เจลีก |
||||
---|---|---|---|---|
เอฟซี โตเกียว
16:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
คาชิว่า เรย์โซล
16:30
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
เกียวโต แซงก้า
16:30
| |
คอนซาโดเล ซัปโปโร |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
กัมบะ โอซาก้า
17:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
| |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
||
สากัน โตสู
17:30
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
เจลีก 2 |
||||
Blaublitz Akita
12:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
Grulla Morioka
16:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
มาชิดา เซลเวีย
16:00
| |
เวกัลตะ เซนได |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
| |
โทชิกิ SC |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
| |
Roasso Kumamoto |
||
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
ThespaKusatsu Gunma
17:30
| |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
||
World - Club Friendlies 1 |
||||
อาแจกซ์
18:00
| |
พาเดอร์บอร์น |
||
เฟเยนูร์ด
19:00
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
พีเอสวี
20:00
| |
Cercle Brugge |
||
Fenerbahçe
23:30
| |
Partizan |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Lida
19:00
| |
Slonim |
||
Orsha
21:00
| |
FC Ostrovets |
||
Naftan
23:00
| |
Volna |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Trans
21:00
| |
Paide |
||
Legion
23:30
| |
Flora |
||
Vaprus
00:00
| |
Tammeka |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Honka
19:00
| |
Mariehamn |
||
Oulu
21:00
| |
VPS |
||
HJK
21:00
| |
KuPS |
||
Lahti
22:00
| |
Inter Turku |
||
Finland - Ykkonen |
||||
PIF
21:00
| |
PK-35 |
||
PEPO
21:00
| |
EIF |
||
SJK Akatemia
21:00
| |
Jaro |
||
Iceland - Pepsideild |
||||
ÍBV
23:00
| |
Breidablik |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Víkingur Ólafsvík
20:00
| |
Fjardabyggd / Leiknir |
||
Höttur / Huginn
21:00
| |
Njardvík |
||
Magni
23:00
| |
Haukar |
||
Reynir
23:00
| |
KF |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Sligo Rovers
01:45
| |
Shelbourne |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Super Nova
22:00
| |
Auda |
||
Latvia - First Liga |
||||
Saldus SS/Leevon
19:00
| |
Smiltene |
||
Grobiņa
21:00
| |
Skanste |
||
Rīgas FS II
23:00
| |
Riga FC II |
||
JDFS Alberts
23:00
| |
Dinamo Riga |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Jerv
21:00
| |
Haugesund |
||
Odd
23:00
| |
Bodø / Glimt |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
AIK
20:00
| |
Mjällby |
||
Helsingborg
22:30
| |
Kalmar |
||
Sweden - Superettan |
||||
Dalkurd
20:00
| |
Landskrona |
||
Östersunds FK
20:00
| |
Utsikten |
||
Öster
22:00
| |
Skövde AIK |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
Brålanda
18:00
| |
Vänersborgs IF |
||
Torns
18:00
| |
Olympic |
||
Enkoping
19:00
| |
Uppsala |
||
Gute
19:00
| |
Haninge |
||
Skiljebo
19:00
| |
Örebro Syrianska |
||
Vastra Frolunda
19:00
| |
Torslanda |
||
Simrishamn
19:00
| |
Österlen |
||
Angered BK
19:00
| |
Ljungskile |
||
Huddinge
21:00
| |
Hammarby Talang |
||
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
| |
Nyköping |
||
Eneby
21:00
| |
Sleipner |
||
Tord
21:00
| |
Assyriska Turabdin |
||
Hässleholms IF
21:00
| |
Eskilsminne |
||
Almhults
21:00
| |
Asarum |
||
IFK Österåker
21:00
| |
Sollentuna |
||
Karlberg
21:00
| |
Vasalund |
||
Friska Viljor
21:00
| |
Hudiksvall |
||
Arlanda
22:00
| |
Täby |
||
Argentina - Superliga |
||||
Boca Juniors
07:30
| |
Banfield |
||
Tigre
01:30
| |
Talleres Córdoba |
