พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เชลซี
18:30
| |
นอริชซิตี |
||
คริสตัล พาเลซ
21:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
เอฟเวอร์ตัน
21:00
| |
วัตฟอร์ด |
||
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
| |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
||
เซาแธมป์ตัน
21:00
| |
เบิร์นลีย์ |
||
ไบรท์ตัน
23:30
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
| |
มิดเดิลส์เบรอ |
||
บอร์มัธ
21:00
| |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ |
||
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
| |
เรดิง |
||
แบล็กพูล
21:00
| |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
||
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
ลูตัน ทาวน์
21:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
มิลล์วอลล์
21:00
| |
สโตกซิตี |
||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
| |
บริสตอลซิตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
| |
วีแกนแอทเลติก |
||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
| |
Cheltenham Town |
||
อิปสวิช ทาวน์
21:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
| |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
||
มอร์แคมป์
21:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
ซันเดอร์แลนด์
21:00
| |
ชาร์ลตันแอธเลติก |
||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
| |
ครูว์ อเล็กซานดร้า |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
| |
Oldham Athletic |
||
Exeter City
21:00
| |
Mansfield Town |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
| |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
||
Hartlepool United
21:00
| |
Harrogate Town |
||
Port Vale
21:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
โรชเดล
21:00
| |
Sutton United |
||
สคันธอร์ป
21:00
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
Stevenage
21:00
| |
Leyton Orient |
||
Swindon Town
21:00
| |
Bradford City |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
| |
Northampton Town |
||
Walsall
21:00
| |
Barrow |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
อูเทรชท์
23:45
| |
ฮีเรนวีน |
||
พีอีซี ซโวลล์
01:00
| |
Heracles Almelo |
||
อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Roda JC Kerkrade
21:30
| |
เอ็มเมน |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
FC Bayern München
20:30
| |
TSG Hoffenheim |
||
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
| |
SpVgg Greuther Fürth |
||
VfL Wolfsburg
20:30
| |
SC Freiburg |
||
DSC Arminia Bielefeld
20:30
| |
ดอร์ทมุนด์ |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
| |
Borussia Mönchengladbach |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
น็องต์
22:00
| |
Clermont |
||
ลีลล์
02:00
| |
แบรสต์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Salernitana
20:00
| |
เอ็มโปลี |
||
ซัสเซาโล่
23:00
| |
Venezia |
||
โบโลญญ่า
01:45
| |
เอซี มิลาน |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
บาเลนเซีย
19:00
| |
มาจอร์กา |
||
กาดิซ
21:15
| |
เดปอร์ติโบ อลาเบส |
||
เอลเช่
23:30
| |
เอสปันญ่อล |
||
แอธเลติก บิลเบา
02:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เจลีก |
||||
เวกัลตะ เซนได
12:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
เอฟซี โตเกียว
12:00
| |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
||
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
| |
โยโกฮามา เอฟซี |
||
กัมบะ โอซาก้า
15:00
| |
สากัน โตสู |
||
เจลีก 2 |
||||
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
| |
ThespaKusatsu Gunma |
||
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
| |
Giravanz Kitakyushu |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
Blaublitz Akita |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
| |
เอฮิเมะ |
||
ไทยลีก |
||||
Nakhonratchasima Mazda FC
17:30
| |
Samut Prakan City |
||
Chonburi FC
18:00
| |
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
||
SCG Muangthong United
18:00
| |
Police Tero FC |
||
Singha Chiangrai United
19:00
| |
Khonkaen United |
||
ไทยลีก 2 |
||||
ขอนแก่น เอฟซี
17:00
| |
ลำปาง เอฟซี |
||
Muangkan United
18:00
| |
ระนอง ยูไนเต็ด |
||
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:30
| |
นครปฐม ยูไนเต็ด |
||
สุโขทัย เอฟซี
19:00
| |
ราชนาวี เอฟซี |
||
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
| |
ตราด เอฟซี |
||
England - National League |
||||
Aldershot Town
21:00
| |
Bromley |
||
Barnet
21:00
| |
Wrexham |
||
Chesterfield
21:00
| |
Boreham Wood |
||
Dagenham & Redbridge
21:00
| |
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด |
||
Eastleigh
21:00
| |
Altrincham |
||
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
| |
Yeovil Town |
||
Notts County
21:00
| |
Stockport County |
||
Solihull Moors
21:00
| |
Halifax Town |
||
Torquay United
21:00
| |
King's Lynn Town |
||
Weymouth
21:00
| |
Wealdstone |
||
Maidenhead United
23:20
| |
Woking |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Alfreton Town
21:00
| |
Hereford |
||
Blyth Spartans
21:00
| |
Boston United |
||
Darlington
21:00
| |
Leamington |
||
Farsley Celtic
21:00
| |
Fylde |
||
Gateshead
21:00
| |
Brackley Town |
||
Gloucester City
21:00
| |
AFC Telford United |
||
Guiseley
21:00
| |
Chorley |
||
Kettering Town
21:00
| |
Southport |
||
Kidderminster Harriers
21:00
| |
Bradford Park Avenue |
||
Spennymoor Town
21:00
| |
Curzon Ashton |
||
York City
21:00
| |
Chester |
||
England - Premier League U18 |
||||
Fulham U18
17:00
| |
Chelsea U18 |
||
Leicester U18
17:30
| |
Arsenal U18 |
||
Brighton U18
18:00
| |
Reading U18 |
||
Crystal Palace U18
18:00
| |
Birmingham City U18 |
||
West Ham U18
18:00
| |
Aston Villa U18 |
||
Leeds United U18
18:00
| |
Stoke City U18 |
||
Everton U18
18:30
| |
Newcastle Utd U18 |
||
West Brom U18
19:30
| |
Southampton U18 |
||
Burnley U18
19:30
| |
Derby U18 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bowers & Pitsea
21:00
| |
Bognor Regis Town |
||
Cheshunt
21:00
| |
Cray Wanderers |
||
Corinthian-Casuals
21:00
| |
AFC Hornchurch |
||
East Thurrock United
21:00
| |
Enfield Town |
||
Folkestone Invicta
21:00
| |
Kingstonian |
||
Haringey Borough
21:00
| |
Carshalton Athletic |
||
Horsham
21:00
| |
Bishop's Stortford |
||
Leatherhead
21:00
| |
Merstham |
||
Margate
21:00
| |
Brightlingsea Regent |
||
Wingate & Finchley
21:00
| |
Potters Bar Town |
||
Worthing
21:00
| |
Lewes |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
21:00
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Barking
21:00
| |
Dereham Town |
||
Brentwood Town
21:00
| |
Basildon United |
||
Bury Town
21:00
| |
Canvey Island |
||
Heybridge Swifts
21:00
| |
Grays Athletic |
||
Hullbridge Sports
21:00
| |
Romford |
||
Stowmarket Town
21:00
| |
Great Wakering Rovers |
||
Tilbury
21:00
| |
Hashtag United |
||
Witham Town
21:00
| |
Coggeshall Town |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
Aylesbury United
21:00
| |
St Neots Town |
||
Barton Rovers
21:00
| |
FC Romania |
||
Berkhamsted
21:00
| |
AFC Kempston Rovers |
||
Biggleswade
21:00
| |
Welwyn Garden City |
||
Colney Heath
21:00
| |
Bedford Town |
||
Harlow Town
21:00
| |
North Leigh |
||
Kidlington
21:00
| |
Hertford Town |
||
Thame
21:00
| |
Didcot Town |
||
Waltham Abbey
21:00
| |
Wantage Town |
||
Ware
21:00
| |
AFC Dunstable |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Bamber Bridge
21:00
| |
Ashton United |
||
Basford United
21:00
| |
Radcliffe Borough |
||
Gainsborough Trinity
21:00
| |
Atherton Collieries |
||
Grantham Town
21:00
| |
Warrington Town |
||
Hyde United
21:00
| |
Scarborough Athletic |
||
Lancaster City
21:00
| |
Matlock Town |
||
Mickleover Sports
21:00
| |
Stalybridge Celtic |
||
Nantwich Town
21:00
| |
Morpeth Town |
||
South Shields
21:00
| |
Buxton |
||
Whitby Town
21:00
| |
Stafford Rangers |
||
Witton Albion
21:00
| |
United of Manchester |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
AFC Rushden & Diamonds
21:00
| |
Biggleswade Town |
||
Alvechurch
21:00
| |
Barwell |
||
Bromsgrove Sporting
21:00
| |
Peterborough Sports |
||
Hitchin Town
21:00
| |
Stratford Town |
||
Needham Market
21:00
| |
Rushall Olympic |
||
Redditch United
21:00
| |
Nuneaton Town |
||
Royston Town
21:00
| |
Coalville Town |
||
St Ives Town
21:00
| |
Hednesford Town |
||
Stourbridge
21:00
| |
Lowestoft Town |
||
Tamworth
21:00
| |
Leiston |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Holstein Kiel
18:30
| |
Darmstadt 98 |
||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
| |
Karlsruher SC |
||
นูเรมเบิร์ก
18:30
| |
Heidenheim |
||
ชาลเก้ 04
01:30
| |
Dynamo Dresden |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Magdeburg
19:00
| |
Viktoria Berlin |
||
Wehen Wiesbaden
19:00
| |
Meppen |
||
Waldhof Mannheim
19:00
| |
Zwickau |
||
Saarbrücken
19:00
| |
1860 München |
||
Freiburg II
19:00
| |
Verl |
||
Würzburger Kickers
19:00
| |
