พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เบรนท์ฟอร์ด
20:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
เวสต์แฮม
20:00
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
บาร์นสลีย์
18:30
| |
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด |
||
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
| |
ฟูลัม |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
ทเวนเต้
17:15
| |
NEC |
||
SC Cambuur
19:30
| |
เฟเยนูร์ด |
||
วิเทสส์
19:30
| |
Go Ahead Eagles |
||
อาแจกซ์
21:45
| |
พีเอสวี |
||
โกรนิงเงิน
01:00
| |
AZ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
FC Köln
20:30
| |
Bayer 04 Leverkusen |
||
VfB Stuttgart
22:30
| |
FC Union Berlin |
||
VfL Bochum 1848
00:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
นีซ
18:00
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
Lens
20:00
| |
เม็ตซ์ |
||
ลอริยองต์
20:00
| |
บอร์กโดซ์ |
||
แร็งส์
20:00
| |
Troyes |
||
แรนส์
20:00
| |
สตราส์บูร์ก |
||
โมนาโก
22:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
||
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
อตาลันต้า
17:30
| |
อูดิเนเซ่ |
||
ฟิออเรนติน่า
20:00
| |
กายารี่ |
||
เวโรน่า
20:00
| |
ลาซิโอ |
||
โรม่า
23:00
| |
นาโปลี |
||
อินเตอร์ มิลาน
01:45
| |
ยูเวนตุส |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซบีย่า
19:00
| |
เลบันเต้ |
||
FC Barcelona
21:15
| |
เรอัล มาดริด |
||
เรอัล เบติส
23:30
| |
ราโย่ บาเยกาโน่ |
||
แอตเลติโก มาดริด
02:00
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
เจลีก |
||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
| |
ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
||
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
เจลีก 2 |
||||
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
| |
ฟาเจียโน โอคายามา |
||
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
มาชิดา เซลเวีย
12:00
| |
โทชิกิ SC |
||
เกียวโต แซงก้า
12:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
Sagamihara
13:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
ไทยลีก |
||||
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
| |
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด |
||
Port FC
18:00
| |
PT Prachuap FC |
||
Nongbua Pitchaya FC
18:30
| |
Suphanburi Football Club |
||
BG Pathum United
19:00
| |
True Bangkok United |
||
ไทยลีก 2 |
||||
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
| |
Raj Pracha |
||
เชียงใหม่ เอฟซี
18:30
| |
ชัยนาท ฮอร์นบิล |
||
Lamphun Warrior
19:00
| |
แพร่ ยูไนเต็ด |
||
อุดรธานี เอฟซี
19:00
| |
ระยอง เอฟซี |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
St. Pauli
18:30
| |
Hansa Rostock |
||
Jahn Regensburg
18:30
| |
ฮันโนเฟอร์ 96 |
||
Sandhausen
18:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Borussia Dortmund II
18:00
| |
Viktoria Köln |
||
Havelse
19:00
| |
Eintracht Braunschweig |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Hamburger SV II
18:00
| |
St. Pauli II |
||
Eintracht Norderstedt
19:00
| |
Drochtersen / Assel |
||
Teutonia Hamburg
19:00
| |
Phönix Lübeck |
||
Holstein Kiel II
19:00
| |
Heider SV |
||
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
| |
Werder Bremen II |
||
VfB Oldenburg
20:00
| |
Oberneuland |
||
LSK Hansa
20:00
| |
HSC Hannover |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
BFC Dynamo
18:00
| |
Auerbach |
||
Chemie Leipzig
18:00
| |
Union Fürstenwalde |
||
Tasmania Berlin
18:00
| |
Energie Cottbus |
||
ZFC Meuselwitz
18:30
| |
Eilenburg |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Lörrach-Brombach
20:00
| |
Nöttingen |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Ammerthal
20:00
| |
TSV Abtswind |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Schwabmünchen
20:00
| |
Dachau |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Schwachhausen
18:00
| |
Komet Arsten |
||
Leher TS
19:00
| |
Geestemünde |
||
Union Bremen
20:00
| |
Hastedt |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Paloma
15:45
| |
Barmbek-Uhlenhorst |
||
HEBC
15:45
| |
Victoria Hamburg |
||
TSV Sasel
20:00
| |
Bramfelder SV |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Türk Gücü Friedberg
20:00
| |
Dietkirchen |
||
FV Bad Vilbel
20:00
| |
Viktoria Griesheim |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
SV Breinig
20:00
| |
Eilendorf |
||
Wesseling-Urfeld
20:00
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
Düren Merzenich
20:00
| |
Hürth |
||
Alfter
20:00
| |
Borussia Freialdenhoven |
||
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
| |
Bergisch Gladbach |
||
Pesch
20:30
| |
FC BW Friesdorf |
||
Siegburger SV
20:30
| |
VfL Vichttal |
||
Fortuna Köln II
20:30
| |
Hennef 05 |
||
Deutz
20:30
| |
Frechen |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Germania Ratingen
20:00
| |
Kleve |
||
Kray
20:00
| |
Velbert |
||
Schwarz-Weiß Essen
20:00
| |
TVD Velbert |
||
SF Niederwenigern
20:00
| |
Jahn Dinslaken-Hiesfeld |
||
SC Velbert
20:00
| |
Schonnebeck |
||
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
| |
Meerbusch |
||
Teutonia St.Tönis
20:30
| |
FC Bocholt |
||
Hilden
20:30
| |
Cronenberger SC |
||
FSV Duisburg
20:30
| |
Union Nettetal |
||
FC M'gladbach
20:30
| |
Dusseldorf-West |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Spelle-Venhaus
20:00
| |
Rotenburger SV |
||
BW Lohne
20:00
| |
VfL Oldenburg |
||
Eintracht Celle
20:00
| |
Bersenbrück |
||
Hagen / Uthlede
20:00
| |
Kickers Emden |
||
Gifhorn
20:00
| |
SVG Göttingen |
||
Germania Egestorf
20:00
| |
HSC BW Schwalbe Tündern |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Stern
18:00
| |
Rostocker FC |
||
Staaken
19:00
| |
Mecklenburg Schwerin |
||
Victoria Seelow
19:00
| |
BSC Süd 05 |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Rot-Weiß Erfurt
19:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Röchling Völklingen
20:00
| |
Jagersburg |
||
Elversberg II
21:30
| |
Diefflen |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Sportfreunde Siegen
20:00
| |
ASC Dortmund |
||
Hammer SpVg
20:00
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Sprockhövel
20:00
| |
Kaan-Marienborn |
||
Eintracht Rheine
20:00
| |
Victoria Clarholz |
||
Erndtebrück
20:00
| |
Meinerzhagen |
||
TuS Haltern
20:00
| |
Westfalia Herne |
||
Gütersloh
20:00
| |
Westfalia Rhynern |
||
Vreden
20:00
| |
Holzwickeder SC |
||
Albania - Superliga |
||||
Kukësi
18:45
| |
Vllaznia Shkodër |
||
Skënderbeu Korçë
21:45
| |
Dinamo Tirana |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat-Armenia
23:00
| |
Alashkert |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Hartberg
19:30
| |
Rapid Vienna |
||
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
| |
Rheindorf Altach |
||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
| |
Sturm Graz |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Kapfenberger SV
