ลาลีกา สเปน |
||||
---|---|---|---|---|
เกตาเฟ่
02:00
| |
เซลต้า บีโก้ |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Bradford Park Avenue
01:45
| |
Blyth Spartans |
||
England - Premier League Cup |
||||
Everton U23
01:00
| |
Burnley U23 |
||
England - Professional Development League |
||||
Swansea City U23
20:00
| |
Watford U23 |
||
Germany - 3. Liga |
||||
MSV Duisburg
00:00
| |
Kaiserslautern |
||
Albania - Superliga |
||||
Tirana
00:45
| |
Partizani Tirana |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sebail
22:00
| |
คาราบัค |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Plovdiv
22:30
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
FK Minyor Pernik
20:00
| |
Spartak Varna |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
PAEEK
23:00
| |
Omonia Nicosia |
||
Anorthosis
23:00
| |
AEK Larnaca |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
AaB
00:00
| |
Viborg |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Auxerre
01:45
| |
Bastia |
||
France - National |
||||
Red Star
01:45
| |
Le Mans |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Bohemians
01:45
| |
Waterford United |
||
St Patrick's
01:45
| |
Dundalk |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Maccabi Tel Aviv
00:15
| |
Ashdod |
||
Maccabi Haifa
00:45
| |
Maccabi Netanya |
||
Malta - First Division |
||||
Pietà Hotspurs
02:00
| |
Mgarr |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Larne
01:45
| |
Linfield |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Stomil Olsztyn
23:00
| |
Sandecja Nowy Sącz |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Gil Vicente
01:00
| |
บราก้า |
||
Boavista
03:15
| |
Belenenses |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Academica Clinceni
21:30
| |
UTA Arad |
||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
| |
Sepsi |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
| |
Sochi |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
Clydebank
01:45
| |
Elgin City |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Dubnica
19:30
| |
Šamorín |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
คิโรน่า
02:00
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Örebro
00:00
| |
Degerfors |
||
Sweden - Superettan |
||||
Värnamo
00:00
| |
Falkenberg |
||
Turkey - Super Lig |
||||
เบซิคตัส
00:00
| |
กาลาตาซาราย |
||
Argentina - Superliga |
||||
Sarmiento
00:30
| |
Newell's Old Boys |
||
Aldosivi
00:30
| |
Arsenal de Sarandi |
||
Lanús
02:45
| |
Talleres Córdoba |
||
Atlético Tucumán
02:45
| |
Patronato |
||
River Plate
05:00
| |
Argentinos Juniors |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Instituto
06:00
| |
Brown de Adrogué |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético GO
06:00
| |
Grêmio |
||
Chile - Primera Division |
||||
Santiago Wanderers
22:30
| |
Antofagasta |
||
Palestino
02:00
| |
La Serena |
||
Chile - Primera B |
||||
Santiago Morning
22:00
| |
Deportes Iquique |
||
Univ. Concepción
04:30
| |
San Luis |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Atlético Huila
08:10
| |
Santa Fe |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Cortuluá
03:00
| |
Boyacá Chicó |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Atlético San Luis
07:00
| |
Atlas |
||
Santos Laguna
07:06
| |
Toluca |
||
Pachuca
09:00
| |
Juárez |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Madriz
07:00
| |
Deportivo Ocotal |
||
Diriangén
08:00
| |
Managua |
||
UNAN Managua
09:00
| |
Walter Ferreti |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaireña
04:30
| |
Cerro Porteño |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Progreso
20:15
| |
Sud América |
||
Cerro Largo
23:45
| |
Plaza Colonia |
||
River Plate
02:00
| |
Fénix |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
El Paso Locomotive
07:00
| |
OKC Energy |
||
Egypt - Premier League |
||||
National Bank of Egypt
20:00
| |
El Geish |
||
Smouha
22:30
| |
Al Ittihad |
||
Coca-Cola
01:00
| |
Pharco |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Fajr Sepasi
19:30
| |
Gol Gohar |
||
Havadar
19:30
| |
Paykan |
||
Tractor Sazi
21:30
| |
Sanat Naft |
||
Zob Ahan
21:30
| |
Esteghlal |
||
Oman - Professional League |
||||
Al Seeb
19:50
| |
Al-Nahda |
||
Nizwa
21:00
| |
Muscat |
