พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เบิร์นลีย์
18:30
| |
ลีดส์ยูไนเต็ด |
||
เซาแธมป์ตัน
21:00
| |
ฟูลัม |
||
ไบรท์ตัน
02:00
| |
เวสต์แฮม |
||
เอฟเอคัพ |
||||
เชลซี
23:15
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
มึนเช่นกลัดบัค
20:30
| |
สตุทท์การ์ดต |
||
เลเวอร์คูเซ่น
20:30
| |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
||
ไฟร์บวร์ก
20:30
| |
บาเยิร์น มิวนิค |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
| |
โคโลญจน์ |
||
ชาลเก้ 04
20:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
เอาก์สบวร์ก
20:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
Arminia Bielefeld
20:30
| |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
เจนัว
20:00
| |
อตาลันต้า |
||
Spezia
20:00
| |
โตริโน่ |
||
ยูเวนตุส
23:00
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
โรม่า
01:45
| |
ลาซิโอ |
||
เจลีก |
||||
เวกัลตะ เซนได
12:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
| |
นาโกย่า แกรมปัส |
||
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
| |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
||
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
| |
เอฟซี โตเกียว |
||
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
โออิตะ ตรินิต้า
14:00
| |
สากัน โตสู |
||
วิสเซล โคเบะ
14:00
| |
เซเรโซ โอซาก้า |
||
โยโกฮามา เอฟซี
15:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
||
เจลีก 2 |
||||
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
| |
Blaublitz Akita |
||
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
| |
ThespaKusatsu Gunma |
||
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
| |
Sagamihara |
||
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
FC เรียวเคียว
16:00
| |
โทชิกิ SC |
||
England - National League |
||||
Notts County
21:00
| |
Bromley |
||
Aldershot Town
21:00
| |
Hartlepool United |
||
Boreham Wood
21:00
| |
Wrexham |
||
Chesterfield
21:00
| |
Wealdstone |
||
Dagenham & Redbridge
21:00
| |
Halifax Town |
||
Eastleigh
21:00
| |
Barnet |
||
Maidenhead United
21:00
| |
Sutton United |
||
Notts County
21:00
| |
Dover Athletic |
||
Solihull Moors
21:00
| |
Woking |
||
Weymouth
21:00
| |
Altrincham |
||
Yeovil Town
21:00
| |
King's Lynn Town |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Fylde
21:00
| |
Gloucester City |
||
Alfreton Town
21:00
| |
Guiseley |
||
Brackley Town
21:00
| |
Boston United |
||
Chester
21:00
| |
Blyth Spartans |
||
Darlington
21:00
| |
Kettering Town |
||
Farsley Celtic
21:00
| |
Hereford |
||
Gateshead
21:00
| |
Chorley |
||
Kidderminster Harriers
21:00
| |
Bradford Park Avenue |
||
Leamington
21:00
| |
Southport |
||
York City
21:00
| |
AFC Telford United |
||
England - Premier League U18 |
||||
Chelsea U18
17:00
| |
Fulham U18 |
||
Newcastle Utd U18
19:00
| |
Everton U18 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bognor Regis Town
21:00
| |
Corinthian-Casuals |
||
Bowers & Pitsea
21:00
| |
Horsham |
||
Brightlingsea Regent
21:00
| |
Carshalton Athletic |
||
Cheshunt
21:00
| |
Cray Wanderers |
||
East Thurrock United
21:00
| |
Bishop's Stortford |
||
Enfield Town
21:00
| |
Worthing |
||
Haringey Borough
21:00
| |
Merstham |
||
AFC Hornchurch
21:00
| |
Lewes |
||
Kingstonian
21:00
| |
Folkestone Invicta |
||
Potters Bar Town
21:00
| |
Leatherhead |
||
Wingate & Finchley
21:00
| |
Margate |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
21:00
| |
Great Wakering Rovers |
||
Basildon United
21:00
| |
Hullbridge Sports |
||
Bury Town
21:00
| |
Aveley |
||
Cambridge City
21:00
| |
Maldon & Tiptree |
||
Canvey Island
21:00
| |
Witham Town |
||
Felixstowe & Walton United
21:00
| |
Tilbury |
||
Grays Athletic
21:00
| |
Histon |
||
Heybridge Swifts
21:00
| |
Brentwood Town |
||
Romford
21:00
| |
Dereham Town |
||
Soham Town Rangers
21:00
| |
Coggeshall Town |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Barking
21:00
| |
Chipstead |
||
Bedfont Sports
21:00
| |
Staines Town |
||
Chalfont St Peter
21:00
| |
FC Romania |
||
Hanwell Town
21:00
| |
Chertsey Town |
||
Marlow
21:00
| |
Tooting & Mitcham United |
||
Northwood
21:00
| |
Harlow Town |
||
South Park
21:00
| |
Hertford Town |
||
Waltham Abbey
21:00
| |
Ashford Town (Middlesex) |
||
Ware
21:00
| |
Bracknell Town |
||
Westfield
21:00
| |
Uxbridge |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
Noordwijk
20:30
| |
Quick Boys |
||
ASWH
20:30
| |
Volendam II |
||
Rijnsburgse Boys
20:30
| |
IJsselmeervogels |
||
Spakenburg
20:30
| |
Excelsior Maassluis |
||
Katwijk
20:30
| |
GVVV |
||
HHC
20:30
| |
Kozakken Boys |
||
Koninklijke HFC
20:30
| |
Scheveningen |
||
AFC
20:30
| |
De Treffers |
||
Jong Sparta
20:30
| |
TEC |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Uerdingen
19:00
| |
Magdeburg |
||
MSV Duisburg
19:00
| |
Ingolstadt |
||
Unterhaching
19:00
| |
Hansa Rostock |
||
Viktoria Köln
19:00
| |
Kaiserslautern |
||
Verl
19:00
| |
Waldhof Mannheim |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Teutonia WS
19:00
| |
Pirmasens |
||
Ulm
19:00
| |
Stuttgart II |
||
Bahlinger SC
19:00
| |
Astoria Walldorf |
||
Sonnenhof Großaspach
19:00
| |
FSV Frankfurt |
||
Kickers Offenbach
19:00
| |
TuS RW Koblenz |
||
Hoffenheim II
19:00
| |
Elversberg |
||
Balingen
19:00
| |
Homburg |
||
SV Steinbach
19:00
| |
Hessen Kassel |
||
Bayern Alzenau
19:00
| |
Schott Mainz |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Fortuna Köln
19:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Wegberg-Beeck
19:00
| |
Preußen Münster |
||
Rot-Weiss Essen
19:00
| |
Alemannia Aachen |
||
Wiedenbrück
19:00
| |
Wuppertaler SV |
||
Bonner SC
19:00
| |
Homberg |
||
Rot Weiss Ahlen
19:00
| |
Rödinghausen |
||
Lippstadt 08
19:00
| |
Schalke 04 II |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Werder Bremen III
18:00
| |
Hemelingen |
||
BTS Neustadt
18:00
| |
Leher TS |
||
Blumenthaler SV
18:15
| |
Schwachhausen |
||
Aumund-Vegesack
19:00
| |
Komet Arsten |
||
Geestemünde
20:00
| |
Habenhauser FV |
||
Brinkumer SV
20:00
| |
Hastedt |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Dietkirchen
20:00
| |
FC 1906 Erlensee |
||
Viktoria Griesheim
20:00
| |
Fernwald |
||
Lehnerz
20:00
| |
Türk Gücü Friedberg |
||
SV Steinbach
20:00
| |
FV Bad Vilbel |
||
Hessen Dreieich
20:00
| |
Neuhof |
||
Waldgirmes
20:00
| |
Hanau 93 |
||
Armenia - Premier League |
||||
Urartu
18:00
| |
Ararat-Armenia |
||
Pyunik
18:00
| |
Noah |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
Hartberg
22:00
| |
Admira |
||
Austria Wien
