ยูฟ่ายูโรปาลีก |
||||
---|---|---|---|---|
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
| |
เกรนาดา |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
02:00
| |
อาร์เซน่อล |
||
โรม่า
02:00
| |
อาแจกซ์ |
||
บียาร์เรอัล
02:00
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
| |
โคเวนทรี ซิตี้ |
||
World - Club Friendlies |
||||
OKC Energy
23:00
| |
Austin Bold |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bishop's Stortford
01:45
| |
Haringey Borough |
||
Carshalton Athletic
01:45
| |
Cheshunt |
||
Corinthian-Casuals
01:45
| |
AFC Hornchurch |
||
Cray Wanderers
01:45
| |
Brightlingsea Regent |
||
Folkestone Invicta
01:45
| |
Enfield Town |
||
Horsham
01:45
| |
Potters Bar Town |
||
Leatherhead
01:45
| |
East Thurrock United |
||
Lewes
01:45
| |
Kingstonian |
||
Margate
01:45
| |
Bowers & Pitsea |
||
Merstham
01:45
| |
Bognor Regis Town |
||
Wingate & Finchley
01:45
| |
Worthing |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Aveley
01:45
| |
Cambridge City |
||
Brentwood Town
01:45
| |
Basildon United |
||
Coggeshall Town
01:45
| |
Bury Town |
||
Dereham Town
01:45
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Great Wakering Rovers
01:45
| |
Heybridge Swifts |
||
Histon
01:45
| |
Canvey Island |
||
Hullbridge Sports
01:45
| |
Grays Athletic |
||
Maldon & Tiptree
01:45
| |
AFC Sudbury |
||
Tilbury
01:45
| |
Romford |
||
Witham Town
01:45
| |
Soham Town Rangers |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Ashford Town (Middlesex)
01:45
| |
Hanwell Town |
||
Bracknell Town
01:45
| |
Barking |
||
Chertsey Town
01:45
| |
Waltham Abbey |
||
Chipstead
01:45
| |
Ware |
||
FC Romania
01:45
| |
Bedfont Sports |
||
Harlow Town
01:45
| |
Marlow |
||
Hertford Town
01:45
| |
Northwood |
||
Staines Town
01:45
| |
Westfield |
||
Tooting & Mitcham United
01:45
| |
Chalfont St Peter |
||
Uxbridge
01:45
| |
South Park |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Schwachhausen
23:30
| |
Hemelingen |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Gütersloh
00:00
| |
TuS Haltern |
||
Finnentrop / Bamenohl
00:00
| |
Sportfreunde Siegen |
||
Preußen Münster II
00:00
| |
Hammer SpVg |
||
Wattenscheid 09
00:00
| |
Schermbeck |
||
Eintracht Rheine
00:00
| |
Paderborn 07 II |
||
Westfalia Herne
00:00
| |
ASC Dortmund |
||
Sprockhövel
00:00
| |
Holzwickeder SC |
||
Ennepetal
00:00
| |
Meinerzhagen |
||
Vreden
00:00
| |
Erndtebrück |
||
Kaan-Marienborn
00:00
| |
Victoria Clarholz |
||
Armenia - Premier League |
||||
Ararat-Armenia
18:00
| |
Shirak |
||
Ararat
21:00
| |
Noah |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Montana
23:30
| |
Lokomotiv Plovdiv |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Lovech
21:00
| |
Septemvri Sofia |
||
Ludogorets II
21:00
| |
Yantra 1919 |
||
Sozopol
21:00
| |
Septemvri Simitli |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Prostějov
19:30
| |
Vysočina Jihlava |
||
Denmark - Landspokal Cup |
||||
SønderjyskE
21:30
| |
Midtjylland |
||
Randers
00:00
| |
AGF |
||
Hungary - Hungarian Cup |
||||
MTK
23:30
| |
MOL Vidi |
||
Moldova - National Division |
||||
Floreşti
17:00
| |
Dinamo-Auto |
||
Codru Lozova
20:00
| |
Sfîntul Gheorghe |
||
Scotland - League One |
||||
Clyde
01:00
| |
Dumbarton |
||
Partick Thistle
01:00
| |
Montrose |
||
Scotland - League Two |
||||
Stranraer
01:00
| |
Stenhousemuir |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Boluspor
17:30
| |
Ümraniyespor |
||
Osmanlıspor
20:00
| |
Altay |
||
Bursaspor
23:00
| |
Bandırmaspor |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Dinaz Vyshhorod