15:30
| |
St. Pölten |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Keşlə FK
19:00
| |
Qabala |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Belshina
17:00
| |
อาร์เซน่อล |
||
Naftan
19:00
| |
Krumkachy |
||
Dnepr Mogilev
21:00
| |
Slonim |
||
Belgium - Pro League |
||||
Antwerp
18:30
| |
คลับ บรูกก์ |
||
Anderlecht
21:00
| |
Beerschot-Wilrijk |
||
เกงค์
23:30
| |
เกนท์ |
||
OH Leuven
02:00
| |
Sint-Truiden |
||
Belgium - First Division B |
||||
Westerlo
21:00
| |
Excelsior Virton |
||
Waasland-Beveren
01:00
| |
Lommel United |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Posusje
18:00
| |
Zeljeznicar |
||
Radnik Bijeljina
18:00
| |
Siroki Brijeg |
||
Sloga
00:30
| |
Borac Banja Luka |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
TOSK Tesanj
19:30
| |
Rudar Kakanj |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Beroe
23:00
| |
CSKA Sofia |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Sloboda Novi Grad
19:30
| |
Zvijezda '09 Brgule |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Etar
20:30
| |
Septemvri Sofia |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
ดีนาโมซาเกร็บ
20:00
| |
Istra 1961 |
||
Lokomotiva Zagreb
22:30
| |
Rijeka |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Osijek II
20:00
| |
Varaždin |
||
Orijent 1919
20:00
| |
Kustošija |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Aris
23:00
| |
อาโปเอล |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Omonia Aradippou
19:30
| |
Omonia 29is Maiou |
||
Olympiada Lympion
19:30
| |
Onisilos |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Hradec Králové
21:00
| |
Teplice |
||
Viktoria Plzeň
21:00
| |
Jablonec |
||
České Budějovice
21:00
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
Sparta Praha
00:00
| |
Mladá Boleslav |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Táborsko
20:30
| |
Prostějov |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Brøndby
19:00
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
Silkeborg
19:00
| |
OB |
||
Randers
21:00
| |
AGF |
||
Midtjylland
23:00
| |
SønderjyskE |
||
Denmark - First Division |
||||
Vendsyssel
19:00
| |
FC Helsingør |
||
Nykøbing
20:00
| |
Fremad Amager |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Flora
19:00
| |
Kuressaare |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
HJK
22:30
| |
Inter Turku |
||
Greece - Super League |
||||
Aris
20:00
| |
Panaitolikos |
||
Volos NFC
20:00
| |
AEK Athens |
||
OFI
22:15
| |
Lamia |
||
โอลิมเปียกอส
00:30
| |
PAOK |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Debrecen
18:30
| |
Puskás |
||
Honvéd
20:45
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
เฟเรนซ์วารอส
23:00
| |
MTK |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
III. Kerületi TUE
18:00
| |
Siófok |
||
Nyíregyháza Spartacus
18:00
| |
Szolnoki MÁV |
||
Győri ETO
18:00
| |
Pécsi MFC |
||
Tiszakecske
18:00
| |
Diósgyőr |
||
Dorogi
18:00
| |
Csákvári TK |
||
Budafoki MTE
18:00
| |
Budaörs |
||
Soroksár SC
18:00
| |
Szentlőrinc SE |
||
Békéscsaba
22:00
| |
Kecskemeti TE |
||
Szombathelyi Haladás
22:00
| |
Ajka |
||
Szeged 2011
22:00
| |
Vasas |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Drogheda United
20:00
| |
Derry City |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Beitar Jerusalem
00:15
| |
Hapoel Haifa |
||
Italy - Serie B |
||||
Pisa
19:00
| |
Pordenone |
||
Reggina
21:15
| |
ปาร์มา |
||
สปาล
01:30
| |
Como |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Makedonija
19:00
| |
Struga |
||
Pelister
19:00
| |
Bregalnica Stip |
||
Skopje
19:00
| |
Tikves |
||
Skendija 79
19:00
| |
Rabotnicki |
||
Borec
19:00
| |
Akademija Pandev |
||
Malta - Premier League |
||||
Santa Lucia
20:00
| |
Sliema Wanderers |
||
Hibernians
22:00
| |
Valletta |
||
Sirens
00:00
| |
Birkirkara |
||
Malta - First Division |
||||
Melita
16:00
| |
Lija Athletic |
||
Pembroke Athleta
20:00
| |
Marsaxlokk |
||
St. Andrews
20:00
| |
Swieqi |
||
Montenegro - Second League |
||||
Mladost DG
19:30
| |
Mladost |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Kristiansund
22:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
โรเซนบอร์ก บีเค
22:00
| |
Sandefjord |
||
Strømsgodset
22:00
| |
Bodø / Glimt |
||
Tromsø
22:00
| |
Mjøndalen |
||
Vålerenga
22:00
| |
Haugesund |
||
Odd
00:00
| |
Brann |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Aalesund
20:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Bryne
20:00
| |
Raufoss |
||
Grorud
20:00
| |
Fredrikstad |
||
HamKam
20:00
| |
Ranheim |
||
Stjørdals-Blink
20:00
| |
Ullensaker / Kisa |
||
Strømmen
20:00
| |
Sogndal |
||
Åsane
20:00
| |
KFUM |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Zagłębie Lubin
20:00
| |
Cracovia Kraków |
||
Warta Poznań
22:30
| |
Stal Mielec |
||
Piast Gliwice
01:00
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Zagłębie Sosnowiec
17:40
| |
Podbeskidzie |
||
Odra Opole
20:00
| |
Jastrzębie |
||
Widzew Lodz
23:00
| |
ŁKS Łódź |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:30
| |
Arouca |
||
Vizela
00:00
| |
เบนฟิกา |
||
Portimonense
02:30
| |
Estoril |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Feirense
17:00
| |
Estrela Amadora |
||
Nacional
20:00
| |
Mafra |
||
Trofense
01:30
| |
Sporting Covilhã |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ufa
18:00
| |
Rubin Kazan' |
||
Akhmat Grozny
20:30
| |
Ural |
||
เซนิต
23:00
| |
สปาร์ตัก มอสโก |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
St. Mirren
18:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Scotland - League One |
||||
Queen's Park
21:00
| |
Alloa Athletic |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Bačka Topola
18:30
| |
Partizan |
||
Vojvodina
22:00
| |
Radnički Kragujevac |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:45
| |
Radnički Niš |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Žarkovo
19:00
| |
Mladost Novi Sad |
||
Bačka Palanka
19:00
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Mačva Šabac
22:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
สโลวาน บราติสลาวา
20:00
| |
Liptovský Mikuláš |
||
DAC
22:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Petržalka akadémia
15:30
| |
Komárno |
||
Rohožník
16:00
| |
Námestovo |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Tabor Sežana
20:00
| |
Maribor |
||
Radomlje
22:00
| |
Mura |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Fužinar
20:00
| |
Rudar Velenje |
||
Beltinci
20:00
| |
Dekani |
||
Krka
01:00
| |
Dob |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Mirandés
19:00
| |
อัลเมรีอา |
||
Amorebieta
19:00
| |
Real Sociedad II |
||
Ponferradina
23:15
| |
เรอัล โอเบียโด้ |
||
Burgos
23:15
| |
เอสดี ฮูเอสก้า |
||
พัลมาส
02:00
| |
