เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน |
||||
---|---|---|---|---|
Waldhof Mannheim
23:30
| |
FC Union Berlin |
||
VfL Bochum 1848
23:30
| |
FC Augsburg |
||
Dynamo Dresden
23:30
| |
St. Pauli |
||
Bayer 04 Leverkusen
23:30
| |
Karlsruher SC |
||
ฮันโนเฟอร์ 96
01:45
| |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
||
Borussia Mönchengladbach
01:45
| |
FC Bayern München |
||
Jahn Regensburg
01:45
| |
Hansa Rostock |
||
VfB Stuttgart
01:45
| |
FC Köln |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
นีซ
02:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
ยูเวนตุส
23:30
| |
ซัสเซาโล่ |
||
ซามพ์โดเรีย
23:30
| |
อตาลันต้า |
||
อูดิเนเซ่
23:30
| |
เวโรน่า |
||
กายารี่
01:45
| |
โรม่า |
||
เอ็มโปลี
01:45
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
ลาซิโอ
01:45
| |
ฟิออเรนติน่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
มาจอร์กา
00:00
| |
เซบีย่า |
||
ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
| |
FC Barcelona |
||
เรอัล เบติส
01:00
| |
บาเลนเซีย |
||
เรอัล มาดริด
02:30
| |
โอซาซูนา |
||
คาราบาว คัพ |
||||
สโตกซิตี
01:45
| |
เบรนท์ฟอร์ด |
||
เวสต์แฮม
01:45
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
| |
ไบรท์ตัน |
||
เบิร์นลีย์
01:45
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
| |
ลิเวอร์พูล |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Kingstonian
01:45
| |
Horsham |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
FC Romania
01:45
| |
Welwyn Garden City |
||
Netherlands - KNVB Beker |
||||
OSS '20
23:45
| |
ทเวนเต้ |
||
Westlandia
01:00
| |
Excelsior Maassluis |
||
Almere City
01:00
| |
Go Ahead Eagles |
||
Harkemase Boys
01:00
| |
DOVO |
||
ADO '20
01:00
| |
Barendrecht |
||
Capelle
01:00
| |
NEC |
||
IJsselmeervogels
01:00
| |
Excelsior |
||
AFC
01:00
| |
ฮีเรนวีน |
||
GVVV
01:00
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
De Treffers
01:00
| |
Rijnsburgse Boys |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
| |
TOP Oss |
||
Achilles Veen
01:00
| |
GVV Unitas |
||
Staphorst
01:00
| |
Gemert |
||
โกรนิงเงิน
02:00
| |
Helmond Sport |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Werder Bremen II
23:00
| |
Hannover 96 II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Carl Zeiss Jena
00:00
| |
Energie Cottbus |
||
Tennis Borussia
00:00
| |
Germania Halberstadt |
||
Lichtenberg
00:00
| |
Auerbach |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Sonnenhof Großaspach
00:00
| |
Homburg |
||
TSV Steinbach
00:00
| |
Elversberg |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Köln II
19:00
| |
Rödinghausen |
||
Fortuna Düsseldorf II
00:30
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Sportfreunde Lotte
00:30
| |
Rot-Weiß Oberhausen |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Rielasingen-Arlen
23:30
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Reutlingen
00:00
| |
Villingen |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
FC 1906 Erlensee
00:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Fernwald
00:00
| |
Baunatal |
||
Neuhof
00:00
| |
Buchonia Flieden |
||
SV Steinbach
00:00
| |
Hanau 93 |
||
Hessen Dreieich
00:30
| |
Rot-Weiß Hadamar |
||
Waldgirmes
00:30
| |
Rot-Weiß Walldorf |
||
Dietkirchen
00:30
| |
Eddersheim |
||
Türk Gücü Friedberg
00:45
| |
FV Bad Vilbel |
||
Viktoria Griesheim
01:00
| |
SV Zeilsheim |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
SF Baumberg
00:30
| |
Schwarz-Weiß Essen |
||
Schonnebeck
00:30
| |
Hilden |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Hertha Zehlendorf
