พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แอสตันวิลลา
18:30
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
อาร์เซน่อล
21:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
ไบรท์ตัน
21:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
| |
บอร์มัธ |
||
เซาแธมป์ตัน
21:00
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
| |
ฟูลัม |
||
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
| |
เบอร์มิงแฮมซิตี |
||
แบล็กพูล
21:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
| |
สโตกซิตี |
||
ฮัลล์ซิตี
21:00
| |
นอริชซิตี |
||
ลูตัน ทาวน์
21:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
มิลล์วอลล์
21:00
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
| |
เรดิง |
||
ซันเดอร์แลนด์
21:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
วีแกนแอทเลติก
21:00
| |
บริสตอลซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
บริสตอล โรเวอร์ส
18:30
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
| |
Exeter City |
||
Cheltenham Town
21:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
| |
บาร์นสลีย์ |
||
อิปสวิช ทาวน์
21:00
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
มอร์แคมป์
21:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
Port Vale
21:00
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
| |
ชาร์ลตันแอธเลติก |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
Bradford City
21:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
| |
Swindon Town |
||
Harrogate Town
21:00
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
Leyton Orient
21:00
| |
Mansfield Town |
||
Northampton Town
21:00
| |
Hartlepool United |
||
โรชเดล
21:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
Stockport County
21:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
Sutton United
21:00
| |
Barrow |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
Walsall
21:00
| |
Stevenage |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
Go Ahead Eagles
23:45
| |
พีเอสวี |
||
เอ็มเมน
01:00
| |
อาร์เคซี วาลไวก์ |
||
อูเทรชท์
01:00
| |
SC Cambuur |
||
เฟเยนูร์ด
02:00
| |
ฮีเรนวีน |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
Bayer 04 Leverkusen
20:30
| |
FC Augsburg |
||
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
| |
FC Köln |
||
TSG Hoffenheim
20:30
| |
VfL Bochum 1848 |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
| |
VfB Stuttgart |
||
ชาลเก้ 04
23:30
| |
Borussia Mönchengladbach |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
โมนาโก
22:00
| |
แรนส์ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เอซี มิลาน
23:30
| |
อูดิเนเซ่ |
||
ซามพ์โดเรีย
23:30
| |
อตาลันต้า |
||
เลชเช่
01:45
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
Monza
01:45
| |
โตริโน่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซลต้า บีโก้
22:00
| |
เอสปันญ่อล |
||
เรอัล บายาโดลิด
00:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
FC Barcelona
02:00
| |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
||
เจลีก |
||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
เอฟซี โตเกียว
17:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
เจลีก 2 |
||||
Grulla Morioka
16:00
| |
Blaublitz Akita |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
| |
Roasso Kumamoto |
||
เวกัลตะ เซนได
17:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
ไทยลีก |
||||
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
| |
SCG Muangthong United |
||
ลำปาง เอฟซี
18:30
| |
Nongbua Pitchaya FC |
||
Nakhonratchasima Mazda FC
19:00
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
ไทยลีก 2 |
||||
อยุธยา ยูไนเต็ด
17:30
| |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี |
||
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
| |
Krabi |
||
ระยอง เอฟซี
18:30
| |
ตราด เอฟซี |
||
Raj Pracha
19:00
| |
แพร่ ยูไนเต็ด |
||
England - National League |
||||
Boreham Wood
21:00
| |
Notts County |
||
Bromley
21:00
| |
Altrincham |
||
Chesterfield
21:00
| |
Aldershot Town |
||
Eastleigh
21:00
| |
Wealdstone |
||
Halifax Town
21:00
| |
Torquay United |
||
Gateshead
21:00
| |
Barnet |
||
Maidenhead United
21:00
| |
สคันธอร์ป |
||
Maidstone United
21:00
| |
York City |
||
Solihull Moors
21:00
| |
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด |
||
Woking
21:00
| |
Dagenham & Redbridge |
||
Yeovil Town
21:00
| |
Wrexham |
||
Oldham Athletic
23:20
| |
Dorking Wanderers |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Banbury United
21:00
| |
Fylde |
||
Buxton
21:00
| |
Curzon Ashton |
||
Chester
21:00
| |
Brackley Town |
||
Chorley
21:00
| |
Darlington |
||
Farsley Celtic
21:00
| |
Alfreton Town |
||
Gloucester City
21:00
| |
Boston United |
||
Kettering Town
21:00
| |
Bradford Park Avenue |
||
Kidderminster Harriers
21:00
| |
Leamington |
||
King's Lynn Town
21:00
| |
Blyth Spartans |
||
Scarborough Athletic
21:00
| |
Hereford |
||
Southport
21:00
| |
Peterborough Sports |
||
Spennymoor Town
21:00
| |
AFC Telford United |
||
England - Premier League U18 |
||||
Crystal Palace U18
16:30
| |
West Ham U18 |
||
Arsenal U18
17:00
| |
Chelsea U18 |
||
Brighton U18
17:00
| |
Fulham U18 |
||
West Brom U18
17:00
| |
Norwich U18 |
||
Leicester U18
17:30
| |
Tottenham U18 |
||
Blackburn U18
18:00
| |
Wolverhampton U18 |
||
Nottingham Forest U18
18:00
| |
Everton U18 |
||
Stoke City U18
18:00
| |
Leeds United U18 |
||
Liverpool U18
18:30
| |
Middlesbrough U18 |
||
Sunderland U18
18:30
| |
Derby U18 |
||
Southampton U18
19:00
| |
Aston Villa U18 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Billericay Town
21:00
| |
Cray Wanderers |
||
Bishop's Stortford
21:00
| |
Haringey Borough |
||
Bognor Regis Town
21:00
| |
AFC Hornchurch |
||
Canvey Island
21:00
| |
Horsham |
||
Carshalton Athletic
21:00
| |
Brightlingsea Regent |
||
Corinthian-Casuals
21:00
| |
Bowers & Pitsea |
||
Enfield Town
21:00
| |
Folkestone Invicta |
||
Hastings United
21:00
| |
Aveley |
||
Margate
21:00
| |
Kingstonian |
||
Wingate & Finchley
21:00
| |
Lewes |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Basildon United
21:00
| |
Heybridge Swifts |
||
Brentwood Town
21:00
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Bury Town