||
Godoy Cruz
04:00
| |
Colón |
||
Vélez Sarsfield
04:00
| |
Atlético Tucumán |
||
Gimnasia La Plata
06:30
| |
Defensa y Justicia |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Deportivo Riestra
00:10
| |
Nueva Chicago |
||
Almirante Brown
01:00
| |
Estudiantes Río Cuarto |
||
Estudiantes Caseros
04:05
| |
Agropecuario |
||
All Boys
05:10
| |
Quilmes |
||
Chacarita Juniors
06:10
| |
Brown de Adrogué |
||
Brazil - Serie A |
||||
Fluminense
02:30
| |
Corinthians |
||
Juventude
02:30
| |
Atlético Mineiro |
||
Santos
05:00
| |
ฟลาเมงโก |
||
Ceará
05:00
| |
Internacional |
||
Brazil - Serie B |
||||
Brusque
07:30
| |
Operário PR |
||
Cruzeiro
07:30
| |
Vila Nova |
||
Londrina
21:00
| |
CSA |
||
Ituano
02:00
| |
Criciúma |
||
Náutico
04:30
| |
Novorizontino |
||
CRB
06:30
| |
Guarani |
||
Brazil - Serie C |
||||
Floresta
01:00
| |
Altos |
||
Manaus
03:00
| |
Ferroviário |
||
Confiança
04:00
| |
Volta Redonda |
||
Vitória
05:00
| |
Figueirense |
||
Chile - Primera Division |
||||
Palestino
02:00
| |
Unión Española |
||
Universidad Chile
04:30
| |
Unión La Calera |
||
Chile - Primera B |
||||
Recoleta
07:30
| |
Unión San Felipe |
||
Deportes Iquique
08:00
| |
Santiago Wanderers |
||
Deportes Temuco
23:30
| |
Deportes Santa Cruz |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
| |
Fernández Vial |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Mazatlán
09:05
| |
Puebla |
||
Necaxa
05:00
| |
Toluca |
||
Guadalajara
05:00
| |
Juárez |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Cerro Porteño
04:00
| |
Tacuary |
||
Resistencia
06:15
| |
Libertad |
||
Peru - Primera Division |
||||
Deportivo Municipal
01:00
| |
César Vallejo |
||
Cienciano
03:15
| |
Universidad San Martín |
||
Deportivo Binacional
06:00
| |
Carlos Stein |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Albion
20:00
| |
Torque |
||
ลิเวอร์พูล
01:00
| |
Rentistas |
||
Deportivo Maldonado
06:00
| |
Wanderers |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Colorado Springs
08:00
| |
Sacramento Republic |
||
LA Galaxy II
09:30
| |
Oakland Roots |
||
Indy Eleven
06:30
| |
Miami FC II |
||
Tampa Bay Rowdies
06:30
| |
Memphis 901 |
||
Congo DR - Super Ligue |
||||
Maniema Union
20:00
| |
Motema Pembe |
||
Gabon - Champoinnat D1 |
||||
Mounana
21:30
| |
FC 105 |
||
Cercle Mbéri
21:30
| |
Akanda |
||
Missile
21:30
| |
Mangasport |
||
Pélican
22:00
| |
Bouenguidi |
||
Mali - Premiere Division |
||||
ASOM
23:00
| |
Djoliba |
||
ASKO
23:00
| |
LC Ba |
||
Duguwolofila
23:00
| |
USFAS Bamako |
||
Douannes de Sikasso
23:00
| |
Yeelen Olympique |
||
Afrique Football Élite
01:00
| |
Onze Créateurs |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
00:00
| |
Khouribga |
||
Maghreb Fès
00:00
| |
Raja Casablanca |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hay Al Wadi
21:00
| |
Al Khartoum |
||
Wad Nubawi
21:15
| |
Al Hilal Port Sudan |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Salt
23:00
| |
Al Hussein |
||
Aqaba
01:30
| |
Al Faysali |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Mohammedan Dhaka
17:00
| |
Bashundhara Kings |
||
Canada - PCSL |
||||
Victoria United
06:00
| |
Fusion |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Jeju United
16:00
| |
Seoul |
||
Pohang Steelers
17:00
| |
Ulsan |
||
Sangju Sangmu
17:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
Seongnam
18:00
| |
Gangwon |
||
Korea Republic - National League |
||||
Gyeongju HNP
15:00
| |
Siheung Citizen |
||
Paju Citizen
17:00
| |
Changwon City |
||
Gimhae City