22:00
| |
St. Pölten |
||
Rheindorf Altach
22:00
| |
Ried |
||
Belarus - Pershaya Liga |
||||
Naftan
18:30
| |
Krumkachy |
||
Lida
20:30
| |
Gomelzheldortrans |
||
Shakhtyor Petrikov
22:30
| |
Baranovichi |
||
Belgium - Pro League |
||||
Anderlecht
01:45
| |
เกงค์ |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Orasje
21:00
| |
Posusje |
||
Zvijezda Gradačac
22:30
| |
Radnik Hadžići |
||
Bratstvo Gracanica
22:30
| |
Capljina |
||
TOSK Tesanj
22:30
| |
Travnik |
||
Jedinstvo Bihac
22:30
| |
Igman Konjic |
||
Gorazde
22:30
| |
Vis Kosova |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
ลูโดโกเรต์ส
21:30
| |
Arda |
||
Lokomotiv Plovdiv
00:00
| |
CSKA Sofia |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: RS |
||||
Slavija
22:00
| |
Tekstilac Derventa |
||
Drina Zvornik
22:00
| |
Leotar |
||
Modrica
22:00
| |
Borac Kozarska Dubica |
||
Zvijezda '09 Brgule
22:00
| |
FK Jedinstvo Brcko |
||
Sutjeska Foca
22:00
| |
Ljubic Prnjavor |
||
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
| |
Podrinje Janja |
||
Sloboda Novi Grad
22:00
| |
Kozara Gradiska |
||
Rudar Prijedor
22:00
| |
Sloga Doboj |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:00
| |
Sportist Svoge |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Istra 1961
22:00
| |
Slaven Koprivnica |
||
Lokomotiva Zagreb
00:05
| |
Osijek |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Junak
19:55
| |
Solin |
||
Inter Zaprešić
22:30
| |
Bijelo Brdo |
||
Medimurje Cakovec
22:30
| |
Hajduk Split II |
||
Dugopolje
22:30
| |
Sesvete |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Ayia Napa
21:00
| |
Xylotympou |
||
PAEEK
21:00
| |
Othellos |
||
Kouris Erimi
21:00
| |
Omonia Aradippou |
||
Digenis Morphou
21:00
| |
EN THOI Lakatamia |
||
AE Zakakiou
21:00
| |
Alki Oroklini |
||
ASIL Lysi
21:00
| |
Ahironas |
||
Akritas
21:00
| |
Aris |
||
Omonia Psevda
21:00
| |
Anagennisi Deryneia |
||
Onisilos
21:00
| |
Digenis Ypsonas |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
Anorthosis
00:30
| |
Olympiakos |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Opava
20:00
| |
Sigma Olomouc |
||
Baník Ostrava
22:00
| |
Zlín |
||
Příbram
22:00
| |
Jablonec |
||
Slovácko
00:30
| |
Bohemians 1905 |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Třinec
22:00
| |
Prostějov |
||
Blansko
22:00
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Denmark - First Division |
||||
Silkeborg
18:00
| |
HB Køge |
||
Hvidovre
19:00
| |
Vendsyssel |
||
Esbjerg
20:00
| |
Viborg |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Vaprus
17:00
| |
Levadia |
||
Tulevik
17:00
| |
Kuressaare |
||
Trans
20:00
| |
Legion |
||
Flora
23:00
| |
Tammeka |
||
Finland - Veikkausliiga |
||||
HIFK
21:00
| |
Ilves |
||
Oulu
21:00
| |
SJK |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Grenoble Foot 38
01:00
| |
Rodez |
||
Dunkerque
01:00
| |
ตูลูส |
||
Châteauroux
01:00
| |
Ajaccio |
||
ก็อง
01:00
| |
Clermont |
||
Le Havre
01:00
| |
Troyes |
||
Nancy
01:00
| |
อาเมียงส์ |
||
Pau
01:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
Paris
01:00
| |
Chambly |
||
Niort
01:00
| |
แก็งก็อง |
||
Sochaux
01:00
| |
Auxerre |
||
France - National |
||||
Bastia-Borgo
23:00
| |
Créteil |
||
Bourg-en-Bresse
23:00
| |
Cholet |
||
Boulogne
23:00
| |
Quevilly Rouen |
||
Le Mans
23:00
| |
Annecy |
||
Bastia
23:00
| |
Red Star |
||
Concarneau
23:00
| |
Avranches |
||
Laval
23:00
| |
Orléans |
||
Sète
23:00
| |
Stade Briochin |
||
Villefranche
23:00
| |
Lyon Duchère |
||
Greece - Super League |
||||
OFI
23:30
| |
Panaitolikos |
||
Larissa
23:30
| |
PAS Giannina |
||
Apollon Smirnis
23:30
| |
Lamia |
||
Atromitos
23:30
| |
Volos NFC |
||
Greece - Football League |
||||
Panserraikos
18:45
| |
Triglia FC |
||
Iceland - Inkasso-Deildin |
||||
Thróttur Reykjavík
20:00
| |
Vestri |
||
Iceland - 2. Deild |
||||
Thróttur Vogar
21:00
| |
Fjardabyggd |
||
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
| |
Haukar |
||
Magni
21:00
| |
Njardvík |
||
Völsungur
23:00
| |
ÍR |
||
Reynir
23:00
| |
KF |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Shamrock Rovers
00:00
| |
Derry City |
||
Longford Town
00:00
| |
Bohemians |
||
Sligo Rovers
00:00
| |
Waterford United |
||
Republic of Ireland - First Division |
||||
Cobh Ramblers
01:00
| |
Shelbourne |
||
Moldova - National Division |
||||
Dinamo-Auto
20:00
| |
Sheriff |
||
Milsami
22:00
| |
Zimbru |
||
Codru Lozova
22:00
| |
Dacia-Buiucani |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Crusaders
18:30
| |
Coleraine |
||
Glentoran
21:00
| |
Cliftonville |
||
Linfield
21:00
| |
Larne |
||
Dungannon Swifts
21:00
| |
Ballymena United |
||
Portadown
21:00
| |
Carrick Rangers |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Loughgall
21:00
| |
Queen's University |
||
Dergview
21:00
| |
H&W Welders |
||
Dundela
21:00
| |
Knockbreda |
||
Ballyclare Comrades
21:00
| |
Newry City AFC |
||
Ards
21:00
| |
Institute |
||
Annagh United
21:00
| |
Ballinamallard United |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Aalesund
20:30
| |
Bryne |
||
HamKam
23:00
| |
Stjørdals-Blink |
||
Jerv
23:00
| |
KFUM |
||
Ranheim
23:00
| |
Grorud |
||
Åsane
23:00
| |
Fredrikstad |
||
Sogndal
23:00
| |
Ullensaker / Kisa |
||
Strømmen
23:00
| |
Raufoss |
||
Sandnes Ulf
01:00
| |
Start |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Miedź Legnica
17:40
| |
Tychy 71 |
||
Górnik Łęczna
21:00
| |
Odra Opole |
||
Jastrzębie
22:00
| |
Stomil Olsztyn |
||
Chrobry Głogów
22:00
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
Korona Kielce
22:00
| |
Bełchatów |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Boavista
21:30
| |
Portimonense |
||
Farense
21:30
| |
Tondela |
||
เบนฟิกา
00:00
| |
สปอร์ติงลิสบอน |
||
Rio Ave
02:30
| |
ปอร์โต้ |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
ชาเวช
17:00
| |
Leixões |
||
Vilafranquense
21:00
| |
Cova Piedade |
||
Mafra
22:00
| |
Arouca |
||
Romania - Liga 1 |
||||
CSM Iaşi
18:00
| |
Hermannstadt |
||
Astra
20:30
| |
Voluntari |
||
Universitatea Craiova
01:30
| |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
||
Russia - FNL |
||||
Baltika
17:00
| |
Krylya Sovetov |
||
Torpedo Moskva
17:00
| |
Shinnik |
||
SKA Khabarovsk
17:00
| |
Spartak Vladikavkaz |
||
Yenisey
17:00
| |
Irtysh |
||
Orenburg
17:00
| |
Dinamo Bryansk |
||
Veles
18:00
| |
Tekstilshchik |
||
Spartak Moskva II
18:00
| |
Chertanovo |
||
Krasnodar II
20:00
| |
Volgar Astrakhan |
||
Akron
20:00
| |
Fakel |
||
