เจลีก |
||||
---|---|---|---|---|
อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
||
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
| |
โออิตะ ตรินิต้า |
||
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
||
เจลีก 2 |
||||
โทชิกิ SC
16:00
| |
V-วาเรน นากาซากิ |
||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
| |
รีโนฟา ยามากูชิ |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
| |
โอมิยะ อาร์ดิย่า |
||
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
| |
FC เรียวเคียว |
||
World - Club Friendlies |
||||
Dukla Praha
15:00
| |
Sparta Praha II |
||
Baltika
15:00
| |
Ufa |
||
Žďár nad Sázavou
15:00
| |
Velké Meziříčí |
||
Motorlet Praha
15:00
| |
Admira Praha |
||
Tatran Všechovice
15:00
| |
Valašské Meziříčí |
||
Slavoj Trebišov
15:00
| |
Futura Humenne |
||
Osijek
15:00
| |
Čepin |
||
Čáslav
15:15
| |
Dukla Praha II |
||
Sereď
15:30
| |
Skalica |
||
Žilina
15:30
| |
Podbrezová |
||
Raków Częstochowa
16:00
| |
Sokół Ostróda |
||
Spartak Trnava
16:00
| |
Petržalka akadémia |
||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
16:00
| |
Hertha BSC II |
||
FC Frankfurt
16:00
| |
Union Fürstenwalde |
||
Eugendorf
16:00
| |
Austria Salzburg |
||
Blau-Weiß Feldkirch
16:00
| |
Rot-Weiß Rankweil |
||
Schwarz-Weiß Bregenz
18:00
| |
Austria Lustenau |
||
Aluminij
18:00
| |
Šampion Celje |
||
Gaz Metan Mediaş
18:00
| |
Viitorul Şelimbăr |
||
Häcken
19:00
| |
Örebro |
||
Eintracht Norderstedt
19:00
| |
HSC Hannover |
||
Eintracht Norderstedt
19:00
| |
Rugenbergen |
||
TuS Rüssingen
19:30
| |
Pfeddersheim |
||
Mjällby
20:00
| |
Halmstad |
||
Djurgården
20:00
| |
Kalmar |
||
Baltika
20:00
| |
Ufa |
||
มัลโม่
20:30
| |
Elfsborg |
||
Cheadle Town
20:30
| |
Bury AFC |
||
Portstewart
20:30
| |
Coleraine |
||
Tempo Overijse
21:00
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Veles
21:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
Rochester United
21:00
| |
Punjab United |
||
Darwen FC
21:00
| |
New Mills |
||
Atherstone Town
21:00
| |
Earlswood Town |
||
Meridian
21:00
| |
Beckenham Town |
||
Pinkafeld
22:00
| |
Hartberg |
||
Liptovský Mikuláš
22:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Slavia Sofia
22:00
| |
Marek |
||
Admira
22:00
| |
SV Horn II |
||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:00
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Spartak Moskva II
22:00
| |
SKA Khabarovsk |
||
CSKA Sofia
22:00
| |
Lovech |
||
Juniors OÖ
22:00
| |
Puskás |
||
Pohronie
23:00
| |
Šamorín |
||
Berg en Dal
23:00
| |
Sint-Truiden |
||
Bačka Topola
23:00
| |
Spartak Subotica |
||
Mura
23:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Ried II
23:00
| |
Seekirchen |
||
St. Valentin
23:30
| |
Amstetten |
||
St. Anna
00:00
| |
Voitsberg |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Belshina
20:00
| |
Lida |
||
Slonim
22:00
| |
Shakhtyor Petrikov |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
KuPS
21:00
| |
Honka |
||
Greece - Football League |
||||
Kallithea
21:00
| |
Niki Volos |
||
Ialysos
21:00
| |
Asteras Vlachioti |
||
Rodos
21:00
| |
Santorini 2020 |
||
Egaleo
21:00
| |
Kalamata |
||