อัลกอร์กอน |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Hammarby
20:00
| |
Östersunds FK |
||
Elfsborg
20:00
| |
Sirius |
||
Mjällby
20:00
| |
IFK Göteborg |
||
AIK
22:30
| |
Norrköping |
||
Varberg BoIS
22:30
| |
มัลโม่ |
||
Sweden - Superettan |
||||
Akropolis
18:00
| |
Landskrona |
||
Brage
20:00
| |
GIF Sundsvall |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Piteå
18:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Haninge
20:00
| |
Umeå |
||
Sylvia
21:00
| |
IFK Luleå |
||
Dalkurd
21:00
| |
Assyriska |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Skövde AIK
19:00
| |
IFK Malmö |
||
Linköping City
20:00
| |
Trollhättan |
||
Switzerland - Super League |
||||
Luzern
19:15
| |
St. Gallen |
||
บาเซิ่ล
21:30
| |
ลูกาโน |
||
Servette
21:30
| |
Sion |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Fatih Karagümrük
17:30
| |
Hatayspor |
||
Antalyaspor
20:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
Sivasspor
20:00
| |
Adana Demirspor |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
Alanyaspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Altınordu
17:30
| |
Ümraniyespor |
||
Balıkesirspor
20:00
| |
Bursaspor |
||
Kocaelispor
23:00
| |
Gençlerbirliği |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Rukh Vynnyky
18:00
| |
Minai |
||
ดินาโมเคียฟ
21:00
| |
Dnipro-1 |
||
Zorya
23:30
| |
Kolos Kovalivka |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Nyva Vinnytsya
19:00
| |
Livyi Bereh |
||
Argentina - Superliga |
||||
Godoy Cruz
01:45
| |
Banfield |
||
Colón
01:45
| |
Estudiantes |
||
Huracán
04:00
| |
San Lorenzo |
||
Vélez Sarsfield
06:15
| |
Boca Juniors |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Agropecuario
07:10
| |
Almirante Brown |
||
Quilmes
01:10
| |
Nueva Chicago |
||
Gimnasia Jujuy
01:30
| |
San Martín San Juan |
||
Deportivo Maipú
02:30
| |
San Martín Tucumán |
||
Brazil - Serie A |
||||
Atlético Mineiro
02:00
| |
Cuiabá |
||
Internacional
02:00
| |
Corinthians |
||
Bragantino
04:15
| |
São Paulo |
||
Bahia
06:30
| |
Chapecoense |
||
Brazil - Serie B |
||||
Náutico
02:00
| |
Vasco da Gama |
||
Remo
02:00
| |
Ponte Preta |
||
Brusque
06:30
| |
Vila Nova |
||
Brazil - Serie C |
||||
Novorizontino
02:00
| |
Tombense |
||
Ypiranga Erechim
04:00
| |
Manaus |
||
Chile - Primera Division |
||||
Melipilla
22:00
| |
Universidad Chile |
||
Colo-Colo
02:30
| |
Universidad Católica |
||
Huachipato
06:00
| |
Audax Italiano |
||
Chile - Primera B |
||||
Deportes Temuco
01:00
| |
Fernández Vial |
||
Unión San Felipe
04:00
| |
Copiapó |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Millonarios
08:10
| |
Junior |
||
Rionegro Águilas
04:00
| |
Deportivo Cali |
||
América de Cali
06:05
| |
Atlético Nacional |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Leones FC
02:00
| |
Bogotá |
||
Llaneros
03:00
| |
Barranquilla |
||
Real San Andres
03:00
| |
Fortaleza CEIF |
||
Unión Magdalena
03:30
| |
Valledupar |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Alajuelense
08:00
| |
Guanacasteca |
||
Santos de Guápiles
03:00
| |
ADR Jicaral |
||
Deportivo Saprissa
05:00
| |
Cartaginés |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
LDU Quito
08:00
| |
Independiente del Valle |
||
Olmedo
01:30
| |
Delfin |
||
Manta
04:00
| |
Guayaquil City |
||
Emelec
06:30
| |
Barcelona Guayaquil |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Chalatenango
07:30
| |
Santa Tecla |
||
Isidro Metapán
08:00
| |
Jocoro |
||
Atletico Marte
04:00
| |
Águila |
||
Once Municipal
04:00
| |
CD Platense |
||
Firpo
04:00
| |
Alianza |
||
FAS
04:15
| |
Municipal Limeño |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Xelajú
09:00
| |
Cotzumalguapa |
||
Comunicaciones
00:00
| |
Malacateco |
||
Nueva Concepción
00:30
| |
Antigua GFC |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Marquense
00:00
| |
Deportivo Reu |
||
Deportivo Sanarate
00:00
| |
Agua Blanca |
||
Juventud Pinulteca
00:00
| |
Comunicaciones II |
||
Zacapa Tellioz
00:00
| |
Mixco |
||
Plataneros
03:00
| |
Puerto San Jose |
||
San Pedro
04:00
| |
Amatitlan |
||
Xinabajul
04:00
| |
Siquinalá |
||
Sacachispas
04:00
| |
Aurora |
||
Chimaltenango
04:00
| |
Mictlán |
||
Mexico - Liga MX |
||||
América
07:00
| |
Tigres UANL |
||
Guadalajara
09:00
| |
Cruz Azul |
||
Pumas UNAM
00:00
| |
Tijuana |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Morelia
05:00
| |
Tepatitlán de Morelos |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Jalapa
08:00
| |
Real Estelí |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Olimpia
04:00
| |
Guaraní |
||
Libertad
06:15
| |
Nacional Asunción |
||
Peru - Primera Division |
||||
Deportivo Municipal
23:00
| |
Melgar |
||
César Vallejo
01:15
| |
Alianza Universidad |
||
Alianza Lima
03:30
| |
Sporting Cristal |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Deportivo Maldonado
20:15
| |
Torque |
||
ลิเวอร์พูล
01:15
| |
Boston River |
||
Cerrito
03:30
| |
Wanderers |
||
Nacional
06:30
| |
Rentistas |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ชิคาโก ไฟร์
07:00
| |
รีล ซอลต์ เลค |
||
Inter Miami
07:00
| |
ซินซินนาติ |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
| |
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
||
แอลเอ แกลักซี
09:00
| |
เอฟซี ดัลลัส |
||
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
Austin
04:00
| |
ฮิวสตัน ไดนาโม |
||
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Rio Grande Valley
07:30
| |
New Mexico United |
||
San Antonio
07:30
| |
Austin Bold |
||
Orange County
09:00
| |
Las Vegas Lights |
||
Phoenix Rising
09:30
| |
Sacramento Republic |
||
Tacoma Defiance
03:30
| |
LA Galaxy II |
||
Birmingham Legion
04:00
| |
Sporting Kansas City II |
||
San Diego Loyal
05:00
| |
Oakland Roots |
||
Miami FC II
06:30
| |
New York RB II |
||
South Africa - Premier League |
||||
Chippa United
20:30
| |
Moroka Swallows |
||
SuperSport United
22:30
| |
Kaizer Chiefs |
||
Angola - Girabola |
||||
Cubango
21:00
| |
Recreativo da Caála |
||
Sporting de Benguela
21:30
| |
Kabuscorp |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
RC Bobo-Dioulasso
22:30
| |
วิเทสส์ |
||
RCK
22:30
| |
USFA |
||
SONABEL
00:45
| |
Etoile Filante |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Tshinkunku
20:30
| |
Blessing |
||
Saint Eloi Lupopo
20:30
| |
Groupe Bazano |
||
Blessing
20:30
| |
Simba |
||
Panda B5
20:30
| |
Lubumbashi Sport |
||
Kenya - Premier League |
||||
Kariobangi Sharks
17:00
| |
Wazito |
||
Nairobi City Stars
17:00
| |
Bidco United |
||
Nzoia United
17:00
| |
Mathare United |
||
Homeboyz
17:00
| |
Posta Rangers |
||
Bandari
19:00
| |
Leopards |
||
Police
19:00
| |
Tusker |
||
Sofapaka
19:15
| |
KCB |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Olympic Safi
22:00
| |
