Seravezza
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ghivizzano Borgo Mozzano
Forlì
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lentigione
Bagnolese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mezzolara
Pro Livorno
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Progresso
Aglianese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Real Forte Querceta
Marignanese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rimini
Fiorenzuola
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sammaurese
Corticella
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sasso Marconi Zola
Prato
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
San Donato Tavarnelle
Scandicci
|
?
?
|
|
|
FT
|
Pianese
Montespaccato
|
1
2
|
|
|
FT
|
Grassina
Sinalunghese
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Tiferno Lerchi
Ostia Mare Lidocalcio
|
2
0
|
0
|
|
POSTP
|
Montevarchi Calcio
Trastevere
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Scandicci
Sangiovannese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cannara
Flaminia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gavorrano
Sinalunghese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Grassina
Tiferno Lerchi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lornano Badesse
Robur Siena
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montespaccato
Ostia Mare Lidocalcio
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
San Donato Tavarnelle
Pianese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sporting Trestina
Foligno
|
?
?
|
|
|
FT
|
Aprilia
Vastese
|
3
3
|
0
|
|
POSTP
|
CynthiAlbalonga
Campobasso
|
?
?
|
|
|
FT
|
Recanatese
FC Rieti
|
3
0
|
|
|
POSTP
|
Porto Sant'Elpidio
Olympia Agnonese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
CynthiAlbalonga
Castelnuovo Vomano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Giulianova
Atletico
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Recanatese
Aprilia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
FC Rieti
Pineto
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
San Nicolò
Matese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tolentino
Montegiorgio
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vastese
Campobasso
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Vastogirardi
Castelfidardo Calcio
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Muravera
SSC Giugliano
|
?
?
|
|
|
FT
|
Nocerina
Nola 1925
|
4
0
|
|
|
FT
|
Vis Artena
Latte Dolce
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Lanusei
Latina
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Team Nuova Florida
Insieme Formia
|
1
0
|
0
|
|
POSTP
|
Arzachena
Vis Artena
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nola 1925
Afragolese
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
SSC Giugliano
Savoia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Gladiator
Lanusei
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Muravera
Latina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Nocerina
Carbonia
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Insieme Formia
Nuova Monterosi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Latte Dolce
Cassino
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Team Nuova Florida
Sassari Torres
|
?
?
|
|
|
FT
|
Casarano
Taranto
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Gravina
Città di Fasano
|
?
?
|
|
|
FT
|
Aversa Normanna
Nardò
|
0
0
|
0
|
|
POSTP
|
Audace Cerignola
Sorrento
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
US Bitonto
Picerno
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fidelis Andria
Gravina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Francavilla
Brindisi
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Lavello
Puteolana Internapoli
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Molfetta Calcio
Casarano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Portici
Nardò
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Taranto
Città di Fasano
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Team Altamura
Aversa Normanna
|
?
?
|
|
|
FT
|
Gelbison
Città Di Sant’Agata
|
1
1
|
|
|
FT
|
Roccella
Troina
|
1
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
Biancavilla
FC Messina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Cittanovese
Gelbison
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Acireale
Rotonda
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Città Di Sant’Agata
Roccella
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Licata
Santa Maria Cilento
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Marina di Ragusa
Castrovillari
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
ACR Messina
Paternò
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rende
Dattilo
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Troina
San Luca
|
?
?