Aspropyrgos Enosis
21:00
| |
Episkopi |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Víkingur Ólafsvík
21:00
| |
Vestri |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
| |
Thróttur Vogar |
||
ÍR
21:00
| |
Fjardabyggd |
||
Reynir
21:00
| |
Magni |
||
Völsungur
23:00
| |
Kári |
||
KF
23:00
| |
KV |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Cobh Ramblers
01:00
| |
Treaty United |
||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน |
||||
Sandefjord
20:00
| |
Viking |
||
Sweden - Superettan |
||||
Brage
18:00
| |
Örgryte |
||
Norrby
20:00
| |
Värnamo |
||
Öster
20:00
| |
AFC Eskilstuna |
||
Jönköpings Södra
22:00
| |
GAIS |
||
Vasalund
22:00
| |
Landskrona |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Brommapojkarna
18:00
| |
Örebro Syrianska |
||
Piteå
19:00
| |
Assyriska |
||
Sylvia
21:00
| |
Haninge |
||
Dalkurd
21:00
| |
IF Karlstad Fotboll |
||
Sollentuna
21:00
| |
Hudiksvall |
||
Sandviken
22:00
| |
Gefle |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Lindome
18:00
| |
Ljungskile |
||
Utsikten
21:00
| |
Åtvidaberg |
||
Assyriska Turabdin
21:00
| |
Linköping City |
||
Österlen
21:00
| |
Trollhättan |
||
Tvååker
21:00
| |
Skövde AIK |
||
Brazil - Serie B |
||||
Brasil de Pelotas
07:30
| |
Goiás |
||
Vasco da Gama
02:30
| |
CRB |
||
Avaí
02:30
| |
Remo |
||
Guarani
04:30
| |
Ponte Preta |
||
Operário PR
05:00
| |
Cruzeiro |
||
Vitória
05:00
| |
Brusque |
||
Brazil - Serie C |
||||
Novorizontino
21:00
| |
EC São José |
||
Floresta
01:30
| |
Botafogo PB |
||
Paysandu
03:00
| |
Volta Redonda |
||
Ituano
03:00
| |
Paraná |
||
Oeste
05:00
| |
Criciúma |
||
Peru - Segunda Division |
||||
Comerciantes Unidos
05:00
| |
Atlético Grau |
||
Union Huaral
05:00
| |
Unión Comercio |
||
Molinos El Pirata
05:00
| |
Santos |
||
Sport Chavelines Juniors
05:00
| |
Carlos Stein |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Sud América
20:00
| |
River Plate |
||
Progreso
22:15
| |
Cerro Largo |
||
Boston River
01:00
| |
Nacional |
||
Wanderers
03:15
| |
Villa Española |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
| |
Nashville SC |
||
รีล ซอลต์ เลค
09:00
| |
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ |
||
นิวยอร์กซิตี
06:30
| |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
||
โคลัมบัส ครูว์
06:30
| |
ชิคาโก ไฟร์ |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
| |
ออร์แลนโด้ ซิตี้ |
||
ซินซินนาติ
06:30
| |
โคโลราโด ราปิดส์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Real Monarchs
09:00
| |
El Paso Locomotive |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Loudoun United |
||
Birmingham Legion
06:30
| |
Austin Bold |
||
Tampa Bay Rowdies
06:30
| |
Pittsburgh Riverhounds |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
MC Oran
23:00
| |
MC Alger |
||
Tlemcen
23:00
| |
Olympique Médéa |
||
NC Magra
23:00
| |
USM Bel Abbès |
||
CR Belouizdad
23:00
| |
Paradou AC |
||
US Biskra
02:00
| |
RC Relizane |
||
JS Saoura
02:00
| |
JSM Skikda |
||
Algeria - Ligue 2 |
||||
Lakhdaria
22:00
| |
USM Blida |
||
CR Béni Thour
22:00
| |
USM El Harrach |
||
RC Arbaâ
22:00
| |
MO Béjaïa |
||
Amal Bou Saâda
22:00
| |