Chabab Mohammédia |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
UTS Rabat
21:30
| |
Racing de Casablanca |
||
Chabab Ben Guerir
21:30
| |
Olympique Dcheïra |
||
Wydad Fès
21:30
| |
Kawkab Marrakech |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Ruvu Shooting
20:00
| |
Polisi Tanzania |
||
Dodoma Jiji
23:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Zambia - Super League |
||||
Lusaka Dynamos
18:00
| |
Kafue Celtic |
||
Nkwazi
20:00
| |
Power Dynamos |
||
Indeni
20:00
| |
Konkola Blades |
||
Andorra - Primera División |
||||
Carroi
16:00
| |
Inter Club d'Escaldes |
||
Engordany
18:30
| |
Atlètic Club d'Escaldes |
||
Ordino
21:00
| |
UE Santa Coloma |
||
FC Santa Coloma
23:30
| |
Sant Julià |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Penya Encarnada
16:00
| |
FC Santa Coloma II |
||
Ranger's
18:30
| |
UE Sant Julia II |
||
Jenlai
21:00
| |
UE Santa Coloma II |
||
Encamp
22:00
| |
La Massana |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Naft Masjed Soleyman
19:30
| |
Sepahan |
||
Mes Rafsanjan
19:30
| |
Padideh Khorasan |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Mesaimeer
22:45
| |
Lusail City |
||
Al Mu'aidar
22:45
| |
Al Markhiya |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Nassr
22:00
| |
Al Ittifaq |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Jabalain
22:15
| |
Al Shoalah |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Rejiche
20:30
| |
Monastir |
||
Olympique Béja
20:30
| |
Slimane |
||
China PR - FA Cup |
||||
Shanghai Shenhua
14:30
| |
Shenzhen |
||
Dalian Professional
18:30
| |
Shanghai SIPG |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Southern District
14:30
| |
Hong Kong FC |
||
Tai Chung
17:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Hong Kong - First Division |
||||
Central & Western
12:30
| |
Citizen AA |
||
Dreams Metro Gallery
12:30
| |
Eastern District |
||
South China
14:30
| |
Hoi King |
||
Sham Shui Po
14:30
| |
Wing Yee |
||
Wong Tai Sin
14:30
| |
North District |
||
Happy Valley
14:30
| |
Wofoo Tai Po |
||
Yuen Long
14:30
| |
Shatin |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Jeju United
13:00
| |
Jeonbuk Motors |
||
Seongnam
13:00
| |
Ulsan |
||
Daegu
13:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Gangwon
13:00
| |
Seoul |
||
Suwon
13:00
| |
Gwangju |
||
Pohang Steelers
13:00
| |
Incheon United |
||
Pakistan - Premier League |
||||
SSGC
17:00
| |
Karachi United |
||
WAPDA
20:15
| |
Lyallpur |
||
Argentina - Primera C |
||||
Ituzaingó
01:00
| |
Leandro Nicéforo Alem |
||
Dock Sud
01:00
| |
Berazategui |
||
Claypole
01:00
| |
Central Córdoba |
||
Midland
01:00
| |
Luján |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Liniers
01:00
| |
Puerto Nuevo |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
USV Hercules
19:00
| |
GVV Unitas |
||
HSC '21
19:30
| |
Blauw Geel '38 |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Independiente Petrolero
02:00
| |
Real Tomayapo |
||
Municipal Vinto
04:15
| |
Always Ready |
||
Santa Cruz
06:30
| |
Bolívar |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
Simba
20:00
| |
Galaxy |
||
Mamelodi Sundowns
21:00
| |
Maniema Union |
||
ES Tunis
23:00
| |
Al-Ittihad |
||
Horoya
23:30
| |
Stade Malien Bamako |
||
Al Hilal Omdurman
00:00
| |
Rivers United |
||
ES Sétif
00:00
| |
Nouadhibou |
||
CR Belouizdad
01:00
| |
ASEC Mimosas |
||
Wydad Casablanca
02:00
| |
Hearts of Oak |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
Gor Mahia
20:00
| |
Al-Ahly Merowe |
||
Motema Pembe
21:00
| |
AS Kigali |
||
Enyimba
21:30
| |
Diambars |
||
1º de Agosto
22:00
| |
Red Arrows |
||
Orlando Pirates
22:30
| |
Diables Noirs |
||
RSB Berkane
01:00
| |
Ben Guerdane |
||
JS Kabylie
01:00
| |
FAR Rabat |
||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF |
||||
Rebecq
20:00
| |
Warnant |
||
Waremme
20:00
| |
Stockay-Warfusée |
||
Acren
20:00
| |
Meux |
||
Ganshoren
20:00
| |
Hamoir |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A |
||||
Westhoek
20:00
| |
Harelbeke |
||
Gullegem
20:00
| |
Merelbeke |
||
Sparta Petegem
20:00
| |
Lokeren-Temse |
||
Olsa Brakel
20:00
| |
RFC Wetteren |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B |
||||
Spouwen-Mopertingen
20:00
| |
Lyra-Lierse Berlaar |
||
Diegem Sport
20:00
| |
Hades |
||
Olympia Wijgmaal
20:00
| |
Cappellen |
||
Eendracht Aalst
20:00
| |
Hoogstraten |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Rhodienne-De Hoek
20:00
| |
Jong Lede |
||
Lochristi
20:00
| |
VW Hamme |
||
Avanti
20:00
| |
Voorde Appelterre |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Diest
20:00
| |
ลีลล์ |
||
Eendracht Termien
20:00
| |
Berlaar-Heikant |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Schaerbeek-Evere
20:00
| |
Stockel |
||
Braine
20:00
| |
Ostiches |
||
SG-Tertre-Hautrage
20:00
| |
Binche |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Raeren-Eynatten
20:00
| |
Huy |
||
Mormont
20:00
| |
Herstal |
||
Aywaille
20:00
| |
Wanze / Bas-Oha |
||
Jodoigne
20:00
| |
Stade Disonais |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Retie
20:00
| |
Wezel |
||
Eendracht Zoersel
20:00
| |
Bevel FC |
||
Berg en Dal
20:00
| |
Bornem |
||
Rapid Leest
20:00
| |
Kalmthout |
||
Vosselaar
20:00
| |
Antonia |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Grez-Doiceau
19:30
| |
Ixelles |
||
Grimbergen
20:00
| |
Borght-Humbeek |
||
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
| |
Melsbroek |
||
Bertem-Leefdaal
20:00
| |
Huldenberg |
||
Liedekerke
20:00
| |
Houtem-Oplinter |
||
Wambeek
20:00
| |
Linden |
||
SC Aarschot
20:00
| |
Sporting Kampenhout |
||
BX Brussels
20:00
| |
Football Club Schaerbeek |
||
Stade Everois
20:00
| |
Union Lasne-Ohain |
||
Léopold
20:00
| |
Etterbeek |
||
Nivellois
20:00
| |
Sportive Brainoise |
||
Genappe
20:00
| |
NSeth Berchem |
||
Sporting Bruxelles
20:00
| |
Saint-Josse |
||
Tubize II
20:00
| |
Kosova Schaerbeek |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
RAS Monceau
20:00
| |
Antoing |
||
Ransart
20:00
| |
Snef-Tyber |
||
Morlanwelz
20:00
| |
Péruwelz |
||
Le Roeulx
20:00
| |
Gilly |
||
Montignies
20:00
| |
Excelsior Biévène |
||
Belœil
20:00
| |
Solre-sur-Sambre |
||
Soignies Sports
20:00
| |
Hornu |
||
Molenbaix
20:00
| |
Houdeng |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Rechain
19:30
| |
FC Du Geer |
||
Mélen-Micheroux
19:30
| |
Aubel |
||
Pontisse Cite
19:30
| |
Malmundaria |
||
Etoile de Faimes
19:30
| |
Weywertz |
||
UCE Liège
19:30
| |
Elsautoise |
||
La Calamine
19:30
| |
Ster-Francorchamps |
||
JS Fizoise
19:30
| |
Beaufays |
||
Jehaytois
19:30
| |
Sprimont-Comblain II |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Verbroedering Maasmechelen
20:00
| |
Helson Helchteren |
||
Torpedo Hasselt
20:00
| |
Achel |
||
Zonhoven United