|
|
|
FT
|
Katowice
Motor Lublin
|
2
1
|
1
|
|
FT
|
Montalegre
Vilaverdense
|
2
2
|
|
|
FT
|
Cerveira
Maria da Fonte
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Pedras Salgadas
Sporting Braga II
|
0
4
|
|
|
FT
|
Merelinense
Vidago
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Mirandela
Vianense
|
0
0
|
|
|
FT
|
Mondinense
Berço
|
1
3
|
1
|
|
FT
|
Brito
AR São Martinho
|
1
2
|
|
|
FT
|
Felgueiras 1932
Pevidem
|
0
0
|
|
|
CANCL
|
Desportivo Aves
Camacha
|
0
0
|
|
|
FT
|
Gondomar
Pedras Rubras
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Vila Real
Amarante
|
1
2
|
|
|
FT
|
Coimbrões
Leca
|
2
5
|
|
|
FT
|
Salgueiros
Trofense
|
0
1
|
0
|
|
FT
|
Anadia
Águeda
|
0
0
|
|
|
FT
|
Lusitania FC Lourosa
Vila Cortez
|
5
1
|
4/4.5
|
|
FT
|
Espinho
Beira-Mar
|
1
0
|
|
|
FT
|
São João Ver
Castro Daire
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Condeixa
Marinhense
|
2
1
|
|
|
FT
|
Oliveira Hospital
Benfica Castelo Branco
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
Mortágua
Oleiros
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Sertanense
Alcains
|
0
0
|
|
|
FT
|
GRAP
Carapinheirense
|
2
2
|
|
|
FT
|
Fátima
União Almeirim
|
0
3
|
|
|
FT
|
Alverca
Pêro Pinheiro
|
2
0
|
|
|
FT
|
Loures
Lourinhanense
|
0
2
|
1/1.5
|
|
FT
|
Belenenses II
Estrela Amadora
|
0
1
|
|
|
FT
|
Olimpico do Montijo
Rabo Peixe
|
0
3
|
0
|
|
FT
|
Oriental Dragon
Ideal
|
4
1
|
0
|
|
FT
|
Praiense
Real
|
1
0
|
|
|
FT
|
Fontinhas
Oriental Lisboa
|
2
1
|
|
|
FT
|
Pinhalnovense
Juventude Evora
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lusitano GC Evora
Vitória FC
|
1
0
|
|
|
FT
|
Olhanense
Moncarapachense
|
1
0
|
1.5
|
|
CANCL
|
Armacenenses
Aljustrelense
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Trstenik PPT
Sinđelić Niš
|
?
?
|
|
|
FT
|
Kablovi Zaječar
Radnički Svilajnac
|
1
0
|
|
|
FT
|
Mladost Medoševac
Buducnost Popovac
|
2
4
|
|
|
FT
|
Timočanin
FK Toplicanin Prokuplje
|
5
0
|
|
|
FT
|
Radan
Morava Vladičin Han
|
3
0
|
|
|
FT
|
Rembas
Car Konstantin
|
1
0
|
|
|
FT
|
Župa
Moravac Mrštane
|
6
2
|
|
|
FT
|
Coruxo
Guijuelo
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Covadonga
Sporting Gijon II
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Lealtad
Real Oviedo II
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Salamanca CF UDS
Celta de Vigo II
|
0
3
|
0/0.5
|
|
FT
|
Marino de Luanco
Langreo
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Zamora
Unionistas de Salamanca
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Cultural Leonesa
Burgos
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Racing Ferrol
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Portugalete
Laredo
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Ejea
SD Logroñés
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Tudelano
Mutilvera
|
1
3
|
0.5
|
|
FT
|
CD Calahorra
Tarazona
|
1
1
|
1
|
|
FT
|
Arenas de Getxo
Real Sociedad II
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Haro
Ebro
|
1
2
|
0/0.5
|
|
FT
|
Orihuela
Peña Deportiva
|
1
0
|
0
|
|
FT
|
Villarreal II
Valencia II
|
1
1
|
0.5/1
|
|
POSTP
|
Prat
FC Andorra
|
?