Msila |
||
JSM Béjaïa
22:00
| |
Ben Aknoun |
||
Kouba
22:00
| |
WA Boufarik |
||
HB Chelghoum Laïd
22:00
| |
Annaba |
||
Teleghma
22:00
| |
US Chaouia |
||
CRB Ouled Djellal
22:00
| |
AS Khroub |
||
MSP Batna
22:00
| |
CA Batna |
||
MO Constantine
22:00
| |
MC El Eulma |
||
USM Khenchela
22:00
| |
DRB Tadjenanet |
||
MCB Oued Sly
22:00
| |
CRB Ain Ouessara |
||
Arzew
22:00
| |
Temouchent |
||
MC Saïda
22:00
| |
SC Aïn Defla |
||
IRB El Kerma
22:00
| |
ASM Oran |
||
SKAF Khémis Mélina
22:00
| |
Remchi |
||
RC Oued Rhiou
22:00
| |
JSM Tiaret |
||
Angola - Girabola |
||||
Sagrada Esperança
21:00
| |
Santa Rita |
||
Onze Bravos
21:00
| |
Baixa de Kassange |
||
Sporting de Cabinda
21:30
| |
Progresso |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Paradise
03:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
Eagles Super Strikers
04:00
| |
Chantimelle |
||
Paradise
05:30
| |
SAB Spartans |
||
Mt. Rich
06:15
| |
Hard Rock |
||
Camerhogne
06:15
| |
Hurricanes |
||
St. John's
06:15
| |
SAB Spartans |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Hafia
05:00
| |
Satellite |
||
Eléphant Coléah
05:00
| |
ASFAG |
||
Santoba
05:00
| |
Loubha Télimélé |
||
Kenya - Premier League |
||||
Nairobi City Stars
17:00
| |
Homeboyz |
||
Western Stima
19:00
| |
Nzoia United |
||
KCB
19:15
| |
Mathare United |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
FAR Rabat
23:00
| |
Mouloudia Oujda |
||
Olympic Safi
01:15
| |
Moghreb Tétouan |
||
Chabab Mohammédia
03:30
| |
RSB Berkane |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Khartoum
21:15
| |
Al Shorta |
||
Alamal Atbara
00:00
| |
Hay Al Wadi |
||
Al Ahly Shendi
00:00
| |
Al Ahli Khartoum |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Young Africans
15:00
| |
Mwadui |
||
Kagera Sugar
16:00
| |
Ihefu |
||
Biashara United
17:00
| |
JKT Tanzania |
||
Polisi Tanzania
20:00
| |
Simba |
||
Zambia - Super League |
||||
Kitwe United
18:00
| |
Green Buffaloes |
||
Nkana
20:00
| |
Buildcon |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Gwangju
14:30
| |
Seoul |
||
Korea Republic - National League |
||||
Gimpo
15:00
| |
Gimhae City |
||
Hwaseong
15:00
| |
Changwon City |
||
Yangju Citizen
15:00
| |
Gyeongju HNP |
||
Paju Citizen
15:00
| |
Busan Transportation |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
บริสเบน รอร์
05:00
| |
Kaya |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Lao Toyota
05:00
| |
Kasuka |
||
Visakha
05:00
| |
Lalenok United |
||
Africa - CAF Champions League |
||||
ES Tunis
23:00
| |
Al Ahly |
||
Wydad Casablanca
02:00
| |
Kaizer Chiefs |
||
โคปาอเมริกา |
||||
อาร์เจนตินา
07:00
| |
อุรุกวัย |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Příbram II
15:00
| |
Benesov |
||
Motorlet Praha
15:15
| |
Králův Dvůr |
||
Slovan Velvary
22:00
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Teplice II
22:00
| |
Sokol Zápy |
||
Jablonec II
22:00
| |
Sokol Brozany |
||
Mlada Boleslav II
22:00
| |
Pardubice II |
||
Dukla Praha II
22:00
| |
Zbuzany |
||
Přepeře
22:00
| |
Sokol Živanice |
||
Povltava FA
22:00
| |
Loko Vltavín |
||
Sokol Hostoun
22:00
| |