21:00
| |
Hashtag United |
||
Coggeshall Town
21:00
| |
Grays Athletic |
||
East Thurrock United
21:00
| |
AFC Sudbury |
||
Gorleston
21:00
| |
New Salamis |
||
Great Wakering Rovers
21:00
| |
Lowestoft Town |
||
Maldon & Tiptree
21:00
| |
Tilbury |
||
Stowmarket Town
21:00
| |
Hullbridge Sports |
||
Witham Town
21:00
| |
Wroxham |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Barton Rovers
21:00
| |
AFC Dunstable |
||
Berkhamsted
21:00
| |
Biggleswade |
||
Biggleswade Town
21:00
| |
Cirencester Town |
||
Harlow Town
21:00
| |
Aylesbury United |
||
Hertford Town
21:00
| |
Didcot Town |
||
Highworth Town
21:00
| |
Hadley |
||
Kidlington
21:00
| |
FC Romania |
||
Thame
21:00
| |
Ware |
||
Waltham Abbey
21:00
| |
AFC Kempston Rovers |
||
Welwyn Garden City
21:00
| |
Waltham Forest |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
United of Manchester
21:00
| |
Atherton Collieries |
||
Guiseley
21:00
| |
Marine |
||
Hyde United
21:00
| |
Radcliffe Borough |
||
Lancaster City
21:00
| |
Nantwich Town |
||
Liversedge
21:00
| |
Ashton United |
||
Marske United
21:00
| |
Belper Town |
||
Matlock Town
21:00
| |
Whitby Town |
||
South Shields
21:00
| |
Stalybridge Celtic |
||
Stafford Rangers
21:00
| |
Bamber Bridge |
||
Rylands
21:00
| |
Gainsborough Trinity |
||
Warrington Town
21:00
| |
Morpeth Town |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Basford United
21:00
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Bedford Town
21:00
| |
Barwell |
||
Coalville Town
21:00
| |
Alvechurch |
||
Hitchin Town
21:00
| |
Rushall Olympic |
||
Ilkeston Town
21:00
| |
Leiston |
||
Mickleover Sports
21:00
| |
Hednesford Town |
||
Needham Market
21:00
| |
Bromsgrove Sporting |
||
Nuneaton Town
21:00
| |
Royston Town |
||
Redditch United
21:00
| |
Kings Langley |
||
St Ives Town
21:00
| |
Stratford Town |
||
Stourbridge
21:00
| |
Tamworth |
||
Netherlands - KNVB Beker |
||||
Staphorst
22:00
| |
TOGB |
||
USV Hercules
22:00
| |
Ter Leede |
||
JOS Watergraafsmeer
22:00
| |
HSV Hoek |
||
OJC Rosmalen
22:00
| |
Sportlust '46 |
||
Groene Ster
22:00
| |
Barendrecht |
||
ADO '20
00:00
| |
VVOG |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
DSC Arminia Bielefeld
18:00
| |
Hamburger SV |
||
Holstein Kiel
18:00
| |
Eintracht Braunschweig |
||
Karlsruher SC
18:00
| |
Sandhausen |
||
Darmstadt 98
01:30
| |
Hansa Rostock |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Ingolstadt
19:00
| |
Saarbrücken |
||
Elversberg
19:00
| |
Zwickau |
||
Borussia Dortmund II
19:00
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Viktoria Köln
19:00
| |
Dynamo Dresden |
||
Verl
19:00
| |
1860 München |
||
Bayreuth
19:00
| |
Osnabrück |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hamburger SV II
18:00
| |
Jeddeloh |
||
Kickers Emden
19:00
| |
Havelse |
||
Holstein Kiel II
19:00
| |
Teutonia Hamburg |
||
Drochtersen / Assel
22:00
| |
Eintracht Norderstedt |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Unterhaching
19:00
| |
Bayern München II |
||
Vilzing
19:00
| |
Aubstadt |
||
Türkgücü-Ataspor
19:00
| |
Würzburger Kickers |
||
Schweinfurt
19:00
| |
Wacker Burghausen |
||
Eichstätt
22:00
| |
Nürnberg II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Energie Cottbus
18:00
| |
Luckenwalde |
||
Chemie Leipzig
18:00
| |
Altglienicke |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Ulm
19:00
| |
Bahlinger SC |
||
Astoria Walldorf
19:00
| |
Wormatia Worms |
||
Balingen
19:00
| |
SGV Freiberg |
||
Aalen
19:00
| |
Barockstadt Fulda-Lehnerz |
||
TSV Steinbach
19:00
| |
Mainz 05 II |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
SV 1919 Straelen
19:00
| |
Düren Merzenich |
||
FC Bocholt
19:00
| |
Wuppertaler SV |
||
Wattenscheid 09
19:00
| |
Fortuna Köln |
||
Rödinghausen
19:00
| |
Schalke 04 II |
||
Lippstadt 08
19:00
| |
Kaan-Marienborn |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Neckarsulmer SU
16:00
| |
Mutschelbach |
||
Stuttgarter Kickers
19:00
| |
Nöttingen |
||
Göppinger SV
19:00
| |
CfR Pforzheim |
||
Freiburger FC
19:30
| |
FC Holzhausen |
||
Offenburger FV
20:30
| |
Ravensburg |
||
Reutlingen
20:30
| |
Backnang |
||
Hollenbach
20:30
| |
Villingen |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Kornburg
16:00
| |
Donaustauf |
||
Eintracht Bamberg
19:00
| |
SC Feucht |
||
Geesdorf
19:30
| |
Cham |
||
ATSV Erlangen
21:00
| |
TSV Abtswind |
||
Jahn Regensburg II
21:00
| |
Weiden |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
1860 München II
19:00
| |
Gundelfingen |
||
Deisenhofen
19:00
| |
Ingolstadt II |
||
Türkspor Augsburg
20:00
| |
Kottern |
||
Kirchanschöring
21:00
| |
Erlbach |
||
Schalding-Heining
22:00
| |
Memmingen |
||
Nördlingen
22:00
| |
Landsberg |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Woltmershausen
20:00
| |
Komet Arsten |
||
Blumenthaler SV
20:00
| |
OSC Bremerhaven |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
FC Gießen
19:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Eintracht Stadtallendorf
19:00
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Rot-Weiß Hadamar
20:00
| |
Weidenhausen |
||
SV Steinbach
20:00
| |
Eintracht Frankfurt II |
||
Baunatal
20:30
| |
Viktoria Griesheim |
||
Türk Gücü Friedberg
22:00
| |
Dietkirchen |
||
SV Unter-Flockenbach
22:00
| |
Waldgirmes |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
FT Braunschweig
21:00
| |
Ramlingen/Ehlershausen |
||
Eintracht Celle
21:00
| |
Ahlerstedt / Ottendorf |
||
Spelle-Venhaus
21:00
| |
Pattensen |
||
Arminia Hannover
22:00
| |
Gifhorn |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
RSV Eintracht
19:00
| |
FSV Optik Rathenow |
||
Dynamo Schwerin
19:00
| |
Tasmania Berlin |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Budissa Bautzen
18:00
| |
Blau-Weiß Zorbau |
||
Einheit Wernigerode
19:00
| |
FC Grimma |
||
Einheit Rudolstadt
19:00
| |
Eilenburg |
||
Bischofswerdaer FV
19:00
| |
Ludwigsfelder FC |
||
Plauen
19:00
| |
Union Sandersdorf |
||
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
| |
An der Fahner Höhe |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Koblenz