?
|
|
|
FT
|
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
L'Hospitalet
|
5
0
|
0.5
|
|
FT
|
Badalona
Espanyol II
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
UD Ibiza
Hércules
|
1
0
|
|
|
FT
|
Levante II
Atzeneta
|
3
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
La Nucia
Alcoyano
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Barcelona II
Lleida Esportiu
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Cornellà
Llagostera-Costa Brava
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
Linense
Las Palmas II
|
0
0
|
0.5
|
|
FT
|
UCAM Murcia
Lorca Deportiva
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Granada II
Real Betis II
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
Marino
Sanluqueño
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Tamaraceite
Cadiz II
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Yeclano
Real Murcia
|
1
2
|
0
|
|
FT
|
Linares Deportivo
คอร์โดบา
|
2
0
|
0
|
|
FT
|
Sevilla II
El Ejido
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Marbella
Recreativo Huelva
|
2
0
|
1
|
|
FT
|
Polvorín
Paiosaco
|
1
0
|
|
|
FT
|
Villalbés
Fisterra
|
3
2
|
|
|
FT
|
As Pontes
Agrupación Estudiantil
|
4
0
|
|
|
FT
|
Arzúa
Viveiro
|
4
0
|
|
|
FT
|
Pontellas
Rápido Bouzas
|
1
2
|
|
|
FT
|
Alondras
Ourense CF
|
2
1
|
|
|
FT
|
Estradense
Choco
|
1
1
|
|
|
FT
|
Bergantiños
Deportivo La Coruña II
|
2
1
|
|
|
FT
|
Barco
Ribadumia
|
2
0
|
|
|
FT
|
UD Ourense
Arenteiro
|
1
3
|
|
|
FT
|
Arosa
Atios
|
1
0
|
|
|
FT
|
Condal
Llanes
|
0
2
|
|
|
FT
|
Lenense
Praviano
|
2
0
|
|
|
FT
|
Vallobín
Real Avilés
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Llanera
Ceares
|
3
1
|
|
|
FT
|
San Martin
Valdesoto
|
3
1
|
|
|
FT
|
Gijon Industrial
Avilés Stadium
|
2
0
|
|
|
FT
|
Tuilla
L'Entregu
|
1
0
|
|
|
FT
|
Caudal
Navarro
|
3
1
|
|
|
FT
|
Urraca
Siero
|
0
2
|
|
|
FT
|
Cultural Guarnizo
Selaya
|
0
1
|
|
|
FT
|
Cayon
Revilla
|
3
1
|
|
|
FT
|
Tropezón
Gimnástica Torrelavega
|
2
2
|
|
|
FT
|
Rinconeda Polanco
Racing Santander II
|
1
4
|
|
|
FT
|
Santutxu
Somorrostro
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Real Sociedad III
Aurrera de Ondarroa
|
4
1
|
|
|
FT
|
Castelldefels
Santfeliuenc
|
1
2
|
|
|
FT
|
Manresa
Pobla Mafumet
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sant Andreu
Girona II
|
2
2
|
|
|
FT
|
Horta
Cerdanyola del Vallès
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Sants
Figueres
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Valls
Vilafranca
|
0
1
|
|
|
FT
|
Peralada
Grama
|
5
2
|
|
|
FT
|
Banyoles
Granollers
|
0
1
|
|
|
FT
|
Igualada
San Cristobal
|
1
2
|
|
|
FT
|
Terrassa
Europa
|
0
0
|
0.5
|
|
POSTP
|
RC Catarroja
Acero
|
?
?
|
|
|
FT
|
Torrent
Silla
|
1
0
|
|
|
FT
|
Elche II
Crevillente
|
3
1
|
|
|
FT
|
Alzira
Villarreal III
|
1
1
|
|
|
FT
|
Complutense
Santa Ana
|
0
0
|
1.5
|
|
FT
|
San Fernando de Henares
Unión Adarve
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Villaverde-Boetticher
Real Aranjuez
|
1
0
|
|
|
FT
|
Alcorcón II
Parla
|
3
0
|
|
|
FT
|
El Álamo
Trival Valderas
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Alcobendas Sport
Villanueva del Pardillo
|
?
?
|
|
|
FT
|
Pozuelo Alarcón
RSD Alcalá
|
0
0
|
|
|
FT
|
Rayo Vallecano II
Flat Earth
|
0
0
|
|
|
FT
|
Móstoles CF
Atlético de Pinto
|
1
2
|
|
|
FT
|
Leganés II
Móstoles
|
1
1
|
|
|
FT
|
Moratalaz
Torrejón
|
1
1
|
|
|
FT
|
Burgos Promesas
Numancia II
|
4
0
|
|
|
FT
|
Mirandés II
La Granja
|
3
0
|
|
|
FT
|
La Bañeza
La Virgen del Camino
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Becerril Campos
Salamanca II
|
?
