ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
Fenerbahçe
23:45
| |
Antwerp |
||
ลูโดโกเรต์ส
23:45
| |
บราก้า |
||
Midtjylland
23:45
| |
เชอร์เวนา ซเวซดา |
||
ลาซิโอ
23:45
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
เรอัล เบติส
23:45
| |
Bayer 04 Leverkusen |
||
Rapid Vienna
23:45
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Sparta Praha
02:00
| |
โอลิมปิก ลียง |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:00
| |
Brøndby |
||
พีเอสวี
02:00
| |
โมนาโก |
||
Sturm Graz
02:00
| |
เรอัล โซเซียดาด |
||
นาโปลี
02:00
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
| |
โอลิมเปียกอส |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
02:00
| |
กาลาตาซาราย |
||
เวสต์แฮม
02:00
| |
เกงค์ |
||
England - Premier League U18 |
||||
Sunderland U18
19:00
| |
Blackburn U18 |
||
Armenia - Premier League |
||||
Noravank
18:00
| |
Urartu |
||
BKMA
21:00
| |
Pyunik |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Stomil Olsztyn
23:00
| |
Podbeskidzie |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Napredak
21:30
| |
Novi Pazar |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
อัลเมรีอา
23:45
| |
Real Sociedad II |
||
เรอัลซาราโกซา
00:00
| |
Ponferradina |
||
Mirandés
02:00
| |
คิโรน่า |
||
เรอัล โอเบียโด้
02:00
| |
Burgos |
||
Sweden - Superettan |
||||
GAIS
00:00
| |
AFC Eskilstuna |
||
Argentina - Superliga |
||||
Boca Juniors
07:15
| |
Godoy Cruz |
||
Argentinos Juniors
00:30
| |
Colón |
||
Newell's Old Boys
02:45
| |
Aldosivi |
||
Independiente
05:00
| |
Sarmiento |
||
Brazil - Serie A |
||||
Internacional
06:00
| |
Bragantino |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Athletico PR
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Atlético Mineiro
07:30
| |
Fortaleza |
||
Chile - Primera Division |
||||
เอฟเวอร์ตัน
07:00
| |
Huachipato |
||
Antofagasta
02:00
| |
Unión Española |
||
Universidad Chile
04:30
| |
Palestino |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Once Caldas
06:00
| |
La Equidad |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Santa Tecla
08:00
| |
Atletico Marte |
||
Águila
08:00
| |
Isidro Metapán |
||
Alianza
08:15
| |
Chalatenango |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Toluca
07:00
| |
Necaxa |
||
León
07:00
| |
Pumas UNAM |
||
Tigres UANL
09:00
| |
Pachuca |
||
Tijuana
09:06
| |
Guadalajara |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tampico Madero
07:05
| |
Atlante |
||
Cimarrones de Sonora
09:05
| |
Tlaxcala |
||
Tapatío
05:00
| |
Dorados |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Estelí
08:00
| |
Juventus Managua |
||
Managua
09:00
| |
H&H Export |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Sud América
21:00
| |
Cerro Largo |
||
Boston River
23:15
| |
Cerrito |
||
Progreso
01:30
| |
Deportivo Maldonado |
||
Wanderers
06:30
| |
Nacional |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
เอฟซี ดัลลัส
07:00
| |
ลอสแอนเจลิส |
||
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
| |
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
||
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
| |
แอลเอ แกลักซี |
||
Nashville SC
07:30
| |
โคลัมบัส ครูว์ |
||
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
| |
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ |
||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
| |
Austin |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Tulsa Roughnecks
07:00
| |
Atlanta United II |
||
El Paso Locomotive
08:00
| |
Austin Bold |
||
New Mexico United
08:00
| |
San Antonio |
||
Orange County
09:00
| |
San Diego Loyal |
||
Tacoma Defiance
09:00
| |
Oakland Roots |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
19:00
| |
Wazito |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Wydad Casablanca
02:30
| |
Olympic Safi |
||
Jordan - Premier League |
||||
Aqaba
22:00
| |
Al Jazeera |
||
Al Ramtha
22:00
| |
Shabab Al Ordon |
||
Sahab
00:30
| |
Al Wihdat |
||
Oman - Professional League |
||||
Al-Musannah
19:55
| |
Sohar |
||
Al-Nahda
20:00
| |
Saham |
||
Dhofar
20:15
| |
Nizwa |
||
Al Seeb
23:15
| |
Muscat |
||
Qatar - Premier League |
||||
Al Wakrah
23:30
| |
Al Duhail |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Batin
21:55
| |
Al Feiha |
||
Al Ta'ee
00:00
| |
Al Ahli Jeddah |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Bani Yas
21:15
| |
Khorfakkan Club |
||
Al Ittihad Kalba
21:15
| |
Al Urooba |
||
Al Wasl
23:30
| |
Al Ain |
||
Pakistan - Premier League |
||||
KRL
17:00
| |
SSGC |
||
Pakistan Army
20:15
| |
WAPDA |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Argentino Rosario
01:00
| |
Deportivo Muñiz |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
US Dinantaise
01:00
| |
Flavion-Morialmé |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Pro Vercelli
22:30
| |
Giana Erminio |
||
Lecco
02:00
| |
Renate |
||
Norway - 2. Division |
||||
Flekkerøy
21:30
| |
Kjelsås |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
América RN
05:00
| |
Moto Club MA |
||
World - Friendly International Women |
||||
Costa Rica W
23:00
| |
จาไมกา W |
||
สเปน W
01:00
| |
Morocco W |
||
Trinidad & Tobago W
02:30
| |
Panama W |
||
Brazil - Copa Verde |
||||
Cuiabá
07:00
| |
Brasiliense |
||
Atlético Acreano
04:00
| |
Aquidauanense |
||
Vila Nova
05:30
| |
Rio Branco-VN |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Varketili
16:00
| |
Kolkheti Khobi |
||
Bakhmaro
17:00
| |
Merani Tbilisi II |
||
Didube 2014
17:00
| |
Spaeri |
||
Aragvi Dusheti
17:00
| |
Guria |
||
Gori
17:00
| |
Tbilisi City |
||
Kolkheti Poti
17:00
| |
Saburtalo II |
||
Meshakhte
17:00
| |
Chiatura |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
CS Constantine U21
21:30
| |
MC Oran U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Hapoel Segev Shalom
22:00
| |
Hapoel Gedera |
||
USA - USL League One |
||||
Union Omaha
07:00
| |
Forward Madison |
||
World - World Cup Women Qualification Europe |
||||
Montenegro W
19:00
| |
Azerbaijan W |
||
Russia W
21:00
| |
Malta W |
||
Georgia W
22:00
| |
Finland W |
||
Latvia W
22:00
| |
FYR Macedonia W |
||
Albania W
22:00
| |
Armenia W |
||
Turkey W
22:00
| |
Bulgaria W |
||
Ukraine W
23:00
| |
Faroe Islands W |
||
Denmark W
23:00
| |
Bosnia & Herzegovina W |
||
Israel W
23:00
| |
เยอรมนี W |
||
Portugal W
00:00
| |
Serbia W |
||
Poland W
00:15
| |
นอร์เวย์ W |
||
Ireland W
01:00
| |
สวีเดน W |
||
Belgium W
01:00
| |
Kosovo W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Petrolul 52
23:30
| |
CSA Steaua Bucureşti |
||
Argentina - Reserve League |
||||
Argentinos Juniors Res.
20:00
| |
Colón Res. |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 21 ต.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net