00:45
| |
Staaken |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Budissa Bautzen
23:30
| |
Krieschow |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Pfeddersheim
00:00
| |
Speyer |
||
Hertha Wiesbach
00:00
| |
Elversberg II |
||
Diefflen
00:00
| |
Röchling Völklingen |
||
Jagersburg
00:00
| |
Eppelborn |
||
Wormatia Worms
00:00
| |
Arminia Ludwigshafen |
||
Eisbachtal
00:30
| |
Kaiserslautern II |
||
FV Engers 07
00:30
| |
Mülheim-Kärlich |
||
Koblenz
00:30
| |
Emmelshausen |
||
Gonsenheim
00:30
| |
Hassia Bingen |
||
Dudenhofen
00:30
| |
Mechtersheim |
||
Salmrohr
01:00
| |
Alemannia Waldalgesheim |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
ASC Dortmund
00:30
| |
Eintracht Rheine |
||
Armenia - Premier League |
||||
Alashkert
17:00
| |
Noah |
||
BKMA
19:30
| |
Ararat-Armenia |
||
Pyunik
22:00
| |
Noravank |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
Floridsdorfer AC
23:00
| |
Kapfenberger SV |
||
Sturm Graz
23:00
| |
Ried |
||
St. Pölten
00:00
| |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Sumqayıt II
17:00
| |
Keşlə II |
||
Qarabağ II
17:30
| |
Turan |
||
Kapaz
17:30
| |
Neftchi II |
||
Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup |
||||
Sloboda Tuzla
19:00
| |
Zrinjski |
||
Omarska
19:30
| |
Igman Konjic |
||
Leotar
19:30
| |
Borac Banja Luka |
||
Sloga Uskoplje
19:30
| |
Velez |
||
Radnik Bijeljina
19:30
| |
Siroki Brijeg |
||
Zvijezda Gradačac
19:30
| |
Posusje |
||
Zeljeznicar
21:30
| |
Sloga |
||
Sarajevo
22:30
| |
Ljubic Prnjavor |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Levski Lom
19:00
| |
CSKA 1948 Sofia II |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Slavia Sofia
20:00
| |
OFK Pirin |
||
Beroe
23:00
| |
Cherno More |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Bijelo Brdo
20:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Gorica
20:00
| |
Mladost Ždralovi |
||
Rudar Labin
20:30
| |
Istra 1961 |
||
Varaždin
22:30
| |
Lokomotiva Zagreb |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
| |
Sigma Olomouc |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Slovácko
19:30
| |
Karviná |
||
Mladá Boleslav
20:00
| |
Viktoria Plzeň |
||
Baník Ostrava
21:30
| |
Hradec Králové |
||
Teplice
22:00
| |
Sparta Praha |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Middelfart
20:00
| |
Randers |
||
Nordsjælland
23:00
| |
OB |
||
AGF
00:45
| |
SønderjyskE |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Flora
23:00
| |
Tammeka |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Ilves
22:30
| |
Inter Turku |
||
SJK
22:30
| |
KuPS |
||
HJK
22:30
| |
HIFK |
||
Mariehamn
22:30
| |
Lahti |
||
KTP
22:30
| |
Haka |
||
Honka
22:30
| |
Oulu |
||
France - National |
||||
Stade Briochin
00:00
| |
Bastia-Borgo |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Lefkimmi
18:00
| |
Agios Nikolaos |
||
Xanthi
19:00
| |
Ionikos |
||
Ilioupoli
19:00
| |
Lamia |
||
Panserraikos
21:15
| |
Volos NFC |
||
Atromitos
23:00
| |
Panathinaikos |
||
Panachaiki
01:30
| |
Panaitolikos |
||
Hungary - Hungarian Cup |
||||
Jászberényi Vasas
18:30
| |
Vasas |
||
ESMTK
18:30
| |
Békéscsaba |
||
Nagykanizsai ULE
18:30
| |
Tatabánya |
||
Szegedi VSE
18:30
| |
Ceglédi |
||
Tokol
18:30
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
Várda SE
22:00
| |
MTK |
||
Győri ETO
22:00
| |
Puskás |
||
Szombathelyi Haladás
23:00
| |
Gyirmót |
||
Budafoki MTE
23:00
| |
Újpest |
||
Kecskemeti TE
23:00
| |
Debrecen |
||
Szeged 2011
23:00
