World - Friendly International |
||||
---|---|---|---|---|
แอลจีเรีย
02:45
| |
ไลบีเรีย |
||
World - Club Friendlies |
||||
Lafnitz
22:30
| |
MOL Vidi |
||
Bystřice nad Pernštejnem
22:30
| |
Vrchovina |
||
Bischofshofen
23:30
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Lebring
00:00
| |
Kalsdorf |
||
Bad Homburg - Kirdorf
00:30
| |
Rot-Weiß Walldorf |
||
Latvia - Virsliga |
||||
FC Daugavpils / Progress
21:30
| |
Ventspils |
||
Spartaks Jūrmala
22:00
| |
Noah Jūrmala |
||
Valmiera / BSS
22:00
| |
Metta / LU |
||
Rīgas FS
00:00
| |
Riga |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
San Martín Tucumán
07:10
| |
Estudiantes Río Cuarto |
||
Belgrano
00:00
| |
Gimnasia Mendoza |
||
San Telmo
00:00
| |
Club Atlético Güemes |
||
Villa Dálmine
00:00
| |
Deportivo Morón |
||
Nueva Chicago
01:00
| |
Deportivo Maipú |
||
Chacarita Juniors
01:00
| |
Agropecuario |
||
Estudiantes Caseros
01:00
| |
Alvarado |
||
Deportivo Santamarina
01:00
| |
All Boys |
||
Brown de Adrogué
01:00
| |
Tristán Suárez |
||
Guillermo Brown
01:00
| |
Gimnasia Jujuy |
||
Atlético Rafaela
01:00
| |
Instituto |
||
Independiente Rivadavia
01:10
| |
Barracas Central |
||
Defensores de Belgrano
01:30
| |
Almagro |
||
San Martín San Juan
01:30
| |
Ferro Carril Oeste |
||
Almirante Brown
05:00
| |
Temperley |
||
Brazil - Serie A |
||||
Athletico PR
07:30
| |
ฟลาเมงโก |
||
Juventude
07:30
| |
Palmeiras |
||
América Mineiro
02:00
| |
Cuiabá |
||
Ceará
02:00
| |
Bahia |
||
Fluminense
05:00
| |
Santos |
||
Sport Recife
05:00
| |
Grêmio |
||
Atlético GO
05:00
| |
Fortaleza |
||
Brazil - Serie B |
||||
Ponte Preta
07:30
| |
Cruzeiro |
||
Londrina
05:00
| |
Botafogo |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
ฟลาเมงโก
07:30
| |
Coritiba |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Deportes Quindío
23:00
| |
Unión Magdalena |
||
Atlético
23:00
| |
Valledupar |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Plaza Colonia
01:00
| |
ลิเวอร์พูล |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
New York RB II
07:00
| |
Charlotte Independence |
||
Tulsa Roughnecks
07:00
| |
Sporting Kansas City II |
||
Rio Grande Valley
07:00
| |
Austin Bold |
||
Memphis 901
07:30
| |
Atlanta United II |
||
Colorado Springs
08:00
| |
Tacoma Defiance |
||
New Mexico United
08:30
| |
San Antonio |
||
LA Galaxy II
09:30
| |
Las Vegas Lights |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
USM Alger
05:00
| |
JS Kabylie |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
AFAD
22:30
| |
ASEC Mimosas |
||
SOA
01:00
| |
San-Pedro |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ismaily
22:00
| |
Ghazl El Mehalla |
||
Al Ittihad
00:00
| |
Misr Lel Makasa |
||
Zamalek
00:00
| |
Aswan |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Wakirya
05:00
| |
Eléphant Coléah |
||
CO Coyah
05:00
| |
Flamme Olympique |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mwadui
18:00
| |
Mtibwa Sugar |
||
Dodoma Jiji
20:00
| |
KMC |
||
Ruvu Shooting
23:00
| |
Young Africans |
||
Zambia - Super League |
||||
ZESCO United
20:00
| |
Green Eagles |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Deportivo Muñiz
01:30
| |
Yupanqui |
||
โคปาอเมริกา |
||||
โคลอมเบีย
04:00
| |
เวเนซุเอลา |
||
France - CFA Group C |
||||