17:00
| |
Mokpo City |
||
Cheonan City
17:00
| |
Cheongju |
||
Malaysia - Super League |
||||
Melaka United
20:00
| |
Johor Darul Ta'zim |
||
Vietnam - V-League |
||||
Binh Dinh
18:00
| |
Hoang Anh Gia Lai |
||
Hai Phong
18:00
| |
Sai Gon |
||
Ho Chi Minh City
19:15
| |
FLC Thanh Hoa |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Phu Dong
15:30
| |
Can Tho |
||
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
| |
Dak Lak |
||
Argentina - Primera C |
||||
El Porvenir
21:00
| |
Luján |
||
Central Córdoba
01:30
| |
Atlas |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Yupanqui
01:30
| |
Argentino Rosario |
||
Centro Español
01:30
| |
ลูกาโน |
||
Mercedes
01:30
| |
Defensores de Cambaceres |
||
Deportivo Paraguayo
01:30
| |
Sportivo Barracas |
||
Deportivo Muñiz
01:30
| |
Juventud Unida G. |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Wilstermann
02:00
| |
Atlético Palmaflor |
||
Real Tomayapo
04:15
| |
Royal Pari |
||
Oriente Petrolero
06:30
| |
The Strongest |
||
Finland - Kakkonen |
||||
JIPPO
19:00
| |
PeKa |
||
Kraft
19:00
| |
VIFK |
||
Atlantis
21:00
| |
PPJ |
||
Futura
21:00
| |
NJS |
||
KaaPo
21:00
| |
Jazz |
||
HJS Akatemia
21:00
| |
SalPa |
||
RoPS
21:00
| |
JJK |
||
I-Kissat
22:00
| |
EPS |
||
Norway - 2. Division - Group 1 |
||||
Flekkerøy
19:00
| |
Arendal |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Gauthiod
19:00
| |
Grebbestad |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Hoganas
18:00
| |
Ullared |
||
Brazil - Mineiro 2 |
||||
Betim
01:00
| |
Varginha EC |
||
Tupynambás
01:00
| |
Boa |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Dock Sud
22:05
| |
San Miguel |
||
Colegiales
23:00
| |
JJ Urquiza |
||
Defensores Unidos
01:30
| |
Los Andes |
||
Talleres Remedios
01:30
| |
Comunicaciones |
||
Deportivo Merlo
01:30
| |
Cañuelas |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Atlético Paraná
00:00
| |
Gimnasia Concepción |
||
Crucero del Norte
01:30
| |
Boca Unidos |
||
Huracán Las Heras
01:30
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Sol de Mayo
01:30
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Bhutan - Super League |
||||
Takin
17:00
| |
BFF Academy U19 |
||
Ugyen Academy
20:00
| |
Tertons |
||
Cambodia - C-League |
||||
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
| |
Cambodia Tiger |
||
National Defense
18:30
| |
Boeung Ket |
||
Fiji - National Football League |
||||
Nasinu
06:30
| |
Tailevu Naitasiri |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Ansan Greeners
16:00
| |
Anyang |
||
Bucheon 1995
16:00
| |
Daejeon Citizen |
||
Gimpo
18:00
| |
Gwangju |
||
World - Friendly International Women |
||||
เนเธอร์แลนด์ W
23:00
| |
Finland W |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Western Spirit
15:00
| |
Pine Hills |
||
Acacia Ridge
15:00
| |
Univ. Queensland |
||
Toowong
16:00
| |
The Gap |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Woden Weston
11:15
| |
Monaro Panthers |
||
Canberra Olympic
12:00
| |
Cooma Tigers |
||
Australia - New South Wales |
||||
North Shore Mariners
12:00
| |
Mt Druitt Town |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Atletico-PR U20
20:00
| |
Chapecoense-SC U20 |
||
Atletico-MG U20
01:00
| |
Palmeiras U20 |
||
Bragantino U20
01:00
| |
Atlético GO U20 |
||
Santos U20
01:00
| |
Internacional U20 |
||
Sao Paulo U20
02:00
| |
Botafogo U20 |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Sahafi
05:00
| |
Horseed |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Gwelup Croatia SC