Tom' Tomsk
20:00
| |
Olimpiyets |
||
Chayka
20:00
| |
Neftekhimik |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Hibernian
18:30
| |
เซลติก |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
18:30
| |
Aberdeen |
||
St. Johnstone
18:30
| |
Livingston |
||
Scotland - Premiership Play-Offs |
||||
Dundee
01:45
| |
Raith Rovers |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Rad Beograd
18:30
| |
Mačva Šabac |
||
Zlatibor Čajetina
18:30
| |
Radnički Niš |
||
Metalac GM
18:30
| |
Novi Pazar |
||
Inđija
18:30
| |
Proleter Novi Sad |
||
Javor Ivanjica
18:30
| |
Čukarički |
||
Napredak
18:30
| |
Mladost Lučani |
||
Partizan
21:00
| |
Voždovac |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Dubocica
22:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Sloga Kraljevo
22:00
| |
Grafičar |
||
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
| |
Dinamo Vranje |
||
Železničar Pančevo
22:00
| |
Radnički Pirot |
||
Jagodina
22:00
| |
Kabel Novi Sad |
||
Kolubara
22:00
| |
Borac Čačak |
||
Budućnost Dobanovci
22:00
| |
Radnički Kragujevac |
||
Loznica
22:00
| |
Zemun |
||
Slovakia - Fortuna Liga |
||||
Zlaté Moravce
22:00
| |
สโลวาน บราติสลาวา |
||
Ružomberok
22:00
| |
Nitra |
||
Zemplín Michalovce
22:00
| |
Sereď |
||
Senica
22:00
| |
Pohronie |
||
Trenčín
23:00
| |
DAC |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Komárno
22:00
| |
Banska Bystrica |
||
Petržalka akadémia
22:00
| |
Dubnica |
||
Slovan Bratislava II
22:00
| |
Slavoj Trebišov |
||
Šamorín
22:00
| |
Skalica |
||
Partizán Bardejov
22:00
| |
Podbrezová |
||
Púchov
22:00
| |
Liptovský Mikuláš |
||
FK Košice
22:00
| |
Žilina II |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Bravo
20:00
| |
Tabor Sežana |
||
Maribor
21:45
| |
Gorica |
||
Aluminij
01:00
| |
Mura |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Triglav
19:00
| |
Nafta |
||
Fužinar
22:00
| |
Rudar Velenje |
||
NŠ Drava
22:00
| |
Krško |
||
Brda Dobrovo
22:00
| |
Nafta |
||
Triglav
22:00
| |
Primorje |
||
Radomlje
22:00
| |
Beltinci |
||
Dekani
22:00
| |
Krka |
||
Dob
22:00
| |
Bilje |
||
Rudar Velenje
22:00
| |
Bilje |
||
Radomlje
22:00
| |
Brežice |
||
Dob
22:00
| |
Krka |
||
Smartno
22:00
| |
Brda Dobrovo |
||
Primorje
22:00
| |
NŠ Drava |
||
Krško
22:00
| |
Dekani |
||
Fužinar
22:00
| |
Beltinci |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
Castellón
21:00
| |
Ponferradina |
||
ลูโก
23:30
| |
Mirandés |
||
อัลเมรีอา
02:00
| |
อัลบาเซเต้ |
||
พัลมาส
02:00
| |
เรอัลซาราโกซา |
||
Sweden - Superettan |
||||
Akropolis
18:00
| |
Örgryte |
||
Brage
20:00
| |
Norrby |
||
GIF Sundsvall
20:00
| |
Vasalund |
||
Helsingborg
22:00
| |
Öster |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Örebro Syrianska
21:00
| |
Täby |
||
Sylvia
21:00
| |
Umeå |
||
Brommapojkarna
22:30
| |
Hudiksvall |
||
Gefle
00:00
| |
Haninge |
||
Sweden - Ettan: South |
||||
Skövde AIK
18:00
| |
Trollhättan |
||
Tvååker
18:00
| |
IFK Malmö |
||
Linköping City
21:00
| |
Ljungskile |
||
Assyriska Turabdin
21:00
| |
Åtvidaberg |
||
Oskarshamns AIK
21:00
| |
Österlen |
||
Lund
21:00
| |
Vänersborgs IF |
||
Switzerland - Super League |
||||
บาเซิ่ล
01:30
| |
Zürich |
||
ลูกาโน
01:30
| |
Sion |
||
St. Gallen
01:30
| |
Lausanne Sport |
||
Vaduz
01:30
| |
Servette |
||
ยังบอยส์
01:30
| |
Luzern |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Ankaragücü
22:00
| |
Alanyaspor |
||
Sivasspor
22:00
| |
Kasımpaşa |
||
Rizespor
22:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
Hatayspor
22:00
| |
Gazişehir Gaziantep |
||
Fatih Karagümrük
22:00
| |
Denizlispor |
||
Antalyaspor
22:00
| |
คอนยาสปอร์ |
||
Kayserispor
00:30
| |
Fenerbahçe |
||
กาลาตาซาราย
00:30
| |
Yeni Malatyaspor |
||
Göztepe
00:30
| |
เบซิคตัส |
||
แทร็บซอนสปอร์
00:30
| |
Gençlerbirliği |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Karpaty Halych
16:00
| |
Uzhhorod |
||
Chernihiv
20:00
| |
Nyva Vinnytsya |
||
Chayka
20:00
| |
Volyn Lutsk II |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Hirnyk
21:00
| |
Metalurh Zaporizhya |
||
Metal Kharkiv
21:00
| |
Balkany Zorya |
||
Wales - Premier League |
||||
Barry Town United
18:00
| |
Caernarfon Town |
||
Penybont
18:00
| |
Connah's Quay |
||
The New Saints
18:00
| |
Bala Town |
||
Cardiff MU
18:00
| |
Flint Town United |
||
Haverfordwest County
18:00
| |
Cefn Druids |
||
Newtown
18:00
| |
Aberystwyth Town |
||
Argentina - Superliga |
||||
Estudiantes
03:30
| |
Independiente |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Estudiantes Caseros
01:30
| |
Quilmes |
||
Barracas Central
01:30
| |
Instituto |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Deportivo Cuenca
07:00
| |
Mushuc Runa |
||
Olmedo
02:00
| |
Independiente del Valle |
||
Universidad Católica
04:30
| |
Delfin |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Quiché
23:00
| |
Solola |
||
Aurora
03:00
| |
Nueva Concepción |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Puebla
06:00
| |
Atlas |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Sol de América
04:45
| |
Sportivo Luqueño |
||
Peru - Primera Division |
||||
Deportivo Binacional
23:00
| |
César Vallejo |
||
Deportivo Municipal
01:15
| |
Real Garcilaso |
||
Ayacucho
03:30
| |
Universitario |
||
Cienciano
06:00
| |
Universidad San Martín |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Villa Española
01:00
| |
Progreso |
||
Wanderers
03:15
| |
Boston River |
||
Torque
05:30
| |
Sud América |
||
อเมริกา เมเจอร์ลีก |
||||
นิวยอร์กซิตี
00:00
| |
โตรอนโต้ เอฟซี |
||
แอลเอ แกลักซี
02:30
| |
Austin |
||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
| |
มอนทรีออล อิมแพ็ค |
||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
| |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ |
||
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก |
||||
Sporting Kansas City II
07:00
| |
Colorado Springs |
||
Real Monarchs
08:00
| |
LA Galaxy II |
||
Birmingham Legion
03:30
| |
Memphis 901 |
||
Hartford Athletic
06:00
| |
Pittsburgh Riverhounds |
||
South Africa - Premier League |
||||
Tshakhuma
20:00
| |
Maritzburg United |
||
Angola - Girabola |
||||
Onze Bravos
21:00
| |
Cubango |
||
Recreativo do Libolo
21:00
| |
Ferroviário do Huambo |
||
Baixa de Kassange
21:30
| |
Sporting de Cabinda |
||
Sagrada Esperança
21:30
| |
Desportivo Huíla |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
Ouagadougou
23:00
| |
RC Bobo-Dioulasso |
||
Majestic
23:00
| |
Rahimo |
||
วิเทสส์
23:00
| |
Douanes |
||
RCK
23:00
