พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
18:30
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
คริสตัล พาเลซ
21:00
| |
แอสตันวิลลา |
||
เอฟเวอร์ตัน
21:00
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
ฟูลัม
21:00
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
บอร์มัธ
23:30
| |
อาร์เซน่อล |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
| |
วีแกนแอทเลติก |
||
เบิร์นลีย์
21:00
| |
แบล็กพูล |
||
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
| |
วัตฟอร์ด |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
| |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
||
เรดิง
21:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
| |
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ |
||
สโตกซิตี
21:00
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
สวอนซีซิตี
21:00
| |
ลูตัน ทาวน์ |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
บาร์นสลีย์
21:00
| |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
||
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
| |
Port Vale |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
Exeter City
21:00
| |
Cheltenham Town |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
| |
มอร์แคมป์ |
||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
พอร์ตสมัท
21:00
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Hartlepool United
19:00
| |
Bradford City |
||
Barrow
21:00
| |
Harrogate Town |
||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
Leyton Orient |
||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
| |
Northampton Town |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
| |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
||
จิลลิ่งแฮม
21:00
| |
Walsall |
||
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
| |
Sutton United |
||
Mansfield Town
21:00
| |
Stockport County |
||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
Stevenage
21:00
| |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
||
Swindon Town
21:00
| |
โรชเดล |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Marlow
18:30
| |
Thame |
||
Stockton Town
21:00
| |
Pontefract Collieries |
||
Tow Law Town
21:00
| |
Ashington AFC |
||
West Allotment Celtic
21:00
| |
Workington |
||
Newcastle Benfield FC
21:00
| |
Shildon AFC |
||
Carlisle City
21:00
| |
Goole |
||
Bishop Auckland
21:00
| |
Kendal Town |
||
Bridlington Town
21:00
| |
Dunston |
||
Heaton Stannington
21:00
| |
North Ferriby |
||
Avro
21:00
| |
Albion Sports |
||
Ramsbottom United
21:00
| |
City of Liverpool |
||
Mossley
21:00
| |
Macclesfield |
||
Trafford
21:00
| |
Runcorn Linnets |
||
Congleton Town FC
21:00
| |
Bootle FC |
||
Clitheroe
21:00
| |
Colne |
||
Sheffield
21:00
| |
Glossop North End |
||
Silsden
21:00
| |
Charnock Richard |
||
Brighouse Town
21:00
| |
Penistone Church |
||
Ossett United
21:00
| |
Whitchurch Alport |
||
Skelmersdale United
21:00
| |
Prescot Cables |
||
Prestwich Heys
21:00
| |
Stocksbridge Park Steels |
||
Hanley Town
21:00
| |
Leicester Road |
||
Lye Town
21:00
| |
Kidsgrove Athletic |
||
Leek Town
21:00
| |
Atherstone Town |
||
Romulus
21:00
| |
Halesowen Town |
||
Coleshill Town
21:00
| |
Chasetown |
||
Witton Albion
21:00
| |
Tividale |
||
Lichfield City
21:00
| |
Bugbrooke St Michaels |
||
Malvern Town
21:00
| |
Worcester Raiders |
||
Sporting Khalsa
21:00
| |
Boldmere St Michaels |
||
Newcastle Town
21:00
| |
Bedworth United |
||
Wolverhampton Casuals
21:00
| |
Stone Old Alleynians |
||
Stourport Swifts
21:00
| |
Racing Club Warwick |
||
Studley FC
21:00
| |
Rugby Town |
||
Carlton Town
21:00
| |
Loughborough University |
||
Long Eaton United FC
21:00
| |
Quorn |
||
AFC Mansfield
21:00
| |
Worksop Town |
||
Spalding United
21:00
| |
Stamford |
||
Anstey Nomads
21:00
| |
Skegness Town |
||
Harborough Town
21:00
| |
Bottesford Town |
||
Kimberley Miners Welfare
21:00
| |
Leicester Nirvana |
||
Lincoln United
21:00
| |
Grantham Town |
||
Cleethorpes Town
21:00
| |
Handsworth Parramore |
||
Shepshed Dynamo
21:00
| |
Pinchbeck United |
||
Ipswich Wanderers
21:00
| |
Gorleston |
||
Bury Town
21:00
| |
Newmarket Town |
||
AFC Kempston Rovers
21:00
| |
Wisbech Town |
||
Mildenhall Town FC
21:00
| |
Histon |
||
Soham Town Rangers
21:00
| |
Potton United |
||
Fakenham Town
21:00
| |
Sheringham |
||
AFC Sudbury
21:00
| |
Stowmarket Town |
||
Dereham Town
21:00
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Biggleswade Town
21:00
| |
Whitton United |
||
Waltham Abbey
21:00
| |
Tilbury |
||
Brentwood Town
21:00
| |
Harlow Town |
||
Barton Rovers
21:00
| |
Hashtag United |
||
Maldon & Tiptree
21:00
| |
Harpenden Town |
||
Leverstock Green
21:00
| |
St. Panteleimon |
||
AFC Dunstable
21:00
| |
Edgware Town |
||
Southend Manor
21:00
| |
Shefford Town & Campton |
||
Berkhamsted
21:00
| |
Ware |
||
FC Clacton
21:00
| |
East Thurrock United |
||
Welwyn Garden City
21:00
| |
Hertford Town |
||
Ilford
21:00
| |
Enfield 1893 |
||
Stotfold FC
21:00
| |
Grays Athletic |
||
Brantham Athletic
21:00
| |
Witham Town |
||
Barking
21:00
| |
Leighton Town |
||
Cinderford Town
21:00
| |
Chipping Sodbury Town |
||
Kidlington
21:00
| |
Binfield |
||
Flackwell Heath FC
21:00
| |
Slimbridge |
||
Easington Sports
21:00
| |
Roman Glass St George |
||
Wootton Bassett Town
21:00
| |
Reading City |
||
Aylesbury
21:00
| |
Bristol Manor Farm |
||
Cirencester Town
21:00
| |
Clevedon Town |
||
Didcot Town
21:00
| |
Cadbury Heath |
||
Beckenham Town
21:00
| |
K Sports |
||
Walton & Hersham
21:00
| |
Littlehampton Town |
||
Burgess Hill Town
21:00
| |
Stansfeld |
||
North Greenford United
21:00
| |
Sheerwater |
||
Colliers Wood United FC
21:00
| |
Chatham Town |
||
Hassocks
21:00
| |
Uxbridge |
||
Fisher
21:00
| |
Sittingbourne |
||
Midhurst & Easebourne
21:00
| |
Harefield United |
||
Crawley Down Gatwick
21:00
| |
Spelthorne Sports |
||
Leatherhead
21:00
| |
Haywards Heath Town |
||
Corinthian
21:00
| |
Guildford City |
||
Virginia Water
21:00
| |
Eastbourne Town |
||
Punjab United
21:00
| |
Westfield |
||
Ashford Town (Middlesex)
21:00
| |
Northwood |
||
Merstham
21:00
| |
Sevenoaks Town |
||
Three Bridges
21:00
| |
Deal Town |
||
Chichester City
21:00
| |
Knaphill |
||
Sutton Athletic
21:00
| |
Ashford United |
||
Erith Town
21:00
| |
Bedfont Sports |
||
Tunbridge Wells
21:00
| |
Phoenix Sports |
||
Lancing
21:00
| |
East Grinstead Town |
||
Raynes Park Vale
21:00
| |
Hythe Town |
||
Glebe
21:00
| |
Cray Valley (PM) |
||
Hanworth Villa
21:00
| |
Chertsey Town |
||
Rusthall
21:00
| |
Ramsgate |
||
Tooting & Mitcham United
21:00
| |
VCD Athletic |
||
Blackfield & Langley
21:00
| |
Fareham Town |
||
Cowes Sports FC
21:00
| |
Larkhall Athletic |
||
Moneyfields
21:00
| |
Wimborne Town |
||
Laverstock & Ford
21:00
| |
United Services |
||
Baffins Milton Rovers
21:00
| |
Horndean |
||
Hamworthy United FC
21:00
| |
Badshot Lea |
||
Camberley Town
21:00
| |
Wincanton Town |
||
Westbury United
21:00
| |
Andover New Street |
||
AFC Totton
21:00
| |
Melksham Town |
||
Lymington Town
21:00
| |
Basingstoke Town |
||
AFC Stoneham
21:00
| |
Newport Isle of Wight FC |
||
Helston Athletic
21:00
| |
Falmouth Town |
||
Willand Rovers
21:00
