พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
อาร์เซน่อล
02:00
| |
แอสตันวิลลา |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วิลเลม ทเว
01:00
| |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
| |
Excelsior |
||
Almere City
01:00
| |
Jong PSV |
||
Jong AZ
01:00
| |
FC Volendam |
||
FC Dordrecht
01:00
| |
FC Den Bosch |
||
FC Eindhoven
01:00
| |
Jong Ajax |
||
Telstar
01:00
| |
Helmond Sport |
||
Jong Utrecht
01:00
| |
TOP Oss |
||
วีวีวี เวนโล
01:00
| |
De Graafschap |
||
NAC Breda
01:10
| |
MVV Maastricht |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
FSV Mainz 05
01:30
| |
FC Augsburg |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
แซงต์ เอเตียน
02:00
| |
อองเช่ร์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โตริโน่
23:30
| |
เจนัว |
||
ซามพ์โดเรีย
01:45
| |
Spezia |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
โอซาซูนา
02:00
| |
เกรนาดา |
||
เจลีก |
||||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
England - Professional Development League |
||||
Charlton U23
20:00
| |
Millwall U23 |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Aveley
01:45
| |
Maldon & Tiptree |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
พาเดอร์บอร์น
23:30
| |
Hamburger SV |
||
Erzgebirge Aue
23:30
| |
Ingolstadt |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Osnabrück
00:00
| |
Hallescher FC |
||
Germany - Regionalliga: Bayern |
||||
Unterhaching
00:00
| |
Greuther Fürth II |
||
Bayern München II
00:00
| |
Nürnberg II |
||
Eltersdorf
00:00
| |
Illertissen |
||
Memmingen
00:30
| |
Augsburg II |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Luckenwalde
00:00
| |
Tennis Borussia |
||
Hertha BSC II
00:00
| |
BAK '07 |
||
Babelsberg
00:00
| |
Lokomotive Leipzig |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Homburg
23:30
| |
TSV Steinbach |
||
Ulm
00:00
| |
Balingen |
||
Kickers Offenbach
00:00
| |
Aalen |
||
Hoffenheim II
00:30
| |
Pirmasens |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Bonner SC
00:30
| |
Preußen Münster |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Rielasingen-Arlen
23:30
| |
Villingen |
||
Bruchsal
00:00
| |
Astoria Walldorf II |
||
CfR Pforzheim
00:00
| |
Backnang |
||
Germany - Oberliga: Bayern Nord |
||||
ATSV Erlangen
00:00
| |
Würzburger FV |
||
Gebenbach
00:00
| |
Cham |
||
Eintracht Bamberg
00:00
| |
DJK Bamberg |
||
Germany - Oberliga: Bayern Süd |
||||
Donaustauf
01:00
| |
Hallbergmoos-Goldach |
||
Ingolstadt II
01:00
| |
Kottern |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Osdorf
00:30
| |
Union Tornesch |
||
Hamburger SV III
01:00
| |
Niendorfer TSV |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Rot-Weiß Walldorf
01:00
| |
SV Zeilsheim |
||
Germany - Oberliga: Niedersachsen |
||||
Wolfenbüttel
00:30
| |
Arminia Hannover |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Hertha Zehlendorf
00:30
| |
CFC Hertha |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Carl Zeiss Jena II
23:00
| |
International Leipzig |
||
Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar |
||||
Mülheim-Kärlich
00:30
| |
Koblenz |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Wattenscheid 09
00:30
| |
Ennepetal |
||
Armenia - Premier League |
||||
Van
18:00
| |
Junior Sevan |
||
Noah
21:00
| |
Ararat |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Amstetten
23:30
| |
Austria Wien II |
||
Wacker Innsbruck
23:30
| |
Juniors OÖ |
||
Vorwärts Steyr
23:30
| |
Lafnitz |
||
Floridsdorfer AC
23:30
| |
SV Horn II |
||
Austria Lustenau
01:25
| |
Blau-Weiß Linz |
||
Belgium - Pro League |
||||
RFC Seraing
01:45
| |
Sporting Charleroi |
||
Belgium - First Division B |
||||
Royal Excel Mouscron
01:00
| |
RWDM |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Tsarsko selo
21:15
| |
Lokomotiv Sofia 1929 |
||
Lokomotiv Plovdiv
00:45
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Marek
20:00
| |
Levski Lom |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Šibenik
23:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Sesvete
20:00
| |
Solin |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Olympiakos
23:00
| |
Doxa |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Ayia Napa
