ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
HJK
23:00
| |
Silkeborg |
||
เฟเรนซ์วารอส
23:30
| |
Shamrock Rovers |
||
มัลโม่
00:00
| |
Sivasspor |
||
Apollon
00:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
Zürich
00:00
| |
Hearts |
||
Pyunik
00:00
| |
Sheriff |
||
ลูโดโกเรต์ส
00:45
| |
Žalgiris |
||
Dnipro-1
01:00
| |
AEK Larnaca |
||
เกนท์
01:30
| |
Omonia Nicosia |
||
Austria Wien
02:00
| |
Fenerbahçe |
||
World - Friendly International |
||||
มอริเตเนีย
02:00
| |
มาลี |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Hallbergmoos-Goldach
00:30
| |
Deisenhofen |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Turan
05:00
| |
คาราบัค |
||
Finland - Ykkonen |
||||
TPS
22:30
| |
EIF |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Thróttur Vogar
01:00
| |
Grótta |
||
Fjölnir
01:00
| |
Grindavík |
||
Kórdrengir
01:00
| |
Vestri |
||
Afturelding
02:15
| |
KV |
||
Fylkir
02:15
| |
Selfoss |
||
Iceland - Iceland Cup |
||||
Víkingur Reykjavík
03:00
| |
KR |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Acre
00:00
| |
Ironi Tiberias |
||
Hapoel Rishon LeZion
00:00
| |
Hapoel Kfar Saba |
||
Hapoel Ramat Gan
00:00
| |
Maccabi Kabilio Jaffa |
||
Hapoel Petah Tikva
00:00
| |
Kafr Qasim |
||
Hapoel Afula
00:00
| |
Hapoel Umm al-Fahm |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Okean
14:00
| |
Dinamo Vladivostok |
||
FShM Torpedo
20:00
| |
Khimik Dzerzhinsk |
||
Peresvet Trekhgorka
22:00
| |
Kosmos Dolgoprudny |
||
Argentina - Superliga |
||||
Boca Juniors
07:30
| |
Rosario Central |
||
Barracas Central
00:30
| |
Defensa y Justicia |
||
Aldosivi
02:30
| |
Vélez Sarsfield |
||
Unión Santa Fe
05:00
| |
Gimnasia La Plata |
||
Talleres Córdoba
05:00
| |
Patronato |
||
Brazil - Serie B |
||||
CSA
06:00
| |
Vasco da Gama |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Corinthians
07:30
| |
Atlético GO |
||
Athletico PR
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Chile - Chilean Cup |
||||
O'Higgins
07:30
| |
Unión Española |
||
Huachipato
05:00
| |
Coquimbo Unido |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Atlético
03:00
| |
Tigres |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Fortaleza CEIF
08:15
| |
Millonarios |
||
Unión Magdalena
05:30
| |
La Equidad |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Quiché
01:00
| |
Suchitepéquez |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Toluca
07:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Cruz Azul
09:05
| |
Tijuana |
||
Pachuca
09:05
| |
América |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tlaxcala
07:05
| |
Celaya |
||
Dorados
09:05
| |
Tapatío |
||
Tepatitlán de Morelos
05:00
| |
Correcaminos UAT |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิวยอร์กซิตี
07:00
| |
Charlotte |
||
เอฟซี ดัลลัส
08:00
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
| |
โคโลราโด ราปิดส์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Birmingham Legion
07:00
| |
Detroit City |
||
New Mexico United
08:00
| |
Memphis 901 |
||
Orange County
09:00
| |
Las Vegas Lights |
||
Sacramento Republic
10:00
| |
Colorado Springs |
||
Egypt - Premier League |
||||
El Gounah
23:30
| |
Ghazl El Mehalla |
||
Al Masry
23:30
| |
Ismaily |
||
Future FC
02:00
| |
Ceramica Cleopatra |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Malavan
21:30
| |
Esteghlal |
||
Mes Rafsanjan
23:00
| |
Gol Gohar |
||
Sepahan
23:30
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Oman - Professional League |
||||
Sur
20:45
| |
Al-Musannah |
||
Al Seeb
20:55
| |
Al-Bashaeer |
||
Al Oruba
23:30
| |
Al Suwaiq |
||
China PR - Super League |
||||
Dalian Professional
18:30
| |
Cangzhou Mighty Lions |
||
China PR - League One |
||||
Nanjing City
15:00
| |
Qingdao Youth Island |
||
Guangxi Baoyun
15:00
| |
Beijing BG |
||
Shenyang Urban
15:00
| |
Jiangxi Liansheng |
||
Malaysia - Super League |
||||
Kuala Lumpur
19:15
| |
Negeri Sembilan |
||
Pulau Pinang
20:00
| |
Pahang |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Daegu
15:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