| |
Ilfracombe Town |
||
Shepton Mallet
21:00
| |
Brixham |
||
Paulton Rovers
21:00
| |
Bideford |
||
Torpoint Athletic
21:00
| |
Mousehole |
||
Buckland Athletic
21:00
| |
Frome Town |
||
North Shields
21:00
| |
Seaham Red Star |
||
Market Drayton Town
21:00
| |
Highgate United |
||
St Neots Town
21:00
| |
Godmanchester Rovers |
||
Bishop's Cleeve
21:00
| |
Brimscombe & Thrupp |
||
Holyport
21:00
| |
Ascot United |
||
Sheppey United
21:00
| |
Newhaven |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วิเทสส์
21:30
| |
ฮีเรนวีน |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:45
| |
SC Cambuur |
||
เอ็มเมน
02:00
| |
อูเทรชท์ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
ดอร์ทมุนด์
20:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
Bayer 04 Leverkusen
20:30
| |
TSG Hoffenheim |
||
VfL Wolfsburg
20:30
| |
ชาลเก้ 04 |
||
FC Augsburg
20:30
| |
FSV Mainz 05 |
||
VfB Stuttgart
20:30
| |
SC Freiburg |
||
FC Union Berlin
23:30
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
โมนาโก
22:00
| |
Lens |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
| |
น็องต์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โตริโน่
23:30
| |
ลาซิโอ |
||
อูดิเนเซ่
23:30
| |
Salernitana |
||
อินเตอร์ มิลาน
01:45
| |
Spezia |
||
ซัสเซาโล่
01:45
| |
เลชเช่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
โอซาซูนา
22:30
| |
กาดิซ |
||
มาจอร์กา
00:30
| |
เรอัล เบติส |
||
เซลต้า บีโก้
03:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
เจลีก |
||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
| |
สากัน โตสู |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
เจลีก 2 |
||||
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
| |
ฟาเจียโน โอคายามา |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
| |
Roasso Kumamoto |
||
FC เรียวเคียว
16:30
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
Blaublitz Akita
17:00
| |
โทชิกิ SC |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
| |
มาชิดา เซลเวีย |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
| |
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
||
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
| |
Grulla Morioka |
||
ไทยลีก |
||||
Nongbua Pitchaya FC
18:00
| |
True Bangkok United |
||
Police Tero FC
19:00
| |
Chonburi FC |
||
ไทยลีก 2 |
||||
Suphanburi Football Club
17:30
| |
อยุธยา ยูไนเต็ด |
||
ระยอง เอฟซี
18:00
| |
ระนอง ยูไนเต็ด |
||
อุทัยธานี เอฟซี
18:30
| |
Samut Prakan City |
||
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
| |
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
||
World - Friendly International |
||||
กาตาร์
23:30
| |
โมร็อกโก |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
21:00
| |
Bromley |
||
Altrincham
21:00
| |
Yeovil Town |
||
Barnet
21:00
| |
Woking |
||
Dagenham & Redbridge
21:00
| |
Maidenhead United |
||
Dorking Wanderers
21:00
| |
Gateshead |
||
สคันธอร์ป
21:00
| |
Solihull Moors |
||
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
Oldham Athletic |
||
Torquay United
21:00
| |
Boreham Wood |
||
Wealdstone
21:00
| |
Halifax Town |
||
Wrexham
21:00
| |
Maidstone United |
||
York City
21:00
| |
Eastleigh |
||
Notts County
23:20
| |
Chesterfield |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
21:00
| |
Scarborough Athletic |
||
AFC Telford United
21:00
| |
King's Lynn Town |
||
Alfreton Town
21:00
| |
Southport |
||
Blyth Spartans
21:00
| |
Gloucester City |
||
Boston United
21:00
| |
Chorley |
||
Brackley Town
21:00
| |
Farsley Celtic |
||
Bradford Park Avenue
21:00
| |
Kidderminster Harriers |
||
Curzon Ashton
21:00
| |
Kettering Town |
||
Darlington
21:00
| |
Banbury United |
||
Hereford
21:00
| |
Buxton |
||
Leamington
21:00
| |
Spennymoor Town |
||
Peterborough Sports
21:00
| |
Chester |
||
England - Premier League U18 |
||||
Derby U18
17:00
| |
Stoke City U18 |
||
Aston Villa U18
17:00
| |
Crystal Palace U18 |
||
Fulham U18
17:00
| |
Arsenal U18 |
||
Norwich U18
17:00
| |
Brighton U18 |
||
Newcastle Utd U18
17:30
| |
Manchester City U18 |
||
Leeds United U18
18:00
| |
Liverpool U18 |
||
Middlesbrough U18
18:00
| |
Blackburn U18 |
||
West Ham U18
18:00
| |
Southampton U18 |
||
Chelsea U18
18:00
| |
Leicester U18 |
||
Tottenham U18
18:00
| |
West Brom U18 |
||
Everton U18
18:30
| |
Sunderland U18 |
||
Manchester United U18
18:30
| |
Nottingham Forest U18 |
||
England - Wsl 2 Women |
||||
Southampton W
18:30
| |
Charlton W |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Aveley
21:00
| |
Bognor Regis Town |
||
Bowers & Pitsea
21:00
| |
Herne Bay |
||
Brightlingsea Regent
21:00
| |
Margate |
||
Cray Wanderers
21:00
| |
Canvey Island |
||
Folkestone Invicta
21:00
| |
Wingate & Finchley |
||
Haringey Borough
21:00
| |
Corinthian-Casuals |
||
AFC Hornchurch
21:00
| |
Hastings United |
||
Horsham
21:00
| |
Carshalton Athletic |
||
Lewes
21:00
| |
Bishop's Stortford |
||
Potters Bar Town
21:00
| |
Billericay Town |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Ashton United
21:00
| |
Rylands |
||
Atherton Collieries
21:00
| |
Hyde United |
||
Bamber Bridge
21:00
| |
Liversedge |
||
Belper Town
21:00
| |
Warrington Town |
||
Gainsborough Trinity
21:00
| |
Stafford Rangers |
||
Marine
21:00
| |
South Shields |
||
Morpeth Town
21:00
| |
Matlock Town |
||
Nantwich Town
21:00
| |
Guiseley |
||
Radcliffe Borough
21:00
| |
Marske United |
||
Stalybridge Celtic
21:00
| |
Lancaster City |
||
Whitby Town
21:00
| |
United of Manchester |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Alvechurch
21:00
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Bedford Town
21:00
| |
Tamworth |
||
Coalville Town
21:00
| |
Royston Town |
||
Hitchin Town
21:00
| |
Basford United |
||
Ilkeston Town
21:00
| |
Redditch United |
||
Leiston
21:00
| |
Mickleover Sports |
||
Nuneaton Town
21:00
| |
Barwell |
||
Rushall Olympic
21:00
| |
Bromsgrove Sporting |
||
St Ives Town
21:00
| |
Kings Langley |
||
Stratford Town
21:00
| |
Hednesford Town |
||
Needham Market
21:00
| |
Stourbridge |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
HHC
19:30
| |
Noordwijk |
||
Rijnsburgse Boys
20:00
| |
Scheveningen |
||
Kozakken Boys
20:00
| |
Excelsior Maassluis |
||
IJsselmeervogels
20:00
| |
OFC Oostzaan |
||
Katwijk
20:30
| |
Volendam II |
||
Koninklijke HFC
20:30
| |
Spakenburg |
||
TEC
20:30
| |
Quick Boys |
||
Jong Sparta
22:00
| |
Lisse |
||
De Treffers
23:00
| |
AFC |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
พาเดอร์บอร์น
18:00
| |
Holstein Kiel |
||
Sandhausen
18:00
| |
นูเรมเบิร์ก |
||
Jahn Regensburg
18:00
| |
Karlsruher SC |
||
Eintracht Braunschweig
01:30
| |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Wehen Wiesbaden
19:00
| |
Osnabrück |
||
Waldhof Mannheim
19:00
| |
Borussia Dortmund II |
||
Rot-Weiss Essen
19:00
| |
Ingolstadt |
||
Dynamo Dresden
19:00
| |
Elversberg |
||
Saarbrücken
19:00
| |
Erzgebirge Aue |
||
Freiburg II
19:00
| |
Viktoria Köln |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hannover 96 II
18:00
| |
Havelse |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Greuther Fürth II
19:00
| |
Unterhaching |
||
Nürnberg II
19:00
| |
Ansbach |
||
Hankofen-Hailing
19:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