?
|
|
|
FT
|
Beroil Bupolsa
Colegios Diocesanos
|
1
0
|
|
|
FT
|
Bembibre
Atlético Tordesillas
|
0
1
|
|
|
FT
|
Almazán
Cultural Cebrereña
|
1
2
|
|
|
FT
|
Gimnástica Segoviana
Arandina
|
5
1
|
|
|
FT
|
Real Ávila
Real Burgos
|
1
0
|
|
|
FT
|
Huétor Vega
Torreperogil
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Real Jaén
Mancha Real
|
?
?
|
|
|
FT
|
Ciudad de Torredonjimeno
Almería II
|
3
3
|
|
|
FT
|
Polideportivo Almería
Huétor Tájar
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Alhaurín
Union Estepona
|
?
?
|
|
|
FT
|
At. Malagueño
Motril
|
3
0
|
|
|
FT
|
Vélez
Alhaurino
|
2
1
|
|
|
FT
|
Antequera
El Palo
|
5
0
|
|
|
FT
|
Atlético Porcuna
Maracena
|
0
0
|
|
|
FT
|
Xerez
Rota
|
1
0
|
|
|
FT
|
Antoniano
Los Barrios
|
0
2
|
|
|
FT
|
Sevilla III
Coria CF
|
1
0
|
|
|
FT
|
Córdoba II
Castilleja
|
0
0
|
|
|
FT
|
La Palma
Gerena
|
0
0
|
|
|
POSTP
|
Conil
Xerez Deportivo
|
?
?
|
|
|
FT
|
Arcos
Cabecense
|
0
1
|
|
|
FT
|
Lucena
Utrera
|
4
1
|
|
|
FT
|
Puente Genil
Pozoblanco
|
0
0
|
|
|
FT
|
Llosetense
Esporles
|
1
0
|
1
|
|
FT
|
Mallorca II
San Rafael
|
0
0
|
|
|
FT
|
Portmany
Andratx
|
1
2
|
|
|
FT
|
Santanyi
Formentera
|
1
0
|
|
|
FT
|
Cardassar
Génova
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Vera
Tenerife II
|
3
0
|
|
|
FT
|
Atletico Victoria
Velke Levare
|
2
0
|
|
|
FT
|
Atlético Tacoronte
Tenisca
|
1
0
|
|
|
FT
|
Buzanada
Atlético Paso
|
0
2
|
|
|
POSTP
|
Lanzarote
La Cuadra
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Plus Ultra
Atlético Pulpileño
|
?
?
|
|
|
FT
|
La Union Atletico
Cartagena FC
|
1
1
|
|
|
FT
|
Lorca
CAP Ciudad de Murcia
|
1
2
|
|
|
FT
|
Muleño
Deportiva Minera
|
0
0
|
|
|
FT
|
Águilas CF
Minerva
|
5
0
|
|
|
FT
|
EDMF Churra
Olímpico Totana
|
0
1
|
|
|
FT
|
Los Garres
Real Murcia II
|
1
0
|
|
|
FT
|
Mar Menor
Huércal-Overa
|
3
0
|
|
|
POSTP
|
UCAM Murcia II
El Palmar
|
?
?
|
|
|
FT
|
Racing Murcia
Mazarrón FC
|
3
1
|
|
|
FT
|
UP Plasencia
Campanario
|
4
0
|
|
|
FT
|
Fuente Cantos
Olivenza
|
1
3
|
0
|
|
FT
|
Cacereño
Trujillo
|
1
0
|
|
|
FT
|
Diocesano
Arroyo
|
2
0
|
|
|
FT
|
Valdivia
Lobón
|
1
1
|
|
|
FT
|
Llerenense
Miajadas
|
0
4
|
|
|
FT
|
CD Coria
Chinato
|
2
1
|
|
|
FT
|
Moralo
Aceuchal
|
1
0
|
|
|
FT
|
RCP Valverdeno
Azuaga
|
1
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Berceo
Alfaro
|
?