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Csákvári TK
23:00
| |
Pécsi MFC |
||
Zalaegerszegi TE
00:30
| |
Honvéd |
||
Israel - State Cup |
||||
Hapoel Petah Tikva
00:00
| |
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara |
||
Italy - Serie B |
||||
Cosenza
23:00
| |
Ternana |
||
Vicenza
01:30
| |
Monza |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Liepāja
18:00
| |
Noah Jūrmala |
||
FC Daugavpils / Progress
18:00
| |
Rīgas FS |
||
Valmiera / BSS
19:00
| |
Riga |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Haugesund
23:00
| |
โรเซนบอร์ก บีเค |
||
Lillestrøm
23:00
| |
Stabæk |
||
Mjøndalen
23:00
| |
Kristiansund |
||
Sandefjord
23:00
| |
Strømsgodset |
||
Tromsø
23:00
| |
Odd |
||
Molde
01:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Pogoń Siedlce
18:00
| |
Motor Lublin |
||
Ślęza Wrocław
18:30
| |
Górnik Zabrze |
||
Olimpia Grudziądz
19:00
| |
Lech Poznań II |
||
Zagłębie Sosnowiec
22:30
| |
Piast Gliwice |
||
Katowice
00:30
| |
Nieciecza |
||
ŁKS Łódź
01:30
| |
Zagłębie Lubin |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Varzim
22:45
| |
Benfica II |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
Vitória SC
01:30
| |
เบนฟิกา |
||
Romania - Romania Cup |
||||
FCM Baia Mare
22:00
| |
Universitatea Craiova |
||
Voluntari
01:00
| |
FCSB |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Yenisey
19:00
| |
Krylya Sovetov |
||
Alaniya Vladikavkaz
21:00
| |
Ufa |
||
Rotor Volgograd
21:30
| |
Akhmat Grozny |
||
KAMAZ
22:00
| |
Ural |
||
Fakel
22:00
| |
FK Nizjni Novgorod |
||
Veles
22:30
| |
Arsenal Tula |
||
Torpedo Moskva
23:00
| |
Rostov |
||
Urozhay
23:30
| |
คราสโนดาร์ |
||
Baltika
00:00
| |
Khimki |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Dundee
01:45
| |
Ross County |
||
Hibernian
01:45
| |
เซลติก |
||
Livingston
01:45
| |
Dundee United |
||
Motherwell
01:45
| |
St. Mirren |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
| |
Aberdeen |
||
St. Johnstone
01:45
| |
Hearts |
||
Scotland - Challenge Cup |
||||
Alloa Athletic
01:45
| |
Rangers U21 |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Radnik Surdulica
21:55
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Grafičar
19:00
| |
Radnički Sr. Mitrovica |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Skalica
22:00
| |
Petržalka akadémia |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Dekani
20:00
| |
Gorica |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Sirius
00:00
| |
Hammarby |
||
Kalmar
00:00
| |
Varberg BoIS |
||
มัลโม่
00:00
| |
AIK |
||
Östersunds FK
00:00
| |
Häcken |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
ลูกาโน
00:00
| |
ยังบอยส์ |
||
Étoile Carouge
00:00
| |
บาเซิ่ล |
||
Chiasso
00:30
| |
St. Gallen |
||
Thun
01:00
| |
Servette |
||
FC Schaffhausen
01:15
| |
Luzern |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
24 Erzincanspor
17:00
| |
Yeni Orduspor |
||
Kocaelispor
17:00
| |
Bayburt İÖİ |
||
Van BB
17:00
| |
Zonguldak Kömürspor |
||
Turgutluspor
17:00
| |
Mardin BB |
||
Çorum Belediyespor
17:00
| |
Arnavutköy Belediyespor |
||
Hekimoğlu Trabzon
17:00
| |
Düzcespor |
||
Serik Belediyespor
17:30
| |
Pazarspor |
||
Etimesgut Belediyespor
17:30
| |
Kahta 02 Spor |
||
Keçiörengücü
17:30
| |
Ağrı 1970 |
||
Kırşehir Belediyespor
17:30
| |
Darıca Gençlerbırlığı |
||
Ankara Demirspor
17:30
| |
Yomraspor |
||
Karacabey Birlikspor
18:00
| |
Şanlıurfaspor |
||
Denizlispor
18:00
| |
Şile Yıldızspor |
||
Sarıyer
18:00
| |
Edirnespor |
||
Manisa BBSK
18:00
| |
Fatsa Belediyespor |
||
Kırklarelispor