Aubstadt
22:00
| |
Viktoria Aschaffenburg |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Hertha BSC II
18:00
| |
Viktoria Berlin |
||
Lokomotive Leipzig
18:00
| |
Tennis Borussia |
||
ZFC Meuselwitz
18:30
| |
Rot-Weiß Erfurt |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
| |
Mainz 05 II |
||
FSV Frankfurt
19:00
| |
Hessen Kassel |
||
Wormatia Worms
19:00
| |
Stuttgart II |
||
Eintracht Trier
19:00
| |
Ulm |
||
Bahlinger SC
19:00
| |
TSV Steinbach |
||
SGV Freiberg
19:00
| |
Homburg |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Fortuna Köln
19:00
| |
Schalke 04 II |
||
Preußen Münster
19:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Fortuna Düsseldorf II
19:00
| |
SV 1919 Straelen |
||
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
| |
Lippstadt 08 |
||
Kaan-Marienborn
19:00
| |
Rödinghausen |
||
Rot Weiss Ahlen
19:00
| |
FC Bocholt |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Göppinger SV
19:00
| |
Ravensburg |
||
Neckarsulmer SU
19:00
| |
Villingen |
||
FC Holzhausen
19:00
| |
Nöttingen |
||
Freiburger FC
19:30
| |
Bissingen |
||
Reutlingen
20:30
| |
Oberachern |
||
Stuttgarter Kickers
23:00
| |
Backnang |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Bayern Hof
20:00
| |
Gebenbach |
||
Donaustauf
20:00
| |
Geesdorf |
||
TSV Abtswind
22:00
| |
DJK Bamberg |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Ingolstadt II
19:00
| |
Garching |
||
Landsberg
19:00
| |
Türkspor Augsburg |
||
Kottern
19:00
| |
1860 München II |
||
Ismaning
20:00
| |
Kirchanschöring |
||
Nördlingen
20:00
| |
Schwaben Augsburg |
||
Gundelfingen
22:00
| |
Schalding-Heining |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Curslack-Neuengamme
20:00
| |
TSV Sasel |
||
Altona 93
20:30
| |
Türkiye |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Weidenhausen
20:00
| |
Türk Gücü Friedberg |
||
Fernwald
20:00
| |
SV Unter-Flockenbach |
||
Waldgirmes
20:00
| |
Eintracht Stadtallendorf |
||
Bayern Alzenau
20:00
| |
Rot-Weiß Hadamar |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Hürth
23:30
| |
Bonner SC |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
FSV Duisburg
23:00
| |
Uerdingen |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
| |
Heeslinger SC |
||
Schöningen
21:00
| |
Spelle-Venhaus |
||
Gifhorn
21:00
| |
VfL Oldenburg |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
| |
Tasmania Berlin |
||
FSV Optik Rathenow
18:00
| |
Dynamo Schwerin |
||
Rostocker FC
19:00
| |
Mecklenburg Schwerin |
||
MSV 1919 Neuruppin
19:00
| |
Staaken |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Blau-Weiß Zorbau
19:00
| |
Bischofswerdaer FV |
||
Krieschow
19:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
FC Grimma
19:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Union Sandersdorf
19:00
| |
Budissa Bautzen |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Pfeddersheim
20:30
| |
FV Engers 07 |
||
Auersmacher
20:30
| |
Mechtersheim |
||
Schott Mainz
21:00
| |
Alemannia Waldalgesheim |
||
Eisbachtal
21:00
| |
Mülheim-Kärlich |
||
Elversberg II
22:30
| |
Hertha Wiesbach |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Bordesholm
18:30
| |
Husumer SV |
||
Pansdorf
19:00
| |
Weiche Flensburg II |
||
Union Neumünster
19:00
| |
Dornbreite Lubeck |
||
Oldenburger SV
23:00
| |
GW Siebenbäumen |
||
Albania - Superliga |
||||
Erzeni Shijak
22:00
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Partizani Tirana
00:30
| |
Egnatia Rrogozhinë |
||
Armenia - Premier League |
||||
Shirak
20:00
| |
Ararat |
||
Noah
20:00
| |
Urartu |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
Rheindorf Altach
22:00
| |
Austria Lustenau |
||
Sturm Graz
00:30
| |
แอลเอเอสเค ลินซ์ |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Lafnitz
19:30
| |
Dornbirn |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sabah
23:30
| |
Neftçi |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
MKK-Dnepr
17:00
| |
Slonim |
||
Orsha
19:00
| |
Baranovichi |
||
Naftan
21:00
| |
Lida |
||
Belgium - Pro League |
||||
KV Oostende
21:00
| |
Sint-Truiden |
||
เกงค์
23:15
| |
Cercle Brugge |
||
Belgium - First Division B |
||||
Waasland-Beveren
21:00
| |
Excelsior Virton |
||
RWDM
01:00
| |
Dender |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Borac Banja Luka
22:00
| |
Zeljeznicar |
||
Velez
22:00
| |
Zrinjski |
||
Tuzla City
22:30
| |
Leotar |
||
Sloga Doboj
00:00
| |
Siroki Brijeg |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Buducnost Banovici
22:00
| |
Zvijezda Gradačac |
||
Radnik Hadžići
22:00
| |
Stupčanica Olovo |
||
Tomislav
22:00
| |
Bratstvo Gracanica |
||
Gorazde
22:00
| |
Radnicki Lukavac |
||
Mladost Doboj Kakanj
22:00
| |
Jedinstvo Bihac |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Spartak Varna
22:00
| |
Arda |
||
Levski Sofia
00:15
| |
Hebar 1918 |
||
Lokomotiv Plovdiv
01:00
| |
CSKA Sofia |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Slavija
22:00
| |
Ljubic Prnjavor |
||
Drina Zvornik
22:00
| |
Radnik Bijeljina |
||
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
| |
Famos Vojkovici |
||
Rudar Prijedor
22:00
| |
Sutjeska Foca |
||
Zvijezda '09 Brgule
22:00
| |
Laktasi |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Yantra 1919
22:00
| |
Maritsa Plovdiv |
||
Ludogorets II
22:00
| |
Dunav 2010 |
||
Dobrudzha 1919
22:00
| |
Lovech |
||
Sportist Svoge
22:00
| |
Belasitsa |
||
Etar
00:00
| |
Sozopol |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Varaždin
23:30
| |
Šibenik |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
02:05
| |
Osijek |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Solin
22:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Rudeš
22:30
| |
Bijelo Brdo |
||
Vukovar
22:30
| |
Jarun |
||
Orijent 1919
22:30
| |
Dubrava Zagreb |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Baník Ostrava
21:00
| |
Teplice |
||
Viktoria Plzeň
21:00
| |
Zbrojovka Brno |
||
Mladá Boleslav
00:00
| |
Sparta Praha |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Třinec
15:15
| |
Slavia Praha II |
||
Karviná
22:00
| |
Vysočina Jihlava |
||
Lisen
22:00
| |
Příbram |
||
Prostějov
22:00
| |
Sigma Olomouc II |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Midtjylland
21:00
| |
AGF |
||
Denmark - First Division |
||||
Vejle
18:00
| |
SønderjyskE |
||
Hobro
20:00
| |
Hillerød |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Tallinna Kalev
18:30
| |
Paide |
||
Trans
21:00
| |
Legion |
||
Flora
23:00
| |
Vaprus |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
SJK
21:00
| |
KuPS |
||
VPS
21:00
| |
Lahti |
||
Finland - Ykkonen |
||||
PK-35
21:00
| |
Gnistan |
||
Jaro
21:00
| |
JäPS |
||
PEPO
21:00
| |
KTP |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
แซงต์ เอเตียน
20:00
| |
Le Havre |
||
Laval
00:00
| |
เม็ตซ์ |
||
Rodez
00:00
| |
Annecy |
||
วาล็องเซียนส์
00:00
| |
Quevilly Rouen |
||
อาเมียงส์
00:00
| |
Bastia |
||
Niort
00:00
| |
Paris |
||
ดิฌง
00:00
| |
นีมส์ |
||
Pau
00:00
| |
Sochaux |
||
ก็อง
00:00
| |
แก็งก็อง |
||
Greece - Super League |
||||
Atromitos
00:00
| |
OFI |
||
Lamia
01:30
| |
AEK Athens |
||
PAOK
01:45
| |