?
|
|
|
FT
|
Yague
Pradejon
|
2
1
|
|
|
FT
|
Logroñés II
Náxara
|
2
1
|
|
|
FT
|
Anguiano
Vianés
|
2
0
|
|
|
FT
|
Casalarreina
Alberite
|
1
2
|
|
|
FT
|
Arnedo
Varea
|
0
1
|
|
|
FT
|
Oyonesa
CDFC La Calzada
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
River Ebro
Racing Rioja
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Real Zaragoza II
Atletico Monzon
|
1
1
|
1/1.5
|
|
FT
|
CDJ Tamarite
Belchite 97
|
0
0
|
|
|
FT
|
Valdefierro
Binéfar
|
2
0
|
|
|
FT
|
Barbastro
Utebo
|
0
0
|
|
|
FT
|
Sariñena
Robres
|
3
2
|
|
|
FT
|
Cariñena
Huesca II
|
2
4
|
|
|
FT
|
Borja
Brea
|
0
1
|
|
|
FT
|
Almudévar
Sabiñánigo
|
2
3
|
|
|
FT
|
Villanueva CF
Calamocha
|
1
1
|
0/0.5
|
|
FT
|
Épila
Cuarte Industrial
|
0
1
|
|
|
FT
|
Illueca
Teruel
|
1
4
|
|
|
FT
|
Illescas
Toledo
|
2
1
|
|
|
FT
|
Calvo Sotelo
Albacete II
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Manzanares
Atletico Ibanes
|
?
?
|
|
|
FT
|
Huracán Balazote
Almagro Spain
|
2
0
|
|
|
FT
|
La Solana
Almansa
|
1
1
|
|
|
POSTP
|
Ciudad Real
La Roda
|
?
?
|
|
|
FT
|
Niğde Belediyespor
Ankara Demirspor
|
0
2
|
1
|
|
FT
|
Kocaelispor
Kahramanmaraşspor
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Sarıyer
Şanlıurfaspor
|
3
0
|
|
|
POSTP
|
İnegölspor
Sancaktepe Belediye
|
?
?
|
|
|
FT
|
Zonguldak Kömürspor
Hacettepe
|
4
1
|
1
|
|
FT
|
Çorum Belediyespor
24 Erzincanspor
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Manisa BBSK
Hekimoğlu Trabzon
|
6
1
|
0.5
|
|
FT
|
Afjet Afyonspor
Amed SK
|
2
2
|
1
|
|
FT
|
Gümüşhanespor
Utaş Uşakspor
|
0
3
|
1
|
|
FT
|
Serik Belediyespor
Kırklarelispor
|
1
1
|
0.5
|
|
FT
|
Karabükspor
Tarsus İdman Yurdu
|
0
3
|
|
|
FT
|
Bayburt İÖİ
Van BB
|
2
3
|
|
|
FT
|
Bugsaşspor
Karacabey Birlikspor
|
0
2
|
|
|
FT
|
Pendikspor
Sakaryaspor
|
0
2
|
0.5
|
|
FT
|
Turgutluspor
Eyüpspor
|
2
1
|
0.5
|
|
FT
|
Elazığspor
Pazarspor
|
0
3
|
|
|
FT
|
Sivas Belediyespor
Kastamonuspor
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Etimesgut Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
|
4
1
|
0.5
|
|
FT
|
Kırşehir Belediyespor
Bodrumspor
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Colo Colo
UNIRB
|
0
0
|
|
|
FT
|
Rio Branco-VN
São Mateus
|
3
0
|
|
|
FT
|
Azuriz
Maringá
|
0
1
|
|
|
AWARDED
|
Corumbaense
Aquidauanense
|
0
3
|
|
|
FT
|
Costa Rica - MS
Chapadão
|
2
1
|
|
|
FT
|
Acassuso
Argentino Quilmes
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Mirebalais
Tempête
|
0
0
|
|
|
FT
|
Racing des Gônaïves
Rivartibonitienne
|
0
0
|
|
|
FT
|
América des Cayes
Triomphe Liancourt
|
1
0
|
|
|
FT
|
Cosmopolites
Juventus Hai
|
1
0
|
|
|
FT
|
Capoise
Ouanaminthe
|
1
1
|
|
|
FT
|
Baltimore
Violette AC
|
1
0
|
|
|
FT
|
Don Bosco
Real du Cap
|
2
2
|
|
|
FT
|
Vora
Erzeni Shijak
|
0
0
|
|
|
FT
|
Tomori Berat
Pogradeci
|
2
1
|
|
|
POSTP
|
Labëria
Këlcyra
|
?