19:00
| |
Podillya Khmelnytskyi |
||
Argentina - Copa Argentina |
||||
San Martín San Juan
07:10
| |
Racing Club |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
ABC
07:30
| |
Botafogo |
||
América RN
07:30
| |
Cruzeiro |
||
Avaí
05:00
| |
Cascavel |
||
4 de Julho
05:00
| |
Cuiabá |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Leones FC
07:40
| |
Real San Andres |
||
Tigres
05:30
| |
Barranquilla |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Pérez Zeledón
07:00
| |
Grecia |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Sacachispas
08:00
| |
Comunicaciones |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Juárez
09:00
| |
Tigres UANL |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Venados
07:05
| |
Atlante |
||
Pumas Tabasco
09:05
| |
Cancún |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Madriz
08:00
| |
Managua |
||
Peru - Primera Division |
||||
Alianza Atlético
23:00
| |
Ayacucho |
||
Universidad San Martín
03:30
| |
Universitario |
||
UTC Cajamarca
06:00
| |
Melgar |
||
South Africa - Premier League |
||||
Baroka
20:00
| |
Kaizer Chiefs |
||
Algeria - Ligue 1 |
||||
ES Sétif
04:30
| |
JS Kabylie |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Motema Pembe
20:00
| |
Groupe Bazano |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Bouake
22:30
| |
Tanda |
||
SOL
22:30
| |
SOA |
||
ASEC Mimosas
01:00
| |
Racing d'Abidjan |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Ashanti GB
05:00
| |
Horoya |
||
Eléphant Coléah
05:00
| |
Fello Star |
||
ASFAG
05:00
| |
Kaloum Star |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Duguwolofila
23:30
| |
Bougouni |
||
Douannes de Sikasso
23:30
| |
ASOM |
||
Bakaridjan
23:30
| |
Black Stars |
||
CAS de Sévaré
00:00
| |
USC Kita |
||
LC Ba
00:00
| |
Stade Malien Bamako |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Wydad Casablanca
05:00
| |
Mouloudia Oujda |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Polisi Tanzania
20:00
| |
Namungo |
||
Ihefu
20:00
| |
Mbeya City |
||
Zambia - Super League |
||||
Forest Rangers
20:00
| |
NAPSA Stars |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Padideh Khorasan
23:00
| |
Zob Ahan |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Salmiyah
02:00
| |
Kazma |
||
Al Sahel
02:00
| |
Khaitan |
||
Saudi Arabia - Pro League |
||||
Abha
01:50
| |
Al-Ain |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Al Duhail
00:45
| |
Al Shorta |
||
Istiqlol Dushanbe
02:00
| |
Shabab Al Ahli Dubai |
||
Al Hilal
02:00
| |
AMGK |
||
Esteghlal
03:15
| |
Al Ahli Jeddah |
||
World - CONCACAF Champions League |
||||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
| |
Deportivo Saprissa |
||
América
07:00
| |
Olimpia |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Atlético Nacional
07:30
| |
Libertad |
||
Belgium - Provincial-Liege |
||||
Rechain
23:30
| |
Pontisse Cite |
||
UCE Liège
23:30
| |
Mélen-Micheroux |
||
JS Fizoise
23:30
| |
La Calamine |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Monopoli
20:00
| |
Casertana |
||
Romania - Super Cup |
||||
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
| |
FCSB |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Velke Levare
01:00
| |
Vera |
||
Turkey - 2. Lig: Beyaz |
||||
Afjet Afyonspor
17:00
| |
Hekimoğlu Trabzon |
||
Ankara Demirspor
19:00
| |
Sancaktepe Belediye |
||
İnegölspor
19:00
| |
24 Erzincanspor |
||
Kocaelispor
19:00
| |
Şanlıurfaspor |
||
Manisa BBSK
19:00
| |
Hacettepe |
||
Çorum Belediyespor
19:00
| |
Utaş Uşakspor |
||
Sarıyer
19:00