Türkgücü-Ataspor |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Weiche Flensburg
18:30
| |
Altona 93 |
||
Atlas Delmenhorst
20:00
| |
Hannover 96 II |
||
Jeddeloh
20:00
| |
Borussia Hildesheim |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Schweinfurt
19:00
| |
Viktoria Aschaffenburg |
||
Bayreuth
19:00
| |
Buchbach |
||
1860 Rosenheim
19:00
| |
Rain / Lech |
||
Schalding-Heining
19:00
| |
Aubstadt |
||
Pipinsried
19:00
| |
Wacker Burghausen |
||
Eichstätt
19:00
| |
Heimstetten |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Chemnitzer FC
18:00
| |
Germania Halberstadt |
||
FSV Optik Rathenow
18:00
| |
Carl Zeiss Jena |
||
Lichtenberg
18:00
| |
Altglienicke |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
FSV Frankfurt
19:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Astoria Walldorf
19:00
| |
Mainz 05 II |
||
Hessen Kassel
19:00
| |
Schott Mainz |
||
TuS RW Koblenz
19:00
| |
Bahlinger SC |
||
Elversberg
19:00
| |
FC Gießen |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Lippstadt 08
19:00
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Schalke 04 II
19:00
| |
Homberg |
||
Sportfreunde Lotte
19:00
| |
Wegberg-Beeck |
||
Borussia M'gladbach II
19:00
| |
Rödinghausen |
||
Alemannia Aachen
19:00
| |
Rot Weiss Ahlen |
||
Köln II
19:00
| |
Rot-Weiss Essen |
||
Wiedenbrück
19:00
| |
SV 1919 Straelen |
||
Uerdingen
19:00
| |
Wuppertaler SV |
||
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
| |
Fortuna Köln |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Neckarsulmer SU
19:00
| |
Ravensburg |
||
Göppinger SV
19:00
| |
Oberachern |
||
Ilshofen
19:00
| |
SGV Freiberg |
||
Freiburger FC
19:30
| |
Reutlingen |
||
Linx
20:30
| |
Spfr. Dorfmerkingen |
||
Bissingen
20:30
| |
Stuttgarter Kickers |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
Ansbach
19:00
| |
SC Feucht |
||
Neumarkt Germany
19:30
| |
Sand |
||
Vilzing
20:00
| |
Seligenporten |
||
Vatan Spor
20:00
| |
Großbardorf |
||
Karlburg
21:00
| |
Bayern Hof |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Ismaning
19:00
| |
Gundelfingen |
||
Landsberg
19:00
| |
Kirchanschöring |
||
Türkspor Augsburg
20:00
| |
1880 Wasserburg |
||
Deisenhofen
20:00
| |
Hankofen-Hailing |
||
Schwaben Augsburg
20:00
| |
Pullach |
||
Jahn Regensburg II
21:00
| |
1860 München II |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Werder Bremen III
18:00
| |
Brinkumer SV |
||
Blumenthaler SV
18:00
| |
Vatan Sport |
||
Bremer SV
18:00
| |
Borgfeld |
||
BTS Neustadt
18:00
| |
Hemelingen |
||
OSC Bremerhaven
19:30
| |
Habenhauser FV |
||
Aumund-Vegesack
21:00
| |
SFL Bremerhaven |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Lohbrugge
19:00
| |
Dassendorf |
||
Meiendorfer SV
19:00
| |
Wandsbeker TSV Concordia |
||
Curslack-Neuengamme
20:00
| |
Hamm United |
||
Süderelbe
23:00
| |
Buchholz |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Eintracht Stadtallendorf
19:00
| |
Neuhof |
||
Baunatal
19:30
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Fernwald
20:00
| |
SV Steinbach |
||
Hunfelder SV
20:00
| |
Lehnerz |
||
Buchonia Flieden
20:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Rot-Weiß Hadamar
20:00
| |
Ginsheim |
||
Hessen Dreieich
20:00
| |
Waldgirmes |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Monheim
21:00
| |
SF Baumberg |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Ramlingen/Ehlershausen
21:00
| |
Lupo-Martini |
||
Eintracht Northeim
21:00
| |
FT Braunschweig |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Torgelower SV Greif
19:00
| |
SV Blau-WeiY 90 Berlin |
||
MSV 1919 Neuruppin
19:00
| |
Hansa Rostock II |
||
Ludwigsfelder FC
19:00
| |
Greifswalder FC |
||
RSV Eintracht
19:00
| |
Neustrelitz |
||
Pampow
20:00
| |
Lok Stendal |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Budissa Bautzen
18:00
| |
Einheit Wernigerode |
||
Plauen
19:00
| |
Arnstadt |
||
Bischofswerdaer FV
19:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Blau-Weiß Zorbau
19:00
| |
Wacker Nordhausen |
||
Martinroda
19:00
| |
VfL Halle |
||
FC Grimma
19:00
| |
An der Fahner Höhe |
||
Union Sandersdorf
19:00
| |
Krieschow |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Eintracht Trier
19:00
| |
Gonsenheim |
||
Arminia Ludwigshafen
19:30
| |
Hertha Wiesbach |
||
FV Engers 07
20:30
| |
Kaiserslautern II |
||
Hassia Bingen
20:30
| |
Eisbachtal |
||
Alemannia Waldalgesheim
20:30
| |
Karbach |
||
Wormatia Worms
20:30
| |
Speyer |
||
Mechtersheim
20:30
| |
Pfeddersheim |
||
Eppelborn
21:30
| |
Dudenhofen |
||
Emmelshausen
22:30
| |
Salmrohr |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Weiche Flensburg II
18:00
| |
Altenholz |
||
TSB Flensburg
18:30
| |
Inter Türkspor Kiel |
||
Pansdorf
19:00
| |
Todesfelde |
||
Eutiner SV
19:00
| |
Eichede |
||
Lubeck II
19:00
| |
Union Neumünster |
||
Kronshagen
19:00
| |
Frisia 03 Risum-Lindholm |
||
Oldenburger SV
21:00
| |
Preußen Reinfeld |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Preußen Münster II
20:00
| |
Paderborn 07 II |
||
Albania - Superliga |
||||
Egnatia Rrogozhinë
18:45
| |
Teuta Durrës |
||
Kastrioti Krujë
18:45
| |
Laçi |
||
Austria - Admiral Bundesliga |
||||
Austria Wien
22:00
| |
Ried |
||
Admira
22:00
| |
Wattens |
||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
| |
Austria Klagenfurt |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Grazer AK
19:30
| |
Liefering |
||
Rapid Wien II
19:30
| |
Dornbirn |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Sabah
19:00
| |
Sumqayıt |
||
Neftçi
21:15
| |
Zira |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Lida
17:00
| |
Gomelzheldortrans |
||
Baranovichi
19:00
| |
Shakhtyor Petrikov |
||
Volna
21:00
| |
Orsha |
||
Belgium - Pro League |
||||
Cercle Brugge
21:15
| |
Standard Liège |
||
Kortrijk
23:30
| |
KV Oostende |
||
Mechelen
23:30
| |
Zulte-Waregem |
||
AS Eupen
01:45
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Belgium - First Division B |
||||
Lierse Kempenzonen
01:45
| |
Deinze |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Rudar Prijedor
18:00
| |
Velez |
||
Leotar
18:00
| |
Sloboda Tuzla |
||
Zrinjski
22:00
| |
Sarajevo |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Jedinstvo Bihac
19:30
| |
Zvijezda Gradačac |
||
Tomislav
19:30
| |
Orasje |
||
Radnik Hadžići
19:30
| |
Igman Konjic |
||
Gradina Srebrenik
19:30
| |
Vis Kosova |
||
Mladost Doboj Kakanj
19:30
| |
Buducnost Banovici |
||
Gorazde
19:30
| |
Bratstvo Gracanica |
||
Travnik
19:30
| |
GOSK Gabela |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Botev Vratsa
18:15
| |
Cherno More |
||
Arda
20:30
| |
Slavia Sofia |
||
Levski Sofia
22:45
| |
OFK Pirin |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Tekstilac Derventa
19:30
| |
Omarska |
||
Kozara Gradiska
19:30
| |
Sutjeska Foca |
||
Krupa na Vrbasu
19:30
| |
Sloga Doboj |
||
Budućnost Pilica
19:30
| |
Podrinje Janja |
||
Slavija
19:30
| |
Ljubic Prnjavor |
||
Modrica
19:30
| |
Zeljeznicar Banja Luka |
||
Borac Kozarska Dubica
19:30
| |
Drina Zvornik |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Ludogorets II
20:00
| |
Dobrudzha 1919 |
||
Hebar 1918
20:00
| |
Lovech |
||
Septemvri Simitli
20:00
| |
Maritsa Plovdiv |
||
Yantra 1919
20:00
| |
CSKA 1948 Sofia II |
||
Sportist Svoge
20:00
| |
Montana |
||
Sozopol
21:00
| |
Strumska slava |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Osijek
20:00
| |
Hrvatski Dragovoljac |
||
Hajduk Split
22:05
| |
Gorica |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dubrava Zagreb
18:00
| |
Bijelo Brdo |
||
Rudeš
20:00
| |
Opatija |
||
Jarun
20:00
| |
Croatia Zmijavci |
||
Dugopolje
20:00
| |
Dinamo Zagreb II |
||
Cibalia
20:00
| |
Inter Zaprešić |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ethnikos Achna
21:00
| |
AEL |
||
Apollon
23:00
| |
Paphos |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Akritas
19:30
| |
Nea Salamis |
||
Alki Oroklini
19:30
| |
Ahironas |
||
Xylotympou
19:30
| |
Anagennisi Deryneia |
||
Karmiotissa
19:30
| |
ASIL Lysi |
||
Othellos
19:30
| |
Enosis |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Pardubice
21:00
| |
Zlín |
||
Slovácko
21:00
| |
Bohemians 1905 |
||
Slovan Liberec
21:00
| |
Sigma Olomouc |
||
Karviná
00:00
| |
Baník Ostrava |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Třinec
15:15
| |
Zbrojovka Brno |
||
Dukla Praha
15:15
| |
Ústí nad Labem |
||
Chrudim
15:15
| |
Příbram |
||
Vlašim
19:30
| |
Vyškov |
||
Opava
20:30
| |
Viktoria Žižkov |
||
Denmark - First Division |
||||
Horsens
17:45
| |
Lyngby |
||
Esbjerg
19:00
| |
Fredericia |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Honka
19:00
| |
Haka |
||
KuPS
21:00
| |
HIFK |
||
Mariehamn
21:00
| |
KTP |
||
Finland - Ykkonen |
||||
VPS
19:00
| |
Jaro |
||
RoPS
19:00
| |
TPS |
||
EIF
19:00
| |
Gnistan |
||
MP