23:00
| |
Ermis |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Vysočina Jihlava
21:30
| |
Sparta Praha II |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Vejle
00:00
| |
Nordsjælland |
||
Denmark - First Division |
||||
Hvidovre
23:30
| |
HB Køge |
||
Hobro
00:00
| |
Jammerbugt |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
Lahti
21:30
| |
Oulu |
||
SJK
22:30
| |
Ilves |
||
France - National |
||||
Annecy
00:00
| |
Cholet |
||
Laval
00:00
| |
Bourg-en-Bresse |
||
Orléans
00:00
| |
Avranches |
||
Sedan
00:00
| |
Stade Briochin |
||
Chambly
00:00
| |
Créteil |
||
Villefranche
00:00
| |
Bastia-Borgo |
||
Boulogne
00:00
| |
Châteauroux |
||
Concarneau
00:00
| |
Sète |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Zalaegerszegi TE
20:30
| |
Gyirmót |
||
Paksi SE
22:45
| |
Várda SE |
||
Újpest
01:00
| |
MOL Vidi |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Galway United
01:45
| |
Bray Wanderers |
||
UCD
01:45
| |
Treaty United |
||
Republic of Ireland - FAI Cup |
||||
St Patrick's
01:45
| |
Dundalk |
||
Bohemians
01:45
| |
Waterford United |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Hapoel Acre
20:00
| |
Kafr Qasim |
||
Hapoel Petah Tikva
20:00
| |
Hapoel Ramat HaSharon |
||
Hapoel Ramat Gan
20:00
| |
Maccabi Ahi Nazareth |
||
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
| |
Hapoel Umm al-Fahm |
||
Hapoel Rishon LeZion
20:00
| |
Sektzia Nes Tziona |
||
Maccabi Bnei Raina
20:00
| |
Hapoel Ra'anana |
||
Bnei Yehuda
20:00
| |
Hapoel Afula |
||
Hapoel Kfar Saba
20:00
| |
Agudat Sport Ashdod |
||
Italy - Serie B |
||||
Alessandria
01:30
| |
Crotone |
||
Malta - First Division |
||||
Vittoriosa Stars
22:00
| |
San Gwann |
||
Zejtun Corinthians
02:00
| |
Naxxar Lions |
||
Luqa
02:00
| |
Tarxien Rainbows |
||
Moldova - National Division |
||||
Zimbru
18:00
| |
Dinamo-Auto |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Dungannon Swifts
01:45
| |
Carrick Rangers |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Newry City AFC
02:00
| |
Dergview |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Radomiak Radom
23:00
| |
Górnik Łęczna |
||
Lech Poznań
01:30
| |
Wisła Płock |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Chrobry Głogów
01:30
| |
Miedź Legnica |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Vitória SC
02:15
| |
Marítimo |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Academico Viseu
00:00
| |
Varzim |
||
Vilafranquense
00:00
| |
Leixões |
||
Romania - Liga 1 |
||||
U Craiova 1948
21:30
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
Chindia Târgovişte
00:30
| |
Universitatea Craiova |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Dinamo Moskva
23:00
| |
Khimki |
||
Russia - Youth League |
||||
Rubin Kazan U19
16:00
| |
Ufa U19 |
||
Krylya Sovetov U19
16:00
| |
Strogino U20 |
||
Ural U19
16:30
| |
Nizhny Novgorod U19 |
||
Arsenal Tula U19
17:00
| |
UOR №5 U20 |
||
Khimki U20
17:00
| |
Sochi U19 |
||
CSKA Moscow U19
18:00
| |
Dinamo Moskva U19 |
||
Spartak Moskva U19
18:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
||
Akhmat Grozny U19
18:00
| |
Rostov U19 |
||
Krasnodar U19
20:30
| |
Lokomotiv Moskva U19 |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Radnik Surdulica
21:00
| |
Voždovac |
||
Čukarički
23:00
| |
Proleter Novi Sad |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Sereď
22:00
| |
Žilina |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
SD Eibar
02:00
| |
FC Cartagena |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Aarau
01:30
| |
Thun |
||
Stade Lausanne-Ouchy
01:30
| |
Yverdon Sport |
||
Wil
02:00
| |
Neuchâtel Xamax |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Yeni Malatyaspor
00:00
| |
Altay |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Eyüpspor
00:00
| |
Adanaspor |
||
Ankaragücü
00:00
| |
Manisa BBSK |
||
Ukraine - Premier League |
||||
Desna
21:00
| |
โอเล็กซานเดรีย |
||
Metalist 1925 Kharkiv
23:30
| |
Inhulets |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Metalurh Zaporizhya
22:00
| |
Mykolaiv |
||
Wales - Premier League |
||||
Flint Town United
01:45
| |
The New Saints |
||
Aberystwyth Town
02:00
| |
Penybont |
||
