อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
---|---|---|---|---|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:45
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
วีแกนแอทเลติก
01:45
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
| |
Sutton United |
||
เอฟเอคัพ |
||||
Yate Town
01:45
| |
Dover Athletic |
||
เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน |
||||
Preußen Münster
23:30
| |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
||
Babelsberg
23:30
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
1860 München
23:30
| |
ชาลเก้ 04 |
||
TSG Hoffenheim
23:30
| |
Holstein Kiel |
||
ดอร์ทมุนด์
01:00
| |
Ingolstadt |
||
Osnabrück
01:45
| |
SC Freiburg |
||
นูเรมเบิร์ก
01:45
| |
Hamburger SV |
||
FSV Mainz 05
01:45
| |
DSC Arminia Bielefeld |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Spezia
23:30
| |
เจนัว |
||
Venezia
23:30
| |
Salernitana |
||
เอซี มิลาน
01:45
| |
โตริโน่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
| |
เอลเช่ |
||
เอสปันญ่อล
02:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
||
บียาร์เรอัล
02:30
| |
กาดิซ |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
01:45
| |
Weymouth |
||
Altrincham
01:45
| |
Solihull Moors |
||
Chesterfield
01:45
| |
Eastleigh |
||
Halifax Town
01:45
| |
Dagenham & Redbridge |
||
King's Lynn Town
01:45
| |
Boreham Wood |
||
Maidenhead United
01:45
| |
Wrexham |
||
Notts County
01:45
| |
Bromley |
||
Stockport County
01:45
| |
Barnet |
||
Wealdstone
01:45
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
Yeovil Town
01:45
| |
Woking |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
01:45
| |
Spennymoor Town |
||
AFC Telford United
01:45
| |
Guiseley |
||
Boston United
01:45
| |
York City |
||
Brackley Town
01:45
| |
Alfreton Town |
||
Chester
01:45
| |
Gloucester City |
||
Chorley
01:45
| |
Kidderminster Harriers |
||
Curzon Ashton
01:45
| |
Gateshead |
||
Hereford
01:45
| |
Kettering Town |
||
Southport
01:45
| |
Darlington |
||
Leamington
02:30
| |
Farsley Celtic |
||
คาราบาว คัพ |
||||
เชลซี
01:45
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
อาร์เซน่อล
01:45
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
อีเอฟเอล โทรฟี |
||||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
| |
Manchester City U21 |
||
จิลลิ่งแฮม
01:00
| |
West Ham United U21 |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
| |
Aston Villa U21 |
||
Cheltenham Town
01:00
| |
Chelsea U21 |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
| |
Crystal Palace U21 |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
| |
Tottenham U21 |
||
England - Professional Development League |
||||
Ipswich U23
18:00
| |
Cardiff U23 |
||
Bristol City U23
19:00
| |
Queens Park Rangers U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Margate
01:45
| |
East Thurrock United |
||
Worthing
01:45
| |
Merstham |
||
Corinthian-Casuals
01:45
| |
Bishop's Stortford |
||
Bognor Regis Town
01:45
| |
Folkestone Invicta |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Stowmarket Town
01:45
| |
Tilbury |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Waltham Abbey
01:45
| |
AFC Dunstable |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Witton Albion
01:45
| |
Atherton Collieries |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Biggleswade Town
01:45
| |
Leiston |
||
Royston Town
01:45
| |
Banbury United |
||
Tamworth
01:45
| |
Hitchin Town |
||
Stratford Town
01:45
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Nuneaton Town
01:45
| |
Alvechurch |
||
Netherlands - KNVB Beker |
||||