19:00
| |
JIPPO |
||
MuSa
19:00
| |
Klubi-04 |
||
PK-35
19:00
| |
KPV |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Paris
20:00
| |
ตูลูส |
||
Ajaccio
00:00
| |
Nancy |
||
อาเมียงส์
00:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
Dunkerque
00:00
| |
ก็อง |
||
Grenoble Foot 38
00:00
| |
ดิฌง |
||
แก็งก็อง
00:00
| |
นีมส์ |
||
Le Havre
00:00
| |
Pau |
||
Niort
00:00
| |
Rodez |
||
Sochaux
00:00
| |
Quevilly Rouen |
||
Greece - Super League |
||||
Atromitos
22:15
| |
Ionikos |
||
Apollon Smirnis
23:00
| |
PAS Giannina |
||
Asteras Tripolis
00:30
| |
Panathinaikos |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Longford Town
01:30
| |
Shamrock Rovers |
||
Finn Harps
01:30
| |
Sligo Rovers |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Hadera
22:00
| |
Hapoel Tel Aviv |
||
Bnei Sakhnin
22:45
| |
Ironi Kiryat Shmona |
||
Maccabi Petah Tikva
23:30
| |
Hapoel Nazareth Illit |
||
Hapoel Be'er Sheva
00:30
| |
Hapoel Katamon |
||
Italy - Serie B |
||||
เลชเช่
19:00
| |
Perugia |
||
Monza
19:00
| |
Cittadella |
||
Ternana
19:00
| |
Vicenza |
||
Benevento
19:00
| |
Cosenza |
||
โฟรซิโนเน่
21:15
| |
Ascoli |
||
เบรสชา
23:30
| |
Cremonese |
||
Latvia - Virsliga |
||||
Spartaks Jūrmala
18:00
| |
Valmiera / BSS |
||
FC Daugavpils / Progress
18:00
| |
Riga |
||
Liepāja
18:00
| |
Noah Jūrmala |
||
Latvia - First Liga |
||||
Dinamo Riga
18:00
| |
Grobiņa |
||
JDFS Alberts
19:00
| |
Super Nova |
||
Saldus SS/Leevon
19:00
| |
Auda |
||
Tukums
19:00
| |
Albatroz |
||
Smiltene
19:00
| |
Rēzekne / BJSS |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Shkupi
19:00
| |
Renova |
||
Malta - Premier League |
||||
Gudja United
20:00
| |
Hamrun Spartans |
||
Mosta
00:00
| |
Floriana |
||
Gzira United
01:00
| |
Balzan |
||
Malta - First Division |
||||
Mqabba
18:00
| |
Rabat Ajax |
||
Senglea Athletic
22:00
| |
Zebbug Rangers |
||
Marsa
02:00
| |
Qrendi |
||
Moldova - National Division |
||||
Floreşti
18:00
| |
Petrocub |
||
Sheriff
21:00
| |
CSF Bălți |
||
Milsami
21:00
| |
Sfîntul Gheorghe |
||
Montenegro - First League |
||||
Rudar
19:00
| |
Dečić |
||
Jezero
19:00
| |
Sutjeska |
||
Zeta
21:00
| |
Petrovac |
||
Mladost Ljeskopolje
21:00
| |
Mornar |
||
Budućnost
22:00
| |
Iskra |
||
Montenegro - Second League |
||||
Igalo
19:30
| |
Arsenal Tivat |
||
Bokelj
19:30
| |
Kom |
||
Jedinstvo
19:30
| |
Berane |
||
Grbalj
19:30
| |
Cetinje |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Ballymena United
21:00
| |
Cliftonville |
||
Coleraine
21:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Crusaders
21:00
| |
Glenavon |
||
Glentoran
21:00
| |
Portadown |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Ballinamallard United
21:00
| |
Annagh United |
||
Ballyclare Comrades
21:00
| |
Institute |
||
Knockbreda
21:00
| |
Dundela |
||
Loughgall
21:00
| |
Ards |
||
Queen's University
21:00
| |
H&W Welders |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Viking
21:00
| |
Lillestrøm |
||
Stabæk
23:00
| |
Molde |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Jerv
18:30
| |
Start |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Raków Częstochowa
17:30
| |
Nieciecza |
||
Lechia Gdańsk
20:00
| |
Górnik Zabrze |
||
Pogoń Szczecin
22:30
| |
Jagiellonia Białystok |
||
Wisła Kraków
01:00
| |
Śląsk Wrocław |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Polkowice
17:40
| |
Korona Kielce |
||
Arka Gdynia
20:00
| |
Resovia Rzeszów |
||
Katowice
23:00
| |
Puszcza Niepołomice |
||
Tychy 71
01:30
| |
SKRA Częstochowa |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
ซานตาคลารา
21:30
| |
Famalicão |
||
Tondela
00:00
| |
ปอร์โต้ |
||
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
| |
Moreirense |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Penafiel
17:00
| |
Rio Ave |
||
Casa Pia
20:00
| |
ชาเวช |
||
Porto II
21:30
| |
Farense |
||
Benfica II
00:00
| |
Académica |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Voluntari
19:00
| |
Argeş |
||
Mioveni
21:30
| |
Botoşani |
||
Dinamo Bucureşti
00:30
| |
Rapid Bucuresti |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Olimpiyets
18:00
| |
คราสโนดาร์ |
||
Rostov
20:30
| |
Arsenal Tula |
||
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
| |
Krylya Sovetov |
||
Russia - FNL |
||||
Tom' Tomsk
16:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
Neftekhimik
17:00
| |
Tekstilshchik |
||
Orenburg
18:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
Akron
19:00
| |
Dolgie Prudy |
||
Rotor Volgograd
20:00
| |
Alaniya Vladikavkaz |
||
Fakel
21:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
KAMAZ
21:00
| |
Spartak Moskva II |
||
Krasnodar II
21:00
| |
Urozhay |
||
Torpedo Moskva
21:00
| |
Yenisey |
||
Baltika
23:00
| |
Veles |
||
Russia - Youth League |
||||
Chertanovo U20
15:00
| |
Zenit U19 |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Aberdeen
21:00
| |
Hibernian |
||
เซลติก
21:00
| |
St. Johnstone |
||
Dundee United
21:00
| |
Motherwell |
||
Hearts
21:00
| |
Dundee |
||
Ross County
21:00
| |
Livingston |
||
Scotland - Championship |
||||
Arbroath
21:00
| |
Ayr United |
||
Kilmarnock
21:00
| |
Hamilton Academical |
||
Partick Thistle
21:00
| |
Dunfermline Athletic |
||
Queen of the South
21:00
| |
Greenock Morton |
||
Raith Rovers
21:00
| |
Inverness CT |
||
Scotland - Scottish Cup |
||||
Annan Athletic
21:00
| |
Jeanfield Swifts |
||
Banks O Dee FC
21:00
| |
Nairn County |
||
BSC Glasgow
21:00
| |
Tranent Juniors |
||
Brora Rangers
21:00
| |
Albion Rovers |
||
Cowdenbeath
21:00
| |
Civil Service Strollers |
||
East Kilbride
21:00
| |
Stirling University |
||
East Stirlingshire
21:00
| |
Bonnyrigg Rose Athletic |
||
Preston Athletic
21:00
| |
Auchinleck Talbot |
||
Sauchie Juniors
21:00
| |
Dunipace |
||
Stenhousemuir
21:00
| |
Huntly |
||
St. Cuthbert Wanderers
21:00
| |
Gala Fairydean Rovers |
||
Stranraer
21:00
| |
Darvel |
||
Berwick Rangers
21:00
| |
Stirling Albion |
||
Brechin City
21:00
| |
Haddington Athletic |
||
Dunbar United
21:00
| |
Lothian Hutchison |
||
Edinburgh City
21:00
| |
Bo'ness United |
||
Formartine United
21:00
| |
Forfar Athletic |
||
Kelty Hearts
21:00
| |
Buckie Thistle |
||
Dalbeattie Star
21:00
| |
Rothes |
||
Scotland - League One |
||||
Airdrieonians
21:00
| |
Dumbarton |
||
Cove Rangers
21:00
| |
Clyde |
||
Montrose
21:00
| |
East Fife |
||
Peterhead
21:00
| |
Falkirk |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Mladost Lučani
20:00
| |
Kolubara |
||
Spartak Subotica
22:00
| |
Metalac GM |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Radnički Sr. Mitrovica
19:00
| |
Loznica |
||
Rad Beograd
19:00
| |
Kabel Novi Sad |
||
Javor Ivanjica
19:00
| |
Železničar Pančevo |
||
Inđija
19:00
| |
Budućnost Dobanovci |
||
Grafičar
19:00
| |
Timok |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Zlaté Moravce
23:00
| |
Trenčín |
||
Senica
23:00
| |
Ružomberok |
||
Pohronie
23:00
| |
Spartak Trnava |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Futura Humenne
17:30
| |
Banska Bystrica |
||
Slovan Bratislava II
19:00
| |
Skalica |
||
Partizán Bardejov
19:30
| |
Podbrezová |
||
Slavoj Trebišov
19:30
| |
Púchov |
||
Žilina II
19:30
| |
FK Košice |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Bravo
20:00
| |
Domžale |
||
Aluminij
22:00
| |
Celje |
||
Koper
01:15
| |
Olimpija |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Bilje
20:00
| |
Krško |
||
Ilirija
20:00
| |
Primorje |
||
Gorica
20:00
| |
NŠ Drava |
||
Rogaška
20:00
| |
Nafta |
||
Brežice
00:00
| |
Triglav |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
UD Ibiza
21:00
| |
Fuenlabrada |
||
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
23:15
| |
เรอัล บายาโดลิด |
||
มาลากา
01:30
| |
ลูโก |
||
เลกาเนส
02:00
| |
เตเนริเฟ |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
Djurgården
20:00
| |
Kalmar |
||
Häcken
22:30
| |
Halmstad |
||
Sweden - Superettan |
||||
Vasalund
18:00
| |
Västerås SK |
||
Jönköpings Södra
20:00
| |
Örgryte |
||
Norrby
20:00
| |
Öster |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Brommapojkarna
18:00
| |
Sollentuna |
||
Gefle
18:00
| |
Hudiksvall |
||
Örebro Syrianska
21:00
| |
Hammarby Talang |
||
Täby
21:00
| |
Sandviken |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Vänersborgs IF
18:00
| |
Ljungskile |
||
Qviding FIF
18:00
| |
Torns |
||
Tvååker
18:00
| |
Lund |
||
Assyriska Turabdin
20:00
| |
Utsikten |
||
Österlen
20:00
| |
Åtvidaberg |
||
Oskarshamns AIK
21:00
| |
Lindome |
||
Switzerland - Super League |
||||
ยังบอยส์
23:00
| |
Lausanne Sport |
||
Grasshopper
01:30
| |
Zürich |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Vaduz
23:00
| |
FC Schaffhausen |
||
Winterthur
23:00
| |
Kriens |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Rizespor
17:30
| |
Kasımpaşa |
||
Gaziantep F.K.