19:00
| |
Eisbachtal |
||
FV Engers 07
20:30
| |
TuS Kirchberg |
||
Dudenhofen
20:30
| |
Kaiserslautern II |
||
Hertha Wiesbach
20:30
| |
Arminia Ludwigshafen |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
TSB Flensburg
19:00
| |
Pansdorf |
||
Husumer SV
19:00
| |
Heider SV |
||
Kilia Kiel
19:00
| |
Eichede |
||
Dornbreite Lubeck
19:00
| |
Oldenburger SV |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Bövinghausen
22:00
| |
Sportfreunde Lotte |
||
Preußen Münster II
22:00
| |
Erndtebrück |
||
Armenia - Premier League |
||||
Pyunik
21:00
| |
Shirak |
||
Urartu
23:30
| |
Van |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Austria Wien
22:00
| |
Wattens |
||
Austria Klagenfurt
22:00
| |
Ried |
||
Sturm Graz
00:30
| |
Rheindorf Altach |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Rapid Wien II
01:00
| |
Amstetten |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sumqayıt
21:20
| |
คาราบัค |
||
Sebail
23:30
| |
Turan |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
MKK-Dnepr
17:00
| |
Volna |
||
Shakhtyor Petrikov
19:00
| |
Naftan |
||
Slonim
21:00
| |
Smorgon |
||
Belgium - Pro League |
||||
Westerlo
21:00
| |
Standard Liège |
||
Cercle Brugge
23:15
| |
Mechelen |
||
RFC Seraing
23:15
| |
Sporting Charleroi |
||
Union Saint-Gilloise
01:45
| |
Kortrijk |
||
Belgium - First Division B |
||||
Beerschot-Wilrijk
21:00
| |
Waasland-Beveren |
||
Club Brugge II
01:00
| |
Standard Liège II |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Zrinjski
22:00
| |
Siroki Brijeg |
||
Sloboda Tuzla
22:00
| |
Borac Banja Luka |
||
Posusje
22:30
| |
Sloga Doboj |
||
Zeljeznicar
02:00
| |
Tuzla City |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Bratstvo Gracanica
22:00
| |
GOSK Gabela |
||
Jedinstvo Bihac
22:00
| |
Radnicki Lukavac |
||
Rudar Kakanj
22:00
| |
Tomislav |
||
Zvijezda Gradačac
22:00
| |
Vis Kosova |
||
Gradina Srebrenik
22:00
| |
Buducnost Banovici |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Arda
22:45
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Beroe
01:00
| |
Botev Plovdiv |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Ljubic Prnjavor
22:30
| |
Famos Vojkovici |
||
Zeljeznicar Banja Luka
22:30
| |
Tekstilac Derventa |
||
Rudar Prijedor
22:30
| |
Laktasi |
||
Zvijezda '09 Brgule
22:30
| |
Kozara Gradiska |
||
Podrinje Janja
22:30
| |
Omarska |
||
Sloboda Novi Grad
22:30
| |
Modrica |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Sportist Svoge
22:00
| |
Etar |
||
Belasitsa
22:00
| |
Vitosha Bistritsa |
||
FK Minyor Pernik
22:00
| |
Montana |
||
Spartak Pleven
22:00
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Maritsa Plovdiv
22:00
| |
Sozopol |
||
Dunav 2010
00:00
| |
Yantra 1919 |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Gorica
23:30
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
02:05
| |
Hajduk Split |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Orijent 1919
22:30
| |
Solin |
||
Dubrava Zagreb
22:30
| |
Vukovar |
||
Bijelo Brdo
22:30
| |
Hrvatski Dragovoljac |
||
Cibalia
22:30
| |
Kustošija |
||
Dugopolje
22:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Baník Ostrava
21:00
| |
Zlín |
||
Teplice
21:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Zbrojovka Brno
21:00
| |
Mladá Boleslav |
||
Hradec Králové
00:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Třinec
15:15
| |
Dukla Praha |
||
Slavia Praha II
15:15
| |
Sparta Praha II |
||
Vyškov
15:15
| |
Táborsko |
||
Chrudim
15:15
| |
Vysočina Jihlava |
||
Vlašim
22:00
| |
Lisen |
||
Denmark - First Division |
||||
FC Helsingør
18:00
| |
Hvidovre |
||
Nykøbing
20:00
| |
Vendsyssel |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Legion
18:30
| |
Nõmme Kalju |
||
Flora
21:00
| |
Trans |
||
Tallinna Kalev
23:15
| |
Tammeka |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Inter Turku
21:00
| |
VPS |
||
Ilves
21:00
| |
Honka |
||
Finland - Ykkonen |
||||
KPV
19:00
| |
PK-35 |
||
EIF
21:00
| |
PIF |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
แก็งก็อง
20:00
| |
Paris |
||
เม็ตซ์
00:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
Annecy
00:00
| |
Laval |
||
Sochaux
00:00
| |
อาเมียงส์ |
||
Bastia
00:00
| |
Grenoble Foot 38 |
||
ดิฌง
00:00
| |
ก็อง |
||
นีมส์
00:00
| |
Rodez |
||
Le Havre
00:00
| |
Pau |
||
บอร์กโดซ์
00:00
| |
Niort |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Kecskemeti TE
23:00
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Újpest
01:15
| |
Zalaegerszegi TE |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Vestri
21:00
| |
Fylkir |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Höttur / Huginn
21:00
| |
Reynir |
||
ÍR
21:00
| |
Víkingur Ólafsvík |
||
Njardvík
21:00
| |
Fjardabyggd / Leiknir |
||
Israel - Toto Cup Ligat Al |
||||
Maccabi Bnei Raina
00:00
| |
Ironi Kiryat Shmona |
||
Hapoel Haifa
00:00
| |
Hapoel Hadera |
||
Hapoel Katamon
00:30
| |
Sektzia Nes Tziona |
||
Hapoel Tel Aviv
00:30
| |
Beitar Jerusalem |
||
Italy - Serie B |
||||
Cittadella
01:45
| |
Pisa |
||
Como
01:45
| |
กายารี่ |
||
Palermo
01:45
| |
Perugia |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Shkupi
22:00
| |
Makedonija |
||
Moldova - National Division |
||||
Dacia-Buiucani
22:00
| |
Sfîntul Gheorghe |
||
Zimbru
00:00
| |
CSF Bălți |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Ballymena United
21:00
| |
Glenavon |
||
Carrick Rangers
21:00
| |
Newry City AFC |
||
Coleraine
21:00
| |
Cliftonville |
||
Crusaders
21:00
| |
Dungannon Swifts |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Annagh United
21:00
| |
Knockbreda |
||
Ballyclare Comrades
21:00
| |
Ballinamallard United |
||
Dundela
21:00
| |
Institute |
||
H&W Welders
21:00
| |
Ards |
||
Loughgall
21:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Newington Youth
21:00
| |
Dergview |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Aalesund
21:00
| |
Haugesund |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Cracovia Kraków
20:00
| |
Piast Gliwice |
||
Górnik Zabrze
22:30
| |
Stal Mielec |
||
Pogoń Szczecin