20:00
| |
KFC Eksel |
||
Zepperen-Brustem
20:00
| |
Juve Hasselt |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Ethe Belmont
20:00
| |
Florenville |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Malonne
20:00
| |
Ciney |
||
US Dinantaise
20:00
| |
Nismes |
||
Condruzien
20:00
| |
Flavion-Morialmé |
||
Andennais
20:00
| |
Loyers |
||
Spy
20:00
| |
Beauraing |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Lokeren Doorslaar
20:00
| |
HO Kalken |
||
Ardennen
20:00
| |
St-Joris Sleidinge |
||
Eendracht Zele
20:00
| |
Elene-Grotenberge |
||
Dendermonde
20:00
| |
Excelsior Mariakerke |
||
Drongen
20:00
| |
SK Denderhoutem |
||
Munkzwalm
21:00
| |
Berlare |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Lauwe
20:00
| |
Sassport Boezinge |
||
Oostnieuwkerke
20:00
| |
Eendracht Wervik |
||
SC Zonnebeke
20:00
| |
Wielsbeke |
||
Racing Waregem
20:00
| |
Blankenberge |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Svetkavitsa Targovishte
19:00
| |
Spartak Varna II |
||
Septemvri Tervel
19:00
| |
Ustrem Donchevo |
||
Chernolomets
19:00
| |
Dunav 2010 |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Karlovy Vary
15:30
| |
Benesov |
||
Slovan Liberec II
15:30
| |
Hradec Kralove II |
||
Bohemians 1905 II
16:00
| |
Přepeře |
||
Sokol Hostoun
19:30
| |
Příbram II |
||
Sokol Brozany
19:30
| |
Dukla Praha II |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Znojmo
15:15
| |
Slovácko II |
||
Uničov
15:15
| |
Hlučín |
||
Zlín II
15:30
| |
Hanácká |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Jindrichuv Hradec
19:30
| |
Slavoj Mýto |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Meteor Praha
15:15
| |
Banik Sous |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Poříčany
19:30
| |
Velke Hamry |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Slavičín
15:15
| |
Strani |
||
Tatran Všechovice
19:30
| |
Šumperk |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Zbrojovka Brno II
15:15
| |
Havlickuv Brod |
||
Sokol Tasovice
19:30
| |
Ždírec nad Doubravou |
||
Humpolec
19:30
| |
Břeclav |
||
Stara Rise
19:30
| |
Žďár nad Sázavou |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
AaB II
18:00
| |
ASA Aarhus |
||
Holstebro
18:00
| |
Kjellerup |
||
Finland - Kakkonen |
||||
SalPa
18:00
| |
EPS |
||
HJS Akatemia
18:00
| |
PIF |
||
TPV
18:00
| |
VJS |
||
Honka Akatemia
18:00
| |
Ilves II |
||
Jazz
18:00
| |
GrIFK |
||
KaaPo
18:00
| |
I-Kissat |
||
GBK
18:00
| |
OLS |
||
VIFK
18:00
| |
JS Hercules |
||
JJK
18:00
| |
JBK |
||
Kemi City
18:00
| |
Kraft |
||
SJK Akatemia
18:00
| |
RoPS II |
||
OTP
18:00
| |
Vaajakoski |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Sochaux II
20:00
| |
Pontarlier |
||
Valdahon Vercel
20:00
| |
Paron |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Trégunc
20:00
| |
Stade Pontivy |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Bourges Foot 18 II
20:00
| |
Déols |
||
Saint-Jean-le-Blanc
20:00
| |
Tourangeau |
||
Saran Municipal
20:00
| |
Vierzon |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Mulhouse
20:00
| |
Nancy II |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Vimy
20:00
| |
Croix Football IC |
||
Amiens SC II
20:00
| |
Amiens AC |
||
US Chantilly
20:00
| |
Lille II |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Romilly-Pt St Pierre
20:00
| |
Cherbourg |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 |
||||
Thermaikos Thermis
19:00
| |
Anagennisi Plagia |
||
Doxa Dramas
19:00
| |
Orfeas Xanthi |
||
Nestos Chrisoupolis
19:00
| |
Agrotikos Asteras |
||
Antheias-Aristinou
19:00
| |
Ethnikos Sochos |
||
M. Alexandros Orfaniou
19:00
| |
Pandramaikos |
||
Aris Avato
19:00
| |
Apollon Paralimniou |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 |
||||
Ethnikos Skoulikadou
19:00
| |
Aias Gastounis |
||
Diagoras Vrachneika
19:00
| |
Tilikratis |
||
Anagennisi Artas
19:00
| |
Panegialios |
||
Nafpaktiakos
19:00
| |
Diavolitsi |
||
Acheron Kanalaki
19:00
| |
Panachaiki |
||
Amvrakikos Loutrou
19:00
| |
PAO Vardas |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Nea Artaki
19:00
| |
Iraklis Larissa |
||
Elassona
19:00
| |
Fikis |
||
Atromitos Palamas
19:00
| |
Ipato |
||
Thiseas Agria
19:00
| |
Ethnikos Neou Keramidiou |
||
Atalanti
19:00
| |
Amvrysseas |
||
Aetos Makrychoriou
19:00
| |
Dimitra Efxeinoupolis |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
M. Alexandros Trikala
19:00
| |
Makedonikos Neapolis |
||
Kozani
19:00
| |
Edessaikos |
||
Agios Matthaios
19:00
| |
Thyella Sarakinoi |
||
Iraklis Ampelokipon
19:00
| |
Pontion Karagiannion |
||
Anagennisi Giannitsa
19:00
| |
Asteras Kalirachis |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Santorini 2020
15:30
| |
Ermis Meligous |
||
Aris Skalas
19:00
| |
Ermionidas-Ermis |
||
Panarkadikos
19:00
| |
Agios Ierotheos |
||
AE Mykonos
19:00
| |
Ilioupoli |
||
Foinikas N. Epidavrou
19:00
| |
Fostiras |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 |
||||
PAO Rouf
19:00
| |
AE Neapolis |
||
Aris Soudas
19:00
| |
Poros |
||
Atsalenios
19:00
| |
Anagennisi Ierapetra |
||
Giouchtas
19:00
| |
Panionios |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Gyori ETO II
16:00
| |
MTE 1904 |
||
Nagykanizsai ULE
18:00
| |
Komárom |
||
BVSC
18:00
| |
Videoton II |
||
Andráshida
18:00
| |
Veszprém |
||
Balatonfuredi
18:00
| |
Bicskei |
||
Tatabánya
18:00
| |
Puskás II |
||
Kelen
18:00
| |
Gyirmót II |
||
Papai Perutz
21:00
| |
Zalaegerszegi TE II |
||
SC Sopron
21:00
| |
Gardony |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Juventus U23
19:30
| |
Pro Sesto |
||
Piacenza
19:30
| |
Giana Erminio |
||
AlbinoLeffe
22:30
| |
Seregno |
||
Legnago Salus
22:30
| |
Trento Calcio 1921 |
||
Mantova
22:30
| |
Südtirol |
||
Pergolettese
22:30
| |
Lecco |
||
Pro Patria
22:30
| |
Pro Vercelli |
||
Renate
22:30
| |
Triestina |
||
Virtus Verona
22:30
| |
Fiorenzuola |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Olbia
19:30
| |
Modena |
||
Carrarese
22:30
| |
Virtus Entella |
||
Pistoiese
22:30
| |
Montevarchi |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Avellino
19:30
| |
Paganese |
||
Campobasso
19:30
| |
Picerno |
||
Catanzaro
19:30
| |
Monopoli |
||
Fidelis Andria
19:30
| |
Turris |
||
Foggia
19:30
| |
Taranto |
||
Juve Stabia
19:30
| |
ACR Messina |
||
Nuova Monterosi
19:30
| |
Catania |
||
Potenza Calcio
19:30
| |
Latina |
||
Vibonese
19:30
| |
Palermo |
||
Virtus Francavilla
22:30
| |
Bari 1908 |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Bra
20:00
| |
Chieri |
||
Caronnese
20:00
| |
Saluzzo |
||
Casale
20:00
| |
PDHAE |
||
Città di Varese
20:00
| |
Asti |
||
Derthona
20:00
| |
Pro Imperia |
||
Ligorna
20:00
| |
Borgosesia |
||
RG Ticino
20:00
| |
Gozzano |
||
Sestri Levante
20:00
| |
Novara |
||
Vado