20:00
| |
Giresunspor |
||
คอนยาสปอร์
20:00
| |
Kayserispor |
||
Göztepe
23:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Keçiörengücü
17:30
| |
İstanbulspor |
||
Tuzlaspor
20:00
| |
Bandırmaspor |
||
Boluspor
23:00
| |
Menemen Belediyespor |
||
Samsunspor
23:00
| |
BB Erzurumspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Veres
18:00
| |
Mariupol |
||
Vorskla
21:00
| |
ชัคตาร์ |
||
Chornomorets
23:30
| |
Lviv |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Chernihiv
18:00
| |
Chayka |
||
Karpaty Halych
18:00
| |
Epitsentr Dunayivtsi |
||
Bukovyna
18:30
| |
Lyubomyr Stavyshche |
||
MSK Dnipro Cherkasy
19:00
| |
LNZ Cherkasy |
||
AFSK Kyiv
19:00
| |
Rubikon |
||
Karpaty
21:00
| |
Munkács |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Nikopol
18:00
| |
Skoruk Tomakivka |
||
Trostianets
18:00
| |
Enerhiya Nova Kakhovka |
||
Real Pharm
18:00
| |
Krystal |
||
Sumy
18:00
| |
Peremoga |
||
Balkany Zorya
19:00
| |
Vovchansk |
||
Tavriya
19:00
| |
Yarud Mariupol' |
||
Viktoriya Mykolaivka
19:00
| |
SK Poltava |
||
Wales - Premier League |
||||
Bala Town
20:30
| |
Barry Town United |
||
Cardiff MU
20:30
| |
Connah's Quay |
||
Haverfordwest County
20:30
| |
Cefn Druids |
||
Newtown
23:15
| |
Caernarfon Town |
||
Argentina - Superliga |
||||
Gimnasia La Plata
01:45
| |
Central Cordoba SdE |
||
Defensa y Justicia
04:00
| |
Platense |
||
Rosario Central
06:15
| |
Racing Club |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Independiente Rivadavia
07:10
| |
Atlético Rafaela |
||
Tristán Suárez
23:00
| |
Villa Dálmine |
||
Estudiantes Caseros
01:30
| |
Atletico Mitre |
||
All Boys
01:30
| |
Almagro |
||
Barracas Central
01:30
| |
Guillermo Brown |
||
Deportivo Morón
03:10
| |
Defensores de Belgrano |
||
Alvarado
05:00
| |
Atlanta |
||
Tigre
05:10
| |
Chacarita Juniors |
||
Brazil - Serie A |
||||
Santos
03:00
| |
América Mineiro |
||
Juventude
03:00
| |
Ceará |
||
Fluminense
05:00
| |
ฟลาเมงโก |
||
Fortaleza
05:15
| |
Athletico PR |
||
Brazil - Serie B |
||||
Avaí
07:30
| |
Cruzeiro |
||
Vitória
02:30
| |
Brasil de Pelotas |
||
CSA
05:00
| |
Operário PR |
||
Brazil - Serie C |
||||
Paysandu
03:00
| |
Ituano |
||
Botafogo PB
05:00
| |
Criciúma |
||
Chile - Primera Division |
||||
Ñublense
04:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
Chile - Primera B |
||||
Magallanes
01:30
| |
Deportes Santa Cruz |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:30
| |
Coquimbo Unido |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportes Quindío
07:00
| |
Alianza Petrolera |
||
Patriotas Boyacá
02:00
| |
Deportivo Pereira |
||
Atlético Bucaramanga
04:00
| |
Deportivo Pasto |
||
Independiente Medellín
06:05
| |
Deportes Tolima |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Boca Juniors de Cali
03:00
| |
Orsomarso |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
San Carlos
08:00
| |
Herediano |
||
Pérez Zeledón
04:00
| |
Grecia |
||
Sporting San José
04:00
| |
Guadalupe |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Técnico Universitario
07:00
| |
Aucas |
||
Universidad Católica
03:00
| |
Mushuc Runa |
||
9 de Octubre
05:30
| |
Orense |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Achuapa
00:00
| |
Cobán Imperial |
||
Iztapa
01:00
| |
Municipal |
||
Solola
04:00
| |
Guastatoya |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Quiché
04:00
| |
Suchitepéquez |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Mazatlán
09:00
| |
Querétaro |
||
Puebla
05:00
| |
León |
||
มอนเตอร์เรย์
05:06
| |
Necaxa |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
H&H Export
04:00
| |
Juventus Managua |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
River Plate
04:00
| |
Sol de América |
||
Sportivo Luqueño
06:15
| |
12 de Octubre |
||
Peru - Primera Division |
||||
Sport Huancayo
23:00
| |
Deportivo Binacional |
||
Universidad San Martín
01:15
| |
Alianza Atlético |
||
Universitario
03:30
| |
Real Garcilaso |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Villa Española
05:00
| |
Peñarol |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
02:30
| |
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ |
||
โคลัมบัส ครูว์
05:00
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
| |
Nashville SC |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
นิวยอร์กซิตี
06:30
| |
ดีซี ยูไนเต็ด |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Real Monarchs
08:00
| |
Colorado Springs |
||
Pittsburgh Riverhounds
06:00
| |
Charleston Battery |
||
Indy Eleven
06:00
| |
Tulsa Roughnecks |
||
Loudoun United
06:00
| |
Tampa Bay Rowdies |
||
Louisville City
06:30
| |
Memphis 901 |
||
South Africa - Premier League |
||||
Maritzburg United
20:30
| |
TS Galaxy |
||
Cape Town City
22:30
| |
Golden Arrows |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
NA Hussein Dey
22:00
| |
USM Alger |
||
Tlemcen
22:00
| |
NC Magra |
||
RC Arbaâ
22:00
| |
US Biskra |
||
Paradou AC
22:00
| |
ASO Chlef |
||
Angola - Girabola |
||||
Académica do Lobito
21:30
| |
Desportivo Huíla |
||
Sporting de Cabinda
21:30
| |
Wiliete |
||
Progresso
22:30
| |
Recreativo do Libolo |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Douanes
22:30
| |
ASFB |
||
ASEC Koudougou
22:30
| |
ASK |
||
Kiko
22:30
| |
Salitas |
||
Majestic
22:30
| |
Royal |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Simba
20:30
| |
AC Rangers |
||
Kenya - Premier League |
||||
Ulinzi Stars
17:00
| |
Gor Mahia |
||
Talanta
17:00
| |
Vihiga Bullets |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Maghreb Fès
00:15
| |
Difaâ El Jadida |
||
Hassania Agadir
02:30
| |
Youssoufia Berrechid |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
CR Khemis Zemamra
21:30
| |
JSM Laâyoune |
||
Moghreb Tétouan
21:30
| |
Tihad Casablanca |
||
USM Oujda
21:30
| |
AS Salé |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Namungo
18:00
| |
KMC |
||
Geita Gold
20:00
| |
Mbeya City |
||
Zambia - Super League |
||||
Kansanshi Dynamos
20:00
| |
Nkana |
||
ZESCO United
20:00
| |
Green Buffaloes |
||
Chambishi
20:00
| |
Green Eagles |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
Prison Leopards |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Extremenya
01:30
| |
Engordany II |
||
Atlètic Club II
01:30
| |
Atlètic Amèrica |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Khouneh Be Khouneh Babol
18:15
| |
Machine Sazi |
||
Mes Kerman
18:30
| |
Mes Shahr-e Babak |
||
Shahrdari Astara
18:30
| |
Khooshe Talaee Saveh |
||
Qashqai
18:30
| |
Saipa |
||
FC Vista Turbine
18:30
| |
Esteghlal Mollasani |
||
Shahrdari Hamedan
18:30
| |
Malavan |
||
Arman Gohar
18:30
| |
Shahin Bushehr |
||
Esteghlal Khuzestan
19:30
| |
Baderan |
||
Pars Jam Bushehr
20:30
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Qatar - Q League |
||||
Al Bidda
22:45
| |
Al Kharitiyath |
||
Al Nasr
22:45
| |
Al Shahaniya |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Abha
22:20
| |
Al Fateh |
||
Al Hilal
00:00
| |
Al Raed |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
CA Bizertin
20:30
| |
Hammam-Sousse |
||
Hammam-Lif
20:30
| |
Tataouine |
||
Chebba
20:30
| |
Zarzis |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Wahda
21:15
| |
Emirates |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Dibba Al Hisn
19:55
| |
Gulf Heroes |
||
City
20:00
| |
Al Jazira Al Hamra |
||
Al Arabi
20:00
| |
Masafi |
||
China PR - FA Cup |
||||
Shandong Luneng
14:30
| |
Wuhan Zall |
||
Henan Jianye
18:30
| |
Sichuan |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Kitchee
15:30
| |
Eastern |
||
Korea Republic - National League |
||||
Yangju Citizen
12:00
| |
Pyeongtaek Citizen |
||
Paju Citizen
13:00
| |
Ulsan Citize |
||
Cheongju
13:00
| |
Gimhae City |
||
Gangneung City
13:00
| |
Mokpo City |
||
Pakistan - Premier League |
||||
Humma
17:00
| |
Muslim |
||
Pakistan Air Force
20:15
| |
SNGPL |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Bath City
21:00
| |
St Albans City |
||
Billericay Town
21:00
| |
Tonbridge Angels |
||
Braintree Town
21:00
| |
Dulwich Hamlet |
||
Concord Rangers
21:00
| |
Hungerford Town |
||
Eastbourne Borough
21:00
| |
Ebbsfleet United |
||
Hampton & Richmond
21:00
| |
Chippenham Town |
||
Havant & Waterlooville
21:00
| |
Slough Town |
||
Hemel Hempstead Town
21:00
| |
Welling United |
||
Maidstone United
21:00
| |
Dorking Wanderers |
||
Oxford City
21:00
| |
Chelmsford City |
||
Argentina - Primera C |
||||
Atlas
23:30
| |
Deportivo Español |
||
Real Pilar
01:00
| |
San Martín Burzaco |
||
Victoriano Arenas
01:00
| |
El Porvenir |
||
Deportivo Laferrere
06:00
| |
Excursionistas |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Yupanqui
01:00
| |