| |
Ouagadougou |
||
Salitas
23:00
| |
Police |
||
Royal
23:00
| |
SONABEL |
||
Majestic
23:00
| |
ASEC Koudougou |
||
ASFA-Yennenga
23:00
| |
ASFB |
||
RC Bobo-Dioulasso
23:00
| |
Etoile Filante |
||
Rahimo
23:00
| |
KOZAF |
||
USFA
23:00
| |
Léopards |
||
Etoile Filante
01:15
| |
SONABEL |
||
Congo - Super Ligue |
||||
RCK
20:30
| |
Renaissance |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Abengourou
22:30
| |
AFAD |
||
Sporting Gagnoa
23:00
| |
Bassam |
||
San-Pedro
01:00
| |
Africa Sports |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ceramica Cleopatra
22:00
| |
Smouha |
||
Misr Lel Makasa
00:00
| |
El Gounah |
||
Al Ittihad
02:00
| |
El Geish |
||
Ghana - Premier League |
||||
WAFA
22:00
| |
Wa All Stars |
||
Grenada - Premier Division |
||||
Paradise
03:00
| |
Eagles Super Strikers |
||
Hard Rock
04:00
| |
Chantimelle |
||
Camerhogne
05:30
| |
Chantimelle |
||
Hurricanes
06:15
| |
SAB Spartans |
||
Camerhogne
06:15
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
Mt. Rich
06:15
| |
St. John's |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
CI Kamsar
05:00
| |
ASFAG |
||
Flamme Olympique
05:00
| |
Santoba |
||
Kenya - Premier League |
||||
Tusker
17:00
| |
KCB |
||
KCB
18:00
| |
Nzoia United |
||
Posta Rangers
19:00
| |
Zoo Kericho |
||
Bandari
19:00
| |
Bidco United |
||
Western Stima
19:00
| |
Posta Rangers |
||
Leopards
19:15
| |
Nzoia United |
||
Leopards
20:00
| |
Kariobangi Sharks |
||
Bidco United
20:15
| |
Homeboyz |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Black Stars
00:00
| |
Nianan |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Olympic Safi
00:00
| |
Ittihad Tanger |
||
CR Khemis Zemamra
00:00
| |
Chabab Mohammédia |
||
Rapide Oued Zem
00:00
| |
Raja Casablanca |
||
Moghreb Tétouan
02:15
| |
FAR Rabat |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
KAC Kénitra
00:00
| |
Chabab Atlas Khénifra |
||
AS Salé
00:00
| |
Chabab Ben Guerir |
||
UTS Rabat
00:00
| |
Racing de Casablanca |
||
Wydad Fès
02:00
| |
Olympique Dcheïra |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Namungo
20:00
| |
Young Africans |
||
Mtibwa Sugar
20:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Azam
23:00
| |
KMC |
||
Zambia - Super League |
||||
Kitwe United
18:00
| |
Kabwe Warriors |
||
Power Dynamos
20:00
| |
ZESCO United |
||
Red Arrows
20:00
| |
Forest Rangers |
||
Nkwazi
20:00
| |
Young Green Eagles |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Ordino
01:30
| |
La Massana |
||
Jordan - Premier League |
||||
Al Hussein
00:30
| |
Al Jalil |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Al Fateh
22:55
| |
Al Wahda |
||
Al Raed
23:20
| |
Al Taawon |
||
Dhamk
01:00
| |
Al Ittihad |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Draih
20:10
| |
Jeddah |
||
Al Nahdha
22:55
| |
Al Feiha |
||
Al-Thuqbah
22:55
| |
Al Najoom |
||
Ohod
23:35
| |
Al Jabalain |
||
Al Ta'ee
23:35
| |
Al-Kawkab |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Al Fujairah
21:00
| |
Al Wahda |
||
China PR - Super League |
||||
Qingdao Hainiu
17:00
| |
Chongqing Dangdai Lifan |
||
Henan Jianye
19:00
| |
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์ |
||
China PR - League One |
||||
Beijing BG
14:00
| |
Nanjing City |
||
Xinjiang Tianshan
18:35
| |
Hangzhou |
||
Zhenjiang Huasa
18:35
| |
Jiangxi Liansheng |
||
BIT
18:35
| |
Guizhou Zhicheng |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Eastern
14:00
| |
Pegasus |
||
Kitchee
16:30
| |
Warriors |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Seoul
11:30
| |
Jeonbuk Motors |
||
Pohang Steelers
14:30
| |
Seongnam |
||
Gangwon
14:30
| |
Suwon |
||
Incheon United
17:00
| |
Gwangju |
||
Korea Republic - National League |
||||
Gimpo
13:00
| |
Cheongju |
||
Cheonan City
13:00
| |
Paju Citizen |
||
Gangneung City
13:00
| |
Yangju Citizen |
||
Busan Transportation
13:00
| |
Pyeongtaek Citizen |
||
Daejeon Korail
14:00
| |
Hwaseong |
||
Vietnam - V-League 2 |
||||
Dak Lak
15:30
| |
Pho Hien |
||
Phu Dong
16:00
| |
Bình Phước |
||
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
| |
Quang Nam |
||
Argentina - Primera C |
||||
Excursionistas
01:30
| |
Leandro Nicéforo Alem |
||
San Martín Burzaco
01:30
| |
Ituzaingó |
||
Sportivo Italiano
01:30
| |
Dock Sud |
||
El Porvenir
01:30
| |
Deportivo Laferrere |
||
Deportivo Español
01:30
| |
Claypole |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Argentino Rosario
01:30
| |
Liniers |
||
Centro Español
01:30
| |
Yupanqui |
||
Armenia - Armenian Cup |
||||
Alashkert
22:00
| |
Ararat |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
DOVO
19:30
| |
Sparta Nijkerk |
||
Harkemase Boys
19:30
| |
Excelsior '31 |
||
DVS '33
19:30
| |
GOES |
||
Barendrecht
19:30
| |
ODIN '59 |
||
HSV Hoek
19:30
| |
SteDoCo |
||
Ajax Amateurs
19:30
| |
ACV |
||
Lisse
19:30
| |
Ter Leede |
||
Sportlust '46
19:30
| |
VVSB |
||
Staphorst
19:30
| |
VVOG |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Real Tomayapo
07:00
| |
Independiente Petrolero |
||
Real Potosí
02:00
| |
The Strongest |
||
Royal Pari
04:15
| |
Wilstermann |
||
Aurora
06:30
| |
San José |
||
World - CAF Champions League |
||||
CR Belouizdad
23:00
| |
ES Tunis |
||
Kaizer Chiefs
23:00
| |
Simba |
||
Al Ahly
02:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Dunav 2010
21:00
| |
Shumen 2007 |
||
Dorostol
21:00
| |
Sportist General Toshevo |
||
Botev Novi Pazar
21:00
| |
Chernolomets |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
O Kormakitis
21:00
| |
Omonia 29is Maiou |
||
Amathous
21:00
| |
Peyia |
||
APONA Anagias
21:00
| |
Ormideia |
||
APEP
21:00
| |
ENAD |
||
Halkanoras
21:00
| |
Olympiada Lympion |
||
Elpida Astromeritis
21:00
| |
Oroklini / Troulloi |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Písek
15:15
| |
Sokol Hostoun |
||
Loko Vltavín
15:15
| |
Baník Sokolov |
||
Sokol Brozany
22:00
| |
Chlumec nad Cidlinou |
||
Zbuzany
22:00
| |
Hradec Kralove II |
||
Teplice II
22:00
| |
Mlada Boleslav II |
||
Sokol Zápy
22:00
| |
Slovan Velvary |
||
Pardubice II
22:00
| |
Ústí nad Orlicí |
||
Dukla Praha II
22:00
| |
Bohemians 1905 II |
||
Sokol Živanice
22:00
| |
Slovan Liberec II |
||
Přepeře
22:00
| |
Jablonec II |
||
Jiskra Domažlice
22:00
| |
Benesov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division A |
||||
Slavoj Mýto
22:00
| |
Petřín Plzeň |
||
Prestice
22:00
| |
Tatran Sedlcany |
||
Sokol Lom
22:00
| |
Jindrichuv Hradec |
||
Marianske Lazne
22:00
| |
Hořovicko |