SteDoCo
23:45
| |
อูเทรชท์ |
||
Kozakken Boys
01:00
| |
Telstar |
||
FC Volendam
01:00
| |
เอ็มเมน |
||
Sparta Nijkerk
01:00
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
||
ACV
01:00
| |
MVV Maastricht |
||
ASWH
01:00
| |
Heracles Almelo |
||
Spakenburg
01:00
| |
FC Dordrecht |
||
พีอีซี ซโวลล์
01:00
| |
De Graafschap |
||
Roda JC Kerkrade
01:00
| |
FC Den Bosch |
||
DVS '33
01:00
| |
FC Eindhoven |
||
NAC Breda
02:00
| |
วีวีวี เวนโล |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Bahlinger SC
21:00
| |
Hoffenheim II |
||
FC Gießen
21:00
| |
Kickers Offenbach |
||
Schott Mainz
00:00
| |
Astoria Walldorf |
||
Stuttgart II
00:00
| |
FSV Frankfurt |
||
Aalen
00:00
| |
Ulm |
||
Balingen
00:00
| |
TuS RW Koblenz |
||
Pirmasens
00:00
| |
Hessen Kassel |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Eintracht Stadtallendorf
00:00
| |
Hunfelder SV |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Heeslinger SC
01:00
| |
TB Uphusen |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Karbach
00:30
| |
Eintracht Trier |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat
16:45
| |
Van |
||
Junior Sevan
18:00
| |
Urartu |
||
Austria - Austrian Cup |
||||
Lafnitz
16:30
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
Weiz
19:30
| |
Austria Klagenfurt |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Qaradağ Lökbatan
17:00
| |
Səbail II |
||
Sabah II
17:30
| |
MOIK |
||
FK Qəbələ II
17:30
| |
Zira II |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Botev Plovdiv II
20:00
| |
Neftohimik |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
| |
Lokomotiv Plovdiv |
||
Levski Sofia
23:00
| |
Septemvri Simitli |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Rudeš
18:00
| |
Osijek |
||
Belišće
20:00
| |
Hajduk Split |
||
Šibenik
22:30
| |
Slaven Koprivnica |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Bohemians 1905
22:30
| |
Vysočina Jihlava |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
Horsens
23:00
| |
Vejle |
||
Fredericia
23:00
| |
Hvidovre |
||
France - National |
||||
Bourg-en-Bresse
00:00
| |
Concarneau |
||
Sète
00:00
| |
Boulogne |
||
Cholet
00:00
| |
Villefranche |
||
Châteauroux
00:00
| |
Chambly |
||
Avranches
00:00
| |
Annecy |
||
Greece - Greek Cup |
||||
Levadiakos
19:00
| |
Asteras Tripolis |
||
Anagennisi Karditsas
19:00
| |
Kallithea |
||
Larissa
21:15
| |
PAS Giannina |
||
Israel - State Cup |
||||
Maccabi Shaarayim
18:00
| |
Maccabi Bnei Raina |
||
Maccabi Tirat HaCarmel
18:00
| |
Maccabi Kabilio Jaffa |
||
Hapoel Marmorek
18:00
| |
Hapoel Bikat Hayarden |
||
Robi Shapira
18:00
| |
Ironi Tiberias |
||
MS Tira
18:00
| |
Tzeirey Tira |
||
Bnei Eilat
18:00
| |
Hapoel Kfar Saba |
||
Tzeirey Taibe
18:00
| |
Maccabi Tzur Shalom |
||
Maccabi Yavne
18:00
| |
Kafr Qasim |
||
Ahva Kafr Manda
18:00
| |
Maccabi Ashdod |
||
Hapoel Ramat Gan
23:40
| |
Beitar Tel Aviv Ramla |
||
Hapoel Acre
23:45
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Maccabi Ahi Nazareth
23:50
| |
Hapoel Ra'anana |
||
Sektzia Nes Tziona
00:00
| |
Bnei Yehuda |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Falubaz Zielona Góra
18:30
| |
Arka Gdynia |
||
Unia Skierniewice
18:30
| |
Lech Poznań |
||
Swit
20:45
| |
Lechia Gdańsk |
||
Kalisz
23:00
| |
Raków Częstochowa |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
ซานตาคลารา
01:00
| |
ปอร์โต้ |
||
สปอร์ติงลิสบอน
03:15
| |
Famalicão |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Filiaşi
19:00
| |
Hermannstadt |
||
Gaz Metan Mediaş
22:00
| |
Chindia Târgovişte |
||
Dinamo Bucureşti
01:00
| |
Argeş |