18:00
| |
Osmaniyespor |
||
Afjet Afyonspor
18:00
| |
Sivas Belediyespor |
||
İstanbulspor
18:00
| |
Ergene Velimeşespor |
||
Utaş Uşakspor
18:00
| |
Nevşehirspor |
||
Bodrumspor
18:00
| |
Isparta Davrazspor |
||
Osmanlıspor
18:00
| |
İnegölspor |
||
Menemen Belediyespor
18:00
| |
Karşıyaka |
||
Balıkesirspor
18:00
| |
Kestelspor |
||
Eskişehirspor
18:00
| |
76 Iğdır Belediyespor |
||
Bandırmaspor
18:00
| |
Ankara Adliyespor |
||
BB Erzurumspor
19:30
| |
Nazilli Belediyespor |
||
Bursaspor
22:00
| |
Ceyhanspor |
||
Kayserispor
00:45
| |
Artvin Hopaspor |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
Veres
18:00
| |
Vorskla |
||
Mariupol
21:00
| |
ดินาโมเคียฟ |
||
Chornomorets
23:30
| |
ชัคตาร์ |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Ferro Carril Oeste
07:10
| |
San Telmo |
||
Brazil - Serie A |
||||
Santos
05:00
| |
Fluminense |
||
Bahia
05:00
| |
Ceará |
||
Brazil - Serie B |
||||
Goiás
07:30
| |
Botafogo |
||
Chile - Primera B |
||||
Barnechea
22:00
| |
San Marcos |
||
Puerto Montt
06:00
| |
Cobreloa |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportivo Pereira
08:05
| |
Atlético Bucaramanga |
||
La Equidad
04:00
| |
Rionegro Águilas |
||
Deportivo Cali
06:00
| |
Patriotas Boyacá |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Guadalupe
08:00
| |
Cartaginés |
||
ADR Jicaral
03:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
Grecia
03:00
| |
Alajuelense |
||
Herediano
06:00
| |
Santos de Guápiles |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Cotzumalguapa
22:00
| |
Solola |
||
Cobán Imperial
23:00
| |
Comunicaciones |
||
Malacateco
00:00
| |
Iztapa |
||
Municipal
01:30
| |
Xelajú |
||
Guastatoya
04:00
| |
Nueva Concepción |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Mineros de Zacatecas
07:05
| |
Celaya |
||
Cancún
09:05
| |
Cimarrones de Sonora |
||
Universidad Guadalajara
05:00
| |
Tlaxcala |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Rocha
03:15
| |
Uruguay Montevideo |
||
Danubio
05:45
| |
Rampla Juniors |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ลอสแอนเจลิส
09:30
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
| |
โคโลราโด ราปิดส์ |
||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
| |
Inter Miami |
||
โคลัมบัส ครูว์
06:30
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
Nashville SC |
||
นิวยอร์กซิตี
06:30
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Charlotte Independence
04:30
| |
Loudoun United |
||
Miami FC II
06:00
| |
Pittsburgh Riverhounds |
||
South Africa - Premier League |
||||
Stellenbosch
20:30
| |
Marumo Gallants FC |
||
Baroka
20:30
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Sekhukhune United
22:30
| |
AmaZulu |
||
Angola - Girabola |
||||
Interclube
21:30
| |
1º de Agosto |
||
Sagrada Esperança
21:30
| |
Onze Bravos |
||
Petro de Luanda
22:30
| |
CD Lunda-Sul |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Dauphins Noirs
20:30
| |
Blessing |
||
Don Bosco
20:30
| |
TP Mazembe |
||
AC Rangers
20:30
| |
Etoile de Kivu |
||
Groupe Bazano
20:30
| |
Lubumbashi Sport |
||
Motema Pembe
21:30
| |
Vita Club |
||
Egypt - Premier League |
||||
Pyramids FC
22:30
| |
Misr Lel Makasa |
||
Ismaily
01:00
| |
Al Ahly |
||
Kenya - Premier League |
||||
Kariobangi Sharks
17:00
| |
Gor Mahia |
||
Tusker
19:00
| |
Talanta |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Riadi Salmi
21:30
| |
RSB Berkane |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Tanzania Prisons
20:00
| |
Biashara United |
||
Simba
23:00
| |