14:00
| |
Bayswater City |
||
Cockburn City
14:00
| |
Inglewood United |
||
Perth RedStar
14:00
| |
Floreat Athena |
||
Balcatta
14:00
| |
Armadale |
||
Sorrento
14:00
| |
Perth |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
South Hobart
11:00
| |
Devonport City |
||
Riverside Olympic
11:30
| |
Clarence Zebras |
||
Launceston City
13:30
| |
Glenorchy Knights |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
| |
Peninsula Power |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Al Ahly
02:00
| |
Petrojet |
||
Indonesia - President Cup |
||||
Arema
15:30
| |
Barito Putera |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Heartland
22:00
| |
Sunshine Stars |
||
Akwa Starlets
22:00
| |
Katsina United |
||
Abia Warriors
22:00
| |
Gombe United |
||
Enugu Rangers
22:00
| |
Shooting Stars |
||
N/C America - Concacaf Championship U20 |
||||
USA U20
08:00
| |
Honduras U20 |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
West Torrens Birkalla
12:00
| |
Croydon Kings |
||
White City Woodville
12:30
| |
Adelaide City |
||
Sturt Lions
12:30
| |
Campbelltown City |
||
South Adelaide Panthers
12:30
| |
Adelaide Olympic |
||
Adelaide Comets
12:30
| |
NE MetroStars |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Eastern Lions
12:00
| |
South Melbourne |
||
Avondale Heights
12:00
| |
Dandenong Thunder |
||
Altona Magic
15:00
| |
Port Melbourne |
||
Hume City
16:00
| |
Melbourne Knights |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Adamstown Rosebuds
11:00
| |
Broadmeadow Magic |
||
Lambton Jaffas
11:00
| |
Lake Macquarie |
||
Maitland
12:00
| |
Weston Bears |
||
Maldives - Male League |
||||
Maziya
18:00
| |
Green Streets |
||
Club Valencia
00:00
| |
Super United Sports |
||
World - Mediterranean Games |
||||
France U18
23:30
| |
Turkey U18 |
||
Italy U18
03:00
| |
Morocco U18 |
||
Asia - Aff Championship U19 |
||||
Myanmar U19
15:00
| |
Brunei U19 |
||
Thailand U19
17:00
| |
Philippines U19 |
||
Vietnam U19
20:30
| |
Indonesia U19 |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Ferroviário Maputo
19:00
| |
LD Maputo |
||
Black Bulls Maputo
19:00
| |
ENH Vilankulo |
||
Africa - African Championship Women |
||||
Morocco W
03:30
| |
Burkina Faso W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Varketili
20:30
| |
Guria |
||
USA - USL League One |
||||
Union Omaha
07:00
| |
Charlotte Independence |
||
Richmond Kickers
06:00
| |
North Carolina |
||
Argentina - Reserve League |
||||
River Plate Res.
20:00
| |
Huracán Res. |
||
Colón Res.
20:00
| |
Godoy Cruz Res. |
||
Rosario Central Res.
20:00
| |
Aldosivi Res. |
||
Gambia - GFA League |
||||
GPA
23:00
| |
Marimoo |
||
Hawks
01:00
| |
GAMTEL |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Paulista
01:00
| |
Penapolense |
||
Rio Branco SP
01:00
| |
Mauá |
||
São José FC
01:00
| |
Inter de Bebedouro |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Edge Hill United
16:00
| |
Magpies Crusaders |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Avondale Heights U21
09:15
| |
Dandenong Thunder U21 |
||
Eastern Lions U21
09:15
| |
South Melbourne U21 |
||
Green Gully U21
12:00
| |
Bentleigh Greens U21 |
||
Hume City U21
13:00
| |
Melbourne Knights U21 |
||
Altona Magic U21
13:00
| |
Port Melbourne U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Bunnies Gunma White Star W
13:00
| |
NGU Lublield Nagoya W |
||
Cerezo Osaka W
13:00
| |
Yokohama W |
||
Setagaya Sfida W
14:00
| |
Harima W |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Horhur I.