Panaitolikos |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Longford Town
01:30
| |
Wexford Youths |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Haifa
22:00
| |
Hapoel Tel Aviv |
||
Hapoel Katamon
23:00
| |
Hapoel Hadera |
||
Maccabi Netanya
00:15
| |
Beitar Jerusalem |
||
Italy - Serie B |
||||
Ascoli
01:45
| |
สปาล |
||
เจนัว
01:45
| |
Benevento |
||
Perugia
01:45
| |
ปาร์มา |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Tukums
18:00
| |
Liepāja |
||
Metta / LU
20:00
| |
Spartaks Jūrmala |
||
Super Nova
22:00
| |
FC Daugavpils |
||
Latvia - First Liga |
||||
Grobiņa
17:00
| |
Rīgas FS II |
||
Saldus SS/Leevon
19:00
| |
Valmiera II |
||
Dinamo Riga
21:00
| |
Riga FC II |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Makedonija
22:00
| |
Pobeda |
||
Malta - Premier League |
||||
Gzira United
23:30
| |
Santa Lucia |
||
Mosta
00:30
| |
Gudja United |
||
Floriana
01:45
| |
Pietà Hotspurs |
||
Moldova - National Division |
||||
Sfîntul Gheorghe
22:00
| |
Dinamo-Auto |
||
Petrocub
00:00
| |
Zimbru |
||
Montenegro - First League |
||||
Jezero
23:00
| |
Petrovac |
||
Mornar
01:00
| |
Jedinstvo |
||
Iskra
01:00
| |
Arsenal Tivat |
||
Budućnost
01:00
| |
Sutjeska |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Cliftonville
21:00
| |
Carrick Rangers |
||
Dungannon Swifts
21:00
| |
Ballymena United |
||
Glenavon
21:00
| |
Larne |
||
Portadown
21:00
| |
Coleraine |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Ballinamallard United
21:00
| |
Newington Youth |
||
Dergview
21:00
| |
Ballyclare Comrades |
||
Institute
21:00
| |
Annagh United |
||
Knockbreda
21:00
| |
H&W Welders |
||
Warrenpoint Town
21:00
| |
Dundela |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Bodø / Glimt
23:00
| |
HamKam |
||
Odd
23:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Sogndal
21:00
| |
Brann |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Wisła Płock
20:00
| |
Korona Kielce |
||
Śląsk Wrocław
22:30
| |
Cracovia Kraków |
||
Warta Poznań
01:00
| |
Widzew Lodz |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Podbeskidzie
20:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Wisła Kraków
22:30
| |
SKRA Częstochowa |
||
Nieciecza
01:00
| |
Stal Rzeszów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ซานตาคลารา
21:30
| |
Arouca |
||
ชาเวช
00:00
| |
Vizela |
||
ปอร์โต้
02:30
| |
สปอร์ติงลิสบอน |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Farense
17:00
| |
Academico Viseu |
||
Moreirense
21:30
| |
Torreense |
||
Trofense
00:00
| |
Vilafranquense |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Rapid Bucuresti
01:30
| |
UTA Arad |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Unirea Alba Iulia
21:30
| |
Ocna Mureș |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ural
17:00
| |
FK Nizjni Novgorod |
||
Khimki
19:00
| |
โลโคโมทีฟ มอสโก |
||
Dinamo Moskva
21:30
| |
สปาร์ตัก มอสโก |
||
Rostov
00:00
| |
Sochi |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hibernian
18:30
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Dundee United
21:00
| |
St. Mirren |
||
Motherwell
21:00
| |
Livingston |
||
Ross County
21:00
| |
Kilmarnock |
||
St. Johnstone
21:00
| |
Aberdeen |
||
Scotland - Championship |
||||
Arbroath
21:00
| |
Queen's Park |
||
Cove Rangers
21:00
| |
Ayr United |
||
Hamilton Academical
21:00
| |
Raith Rovers |
||
Greenock Morton
21:00
| |
Dundee |
||
Scotland - League One |
||||
Airdrieonians
21:00
| |
Alloa Athletic |
||
Edinburgh City
21:00
| |
Falkirk |
||
Kelty Hearts
21:00
| |
Dunfermline Athletic |
||
Montrose
21:00
| |
Clyde |
||
Peterhead
21:00
| |
Queen of the South |
||
Scotland - League Two |
||||
Annan Athletic
21:00
| |
Stirling Albion |
||
Bonnyrigg Rose Athletic
21:00
| |
Albion Rovers |
||
East Fife
21:00
| |
Forfar Athletic |
||
Elgin City
21:00
| |
Stranraer |
||
Stenhousemuir
21:00
| |
Dumbarton |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Čukarički
22:00
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Vojvodina
22:55
| |
Mladost Lučani |
||
Javor Ivanjica
01:00
| |
Radnički Kragujevac |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Grafičar
22:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Radnički Novi Beograd
22:00
| |
Loznica |
||
Inđija
22:00
| |
Mačva Šabac |
||
Jedinstvo Ub
22:00
| |
Železničar Pančevo |
||
Sloboda Užice
00:00
| |
Rad Beograd |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Trenčín
23:00
| |
Liptovský Mikuláš |
||
Zemplín Michalovce
23:00
| |
Skalica |
||
Zlaté Moravce
23:00
| |
Ružomberok |
||
Spartak Trnava
23:00
| |
DAC |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Žilina II
15:30
| |
Tatran Prešov |
||
Dubnica
21:30
| |
Rača |
||
Futura Humenne
21:30
| |
FK Košice |
||
Slavoj Trebišov
21:30
| |
Povazska Bystrica |
||
Púchov
21:30
| |
Spartak Myjava |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Bravo
22:30
| |
Mura |
||
Koper
01:15
| |
Olimpija |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Fužinar
22:00
| |
Krka |
||
Bistrica
22:00
| |
Primorje |
||
Beltinci
22:00
| |
Bilje |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:30
| |
FC Andorra |
||
อัลบาเซเต้
00:30
| |
Burgos |
||
เรอัลซาราโกซา
00:30
| |
เลบันเต้ |
||
เกรนาดา
03:00
| |
Racing Santander |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Varberg BoIS
20:00
| |
Djurgården |
||
Sweden - Superettan |
||||
Landskrona
20:00
| |
Jönköpings Södra |
||
Östersunds FK
20:00
| |
Brommapojkarna |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Piteå
18:00
| |
Forward |
||
Vasalund
18:00
| |
Haninge |
||
Örebro Syrianska
18:00
| |
Täby |
||
Gefle
21:00
| |
Sandviken |
||
Sollentuna
21:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Tegs SK
23:00
| |
Sylvia |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Ljungskile
18:00
| |
Qviding FIF |
||
Oskarshamns AIK
21:00
| |
Falkenberg |
||
Torns
21:00
| |
GAIS |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
Schötz
20:30
| |
Luzern |
||
Rotkreuz
21:00
| |
Chiasso |
||
Bavois
21:00
| |
Yverdon Sport |
||
Wohlen
21:00
| |
Kreuzlingen |
||
Affoltern am Albis
21:00
| |
Sarmenstorf |
||
Wettswil-Bonstetten
22:00
| |
Grasshopper |
||
Wittenbach
22:00
| |
Arbedo-Castione |
||
Sternenberg
22:00
| |
Goldstern |
||
Bischofszell
22:15
| |
Aarau |
||
Chênois
22:30
| |
Sion |
||
Portalban / Gletterens
22:30
| |
Grand-Saconnex |
||
Littau
23:00
| |
Wil |
||
Saxon Sports
23:00
| |
Meyrin |
||
Italien
01:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Giresunspor
23:15
| |
Kasımpaşa |
||
Hatayspor
23:15
| |
Gaziantep F.K. |
||
Antalyaspor
01:45
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Tuzlaspor
21:00
| |
Bandırmaspor |
||
Samsunspor
00:00
| |
Eyüpspor |
||
Altınordu
01:45
| |
Sakaryaspor |
||
Wales - Premier League |
||||
Bala Town
20:30
| |
Haverfordwest County |
||
Caernarfon Town
20:30
| |
Pontypridd Town AFC |
||
The New Saints
20:30
| |
Penybont |
||
Aberystwyth Town
23:45
| |
Cardiff MU |
||
Argentina - Superliga |
||||
Colón
04:00
| |
Tigre |
||
Huracán
06:30
| |
Newell's Old Boys |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Belgrano
07:10
| |
Instituto |
||
Gimnasia Mendoza
00:10
| |