Polisi Tanzania |
||
Zambia - Super League |
||||
Forest Rangers
20:00
| |
Zanaco |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Persepolis
21:30
| |
Nassaji Mazandaran |
||
Aluminium Arak
21:30
| |
Foolad |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Khaleej
21:40
| |
Al Orubah |
||
Al Draih
21:55
| |
Al-Ain |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
ES Tunis
22:30
| |
CS Sfaxien |
||
เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ |
||||
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
กัมบะ โอซาก้า
16:30
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
Korea Republic - Korean Cup |
||||
Gangwon
17:00
| |
Daegu |
||
Ulsan
17:00
| |
Jeonnam Dragons |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Lyallpur
17:00
| |
Humma |
||
SNGPL
20:15
| |
SSGC |
||
Thailand - FA Cup |
||||
Prachinburi City
15:00
| |
Lamphun Warrior |
||
KDC Solution
15:00
| |
Phitsanulok |
||
PS Planet Team
15:00
| |
Rasi Salai United |
||
Songkhla
15:00
| |
Rayong United |
||
สมุทรปราการ ซิตี้
15:00
| |
ชัยนาท ฮอร์นบิล |
||
Prime Bangkok
15:00
| |
Pathum Thani University |
||
Khonkaen Mordindang
15:00
| |
Kamphaeng Phet |
||
Grakcu Sai Mai United
15:00
| |
Chainat United |
||
Marines Eureka
15:00
| |
Mahasarakham United |
||
ม.เกษมบัณฑิต
15:00
| |
Chaturapakpiman |
||
Chattrakarn City
15:00
| |
Nongbua Pitchaya FC |
||
Roi Et
15:00
| |
Kanchanaburi |
||
Bangkok
15:00
| |
See Kwae |
||
MH Nakhonsi
15:00
| |
SCG Muangthong United |
||
Nonthaburi
15:00
| |
Raj Pracha |
||
Udon United
15:00
| |
BG Pathum United |
||
MBF Amphawa
15:00
| |
Port FC |
||
Chiangrai Dragon
15:00
| |
Police Tero FC |
||
ลำปาง เอฟซี
17:00
| |
สุราษฎร์ธานี ซิตี้ |
||
ขอนแก่น เอฟซี
17:00
| |
True Bangkok United |
||
นครปฐม ยูไนเต็ด
17:30
| |
สุโขทัย เอฟซี |
||
Singha Chiangrai United
17:30
| |
Nan City |
||
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
| |
Don Mueang |
||
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
| |
เมืองเลย ยูไนเต็ด |
||
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
| |
IPE Samut Sakhon |
||
ระยอง เอฟซี
18:00
| |
Khonkaen United |
||
Chonburi FC
18:00
| |
อุดรธานี เอฟซี |
||
Muangkan United
18:00
| |
Nakhonratchasima Mazda FC |
||
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
Suphanburi Football Club
18:00
| |
Chiangrai |
||
Samut Prakan City
18:00
| |
PT Prachuap FC |
||
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
| |
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Always Ready
02:00
| |
Independiente Petrolero |
||
Real Tomayapo
05:15
| |
San José |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Loyers
01:00
| |
Biesme |
||
Fernelmont-Hemptinne
01:00
| |
Andennais |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Chomutov
00:30
| |
Aritma Praha |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Colmar
01:00
| |
Biesheim |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Piacenza
01:30
| |
Juventus U23 |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Afragolese
19:30
| |
Latte Dolce |
||
Norway - 2. Division |
||||
Moss
21:30
| |
Tromsdalen |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
Paşcani
19:00
| |
CSM Bacău |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Polvorín
00:00
| |
Choco |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
San Martin
21:45
| |
Urraca |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Gauthiod
00:00
| |
Stenungsund |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Assyriska BK
00:00
| |