||
Sohar
22:15
| |
Saham |
||
Qatar - Premier League |
||||
Al Shamal
21:20
| |
Al Duhail |
||
Al Ahli
21:20
| |
Al Arabi |
||
Qatar SC
23:45
| |
Al Wakrah |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Jeel
21:45
| |
Al Akhdoud |
||
Najran
22:15
| |
Jeddah |
||
Al Sahel
23:40
| |
Hajer |
||
United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup |
||||
Al Sharjah
21:15
| |
Ajman |
||
Al Nasr
21:15
| |
Al Dhafra |
||
Al Urooba
23:30
| |
Al Ittihad Kalba |
||
Al Wasl
23:30
| |
Bani Yas |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Pakistan Army
20:15
| |
KRL |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Chelmsford City
01:45
| |
Dartford |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Central Ballester
01:00
| |
Deportivo Muñiz |
||
Centro Español
01:00
| |
Juventud Unida G. |
||
Argentino Rosario
01:00
| |
Deportivo Paraguayo |
||
Defensores de Cambaceres
01:00
| |
ลูกาโน |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
FeralpiSalò
02:00
| |
Calcio Padova |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Pontedera
01:00
| |
Reggiana |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Sanremo
01:00
| |
Lavagnese |
||
Norway - 2. Division |
||||
Flekkerøy
21:30
| |
Rosenborg II |
||
Odd II
00:00
| |
Kjelsås |
||
Hødd
00:30
| |
Vålerenga II |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Enkoping
00:30
| |
Lidingö |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
La Fama
07:00
| |
Dakota |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
West Bromwich Albion U23
19:00
| |
Stoke City U23 |
||
Newcastle Utd U23
01:00
| |
Wolves U23 |
||
Reading U23
01:00
| |
Southampton U23 |
||
World - Friendly International Women |
||||
Trinidad & Tobago W
02:30
| |
Panama W |
||
Dominican Republic W
04:00
| |
Bolivia W |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Sao Paulo U20
02:00
| |
Atletico-PR U20 |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Kaedi
23:15
| |
SNIM |
||
Russia - Pfl |
||||
Baltika BFU
07:00
| |
Smolensk |
||
SKA-Energiya II
12:00
| |
Metallurg Vidnoye |
||
Chita
14:00
| |
Zvezda Sint Petersburg |
||
Zenit II
18:00
| |
Tver |
||
Volna Kovernino
18:00
| |
Chertanovo |
||
Kolomna
18:00
| |
Kvant |
||
Avangard Kursk
18:00
| |
Fakel II |
||
Arsenal Tula II
18:00
| |
Sokol Saratov |
||
Peresvet Podolsk
19:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Luki-Energiya
20:00
| |
Leningradets |
||
Dinamo Moskva II
20:00
| |
Olimp-Dolgoprudny II |
||
Rodina Moskva
20:00
| |
Saransk |
||
Ryazan
20:00
| |
Zenit Penza |
||
FK Dinamo St. Petersburg
22:00
| |
Krasava Odintsovo |
||
Murom
22:00
| |
Khimik Dzerzhinsk |
||
Znamya Truda
22:00
| |
Yenisey II |
||
Saturn Ramenskoye
23:00
| |
Strogino |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Sint-Truiden U21
00:30
| |
Mechelen U21 |
||
Standard Liège U21
00:30
| |
Cercle Brugge U21 |
||
Sporting Charleroi U21
00:30
| |
Gent U21 |
||
Zulte-Waregem U21
00:30
| |
Club Brugge U21 |
||
Antwerp U21
00:30
| |
Anderlecht U21 |
||
OH Leuven U21
01:00
| |
Genk U21 |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Glenavon U20
01:45
| |
Crusaders U20 |
||
Linfield U20
01:45
| |
Larne U20 |
||
Portadown U20
01:45
| |
Glentoran U20 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Aiolikos
19:00
| |
Keratsini |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Concordia Chiajna
19:30
| |
Brașov Steagul Renașt |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Atlético Tucumán Res.
19:00
| |
Patronato Res. |
||
Aldosivi Res.
20:00
| |
Arsenal Res. |
||
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
| |
Central Córdoba SdE Res. |
||
Vélez Sársfield Res.
20:00
| |
Boca Juniors Res. |
||
Colón Res.
20:00
| |
Estudiantes La Plata Res |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Al Ahli
19:30
| |
Al Arabi |
||
Sama Al Sarhan
19:30
| |
Al Tora |
||
Chile - Segunda División |
||||
San Antonio Unido
03:00
| |
Colchagua |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Lynx
01:45
| |
Lincoln Red Imps |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 25 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 25 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 25 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net