Defensores de Belgrano |
||
Flandria
01:00
| |
Independiente Rivadavia |
||
Villa Dálmine
01:00
| |
Sacachispas |
||
Deportivo Riestra
01:00
| |
Agropecuario |
||
San Martín San Juan
01:45
| |
Guillermo Brown |
||
Temperley
04:10
| |
Quilmes |
||
All Boys
06:10
| |
San Martín Tucumán |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético Mineiro
02:30
| |
Goiás |
||
Fluminense
05:00
| |
Coritiba |
||
Brazil - Serie B |
||||
Náutico
07:30
| |
Vila Nova |
||
Ponte Preta
21:00
| |
Guarani |
||
Chapecoense
02:30
| |
Brusque |
||
Sampaio Corrêa
05:00
| |
CRB |
||
Brazil - Serie C |
||||
ABC
03:00
| |
Figueirense |
||
Chile - Primera B |
||||
Recoleta
22:00
| |
Puerto Montt |
||
Chile - Chilean Cup |
||||
Magallanes
00:15
| |
Univ. Concepción |
||
Cobreloa
02:45
| |
Santiago Morning |
||
Universidad Católica
05:30
| |
Audax Italiano |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Alianza Petrolera
07:30
| |
Deportivo Cali |
||
Deportivo Pereira
02:00
| |
Cortuluá |
||
Patriotas Boyacá
04:05
| |
Rionegro Águilas |
||
Millonarios
06:10
| |
Jaguares de Córdoba |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Orsomarso
03:00
| |
Real San Andres |
||
Barranquilla
05:00
| |
Deportes Quindío |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Gualaceo
07:00
| |
Técnico Universitario |
||
Orense
03:00
| |
Barcelona Guayaquil |
||
LDU Quito
05:30
| |
Cumbaya |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Sacachispas
09:00
| |
Mictlán |
||
Puerto San Jose
02:00
| |
Nueva Concepción |
||
Chimaltenango
04:00
| |
Deportivo Barberena |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Necaxa
07:00
| |
Guadalajara |
||
Querétaro
05:00
| |
Tijuana |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Diriangén
08:00
| |
H&H Export |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
General Caballero JLM
03:00
| |
Olimpia |
||
12 de Octubre
05:30
| |
Tacuary |
||
Peru - Primera Division |
||||
Deportivo Municipal
01:15
| |
Alianza Atlético |
||
Cienciano
03:30
| |
Atlético Grau |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Rentistas
20:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Fénix
01:00
| |
River Plate |
||
Nacional
04:00
| |
Wanderers |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Progreso
22:30
| |
Rampla Juniors |
||
Atenas
01:00
| |
Juventud |
||
Central Español
01:30
| |
Uruguay Montevideo |
||
La Luz
06:30
| |
Racing |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
แอลเอ แกลักซี
09:00
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
| |
ซินซินนาติ |
||
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
New York RB II |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Miami FC II |
||
Loudoun United
06:30
| |
Atlanta United II |
||
Detroit City
06:30
| |
Louisville City |
||
South Africa - Premier League |
||||
Golden Arrows
20:00
| |
TS Galaxy |
||
Sekhukhune United
20:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Cape Town City
22:30
| |
Stellenbosch |
||
Kaizer Chiefs
01:00
| |
Richards Bay |
||
Maritzburg United
01:00
| |
Chippa United |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Ittihad
23:30
| |
National Bank of Egypt |
||
Grenada - Premier Division |
||||
SAB Spartans
06:15
| |
Paradise |
||
Chantimelle
06:15
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
Hurricanes
06:15
| |
Eagles Super Strikers |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Coastal Union
20:00
| |
Young Africans |
||
Dodoma Jiji
20:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Simba
23:00
| |
Kagera Sugar |
||
Zambia - Super League |
||||
Nkwazi
18:00
| |
Power Dynamos |
||
Man Utd Zambia Academy
20:00
| |
Green Buffaloes |
||
Lumwana Radiants
20:00
| |
Green Eagles |
||
Chambishi
20:00
| |
Zanaco |
||
Red Arrows
20:00
| |
NAPSA Stars |
||
Prison Leopards
20:00
| |
ZESCO United |
||
Forest Rangers
20:00
| |
Kansanshi Dynamos |
||
Oman - Professional League |
||||
Al-Ittihad
21:00
| |
Oman Club |
||
Sohar
23:00
| |
Al Nasr |
||
China PR - Super League |
||||
Shanghai SIPG
18:30
| |
Hangzhou |
||
China PR - FA Cup |
||||
Suzhou Dongwu
14:30
| |
BIT |
||
Zibo Sunday
18:30
| |
Shanghai Jiading |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Pohang Steelers
16:00
| |
Incheon United |
||
Jeju United
18:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Korea Republic - National League |
||||
Siheung Citizen
15:00
| |
Busan Transportation |
||
Gyeongju HNP
17:00
| |
Ulsan Citize |
||
Cheongju
17:00
| |
Gangneung City |
||
Dangjin Citizen
17:00
| |
Gimhae City |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kuching FA
19:15
| |
UiTM |
||
Vietnam - V-League |
||||
Binh Duong
17:00
| |
Ha Noi |
||
Binh Dinh
18:00
| |
FLC Thanh Hoa |
||
Sai Gon
19:15
| |
Ho Chi Minh City |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Phu Dong
16:00
| |
Phú Thọ |
||
Long An
17:00
| |
Công An Nhân Dân |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Bath City
21:00
| |
Braintree Town |
||
Chelmsford City
21:00
| |
Weymouth |
||
Cheshunt
21:00
| |
St Albans City |
||
Dulwich Hamlet
21:00
| |
Slough Town |
||
Ebbsfleet United
21:00
| |
Farnborough |
||
Havant & Waterlooville
21:00
| |
Dover Athletic |
||
Hemel Hempstead Town
21:00
| |
Welling United |
||
Hungerford Town
21:00
| |
Eastbourne Borough |
||
Oxford City
21:00
| |
Concord Rangers |
||
Taunton Town
21:00
| |
Dartford |
||
Tonbridge Angels
21:00
| |
Hampton & Richmond |
||
Worthing
21:00
| |
Chippenham Town |
||
Argentina - Primera C |
||||
Berazategui
01:30
| |
Central Córdoba |
||
San Martín Burzaco
01:30
| |
El Porvenir |
||
Deportivo Laferrere
06:00
| |
Liniers |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Yupanqui
01:30
| |
Mercedes |
||
Central Ballester
01:30
| |
Deportivo Paraguayo |
||
Argentino Rosario
01:30
| |
Deportivo Muñiz |
||
ลูกาโน
01:30
| |
Juventud Unida G. |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
ACV
19:30
| |
DOVO |
||
Staphorst
19:30
| |
Sportlust '46 |
||
Harkemase Boys
19:30
| |
ASWH |
||
GVVV
19:30
| |
Ter Leede |
||
Rijnvogels
19:30
| |
HSV Hoek |
||
Barendrecht
19:30
| |
Excelsior '31 |
||
RKAV Volendam
19:30
| |
VVOG |
||
Urk
20:00
| |
Sparta Nijkerk |
||
DVS '33
20:00
| |
SteDoCo |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Independiente Petrolero
07:15
| |
Santa Cruz |
||
Royal Pari
02:00
| |
The Strongest |
||
Bolívar
04:15
| |
Oriente Petrolero |
||
Wilstermann
06:30
| |
Club Universitario |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Péruwelz
22:30
| |
Antoing |
||
Luingnois
00:00
| |
Belœil |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Malmundaria
01:00
| |
Hannut |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Beauraing
01:00
| |
US Dinantaise |
||
Chevetogne
01:00
| |
Fernelmont-Hemptinne |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Volov Shumen
22:00
| |
Sportist General Toshevo |
||
Dorostol
22:00
| |
Cherno more II |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Zbuzany
15:15
| |
Sokol Hostoun |
||
Bohemians 1905 II
15:15
| |
Motorlet Praha |
||
Loko Vltavín
15:15
| |
Baník Sokolov |
||
Jablonec II
15:15
| |
Sokol Živanice |
||
České Budějovice II
15:30
| |