?
|
|
|
FT
|
Shkumbini Peqin
Luzi 2008
|
0
0
|
|
|
FT
|
Gramshi
Bulqiza
|
1
1
|
|
|
FT
|
Iliria Fushë-Krujë
Klosi
|
8
0
|
|
|
FT
|
Shënkolli
Sopoti Librazhd
|
1
0
|
|
|
FT
|
Suwon
Gyeongnam
|
1
1
|
0.5
|
|
POSTP
|
Francs Borains
Dessel Sport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rupel Boom
Dender
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Sint-Eloois-Winkel
Patro Eisden
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Knokke
Heist
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Liège
SV Roeselare
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Eimsbütteler TV U19
Dresden U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Holstein Kiel U19
Hertha U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bremen U19
Hallescher FC U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ulm U19
Mainz U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Oberhausen U19
Bochum U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Alemannia Aachen U19
Schalke 04 U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Preussen Munster U19
RW Essen U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fortuna Koln U19
Duisburg U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Chemnitzer FC U19
Viktoria Berlin U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Paderborn U19
Bayer Leverkusen U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Koln U19
Arminia Bielefeld U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Atalanta U19
Sampdoria U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Bologna U19
Milan U19
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Torino U19
Cagliari U19
|
?
?
|
|
|
FT
|
Lech Poznan U18
Cracovia U18
|
3
1
|
|
|
FT
|
Gornik Z. U18
Legia U18
|
4
2
|
|
|
FT
|
Wisla U18
Pogon Szczecin U18
|
0
2
|
|
|
FT
|
Korona Kielce U18
Lechia Gdańsk U18
|
2
2
|
|
|
FT
|
Slask U18
Gwarek Zabrze U18
|
1
1
|
|
|
FT
|
Shabab Al-Dhahiriya
Markez Balata
|
1
1
|
|
|
FT
|
Thagafi Tulkarm
Shabab Alsamu
|
0
0
|
|
|
FT
|
Al-Bireh
Shabab Al Khaleel
|
2
3
|
|
|
FT
|
University of Pretoria
Richards Bay
|
1
0
|
|
|
FT
|
Tauro
Sporting San Miguelito
|
1
2
|
|
|
FT
|
Alianza
Deportivo Universitario
|
0
0
|
|
|
FT
|
Costa del Este
Plaza Amador
|
1
1
|
|
|
FT
|
Dhofar
Al Oruba
|
0
0
|
|
|
FT
|
KF Feronikeli
Trepça'89
|
2
0
|
|
|
FT
|
Gjilani
Drita
|
2
3
|
|
|
POSTP
|
Progrès Niedercorn
Mondorf-les-Bains
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fola Esch
Victoria Rosport
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Wiltz
Swift Hesperange
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
UT Pétange
Etzella Ettelbrück
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
RM Hamm Benfica
Hostert
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
UNA Strassen
Differdange 03
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
F91 Dudelange
Rodange
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Racing
Jeunesse d'Esch
|
?