Jiskra Domažlice |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Otava Katovice
22:00
| |
České Budějovice II |
||
Tatran Sedlcany
22:00
| |
Rokycany |
||
Doubravka
22:00
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Petřín Plzeň
22:00
| |
Hořovicko |
||
Jindrichuv Hradec
22:00
| |
Marianske Lazne |
||
Prestice
22:00
| |
Klatovy |
||
Sokol Lom
22:00
| |
Slavoj Mýto |
||
Hvězda Cheb
22:00
| |
Spartak Sobeslav |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
FK Brandys nad Labem |
||
Aritma Praha
22:00
| |
Chomutov |
||
Štětí
22:00
| |
Dobris |
||
Olympie Brezova
22:00
| |
Arsenal Česká Lípa |
||
Meteor Praha
22:00
| |
Tatran Rakovnik |
||
Louny
22:00
| |
Banik Sous |
||
Ostrov
22:00
| |
Český Brod |
||
Slaný
22:00
| |
Kladno |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Čáslav
22:00
| |
Kolín |
||
Benatky nad Jizerou
22:00
| |
Sokol Libiš |
||
Trutnov
22:00
| |
Hlinsko |
||
Poříčany
22:00
| |
Náchod |
||
Sparta Kutná Hora
22:00
| |
Dvůr Králové |
||
Vysoke Myto
22:00
| |
Kosmonosy |
||
Polaban Nymburk
22:00
| |
Horky nad Jizerou |
||
Letohrad
22:00
| |
Velke Hamry |
||
Finland - Kakkonen |
||||
EPS
18:00
| |
Honka Akatemia |
||
PeKa
18:00
| |
KuFu-98 |
||
Kiffen
18:00
| |
PKKU |
||
I-Kissat
20:00
| |
VJS |
||
Jazz
20:00
| |
HJS Akatemia |
||
SalPa
20:00
| |
PIF |
||
France - CFA Group A |
||||
Rouen
23:00
| |
Stade Plabennec |
||
Saint-Malo
23:00
| |
Fleury 91 |
||
Sainte Geneviève
23:00
| |
Granville |
||
Guingamp II
23:00
| |
Caen II |
||
Lorient II
23:00
| |
Chateaubriant Voltigeurs |
||
France - CFA Group B |
||||
Entente SSG
23:00
| |
Auxerre II |
||
Belfort
23:00
| |
Reims II |
||
Épinal
23:00
| |
Gazélec Ajaccio |
||
Haguenau
23:00
| |
Beauvais |
||
Lens II
23:00
| |
Olympique St Quentin |
||
St Maur Lusitanos
23:00
| |
Gobelins |
||
Metz II
23:00
| |
Sedan |
||
Épinal
23:00
| |
Lens II |
||
Sedan
23:00
| |
St Maur Lusitanos |
||
Beauvais
23:00
| |
Belfort |
||
Gazélec Ajaccio
23:00
| |
Haguenau |
||
Auxerre II
23:00
| |
Metz II |
||
Reims II
23:00
| |
Entente SSG |
||
Entente SSG
23:00
| |
Beauvais |
||
Belfort
23:00
| |
Gazélec Ajaccio |
||
Haguenau
23:00
| |
Épinal |
||
Olympique St Quentin
23:00
| |
Gobelins |
||
St Maur Lusitanos
23:00
| |
Auxerre II |
||
Metz II
23:00
| |
Reims II |
||
Épinal
23:00
| |
Belfort |
||
Sedan
23:00
| |
Olympique St Quentin |
||
Beauvais
23:00
| |
Metz II |
||
Gazélec Ajaccio
23:00
| |
Entente SSG |
||
Lens II
23:00
| |
Haguenau |
||
Auxerre II
23:00
| |
Bobigny |
||
Reims II
23:00
| |
St Maur Lusitanos |
||
Gobelins
23:30
| |
Bobigny |
||
Gobelins
23:30
| |
Schiltigheim |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Caronnese
21:00
| |
Saluzzo |
||
Casale
21:00
| |
Legnano |
||
Folgore Caratese
21:00
| |
Gozzano |
||
Fossano
21:00
| |
Lavagnese |
||
Pro Imperia
21:00
| |
Castellanzese |
||
PDHAE
21:00
| |
Bra |
||
Sanremo
21:00
| |
Chieri |
||
Sestri Levante
21:00
| |
Borgosesia |
||
Vado
21:00
| |
Arconatese |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Bagnolese
21:00
| |
Forlì |
||
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
| |
Correggese |
||
Lentigione
21:00
| |
Sammaurese |
||
Marignanese
21:00