| |
Zonguldak Kömürspor |
||
Niğde Belediyespor
19:00
| |
Kahramanmaraşspor |
||
Ergene Velimeşespor
19:00
| |
Amed SK |
||
Turkey - 2. Lig: Kirmizi |
||||
Bayburt İÖİ
18:00
| |
Karacabey Birlikspor |
||
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
| |
Eyüpspor |
||
Karabükspor
19:00
| |
Pazarspor |
||
Elazığspor
19:00
| |
Bodrumspor |
||
Turgutluspor
19:00
| |
Van BB |
||
Pendikspor
19:00
| |
Kırşehir Belediyespor |
||
Serik Belediyespor
19:00
| |
Sakaryaspor |
||
Etimesgut Belediyespor
19:00
| |
Kırklarelispor |
||
Kastamonuspor
19:00
| |
Tarsus İdman Yurdu |
||
Sivas Belediyespor
19:00
| |
Bugsaşspor |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Iranduba
07:35
| |
Manaus |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Capital
01:00
| |
Santa Maria |
||
Brasiliense
01:30
| |
Ceilândia |
||
Brazil - Carioca 1 |
||||
ฟลาเมงโก
05:00
| |
Vasco da Gama |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
Aimoré
07:30
| |
Internacional |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Goiás
07:30
| |
Aparecidense |
||
Jataiense
01:30
| |
Anápolis |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Perilima
02:00
| |
Sousa |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Coritiba
06:00
| |
Cianorte |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
São Paulo
07:30
| |
Guarani |
||
Ituano
08:00
| |
Botafogo SP |
||
Inter de Limeira
06:00
| |
Bragantino |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Capivariano
01:00
| |
Comercial |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Sport Recife
07:30
| |
Acadêmica Vitória |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Aquidauanense
02:00
| |
Águia Negra |
||
Operário MS
02:00
| |
Novoperário |
||
South Africa - Nedbank Cup |
||||
Mamelodi Sundowns
23:00
| |
Orlando Pirates |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Lviv U21
16:00
| |
Oleksandriya U21 |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Wadi Degla
02:30
| |
Al Ittihad |
||
Al Masry
02:30
| |
El Geish |
||
Panama - Lpf |
||||
Veraguas
03:00
| |
Tauro |
||
Árabe Unido
04:00
| |
San Francisco |
||
South America - Recopa Sudamericana |
||||
Palmeiras
07:30
| |
Defensa y Justicia |
||
Maldives - Male League |
||||
Green Streets
00:00
| |
Eagles |
||
Russia - Pfl |
||||
Essentuki
18:00
| |
Makhachkala |
||
Krasnodar 3
19:00
| |
Inter Cherkessk |
||
Kuban Kholding
19:00
| |
Urozhay |
||
Legion Dynamo
20:00
| |
Tuapse |
||
Druzhba
20:00
| |
Forte Taganrog |
||
Biolog
20:00
| |
Dinamo Stavropol' |
||
Chernomorets
22:00
| |
Anzhi |
||
Togo - Championnat National |
||||
Koroki Metete
22:00
| |
ASKO de Kara |
||
World - Friendly International U19 |
||||
FYR Macedonia U19
16:00
| |
Montenegro U19 |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
OH Leuven II
19:00
| |
Gent II W |
||
Algeria - Algeria Youth League |
||||
JSM Skikda U21
20:00
| |
MC Alger U21 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
ASU Poli Timişoara
20:30
| |
Rapid Bucuresti |
||
Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary |
||||
Camden Haven Redbacks
16:15
| |
Taree Wildcats |
||
Lake Macquarie Junior
16:45
| |
Newcastle Suns |
||
Finland - Kolmonen |
||||
FC Komeetat
23:00
| |
Barca |
||
PAVE
23:00
| |
LehPa |
||
JyTy Turku
23:00
| |
P-Iirot |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 15 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 15 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 15 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 15 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net