?
|
|
|
FT
|
Grande Riviere Sud Est
Petite Rivière Noire
|
2
1
|
|
|
FT
|
Cercle de Joachim
Bolton City
|
0
2
|
|
|
FT
|
La Cure Sylvester
ASVP
|
1
0
|
|
|
FT
|
NSÍ
HB
|
1
3
|
|
|
FT
|
WaiBOP Utd W
Northern Lights W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Guria
Kolkheti Khobi
|
1
0
|
|
|
FT
|
Marítimo U23
Estoril U23
|
3
3
|
0
|
|
FT
|
Dinamo Guadalajara W
Rayo Vallecano II W
|
1
2
|
|
|
FT
|
CFF Albacete W
Murcia Féminas W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Marítim W
SMX Athletic Murcia W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Santa Teresa II W
Mérida AD W
|
4
1
|
|
|
FT
|
Getafe W
Fuensalida W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Lorca W
Levante III W
|
2
2
|
|
|
FT
|
Mislata W
Villarreal II W
|
5
4
|
|
|
FT
|
Sporting Gijón II W
Real Oviedo II W
|
1
3
|
|
|
FT
|
Gijón FF W
Racing Santander II W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Girona W
Sant Gabriel W
|
1
4
|
|
|
FT
|
Igualada W
Pardinyes W
|
2
1
|
|
|
FT
|
Castuera W
Sevilla II W
|
3
0
|
|
|
FT
|
Badajoz W
San Miguel W
|
2
0
|
|
|
FT
|
Salamanca W
Tres Cantos W
|
3
1
|
|
|
POSTP
|
Ciudad de Murcia W
Discobolo-La Torre W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Güímar W
Tarsa W
|
3
5
|
|
|
FT
|
Real Betis II W
Sporting de Huelva II W
|
1
0
|
|
|
POSTP
|
Samper W
Zamora Amigos Duero W
|
?
?
|
|
|
FT
|
Madrid III W
León FF W
|
0
2
|
|
|
FT
|
Málaga II W
Hispalis W
|
3
1
|
|
|
FT
|
Plaza Argel W
Valencia III W
|
4
0
|
|
|
FT
|
Añorga W
Arratia W
|
5
0
|
|
|
FT
|
Pallejà W
Zaragoza II W
|
0
0
|
|
|
FT
|
Olímpico Madrid W
San Pío X
|
4
2
|
|
|
FT
|
Bizkerre W
Tolosa W
|
6
0
|
|
|
FT
|
Barcelona U19
Damm U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Pamplona U19
Osasuna U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Ebro U19
Huesca U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Real Betis U19
Recreativo Huelva U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Val Miñor U19
Ural U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Conxo Santiago U19
Lugo U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Pabellón Ourense U19
Calasanz U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Atlético Perines U19
Bansander U19
|
4
2
|
|
|
FT
|
Roces U19
Sporting Gijón U19
|
1
3
|
|
|
FT
|
Tropezón U19
Racing Santander U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Real Avilés U19
Real Oviedo U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Numancia U19
Oyonesa U19
|
0
0
|
|
|
FT
|
Real Valladolid U19
Móstoles U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Valencia U19
Patacona U19
|
2
1
|
|
|
FT
|
Alboraya U19
Levante U19
|
1
3
|
|
|
FT
|
Séneca U19
Calavera U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Marina Sport U19
Arenal U19
|
3
1
|
|
|
FT
|
Atlético Villacarlos U19
Penya Arrabal U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Cultural Leonesa U19
Alcorcón U19
|
1
1
|
|
|
FT
|
Mensajero U19
Juventud Laguna U19
|
2
0
|
|
|
FT
|
Santa Marta U19
Getafe U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Torre Levante U19
Castellón U19
|
0
2
|
|
|
FT
|
Almería U19
26 de Febrero U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Cádiz U19
Nervión U19
|
4
0
|
|
|
FT
|
Vázquez Cultural U19
Málaga U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Valvanera U19
AD San Juan U19
|
0
2
|
|
|
FT
|
Mutilvera U19
Txantrea U19
|
0
1
|
|
|
FT
|
Tudelano U19
UD Logroñés U19
|
1
2
|
|
|
FT
|
Villarreal U19
Hércules U19
|
1
0
|
|
|
FT
|
Sanluqueno U19
Castilleja U19
|
2
2
|
|
|
FT
|
Espanyol U19
Girona U19
|
2
0
|
|
|
POSTP
|
Panionios
Ilioupoli
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Moschato
Ethnikos Piraeus
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Fostiras
Marko
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Ano Meras
Aittitos Spata
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pannaxiakos
Proodeftiki
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Karavas
Aias Salamina
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Asteras Varis
Keratsini
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Pythagoras Karlovasi
Aiolikos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Thyella Diastavroseos
Mikrasiatiki
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Aetos Loutron
Akratitos
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Panelefsiniakos
Pyliou
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Tartas-St Yaguen
Neuville
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Rodez II
Olympique d'Alès
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Montpellier II
Nîmes II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Stade Beaucairois
Fabrègues
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Narbonne
Blagnac
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Les Mureaux
Aubervilliers
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Côte Bleue
Ajaccio II
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Furiani-Agliani
Cannet Rocheville
|
?