Jiskra Domažlice |
||
Přepeře
15:30
| |
Pardubice II |
||
Prestice
19:30
| |
Písek |
||
Banik Sous
22:00
| |
Sokol Brozany |
||
Karlovy Vary
23:00
| |
Králův Dvůr |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Znojmo
15:15
| |
Vítkovice |
||
Uherský Brod
21:30
| |
Zlín II |
||
Frýdek-Místek
21:30
| |
Vrchovina |
||
Hodonín-Šardice
21:30
| |
Slovan Rosice |
||
Frydlant
21:30
| |
Hanácká |
||
Hranice
21:30
| |
Slovácko II |
||
Blansko
21:30
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Tochovice
15:00
| |
Příbram II |
||
Petřín Plzeň
15:15
| |
Spartak Sobeslav |
||
Marianske Lazne
15:15
| |
Horni Briza |
||
Slavoj Český Krumlov
15:30
| |
Klatovy |
||
Hořovicko
22:00
| |
Komárov |
||
Otava Katovice
22:00
| |
Doubravka |
||
Rokycany
22:00
| |
Aritma Praha |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Chomutov
15:15
| |
Hvězda Cheb |
||
Olympie Brezova
15:15
| |
Vilemov |
||
Sokol Libiš
15:15
| |
Slaný |
||
Kladno
15:15
| |
Újezd Praha 4 |
||
Arsenal Česká Lípa
15:15
| |
Štětí |
||
Kosmonosy
15:30
| |
Neratovice-Byškovice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Chrudim II
15:15
| |
Vysoke Myto |
||
Velke Hamry
15:30
| |
Čáslav |
||
Ústí nad Orlicí
22:00
| |
Dvůr Králové |
||
Náchod
22:00
| |
Trutnov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Skaštice
21:30
| |
HFK Olomouc |
||
Holesov
21:30
| |
FC Vsetin |
||
Nove Sady
21:30
| |
Bzenec |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
TJ Tatran Bohunice
15:15
| |
Vysočina Jihlava II |
||
Břeclav
15:15
| |
Humpolec |
||
Havlickuv Brod
21:30
| |
Sokol Lanžhot |
||
Ždírec nad Doubravou
21:30
| |
Start Brno |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
B 1908
17:00
| |
Tarnby FF |
||
Karlslunde
18:00
| |
Herstedøster |
||
Holbæk B&I
19:00
| |
Gørslev |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
Frederikssund
18:00
| |
Slagelse B&I |
||
Allerod
18:00
| |
Herlev |
||
Avarta
18:00
| |
Skjold |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Tarup-Paarup
18:00
| |
B 1909 |
||
OKS
18:00
| |
Varde |
||
Marienlyst
18:30
| |
B 1913 |
||
Hedensted
18:30
| |
Brabrand II |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Viby
18:00
| |
AaB II |
||
Odder
18:00
| |
Vejgaard B |
||
Norresundby
18:30
| |
ASA Aarhus |
||
Aarhus Fremad II
19:00
| |
Kjellerup |
||
Djursland
20:00
| |
VRI |
||
Finland - Kakkonen |
||||
PeKa
19:00
| |
PKKU |
||
JIPPO
21:00
| |
Kiffen |
||
Atlantis
21:00
| |
LaPa |
||
Jazz
21:00
| |
Ilves II |
||
GrIFK
21:00
| |
Klubi-04 |
||
KajHa
21:00
| |
FC Komeetat |
||
Vaajakoski
21:00
| |
OLS |
||
KäPa
22:00
| |
Reipas |
||
I-Kissat
22:00
| |
HJS Akatemia |
||
RoPS
22:00
| |
OTP |
||
VJS
23:00
| |
SalPa |
||
France - CFA Group A |
||||
Blois
23:00
| |
Granville |
||
Rouen
23:00
| |
Beauvais |
||
Poissy
23:00
| |
Rennes II |
||
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
| |
Racing Colombes 92 |
||
Saint-Malo
23:00
| |
C' Chartres |
||
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
| |
Chambly |
||
Guingamp II
23:00
| |
Évreux 27 |
||
Caen II
23:00
| |
Vannes |
||
France - CFA Group B |
||||
Belfort
23:00
| |
Wasquehal |
||
Bobigny
23:00
| |
Colmar |
||
Haguenau
23:00
| |
Créteil |
||
Sainte Geneviève
23:00
| |
Furiani-Agliani |
||
Boulogne
23:00
| |
Fleury 91 |
||
St Maur Lusitanos
23:00
| |
Épinal |
||
Metz II
23:00
| |
Olympique St Quentin |
||
Reims II
23:00
| |
Racing Besançon |
||
France - CFA Group C |
||||
Aubagne
23:00
| |
Louhans-Cuiseaux |
||
Canet Roussillon
23:00
| |
Toulon |
||
Fréjus St-Raphaël
23:00
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Jura Sud Foot
23:00
| |
Grasse |
||
Lyon Duchère
23:00
| |
Olympique d'Alès |
||
Marignane Gignac CB
23:00
| |
Thonon Évian |
||
Auxerre II
23:00
| |
Hyères |
||
Sète
01:00
| |
Saint-Priest |
||
France - CFA Group D |
||||
Nantes II
21:00
| |
Trélissac |
||
Andrézieux
23:00
| |
Bourges Foot 18 |
||
Angoulême
23:00
| |
Saumur |
||
Les Herbiers
23:00
| |
Yzeure |
||
Vierzon FC
23:00
| |
Bergerac |
||
Angers SCO II
23:00
| |
Chamalières |
||
Lorient II
23:00
| |
Romorantin |
||
Stade Bordelais
00:00
| |
Chasselay MDA |
||
Norway - 2. Division - Group 1 |
||||
Kvik Halden
07:00
| |
Øygarden |
||
Egersund
19:00
| |
Sotra |
||
Notodden
19:00
| |
Vard |
||
Arendal
21:00
| |
Ullern |
||
Flekkerøy
21:00
| |
Strømmen |
||
Ørn Horten
21:00
| |
Moss |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Hødd
18:00
| |
Levanger |
||
Brattvåg
20:00
| |
Alta |
||
Eidsvold
20:00
| |
Frigg |
||
Kjelsås
21:00
| |
Bærum |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Olimpia Elbląg
22:00
| |
Znicz Pruszków |
||
Kalisz
22:00
| |
Pogoń Siedlce |
||
Kotwica Kołobrzeg
23:00
| |
Siarka Tarnobrzeg |
||
Polkowice
23:00
| |
Śląsk Wrocław II |
||
Motor Lublin
23:00
| |
Stomil Olsztyn |
||
Polonia Warszawa
00:11
| |
Wisła Puławy |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Dubocica
22:00
| |
Car Konstantin |
||
Timok
22:00
| |
Dunav Prahovo |
||
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
| |
Vlasina |
||
Jagodina
22:00
| |
Radnički Svilajnac |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sloga Požega
22:00
| |
Semendrija 1924 |
||
Takovo
22:00
| |
Real Podunavci |
||
Budućnost Arilje
22:00
| |
Budučnost Krušik |
||
Mladi Radnik
22:00
| |
Priboj |
||
Mačva 1929
22:00
| |
Borac Čačak |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Sereď
21:30
| |
Castkovce |
||
Fomat Martin
21:30
| |
OFK Malzenice |
||
Nové Zámky
21:30
| |
Veľké Ludince |
||
Slovan Duslo Šaľa
21:30
| |
Inter Bratislava |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Grebbestad
19:00
| |
Karlslund |
||
Säffle SK
19:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Mjolby
20:00
| |
Lidköping |
||
Nordvärmland
20:00
| |
Stenungsund |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Hudiksvall
19:00
| |
Sandvikens AIK |
||
Forsbacka
20:00
| |
Skiljebo |
||
Stocksund
20:00
| |
Kvarnsveden |
||
Gute
22:00
| |
Kungsängen |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Skellefteå
19:00
| |
Friska Viljor |
||
Gottne IF
19:00
| |
IFK Östersund |
||
Kiruna FF
19:00
| |
Bergnasets |
||
Ytterhogdal
20:00
| |
Sund |
||
IFK Luleå
21:00
| |
Algarna |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Karlskrona
19:00
| |
Balkan |
||
Nosaby
19:00
| |
Räppe |
||
Hässleholms IF
19:00
| |
Ariana |
||
Österlen
19:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
| |
Assyriska |
||
IFK Eskilstuna
19:00
| |
Karlberg |
||
Nyköping
21:00
| |
Huddinge |
||
Lidingö
21:30
| |
Sleipner |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Sävedalen
18:30
| |
Varbergs GIF |
||
Husqvarna
19:00
| |
Torslanda |
||
Astrio
19:00
| |
Hittarp |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Fénix
01:30
| |
Argentino Quilmes |
||
San Miguel
01:30
| |
Acassuso |
||
Deportivo Armenio
01:30
| |
Colegiales |
||
Dock Sud
01:30
| |
Deportivo Merlo |
||
UAI Urquiza
01:30
| |
Talleres Remedios |
||
Villa San Carlos
01:30
| |
Defensores Unidos |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Estudiantes de San Luis
07:00
| |
Villa Mitre |
||
Def. de Pronunciamiento
00:00
| |
Atlético Paraná |
||
Sportivo Belgrano
01:00
| |