22:00
| |
Kría |
||
Samherjar
23:00
| |
Máni |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
KH
21:00
| |
Sindri |
||
KFG
21:00
| |
Kormákur / Hvöt |
||
Ellidi
23:00
| |
Dalvík / Reynir |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Western Spirit U23
13:00
| |
Pine Hills U23 |
||
Acacia Ridge U23
13:00
| |
Univ. Queensland U23 |
||
Toowong U23
14:00
| |
The Gap U23 |
||
Chile - Segunda División |
||||
Iberia
02:30
| |
General Velásquez |
||
Iceland - 1. Deild Women |
||||
Fjardab Höttur Leiknir W
21:00
| |
HK W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Verspah Oita
11:00
| |
Tokyo Musashino City |
||
Osaka
12:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
TIAMO Hirakata
12:30
| |
Sony Sendai |
||
Suzuka Unlimited
13:00
| |
Nara Club |
||
Honda
16:00
| |
Honda Lock |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Veertien Mie W
11:00
| |
Diavorosso Hiroshima W |
||
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
| |
JFA Academy W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Riverball
17:00
| |
KeuPa |
||
World - Club Friendlies 2 |
||||
Gaziantep F.K.
20:00
| |
Orenburg |
||
World - Club Friendlies 3 |
||||
Nieciecza
15:00
| |
Baník Ostrava |
||
Chrobry Głogów
15:00
| |
Polkowice |
||
นีซ
15:00
| |
Lausanne Sport |
||
SSC Farul
15:00
| |
Chindia Târgovişte |
||
Pohronie
15:00
| |
Šamorín |
||
Celje
15:00
| |
Bistrica |
||
Zemplín Michalovce
15:00
| |
Futura Humenne |
||
Zagłębie Sosnowiec
15:30
| |
Odra Opole |
||
Várda SE
15:30
| |
Hajduk Split |
||
Mezőkövesd-Zsóry
15:30
| |
Vasas |
||
Příbram
15:30
| |
Vlašim |
||
Slovácko
16:00
| |
Liptovský Mikuláš |
||
Jastrzębie
16:00
| |
Karviná |
||
Hradec Králové
16:00
| |
Varnsdorf |
||
Slovan Liberec
16:00
| |
Ústí nad Labem |
||
Katowice
16:00
| |
Banska Bystrica |
||
Warta Poznań
16:00
| |
Miedź Legnica |
||
Jablonec
16:00
| |
Bohemians 1905 |
||
České Budějovice
16:00
| |
Dukla Praha |
||
Winterthur
16:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Górnik Zabrze
16:00
| |
Zagłębie Lubin |
||
Podbeskidzie
16:00
| |
Ruch Chorzów |
||
Třinec
16:00
| |
Žilina II |
||
Mladá Boleslav
16:00
| |
Teplice |
||
Sigma Olomouc
16:00
| |
Prostějov |
||
Karviná
16:00
| |
Zlín |
||
MTK
16:00
| |
Újpest |
||
Piast Gliwice
16:30
| |
Stal Rzeszów |
||
Wisła Kraków
16:30
| |
Resovia Rzeszów |
||
Tychy 71
17:00
| |
SKRA Częstochowa |
||
SønderjyskE
17:00
| |
Esbjerg |
||
Jagiellonia Białystok
17:00
| |
Chojniczanka Chojnice |
||
Jong PSV
17:00
| |
Jong Sparta |
||
OB
18:00
| |
Horsens |
||
Lyngby
18:00
| |
Nykøbing |
||
FC Iserlohn
18:00
| |
Rot-Weiß Oberhausen |
||
Almere City
18:00
| |
AZ |
||
Jong AZ
18:00
| |
Almere City |
||
Fremad Amager
18:00
| |
Hvidovre |
||
Balingen
18:30
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Standard Liège
18:30
| |
RWDM |
||
Wehen Wiesbaden
19:00
| |
Nürnberg II |
||
Bishop Auckland
19:00
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:00
| |
Viktoria Köln |
||
FC Dordrecht
19:00
| |
Kortrijk |
||
Wil
19:00
| |
Dornbirn |
||
FC Bocholt
19:00
| |
VfL Bochum 1848 |
||
Gala Fairydean Rovers
19:00
| |
Cove Rangers |
||
Hallescher FC
19:00
| |
Hertha BSC II |
||
Lippstadt 08
19:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Koblenz
19:00
| |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
||
Leamington
19:00
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
Sparta Lichtenberg
19:00
| |
Lichtenberg |
||
Osnabrück
19:00
| |
VfL Wolfsburg |
||
Wormatia Worms
19:00
| |
FSV Mainz 05 |
||
เรดิง
19:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
| |
Stuttgart II |
||
BAK '07
19:00
| |
Schwarz-Weiß Rehden |
||
Arminia Ludwigshafen
19:00
| |
Waldhof Mannheim |
||
Roda JC Kerkrade
19:00
| |
Anderlecht |
||
Deinze
19:00
| |
Union Saint-Gilloise |
||
วัตฟอร์ด
19:00
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
Union Fürstenwalde
19:00
| |
Altglienicke |
||
Mainz 05 II
19:00
| |
Viktoria Aschaffenburg |
||
Jong Utrecht
19:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Ansbach
19:00
| |
Seligenporten |
||
Linfield
19:30
| |
St. Mirren |
||
Brøndby
19:30
| |
AGF |
||
UDI '19
19:30
| |
วิลเลม ทเว |
||
อาร์เคซี วาลไวก์
19:30
| |
TOP Oss |
||
Chorley
20:00
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
SpVgg Greuther Fürth
20:00
| |
Pardubice |
||
Böblingen
20:00
| |
VfB Stuttgart |
||
SC Freiburg
20:00
| |
Elversberg |
||
Gretna 2008
20:00
| |
Dumbarton |
||
East Fife
20:00
| |
Cowdenbeath |
||
Alloa Athletic
20:00
| |
Forfar Athletic |
||
Irvine Meadow
20:00
| |
Stranraer |
||
Sturm Graz
20:00
| |
Liefering |
||
Kickers Offenbach
20:00
| |
Aubstadt |
||
Montrose
20:00
| |
Arbroath |
||
Oldenburger SV
20:00
| |
Phönix Lübeck |
||
Eintracht Trier
20:00
| |
Schott Mainz |
||
Peterhead
20:00
| |
Dundee |
||
Homburg
20:00
| |
Diefflen |
||
Türkgücü-Ataspor
20:00
| |
Hallbergmoos-Goldach |
||
Vilzing
20:00
| |
Jahn Regensburg II |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:30
| |
โอลิมเปียกอส |
||
คลับ บรูกก์
20:30
| |
Beerschot-Wilrijk |
||
Kaiserslautern
20:30
| |
Unterhaching |
||
Fauldhouse United
20:30
| |
Clyde |
||
Púchov
20:30
| |
Trenčín |
||
โกรนิงเงิน
20:30
| |
PAOK |
||
BW Lohne
20:30
| |
ชาลเก้ 04 |
||
Southport
21:00
| |
แบล็กพูล |
||
Folkestone Invicta
21:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
Nuneaton Town
21:00
| |
Stockport County |
||
Havant & Waterlooville
21:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
Plymouth Parkway
21:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
Badshot Lea
21:00
| |
Aldershot Town |
||
Roffey
21:00
| |
Dorking Wanderers |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
| |
Bamber Bridge |
||
Gainsborough Trinity
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
Evesham United
21:00
| |
Cheltenham Town |
||
Luzern
21:00
| |
Vaduz |
||
Austria Lustenau
21:00
| |
St. Gallen |
||
Nantwich Town
21:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
Babelsberg
21:00
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
Kelty Hearts
21:00
| |
Raith Rovers |
||
Melksham Town
21:00
| |
Swindon Town |
||
Atherton Collieries
21:00
| |
Annan Athletic |
||
Sigma Olomouc
21:00
| |
Žilina |
||
Hamilton Academical
21:00
| |
Queen of the South |
||
Chrudim
21:00
| |
Vysočina Jihlava |
||
Antwerp
21:00
| |
Mechelen |
||
Lens
21:00
| |
Paris |
||
Grazer AK
21:00
| |
Domžale |
||
Brora Rangers
21:00
| |
Inverness CT |
||
Jersey Bulls
21:00
| |
Stevenage |
||
Osnabrück
21:00
| |
ฮันโนเฟอร์ 96 |
||
Livingston
21:00
| |
Greenock Morton |
||
Alfreton Town
21:00
| |
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ |
||
TSB Flensburg
21:00
| |
Eintracht Norderstedt |
||
Heist
21:00
| |
เกงค์ |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
21:00
| |
Holstein Kiel |
||
Austria Klagenfurt
21:00
| |
Hansa Rostock |
||
AZ
21:00
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
Abbey Rangers
21:00
| |
Eastleigh |
||
สปาร์ตัก มอสโก
21:00
| |
Yenisey |
||
Krasnodar II
21:00
| |
Chayka |
||
Rupel Boom
21:00
| |
Waasland-Beveren |
||
Buchbach
21:00
| |
Erlbach |
||
Eastbourne Borough