| |
Rimini |
||
Prato
21:00
| |
Seravezza |
||
Pro Livorno
21:00
| |
Aglianese |
||
Real Forte Querceta
21:00
| |
Progresso |
||
Sasso Marconi Zola
21:00
| |
Fiorenzuola |
||
Mezzolara
22:30
| |
Corticella |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Aprilia
21:00
| |
CynthiAlbalonga |
||
Porto Sant'Elpidio
21:00
| |
San Nicolò |
||
Atletico
21:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Olympia Agnonese
21:00
| |
Montegiorgio |
||
Pineto
21:00
| |
Campobasso |
||
FC Rieti
21:00
| |
Matese |
||
Tolentino
21:00
| |
Vastogirardi |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Biancavilla
21:00
| |
Troina |
||
Castrovillari
21:00
| |
Licata |
||
Acireale
21:00
| |
San Luca |
||
Gelbison
21:00
| |
Paternò |
||
Rotonda
21:00
| |
Dattilo |
||
Norway - 2. Division |
||||
Flekkerøy
18:00
| |
Sotra |
||
Eidsvold
20:00
| |
Florø |
||
Vard
20:00
| |
Kjelsås |
||
Skeid
21:00
| |
Arendal |
||
Alta
23:00
| |
Moss |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Kalisz
16:45
| |
SKRA Częstochowa |
||
Slovakia - 3. Liga - West |
||||
Nové Mesto nad Váhom
22:00
| |
Imeľ |
||
Marcelová
22:00
| |
Nové Zámky |
||
Castkovce
22:00
| |
Kalna n. Hronom |
||
Spartak Myjava
22:30
| |
Zlaté Moravce-Vrablé II |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Fisterra
22:30
| |
Ribadumia |
||
Viveiro
23:30
| |
Pontellas |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Santa Catalina Atlético
23:00
| |
Ferriolense |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Guía
22:30
| |
Vera |
||
Villa Santa Brígida
23:00
| |
Ibarra |
||
Arucas
23:00
| |
Velke Levare |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Subiza
23:00
| |
Lourdes |
||
River Ega
23:00
| |
Fontellas |
||
Corellano
23:00
| |
Peña Azagresa |
||
Sweden - Division 2: Norra Gotaland |
||||
Grebbestad
19:00
| |
Stenungsund |
||
Angered BK
19:00
| |
Nordvärmland |
||
Gauthiod
19:00
| |
Yxhult |
||
Lidköping
21:00
| |
Forward |
||
Sweden - Division 2: Norra Svealand |
||||
Skiljebo
19:00
| |
Sandvikens AIK |
||
IFK Österåker
19:00
| |
Stocksund |
||
Järfälla
20:00
| |
Gute |
||
Kungsängen
21:00
| |
Enkoping |
||
Arlanda
21:00
| |
Enskede |
||
Lidingö
21:30
| |
Gamla Upsala |
||
Sweden - Division 2: Norrland |
||||
Bergnasets
18:00
| |
Stöde |
||
Gottne IF
19:00
| |
Täfteå |
||
Skellefteå
19:00
| |
Notvikens IK |
||
Sandviks
20:00
| |
Frösö |
||
Tegs SK
20:00
| |
IFK Östersund |
||
Ytterhogdal
21:00
| |
Friska Viljor |
||
Sweden - Division 2: Ostra Gotaland |
||||
Prespa Birlik
19:00
| |
Asarum |
||
Karlshamn
20:00
| |
Berga |
||
Räppe
20:00
| |
Rosengård |
||
Balkan
21:00
| |
Solvesborg |
||
Sweden - Division 2: Sodra Svealand |
||||
Motala
18:00
| |
Rynninge |
||
Syrianska
19:00
| |
Eskilstuna City |
||
Nyköping
19:00
| |
Smedby |
||
IFK Eskilstuna
21:00
| |
United Nordic |
||
Huddinge
21:00
| |
Arameiska / Syrianska |
||
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
| |
Tyreso |
||
Mjolby
22:00
| |
Karlslund |
||
Sweden - Division 2: Vastra Gotaland |
||||
Vastra Frolunda
17:00
| |
Hoganas |
||
Ullared
17:00
| |
Sävedalen |
||
Astrio
19:00
| |
Husqvarna |
||
Eskilsminne
19:00
| |