Argentina - Superliga |
||||
Talleres Córdoba
07:15
| |
River Plate |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Club Atlético Güemes
03:10
| |
Deportivo Santamarina |
||
Brazil - Serie B |
||||
Guarani
05:00
| |
Confiança |
||
Chile - Primera Division |
||||
Unión La Calera
07:00
| |
Cobresal |
||
Chile - Primera B |
||||
San Marcos
05:00
| |
Puerto Montt |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Jaguares de Córdoba
05:00
| |
Envigado |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Atlético Nacional
08:00
| |
Deportivo Cali |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Diriangén
08:00
| |
Deportivo Ocotal |
||
Real Madriz
08:00
| |
UNAN Managua |
||
Peru - Primera Division |
||||
Academia Cantolao
23:00
| |
UTC Cajamarca |
||
Ayacucho
01:15
| |
Cienciano |
||
Sport Boys
03:30
| |
Carlos Manucci |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Hartford Athletic
06:00
| |
Charlotte Independence |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
CS Constantine
21:30
| |
MC Oran |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Raja Beni Mellal
21:30
| |
Stade Marocain |
||
Ittihad Khemisset
21:30
| |
Chabab Atlas Khénifra |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Kagera Sugar
20:00
| |
Mtibwa Sugar |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Foolad
21:30
| |
Persepolis |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Jalil
00:30
| |
Ma'an |
||
Oman - Professional League |
||||
Al Suwaiq
19:15
| |
Al-Ittihad |
||
Al Nasr
22:15
| |
Oman Club |
||
Al-Rustaq
23:10
| |
Bahla |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Faisaly
22:05
| |
Al Taawon |
||
Dhamk
22:20
| |
Al Hazm |
||
Al Ittihad
00:00
| |
Al Shabab |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Ajman
21:15
| |
Al Dhafra |
||
Al Sharjah
21:15
| |
Al Nasr |
||
Shabab Al Ahli Dubai
23:30
| |
Al Jazira |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Hatta
19:55
| |
Masfut |
||
Al Bataeh
19:55
| |
Al Thaid |
||
Al-Taawon
19:55
| |
Dibba Al Fujairah |
||
Al Ramms
19:55
| |
Al Fujairah |
||
Korea Republic - National League |
||||
Daejeon Korail
17:00
| |
Changwon City |
||
Busan Transportation
17:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Pakistan - Premier League |
||||
PCAA
17:00
| |
Pakistan Navy |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
San José
02:30
| |
Aurora |
||
Oriente Petrolero
06:30
| |
Guabirá |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
Zamalek
00:00
| |
Tusker |
||
Africa - CAF Confederations Cup |
||||
Vita Club
21:00
| |
Marumo Gallants FC |
||
Interclube
21:00
| |
CFFA |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Oppagne-Wéris
01:30
| |
Habay-la-Neuve |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Bastogne
01:30
| |
Libramont |
||
Sartoise
01:45
| |
RAC Saint-Mard |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Písek
22:00
| |
Slavia Praha II |
||
Romania - 3. Liga: Series 2 |
||||
Aerostar Bacău
19:00
| |
Dinamo Bacău |
||
Romania - 3. Liga: Series 4 |
||||
Unirea Bascov
19:00
| |
Academica Clinceni II |
||
FCSB II
19:00
| |
Arges Pitesti II |
||
Flacăra Moreni
19:00
| |
Rapid Bucuresti II |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Hermannstadt II
19:00
| |
Blejoi Vispeşti |
||
Romania - 3. Liga: Series 6 |
||||
CSM Slatina
19:00
| |
CS U Craiova II |
||
Alexandria
19:00
| |
Viitorul Dăești |
||
Filiaşi
19:00
| |
Petrolul Potcoava |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Elaziz Belediyespor
18:00
| |
Yeni Orduspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Gümüşhanespor
18:30
| |
Derincespor |
||
Ankara Adliyespor
18:30
| |
Modafenspor |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
CRB
07:30
| |
Ríver |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Argentino Quilmes
01:00
| |
Sacachispas |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Aston Villa U23
00:15
| |
Sunderland U23 |
||
Burnley U23
01:00
| |
Middlesbrough U23 |
||
Fulham U23
01:00
| |
Nottingham U23 |
||
Norwich City U23
01:00
| |
Birmingham U23 |
||
World - Friendly International Women |
||||
สหรัฐอเมริกา W
07:00
| |
เกาหลีใต้ W |
||
Dominican Republic W
04:00
| |