Gimnasia Concepción |
||
Douglas Haig
01:00
| |
Boca Unidos |
||
Deportivo Camioneros
01:00
| |
Cipolletti |
||
Sol de Mayo
01:00
| |
Huracán Las Heras |
||
Circulo Deportivo
01:00
| |
Ferro Carril Oeste LP |
||
Liniers Bahía Blanca
01:00
| |
Juventud Unida Univ. |
||
Defensores Belgrano VR
01:30
| |
Juventud Antoniana |
||
Sarmiento Resistencia
02:00
| |
CDJU Gualeguaychu |
||
San Martín Formosa
02:00
| |
Sportivo Las Parejas |
||
Olimpo
02:00
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Independiente Chivilcoy
02:00
| |
Sansinena |
||
Argentino Monte Maíz
02:00
| |
Sportivo Peñarol |
||
Unión Sunchales
06:00
| |
Gimnasia y Tiro |
||
Cambodia - C-League |
||||
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
| |
Cambodia Tiger |
||
Boeung Ket
15:45
| |
National Defense |
||
Phnom Penh Crown
18:30
| |
Svay Rieng |
||
Naga World
18:30
| |
Visakha |
||
Fiji - National Football League |
||||
Labasa
08:30
| |
Suva |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Seoul E.
17:00
| |
Gwangju |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Bayside United
15:00
| |
St George Willawong |
||
Acacia Ridge
15:00
| |
Western Spirit |
||
Centenary Stormers
16:00
| |
The Lakes |
||
Toowong
16:00
| |
Newmarket |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Woden Weston
11:45
| |
Cooma Tigers |
||
Canberra Olympic
12:00
| |
Belconnen United |
||
Canberra FC
14:00
| |
Gungahlin |
||
Monaro Panthers
14:45
| |
O'Connor Knights |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Heegan
05:00
| |
M. United |
||
Gaadiidka
05:00
| |
Elman |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Gwelup Croatia SC
14:00
| |
Balcatta |
||
Cockburn City
14:00
| |
Perth Glory II |
||
Floreat Athena
14:00
| |
Stirling Lions |
||
Bayswater City
14:00
| |
Perth |
||
Inglewood United
14:00
| |
Armadale |
||
Sorrento
14:00
| |
Perth RedStar |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
Devonport City
11:15
| |
Launceston City |
||
Riverside Olympic
13:00
| |
Olympia Warriors |
||
Clarence Zebras
13:30
| |
Glenorchy Knights |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast Knights
15:00
| |
Moreton Bay United |
||
Gold Coast United
15:00
| |
Eastern Suburbs Brisbane |
||
Olympic
15:00
| |
SC Wanderers |
||
Queensland Lions
15:00
| |
Logan Lightning |
||
Capalaba
15:00
| |
Peninsula Power |
||
India - Calcutta Premier Division A |
||||
Peerless
16:30
| |
Tollygunge |
||
Kidderpore SC
16:30
| |
Calcutta Customs |
||
George Telegraph
16:30
| |
Railway |
||
Bhawanipore
16:30
| |
BSS Sprting |
||
Southern Samity
16:30
| |
United |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Energie Cottbus U19
16:00
| |
Bremen U19 |
||
Magdeburg U19
16:00
| |
Holstein Kiel U19 |
||
BAK 07 U19
16:00
| |
St. Pauli U19 |
||
Hansa Rostock U19
17:00
| |
Wolfsburg U19 |
||
Borussia M'gladbach U19
17:00
| |
Bonner SC U19 |
||
Stuttgart U19
17:00
| |
Heidenheim U19 |
||
Hoffenheim U19
18:00
| |
Darmstadt 98 U19 |
||
Verl U19
20:00
| |
Bayer Leverkusen U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Cagliari U19
15:30
| |
Torino U19 |
||
Milan U19
16:00
| |
Frosinone U19 |
||
Bologna U19
21:30
| |
Inter U19 |
||
Cesena U19
21:30
| |
Roma U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Leczna W
16:30
| |
Medyk Konin W |
||
Sportowa Czwórka Radom W
17:00
| |
Pogoń Tczew W |
||
Akademia Piłkarska LG
18:00
| |
Śląsk Wrocław W |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Horní Heršpice
16:00
| |
Plzen W |
||
Sparta Prague W
20:00
| |
Ostrava W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Wisla U19
16:00
| |
Cracovia U19 |
||
Legia Warszawa U19
16:00
| |
Zaglebie U19 |
||
Korona Kielce U19
17:00
| |
Raków Częstochowa U19 |
||
Pogon Szczecin U19
19:30
| |
Jagiellonia U19 |
||
Lech Poznan U19
20:00
| |
Polonia W. U19 |
||
Panama - Lpf |
||||
Costa del Este
08:00
| |
Independiente |
||
Árabe Unido
04:00
| |
San Francisco |
||
Sporting San Miguelito
06:15
| |
Deportivo Universitario |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide Comets
12:30
| |
Croydon Kings |
||
NE MetroStars
16:30
| |
Adelaide United || |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Llapi
22:00
| |
Trepça'89 |
||
Drita
22:00
| |
Dukagjini |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Sion II
20:00
| |
Naters |
||
Gossau
21:00
| |
Taverne |
||
Uzwil
21:00
| |
Grasshopper II |
||
Concordia Lausanne
22:00
| |
Monthey |
||
Terre Sainte
22:00
| |
Servette II |
||
Martigny Sports
22:30
| |
Vevey Sports |
||
Weesen
22:30
| |
Höngg |
||
Emmenbrucke
23:00
| |
Dornach |
||
Paradiso
23:00
| |
Winterthur II |
||
Thun II
00:00
| |
Neuchâtel Xamax II |
||
Delémont
01:00
| |
Langenthal |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
St. Gallen II
22:00
| |
Basel II |
||
Biel-Bienne
01:00
| |
Luzern II |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Victoria Rosport
21:00
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Swift Hesperange
00:00
| |
Racing |
||
Fola Esch
00:00
| |
Etzella Ettelbrück |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
St. Anna
00:00
| |
Weiz |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Mauerwerk
22:30
| |
Bruck/Leitha |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Cooks Hill United
15:30
| |
Edgeworth Eagles |
||
Russia - FNL 2 - Group 1 |
||||
Alaniya Vladikavkaz II
21:00
| |
Spartak Nal'chik |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Uppsala W
19:00
| |
Lidköping W |
||
Norrköping W
20:00
| |
Mallbacken W |
||
Team TG FF W
20:00
| |
IFK Sundsvall W |
||
Gamla Upsala W
21:00
| |
Alingsås W |
||
Jitex W
21:00
| |
Älvsjö AIK W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Ferroviário Nacala
20:00
| |
ENH Vilankulo |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
PK-35 Vantaa W
18:00
| |
Åland United W |
||
HPS W
18:00
| |
ONS W |
||
NJS W
19:00
| |
PK-35 W |
||
HJK W
21:00
| |
Ilves W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Aarau W
21:00
| |
Basel W |
||
Yverdon W
21:00
| |
Grasshopper W |
||
Young Boys W
22:30
| |
St. Gallen W |
||
Rapperswil Jona W
00:00
| |
Luzern W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Club Brugge W
18:30
| |
St. Liege W |
||
Eendracht Aalst W
21:00
| |
Charleroi |
||
Mechelen W
00:00
| |
Zulte-Waregem W |
||
OH Leuven W
00:00
| |
White Star Woluwé W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Farum BK W
19:00
| |
Brondby W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Querétaro W
07:00
| |
Atlas W |
||
Tigres UANL W
08:00
| |
Pachuca W |
||
Tijuana W
09:05
| |
Pumas UNAM W |
||
Cruz Azul W
00:00
| |
Necaxa W |
||
USA - USL League One |
||||
Chattanooga Red Wolves
06:30
| |
Tormenta |
||
Romania - Liga 2 |
||||
ASU Poli Timişoara
15:00
| |
Brașov Steagul Renașt |
||
Unirea Dej
15:00
| |
CSM Iaşi |
||
Concordia Chiajna
15:00
| |
Dumbrăviţa |
||
Unirea Slobozia
15:00
| |
Metaloglobus |
||
FCM Baia Mare
15:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
SCM Gloria Buzau
17:00
| |
CSM Slatina |
||
Progresul Spartac
22:00
| |
Viitorul Şelimbăr |
||
Şirineaşa
22:45
| |
Dinamo Bucureşti |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Independiente Res.