Sportivo Barracas |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
Sportlust '46
20:00
| |
Ajax Amateurs |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
The Strongest
02:00
| |
Real Potosí |
||
Wilstermann
04:15
| |
Royal Pari |
||
Nacional Potosí
06:30
| |
Blooming |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
Royal Leopards
20:00
| |
Sagrada Esperança |
||
Zanaco
20:00
| |
Al Merreikh |
||
Etoile du Sahel
20:00
| |
APR |
||
TP Mazembe
21:00
| |
AmaZulu |
||
Petro de Luanda
22:00
| |
Otôho d'Oyo |
||
Al Ahly
23:00
| |
USGN |
||
Raja Casablanca
01:00
| |
LPRC Oilers |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
Cotonsport
21:00
| |
Orapa United |
||
ASFA-Yennenga
23:00
| |
Binga |
||
JS Saoura
00:00
| |
Concorde |
||
Al Masry
00:00
| |
URA |
||
CS Sfaxien
00:00
| |
Bayelsa United |
||
Al Ahli Tripoli
00:00
| |
Biashara United |
||
Pyramids FC
02:00
| |
Azam |
||
Belgium - Second Amateur Division: ACFF |
||||
RES Durbuy
00:30
| |
Couvin-Mariembourg |
||
Tubize
01:00
| |
Solières Sport |
||
La Louvière
01:00
| |
US Givry |
||
Verlaine
01:00
| |
Jette |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV A |
||||
Zelzate
20:00
| |
Voorwaarts Zwevezele |
||
Ronse
00:30
| |
Ninove |
||
Oudenaarde
01:00
| |
Dikkelvenne |
||
Gent-Zeehaven
01:00
| |
Toekomst Menen |
||
Belgium - Second Amateur Division: VFV B |
||||
KSC City Pirates
01:00
| |
Berchem Sport |
||
Heur Tongeren
01:00
| |
Pepingen-Halle |
||
Sporting Hasselt
01:00
| |
Bocholt |
||
Houtvenne
01:00
| |
Londerzeel |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Torhout
00:30
| |
Svelta Melsele |
||
Oostkamp
00:30
| |
Eppegem |
||
Wolvertem Merchtem
00:30
| |
Erpe-Mere United |
||
Tempo Overijse
01:00
| |
FC Lebbeke |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
De Kempen
00:30
| |
Racing Mechelen |
||
Zwarte Leeuw
00:30
| |
Betekom |
||
Weerstand Koersel
00:30
| |
Wellen |
||
Turnhout
00:30
| |
Sint-Lenaarts |
||
Witgoor Sport
00:30
| |
Esperanza Pelt |
||
Nijlen
01:00
| |
Beringen |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Jeunesse Tamines
01:00
| |
Rapid Symphorinois |
||
Albert Quévy-Mons
01:00
| |
PAC Buzet |
||
Aische
01:00
| |
Gosselies Sports |
||
Tournai
01:00
| |
Entité Manageoise |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Marloie Sport
01:00
| |
Gouvy |
||
Sprimont-Comblain
01:00
| |
Rochefort |
||
Onhaye
01:00
| |
Richelle United |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Vorselaar
00:30
| |
Ranst |
||
K. Kontich
00:30
| |
Geel |
||
Oppuurs
00:30
| |
Ternesse |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Stade Bierbeek
01:00
| |
Bodegem Kapelle United |
||
Veltem
01:00
| |
KV Tervuren-Duisburg |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Herkol
00:30
| |
Herderen-Millen |
||
Alken
01:00
| |
Schoonbeek-Beverst |
||
Groen Star Beek
01:00
| |
Herk |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Aubange
01:00
| |
Vaux-Noville |
||
Longlier
01:00
| |
Meix-Devant-Virton |
||
Jeunesse Freylangeoise
01:00
| |
Lorraine Arlon |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Grand-Leez
01:00
| |
Chevetogne |
||
Meux II
01:00
| |
Fernelmont-Hemptinne |
||
Biesme
01:00
| |
ES de la Molignée |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Latem
00:30
| |
Grembergen |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Excelsior Zedelgem
00:00
| |
RC Lauwe |
||
Sparta Heestert
00:00
| |
Rumbeke |
||
Diksmuide
00:30
| |
Roeselare Daisel |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Botev Novi Pazar
19:00
| |
Chernomorets Balchik |
||
Sportist General Toshevo
19:00
| |
Lokomotiv Ruse |
||
Dorostol
19:00
| |
Riltsi |
||
Volov Shumen
19:00
| |
Ludogorets III |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Digenis Morphou
19:30
| |
Digenis Ypsonas |
||
EN THOI Lakatamia
19:30
| |
Kouris Erimi |
||
Elia Lythrodonta
19:30
| |
Ormideia |
||
Peyia
19:30
| |
AE Zakakiou |
||
Halkanoras
19:30
| |
Ethnikos Assias |
||
APEP
19:30
| |
MEAP Nisou |
||
Iraklis Yerolakkou
19:30
| |
Omonia Psevda |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Baník Sokolov
15:15
| |
Viktoria Plzen II |
||
Motorlet Praha
15:15
| |
Jiskra Domažlice |
||
Slavoj Vyšehrad
15:15
| |
Rakovnik |
||
Jablonec II
15:15
| |
Pardubice II |
||
Mlada Boleslav II
15:15
| |
Sokol Zápy |
||
Králův Dvůr
15:30
| |
Loko Vltavín |
||
Povltava FA
15:30
| |
Admira Praha |
||
Teplice II
16:00
| |
Sokol Živanice |
||
Ústí nad Orlicí
19:30
| |
Zbuzany |
||
Slovan Velvary
19:30
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Vratimov
15:15
| |
Sigma Olomouc II |
||
Vysočina Jihlava II
19:00
| |
Uherský Brod |
||
Dolní Benešov
19:30
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Slovan Rosice
19:30
| |
Banik Ostrava II |
||
Blansko
19:30
| |
Velké Meziříčí |
||
Vrchovina
19:30
| |
Frýdek-Místek |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
ZCE Plzen
15:15
| |
Tatran Sedlcany |
||
Hořovicko
15:30
| |
České Budějovice II |
||
Doubravka
19:30
| |
Rokycany |
||
Spartak Sobeslav
19:30
| |
Marianske Lazne |
||
Sokol Lom
19:30
| |
Klatovy |
||
Prestice
19:30
| |
Otava Katovice |
||
Hvězda Cheb
21:00
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Štětí
15:15
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
Aritma Praha |
||
Olympie Brezova
19:30
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Slaný
19:30
| |
Dobris |
||
Český Brod
19:30
| |
Chomutov |
||
Ostrov
19:30
| |
Tatran Rakovnik |
||
Louny
19:30
| |
Kladno |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sparta Kutná Hora
15:15
| |
Benatky nad Jizerou |
||
Tochovice
19:30
| |
Sokol Libiš |
||
Horky nad Jizerou
19:30
| |
Hlinsko |
||
Trutnov
19:30
| |
Kosmonosy |
||
Letohrad
19:30
| |
Čáslav |
||
Náchod
19:30
| |
Kolín |
||
Vysoke Myto
19:30
| |
Dvůr Králové |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
FC Vsetin
19:00
| |
Kozlovice |
||
Viktorie Přerov
19:30
| |
HFK Olomouc |
||
Valašské Meziříčí
19:30
| |
Holesov |
||
Nove Sady
19:30
| |
Hranice |
||
Skaštice
19:30
| |
Bzenec |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Bystřice nad Pernštejnem
15:15
| |
Sokol Lanžho |
||
Start Brno
19:30
| |
Velka Bites |
||
Hodonín-Šardice
19:30
| |
Slavoj Polná |
||
Denmark - Denmark Series Group 1 |
||||
Avarta
18:00
| |
Allerod |
||
Frederikssund
18:00
| |
Brønshøj |
||
Greve
18:00
| |
B 1903 |
||
Herstedøster
18:30
| |
BK Union |
||
Solrød
19:00
| |
Ishøj |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
B 1908
17:00
| |
KFUM |
||
Ringsted
18:00
| |
AB Tårnby |
||
LSF
18:00
| |
GVI |
||
Tarnby FF
19:00
| |
Køge Nord |
||
Skovshoved
20:00
| |
Holbæk B&I |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
B 1913
18:00
| |
Tarup-Paarup |
||
OKS
18:00
| |
Hedensted |
||
Oure
18:00
| |
Marienlyst |
||
B 1909
19:00
| |
Aarhus Fremad II |
||
Varde IF Elite
20:00
| |
Sydvest |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
VRI
18:00
| |
Vejgaard B |
||
Fuglebakken KFUM
18:00
| |
Odder |
||
Norresundby
18:30
| |
Ringkøbing |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Kiffen
18:00
| |
Reipas |
||
PEPO
18:00
| |
MiPK |
||
PeKa
18:00
| |
NJS |
||
KäPa
18:00
| |
KuFu-98 |
||
Atlantis
18:00
| |
PKKU |
||
JäPS
18:00
| |
MYPA |
||
France - CFA Group A |
||||
Versailles
21:00
| |
Rouen |
||
Caen II
21:00
| |
Vitré |
||
Blois
23:00
| |
Chateaubriant Voltigeurs |
||
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
| |
Vannes |
||
Saint-Malo
23:00
| |
Romorantin |
||
Guingamp II
23:00
| |
Poissy |
||
Stade Plabennec
23:00
| |
Granville |
||
Lorient II
00:00
| |
C' Chartres |
||
France - CFA Group B |
||||
Haguenau
22:00
| |
Olympique St Quentin |
||
Auxerre II
22:00
| |
Lens II |
||
Gobelins
22:00
| |
Bobigny |
||
Beauvais
23:00
| |
Entente SSG |
||
Belfort
23:00
| |
Metz II |
||
Épinal
23:00
| |
Schiltigheim |
||
Sainte Geneviève
23:00
| |
St Maur Lusitanos |
||
Reims II
23:00
| |
Fleury 91 |
||
France - CFA Group C |
||||
Chasselay MDA
22:00
| |
Lyon Duchère |
||
Saint-Priest
23:00
| |
Martigues |
||
Aubagne
23:00
| |
Hyères |
||
Fréjus St-Raphaël
23:00
| |
Monaco II |
||
Jura Sud Foot
23:00
| |
Louhans-Cuiseaux |
||
Marignane Gignac
23:00
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Toulon
23:00
| |
Rumilly Vallieres |
||
Olympique Marseille II
23:00
| |
Grasse |
||
France - CFA Group D |
||||
Andrézieux
23:00
| |
Trélissac |
||
Bergerac
23:00
| |
Le Puy F.43 Auvergne |
||
Colomiers US
23:00
| |
Angoulême |
||
Les Herbiers
23:00
| |
Stade Montois |
||
Angers SCO II
23:00
| |
Bourges Foot 18 |
||
Nantes II
23:00
| |
Canet Roussillon |
||
Montpellier II
23:00
| |
Béziers |
||
Chamalières
01:00
| |
Yzeure |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Saint-Étienne II