Rumilly Vallieres
23:00
| |
Olympique Lyonnais II |
||
Brazil - Cearense 2 |
||||
Cariri
01:30
| |
Iguatu |
||
Pacatuba
01:30
| |
Maranguape |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Campinense
02:00
| |
Sousa |
||
Europe - European Championship |
||||
ยูเครน
20:00
| |
North Macedonia |
||
เดนมาร์ก
23:00
| |
เบลเยียม |
||
เนเธอร์แลนด์
02:00
| |
ออสเตรีย |
||
World - Friendly International Women |
||||
สหรัฐอเมริกา W
08:00
| |
ไนจีเรีย W |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Raadsan
05:00
| |
Banadir |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Lechia Gdańsk U18
16:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Enyimba
22:00
| |
Enugu Rangers |
||
Lesotho - Premier League |
||||
Kick4Life
16:00
| |
Lifofane |
||
Mazenod
19:00
| |
Bantu |
||
LCS
19:00
| |
Lioli |
||
Lijabatho
19:00
| |
Linare |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Nouakchott King's
23:30
| |
Kaedi |
||
Concorde
01:30
| |
Ksar |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Nico-Nicoye
20:00
| |
Racing Club Brazzavile |
||
Cheminots
22:00
| |
Diables Noirs |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Norrköping W
00:00
| |
Bollstanäs W |
||
Jitex W
00:00
| |
Alingsås W |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Chiatura
16:00
| |
Aragvi Dusheti |
||
Merani Tbilisi II
16:00
| |
Gori |
||
Bakhmaro
20:00
| |
Kolkheti Poti |
||
Tbilisi City
20:00
| |
Didube 2014 |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
USM Alger U21
05:00
| |
JS Kabylie U21 |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Ironi Nesher
21:00
| |
MS Tirat HaCarmel |
||
Ahi Akko
21:45
| |
Ihud Bnei Shfaram |
||
Hapoel Ironi Karmiel
21:45
| |
Tzeirei Kafr Kanna |
||
Hapoel Kiryat Ono
21:45
| |
Hapoel Hod Hasharon |
||
Hapoel Mahane Yehuda
21:45
| |
Shimshon Tel Aviv |
||
Hapoel Yeruham
21:45
| |
Hapoel Lod |
||
Maccabi Ironi Sderot
21:45
| |
Bnei Eilat |
||
Hapoel Tuba-Zangariyye
05:00
| |
Bnei Bir al-Maksur |
||
Gambia - GFA League |
||||
Tallinding United
02:00
| |
Brikama United |
||
Waa Banjul Football
04:00
| |
GPA |
||
Korea Republic - WK-League |
||||
Changnyeong
16:00
| |
Gyeongju |
||
Suwon FMC
16:00
| |
Hwacheon KSPO |
||
Boeun Sangmu
16:00
| |
Gumi Sportstoto |
||
Seoul W
16:00
| |
Incheon Red Angels |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Alessandria
23:00
| |
Calcio Padova |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Anti Drugs Strikers
23:15
| |
Wusum Stars |
||
RSLAF
01:45
| |
East End Lions |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Sindri
19:00
| |
Vídir |
||
Dalvík / Reynir
21:00
| |
KFS |
||
Peru - Copa Bicentenario |
||||
César Vallejo
01:00
| |
Sport Boys |
||
Finland - Kolmonen |
||||
FC Komeetat
23:00
| |
JPS |
||
Barca
23:00
| |
Kings |
||
TuPS
23:00
| |
Kapina |
||
TPK
23:00
| |
JyTy Turku |
||
Korsnas
23:00
| |
Kiisto |
||
Ponnistajat
23:15
| |
Atlantis II |
||
PPJ
23:15
| |
HIFK 2 |
||
Töölön Taisto
00:15
| |
FC Espoo |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 17 มิ.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 17 มิ.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 17 มิ.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 17 มิ.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net