01:00
| |
Wisła Płock |
||
Poland - 1. Liga |
||||
SKRA Częstochowa
20:00
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
Tychy 71
22:30
| |
Wisła Kraków |
||
Odra Opole
01:00
| |
Resovia Rzeszów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Casa Pia
00:00
| |
เบนฟิกา |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
| |
Rio Ave |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Sporting Covilhã
17:00
| |
Feirense |
||
Torreense
21:30
| |
Nacional |
||
Estrela Amadora
21:30
| |
Farense |
||
Romania - Liga 1 |
||||
UTA Arad
23:00
| |
Universitatea Cluj |
||
Petrolul 52
01:45
| |
Rapid Bucuresti |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
โลโคโมทีฟ มอสโก
19:00
| |
Krylya Sovetov |
||
เซนิต
21:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
Dinamo Moskva
00:00
| |
คราสโนดาร์ |
||
Russia - FNL |
||||
Veles
18:00
| |
Ufa |
||
Volga Ulyanovsk
21:00
| |
KAMAZ |
||
Shinnik
23:00
| |
Rodina Moskva |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Aberdeen
21:00
| |
Motherwell |
||
Livingston
21:00
| |
Hibernian |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
| |
St. Johnstone |
||
St. Mirren
21:00
| |
Ross County |
||
Scotland - Championship |
||||
Ayr United
21:00
| |
Hamilton Academical |
||
Inverness CT
21:00
| |
Cove Rangers |
||
Queen's Park
21:00
| |
Partick Thistle |
||
Raith Rovers
21:00
| |
Greenock Morton |
||
Scotland - League One |
||||
Alloa Athletic
21:00
| |
Edinburgh City |
||
Clyde
21:00
| |
Kelty Hearts |
||
Falkirk
21:00
| |
Peterhead |
||
Queen of the South
21:00
| |
Airdrieonians |
||
Dunfermline Athletic
21:15
| |
Montrose |
||
Scotland - League Two |
||||
Albion Rovers
21:00
| |
East Fife |
||
Dumbarton
21:00
| |
Annan Athletic |
||
Forfar Athletic
21:00
| |
Elgin City |
||
Stirling Albion
21:00
| |
Stenhousemuir |
||
Stranraer
21:00
| |
Bonnyrigg Rose Athletic |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Napredak
00:00
| |
Bačka Topola |
||
Kolubara
00:00
| |
Vojvodina |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:45
| |
Voždovac |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Radnički Sr. Mitrovica
22:30
| |
Inđija |
||
IMT Novi Beograd
22:30
| |
Jedinstvo Ub |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Žilina
21:00
| |
Zlaté Moravce |
||
Ružomberok
23:00
| |
Trenčín |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Komárno
22:00
| |
Futura Humenne |
||
Tatran Prešov
22:00
| |
Petržalka akadémia |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Mura
22:30
| |
Tabor Sežana |
||
Koper
01:15
| |
Radomlje |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Dob
22:30
| |
Beltinci |
||
Bilje
22:30
| |
Bistrica |
||
Primorje
22:30
| |
Fužinar |
||
Rogaška
22:30
| |
Aluminij |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
SD Eibar
22:00
| |
เตเนริเฟ |
||
Mirandés
00:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
เลกาเนส
02:00
| |
เดปอร์ติโบ อลาเบส |
||
พัลมาส
04:00
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Helsingborg
22:30
| |
Sirius |
||
Sweden - Superettan |
||||
Dalkurd
20:00
| |
Örgryte |
||
Jönköpings Södra
20:00
| |
Halmstad |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Stockholm Internazionale
18:00
| |
Sollentuna |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Lund
18:00
| |
Tvååker |
||
Lindome
21:00
| |
Åtvidaberg |
||
Oskarshamns AIK
21:00
| |
Torns |
||
Vänersborgs IF
21:00
| |
Ängelholm |
||
Switzerland - Super League |
||||
Sion
23:00
| |
Grasshopper |
||
St. Gallen
01:30
| |
Luzern |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Kayserispor
23:15
| |
İstanbulspor |
||
กาลาตาซาราย
01:45
| |
Giresunspor |
||
Adana Demirspor
01:45
| |
Sivasspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Manisa BBSK
21:00
| |
Boluspor |
||
Rizespor
23:15
| |
Keçiörengücü |
||
Gençlerbirliği
01:45
| |
Altınordu |
||
Eyüpspor
01:45
| |
Denizlispor |
||
Wales - Premier League |
||||
Cardiff MU
20:30
| |
Connah's Quay |
||
Haverfordwest County
20:30
| |
Caernarfon Town |
||
Newtown
20:30
| |
The New Saints |
||
Pontypridd Town AFC
23:45
| |
Flint Town United |
||
Argentina - Superliga |
||||
Patronato
07:30
| |
San Lorenzo |
||
Rosario Central
01:30
| |
Barracas Central |
||
Defensa y Justicia
01:30
| |
Tigre |
||
Lanús
04:00
| |
Independiente |
||
River Plate
06:30
| |
Newell's Old Boys |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Sacachispas
00:10
| |
Belgrano |
||
Quilmes
01:00
| |
Flandria |
||
Deportivo Maipú
01:00
| |
Temperley |
||
Instituto
04:10
| |
Deportivo Riestra |
||
Brazil - Serie A |
||||
Goiás
02:30
| |
Avaí |
||
Corinthians
05:00
| |
Palmeiras |
||
Cuiabá
06:30
| |
Juventude |
||
Brazil - Serie B |
||||
Brusque
07:30
| |
Ponte Preta |
||
Bahia
07:30
| |
Ituano |
||
Operário PR
21:00
| |
Sampaio Corrêa |
||
Vasco da Gama
21:00
| |
Tombense |
||
Sport Recife
02:00
| |
CSA |
||
Cruzeiro
02:30
| |
Chapecoense |
||
Guarani
04:30
| |
Náutico |
||
CRB
06:30
| |
Grêmio |
||
Brazil - Serie C |
||||
EC São José
03:00
| |
Altos |
||
Campinense
03:00
| |
Volta Redonda |
||
Confiança
03:00
| |
FC Atlético Cearense |
||
Vitória
03:00
| |
Brasil de Pelotas |
||
Botafogo SP
03:00
| |
Remo |
||
Manaus
03:00
| |
Mirassol |
||
Figueirense
03:00
| |
ABC |
||
Aparecidense
03:00
| |
Botafogo PB |
||
Ferroviário
03:00
| |
Ypiranga Erechim |
||
Paysandu
03:00
| |
Floresta |
||
Chile - Primera Division |
||||
Coquimbo Unido
07:30
| |
Cobresal |
||
Audax Italiano
00:15
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
Curicó Unido
02:45
| |
Universidad Chile |
||
Chile - Primera B |
||||
Santiago Morning
22:00
| |
Deportes Temuco |
||
Fernández Vial
05:15
| |
Univ. Concepción |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Bucaramanga
07:40
| |
Unión Magdalena |
||
Cortuluá
03:15
| |
Alianza Petrolera |
||
Santa Fe
05:30
| |
Deportes Tolima |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Bogotá
03:00
| |
Barranquilla |
||
Deportes Quindío
03:00
| |
Fortaleza CEIF |
||
Llaneros
03:00
| |
Boca Juniors de Cali |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Herediano
09:00
| |