20:00
| |
Fossano |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Arconatese
20:00
| |
Real Calepina |
||
Olginatese
20:00
| |
Breno |
||
Brusaporto
20:00
| |
Sangiuliano City |
||
Desenzano Calvina
20:00
| |
Legnano |
||
Caravaggio
20:00
| |
Adrense |
||
Casatese
20:00
| |
Crema |
||
Folgore Caratese
20:00
| |
Villa d'Almè |
||
Pontisola
20:00
| |
Castellanzese |
||
Sona
20:00
| |
Virtus Ciserano Bergamo |
||
Vis Nova Giussano
20:00
| |
Leon |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Adriese
20:00
| |
Spinea |
||
Campodarsego
20:00
| |
Montebelluna |
||
Marignanese
20:00
| |
Delta Calcio Rovigo |
||
Este
20:00
| |
Cartigliano |
||
Union ArzignanoChiampo
20:00
| |
Caldiero Terme |
||
Levico
20:00
| |
Cjarlins Muzane |
||
Luparense
20:00
| |
Mestre |
||
San Martino Speme
20:00
| |
Dolomiti Bellunesi |
||
Clodiense
20:00
| |
Ambrosiana |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Prato
19:30
| |
Sasso Marconi |
||
Borgo San Donnino
20:00
| |
Rimini |
||
Correggese
20:00
| |
Cavenago Fanfulla |
||
Forlì
20:00
| |
Lentigione |
||
Mezzolara
20:00
| |
Aglianese |
||
Progresso
20:00
| |
Athletic Carpi |
||
Ravenna
20:00
| |
Bagnolese |
||
Real Forte Querceta
20:00
| |
Alcione |
||
Sammaurese
20:00
| |
Ghivizzano Borgo Mozzano |
||
Tritium
20:00
| |
Seravezza |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Cascina
20:00
| |
Cannara |
||
Flaminia
20:00
| |
Scandicci |
||
Foligno
20:00
| |
Sangiovannese |
||
Gavorrano
20:00
| |
Arezzo |
||
Lornano Badesse
20:00
| |
Pianese |
||
Montespaccato
20:00
| |
San Donato Tavarnelle |
||
FC Rieti
20:00
| |
Tiferno Lerchi |
||
Sporting Trestina
20:00
| |
Pro Livorno |
||
Unipomezia
20:00
| |
Poggibonsi |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Aurora Alto Casertano
20:00
| |
Atletico |
||
Chieti
20:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Matese
20:00
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Montegiorgio
20:00
| |
Porto D' Ascoli |
||
Pineto
20:00
| |
Nereto |
||
Recanatese
20:00
| |
Trastevere |
||
San Nicolò
20:00
| |
Vastese |
||
Tolentino
20:00
| |
Vastogirardi |
||
Sambenedettese
20:00
| |
Fano |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Atletico Uri
19:30
| |
Gladiator |
||
Cassino
19:30
| |
Arzachena |
||
SSC Giugliano
19:30
| |
Muravera |
||
CynthiAlbalonga
20:00
| |
Team Nuova Florida |
||
Lanusei
20:00
| |
Carbonia |
||
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
| |
Sassari Torres |
||
Insieme Formia
20:00
| |
Vis Artena |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Bisceglie
20:00
| |
Mariglianese |
||
Casarano
20:00
| |
US Bitonto |
||
Casertana
20:00
| |
Audace Cerignola |
||
Città di Fasano
20:00
| |
Rotonda |
||
Nola 1925
20:00
| |
Brindisi |
||
San Giorgio
20:00
| |
Nocerina |
||
Gravina
20:00
| |
Virtus Matino |
||
Molfetta Calcio
20:00
| |
Sorrento |
||
Nardò
20:00
| |
Lavello |
||
Team Altamura
21:00
| |
Francavilla |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Biancavilla
20:00
| |
Paternò |
||
Castrovillari
20:00
| |
Cavese |
||
FC Messina
20:00
| |
Rende |
||
Gelbison
20:00
| |
Portici |
||
Giarre
20:00
| |
Città Di Sant’Agata |
||
Licata
20:00
| |
Aversa Normanna |
||
Santa Maria Cilento
20:00
| |
Cittanova Interpiana |
||
San Luca
20:00
| |
Lamezia Terme |
||
Sancataldese
20:00
| |
Trapani 1905 |
||
Troina
20:00
| |
Acireale |
||
Norway - 2. Division |
||||
Vard
18:00
| |
Nardo |
||
Alta
19:00
| |
Asker |
||
Skeid
19:00
| |
Notodden |
||
Levanger
20:00
| |
Sotra |
||
Brattvåg
22:30
| |
Eidsvold |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Radunia Stężyca
19:00
| |
Hutnik Krakow |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Camara de Lobos
17:00
| |
Vianense |
||
Merelinense
21:00
| |
Maria da Fonte |
||
Vilaverdense
21:00
| |
Camacha |
||
Os Limianos
21:00
| |
Marítimo II |
||
União Madeira
22:00
| |
Forjães SC |
||
Portugal - 2. Division: Group B |
||||
Vila Mea
21:00
| |
Paredes |
||
AR São Martinho
21:00
| |
Mirandela |
||
Tirsense
21:00
| |
Amarante |
||
Santa Marta Penaguião
21:00
| |
Vila Real |
||
Macedo Cavaleiros
21:00
| |
Berço |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Ferreira de Aves
21:00
| |
União de Coimbra |
||
Valadares Gaia
21:00
| |
Gouveia |
||
Salgueiros
21:00
| |
Espinho |
||
Gondomar
21:00
| |
Leca |
||
Castro Daire
21:00
| |
Santa Cruz de Alvarenga |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Sertanense
21:00
| |
Uniao Idanhense |
||
Marinhense
21:00
| |
Vitória de Sernache |
||
Benfica Castelo Branco
21:00
| |
Peniche |
||
Oleiros
21:00
| |
Condeixa |
||
Fontinhas
22:00
| |
Praiense |
||
Portugal - 2. Division: Group E |
||||
Ideal
18:00
| |
O Elvas |
||
CF Os Belenenses
21:00
| |
Loures |
||
Sacavenense
21:00
| |
Operário |
||
Coruchense
21:00
| |
Sintrense |
||
Rabo Peixe
22:00
| |
Pero Pinheiro |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
Pinhalnovense
21:00
| |
Imortal Albufeira |
||
Moncarapachense
21:00
| |
Uniao Montemor |
||
Juventude Evora
21:00
| |
Lagos |
||
FC Serpa
21:00
| |
FC Barreirense |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Rembas
18:30
| |
Dinamo Vranje |
||
Timočanin
18:30
| |
Dubocica |
||
Brzi Brod
18:30
| |
Pčinja Trgovište |
||
Vlasina
18:30
| |
Trajal Krusevac |
||
Radnički Pirot
18:30
| |
Hajduk Veljko |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Radjevac Krupanj
18:30
| |
Sušica |
||
RSK Rabrovo
18:30
| |
Trepča |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Veľké Ludince
19:00
| |
Spartak Myjava |
||
Imeľ
19:00
| |
Galanta |
||
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:00
| |
Nové Mesto nad Váhom |
||
OFK Malzenice
19:00
| |
Castkovce |
||
Lednické Rovne
19:00
| |
Nitra |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Viveiro
17:00
| |
Somozas |
||
Villalbés
22:00
| |
Atlético Arnoia |
||
Deportivo La Coruña II
22:00
| |
Sofán |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Lealtad
17:00
| |
Sporting Gijon II |
||
San Martin
17:00
| |
L'Entregu |
||
Gijon Industrial
17:00
| |
Lenense |
||
Real Titánico
17:00
| |
Real Oviedo II |
||
Mosconia
17:00
| |
Navarro |
||
Langreo II
21:30
| |
Roces |
||
Tuilla
21:45
| |
Colunga |
||
Urraca
23:00
| |
Covadonga |
||
Caudal
23:30
| |
Praviano |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Siete Villas
16:45
| |
Cartes |
||
Naval
21:30
| |
Colindres |
||
Gimnástica Torrelavega
23:30
| |
Selaya |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Basconia
16:15
| |
Amurrio |
||
Portugalete
16:30
| |
Lagun Onak |
||
Urduliz
16:30
| |
San Ignacio |
||
Deportivo Alaves II
17:00
| |
Santutxu |
||
Beti Gazte
22:00
| |
CD Vitoria |
||
Leioa
22:00
| |
Tolosa |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Grama
16:45
| |
Olot |
||
Girona II
17:00