20:00
| |
Montlucon |
||
Velay
21:00
| |
Aurillac Arpajon |
||
Bourgoin-Jallieu
22:00
| |
Clermont II |
||
Chambery
23:00
| |
Vaulx |
||
Ain Sud
23:00
| |
Hauts Lyonnais |
||
Moulins Football
23:30
| |
Lyon Duchere II |
||
Thonon Évian
00:00
| |
Limonest |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Grandvillars
23:00
| |
Saint-Apollinaire |
||
Montceau
23:00
| |
Morteau Montlebon |
||
Jura Dolois
23:00
| |
Dijon II |
||
Racing Besançon
23:00
| |
Gueugnon |
||
Selongey
23:00
| |
Besancon FC |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Guipry-Messac
23:00
| |
Dinan Léhon |
||
TA Rennes
23:00
| |
Lannion |
||
Drapeau Fougères
23:00
| |
Brest II |
||
Pontivy GSI
23:00
| |
Rennes II |
||
Stade Briochin II
23:00
| |
Saint-Pierre Milizac |
||
Plouzane
23:30
| |
Saint-Colomban Locmine |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Orleans II
23:00
| |
J3 Amilly |
||
Montargis
23:00
| |
Chateauroux II |
||
Avoine OCC
23:30
| |
Chateauneuf-sur-Loire |
||
Montlouis
00:00
| |
C' Chartres II |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
RC Epernay
23:00
| |
Colmar |
||
Raon l'Etape
23:00
| |
Strasbourg II |
||
Sarre Union
23:00
| |
Saint-Louis Neuweg |
||
Illkirch Graffenstaden
23:00
| |
Prix-lès-Mézières |
||
Amneville
23:00
| |
Biesheim |
||
Thaon
23:00
| |
Troyes II |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Le Touquet
23:00
| |
Valenciennes II |
||
Maubeuge
23:00
| |
Boulogne II |
||
Wasquehal
23:00
| |
Feignies-Aulnoye |
||
Olympique Marcquois
01:00
| |
Saint-Omer |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Le Havre II
20:00
| |
Vire |
||
Bayeux
23:00
| |
Dives-Cabourg |
||
Dieppe
23:00
| |
Avranches II |
||
Oissel CMS
23:00
| |
Saint-Lo Manche |
||
Alencon
23:00
| |
AG Caennaise |
||
Évreux 27
00:00
| |
Quevilly II |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Poseidon Nea Michaniona
16:00
| |
Lefkimmi |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 |
||||
Almyros Gaziou
19:00
| |
Agios Nikolaos |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Ancona
22:30
| |
Fermana |
||
Imolese
22:30
| |
Grosseto |
||
Lucchese
22:30
| |
Viterbese |
||
Siena
22:30
| |
Pescara |
||
Teramo
22:30
| |
Cesena |
||
Vis Pesaro
22:30
| |
Gubbio |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Real Monterotondo Scalo
20:00
| |
Afragolese |
||
Latte Dolce
20:00
| |
Aprilia |
||
Norway - 2. Division |
||||
Bærum
17:30
| |
Senja |
||
Øygarden
18:30
| |
Arendal |
||
Egersund
19:00
| |
Fram |
||
Tromsdalen
20:30
| |
Kvik Halden |
||
Fløya
21:00
| |
Kongsvinger |
||
Moss
21:00
| |
Florø |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Wigry Suwałki
19:00
| |
Bełchatów |
||
Znicz Pruszków
19:00
| |
Ruch Chorzów |
||
Kalisz
19:55
| |
Lech Poznań II |
||
Olimpia Elbląg
20:00
| |
Pogon Grodzisk Mazowiecki |
||
Chojniczanka Chojnice
20:00
| |
Garbarnia Kraków |
||
Sokół Ostróda
20:00
| |
Motor Lublin |
||
Wisła Puławy
20:00
| |
Śląsk Wrocław II |
||
Stal Rzeszów
23:00
| |
Pogoń Siedlce |
||
Romania - 3. Liga: Series 1 |
||||
Foresta Suceava
19:00
| |
Ceahlaul Piatra Neamt |
||
Hușana Huși
19:00
| |
Ştiinţa Miroslava |
||
Dante Botoşani
19:00
| |
Şomuz Fălticeni |
||
CSM Bacău
19:00
| |
Bucovina Radauti |
||
SJ Vaslui
19:00
| |
Paşcani |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Focsani
18:00
| |
Sporting Lieşti |
||
Viitorul Ianca
19:00
| |
Sportul Chiscani |
||
Otelul
19:00
| |
Olimpia Râmnicu Sărat |
||
Făurei
19:00
| |
Metalul Buzău |
||
Romania - 3. Liga: Series 3 |
||||
Agricola Borcea
19:00
| |
Înainte Modelu |
||
Afumaţi
19:00
| |
CSM Fetești |
||
Olteniţa
19:00
| |
Popești-Leordeni |
||
Gloria Albeşti
19:00
| |
FCV Farul Constanţa II |
||
Recolta Gheorghe Doja
19:00
| |
Voluntari II |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Tunari
19:00
| |
Dinamo Bucureşti II |
||
Progresul Spartac
19:00
| |
Real Bradu |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
SR Municipal Braşov
18:00
| |
Targu Secuiesc |
||
Plopeni
19:00
| |
Sepsi II |
||
Kids Tâmpa Braşov
19:00
| |
Pucioasa |
||
Olimpic Cetate
19:00
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
Horezu
19:00
| |
Sporting Roşiori |
||
Minerul Costeşti
19:00
| |
Vediţa Coloneşti |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Jagodina
18:30
| |
Meševo |
||
Jedinstvo Paraćin
18:30
| |
Buducnost Popovac |
||
Sloga Leskovac
18:30
| |
Radnički Svilajnac |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sloboda Užice
18:30
| |
Sloga Požega |
||
Budućnost Arilje
18:30
| |
Takovo |
||
Jedinstvo Ub
18:30
| |
Sloga Bajina Basta |
||
Mačva 1929
18:30
| |
Borac Čačak |
||
Semendrija 1924
18:30
| |
Mladi Radnik |
||
Sloga Kraljevo
18:30
| |
Real Podunavci |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Nové Zámky
19:00
| |
Slovan Duslo Šaľa |
||
Marcelová
19:00
| |
Povazska Bystrica |
||
TEMPO Partizánske
19:00
| |
Beluša |
||
Kalna n. Hronom
19:00
| |
Slovan Levice |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Polvorín
22:00
| |
Alondras |
||
Choco
22:30
| |
Barco |
||
Noia
23:00
| |
Arzúa |
||
Ourense CF
00:00
| |
Juvenil Ponteareas |
||
Rápido Bouzas
00:30
| |
Silva |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Luarca
22:00
| |
Llanes |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Cultural Guarnizo
21:30
| |
Vimenor |
||
Atlético Albericia
22:00
| |
Noja |
||
Castro
22:00
| |
Barreda |
||
Escobedo
22:00
| |
Textil Escudo |
||
Torina
22:00
| |
Samano |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Anaitasuna FT
22:00
| |
Uritarra |
||
Aurrera de Ondarroa
22:00
| |
Deusto |
||
Beasain
22:00
| |
Barakaldo |
||
Durango
23:00
| |
Pasaia KE |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Peralada
21:30
| |
L'Hospitalet |
||
Ascó
22:00
| |
Vilassar Mar |
||
Pobla Mafumet
00:30
| |
Vilafranca |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Torrellano
22:00
| |
RC Catarroja |
||
Atzeneta
22:00
| |
Beniganim |
||
Saguntino
23:00
| |
Castellon II |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Mirandés II
21:30
| |
UD Santa Marta |
||
Atlético Astorga
22:00
| |
Numancia II |
||
Guijuelo
22:30
| |
Atlético Tordesillas |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Torre del Mar
23:00
| |
Huétor Tájar |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Ceuta II
22:30
| |
Antoniano |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Inter Ibiza
21:30
| |
Mercadal |
||
Santanyi
21:30
| |
Rotlet Molinar |
||
Llosetense
21:30
| |
Soller |
||
Binissalem
21:30
| |
Poblense |
||
Constància
22:00
| |
Son Veri |
||
Collerense
22:30
| |
Platges de Calvià |
||
Campos
00:30
| |
Manacor |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Las Palmas III
18:30
| |
Atlético Paso |
||
Villa Santa Brígida
22:00
| |
Santa Úrsula |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Moralo
01:00
| |
Trujillo |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Pamplona
21:00
| |
Burladés |
||
Valle Egüés
21:00
| |
Cortes |
||
Avance Ezcabarte
21:30
| |
Beti Kozkor |
||
Beti Onak
21:30
| |
Cantolagua |
||
Gares
22:00
| |
Cirbonero |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Rapid de Murillo
22:00
| |
Oyonesa |
||
River Ebro
22:00
| |
Berceo |
||
Yague
23:30
| |
Agoncillo |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Santa Anastasia
21:30
| |
Épila |
||
Illueca
21:30
| |
Utebo |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Illescas
21:30
| |
Villarrubia |
||
Villacanas
21:30
| |
Guadalajara |
||
Torrijos
22:00
| |
Tarancón |
||
Almansa
22:30
| |
San Clemente |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Ahlafors
19:00
| |
Kumla |
||
Nordvärmland
19:00
| |
IFK Skovde |
||
Angered BK
19:00
| |
Vänersborgs FK |
||
Gauthiod
19:30
| |
Lidköping |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Skiljebo
18:00
| |
Kvarnsveden |
||
Sandvikens AIK
18:00
| |
Gute |
||
Kungsängen
18:00
| |
Karlberg |
||
Arlanda
18:00
| |
Gamla Upsala |
||
Lidingö
18:00
| |
Järfälla |
||
IFK Österåker
19:00
| |
Enskede |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Ytterhogdal
17:00
| |
Täfteå |
||
Notvikens IK
18:45
| |
Storfors |
||
IFK Östersund
19:00
| |
Gottne IF |
||
Boden
19:00
| |
Frösö |
||
Skellefteå
19:00
| |
Stöde |
||
Sandviks
21:00
| |
Tegs SK |
||
Bergnasets
21:15
| |
Friska Viljor |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Nosaby
19:00
| |
IFK Hässleholm |
||
Hässleholms IF
20:00
| |
Asarum |
||
Eslov
20:00
| |
Berga |
||
Kristianstad
20:00
| |
Solvesborg |
||
Balkan
21:00
| |
Karlskrona |
||
Räppe
23:00
| |
Olympic |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Syrianska
19:00
| |
Rynninge |
||
Motala
19:00
| |
Arameiska / Syrianska |
||
Smedby
19:00
| |
IFK Eskilstuna |