Assyriska BK |
||
Torslanda
19:00
| |
Vinberg |
||
Ängelholm
19:00
| |
Onsala |
||
Brazil - Carioca 2 |
||||
Friburguense
01:00
| |
Duque de Caxias |
||
Artsul
01:00
| |
Americano |
||
Sampaio Corrêa RJ
01:00
| |
América RJ |
||
Audax Rio
01:00
| |
CFRJ / Marica |
||
Angra dos Reis
01:00
| |
Macaé |
||
Europe - European Championship |
||||
ฮังการี
20:00
| |
ฝรั่งเศส |
||
โปรตุเกส
23:00
| |
เยอรมนี |
||
สเปน
02:00
| |
โปแลนด์ |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Def. de Pronunciamiento
01:00
| |
Racing Córdoba |
||
Sol de Mayo
01:00
| |
Ciudad de Bolívar |
||
Huracán Las Heras
01:00
| |
Deportivo Madryn |
||
Deportivo Camioneros
01:00
| |
Olimpo |
||
Juventud Unida Univ.
01:00
| |
Sportivo Peñarol |
||
Sportivo Desamparados
01:00
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Villa Mitre
01:00
| |
Cipolletti |
||
Ferro Carril Oeste LP
01:00
| |
Circulo Deportivo |
||
Sarmiento Resistencia
01:30
| |
Douglas Haig |
||
CDJU Gualeguaychu
01:30
| |
Boca Unidos |
||
Defensores Belgrano VR
01:45
| |
Chaco For Ever |
||
Sportivo Belgrano
02:00
| |
Gimnasia Concepción |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
RCA
05:00
| |
Dakota |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:05
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Sangju Sangmu
14:00
| |
Seoul E. |
||
Daejeon Citizen
16:30
| |
Ansan Greeners |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Mt Gravatt Hawks
15:00
| |
St George Willawong |
||
The Gap
15:15
| |
Univ. Queensland |
||
The Lakes
16:00
| |
Bayside United |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Woden Weston
10:15
| |
Canberra FC |
||
Monaro Panthers
14:30
| |
Belconnen United |
||
Australia - Npl Western Australia |
||||
Perth
14:00
| |
Gwelup Croatia SC |
||
Bayswater City
14:00
| |
Inglewood United |
||
Balcatta
14:00
| |
ECU Joondalup |
||
Rockingham City
14:00
| |
Sorrento |
||
Armadale
14:00
| |
Perth Glory II |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
Devonport City
11:15
| |
Launceston City |
||
Riverside Olympic
11:30
| |
Kingborough Lions |
||
Clarence Zebras
13:30
| |
South Hobart |
||
Olympia Warriors
15:30
| |
Glenorchy Knights |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Plzen U19
16:00
| |
Meteor Praha U19 |
||
Slavia Prague U19
16:00
| |
Sparta Praha U19 |
||
Brno U19
16:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Mlada Boleslav U19
16:00
| |
Pribram U19 |
||
Slovacko U19
16:00
| |
FC Fastav Zlin U19 |
||
Ceske Budejovice U19
16:00
| |
Ostrava U19 |
||
Karvina U19
16:00
| |
Opava U19 |
||
Sigma Olomouc U19
16:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Plzen W
19:00
| |
Slavia Prague W |
||
Sparta Prague W
19:00
| |
Slovacko W |
||
Pardubice W
20:30
| |
Horní Heršpice |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Jagiellonia U18
16:00
| |
Slask U18 |
||
Legia U18
17:00
| |
Hutnik Kraków U18 |
||
Pogon Szczecin U18
17:15
| |
Zaglebie U18 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Akwa United
22:00
| |
Adamawa United |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide United ||
12:00
| |
NE MetroStars |
||
Adelaide Raiders