||
Rokycany
22:00
| |
Spartak Sobeslav |
||
Klatovy
22:00
| |
Hvězda Cheb |
||
Otava Katovice
22:00
| |
Doubravka |
||
České Budějovice II
22:00
| |
Český lev - Union Beroun |
||
Czech Republic - 4. Liga Division B |
||||
Neratovice-Byškovice
15:15
| |
Slaný |
||
Kladno
15:15
| |
Tatran Rakovnik |
||
Olympie Brezova
22:00
| |
Štětí |
||
Chomutov
22:00
| |
Banik Sous |
||
FK Brandys nad Labem
22:00
| |
Meteor Praha |
||
Dobris
22:00
| |
Český Brod |
||
Aritma Praha
22:00
| |
Louny |
||
Arsenal Česká Lípa
22:00
| |
Ostrov |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Velke Hamry
15:30
| |
Vysoke Myto |
||
Letohrad
22:00
| |
Polaban Nymburk |
||
Čáslav
22:00
| |
Sparta Kutná Hora |
||
Hlinsko
22:00
| |
Poříčany |
||
Sokol Libiš
22:00
| |
Náchod |
||
Horky nad Jizerou
22:00
| |
Kosmonosy |
||
Trutnov
22:00
| |
Benatky nad Jizerou |
||
Denmark - 2. Division Group 1 |
||||
Sydvest
18:00
| |
B 93 |
||
Oure
18:00
| |
Brabrand |
||
VSK Århus
18:30
| |
Holstebro |
||
Næsby
19:00
| |
Jammerbugt |
||
Aarhus Fremad
19:00
| |
Frem |
||
Holbæk B&I
19:00
| |
Middelfart |
||
Thisted
21:00
| |
Dalum |
||
Denmark - 2. Division Group 2 |
||||
Vanløse
18:00
| |
Skovshoved |
||
KFUM Roskilde
18:30
| |
Slagelse B&I |
||
FA 2000
18:45
| |
Hillerød |
||
Brønshøj
20:00
| |
Roskilde |
||
Nykøbing
20:00
| |
AB |
||
Finland - Kakkonen |
||||
Vaajakoski
20:00
| |
JS Hercules |
||
OLS
23:00
| |
RoPS II |
||
France - CFA Group A |
||||
Rouen
23:00
| |
Chateaubriant Voltigeurs |
||
C' Chartres
23:00
| |
Poissy |
||
Blois
23:00
| |
Vannes |
||
Fleury 91
23:00
| |
St-Pryvé St-Hilaire |
||
Saint-Malo
23:00
| |
Caen II |
||
Guingamp II
23:00
| |
Stade Plabennec |
||
Versailles
23:00
| |
Granville |
||
Lorient II
00:00
| |
Sainte Geneviève |
||
France - CFA Group C |
||||
Rumilly Vallieres
23:00
| |
Andrézieux |
||
Fréjus St-Raphaël
23:00
| |
Jura Sud Foot |
||
Aubagne
23:00
| |
Toulon |
||
Louhans-Cuiseaux
23:00
| |
Grasse |
||
Marignane Gignac
23:00
| |
Monaco II |
||
Olympique Lyonnais II
23:00
| |
Hyères |
||
Saint-Priest
23:00
| |
Martigues |
||
Olympique Marseille II
23:00
| |
Chasselay MDA |
||
France - CFA Group D |
||||
Nantes II
23:00
| |
Angers SCO II |
||
Colomiers US
23:00
| |
Angoulême |
||
Bourges Foot
23:00
| |
Romorantin |
||
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
| |
Béziers |
||
Les Herbiers
23:00
| |
Canet Roussillon |
||
Trélissac
23:00
| |
Chamalières |
||
Yzeure
23:30
| |
Bourges 18 |
||
Stade Montois
00:00
| |
Bergerac |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Saint-Étienne II
23:00
| |
Vaulx |
||
Montlucon
23:00
| |
Aurillac Arpajon |
||
Clermont II
23:00
| |
Moulins Football |
||
Lyon Duchere II
23:00
| |
Hauts Lyonnais |
||
Bourgoin-Jallieu
23:00
| |
Thonon Évian |
||
Limonest
23:00
| |
Chambery |
||
Velay
23:00
| |
Ain Sud |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Saint-Apollinaire
23:00
| |
Morteau Montlebon |
||
Pontarlier
23:00
| |
Dijon II |
||
Gueugnon
23:00
| |
Paron |
||
Racing Besançon
23:00
| |
Besancon FC |
||
Jura Dolois
23:00
| |
Montceau |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Saint-Jean-le-Blanc
23:00
| |
Tourangeau |
||
Orleans II
23:00
| |
Saran Municipal |
||
Déols
23:00
| |
Tours |
||
Montargis
23:00
| |
Vierzon |
||
Montlouis
00:00
| |
J3 Amilly |
||
France - National 3: Grand-Est |
||||
Biesheim
23:00
| |
Prix-lès-Mézières |
||
Sarre Union
23:00
| |
Raon l'Etape |
||
Colmar
23:00
| |
Thaon |
||
Saint-Louis Neuweg
23:00
| |
Amneville |
||
RC Epernay
23:00
| |
Nancy II |
||
Illkirch Graffenstaden
23:00
| |
Mulhouse |
||
Troyes II
23:00
| |
Strasbourg II |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Amiens AC
23:00
| |
Feignies-Aulnoye |
||
US Chantilly
23:00
| |
Wasquehal |
||
Boulogne II
23:00
| |
Croix Football IC |
||
Lille II
23:00
| |
Le Touquet |
||
Maubeuge
23:00
| |
Valenciennes II |
||
Vimy
23:00
| |
Amiens SC II |
||
Olympique Marcquois
01:00
| |
Saint-Omer |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Vire
23:00
| |
Dives-Cabourg |
||
AG Caennaise
23:00
| |
Romilly-Pt St Pierre |
||
Cherbourg
23:00
| |
Dieppe |
||
Alencon
23:00
| |
Le Havre II |
||
Oissel CMS
23:00
| |
Quevilly II |
||
Avranches II
23:00
| |
Saint-Lo Manche |
||
Évreux 27
23:30
| |
Bayeux |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Arconatese
21:00
| |
Sestri Levante |
||
Castellanzese
21:00
| |
Derthona |
||
Saluzzo
21:00
| |
Bra |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Union Feltre
20:00
| |
Adriese |
||
Trento Calcio 1921
21:00
| |
Virtus Bolzano |
||
Mestre
21:00
| |
Luparense |
||
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
| |
Manzanese |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Bagnolese
21:00
| |
Mezzolara |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Robur Siena
20:00
| |
San Donato Tavarnelle |
||
Pianese
21:00
| |
Montevarchi Calcio |
||
Sangiovannese
21:00
| |
Cannara |
||
Tiferno Lerchi
21:00
| |
Montespaccato |
||
Foligno
21:30
| |
Trastevere |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Nocerina
21:00
| |
Insieme Formia |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Znicz Pruszków
20:00
| |
Stargard Szczeciński |
||
Katowice
20:15
| |
Wigry Suwałki |
||
Olimpia Grudziądz
22:00
| |
SKRA Częstochowa |
||
Pogoń Siedlce
22:00
| |
Garbarnia Kraków |
||
Polkowice
22:00
| |
Śląsk Wrocław II |
||
Lech Poznań II
22:00
| |
Kalisz |
||
Hutnik Krakow
22:00
| |
Motor Lublin |
||
Sokół Ostróda
22:00
| |
Bytovia Bytów |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
| |
Trstenik PPT |
||
Morava Vladičin Han
22:00
| |
Kablovi Zaječar |
||
Moravac Mrštane
22:00
| |
Mladost Medoševac |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Jedinstvo Ub
22:00
| |
Sumadija Arandelovac |
||
Semendrija 1924
22:00
| |
Mačva 1929 |
||
Takovo
22:00
| |
Jošanica |
||
Tutin
22:00
| |
Sloga Požega |
||
Budučnost Krušik
22:00
| |
Trepča |
||
Sloga Petrovac na Mlavi
22:00
| |
Sušica |
||
Spain - Segunda B - Playoffs |
||||
SS Reyes
17:00
| |
Algeciras |
||
Levante II
21:00
| |
Lleida Esportiu |
||
Osasuna II
21:30
| |
Racing Santander |
||
Mutilvera
22:00
| |
Deportivo Alaves II |
||
Atzeneta
22:30
| |
L'Hospitalet |
||
Hércules
23:00
| |
Cornellà |
||
Valencia II
23:00
| |
Prat |
||
Burgos
23:00
| |
CD Calahorra |
||
Real Sociedad II
01:00
| |
FC Andorra |
||
Linares Deportivo
01:00
| |
Amorebieta |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Ourense CF
00:00
| |