?
|
|
|
POSTP
|
Mandelieu LN
Villefranche SJB
|
?
?
|
|
|
FT
|
Osvaldo Cruz
Bandeirante SP
|
1
0
|
|
|
FT
|
SLNA U21
Công An Nhân Dân U21
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
Da Nang U21
Dak Lak U21
|
0
0
|
1
|
|
FT
|
Tay Ninh U21
Hoang Anh Gia Lai U21
|
0
2
|
|
|
FT
|
Pho Hien U21
Khánh Hoà U21
|
2
0
|
|
|
FT
|
Lynx
Magpies
|
1
1
|
|
|
FT
|
Glacis United
St Josephs FC
|
0
5
|
|
|
FT
|
Honda
Maruyasu Okazaki
|
2
3
|
|
|
FT
|
Sony Sendai
Suzuka Unlimited
|
1
0
|
|
|
FT
|
Tokyo Musashino City
Matsue City
|
1
0
|
0.5
|
|
FT
|
Tegevajaro Miyazaki
Iwaki
|
3
0
|
|
|
FT
|
Honda Lock
Reinmeer Aomori
|
1
2
|
|
|
FT
|
Verspah Oita
Osaka
|
3
0
|
|
|
FT
|
Veertien Mie
Kochi United
|
0
1
|
|
|
FT
|
Nara Club
Biwako Shiga
|
3
0
|
|
|
FT
|
ม.เกษมบัณฑิต
ม.ธนบุรี
|
1
2
|
0.5
|
|
FT
|
Prime Bangkok
Bangkok
|
1
1
|
0
|
|
FT
|
Inter Bangkok
Army
|
0
0
|
0
|
|
FT
|
ACDC
Chanthaburi
|
2
2
|
0.5
|
|
FT
|
Banbueng
Royal Thai Fleet
|
1
0
|
1.5
|
|
FT
|
Nan
Chiangrai Lanna
|
2
0
|
|
|
FT
|
See Kwae
Phitsanulok
|
1
1
|
|
|
FT
|
Wat Bot City
Uttaradit
|
1
2
|
|
|
FT
|
Mahasarakham United
Surin Sugar
|
4
2
|
|
|
FT
|
Kanjanapat Group
Kanchanaburi
|
0
1
|
0.5
|
|
FT
|
Assumption United
Raj Pracha
|
0
1
|
1
|
|
FT
|
North Bangkok University
Chamchuri United
|
2
0
|
0.5
|
|
FT
|
Khonkaen Mordindang
Yasothon
|
1
3
|
1
|
|
FT
|
Surin
Huai Thalaeng United
|
1
1
|
|
|
FT
|
Nakhon Si Thammarat
Phattalung
|
4
3
|
2
|
|
FT
|
Satun United
Jalor City
|
3
0
|
0.5
|
|
FT
|
Ang Thong
Saraburi United
|
2
0
|
1.5
|
|
FT
|
Patong City
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
|
0
0
|
|
|