ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
ดอร์ทมุนด์
02:00
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
ลิเวอร์พูล
02:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
เจลีก |
||||
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
| |
โตกุชิม่า วอร์ทิส |
||
สากัน โตสู
17:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
| |
อวิสปา ฟูกูโอกะ |
||
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
AFC Sudbury
01:45
| |
Romford |
||
Cambridge City
01:45
| |
Hullbridge Sports |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Bracknell Town
01:45
| |
Ashford Town (Middlesex) |
||
FC Romania
01:45
| |
Marlow |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
Osnabrück
23:30
| |
Jahn Regensburg |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Sonnenhof Großaspach
00:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Wuppertaler SV
23:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
SV 1919 Straelen
00:30
| |
Köln II |
||
Fortuna Köln
00:30
| |
Rot Weiss Ahlen |
||
Armenia - Premier League |
||||
Van
17:30
| |
Pyunik |
||
Alashkert
19:30
| |
Urartu |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Grazer AK
23:30
| |
Juniors OÖ |
||
Rapid Wien II
01:30
| |
Blau-Weiß Linz |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
FK Minyor Pernik
20:00
| |
OFK Pirin |
||
Neftohimik
21:00
| |
Strumska slava |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
ลูโดโกเรต์ส
22:30
| |
CSKA Sofia |
||
Croatia - Croatia Cup |
||||
Istra 1961
23:00
| |
Rijeka |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Ahironas
20:00
| |
Alki Oroklini |
||
EN THOI Lakatamia
20:00
| |
Omonia Psevda |
||
Akritas
20:00
| |
Ayia Napa |
||
Xylotympou
20:00
| |
Kouris Erimi |
||
Aris
20:00
| |
AE Zakakiou |
||
Othellos
20:00
| |
Omonia Aradippou |
||
Anagennisi Deryneia
20:00
| |
ASIL Lysi |
||
Digenis Ypsonas
20:00
| |
Digenis Morphou |
||
Onisilos
22:00
| |
PAEEK |
||
Cyprus - Cyprus Cup |
||||
Anorthosis
21:00
| |
อาโปเอล |
||
Olympiakos
23:30
| |
AEL |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Viktoria Plzeň
21:00
| |
Zlín |
||
Jablonec
23:00
| |
Sparta Praha |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Ústí nad Labem
21:00
| |
Slavoj Vyšehrad |
||
Lisen
21:30
| |
Dukla Praha |
||
Varnsdorf
21:30
| |
Chrudim |
||
Hradec Králové
21:30
| |
Táborsko |
||
Blansko
21:30
| |
Vlašim |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Clermont
00:00
| |
อาเมียงส์ |
||
France - National |
||||
Concarneau
23:45
| |
Red Star |
||
Greece - Football League |
||||
Apollon Pontou FC
19:00
| |
Pierikos |
||
Thesprotos
19:00
| |
Pontion Karagiannion |
||
Almopos
19:00
| |
Olympiakos Volos |
||
Triglia FC
19:00
| |
Kavala |
||
Panserraikos
19:00
| |
Veria |
||
Niki Volos
19:00
| |
Santorini 2020 |
||
Egaleo
19:00
| |
Episkopi |
||
Kalamata
19:00
| |
Asteras Vlachioti |
||
Aspropyrgos Enosis
19:00
| |
Ialysos |
||
Kallithea
19:00
| |
Rodos |
||
Hungary - Hungarian Cup |
||||
Várda SE
22:30
| |
Újpest |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Pelister
18:00
| |
Sileks |
||
Vardar
18:00
| |
Renova |
||
Skendija 79
18:00
| |
Akademija Pandev |
||
Shkupi
18:00
| |
Belasica |
||
Makedonija
18:00
| |
Borec |
||
Struga
18:00
| |
Rabotnicki |
||
Montenegro - Second League |
||||
Bokelj
21:00
| |
Jedinstvo |
||
Berane
21:00
| |
Mornar |
||
Grbalj
21:00
| |
Drezga |
||
Kom
21:00
| |
Ibar |
||
Arsenal Tivat
21:00
| |
Igalo |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Puszcza Niepołomice
18:00
| |
Radomiak Radom |
||
Nieciecza
00:00
| |
Korona Kielce |
||
Poland - Polish Cup |
||||
Cracovia Kraków
22:30
| |
Raków Częstochowa |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Universitatea Craiova
23:00
| |
Şirineaşa |
||