Fisterra |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Cartes
21:30
| |
Samano |
||
Ribamontan al Mar
22:00
| |
Castro |
||
Selaya
22:00
| |
Atlético Albericia |
||
Racing Santander II
23:30
| |
Escobedo |
||
Revilla
23:30
| |
Barreda |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Lagun Onak
21:30
| |
Tolosa |
||
Sodupe
22:00
| |
Balmaseda |
||
Santurtzi
22:00
| |
Urgatzi |
||
Urduliz
23:00
| |
Sestao River |
||
CD Vitoria
23:00
| |
Gernika |
||
Pasaia KE
23:00
| |
Real Sociedad III |
||
Durango
23:15
| |
Somorrostro |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Acero
23:00
| |
Hércules II |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Colegios Diocesanos
21:00
| |
Becerril Campos |
||
La Granja
22:00
| |
Peñaranda |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Conil
00:00
| |
Coria CF |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Collerense
22:00
| |
San Rafael |
||
Manacor
22:00
| |
Santanyi |
||
Felanitx
22:30
| |
Binissalem |
||
Génova
23:00
| |
Alcúdia |
||
Ibiza Islas Pitiusas
23:00
| |
PE Sant Jordi |
||
Ferriolense
23:30
| |
Santa Catalina Atlético |
||
Andratx
00:30
| |
Platges de Calvià |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Unión Viera
17:00
| |
Santa Úrsula |
||
Las Palmas III
18:00
| |
Tenisca |
||
Panadería Pulido
18:00
| |
Atlético Paso |
||
Ibarra
22:30
| |
Villa Santa Brígida |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Comillas
21:30
| |
River Ebro |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
San Juan de Mozarrifar
05:00
| |
Épila |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Manzanares
22:00
| |
Illescas |
||
Atletico Ibanes
23:00
| |
Madridejos |
||
Brazil - Alagoano |
||||
CSA
03:00
| |
CRB |
||
Brazil - Amazonense |
||||
São Raimundo AM
03:05
| |
Manaus |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Brasiliense
01:00
| |
Ceilândia |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Rio Branco-VN
01:00
| |
Rio Branco ES |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Crato
01:30
| |
Pacajus |
||
Icasa
01:30
| |
Caucaia |
||
Ceará
02:00
| |
Fortaleza |
||
Uniclinic
04:00
| |
Ferroviário |
||
Brazil - Paraense |
||||
Remo
03:00
| |
Castanhal |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Perilima
02:00
| |
Atlético Cajazeirense |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Paraná
21:30
| |
Operário PR |
||
Rio Branco PR
21:30
| |
Coritiba |
||
Cianorte
21:30
| |
Azuriz |
||
Cascavel CR
21:30
| |
Maringá |
||
Toledo Brazil
21:30
| |
Athletico PR |
||
Londrina
21:30
| |
Cascavel |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
São Paulo
07:30
| |
Ferroviária |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
01:00
| |
RB Brasil |
||
Portuguesa
01:00
| |
Osasco Audax |
||
ยูเวนตุส
01:00
| |
EC São Bernardo |
||
Taubaté
01:00
| |
Sertãozinho |
||
XV de Piracicaba
01:00
| |
Atibaia |
||
Água Santa
01:00
| |
Portuguesa Santista |
||
Oeste
01:00
| |
Rio Claro |
||
São Bernardo
01:00
| |
Velo Clube |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Batatais
01:00
| |
Bandeirante SP |
||
Votuporanguense
01:00
| |
Penapolense |
||
Capivariano
01:00
| |
Primavera SP |
||
Rio Preto
01:00
| |
São José EC |
||
Barretos
03:00
| |
Olímpia |
||
CA Linense
03:00
| |
Comercial |
||
Noroeste
03:00
| |
Desportivo Brasil |
||
Marília
03:00
| |
Nacional SP |
||
Brazil - Potiguar |
||||
Santa Cruz de Natal RN
01:00
| |
ASSU |
||
Brazil - Roraimense |
||||
Náutico RR
03:00
| |
GAS |
||
Rio Negro RR
05:00
| |
São Raimundo RR |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Sergipe
02:00
| |
Lagarto |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Flandria
00:00
| |
JJ Urquiza |
||
Cañuelas
01:30
| |
Sacachispas |
||
Deportivo Merlo
01:30
| |
Argentino Quilmes |
||
San Miguel
01:30
| |
Los Andes |
||
Comunicaciones
01:30
| |
Defensores Unidos |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Villa Mitre
01:30
| |
Estudiantes de San Luis |
||
Ferro Carril Oeste LP
02:00
| |
Independiente Chivilcoy |
||
Aruba - Division de Honor |
||||
Nacional
05:00
| |
RCA |
||
Cambodia - C-League |
||||
Visakha
15:30
| |
Police Commissary |
||
Nagacorp
15:30
| |
National Defense |
||
Haiti - Ligue Haïtienne |
||||
Capoise
05:00
| |
Cosmopolites |
||
Netherlands - Eredivisie Playoffs |
||||
NAC Breda
21:30
| |
FC Volendam |
||
De Graafschap
23:45
| |
Roda JC Kerkrade |
||
Almere City
02:00
| |
NEC |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
11:35
| |
ซิดนี่ย์ เอฟซี |
||
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:10
| |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส |
||
Albania - 1st Division |
||||
Burreli
20:00
| |
Dinamo Tirana |
||
Vora
20:00
| |
Korabi Peshkopi |
||
Egnatia Rrogozhinë
20:00
| |
Pogradeci |
||
Besa Kavajë
20:00
| |
Tomori Berat |
||
Lushnja
20:00
| |
Elbasani |
||
Flamurtari
20:00
| |
Turbina Cërrik |
||
Luftëtari Gjirokastër
05:00
| |
Lushnja |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Sopoti Librazhd
20:00
| |
Klosi |
||
Shënkolli
20:00
| |
Tërbuni Pukë |
||
Iliria Fushë-Krujë
20:00
| |
Internacional Tirana |
||
Ada Velipojë
20:00
| |
Mirdita |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Sangju Sangmu
14:00
| |
Daejeon Citizen |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
The Lakes
12:00
| |
Mt Gravatt Hawks |
||
Bayside United
15:00
| |
Western Spirit |
||
Australia - Capital Territory |
||||
Woden Weston
10:15
| |
Cooma Tigers |
||
Belconnen United
12:00
| |
Gungahlin |
||
Canberra Olympic
12:00
| |
Canberra FC |
||
Monaro Panthers
14:30
| |
Tuggeranong United |
||
Australia - New South Wales |
||||
Sutherland Sharks
12:30
| |
North Shore Mariners |
||
Australia - Npl Tasmania |
||||
Devonport City
11:15
| |
Kingborough Lions |
||
Olympia Warriors
11:15
| |
South Hobart |
||
Riverside Olympic
13:30
| |
Clarence Zebras |
||
Glenorchy Knights
13:30
| |
Launceston City |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Gold Coast Knights
14:30
| |
Olympic |
||
Capalaba
16:15
| |
Gold Coast United |
||
Magpies Crusaders
16:30
| |
Logan Lightning |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Spal U19
16:00
| |
Milan U19 |
||
Ascoli U19
17:30
| |
Cagliari U19 |
||
Inter U19
18:00
| |
Fiorentina U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Medyk Konin W
16:00
| |
UKS SMS Lodz W |
||
Czarni Sosnowiec W
16:00
| |
Śląsk Wrocław |
||
Mks Olimpia Szczecin W
21:00
| |
Bydgoszcz |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Pescara U19