Bolivia W |
||
Brazil - Brasileiro U20 |
||||
Atletico-MG U20
02:00
| |
Botafogo U20 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Spal U19
19:30
| |
Genoa U19 |
||
Sassuolo U19
21:30
| |
Torino U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Karvina U19
18:00
| |
Ostrava U19 |
||
N/C America - Concacaf League |
||||
Deportivo Saprissa
07:00
| |
Comunicaciones |
||
Marathón
09:00
| |
Motagua |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide City
16:00
| |
Adelaide Comets |
||
Austria - Regionalliga: Mitte |
||||
Wolfsberger AC II
20:30
| |
Weiz |
||
Gleisdorf 09
00:00
| |
Hertha |
||
Allerheiligen
00:00
| |
Ried II |
||
Wels
00:00
| |
Stadl-Paura |
||
Deutschlandsberger SC
00:30
| |
Union Vöcklamarkt |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
First Vienna
00:00
| |
Wiener Viktoria |
||
Leobendorf
00:00
| |
TWL Elektra |
||
Mannsdorf
00:30
| |
Bruck/Leitha |
||
Traiskirchen
00:30
| |
Admira II |
||
Russia - Pfl |
||||
Sakhalin
10:00
| |
Kaluga |
||
Dinamo Vladivostok
12:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Essentuki
18:00
| |
Dinamo Stavropol' |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
RC Arbaâ U21
22:00
| |
US Biskra U21 |
||
NA Hussein Dey U21
22:00
| |
USM Alger U21 |
||
WA Tlemcen U21
22:00
| |
NC Magra U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
MS Tirat HaCarmel
15:00
| |
Pardes Hanna-Karkur |
||
Maccabi Neve Sha'anan
15:15
| |
Tzeirei Umm al-Fahm |
||
Hapoel Qalansawe
15:30
| |
Hakoah Ramat Gan |
||
Hapoel Ironi Safed
16:00
| |
Maccabi Bnei Jadida |
||
Beitar Ramat Gan
16:00
| |
Roei Heshbon Tel Aviv |
||
MS Jerusalem
16:00
| |
Ironi Or Yehuda |
||
Hapoel Merhavim
16:00
| |
Arad |
||
Beitar Petah Tikva
17:00
| |
Beitar Kfar Saba Shlomi |
||
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Hapoel Yeruham
17:00
| |
Ramla |
||
Maccabi Ironi Amishav PT
17:30
| |
Hapoel Ramat Yisrael |
||
Hapoel Kiryat Ono
17:30
| |
Tzeirey Tira |
||
Ironi Modi'in
17:30
| |
Maccabi Ironi Sderot |
||
Hapoel Lod
17:30
| |
MS Be'er Sheva |
||
Tzeirei Sakhnin
18:00
| |
Hapoel Tuba-Zangariyye |
||
Maccabi Ironi Yafia
18:00
| |
Beitar Nahariya |
||
Hapoel Hod Hasharon
18:00
| |
Shimshon Bnei Taibe |
||
Maccabi Kiryat Malachi
18:00
| |
Beitar Ironi Kiryat Gat |
||
Maccabi Ahi Iksal
18:15
| |
Maccabi Nujeidat Ahmed |
||
Ihud Bnei Baka
18:15
| |
Beitar Haifa Jacob |
||
Moadon Tzeirey Rahat
18:15
| |
Maccabi Ironi Netivot |
||
Hapoel Beit Shean
18:30
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Maccabi Isfiya
18:30
| |
MS Kfar Kama |
||
Hapoel Tirat HaCarmel
19:00
| |
Ahi Bir al-Maksur |
||
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:30
| |
Maccabi Ahva Sha'ab |
||
Tzeirey Tamra
19:30
| |
Hapoel Deir Hanna |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Rio Ave U23
21:00
| |
Sporting Braga U23 |
||
USA - USL League One |
||||
Toronto II
03:00
| |
Inter Miami II |
||
World - World Cup Women Qualification Europe |
||||
Kazakhstan W
18:00
| |
Greece W |
||
อิตาลี W
22:30
| |
Croatia W |
||
Austria W
23:00
| |
Luxembourg W |
||
Switzerland W
00:00
| |
Romania W |
||
Slovenia W
01:15
| |
Wales W |
||
สกอตแลนด์ W
01:35
| |
Hungary W |
||
Cyprus W
01:45
| |
เนเธอร์แลนด์ W |
||
Iceland W
01:45
| |
Czech Republic W |
||
ฝรั่งเศส W
02:10
| |
Estonia W |
||
Italy - Coppa Italia Women |
||||
Sassari Torres W
19:30
| |
Zaccarria W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
SCM Gloria Buzau
19:30
| |
Unirea Slobozia |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Huracán Res.
20:00
| |
San Lorenzo Res. |
||
Independiente Res.
00:00
| |
Unión Santa Fe Res. |
||
Sarmiento Res.
01:00
| |
Newell's Old Boys Res. |
||
Defensa y Justicia Res.
04:00
| |
Platense Res. |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Freetown City
23:15
| |
Wusum Stars |
||
Canada - Premier League |
||||
Cavalry
08:00
| |
Pacific |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Europa Point
01:45
| |
Manchester 62 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 22 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 22 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 22 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net