12:30
| |
Adelaide Olympic |
||
Adelaide Blue Eagles
12:30
| |
South Adelaide Panthers |
||
Campbelltown City
12:30
| |
Croydon Kings |
||
Sturt Lions
12:30
| |
Adelaide Comets |
||
Adelaide City
14:30
| |
Cumberland United |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Avondale Heights
12:00
| |
Dandenong City |
||
Hume City
14:30
| |
Melbourne Knights |
||
Dandenong Thunder
16:00
| |
Eastern Lions |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Wohlen
20:00
| |
Delémont |
||
St. Gallen II
20:30
| |
Kosova |
||
Baden
21:00
| |
Muttenz |
||
Solothurn
21:00
| |
Luzern II |
||
Naters
21:00
| |
Chênois |
||
Gossau
21:00
| |
Eschen / Mauren |
||
Wettswil-Bonstetten
21:00
| |
Balzers |
||
Tuggen
21:00
| |
Winterthur II |
||
Red Star Zürich
21:00
| |
Thalwil |
||
Young Boys II
21:30
| |
Terre Sainte |
||
Grasshopper II
22:00
| |
Langenthal |
||
Echallens
22:00
| |
Azzurri 90 |
||
Bulle
22:00
| |
Meyrin |
||
Dietikon
22:00
| |
Höngg |
||
Lancy
22:30
| |
La Chaux-de-Fonds |
||
Vevey Sports
22:30
| |
Lausanne II |
||
Paradiso
22:30
| |
Linth |
||
Goldau
23:00
| |
Schötz |
||
Bassecourt
23:00
| |
Buochs |
||
Biel-Bienne
01:00
| |
Zug |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Weston Bears
14:00
| |
Valentine |
||
Lesotho - Premier League |
||||
Lioli
19:00
| |
Mazenod |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Médine
23:30
| |
Police |
||
JAHE
23:30
| |
Armee |
||
Garde Nationale
23:30
| |
Kedia |
||
Inter Nouakchott
01:30
| |
SNIM |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Inter Club
20:00
| |
Patronage Sainte-Anne |
||
JS Talangaï
22:00
| |
Leopards de Dolisie |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Real Betis W
16:00
| |
Deportivo de La Coruña W |
||
Espanyol W
16:00
| |
Madrid CFF W |
||
Eibar W
16:30
| |
Huelva W |
||
Italy - Serie D: Playoffs |
||||
Trastevere
21:00
| |
Robur Siena |
||
Sporting Trestina
21:00
| |
San Donato Tavarnelle |
||
Union ArzignanoChiampo
21:00
| |
Clodiense |
||
Picerno
21:00
| |
Fidelis Andria |
||
Latina
22:00
| |
Savoia |
||
Montebelluna
22:30
| |
Virtus Bolzano |
||
Cavenago Fanfulla
01:30
| |
Nibionnoggiono |
||
Spain - Tercera - Playoffs |
||||
Beti Kozkor
22:30
| |
Ardoi |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
MC Oran U21
16:00
| |
MC Alger U21 |
||
WA Tlemcen U21
16:00
| |
Olympique Médéa U21 |
||
NC Magra U21
16:00
| |
USM Bel Abbès U21 |
||
US Biskra U21
16:00
| |
RC Relizane U21 |
||
CR Belouizdad U21
16:00
| |
Paradou AC U21 |
||
JS Saoura U21
16:00
| |
JSM Skikda U21 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Atlético Revellín W
21:00
| |
Aurrerá de Vitoria W |
||
Victoria FC W
22:30
| |
Castro W |
||
Umia W
23:00
| |
Oceja-Gimnástica W |
||
UD Logroñés W
00:00
| |
Oiartzun W |
||
La Garita W
01:00
| |
Elche W |
||
USA - USL League One |
||||
Richmond Kickers
05:30
| |
Union Omaha |
||
Toronto II
06:00
| |
Inter Miami II |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Athletic Club U19
23:00
| |
Málaga U19 |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Boavista U20
20:00
| |
Flamengo RJ U20 |
||
Nova Iguaçu U20
20:00
| |
Vasco U20 |