||
Russia - Russian Cup |
||||
Orenburg
19:00
| |
Dinamo Moskva |
||
Metallurg Lipetsk
21:00
| |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
||
Scotland - Championship |
||||
Greenock Morton
01:30
| |
Partick Thistle |
||
Ayr United
01:45
| |
Kilmarnock |
||
Dunfermline Athletic
01:45
| |
Raith Rovers |
||
Hamilton Academical
01:45
| |
Queen of the South |
||
Inverness CT
01:45
| |
Arbroath |
||
Sweden - Superettan |
||||
Helsingborg
00:00
| |
GAIS |
||
Trelleborg
00:00
| |
AFC Eskilstuna |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
Aarau
00:00
| |
Lausanne Sport |
||
Biel-Bienne
01:00
| |
Stade Lausanne-Ouchy |
||
Yverdon Sport
01:15
| |
Zürich |
||
Turkey - Turkish Cup |
||||
Ankaragücü
17:00
| |
Somaspor |
||
Amed SK
18:00
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Eyüpspor
18:00
| |
Tire 1922 |
||
Akhisar Belediyespor
18:00
| |
Bergama Belediyespor |
||
Boluspor
18:00
| |
Çarşambaspor |
||
Altay
19:30
| |
Derincespor |
||
Samsunspor
22:00
| |
1922 Konyaspor Kulübü |
||
Adanaspor
00:45
| |
Adıyaman 1954 |
||
Ukraine - Ukrainian Cup |
||||
Metalist 1925 Kharkiv
23:30
| |
โอเล็กซานเดรีย |
||
Argentina - Superliga |
||||
Independiente
07:15
| |
Unión Santa Fe |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Estudiantes Río Cuarto
07:00
| |
Deportivo Riestra |
||
Temperley
07:05
| |
Belgrano |
||
Brazil - Serie A |
||||
Palmeiras
07:30
| |
Sport Recife |
||
Brazil - Serie B |
||||
CRB
05:00
| |
Coritiba |
||
Chile - Primera Division |
||||
Curicó Unido
07:00
| |
Unión La Calera |
||
Cobresal
21:00
| |
O'Higgins |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Envigado
04:00
| |
Millonarios |
||
Alianza Petrolera
06:00
| |
Independiente Medellín |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Real Cartagena
08:05
| |
Atlético |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Deportivo Cuenca
07:00
| |
Macará |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Alebrijes
05:00
| |
Atlante |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Hartford Athletic
06:00
| |
Charleston Battery |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
JS Bordj Ménaïel
21:00
| |
MO Constantine |
||
US Chaouia
21:00
| |
JSM Skikda |
||
Teleghma
21:00
| |
Annaba |
||
CA Batna
21:00
| |
JSM Béjaïa |
||
MO Béjaïa
21:00
| |
CA Bordj Bou Arreridj |
||
Hamra Annaba
21:00
| |
RB Ouargla |
||
MC El Eulma
21:00
| |
USM Khenchela |
||
Lakhdaria
21:00
| |
Aïn M'lila |
||
WA Boufarik
21:00
| |
USM Bel Abbès |
||
USMM Hadjout
21:00
| |
GC Mascara |
||
ASM Oran
21:00
| |
USM El Harrach |
||
El Bayadh
21:00
| |
SKAF Khémis Mélina |
||
SC Aïn Defla
21:00
| |
Temouchent |
||
Kouba
21:00
| |
Ben Aknoun |
||
MCB Oued Sly
21:00
| |
CRB Ain Ouessara |
||
MC Saïda
21:00
| |
JSM Tiaret |
||
Congo - Super Ligue |
||||
JSK
19:30
| |
RCK |
||
Renaissance
21:30
| |
Kuya Sport |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Mokawloon
20:00
| |
El Sharqia Dokhan |
||
El Gounah
22:30
| |
Ceramica Cleopatra |
||
ENPPI
01:00
| |
Zamalek |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Khouribga
22:00
| |
Rapide Oued Zem |
||
Ittihad Tanger
00:15
| |
Mouloudia Oujda |
||
Raja Casablanca
02:30
| |
FUS Rabat |
||
Oman - Professional League |
||||
Oman Club
19:50
| |
Dhofar |
||
Bahla
21:00
| |
Al Suwaiq |
||
Al-Ittihad
22:30
| |
Al-Musannah |
||
Al-Rustaq
22:30
| |
Al Nasr |
||
Qatar - Premier League |
||||
Umm Salal
21:20
| |
Al Sadd |
||
Al Rayyan
21:20
| |
Al Sailiya |
||
Al Gharafa
23:35
| |
Al Khor |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al-Kawkab
21:55
| |
Bisha |
||