Sporting San José |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Mushuc Runa
07:00
| |
Orense |
||
Independiente del Valle
03:00
| |
Gualaceo |
||
9 de Octubre
05:30
| |
Aucas |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Santa Lucia
02:00
| |
Comunicaciones |
||
Municipal
04:00
| |
Malacateco |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Comunicaciones II
22:00
| |
Aurora |
||
Suchitepéquez
02:30
| |
San Juan |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Necaxa
09:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
||
Tijuana
09:05
| |
Puebla |
||
León
05:00
| |
Mazatlán |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Estelí
05:00
| |
Diriangén |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Libertad
03:30
| |
Sol de América |
||
Guaireña
06:00
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
Sporting Cristal
23:00
| |
Carlos Stein |
||
Carlos Mannucci
01:15
| |
Universidad San Martín |
||
Ayacucho
03:30
| |
ADT |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Deportivo Coopsol
03:00
| |
Comerciantes Unidos |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Rentistas
01:30
| |
Danubio |
||
Peñarol
04:30
| |
Albion |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Uruguay Montevideo
22:15
| |
Rampla Juniors |
||
Juventud
00:00
| |
La Luz |
||
Villa Española
01:00
| |
Atenas |
||
Central Español
01:30
| |
Sud América |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Colorado Springs
08:00
| |
El Paso Locomotive |
||
Orange County
09:00
| |
Phoenix Rising |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Indy Eleven |
||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
Memphis 901 |
||
Atlanta United II
06:30
| |
Miami FC II |
||
Louisville City
06:30
| |
Tampa Bay Rowdies |
||
Detroit City
06:30
| |
Oakland Roots |
||
South Africa - Premier League |
||||
Marumo Gallants FC
20:00
| |
Golden Arrows |
||
Stellenbosch
20:00
| |
Royal AM |
||
Mamelodi Sundowns
20:00
| |
Kaizer Chiefs |
||
Richards Bay
23:55
| |
Sekhukhune United |
||
AmaZulu
01:00
| |
Cape Town City |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Zob Ahan
21:30
| |
Persepolis |
||
Foolad
23:00
| |
Sanat Naft |
||
Gol Gohar
23:00
| |
Tractor Sazi |
||
Jordan - Premier League |
||||
Shabab Al Ordon
23:00
| |
Al Faysali |
||
Aqaba
01:30
| |
Al Jazeera |
||
China PR - Super League |
||||
Henan Jianye
18:00
| |
Meizhou Hakka |
||
Guangzhou R&F
18:30
| |
Wuhan Yangtze |
||
Changchun Yatai
18:30
| |
Chengdu Rongcheng |
||
Shanghai Shenhua
18:30
| |
Shandong Luneng |
||
China PR - League One |
||||
Nanjing City
15:00
| |
Sichuan |
||
Guangxi Baoyun
15:00
| |
Shaanxi Chang'an |
||
Xinjiang Tianshan
15:00
| |
Jiangxi Liansheng |
||
BIT
18:30
| |
Suzhou Dongwu |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Ulsan
16:00
| |
Daegu |
||
Incheon United
17:30
| |
Jeonbuk Motors |
||
Korea Republic - National League |
||||
Pocheon
15:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Paju Citizen
17:00
| |
Busan Transportation |
||
Gimhae City
17:00
| |
Daejeon Korail |
||
Dangjin Citizen
17:00
| |
Hwaseong |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Kelantan
16:00
| |
PDRM |
||
Johor Darul Ta'zim II
19:15
| |
Perak |
||
Malaysia - Super League |
||||
MISC
20:00
| |
Negeri Sembilan |
||
Terengganu
20:00
| |
Selangor United |
||
Melaka United
20:00
| |
Pahang |
||
Vietnam - V-League |
||||
Binh Duong
17:00
| |
Sai Gon |
||
Nam Dinh
18:00
| |
Song Lam Nghe An |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Hue
16:00
| |
Phu Dong |
||
Công An Nhân Dân
16:30
| |
Sanna Khanh Hoa |
||
Bình Phước
17:00
| |
Phú Thọ |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Braintree Town
21:00
| |
Havant & Waterlooville |
||
Chippenham Town
21:00
| |
Chelmsford City |
||
Concord Rangers
21:00
| |
Taunton Town |
||
Dartford
21:00
| |
Cheshunt |
||
Dover Athletic
21:00
| |
Hungerford Town |
||
Eastbourne Borough
21:00
| |
Bath City |
||
Farnborough
21:00
| |
Dulwich Hamlet |
||
Hampton & Richmond
21:00
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Slough Town
21:00
| |
Tonbridge Angels |
||
St Albans City
21:00
| |
Oxford City |
||
Welling United
21:00
| |
Worthing |
||
Weymouth
21:00
| |
Ebbsfleet United |
||
Argentina - Primera C |
||||
Sportivo Italiano
01:30
| |
Berazategui |
||
Atlas
01:30
| |
Claypole |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Juventud Unida G.
01:30
| |
Argentino Rosario |
||
Deportivo Paraguayo
01:30
| |
Yupanqui |
||
Mercedes
01:30
| |
Centro Español |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Santa Cruz
02:00
| |
Bolívar |
||
The Strongest
04:15
| |
Atlético Palmaflor |
||
Guabirá
06:30
| |
Independiente Petrolero |
||
World - OFC Champions League |
||||
Vénus
06:30
| |
Hienghene Sport |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Etoile de Faimes
00:00
| |
FC Du Geer |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Spartak Varna II
22:00
| |
Volov Shumen |
||
Sportist General Toshevo
22:00
| |
Botev Novi Pazar |
||
Chernomorets Balchik
22:00
| |
Dorostol |
||
Septemvri Tervel
22:00
| |
Lokomotiv Ruse |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Baník Sokolov
15:15
| |
Admira Praha |
||
Motorlet Praha
15:15
| |
Karlovy Vary |
||
Mlada Boleslav II
15:15
| |
Benesov |
||
Králův Dvůr
15:30
| |
Prestice |
||
Sokol Hostoun
15:30
| |
České Budějovice II |
||
Kolín
15:30
| |
Banik Sous |
||
Jiskra Domažlice
20:00
| |
Povltava FA |
||
Ústí nad Labem
22:00
| |
Přepeře |
||
Sokol Živanice
22:00
| |
Sokol Zápy |
||
Slovan Velvary
22:00
| |
Teplice II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Hanácká
22:00
| |
Banik Ostrava II |
||
Slovan Rosice
22:00
| |
Frydlant |
||
Vítkovice
22:00
| |
Hodonín-Šardice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Příbram II
15:00
| |
Otava Katovice |
||
Aritma Praha
15:15
| |
Slavoj Český Krumlov |
||
Komárov
15:30
| |
Jiskra Domažlice II |
||
Spartak Sobeslav
22:00
| |
Hořovicko |
||
Doubravka
22:00
| |
Petřín Plzeň |
||
Horni Briza
22:00
| |
Rokycany |
||
Klatovy
22:00
| |