||
Mjolby
20:00
| |
Tyreso |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Hoganas
18:00
| |
Vinberg |
||
Vastra Frolunda
19:00
| |
Onsala |
||
Ängelholm
19:00
| |
Torslanda |
||
Husqvarna
19:00
| |
Varbergs GIF |
||
Dalstorps
19:00
| |
Assyriska BK |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
| |
Eskişehirspor |
||
24 Erzincanspor
18:00
| |
Ankara Demirspor |
||
Zonguldak Kömürspor
18:00
| |
Şanlıurfaspor |
||
Kastamonuspor
18:00
| |
Kırklarelispor |
||
Tarsus İdman Yurdu
23:00
| |
Nazilli Belediyespor |
||
Tire 1922
23:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
Amed SK
23:00
| |
Pazarspor |
||
Isparta Davrazspor
23:00
| |
Kırşehir Belediyespor |
||
Akhisar Belediyespor
23:00
| |
Utaş Uşakspor |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Somaspor
17:00
| |
Kahramanmaraşspor |
||
Hekimoğlu Trabzon
18:00
| |
Turgutluspor |
||
Bodrumspor
18:00
| |
Bayburt İÖİ |
||
Adıyaman 1954
18:00
| |
Yeni Diyarbekirspor |
||
İnegölspor
18:00
| |
Sakaryaspor |
||
Van BB
18:00
| |
Sivas Belediyespor |
||
Niğde Belediyespor
18:00
| |
Ergene Velimeşespor |
||
Çorum Belediyespor
23:00
| |
Sarıyer |
||
Osmanlıspor
23:00
| |
Serik Belediyespor |
||
Afjet Afyonspor
23:00
| |
Etimesgut Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Arnavutköy Belediyespor
18:00
| |
Karaman Belediyespor |
||
Kütahyaspor
18:00
| |
1954 Kelkit Belediyespor |
||
Hendek Spor
18:00
| |
Sancaktepe Belediye |
||
Yıldırım Belediyesispor
18:00
| |
Osmaniyespor |
||
Fatsa Belediyespor
18:00
| |
Artvin Hopaspor |
||
Bergama Belediyespor
18:00
| |
Bugsaşspor |
||
Batman Petrolspor
18:00
| |
Çatalcaspor |
||
Erbaaspor
18:00
| |
Nevşehirspor |
||
Elazığspor
18:00
| |
Kahta 02 Spor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
| |
Çarşambaspor |
||
Kızılcabölükspor
18:00
| |
Düzcespor |
||
Hacettepe
18:00
| |
Şile Yıldızspor |
||
76 Iğdır Belediyespor
18:00
| |
Yomraspor |
||
Kuşadasıspor
18:00
| |
Halide Edip Adıvar |
||
Bayrampaşaspor
18:00
| |
Yeni Altındağ BS |
||
68 Aksaray Belediyespor
18:00
| |
Darıca Gençlerbırlığı |
||
Kestelspor
18:00
| |
Yeşilyurt Belediyespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Ceyhanspor
18:00
| |
Fethiyespor |
||
Karabükspor
18:00
| |
Erokspor |
||
Tepecikspor
18:00
| |
Karşıyaka |
||
Ofspor
18:00
| |
İçelspor |
||
Edirnespor
18:00
| |
Mardin BB |
||
Karaköprü Belediyespor
18:00
| |
Ağrı 1970 |
||
Orduspor 1967
23:00
| |
Türk Metal Kırıkkale |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Duque de Caxias
01:00
| |
Olaria |
||
São Gonçalo EC RJ
01:00
| |
Serrano RJ |
||
Carapebus
01:00
| |
Campo Grande AC |
||
Perolas Negras
01:00
| |
Nova Cidade |
||
Brazil - Gaucho 2 |
||||
Cruzeiro RS
01:30
| |
Lajeadense |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Los Andes
23:00
| |
Acassuso |
||
Colegiales
23:10
| |
Cañuelas |
||
Deportivo Armenio
01:00
| |
Talleres Remedios |
||
Comunicaciones
01:00
| |
UAI Urquiza |
||
Fénix
01:30
| |
Flandria |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Sportivo Las Parejas
02:00
| |
Crucero del Norte |
||
Ferro Carril Oeste LP
03:00
| |
Deportivo Camioneros |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Bubali
07:00
| |
River Plate |
||
Caravel
05:30
| |
Estrella |
||
Belize - Premier League |
||||
Wagiya
05:00
| |
Altitude |
||
Altitude
05:00
| |
Wagiya |
||
Fiji - National Football League |
||||
Labasa
08:30
| |
Lautoka |
||
San Marino - Campionato |
||||
Juvenes / Dogana
20:00
| |
Fiorentino |
||
San Giovanni
20:00
| |
Cailungo |
||
Virtus
20:00
| |
La Fiorita |
||
Domagnano
20:00
| |
Tre Fiori |
||
Albania - 1st Division |
||||
Apolonia Fier
19:00
| |
Butrinti Sarandë |
||
Shkumbini Peqin
19:00
| |
Tomori Berat |
||
Maliqi
19:00
| |
Tërbuni Pukë |
||
Korabi Peshkopi
19:00
| |
Turbina Cërrik |
||
Burreli
19:00
| |
Bylis Ballsh |
||
Lushnja
19:00
| |
Besëlidhja Lezhë |
||
Vora
19:00
| |
Besa Kavajë |
||
Erzeni Shijak
19:00
| |
Pogradeci |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Ada Velipojë
19:00
| |
Iliria Fushë-Krujë |
||
Veleçiku Koplik
19:00
| |
Internacional Tirana |
||
Gramshi
19:00
| |
Shënkolli |
||
Oriku
19:00
| |
Murlani |
||
Bulqiza
19:00
| |
Elbasani |
||
Luzi 2008
19:00
| |
Klosi |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Daejeon Citizen
11:30
| |
Anyang |
||
Bucheon 1995
14:00
| |
Asan Mugunghwa |
||
Ansan Greeners
14:00
| |
Seoul E. |
||
Sangju Sangmu
16:30
| |
Jeonnam Dragons |
||
Busan I'Park
16:30
| |
Gyeongnam |
||
World - Friendly International Women |
||||
ออสเตรเลีย W
15:50
| |
บราซิล W |
||
แคนาดา W
02:00
| |
นิวซีแลนด์ W |
||
Mexico W
04:00
| |
อาร์เจนตินา W |
||
Puerto Rico W
04:00
| |
Guyana W |
||
Colombia W
05:00
| |
ชิลี W |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Legion
17:00
| |
Elva |
||
Tulevik
17:00
| |
Nõmme Kalju |
||
Paide
17:00
| |
Flora II |
||
Vastseliina Tannem
17:00
| |
Tabasalu |
||
Trans
20:00
| |
Tartu Welco |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Magpies Crusaders
15:00
| |
Eastern Suburbs Brisbane |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Mandel United
01:00
| |
Dender |
||
Olympic Charleroi
01:00
| |
La Louvière Centre |
||
Patro Eisden
01:00
| |
Dessel Sport |
||
URSL Visé
01:00
| |
Knokke |
||
Thes Sport
01:30
| |
Francs Borains |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Borussia M'gladbach U19
16:00
| |
Duisburg U19 |
||
Hallescher FC U19
16:00
| |
Jena U19 |
||
Dresden U19
16:00
| |
Holstein Kiel U19 |
||
Freiburg U19
16:00
| |
Nurnberg U19 |
||
Kaiserslautern U19
16:00
| |
Ingolstadt U19 |
||
Preussen Munster U19
17:00
| |
Paderborn U19 |
||
Wolfsburg U19
17:00
| |
St. Pauli U19 |
||
Eimsbütteler TV U19
17:00
| |
RB Leipzig U19 |
||
Kickers Offenbach U19
17:00
| |
Greuther Fürth U19 |
||
Darmstadt 98 U19
17:00
| |
Karlsruher U19 |
||
Magdeburg U19
18:00
| |
Hansa Rostock U19 |
||
Bremen U19
18:00
| |
Hamburger SV U19 |
||
Bayer Leverkusen U19
19:30
| |
Dusseldorf U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Lecce U19
16:00
| |
Milan U19 |
||
Sampdoria U19
16:00
| |
Cagliari U19 |
||
Inter U19
18:00
| |
Verona U19 |
||
Fiorentina U19
20:00
| |
Pescara U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Lazio U19
16:00
| |
Cesena U19 |
||
Perugia U19
19:00
| |
Ascoli U19 |
||
Alessandria U19
20:00
| |
Como U19 |
||
Brescia U19
20:00
| |
Cremonese U19 |
||
Parma U19
20:00
| |
Vicenza Virtus U19 |
||
Pordenone U19
20:00
| |
Udinese U19 |
||
Venezia U19
20:00
| |
Cittadella U19 |
||
Crotone U19
20:00
| |
Cosenza U19 |
||
Frosinone U19
20:00
| |
Ternana U19 |
||
Pisa U19
20:00
| |
Salernitana U19 |
||
Spezia U19
20:00
| |
Reggina U19 |
||
Monza U19
21:00
| |
Reggiana U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Plzen U19
16:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Slovacko U19
16:00
| |
Pribram U19 |
||
Mlada Boleslav U19
16:00
| |
Meteor Praha U19 |
||
Brno U19
16:00
| |
Slavia Prague U19 |
||
Sigma Olomouc U19
16:00
| |
FC Fastav Zlin U19 |
||
Ceske Budejovice U19
18:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Opava U19
18:15
| |
Sparta Praha U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Arka Gdynia U18
16:15
| |
Stal Rzeszów U18 |
||
Zaglebie U18
17:00
| |
Gornik Z. U18 |
||
Warta Poznań U18
17:00
| |
Polonia Warszawa U18 |
||
Cracovia U18
17:00
| |
Raków Częstochowa U18 |
||
Slask U18
17:00
| |
Jagiellonia U18 |
||
Lech Poznan U18
17:15
| |
Legia U18 |
||
SMS Łódź U18
17:30
| |
Wisla U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Venda FC
20:30
| |
Cape Town All Stars |
||
Jomo Cosmos
20:30
| |
JDR Stars |
||
TS Sporting
20:30
| |
Polokwane City |
||
Uthongathi
20:30
| |
Pretoria Callies |
||
Panama - Lpf |
||||
San Francisco
08:00
| |
Atlético Chiriquí |
||
Árabe Unido
04:00
| |
Costa del Este |
||
Alianza
04:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Veraguas
06:00
| |
Deportivo Universitario |
||
Plaza Amador
06:00
| |
Tauro |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Llapi
18:00
| |
Drita |
||
Gjilani
18:00
| |
KF Feronikeli |
||
Malisheva
18:00
| |
Ulpiana |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
St. Gallen II
20:30
| |
Balzers |
||
Höngg
21:00
| |
Köniz |
||
Zug
21:00
| |
Schötz |
||
Luzern II
21:00
| |
Bassecourt |
||
Wettswil-Bonstetten
21:00
| |
Eschen / Mauren |
||
Baden
21:00
| |
Thalwil |
||
Gossau
21:00
| |
Lugano II |
||
Freienbach
22:00
| |
Tuggen |
||
Terre Sainte
22:00
| |
La Sarraz-Eclépens |
||
Echallens
22:00
| |
Chênois |
||
Naters
22:00
| |
Martigny Sports |
||
Lancy
22:00
| |
Bulle |
||
Monthey
22:00
| |
Lausanne II |
||
Paradiso
22:30
| |
Linth |
||
Vevey Sports
22:30
| |
Thun II |
||
La Chaux-de-Fonds
22:30
| |
Meyrin |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Brühl