Al Kholood
22:05
| |
Al Wahda |
||
Al Nahdha
23:40
| |
Al Adalh |
||
United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup |
||||
Emirates
21:15
| |
Al Ain |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Muslim
17:00
| |
PCAA |
||
Pakistan Navy
20:15
| |
Pakistan Air Force |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Chippenham Town
01:45
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Dorking Wanderers
01:45
| |
Eastbourne Borough |
||
Dulwich Hamlet
01:45
| |
Maidstone United |
||
Ebbsfleet United
01:45
| |
Braintree Town |
||
Hungerford Town
01:45
| |
Havant & Waterlooville |
||
Slough Town
01:45
| |
Bath City |
||
St Albans City
01:45
| |
Billericay Town |
||
Welling United
01:45
| |
Hampton & Richmond |
||
Argentina - Primera C |
||||
General Lamadrid
01:00
| |
Sportivo Italiano |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Guabirá
02:00
| |
The Strongest |
||
Real Potosí
05:15
| |
Wilstermann |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
Louletano
02:00
| |
Olhanense |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Karlshamn
01:00
| |
Solvesborg |
||
World - Friendly International Women |
||||
ออสเตรเลีย W
16:05
| |
บราซิล W |
||
Ecuador W
23:00
| |
Venezuela W |
||
สกอตแลนด์ W
01:05
| |
สวีเดน W |
||
แคนาดา W
06:30
| |
นิวซีแลนด์ W |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Flamengo RJ U20
01:15
| |
Vasco U20 |
||
Northern Ireland - Irish League Cup |
||||
Portadown
01:45
| |
Ballinamallard United |
||
Ards
02:00
| |
Cliftonville |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
JDR Stars
20:30
| |
Venda FC |
||
Polokwane City
20:30
| |
Jomo Cosmos |
||
Richards Bay
20:30
| |
Pretoria Callies |
||
Russia - Pfl |
||||
Kazanka
21:00
| |
Torpedo Vladimir |
||
World - Friendly International U19 |
||||
Spain U19
23:00
| |
Israel U19 |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Verona U19
19:30
| |
Udinese U19 |
||
World - World Cup Women Qualification Europe |
||||
FYR Macedonia W
18:30
| |
Luxembourg W |
||
Bosnia & Herzegovina W
19:00
| |
Russia W |
||
Ukraine W
21:00
| |
สเปน W |
||
Azerbaijan W
21:00
| |
Malta W |
||
Armenia W
21:00
| |
Kosovo W |
||
เยอรมนี W
21:05
| |
Israel W |
||
Slovakia W
21:30
| |
Georgia W |
||
Bulgaria W
22:00
| |
Portugal W |
||
Kazakhstan W
22:00
| |
ฝรั่งเศส W |
||
Finland W
22:15
| |
Ireland W |
||
Lithuania W
22:30
| |
อิตาลี W |
||
Montenegro W
23:00
| |
Denmark W |
||
Serbia W
23:00
| |
Turkey W |
||
Faroe Islands W
00:00
| |
Hungary W |
||
นอร์เวย์ W
00:00
| |
Belgium W |
||
Switzerland W
00:00
| |
Croatia W |
||
Greece W
00:00
| |
Slovenia W |
||
Latvia W
00:30
| |
อังกฤษ W |
||
Poland W
00:45
| |
Albania W |
||
Belarus W
01:00
| |
เนเธอร์แลนด์ W |
||
Northern Ireland W
01:00
| |
Austria W |
||
Wales W
01:15
| |
Estonia W |
||
Iceland W
01:45
| |
Cyprus W |
||
Argentina - Reserve League |
||||
River Plate Res.
20:00
| |
Argentinos Juniors Res. |
||
Lanús Res.
00:00
| |
Talleres Córdoba Res. |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Mansheyat
19:30
| |
Moghayer Al Sarhan |
||
Ittihad Al Ramtha
19:30
| |
Al Yarmouk |
||
Moldova - Moldovan Cup |
||||
Sfîntul Gheorghe
17:00
| |
Victoria Bardar |
||
Petrocub
17:00
| |
Olimp Comrat |
||
Spartanii Selemet
17:00
| |
Dinamo-Auto |
||
CSF Bălți
19:00
| |
Cahul |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 26 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 26 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 26 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 26 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net