17:00
| |
Spezia U19 |
||
Parma U19
20:00
| |
Pordenone U19 |
||
Cremonese U19
21:00
| |
Vicenza Virtus U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Pribram U19
15:00
| |
Opava U19 |
||
FC Fastav Zlin U19
15:30
| |
Ostrava U19 |
||
Brno U19
16:00
| |
Slovacko U19 |
||
Plzen U19
16:00
| |
Mlada Boleslav U19 |
||
Sparta Praha U19
16:00
| |
Hradec Kralove U19 |
||
FK Pardubice U19
17:00
| |
Ceske Budejovice U19 |
||
Slavia Prague U19
18:00
| |
Sigma Olomouc U19 |
||
Meteor Praha U19
19:30
| |
Karvina U19 |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Sparta Prague W
19:00
| |
Slavia Prague W |
||
Plzen W
20:00
| |
Slovacko W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Lechia Gdańsk U18
17:00
| |
Slask U18 |
||
Pogon Szczecin U18
17:00
| |
Lech Poznan U18 |
||
Hutnik Kraków U18
17:00
| |
Wisla U18 |
||
Gornik Z. U18
17:15
| |
Jagiellonia U18 |
||
Cracovia U18
20:30
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
SMS Łódź U18
21:00
| |
Arka Gdynia U18 |
||
Panama - Lpf |
||||
Veraguas
04:00
| |
Deportivo Universitario |
||
Australia - Npl Victoria |
||||
Avondale Heights
12:00
| |
South Melbourne |
||
Eastern Lions
12:00
| |
Dandenong City |
||
Hume City
14:30
| |
Heidelberg United |
||
Dandenong Thunder
16:00
| |
Altona Magic |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Wohlen
21:00
| |
Langenthal |
||
Solothurn
21:00
| |
Biel-Bienne |
||
Baden
21:00
| |
Delémont |
||
Grasshopper II
21:00
| |
Zug |
||
Wettswil-Bonstetten
21:00
| |
Gossau |
||
Dietikon
21:00
| |
Kosova |
||
Balzers
21:00
| |
Winterthur II |
||
Red Star Zürich
21:00
| |
Höngg |
||
Echallens
22:00
| |
Terre Sainte |
||
Lancy
22:30
| |
Lausanne II |
||
Vevey Sports
22:30
| |
Azzurri 90 |
||
Bassecourt
23:00
| |
Muttenz |
||
Martigny Sports
05:00
| |
La Chaux-de-Fonds |
||
Olympique de Genève
05:00
| |
Naters |
||
Young Boys II
05:00
| |
Meyrin |
||
Bulle
05:00
| |
Chênois |
||
Paradiso
05:00
| |
Eschen / Mauren |
||
St. Gallen II
05:00
| |
Linth |
||
Tuggen
05:00
| |
Thalwil |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Sion II
20:00
| |
Bellinzona |
||
Rapperswil-Jona
21:00
| |
Étoile Carouge |
||
Stade Nyonnais
21:00
| |
Brühl |
||
YF Juventus
21:00
| |
Münsingen |
||
Breitenrain
21:00
| |
Köniz |
||
Zürich II
21:00
| |
Black Stars |
||
Basel II
21:30
| |
Bavois |
||
Yverdon Sport
22:30
| |
Cham |
||
Austria - Regionalliga: Ost |
||||
Team Wiener Linien
23:30
| |
Bruck/Leitha |
||
Leobendorf
23:30
| |
Traiskirchen |
||
Australia - Northern Nsw |
||||
Adamstown Rosebuds
11:30
| |
Maitland |
||
Weston Bears
14:00
| |
Lake Macquarie |
||
Broadmeadow Magic
14:10
| |
Lambton Jaffas |
||
Lesotho - Premier League |
||||
Matlama
20:00
| |
Likhopo |
||
Mazenod
20:00
| |
Lesotho Defence Force |
||
LCS
20:00
| |
Linare |
||
CCX
20:00
| |
Kick4Life |
||
Russia - Pfl |
||||
Sakhalin
13:00
| |
Kaluga |
||
Krasnyy-SGAFKST
18:00
| |
Metallurg Lipetsk |
||
Kvant
18:00
| |
Znamya Noginsk |
||
Sokol Saratov
18:00
| |
Saturn Ramenskoye |
||
Metallurg Vidnoye
19:00
| |
Avangard Kursk |
||
Khimik Novomoskovsk
19:00
| |
Salyut Belgorod |
||
SKA Rostov
19:00
| |
Krasnodar 3 |
||
Ryazan
21:00
| |
Strogino |
||
Togo - Championnat National |
||||
Sara Sport
22:00
| |
Kara |
||
ASKO de Kara
05:00
| |
Semassi |
||
Koroki Metete
05:00
| |
Sara Sport |
||
Unisport
05:00
| |
Ifodjè |
||
Togo Port
05:00
| |
Gomido |
||
OTR
05:00
| |
Anges Notsè |
||
Maranatha Fiokpo
05:00
| |
Dynamic Togolais |
||
Gbohloe-Su
05:00
| |
Entente II |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Patronage Sainte-Anne
22:00
| |
JS Talangaï |
||
Sweden - Elitettan Women |
||||
Norrköping W
18:00
| |
Brommapojkarna W |
||
Alingsås W
19:00
| |
Umea W |
||
IFK Kalmar W
20:00
| |
Älvsjö AIK W |
||
Uppsala W
20:00
| |
Mallbacken W |
||
Mozambique - Mocambola |
||||
Black Bulls Maputo
20:00
| |
Desportivo Maputo |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Valencia W
16:00
| |
Real Betis W |
||
Sevilla W
16:00
| |
Madrid CFF W |
||
Atletico Madrid W
17:00
| |
Athletic Club W |
||
Deportivo de La Coruña W
21:00
| |
Espanyol W |
||
Rayo Vallecano W
23:30
| |
Real Sociedad W |
||
Barcelona W
05:00
| |
Huelva W |
||
Switzerland - Nationalliga A Women |
||||
Lugano W
18:00
| |
Servette Chênois W |
||
Zurich W
21:00
| |
Young Boys W |
||
Basel W
22:00
| |
Luzern W |
||
Grasshopper W
00:00
| |
St. Gallen |
||
Belgium - Super League Women |
||||
RSC Anderlecht W
19:00
| |
OH Leuven W |
||
Club Brugge W
21:00
| |
St. Liege W |
||
Hungary - Nb I Women |
||||
Kelen W
20:00
| |
Győri ETO W |
||
Diósgyőri VTK W
22:00
| |
Ferencváros W |
||
MTK Hungaria W
22:00
| |
Astra Hungary W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Sassuolo W
17:30
| |
AC Milan W |
||
Fiorentina W
20:00
| |
Empoli W |
||
Inter Milano W
20:00
| |
Florentia W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Monterrey W
09:05
| |
Tigres UANL W |
||
Spain - Tercera - Playoffs |
||||
Torrijos
23:00
| |
Guadalajara |
||
Roda
00:00
| |
Silla |
||
Saguntino
00:00
| |
Villarreal III |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Maccabi Ahi Iksal
18:30
| |
Ahi Bir al-Maksur |
||
Hapoel Bnei Musmus
19:00
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Hapoel Ironi Karmiel
21:00
| |
Ahi Akko |
||
MS Be'er Sheva
01:15
| |
Moadon Tzeirey Rahat |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Puerto del Carmen W
18:00
| |
Real Unión Tenerife II W |
||
Cáceres II W
21:00
| |
La Rambla W |
||
Levante III W
21:00
| |
Murcia Féminas W |
||
Lorca W
21:00
| |
Marítim W |
||
Almería W
22:00
| |
Mérida AD W |
||
Atlético de Aspe W
22:00
| |
SMX Athletic Murcia W |
||
Umia W
22:00
| |
Llanera W |
||
Viajes Interrías W
22:00
| |
Gijón FF W |
||
Castejón W
22:00
| |
Aurrerá de Vitoria W |
||
Logroño II W
22:00
| |
Bizkerre W |
||
Pradejón W
22:00
| |
Añorga W |
||
Julio Suárez W
22:30
| |
Tarsa W |
||
León FF W
23:00
| |
Atlético Madrid III W |
||
Osasuna II W
23:00
| |
Real Sociedad II W |
||
Las Torres W
23:00
| |
San Antonio Pilar W |
||
La Garita W
23:30
| |
Llamoro W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Polillas U19
16:00
| |
Maracena U19 |
||
Badajoz U19
16:00
| |
Burgos CF U19 |
||
Mallorca U19
16:30
| |
Stadium Casablanca U19 |
||
Barcelona U19
17:00
| |
Gimnàstic Tarragona U19 |
||
Atl. Madrid U19
17:00
| |
Real Valladolid U19 |
||
Calasanz U19
17:30
| |
Real Oviedo U19 |
||
Girona U19
17:30
| |
Cerdanyola d. Vallès U19 |
||
Victoria U19