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
Cham
21:00
| |
Young Boys II |
||
Zürich II
21:00
| |
Sion II |
||
Breitenrain
21:00
| |
Basel II |
||
YF Juventus
21:00
| |
Chiasso |
||
Rapperswil-Jona
22:00
| |
Étoile Carouge |
||
Stade Nyonnais
22:00
| |
Bavois |
||
Black Stars
00:00
| |
Bellinzona |
||
Luxembourg - National Division |
||||
RM Hamm Benfica
21:00
| |
UNA Strassen |
||
Racing
22:00
| |
Mondorf-les-Bains |
||
Progrès Niedercorn
23:30
| |
UT Pétange |
||
Wiltz
01:00
| |
Fola Esch |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Sturm Graz II
21:00
| |
Bad Gleichenberg |
||
Gurten
21:00
| |
Kalsdorf |
||
St. Anna
00:00
| |
Spittal |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Mauerwerk
19:00
| |
Draßburg |
||
Neusiedl
21:00
| |
Stripfing |
||
Wiener Neustadt
00:00
| |
Wiener SC |
||
Russia - Pfl |
||||
Chelyabinsk
17:00
| |
Torpedo Miass |
||
Zenit Izhevsk
17:00
| |
Orenburg II |
||
Tyumen
17:00
| |
Lada Tolyatti |
||
Biolog
18:00
| |
SKA Rostov |
||
Legion Dynamo
18:00
| |
Tuapse |
||
Nosta
18:00
| |
Amkar Perm' |
||
Spartak Tuymazy
18:00
| |
Volga Ulyanovsk |
||
Chayka
19:00
| |
Forte Taganrog |
||
Zvezda Perm
19:00
| |
Ural 2 |
||
Druzhba
20:00
| |
Alaniya Vladikavkaz II |
||
Mashuk-KMV
20:00
| |
Rotor-2 |
||
Lithuania - Lithuanian Cup |
||||
Žalgiris
22:00
| |
Panevėžys |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Costa do Sol
20:00
| |
Textáfrica |
||
Incomáti
20:00
| |
Desportivo Maputo |
||
ENH Vilankulo
20:00
| |
Ferroviário Maputo |
||
Matchedje de Mocuba
20:00
| |
LD Maputo |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
Voorwaarts Zwevezele W
19:30
| |
Standard Liège II W |
||
Moldavo W
20:00
| |
Kontich W |
||
Genk II W
20:30
| |
Anderlecht II W |
||
Famkes Merkem W
21:00
| |
Chastre W |
||
Gent II W
22:00
| |
RFC de Liege W |
||
Mechelen W
22:00
| |
OH Leuven II |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
ES Sétif U21
20:30
| |
HB Chelghoum Laïd U21 |
||
MC Alger U21
22:00
| |
CR Belouizdad U21 |
||
JS Saoura U21
22:00
| |
RC Relizane U21 |
||
Olympique Médéa U21
22:00
| |
JS Kabylie U21 |
||
Paradou AC U21
22:00
| |
ASO Chlef U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Ahi Akko
15:00
| |
Ironi Bnei Kabul |
||
Ironi Bnei Sha'ab
18:00
| |
Hapoel Ironi Arraba |
||
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:30
| |
Ihud Bnei Kfar Kara |
||
Hapoel Ironi Karmiel
00:45
| |
Ahva Kafr Manda |
||
Sporting Tel Aviv
01:00
| |
Bnei Jaffa Ortodoxim |
||
Spain - Primera Nacional Femenina |
||||
Logroño II W
18:15
| |
Getafe W |
||
USA - USL League One |
||||
North Carolina
06:00
| |
Tormenta |
||
Greenville Triumph
06:00
| |
Chattanooga Red Wolves |
||
Union Omaha
06:00
| |
Richmond Kickers |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Carrick Rangers U20
20:00
| |
Dungannon Swifts U20 |
||
Warrenpoint Town U20
20:00
| |
Coleraine U20 |
||
World - World Cup Women Qualification Europe |
||||
อังกฤษ W
23:15
| |
Northern Ireland W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Danok Bat U19
16:00
| |
Athletic Club U19 |
||
Mensajero U19
16:30
| |
Las Palmas U19 |
||
Sabadell U19
17:00
| |
Lleida U19 |
||
Victoria U19
17:00
| |
Maspalomas U19 |
||
Las Zocas U19
18:00
| |
Arucas U19 |
||
Águilas SA U19
18:00
| |
Orientación Marítima U19 |
||
La Oliva U19
18:00
| |
Tenerife U19 |
||
Sobradillo U19
18:00
| |
Acodetti U19 |
||
Córdoba U19
19:00
| |
Jóvenes Promesas U19 |
||
Unión Viera U19
19:00
| |
Juventud Laguna U19 |
||
Huracán U19
19:00
| |
Marino U19 |
||
Deportivo Alavés U19
21:00
| |
Tolosa U19 |
||
Gimnàstic Tarragona U19
21:00
| |
Sant Andreu U19 |
||
Badajoz U19
21:00
| |
Atl. Madrid U19 |
||
Pontevedra U19
21:30
| |
Covadonga U19 |
||
Arenal U19
21:30
| |
Racing Santander U19 |
||
Celta de Vigo U19
21:30
| |
Compostela U19 |
||
Arenas Getxo U19
21:30
| |
AD San Juan U19 |
||
Cerdanyola d. Vallès U19
21:30
| |
Mallorca U19 |
||
Cornellà U19
21:30
| |
Ebro U19 |
||
Unión Adarve U19
21:30
| |
Flecha Negra U19 |
||
Leganés U19
21:45
| |
La Cruz U19 |
||
Real Sociedad U19
22:00
| |
Mutilvera U19 |
||
Atlético Baleares U19
22:00
| |
Girona U19 |
||
Sporting Atlético U19
22:00
| |
Málaga U19 |
||
Gimnástica Segoviana U19
22:00
| |
Rayo Majadahonda U19 |
||
Rayo Vallecano U19
22:00
| |
Getafe U19 |
||
Alboraya U19
22:00
| |
Atlético Madrileño U19 |
||
Alzira U19
22:00
| |
Real Murcia U19 |
||
Talavera U19
22:00
| |
Kelme U19 |
||
La Nucía U19
22:00
| |
Torre Levante U19 |
||
Trival Valderas U19
22:30
| |
Burgos CF U19 |
||
Cartagena FC U19
22:30
| |
Valencia U19 |
||
Archena U19
22:30
| |
Roda U19 |
||
Espanyol U19
23:00
| |
Montecarlo U19 |
||
Tiro de Pichón U19
00:00
| |
San Félix U19 |
||
Real Madrid U19
00:00
| |
Las Rozas U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Astra
15:00
| |
Dunărea Călăraşi |
||
Unirea Constanța
15:00
| |
Dacia Unirea Brăila |
||
CSM Iaşi
15:00
| |
Şirineaşa |
||
Metaloglobus
15:00
| |
Csikszereda |
||
Hermannstadt
16:30
| |
Viitorul Şelimbăr |
||
ASU Poli Timişoara
19:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Lège-Cap-Ferret
20:00
| |
Libourne |
||
Chauvigny
23:00
| |
Cognac |
||
Bordeaux II
23:00
| |
Neuville |
||
Aviron Bayonnais
23:00
| |
Poitiers |
||
Bressuire
23:00
| |
Niort II |
||
Stade Bordelais
00:00
| |
Tartas-St Yaguen |
||
Chatellerault
00:00
| |
Anglet Genets |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Narbonne
23:00
| |
Castanet |
||
Balma
23:30
| |
Blagnac |
||
Muret
00:00
| |
Toulouse II |
||
Stade Beaucairois
00:00
| |
Alberes Argelès |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Racing Colombes 92
20:00
| |
Blanc Mesnil |
||
Aubervilliers
21:00
| |
PSG II |
||
Meaux Academy Football
23:00
| |
Mantes 78 |
||
Ivry US
23:00
| |
Linas-Montlhery |
||
Drancy JA
23:00
| |
Les Ulis |
||
Créteil II
23:00
| |
Les Mureaux |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Lucciana
18:00
| |
Cannet Rocheville |
||
Nice II
19:00
| |
Corte |
||
Côte Bleue
20:00
| |
Consolat Marseille |
||
Marseille Endoume Catalans
21:00
| |
Ajaccio II |
||
Gazélec Ajaccio
22:00
| |
Furiani-Agliani |
||
Istres
23:00
| |
Rousset-Ste Victoire |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Rosario Central Res.
06:15
| |
Racing Club Res. |
||
Brazil - Paulista Série B |
||||
USAC
01:00
| |
Grêmio Prudente |
||
Slovakia - Youth League |
||||
FC Košice U19
16:00
| |
Petržalka U19 |
||
Slovan Bratislava U19
16:00
| |
Trenčín U19 |
||
Ružomberok U19
16:00
| |
Podbrezová U19 |
||
Žilina U19
16:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Dukla U19
16:00
| |
Nitra U19 |
||
Spartak Trnava U19
16:00
| |
DAC U19 |
||
Poprad U19
19:00
| |
Senica U19 |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Old Edwardians
23:15
| |
RSLAF |
||
Kallon
02:00
| |
Police |
||
Canada - Premier League |
||||
HFX Wanderers
01:00
| |
Forge |
||
Austria - Landesliga: Vorarlberg |
||||
Blau-Weiß Feldkirch
19:00
| |
Hörbranz |
||
Bezau
20:00
| |
Göfis |
||
Fussach
20:00
| |
Alberschwende |
||
Ludesch
21:00
| |
Andelsbuch |
||
Meiningen
21:00
| |
Bizau |
||
Hard
21:00
| |
Lochau |
||
Schruns
21:00
| |
Lustenau |
||
Chile - Segunda División |
||||
Rodelindo Román
03:00
| |
Deportes Limache |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Europa FC
21:00
| |
Magpies |
||
Lions FC
23:30
| |
St Josephs FC |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Veertien Mie
11:00
| |
Tokyo Musashino City |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Rayong United
15:30
| |
Sa Kaeo City |
||
Welfare Royal Air Force
15:30
| |
Chamchuri United |
||
Army
15:30
| |
ม.เกษมบัณฑิต |
||
Samut Prakan
15:30
| |
Muangnont |
||
Ang Thong
15:30
| |
Chainat United |
||
Pathum Thani University
15:30
| |
Hua Hin City |
||
Assumption United
15:30
| |
Kanchanaburi |
||
Sisaket United
15:30
| |
เมืองเลย ยูไนเต็ด |
||
Surin Sugar
15:30
| |
Sakon Nakhon |
||
Chaiyaphum United
15:30
| |
ศรีสะเกษ เอฟซี |
||
Krabi
15:30
| |
Phattalung |
||
Northern Tak United
15:30
| |
Wat Bot City |
||
Nan
15:30
| |
Chiangrai Lanna |
||
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
| |
Cha Choeng Sao |
||
Chanthaburi
16:00
| |
Bankhai United |
||
Nara United
16:00
| |
Young Singh United |
||
Songkhla
16:00
| |
Pattani |
||
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
| |
Kamphaeng Phet |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Futura
20:00
| |
ToTe |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 23 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 23 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 23 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 23 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net