Russia - Youth League |
||||
Ufa U19
14:00
| |
Tambov U19 |
||
Ural U19
15:00
| |
Dinamo Moskva U19 |
||
CSKA Moscow U19
16:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
Rubin Kazan U19
16:00
| |
Krasnodar U19 |
||
Zenit U19
16:00
| |
Sochi U19 |
||
Akademiya Konoplev U20
16:00
| |
Arsenal Tula U19 |
||
Lokomotiv Moskva U19
17:00
| |
Rostov U19 |
||
UOR №5 U20
17:00
| |
Chertanovo U20 |
||
Rotor Volgograd U20
19:00
| |
Khimki U20 |
||
Strogino U20
21:30
| |
Spartak Moskva U19 |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
ราโย่ บาเยกาโน่
00:00
| |
Mirandés |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
Kriens
22:00
| |
Servette |
||
Grasshopper
23:00
| |
St. Gallen |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Menemen Belediyespor
17:30
| |
Samsunspor |
||
Adanaspor
20:00
| |
Akhisar Belediyespor |
||
Balıkesirspor
23:00
| |
İstanbulspor |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Karpaty
16:00
| |
Karpaty Halych |
||
Volyn Lutsk II
19:00
| |
Chernihiv |
||
Bukovyna
20:00
| |
Nyva Vinnytsya |
||
Uzhhorod
21:00
| |
Chayka |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Yarud Mariupol'
18:00
| |
Balkany Zorya |
||
Peremoga
19:00
| |
Metal Kharkiv |
||
Tavriya
19:00
| |
Metalurh Zaporizhya |
||
Argentina - Copa Argentina |
||||
Tigre
04:30
| |
Independiente |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
CSA
07:30
| |
Remo |
||
América Mineiro
05:00
| |
Ferroviário |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Patriotas Boyacá
08:00
| |
Once Caldas |
||
Colombia - Copa Betplay |
||||
Llaneros
03:30
| |
Real Cartagena |
||
Valledupar
05:30
| |
Boca Juniors de Cali |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Delfin
00:15
| |
Macará |
||
LDU Quito
02:30
| |
Manta |
||
Universidad Católica
05:00
| |
Emelec |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Cobán Imperial
00:00
| |
Iztapa |
||
Achuapa
01:00
| |
Xelajú |
||
Deportivo Sanarate
02:00
| |
Antigua GFC |
||
Municipal
04:00
| |
Malacateco |
||
Guastatoya
04:00
| |
Cotzumalguapa |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tampico Madero
07:05
| |
Dorados |
||
Cimarrones de Sonora
09:05
| |
Correcaminos UAT |
||
Universidad Guadalajara
05:00
| |
Alebrijes de Oaxaca |
||
Peru - Primera Division |
||||
Academia Cantolao
01:15
| |
Cienciano |
||
Sport Huancayo
03:30
| |
Alianza Lima |
||
South Africa - Premier League |
||||
TS Galaxy
22:00
| |
Orlando Pirates |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Cotonsport
20:00
| |
Canon |
||
Dragon de Yaounde
21:00
| |
PWD |
||
Congo - Super Ligue |
||||
AC Rangers
18:30
| |
TP Mazembe |
||
Sanga Balende
20:30
| |
Simba |
||
Maniema Union
20:30
| |
Renaissance |
||
RCK
20:30
| |
Vita Club |
||
Côte d'Ivoire - Ligue 1 |
||||
Abengourou
22:30
| |
AFAD |
||
Bassam
22:30
| |
Sporting Gagnoa |
||
Africa Sports
01:00
| |
San-Pedro |
||
Egypt - Premier League |
||||
Pyramids FC
02:30
| |
Misr Lel Makasa |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Flamme Olympique
05:00
| |
Hafia |
||
Mali - Premiere Division |
||||
USFAS Bamako
00:00
| |
Onze Créateurs |
||
Syria - Premier League |
||||
Horriya
18:00
| |
Hottin |
||
Teshrin
18:00
| |
Al Jaish |
||
Wathba
18:00
| |
Taliya |
||
Wahda
18:00
| |
Foutoua |
||
Jabala
18:00
| |
Al-Horgelah |
||
Shorta
18:00
| |
Karama |
||
Al Sahel
18:00
| |
Al Ittihad |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Simba
20:00
| |
Mtibwa Sugar |
||
Zambia - Super League |
||||
Kitwe United
18:00
| |
Nkana |
||
Power Dynamos
20:00
| |
Indeni |
||
Young Green Eagles
20:00
| |
Zanaco |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Fahaheel
02:00
| |
Al Qadsia |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Jeel
01:35
| |
Al Jabalain |
||
Al Draih
01:45
| |