| |
Figueres |
||
San Cristobal
17:00
| |
Castelldefels |
||
Guineueta
17:30
| |
Sants |
||
Granollers
17:30
| |
Sant Andreu |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Villajoyosa
16:45
| |
Valencia II |
||
Silla
17:00
| |
Orihuela |
||
Roda
17:00
| |
Olímpic de Xàtiva |
||
Torrent
22:00
| |
Acero |
||
Villarreal III
23:00
| |
Hércules II |
||
Callosa Deportiva
00:00
| |
Jove Espanol |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Madrid 2021 FP
16:00
| |
Trival Valderas |
||
Parla
16:30
| |
Ursaria |
||
Getafe II
16:30
| |
Villaverde-Boetticher |
||
Carabanchel
16:30
| |
Alcobendas Sport |
||
Torrejón
16:30
| |
Rayo Vallecano II |
||
Las Rozas
17:00
| |
Complutense |
||
Atlético Madrid II
17:00
| |
RSD Alcalá |
||
Colonia Moscardo
17:00
| |
Pozuelo Alarcón |
||
Alcorcón II
21:00
| |
Moratalaz |
||
Galapagar
21:30
| |
Villaviciosa Odón |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Ribert
17:00
| |
Salamanca II |
||
Arandina
18:00
| |
Bembibre |
||
Cultural Leonesa II
22:00
| |
Colegios Diocesanos |
||
Almazán
23:00
| |
Palencia CF |
||
Real Ávila
23:00
| |
La Virgen del Camino |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
At. Malagueño
14:30
| |
Intergym |
||
Huétor Vega
17:00
| |
Torreperogil |
||
UD San Pedro
23:30
| |
Alhaurín |
||
El Palo
00:00
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Motril
00:00
| |
Alhaurino |
||
Atlético Porcuna
00:00
| |
Juventud Torremolinos |
||
Real Jaén
00:30
| |
Marbella |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Pozoblanco
17:00
| |
Cabecense |
||
Cartaya
17:00
| |
Los Barrios |
||
Córdoba II
17:00
| |
Sevilla III |
||
Recreativo Huelva
17:00
| |
Gerena |
||
Tomares
17:00
| |
Conil |
||
Utrera
17:00
| |
Xerez |
||
Lucena
00:00
| |
Rota |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Serverense
17:30
| |
San Rafael |
||
Mallorca II
17:45
| |
PE Sant Jordi |
||
Portmany
18:30
| |
Murense |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
La Cuadra
18:00
| |
Tenerife II |
||
Lanzarote
18:00
| |
Unión Sur Yaiza |
||
Buzanada
18:00
| |
Unión Viera |
||
Vera
18:00
| |
Arucas |
||
Tenisca
18:30
| |
Herbania |
||
Gran Tarajal
19:00
| |
Marino |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Real Murcia II
16:15
| |
Archena Sport |
||
La Union Atletico
16:30
| |
UD Caravaca |
||
Yeclano
16:30
| |
CAP Ciudad de Murcia |
||
Cartagena II
17:00
| |
Mazarrón FC |
||
Racing Murcia
17:00
| |
Huércal-Overa |
||
Bullense
17:15
| |
Bala Azul |
||
Los Garres
17:15
| |
Deportiva Minera |
||
Cartagena FC
22:00
| |
El Palmar |
||
Lorca Deportiva
23:15
| |
UCAM Murcia II |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Miajadas
17:00
| |
Badajoz II |
||
Olivenza
17:00
| |
Extremadura UD II |
||
Diocesano
17:00
| |
Don Álvaro |
||
Azuaga
17:00
| |
Aceuchal |
||
Calamonte
17:00
| |
UP Plasencia |
||
Villafranca
17:30
| |
Jerez |
||
Llerenense
23:15
| |
Arroyo |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Azkoyen
21:30
| |
Txantrea |
||
Murchante
21:30
| |
Huarte |
||
Corellano
23:00
| |
Subiza |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Calahorra II
16:30
| |
Haro |
||
Casalarreina
16:30
| |
Cenicero |
||
CDFC La Calzada
17:00
| |
Varea |
||
Anguiano
22:00
| |
Arnedo |
||
Vianés
23:30
| |
Alfaro |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Barbastro
16:45
| |
Cariñena |
||
Cuarte Industrial
17:00
| |
Real Zaragoza II |
||
Calamocha
17:00
| |
Atletico Monzon |
||
Binéfar
17:15
| |
Caspe |
||
Robres
21:00
| |
Biescas |
||
Belchite 97
22:00
| |
Giner Torrero |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Albacete II
17:00
| |
Quintanar del Rey |
||
Conquense
17:00
| |
Azuqueca |
||
Hogar Alcarreño
23:30
| |
Villarrobledo |
||
Ciudad Real
00:00
| |
Miguelturreño |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Oddevold
19:00
| |
Grebbestad |
||
Forward
19:00
| |
Stenungsund |
||
Yxhult
19:00
| |
IF Karlstad II |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Stockholm Internazionale
20:00
| |
Stocksund |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Prespa Birlik
20:00
| |
Rosengård |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Eskilstuna City
19:00
| |
United Nordic |
||
Huddinge
19:00
| |
Karlslund |
||
Värmbols
19:00
| |
Nyköping |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Ullared
18:30
| |
Eskilsminne |
||
Sävedalen
21:00
| |
Tord |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Rio São Paulo
01:00
| |
Goytacaz |
||
7 de Abril
01:00
| |
Serra Macaense |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Brasil Farroupilha
01:00
| |
Guarany de Bagé |
||
Avenida
01:00
| |
Veranópolis |
||
São Paulo RS
05:00
| |
União RS |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Defensores Unidos
01:00
| |
Deportivo Merlo |
||
Villa San Carlos
01:00
| |
San Miguel |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Douglas Haig
21:00
| |
Central Norte |
||
Boca Unidos
02:00
| |
Unión Sunchales |
||
CDJU Gualeguaychu
02:00
| |
Defensores Belgrano VR |
||
Sarmiento Resistencia
02:00
| |
Sportivo Belgrano |
||
Estudiantes de San Luis
02:00
| |
Olimpo |
||
Circulo Deportivo
02:00
| |
Huracán Las Heras |
||
Gimnasia y Tiro
02:30
| |
Def. de Pronunciamiento |
||
Villa Mitre
02:30
| |
Juventud Unida Univ. |
||
Ciudad de Bolívar
03:00
| |
Sportivo Peñarol |
||
Independiente Chivilcoy
03:00
| |
Deportivo Madryn |
||
Sportivo Desamparados
03:00
| |
Sansinena |
||
Cipolletti
04:00
| |
Sol de Mayo |
||
Gimnasia Concepción
05:00
| |
Chaco For Ever |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
United
07:30
| |
RCA |
||
Britannia
05:00
| |
Nacional |
||
Belize - Premier League |
||||
San Pedro Pirates
04:30
| |
Garden City |
||
Hankook Verdes
06:30
| |
Caesar Ridge |
||
Fiji - National Football League |
||||
Suva
10:00
| |
Ba |
||
Nadi
10:00
| |
Rewa |
||
Navua
11:30
| |
Nadroga |
||
San Marino - Campionato |
||||
Cosmos
20:00
| |
Murata |
||
Folgore
20:00
| |
Faetano |
||
Libertas
20:00
| |
Tre Penne |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Naftëtari Kuçovë
19:00
| |
Flamurtari |
||
Albpetrol Patos
19:00
| |
Labëria |
||
Luftëtari
19:00
| |
Memaliaj |
||
Devolli
19:00
| |
Sopoti Librazhd |
||
Tepelena
19:00
| |
Gramozi Ersekë |
||
Përmeti
19:00
| |
Këlcyra |
||
World - Friendly International Women |
||||
Ecuador W
23:00
| |
Venezuela W |
||
Costa Rica W
04:00
| |
จาไมกา W |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Tammeka
23:00
| |
Tartu Kalev |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Palmeiras U20
20:30
| |
Internacional U20 |
||
Latvia - Latvian Cup |
||||
Rīgas FS
18:00
| |
Liepāja |
||
Australia - Ffa Cup |
||||
Queensland Lions
12:30
| |
บริสเบน รอร์ |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast Knights