วิสเซล โคเบะ
18:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Hombourg
00:00
| |
Beaufays |
||
Aubel
00:00
| |
JS Fizoise |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Honka Akatemia
22:30
| |
EPS |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Storfors
00:30
| |
Boden |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
FC Tallinn
23:00
| |
Flora II |
||
Nõmme Kalju
23:00
| |
Levadia |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Palmeiras U20
01:00
| |
Vasco U20 |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Sahafi
05:00
| |
Horseed |
||
Sahafi
05:00
| |
Horseed |
||
Europe - Champions League Women |
||||
SFK 2000
15:00
| |
Birkirkara W |
||
Valur W
16:00
| |
Hayasa W |
||
Dinamo-BGU W
16:00
| |
Lokomotiv Stara Zagora W |
||
Zhilstroy-2 2 W
16:00
| |
Lanchkhuti |
||
SL Benfica W
17:00
| |
Hajvalia W |
||
Minsk FK W
17:00
| |
Slovacko W |
||
Gintra W
19:00
| |
KuPS W |
||
Paris W
19:00
| |
Servette Chênois W |
||
Ajax W
19:00
| |
Kristianstads W |
||
PAOK W
20:30
| |
Swansea W |
||
Flora W
20:30
| |
Kiryat Gat W |
||
Apollon W
21:30
| |
SFK Rīga W |
||
Ol. Cluj W
22:00
| |
Glentoran BU W |
||
St. Polten W
22:00
| |
Ljuboten W |
||
Brann W
22:00
| |
ALG Spor W |
||
Pomurje
22:30
| |
Shelbourne W |
||
BIIK Kazygurt
23:00
| |
Split |
||
Breznica W
23:00
| |
Spartak Myjava W |
||
FC Twente W
23:00
| |
Anenii Noi |
||
Breidablik W
23:00
| |
Trondheims-Ørn W |
||
Fortuna Hjorring W
00:00
| |
Eintracht Frankfurt W |
||
RSC Anderlecht W
01:00
| |
UKS SMS Lodz W |
||
Ferencváros W
01:30
| |
Rangers W |
||
Juventus W
01:30
| |
Racing W |
||
Glasgow City W
01:35
| |
Roma W |
||
Zurich W
02:00
| |
Klaksvik W |
||
Real Madrid W
02:00
| |
Sturm Graz W |
||
Manchester City W
02:00
| |
Tomiris Turan W |
||
Panama - Lpf |
||||
Atlético Chiriquí
08:00
| |
Azuero |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Cibao
07:00
| |
Motagua |
||
Hankook Verdes
09:00
| |
Alianza |
||
Real España
05:00
| |
Cartaginés |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Green Gully
16:30
| |
Eastern Lions |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Guria
20:00
| |
Gori |
||
Meshakhte
20:00
| |
Saburtalo II |
||
Kolkheti Khobi
20:00
| |
Bakhmaro |
||
Borjomi
21:00
| |
Tbilisi City |
||
Irao
21:00
| |
Kolkheti Poti |
||
Merani Tbilisi II
22:00
| |
Aragvi Dusheti |
||
Dinamo Tbilisi II
23:00
| |
Varketili |
||
USA - USL League One |
||||
Union Omaha
07:00
| |
Charlotte Independence |
||
Northern Colorado
09:00
| |
Tucson |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Crusaders U20
02:00
| |
Dungannon Swifts U20 |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Racing Club Res.
20:00
| |
Banfield Res. |
||
Estudiantes La Plata Res
21:00
| |
Argentinos Juniors Res. |
||
Korea Republic - WK-League |
||||
Gumi Sportstoto W
16:00
| |
Hwacheon KSPO W |
||
Incheon Red Angels W
17:00
| |
Gyeongju W |
||
Changnyeong W
17:00
| |
Seoul W |
||
Suwon FMC W
17:00
| |
Boeun Sangmu W |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Poprad U19
21:00
| |
Slovan Bratislava U19 |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Krasnodar W
00:00
| |
Rubin Kazan W |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
GG
01:30
| |
Ýmir |
||
Hamar
01:30
| |
KFR |
||
Álafoss
01:30
| |
Smári |
||
Hafnir
03:00
| |
Berserkir / Mídas |
||
Álftanes
03:00
| |
KM |
||
Léttir
03:00
| |
KB |
||
Árborg
03:00
| |
ÍBU |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
FH W
01:00
| |
HK W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Kultsu
22:30
| |
MiPK |
||
Riverball
23:00
| |
JJK Jyväskylä II |
||
World - Club Friendlies 4 |
||||
Città di Fasano
22:30
| |
Virtus Francavilla |
||
Gernika
00:00
| |
Amorebieta |
||
UD Logroñés
00:00
| |
Osasuna II |
||
UCAM Murcia
01:00
| |
Melilla |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 18 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 18 ส.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 18 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 18 ส.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net