21:00
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
Thun
21:30
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Rapid Vienna
21:30
| |
AEK Larnaca |
||
St. Pölten
21:30
| |
Hartberg |
||
Magdeburg
21:30
| |
FC Union Berlin |
||
Radnički Niš
21:30
| |
Śląsk Wrocław |
||
TuS RW Koblenz
21:30
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Cherno More
22:00
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
| |
Septemvri Sofia |
||
Kecskemeti TE
22:00
| |
Szentlőrinc SE |
||
Górnik Łęczna
22:00
| |
Voluntari |
||
SSC Farul
22:00
| |
Csikszereda |
||
Hebar 1918
22:00
| |
Vitosha Bistritsa |
||
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
| |
Rapid Bucuresti |
||
Auxerre
22:00
| |
Grenoble Foot 38 |
||
Austria Wien
22:00
| |
First Vienna |
||
Bersenbrück
22:00
| |
Werder Bremen II |
||
Zbrojovka Brno
22:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Maritsa Plovdiv
22:00
| |
Šibenik |
||
Astoria Walldorf
22:30
| |
TSG Hoffenheim |
||
Sturm Graz
22:30
| |
Blau-Weiß Linz |
||
OFK Pirin
23:00
| |
Belasitsa |
||
Rostov
23:00
| |
Urozhay |
||
Spartak Subotica
23:00
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
Schwaz
23:00
| |
Botoşani |
||
Podbrezová
23:00
| |
Zlaté Moravce |
||
ตูลูส
23:00
| |
นีมส์ |
||
อูเทรชท์
23:00
| |
Queen's Park |
||
Krasnodar II
23:00
| |
Biolog |
||
CSKA 1948 Sofia
23:00
| |
อาโปเอล |
||
Tennis Borussia
23:00
| |
Roter Stern Leipzig |
||
Slaven Koprivnica
23:30
| |
Zalaegerszegi TE |
||
Erzgebirge Aue
23:30
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Pirmasens
23:30
| |
Saarbrücken |
||
Servette
23:45
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Sion
00:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Zimbru
00:00
| |
FCSB |
||
Differdange 03
00:00
| |
RFC Seraing |
||
Go Ahead Eagles
00:00
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Botev Plovdiv
00:00
| |
Yantra 1919 |
||
Oxford City
00:30
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
Excelsior Virton
00:30
| |
Fola Esch |
||
World - Club Friendlies 4 |
||||
Győri ETO
15:00
| |
Gyirmót |
||
Belarus - Second Division - Brest Region |
||||
DYUSSH Stolin
22:00
| |
DYuSSh-3 Pinsk |
||
Belarus - Second Division - Vitebsk Region |
||||
Miory
16:00
| |
Gazovik |
||
Polotsk
16:00
| |
Niva Tolochin |
||
Gorodok lions
18:00
| |
Veles 2020 |
||
Belarus - Second Division - Gomel Region |
||||
Zhlobin
19:00
| |
Vertykal |
||
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
| |
Vetka DYuSSh |
||
Svetlogorsk
23:00
| |
Mozyr NPZ |
||
Belarus - Second Division - Grodno Region |
||||
Smena Vawkavysk
20:00
| |
FSK Dyatlovo |
||
Grodnensky
21:00
| |
Chayka Zelva |
||
Neman Belkard
22:30
| |
Schuchin |
||
Belarus - Second Division - Minsk Region |
||||
Falko
16:00
| |
Berezino |
||
Kletsk
20:00
| |
Starye Dorogi |
||
Zhodino Yuzhnoe
22:00
| |
Viktoriya Maryina Horka |
||
Kronon
22:00
| |
Respect |
||
Spartak Slutsk
22:00
| |
Bobovnya |
||
Tarpeda
22:00
| |
Energosbyt-BSATU |
||
Kolos Cherven
23:00
| |
FK Viliya |
||
Belarus - Second Division - Mogilev Region |
||||
Kirovsk
21:00
| |
Gorki |
||
Finland - Kolmonen - Pohjoinen |
||||
PonPa
17:00
| |
TP-47 |
||
PS Kemi
19:00
| |
KePS |
||
OPS
19:00
| |
Roi United |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.ค. 2565เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.ค. 2565ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.ค. 2565เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 2 ก.ค. 2565แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net