Tochovice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Štětí
15:15
| |
Kosmonosy |
||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
Kladno |
||
Újezd Praha 4
15:15
| |
Olympie Brezova |
||
Hvězda Cheb
21:00
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Český Brod
22:00
| |
Sokol Libiš |
||
Slaný
22:00
| |
Chomutov |
||
Louny
22:00
| |
Meteor Praha |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
FK Brandys nad Labem
15:15
| |
Náchod |
||
Letohrad
22:00
| |
Benatky nad Jizerou |
||
Vysoke Myto
22:00
| |
Slovan Liberec II |
||
Trutnov
22:00
| |
Velke Hamry |
||
Dobrovice
22:00
| |
Chrudim II |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Sternberk
22:00
| |
Skaštice |
||
Viktorie Přerov
22:00
| |
Nove Sady |
||
HFK Olomouc
22:00
| |
Slavičín |
||
FC Vsetin
22:00
| |
Šumperk |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Humpolec
21:30
| |
TJ Tatran Bohunice |
||
Velka Bites
22:00
| |
Žďár nad Sázavou |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
GVI
17:00
| |
Herstedøster |
||
B 1908
17:00
| |
Gørslev |
||
Karlslunde
18:00
| |
Greve |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
Herlev
19:00
| |
Slagelse B&I |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Otterup
18:00
| |
B 1909 |
||
Tarup-Paarup
18:00
| |
Brabrand II |
||
Hedensted
18:30
| |
B 1913 |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Odder
18:00
| |
Aarhus Fremad II |
||
Viby
18:00
| |
Vejgaard B |
||
Norresundby
18:30
| |
VRI |
||
Djursland
20:00
| |
Kjellerup |
||
AaB II
20:00
| |
ASA Aarhus |
||
Finland - Kakkonen |
||||
PKKU
19:00
| |
PPJ |
||
EPS
19:00
| |
Jazz |
||
Reipas
21:00
| |
KäPa |
||
LaPa
21:00
| |
JIPPO |
||
MuSa
21:00
| |
I-Kissat |
||
SalPa
21:00
| |
Honka Akatemia |
||
HJS Akatemia
21:00
| |
GrIFK |
||
OTP
22:00
| |
Kraft |
||
Norway - 2. Division - Group 1 |
||||
Sotra
20:00
| |
Vard |
||
Ullern
20:00
| |
Staal Jørpeland |
||
Arendal
21:00
| |
Ørn Horten |
||
Moss
21:00
| |
Notodden |
||
Odd II
21:00
| |
Kvik Halden |
||
Norway - 2. Division - Group 2 |
||||
Bærum
18:00
| |
Ullensaker / Kisa |
||
Gjøvik-Lyn
18:00
| |
Brattvåg |
||
Alta
22:00
| |
Asker |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Śląsk Wrocław II
18:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Stomil Olsztyn
21:30
| |
Polkowice |
||
Siarka Tarnobrzeg
22:00
| |
Radunia Stężyca |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Radnički Svilajnac
22:30
| |
FK Toplicanin Prokuplje |
||
Jedinstvo Paraćin
22:30
| |
Timok |
||
Dunav Prahovo
22:30
| |
Dubocica |
||
Pčinja Trgovište
22:30
| |
Brzi Brod |
||
Timočanin
22:30
| |
Meševo |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Mačva 1929
22:30
| |
Polet Ljubić |
||
Priboj
22:30
| |
Budućnost Arilje |
||
Budučnost Krušik
22:30
| |
Radjevac Krupanj |
||
Sušica
22:30
| |
Mihajlovac 1934 |
||
Tutin
22:30
| |
Takovo |
||
Real Podunavci
22:30
| |
Sloga Požega |
||
Semendrija 1924
22:30
| |
Sloga Bajina Basta |
||
Borac Čačak
00:00
| |
Mladi Radnik |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Nové Mesto nad Váhom
22:00
| |
Vrakuňa |
||
Castkovce
22:00
| |
Hamsik Academy |
||
Inter Bratislava
22:00
| |
Galanta |
||
OFK Malzenice
22:00
| |
Slovan Duslo Šaľa |
||
Kalna n. Hronom
22:00
| |
Sereď |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Stenungsund
18:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Kumla
19:00
| |
Mjolby |
||
Angered BK
19:00
| |
Yxhult |
||
Karlslund
19:00
| |
Herrestads |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Akropolis
17:00
| |
Gute |
||
Sandvikens AIK
17:30
| |
Stocksund |
||
Skiljebo
19:00
| |
Hudiksvall |
||
Kvarnsveden
21:00
| |
Uppsala |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Bergnasets
17:00
| |
Sund |
||
IFK Östersund
18:00
| |
Kiruna FF |
||
IFK Luleå
18:00
| |
Ytterhogdal |
||
Boden
19:00
| |
Umeå FC Akademi |
||
Friska Viljor
19:00
| |
Storfors |
||
Sandviks
20:00
| |
Gottne IF |
||
Algarna
21:00
| |
Skellefteå |
||
Sweden - Division 2: Sodra Gotaland |
||||
Högsby
19:00
| |
Rosengård |
||
IFK Hässleholm
19:00
| |
Asarum |
||
Ariana
19:00
| |
Österlen |
||
Karlskrona
19:00
| |
Kristianstad |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Karlberg
19:00
| |
Lidingö |
||
Huddinge
19:00
| |
Smedby |
||
Nyköping
21:00
| |
Värmbols |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Onsala
18:00
| |
Tölö |
||
Brazil - Baiano 2 |
||||
Jacobinense
00:45
| |
Itabuna |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Talleres Remedios
23:15
| |
Dock Sud |
||
Defensores Unidos
01:30
| |
UAI Urquiza |
||
Deportivo Merlo
01:30
| |
Deportivo Armenio |
||
Acassuso
01:30
| |
Fénix |
||
Cañuelas
01:30
| |
Comunicaciones |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
CDJU Gualeguaychu
00:30
| |
Sportivo Belgrano |
||
Crucero del Norte
01:00
| |
Defensores Belgrano VR |
||
Huracán Las Heras
01:00
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Ciudad de Bolívar
01:30
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Boca Unidos
02:00
| |
Sarmiento Resistencia |
||
Cambodia - C-League |
||||
Naga World
15:45
| |
Boeung Ket |
||
Cambodia Tiger
15:45
| |
Visakha |
||
Svay Rieng
18:30
| |
Kirivong Sok Sen Chey |
||
National Defense
18:30
| |
Phnom Penh Crown |
||
Fiji - National Football League |
||||
Labasa
08:30
| |
Nadi |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Jeonnam Dragons
16:00
| |
Anyang |
||
Ansan Greeners
18:00
| |
Gwangju |
||
Bucheon 1995
18:00
| |
Seoul E. |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Pine Hills
15:00
| |
Univ. Queensland |
||
Western Spirit
15:00
| |
Bayside United |
||
The Gap
16:00
| |
Acacia Ridge |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Belconnen United
12:00
| |
Gungahlin |
||
Canberra Olympic
12:00
| |
Woden Weston |
||
Cooma Tigers
12:00
| |
O'Connor Knights |
||
Australia - New South Wales |
||||
Sydney Olympic
12:00
| |
Manly United |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Internacional U20
21:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Sao Paulo U20
00:00
| |
Atletico-PR U20 |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Grobiņa