||
Macaé U20
20:00
| |
Portuguesa RJ U20 |
||
Fluminense U20
01:00
| |
Volta Redonda U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
São José W
01:00
| |
Ferroviária W |
||
Flamengo W
01:00
| |
Kindermann-Avaí W |
||
Botafogo W
04:00
| |
Santos W |
||
Corinthians W
06:00
| |
Minas ICESP W |
||
Gambia - GFA League |
||||
Real de Banjul
03:00
| |
Hawks |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Peninsula Power
15:00
| |
Olympic |
||
Magpies Crusaders
16:00
| |
Edge Hill United |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
South Melbourne U21
09:30
| |
Port Melbourne U21 |
||
Dandenong Thunder U21
14:00
| |
Eastern Lions U21 |
||
Hume City U21
16:45
| |
Melbourne Knights U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
Speranza W
10:00
| |
Nittaidai W |
||
Setagaya Sfida W
11:00
| |
Cerezo Osaka W |
||
NGU Lublield Nagoya W
11:00
| |
Kamogawa W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Bo Rangers
23:15
| |
Central Parade |
||
SLIFA Mount Aureol
02:00
| |
Bai Bureh Warriors |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Horhur I.
19:00
| |
Álftanes |
||
Hvíti riddarinn
21:00
| |
Kormákur / Hvöt |
||
ÍBU
21:00
| |
Gullfálkinn |
||
Samherjar
23:00
| |
Úlfarnir |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Höttur / Huginn
22:00
| |
Augnablik |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Mt Gravatt Res.
13:00
| |
St. George Willawong Res |
||
The Gap Res.
13:00
| |
Univ. Queensland Res. |
||
The Lakes Res.
14:00
| |
Bayside United Res. |
||
Chile - Segunda División |
||||
Rodelindo Román
02:00
| |
Iberia |
||
General Velásquez
02:00
| |
Recoleta |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Elfen Saitama
12:00
| |
Parceiro Nagano W |
||
Macao - Primeira Division |
||||
Cheng Fung
18:00
| |
เบนฟิกา |
||
Lun Lok
20:00
| |
CPK |
||
Vietnam - Women's National League |
||||
Ho Chi Minh City II W
16:00
| |
Son La W |
||
GT Thai Nguyen W
16:00
| |
Ha Noi II W |
||
TKS Viet Nam W
18:30
| |
PP Ha Nam W |
||
Peru - Copa Bicentenario |
||||
Unión Comercio
22:00
| |
Santa Rosa PNP |
||
Sporting Cristal
03:00
| |
Real Garcilaso |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Keflavík W
23:00
| |
Tindastóll W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Honda
11:00
| |
Biwako Shiga |
||
TIAMO Hirakata
11:00
| |
Tokyo Musashino City |
||
Nara Club
13:00
| |
Reinmeer Aomori |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Finnkurd
17:30
| |
PuiU Helsinki |
||
KJP
18:00
| |
RPS Lions |
||
SavU
19:00
| |
HaPK |
||
Viikingit
19:00
| |
KoiPS |
||
MPS/Atletico Malmi
19:00
| |
LPS |
||
Peimari United
19:00
| |
Wilpas |
||
KaIK
19:00
| |
Virkiä |
||
IK Myran
19:00
| |
KPV Akatemia |
||
RoPo
20:00
| |
KajHa |
||
TP-47
20:00
| |
OsPa |
||
Espoo II
20:40
| |
HPS |
||
Tampere United
21:00
| |
IkU |
||
VG-62
21:30
| |
Åland |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 มิ.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 19 มิ.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 19 มิ.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 19 มิ.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net