Ängelholm |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
Floresta
07:30
| |
Ferroviário |
||
Botafogo PB
07:30
| |
Vitória |
||
Sousa
01:30
| |
ABC |
||
Yemen - Yemeni League |
||||
Shabab Al Jeel
05:00
| |
Al Wahda San'a |
||
World - Friendly International Women |
||||
สหรัฐอเมริกา W
07:00
| |
เกาหลีใต้ W |
||
Canada - Championship |
||||
Forge
06:30
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Paysandu
06:00
| |
Castanhal |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Hannover U19
19:00
| |
Hallescher FC U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Ceske Budejovice U19
15:30
| |
Opava U19 |
||
FC Fastav Zlin U19
16:00
| |
Slovacko U19 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Town All Stars
20:30
| |
Black Leopards |
||
Free State Stars
20:30
| |
Uthongathi |
||
Platinum City Rovers
20:30
| |
Hungry Lions |
||
TTM
20:30
| |
TS Sporting |
||
University of Pretoria
20:30
| |
Cape Town Spurs |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Baden
01:00
| |
Linth |
||
Eschen / Mauren
01:00
| |
St. Gallen II |
||
Serbia - Serbian Cup |
||||
Novi Pazar
19:00
| |
Budućnost Dobanovci |
||
Sloga Požega
19:00
| |
Rad Beograd |
||
Loznica
19:30
| |
Čukarički |
||
Železničar Pančevo
19:30
| |
Napredak |
||
Radnički Niš
19:30
| |
Dinamo Vranje |
||
Bačka Palanka
19:30
| |
Proleter Novi Sad |
||
Zlatibor Čajetina
19:30
| |
Bačka Topola |
||
Radnički Novi Beograd
19:30
| |
Voždovac |
||
Javor Ivanjica
20:00
| |
Mačva Šabac |
||
Vojvodina
21:00
| |
Jagodina |
||
Spartak Subotica
21:00
| |
Dubocica |
||
Mladost Lučani
22:00
| |
Kolubara |
||
Spain - Copa Federacion |
||||
Ebro
21:30
| |
Lleida Esportiu |
||
Guijuelo
00:00
| |
Moralo |
||
Racing Santander
00:00
| |
Leioa |
||
Xerez
01:30
| |
คอร์โดบา |
||
Kazakhstan - Kazakhstan Cup |
||||
Shakhter Karagandy
17:00
| |
Taraz |
||
Kaisar
20:00
| |
Kairat |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Armee
21:30
| |
Ksar |
||
AC Douane
23:30
| |
Médine |
||
Russia - Pfl |
||||
Mashuk-KMV
20:00
| |
Essentuki |
||
Slovenia - Slovenian Cup |
||||
Radomlje
20:00
| |
Celje |
||
Mura
22:00
| |
Bravo |
||
Olimpija
01:15
| |
Koper |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Cagliari U19
16:00
| |
Parma U19 |
||
Lecce U19
17:00
| |
Lazio U19 |
||
Torino U19
19:00
| |
Alessandria U19 |
||
Ascoli U19
19:00
| |
Pisa U19 |
||
Milan U19
19:30
| |
Brescia U19 |
||
Sassuolo U19
19:30
| |
Spezia U19 |
||
Napoli U19
20:00
| |
Cosenza U19 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Cliftonville U20
01:45
| |
Ballymena United U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Elche U19
17:00
| |
Villarreal U19 |
||
World - Friendly International U23 |
||||
ซาอุดีอาระเบีย
07:00
| |
อุซเบกิสถาน |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Matonense
01:00
| |
USAC |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Old Edwardians
23:15
| |
Anti Drugs Strikers |
||
RSLAF
02:00
| |
Bai Bureh Warriors |
||
Canada - Premier League |
||||
Valour
07:30
| |
HFX Wanderers |
||
Pacific
09:30
| |
Edmonton |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Manchester 62
01:45
| |
Europa FC |
||
Moldova - Moldovan Cup |
||||
Floreşti
17:00
| |
Sîngerei |
||
Speranța Drochia
17:00
| |
Zimbru |
||
Milsami
19:00
| |
FCM Ungheni |
||
Sheriff
19:00
| |
Saxan |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 27 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 27 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 27 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net