18:00
| |
Llano del Moro U19 |
||
Orientación Marítima U19
18:30
| |
Mensajero U19 |
||
Unión Viera U19
19:00
| |
Juventud Laguna U19 |
||
Maspalomas U19
19:00
| |
Tenerife U19 |
||
Arucas U19
19:00
| |
Marino U19 |
||
Acodetti U19
19:00
| |
San José U19 |
||
Rayo Vallecano U19
20:45
| |
Getafe U19 |
||
Toledo U19
21:00
| |
Patacona U19 |
||
Conxo Santiago U19
21:30
| |
Roces U19 |
||
Racing Ferrol U19
21:30
| |
Arenal U19 |
||
Archena U19
21:30
| |
Alzira U19 |
||
Albacete U19
21:30
| |
Roda U19 |
||
Real Murcia U19
21:30
| |
Alboraya U19 |
||
Unión Adarve U19
21:30
| |
Alcorcón U19 |
||
Europa U19
22:00
| |
Ebro U19 |
||
Los Yébenes SB U19
22:00
| |
Atlético Pinto U19 |
||
Huracán U19
22:00
| |
Los Llanos Aceró U19 |
||
Vázquez Cultural U19
22:30
| |
Cádiz U19 |
||
Atlético Madrileño U19
22:30
| |
Valencia U19 |
||
Tiro de Pichón U19
23:00
| |
Calavera U19 |
||
Córdoba U19
23:00
| |
Almería U19 |
||
Elche U19
23:00
| |
Villarreal U19 |
||
Lorca CFB U19
23:00
| |
Castellón U19 |
||
Espanyol U19
23:00
| |
Real Zaragoza U19 |
||
Real Madrid U19
23:00
| |
Cultural Leonesa U19 |
||
Recreativo Huelva U19
23:30
| |
Dos Hermanas SA U19 |
||
Damm U19
01:00
| |
Sabadell U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Charavgiakos
21:00
| |
Proodeftiki |
||
Brazil - Carioca U20 |
||||
Flamengo RJ U20
19:00
| |
Botafogo U20 |
||
Bangu U20
20:00
| |
Nova Iguaçu U20 |
||
Portuguesa RJ U20
20:00
| |
Madureira U20 |
||
Macaé U20
20:00
| |
Fluminense U20 |
||
Resende U20
21:00
| |
Volta Redonda U20 |
||
Brazil - Brasileiro Women |
||||
Botafogo W
01:00
| |
Minas ICESP W |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Comuna Recea
15:00
| |
Unirea Slobozia |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Cognac
00:00
| |
Bordeaux II |
||
Anglet Genets
00:00
| |
Bressuire |
||
Stade Bordelais
00:00
| |
Neuville |
||
Chatellerault
00:00
| |
Chauvigny |
||
Lège-Cap-Ferret
00:00
| |
Aviron Bayonnais |
||
Libourne
00:00
| |
Niort II |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Blagnac
23:00
| |
Rodez II |
||
Fabrègues
23:00
| |
Narbonne |
||
Agde
23:00
| |
Alberes Argelès |
||
Castanet
23:30
| |
Stade Beaucairois |
||
Balma
23:30
| |
Nîmes II |
||
Olympique d'Alès
00:00
| |
Montpellier II |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Racing Colombes 92
20:00
| |
Mantes 78 |
||
Les Ulis
20:00
| |
Drancy JA |
||
Meaux Academy Football
23:00
| |
Blanc Mesnil |
||
PSG II
23:00
| |
Les Mureaux |
||
Créteil II
23:00
| |
Ivry US |
||
Linas-Montlhery
23:00
| |
Paris II |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Marseille Endoume Catalans
23:00
| |
Côte Bleue |
||
Cannes
23:00
| |
Nice II |
||
Istres
23:00
| |
Cannet Rocheville |
||
Rousset-Ste Victoire
23:00
| |
Mandelieu LN |
||
Italy - Serie C Play-offs |
||||
Como
22:00
| |
Ternana |
||
Ravenna
22:30
| |
Legnago Salus |
||
Bisceglie
22:30
| |
Paganese |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Podbrezová U19
16:00
| |
Slovan Bratislava U19 |
||
Trenčín U19
16:00
| |
Dukla U19 |
||
Nitra U19
16:00
| |
DAC U19 |
||
Poprad U19
16:00
| |
Žilina U19 |
||
Ružomberok U19
16:00
| |
Zemplín Michalovce U19 |
||
Spartak Trnava U19
16:00
| |
Senica U19 |
||
Vietnam - Second Division |
||||
Dong Thap
15:30
| |
Tien Giang |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Eastern Lions U21
09:30
| |
Dandenong City U21 |
||
Port Melbourne U21
12:00
| |
Green Gully U21 |
||
Dandenong Thunder U21
14:00
| |
Altona Magic U21 |
||
Hume City U21
16:45
| |
Heidelberg United U21 |
||
Japan - Nadeshiko League 1 |
||||
NGU Lublield Nagoya W
11:00
| |
Cerezo Osaka W |
||
Ehime W
11:00
| |
Kamogawa W |
||
Russia - Premier League Women |
||||
Rubin Kazan W
17:00
| |
Lokomotiv Moscow W |
||
CSKA Moscow W
21:00
| |
Zvezda 2005 W |
||
Sierra Leone - Premier League |
||||
Central Parade
23:15
| |
Anti Drugs Strikers |
||
Bai Bureh Warriors
23:15
| |
Diamond Stars |
||
Kamboi Eagles
23:15
| |
Kallon |
||
East End Tigers
01:45
| |
East End Lions |
||
Turkey - 3. Lig Play-offs |
||||
68 Aksaray Belediyespor
20:00
| |
Yıldırım Belediyesispor |
||
Yeşilyurt Belediyespor
20:00
| |
Tire 1922 |
||
Fethiyespor
00:30
| |
Erzin Belediyespor |
||
Isparta Davrazspor
00:30
| |
Erokspor |
||
Iceland - 4. Deild |
||||
Hvíti riddarinn
21:00
| |
Vatnaliljur |
||
Léttir
21:00
| |
Kormákur / Hvöt |
||
Vængir Jupiters
21:00
| |
Úlfarnir |
||
Samherjar
23:00
| |
KB |
||
Iceland - 3. Deild |
||||
Einherji
20:30
| |
KFG |
||
ÍH
21:00
| |
Dalvík / Reynir |
||
Vídir
21:00
| |
KFS |
||
Sindri
23:00
| |
Ellidi |
||
Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary |
||||
Sorrento
14:00
| |
Shamrock Rovers Perth |
||
Mandurah City
14:00
| |
Cockburn City |
||
Gwelup Croatia SC
14:00
| |
Floreat Athena |
||
Olympic Kingsway
14:00
| |
ECU Joondalup |
||
Bayswater City
14:00
| |
Balcatta |
||
Perth
14:00
| |
Kwinana United |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
The Lakes Res.
10:00
| |
Mt Gravatt Res. |
||
Bayside United Res.
12:45
| |
Western Spirit Res. |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
LSK Kvinner W
17:00
| |
Kolbotn W |
||
Vålerenga W
19:00
| |
Trondheims-Ørn W |
||
Røa W
19:00
| |
Lyn W |
||
Amazon Grimstad W
20:00
| |
Klepp W |
||
Arna-Bjørnar W
20:00
| |
Avaldsnes W |
||
Sandviken W
20:00
| |
Åsane W |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Mons Calpe
23:15
| |
Europa FC |
||
Iceland - Premier League Women |
||||
Tindastóll W
20:00
| |
ÍBV W |
||
Valur W
21:00
| |
Fylkir W |
||
Keflavík W
21:00
| |
Thróttur Reykjavík |
||
Selfoss W
23:00
| |
Stjarnan W |
||
Breidablik W
23:00
| |
Thor Akureyri W |
||
Japan - Japan Football League |
||||
Sony Sendai
11:00
| |
Honda Lock |
||
Honda
11:00
| |
Osaka |
||
Maruyasu Okazaki
11:00
| |
Iwaki |
||
Japan - Nadeshiko League 2 |
||||
Norrdea Hokkaido W
11:00
| |
Tsukuba Ladies |
||
Shizuoka Sangyo Univ.
11:00
| |
Kibi Univ. Takahashi W |
||
Bunnies Gunma White Star W
12:00
| |
Yunogo Belle W |
||
Finland - Kolmonen |
||||
Ri-Pa
17:00
| |
LaPa |
||
OsPa
17:00
| |
HauPa |
||
RPS Lions
18:00
| |
Kultsu |
||
KJP
19:00
| |
STPS |
||
TuPS
19:00
| |
Kontu |
||
Toejoen Veikot
19:00
| |
Åland |
||
Finnkurd
20:00
| |
HIFK 2 |
||
Inter Turku II
20:00
| |
P-Iirot |
||
Espoo II
20:15
| |
Viikingit |
||
FC Komeetat
22:30
| |
PK-37 |
||
Liry
22:30
| |
HaPK |
||
Kirkkonummi
23:00
| |
ToTe |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 15 พ.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net