20:00
| |
Skanste |
||
FS Jelgava
22:00
| |
Metta / LU |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Horseed
05:00
| |
Banadir |
||
Sahafi
05:00
| |
Elman |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Floreat Athena
14:00
| |
Sorrento |
||
Balcatta
14:00
| |
Cockburn City |
||
Stirling Lions
14:00
| |
Inglewood United |
||
Perth
16:00
| |
Gwelup Croatia SC |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
South Hobart
11:00
| |
Glenorchy Knights |
||
Olympia Warriors
11:30
| |
Devonport City |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Viktoria Köln U19
16:00
| |
Bochum U19 |
||
RW Essen U19
16:00
| |
Borussia M'gladbach U19 |
||
Freiburg U19
16:00
| |
Unterhaching U19 |
||
Ingolstadt U19
16:00
| |
Stuttgart U19 |
||
Bayern U19
16:00
| |
1860 München U19 |
||
Hertha U19
17:00
| |
RB Leipzig U19 |
||
Mainz U19
17:00
| |
Hoffenheim U19 |
||
Wolfsburg U19
18:00
| |
Hannover U19 |
||
Preussen Munster U19
18:00
| |
Dusseldorf U19 |
||
Heidenheim U19
18:00
| |
Astoria Walldorf U19 |
||
St. Pauli U19
19:00
| |
Hansa Rostock U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Sportowa Czwórka Radom W
17:00
| |
Czarni Sosnowiec W |
||
Śląsk Wrocław W
17:00
| |
Leczna W |
||
Medyk Konin W
17:00
| |
Pogoń Szczecin W |
||
Pogoń Tczew W
21:00
| |
Bydgoszcz W |
||
UKS SMS Lodz W
22:00
| |
Akademia Piłkarska LG |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Mlada Boleslav U19
16:00
| |
Jihlava U19 |
||
Sigma Olomouc U19
16:00
| |
Ostrava U19 |
||
Plzen U19
16:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Sparta Praha U19
16:00
| |
Ceske Budejovice U19 |
||
Slovacko U19
17:15
| |
FK Pardubice U19 |
||
Dukla Prague U19
18:15
| |
Karvina U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Cracovia U19
16:00
| |
Lech Poznan U19 |
||
Legnica U19
17:00
| |
Korona Kielce U19 |
||
Escola Varsovia U19
17:00
| |
Pogon Szczecin U19 |
||
Zaglebie U19
17:00
| |
Wisla U19 |
||
Lechia Gdańsk U19
17:00
| |
Śląsk Wrocław U19 |
||
Polonia W. U19
22:00
| |
Arka Gdynia U19 |
||
Panama - Lpf |
||||
San Francisco
08:00
| |
Azuero |
||
Tauro
04:00
| |
Árabe Unido |
||
Alianza
06:15
| |
Plaza Amador |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Cumberland United
12:30
| |
Campbelltown City |
||
Adelaide City
12:30
| |
Adelaide Olympic |
||
Croydon Kings
12:30
| |
Adelaide Comets |
||
Sturt Lions
12:30
| |
White City Woodville |
||
Adelaide United ||
12:30
| |
West Torrens Birkalla |
||
NE MetroStars
12:30
| |
South Adelaide Panthers |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Gjilani
22:00
| |
Ferizaj |
||
Trepça'89
22:00
| |
Drita |
||
Dukagjini
22:00
| |
Prishtina |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
South Melbourne
14:45
| |
Dandenong City |
||
Hume City
16:00
| |
Dandenong Thunder |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Dornach
21:00
| |
Concordia |
||
Neuchâtel Xamax II
21:00
| |
Wohlen |
||
Solothurn
21:00
| |
Muri |
||
Schötz
21:00
| |
Delémont |
||
Rotkreuz
21:00
| |
Emmenbrucke |
||
Grasshopper II
21:00
| |
Kreuzlingen |
||
Linth
21:00
| |
Wettswil-Bonstetten |
||
Eschen / Mauren
21:00
| |
Paradiso |
||
Winterthur II
21:00
| |
Gossau |
||
Höngg
21:00
| |
Lugano II |
||
Monthey
22:00
| |
Grand-Saconnex |
||
Echallens
22:00
| |
La Chaux-de-Fonds |
||
Meyrin
22:00
| |
Sion II |
||
Bassecourt
22:00
| |
Black Stars |
||
Taverne
22:00
| |
Uzwil |
||
Portalban / Gletterens
22:30
| |
Martigny Sports |
||
Vevey Sports
22:30
| |
Concordia Lausanne |
||
Tuggen
23:30
| |
Weesen |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Basel II
20:30
| |
Kriens |
||
Zürich II
21:00
| |
Étoile Carouge |
||
YF Juventus
21:00
| |
Young Boys II |
||
Luzern II
21:00
| |
Bulle |
||
Brühl
21:00
| |
Bavois |
||
Cham
21:00
| |
St. Gallen II |
||
Rapperswil-Jona
21:00
| |
Breitenrain |
||
Chiasso
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
Stade Nyonnais
22:00
| |
Baden |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Racing
22:00
| |
Mondorf-les-Bains |
||
UT Pétange
00:00
| |
Fola Esch |
||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup |
||||
Kaspiy
20:00
| |
Akzhayik |
||
Maqtaaral
20:00
| |
Taraz |
||
Kairat
22:00
| |
Atyrau |
||
Aksu
22:00
| |
Ordabasy |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wolfsberger AC II
22:00
| |
Ried II |
||
LASK Juniors
22:00
| |
Treibach |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Stripfing
22:30
| |
Neusiedl |
||
Donaufeld
22:30
| |
Wiener SC |
||
Leobendorf
23:30
| |
Krems |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Broadmeadow Magic
11:00
| |
Maitland |
||
Russia - FNL 2 - Group 1 |
||||
Essentuki
21:30
| |
Druzhba |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Rävåsen W
19:00
| |
Uppsala W |
||
IFK Sundsvall W
19:00
| |
Växjö W |
||
Alingsås W
20:00
| |
Team TG FF W |
||
Bromölla W
20:00
| |
Jitex W |
||
Mallbacken W
20:00
| |
Gamla Upsala W |
||
Finland - Kansallinen Liiga Women |
||||
ONS W
18:00
| |
PK-35 W |
||
HJK W
19:00
| |
NJS W |
||
KuPS W
19:00
| |
PK-35 Vantaa W |
||
Åland United W
21:00
| |
Ilves W |
||
Honka W
21:00
| |
HPS W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Gent W
18:30
| |
OH Leuven W |
||
Zulte-Waregem W
21:00
| |
Club Brugge W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Fortuna Hjorring W
18:00
| |
AGF W |
||
FC Thy - ThistedQ
21:00
| |
Køge |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlas W
00:00
| |
Guadalajara W |
||
USA - USL League One |
||||
North Carolina
04:00
| |
Central Valley Fuego |
||
Greenville Triumph
06:00
| |
Richmond Kickers |
||
Tormenta
06:30
| |
Charlotte Independence |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Ripensia Timişoara
15:00
| |
Unirea Slobozia |
||
Dumbrăviţa
15:00
| |
Unirea Dej |
||
CSM Iaşi
15:00
| |
Şirineaşa |
||
Unirea Constanța
15:00
| |
Progresul Spartac |
||
Viitorul Şelimbăr
15:00
| |
ASU Poli Timişoara |
||
Metaloglobus
15:30
| |
SCM Gloria Buzau |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Tigre Res.
20:00
| |
Defensa y Justicia Res. |
||
Talleres Córdoba Res.