20:00
| |
Godoy Cruz Res. |
||
Sarmiento Res.
21:00
| |
Vélez Sársfield Res. |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Grêmio Prudente
01:00
| |
Itararé |
||
Grêmio Sãocarlense
02:00
| |
Inter de Bebedouro |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Zlaté Moravce U19
15:00
| |
Spartak Trnava U19 |
||
Podbrezová U19
16:00
| |
DAC U19 |
||
Ružomberok U19
16:00
| |
Dukla U19 |
||
Petržalka U19
16:00
| |
FC Košice U19 |
||
Pohronie U19
18:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Zvezda 2005 W
14:45
| |
CSKA Moscow W |
||
Rostov W
21:00
| |
Lokomotiv Moscow W |
||
Canada - Premier League |
||||
HFX Wanderers
00:30
| |
Pacific |
||
Forge
06:00
| |
York9 |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Horhur I.
21:00
| |
Skallagrímur |
||
Tindastóll
21:00
| |
Stokkseyri |
||
KÁ Hafnarfjördur
21:30
| |
Úlfarnir |
||
Máni
23:00
| |
Hamrarnir |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Kormákur / Hvöt
21:00
| |
Vídir |
||
Dalvík / Reynir
21:00
| |
KFS |
||
Ellidi
21:00
| |
Sindri |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Hittisau
19:00
| |
Hörbranz |
||
Fussach
22:00
| |
Andelsbuch |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Bayside United U23
13:00
| |
St George Willawong U23 |
||
Acacia Ridge U23
13:00
| |
Western Spirit U23 |
||
Centenary Stormers U23
14:00
| |
The Lakes U23 |
||
Toowong U23
14:00
| |
Newmarket U23 |
||
Brazil - Copa Rio |
||||
Friburguense
01:00
| |
Olaria |
||
Chile - Segunda División |
||||
San Antonio Unido
02:00
| |
Deportes Limache |
||
Real San Joaquín
02:00
| |
Iberia |
||
Trasandino
03:00
| |
Independiente |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Fortuna Sittard W
19:00
| |
FC Mönchengladbach W |
||
SGS Essen W
19:00
| |
ADO Den Haag W |
||
Montauban W
20:00
| |
Soyaux W |
||
Stade de Reims W
21:30
| |
Dijon W |
||
Werder Bremen W
05:00
| |
Union Berlin W |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Fjardab Höttur Leiknir W
23:00
| |
Tindastóll W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
KJP
18:00
| |
RPS Lions |
||
MYPA
19:00
| |
STPS |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
Anorthosis
23:00
| |
Paphos |
||
World - Club Friendlies 4 |
||||
Navalcarnero
15:00
| |
Rayo Vallecano II |
||
Melilla
15:30
| |
Real Murcia |
||
Unión Adarve
15:30
| |
Las Rozas |
||
Atlético Madrid II
15:30
| |
UCAM Murcia |
||
Amorebieta
16:30
| |
Sestao River |
||
Gimnástica Segoviana
17:00
| |
Real Ávila |
||
Langreo
17:00
| |
Llanera |
||
Real Avilés
17:00
| |
Atlético Tordesillas |
||
Athletic Club II
17:00
| |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
||
Athletic Club II
17:00
| |
Gimnástica Torrelavega |
||
Pro Patria
22:00
| |
Renate |
||
Vis Pesaro
22:00
| |
Gubbio |
||
San Donato Tavarnelle
22:00
| |
Sporting Trestina |
||
Teruel
00:00
| |
Castellón |
||
Real Sociedad II
00:00
| |
Arenas de Getxo |
||
Real Murcia
00:00
| |
Mallorca II |
||
Sabadell
00:00
| |
Europa |
||
Guijuelo
00:00
| |
Salamanca CF UDS |
||
นูมานเซีย
00:00
| |
Real Madrid II |
||
Leganés II
00:00
| |
อัลกอร์กอน |
||
Mar Menor
00:30
| |
Atlético Pulpileño |
||
Racing Ferrol
00:30
| |
Compostela |
||
Espanyol II
01:00
| |
Sant Andreu |
||
Villanovense
01:00
| |
Real Betis II |
||
Don Benito
01:30
| |
Merida |
||
CD Badajoz
01:30
| |
คอร์โดบา |
||
San Fernando CD
01:30
| |
Toledo |
||
Belarus - Second Division - Brest Region |
||||
Ivanovo
18:00
| |
Krechet |
||
Euroexport
19:00
| |
DYuSSh-3 Pinsk |
||
Niva
20:30
| |
Luninets |
||
Belarus - Second Division - Gomel Region |
||||
Zhlobin
19:00
| |
Leskhoz |
||
Bumprom
19:00
| |
Vertykal |
||
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
| |
Mozyr NPZ |
||
Svetlogorsk
21:00
| |
Vetka DYuSSh |
||
Iput DYuSSh
21:00
| |
Dnepr Rogachev |
||
Belarus - Second Division - Grodno Region |
||||
Chayka Zelva
20:00
| |
Smena Vawkavysk |
||
Svislach
22:00
| |
Grodnensky |
||
Schuchin
22:00
| |
FSK Dyatlovo |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
Urozhaynaya
22:00
| |
Tarpeda |
||
Belarus - Second Division - Mogilev Region |
||||
SOZh Krichev
20:00
| |
Zarya Krugloe |
||
Niva Chausy
21:00
| |
Krasnopole |
||
Gorki
21:00
| |
Kirovsk |
||
Scotland - Football League - Highland League |
||||
Banks O Dee FC
21:00
| |
Keith |
||
Brechin City
21:00
| |
Buckie Thistle |
||
Clachnacuddin
21:00
| |
Turriff United |
||
Forres Mechanics
21:00
| |
Huntly |
||
Inverurie Loco Works
21:00
| |
Formartine United |
||
Lossiemouth
21:00
| |
Wick Academy |
||
Nairn County
21:00
| |
Deveronvale |
||
Rothes
21:00
| |
Brora Rangers |
||
Strathspey Thistle
21:00
| |
Fraserburgh |
||
Russia - FNL 2 - Group 2 |
||||
Baltika BFU
22:00
| |
Rodina Moskva III |
||
Russia - FNL 2 - Group 3 |
||||
Ryazan
19:00
| |
Arsenal Tula II |
||
Kaluga
21:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen |
||||
Tervarit-j
19:00
| |
Roi United |
||
PonPa
19:00
| |
KePS |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 20 ส.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 20 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 20 ส.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net