14:00
| |
Gold Coast United |
||
Capalaba
14:00
| |
Redlands United |
||
Brisbane Strikers
14:00
| |
Olympic |
||
Brisbane Roar II
14:00
| |
Logan Lightning |
||
SC Wanderers
15:00
| |
Peninsula Power |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Liège
20:00
| |
Heist |
||
Sint-Eloois-Winkel
20:00
| |
Tienen |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Heidenheim U19
15:30
| |
Mainz U19 |
||
Borussia Dortmund U19
16:00
| |
Schalke 04 U19 |
||
Wuppertaler SV U19
16:00
| |
Koln U19 |
||
RW Essen U19
16:00
| |
Oberhausen U19 |
||
Bochum U19
16:00
| |
Fortuna Koln U19 |
||
Viktoria Berlin U19
16:00
| |
Osnabruck U19 |
||
Augsburg U19
16:00
| |
Eintracht Frankfurt U19 |
||
Bayern U19
16:00
| |
Hoffenheim U19 |
||
Ulm U19
16:00
| |
Hessen Kassel U19 |
||
Stuttgarter Kickers U19
18:00
| |
Astoria Walldorf U19 |
||
Saarbrucken U19
18:00
| |
Stuttgart U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Napoli U19
15:45
| |
Atalanta U19 |
||
Roma U19
16:00
| |
Empoli U19 |
||
Juventus U19
17:45
| |
Bologna U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Pogon Szczecin U18
17:00
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Black Leopards
20:30
| |
Free State Stars |
||
Cape Town Spurs
20:30
| |
Platinum City Rovers |
||
University of Pretoria
20:30
| |
TTM |
||
Panama - Lpf |
||||
Azuero
08:00
| |
Independiente |
||
Kosovo - Superliga |
||||
Drenica
18:00
| |
Dukagjini |
||
KF Ballkani
18:00
| |
Prishtina |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Münsingen
19:30
| |
Langenthal |
||
Winterthur II
19:30
| |
Uzwil |
||
Delémont
20:00
| |
Buochs |
||
Kosova
20:30
| |
Wohlen |
||
Grasshopper II
21:00
| |
Solothurn |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Jeunesse d'Esch
21:00
| |
Differdange 03 |
||
F91 Dudelange
21:00
| |
Victoria Rosport |
||
Rodange
21:00
| |
Swift Hesperange |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Tevragh-Zeïne
21:30
| |
Garde Nationale |
||
Police
23:30
| |
Nouakchott King's |
||
Russia - Pfl |
||||
Anzhi
18:00
| |
Kuban Kholding |
||
Spartak Nal'chik
19:00
| |
Makhachkala |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Ferroviário de Lichinga
20:00
| |
Black Bulls Maputo |
||
Ferroviario Beira
20:00
| |
Ferroviário Nacala |
||
Ferroviário Nampula
20:00
| |
Songo |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Sporting CP U23
19:00
| |
Benfica U23 |
||
Spain - Primera Nacional Femenina |
||||
Tarsa W
18:00
| |
San José Tablero W |
||
USA - USL League One |
||||
Forward Madison
07:00
| |
Tucson |
||
North Texas
07:30
| |
New England II |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Real Betis U19
16:30
| |
Sanluqueno U19 |
||
Pabellón Ourense U19
17:00
| |
Bezana U19 |
||
Marina Sport U19
17:00
| |
Real Oviedo U19 |
||
Sporting Gijón U19
17:00
| |
Bansander U19 |
||
Osasuna U19
17:00
| |
Eibar U19 |
||
Txantrea U19
17:00
| |
Getxo U19 |
||
Pamplona U19
17:00
| |
UD Logroñés U19 |
||
Barcelona U19
17:00
| |
Europa U19 |
||
Real Zaragoza U19
17:00
| |
Bellvitge U19 |
||
San Francisco U19
17:00
| |
Damm U19 |
||
Coria U19
17:00
| |
Granada U19 |
||
Santa Fe U19
17:00
| |
Almería U19 |
||
Vázquez Cultural U19
17:00
| |
Sevilla U19 |
||
Elche U19
17:00
| |
Conquense U19 |
||
Atlético Jaén U19
17:10
| |
El Ejido U19 |
||
Val Miñor U19
17:15
| |
Ural U19 |
||
Atlético Perines U19
17:30
| |
Deportivo La Coruña U19 |
||
Tudelano U19
17:30
| |
Antiguoko U19 |
||
Villegas U19
17:30
| |
Oberena U19 |
||
Castilleja U19
17:30
| |
Cádiz U19 |
||
Lugo U19
18:00
| |
Real Avilés U19 |
||
Calavera U19
18:00
| |
Séneca U19 |
||
Atlético GC U19
18:00
| |
San José U19 |
||
Real Valladolid U19
18:15
| |
Alcorcón U19 |
||
Fuenlabrada U19
21:00
| |
Cultural Leonesa U19 |
||
Villarreal U19
21:00
| |
Albacete U19 |
||
Levante U19
22:00
| |
FC Cartagena U19 |
||
Recreativo Huelva U19
22:30
| |
Tomares U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Aias Salamina
18:00
| |
Pyliou |
||
Panelefsiniakos
19:00
| |
Ethnikos Piraeus |
||
Aittitos Spata
19:00
| |
Asteras Varis |
||
Thyella Diastavroseos
19:00
| |
Proodeftiki |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Universitatea Cluj
16:30
| |
Unirea Dej |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Fabrègues
20:00
| |
Agde |
||
Rodez II
20:00
| |
Nîmes II |
||
Salinieres Aigues Mortes
20:00
| |
Olympique d'Alès |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Bretigny Foot
20:00
| |
Paris II |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Mandelieu LN
20:00
| |
Cannes |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Godoy Cruz Res.
01:45
| |
Banfield Res. |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Al Sareeh
19:30
| |
Kfarsoum |
||
Blama
19:30
| |
Amman |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
Matonense
20:00
| |
VOCEM |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Johansen
23:15
| |
Central Parade |
||
East End Lions
02:00
| |
Ports Authority |
||
Canada - Premier League |
||||
Atlético Ottawa
01:00
| |
York9 |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Rheindorf Altach II
21:00
| |
Nenzing |
||
Chile - Segunda División |
||||
Deportes Valdivia
22:30
| |
Lautaro de Buin |
||
General Velásquez
02:00
| |
Colina |
||
Concepcion
02:00
| |
Recoleta |
||
Iberia
02:30
| |
Independiente |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Glacis United
21:00
| |
Mons Calpe |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Verspah Oita
11:00
| |
Maruyasu Okazaki |
||
Sony Sendai
11:00
| |
Suzuka Unlimited |
||
Matsue City
11:00
| |
Biwako Shiga |
||
Honda Lock
11:00
| |
Kariya |
||
Nara Club
11:00
| |
Osaka |
||
Kochi United
11:00
| |
Honda |
||
TIAMO Hirakata
11:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
ไทยลีก 3 |
||||
ACDC
15:30
| |
Royal Thai Fleet |
||
Banbueng
15:30
| |
Marines Eureka |
||
Kabin United
15:30
| |
Kohkwang |
||
Siam
15:30
| |
Nonthaburi |
||
Grakcu Sai Mai United
15:30
| |
North Bangkok University |
||
Prime Bangkok
15:30
| |
Inter Bangkok |
||
ม.ธนบุรี
15:30
| |
Bangkok |
||
Kanjanapat Group
15:30
| |
IPE Samut Sakhon |
||
Saraburi United
15:30
| |
Bang Pa-in |
||
Khonkaen Mordindang
15:30
| |
Ubon Ratchathani |
||
Udon United
15:30
| |
Mahasarakham United |
||
Huai Thalaeng United
15:30
| |
Yasothon |
||
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
| |
Trang |
||
Jalor City
15:30
| |
Satun United |
||
Nakhon Mae Sot United
15:30
| |
See Kwae |
||
Phitsanulok
15:30
| |
Uttaradit |
||
Nakhon Si Thammarat
16:30
| |
Surat Thani FC |
||
Chiangrai
17:00
| |
Maejo United |
||
Finland - Kolmonen |
||||
TP-47
17:00
| |
HauPa |
||
PPJ
20:00
| |
P-Iirot |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 24 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net