21:00
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
Gambia - GFA League |
||||
Banjul
23:00
| |
Falcons |
||
Samger
23:00
| |
Fortune |
||
Steve Biko
23:00
| |
GPA |
||
Marimoo
23:00
| |
GAMTEL |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Inter de Bebedouro
01:00
| |
Grêmio Sãocarlense |
||
Slovakia - Youth League |
||||
FC Košice U19
16:00
| |
Ružomberok U19 |
||
Žilina U19
16:00
| |
Zlaté Moravce U19 |
||
Slovan Bratislava U19
16:00
| |
Podbrezová U19 |
||
DAC U19
16:00
| |
Petržalka U19 |
||
Dukla U19
16:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Spartak Trnava U19
18:00
| |
Poprad U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Green Gully U21
12:00
| |
Eastern Lions U21 |
||
Melbourne Knights U21
12:00
| |
Altona Magic U21 |
||
Hume City U21
13:00
| |
Dandenong Thunder U21 |
||
South Melbourne U21
17:00
| |
Dandenong City U21 |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Lokomotiv Moscow W
16:30
| |
Krasnodar W |
||
CSKA Moscow W
17:00
| |
Rubin Kazan W |
||
Zenit W
17:00
| |
Chertanovo W |
||
Rostov W
22:00
| |
Yenisey W |
||
Ryazan VDV W
22:00
| |
Zvezda 2005 W |
||
Canada - Premier League |
||||
Cavalry
08:00
| |
Forge |
||
HFX Wanderers
01:00
| |
Valour |
||
Pacific
04:00
| |
Atlético Ottawa |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
KFB
21:00
| |
Horhur I. |
||
Tindastóll
21:00
| |
SR |
||
Boltafélag Norðfjarðar
21:00
| |
Samherjar |
||
Einherji
21:00
| |
Máni |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
KFS
21:00
| |
Kormákur / Hvöt |
||
Sindri
01:00
| |
Dalvík / Reynir |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Nenzing
22:00
| |
Austria Lustenau II |
||
Andelsbuch
22:00
| |
Bezau |
||
Hörbranz
22:00
| |
Hard |
||
Lochau
23:00
| |
Ludesch |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Pine Hills U23
13:00
| |
Univ. Queensland U23 |
||
Western Spirit U23
13:00
| |
Bayside United U23 |
||
The Gap U23
14:00
| |
Acacia Ridge U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
San Antonio Unido
02:00
| |
Concepcion |
||
Independiente
02:00
| |
Deportes Valdivia |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Sturm Graz W
19:00
| |
Slavia Prague W |
||
PSV W
22:00
| |
SGS Essen W |
||
Stade de Reims W
23:00
| |
Metz W |
||
Werder Bremen W
05:00
| |
Hamburger SV W |
||
Guingamp W
05:00
| |
Lille W |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Fylkir W
21:00
| |
Fjardab Höttur Leiknir W |
||
Tindastóll W
00:00
| |
Víkingur Reykjavík W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Honda Lock
13:00
| |
Verspah Oita |
||
Finland - Kolmonen |
||||
KoPa
19:00
| |
Union Plaani |
||
RPS Lions
19:00
| |
MYPA |
||
LehPa
21:00
| |
Kings |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
De Treffers
16:30
| |
De Graafschap |
||
Rukh Vynnyky
22:00
| |
Veres |
||
Levadiakos
22:30
| |
Atromitos |
||
Akritas
22:30
| |
Aris |
||
Lamia
23:00
| |
Ionikos |
||
Enosis
23:00
| |
Olympiakos |
||
OFI
23:00
| |
Episkopi |
||
Paphos
23:00
| |
Doxa |
||
Nea Salamis
00:00
| |
Anorthosis |
||
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:30
| |
Metal Kharkiv |
||
World - Club Friendlies 4 |
||||
Cadiz II
14:30
| |
Sanluqueño |
||
Mar Menor
14:30
| |
La Union Atletico |
||
Utebo
15:30
| |
Ebro |
||
Barakaldo
16:00
| |
Arenas de Getxo |
||
Real Valladolid II
16:00
| |
ราโย่ มายาดาฮองด้า |
||
นูมานเซีย
16:30
| |
SS Reyes |
||
Osasuna II
16:30
| |
Real Sociedad II |
||
Vicenza
22:00
| |
Mantova |
||
San Donato Tavarnelle
22:00
| |
Sangiovannese |
||
Al Dhafra
22:30
| |
Al Hazm |
||
AlbinoLeffe
23:00
| |
Villa d'Almè |
||
Gernika
00:00
| |
Sestao River |
||
L'Hospitalet
00:00
| |
Sabadell |
||
Levante II
00:30
| |
Yeclano |
||
Alzira
00:30
| |
La Nucia |
||
Eldense
00:30
| |
UCAM Murcia |
||
Gimnástica Torrelavega
00:30
| |
Racing Santander II |
||
Izarra
00:30
| |
SD Logroñés |
||
Gimnástica Segoviana
01:00
| |
Tudelano |
||
Talavera CF
01:00
| |
อัลกอร์กอน |
||
CD Badajoz
01:00
| |
Montijo |
||
Birkirkara
01:30
| |
Sliema Wanderers |
||
Xerez Deportivo
02:00
| |
คอร์โดบา |
||
San Roque de Lepe
02:00
| |
Real Betis II |
||
Ciudad de Torredonjimeno
02:00
| |
Linares Deportivo |
||
Belarus - Second Division - Brest Region |
||||
Niva
16:00
| |
Drogichin |
||
Granit
17:00
| |
DYUSSH Stolin |
||
Kobrin
20:00
| |
Ivatsevichi |
||
DYuSSh-3 Pinsk
21:00
| |
Nadezhda |
||
Luninets
22:00
| |
Ivanovo |
||
Dinamo Malorita
05:00
| |
Euroexport |
||
Belarus - Second Division - Gomel Region |
||||
Mozyr NPZ
19:00
| |
Bumprom |
||
Vetka DYuSSh
19:00
| |
Vertykal |
||
Iput DYuSSh
21:00
| |
DYuSSh-2 Rechitsa |
||
Svetlogorsk
22:00
| |
Zhlobin |
||
Belarus - Second Division - Grodno Region |
||||
Fakel Novogrudok
16:00
| |
Schuchin |
||
Smena Vawkavysk
20:00
| |
Grodnensky |
||
FSK Dyatlovo
21:00
| |
Neman Belkard |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
FK Viliya
17:00
| |
Berezino |
||
Tarpeda
21:00
| |
Traktor Minsk |
||
Belarus - Second Division - Mogilev Region |
||||
Kirovsk
20:00
| |
Niva Chausy |
||
Zarya Krugloe
20:00
| |
Servolyuks |
||
Krasnopole
22:00
| |
SOZh Krichev |
||
Scotland - Football League - Highland League |
||||
Buckie Thistle
21:00
| |
Strathspey Thistle |
||
Brora Rangers
21:00
| |
Banks O Dee FC |
||
Deveronvale
21:00
| |
Brechin City |
||
Formartine United
21:00
| |
Nairn County |
||
Huntly
21:00
| |
Rothes |
||
Keith
21:00
| |
Clachnacuddin |
||
Inverurie Loco Works
21:00
| |
Forres Mechanics |
||
Wick Academy
21:00
| |
Turriff United |
||
Lossiemouth
21:00
| |
Fraserburgh |
||
Russia - FNL 2 - Group 3 |
||||
SKA-Energiya II
08:30
| |
Salyut Belgorod |
||
Dinamo Vladivostok
17:00
| |
Kaluga |
||
Russia - FNL 2 - Group 4 |
||||
Irtysh
14:30
| |
Amkar Perm' |
||
Dinamo Barnaul
15:00
| |
Zenit Izhevsk |
||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen |
||||
RoPo
19:00
| |
OPS |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 ส.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 ส.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 ส.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net