Al-Thuqbah |
||
Al Hazm
02:00
| |
Al Shoalah |
||
Arar
02:10
| |
Al Najoom |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Tataouine
19:30
| |
ES Tunis |
||
Monastir
19:30
| |
Etoile du Sahel |
||
CS Sfaxien
19:30
| |
Olympique Béja |
||
Korea Republic - Korean Cup |
||||
Pocheon
17:00
| |
Yangju Citizen |
||
Daejeon Citizen
17:00
| |
Suwon Bluewings |
||
Incheon United
17:00
| |
Anyang |
||
Gimhae City
17:00
| |
Bucheon 1995 |
||
Sangju Sangmu
17:00
| |
Jeju United |
||
Seongnam
17:00
| |
Busan I'Park |
||
Ansan Greeners
17:00
| |
Asan Mugunghwa |
||
Cheongju
17:00
| |
Gangwon |
||
Gyeongnam
17:00
| |
Mokpo City |
||
Busan Transportation
17:00
| |
Gwangju |
||
Suwon
17:00
| |
Jeonnam Dragons |
||
Seoul
17:30
| |
Seoul E. |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Persepolis
21:30
| |
Al Wahda |
||
Pakhtakor
22:00
| |
Tractor Sazi |
||
Goa
00:00
| |
Al Rayyan |
||
Al Wihdat
01:00
| |
Al Nassr |
||
Al Sharjah
01:00
| |
Al Quwa Al Jawiya |
||
Al Sadd
01:00
| |
Foolad |
||
เอเอฟซีคัพ |
||||
Bengaluru
21:00
| |
Nepal Army |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Havant & Waterlooville
01:45
| |
Bath City |
||
Argentina - Primera C |
||||
Claypole
01:30
| |
General Lamadrid |
||
Deportivo Laferrere
01:30
| |
Victoriano Arenas |
||
Ituzaingó
01:30
| |
Midland |
||
Berazategui
01:30
| |
El Porvenir |
||
World - CONCACAF Champions League |
||||
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:00
| |
Marathón |
||
Cruz Azul
09:00
| |
Arcahaie |
||
โตรอนโต้ เอฟซี
05:00
| |
León |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Peñarol
07:30
| |
Cerro Largo |
||
Fénix
05:15
| |
Torque |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Santos
07:30
| |
San Lorenzo |
||
Grêmio
05:15
| |
Independiente del Valle |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
APONA Anagias
20:00
| |
ENAD |
||
Halkanoras
20:00
| |
MEAP Nisou |
||
Elia Lythrodonta
20:00
| |
Oroklini / Troulloi |
||
Peyia
20:00
| |
Olympiada Lympion |
||
Elpida Astromeritis
20:00
| |
O Kormakitis |
||
Amathous
20:00
| |
Ethnikos Assias |
||
Iraklis Yerolakkou
20:00
| |
APEP |
||
Ormideia
20:00
| |
Omonia 29is Maiou |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
OKS
23:15
| |
Tarup-Paarup |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Iraklis Larissa
20:30
| |
Makedonikos Foufas |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Nea Kallikrateia
20:30
| |
Agrotikos Asteras |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
M. Alexandros Kastorias
20:30
| |
Preveza |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Veszprém
20:00
| |
Tatabánya |
||
Balatonfuredi
21:30
| |
SC Sopron |
||
Puskás II
21:30
| |
III. Kerületi TUE |
||
Gardony
21:30
| |
Nagyatadi FC |
||
BKV Előre
21:30
| |
Lipot SK |
||
Érdi VSE
21:30
| |
Szabadkikoto |
||
MTE 1904
21:30
| |
Bicskei |
||
Zalaegerszegi TE II
21:30
| |
Menfocsanak |
||
Komárom
21:30
| |
Papai Perutz |
||
Videoton II
21:30
| |
Nagykanizsai ULE |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Olbia
20:00
| |
Como |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Palermo
20:00
| |
Foggia |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Arconatese
20:00
| |
Bra |
||
Casale
20:00
| |
PDHAE |
||
Castellanzese
20:00
| |
Chieri |
||
Folgore Caratese
20:00
| |
Pro Imperia |
||
Fossano
20:00
| |
Caronnese |
||
Gozzano
20:00
| |
Saluzzo |
||
Legnano
20:00
| |
Derthona |
||
Vado
20:00
| |
Sestri Levante |
||
Lavagnese
20:30
| |
Borgosesia |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Breno
20:00
| |
Seregno |
||
Caravaggio
20:00
| |
Villa d'Almè |
||
Crema
20:00
| |
Brusaporto |
||
Cavenago Fanfulla
20:00
| |
Scanzorosciate |
||
Nibionnoggiono
20:00
| |
Real Calepina |
||
Pontisola
20:00
| |
Casatese |
||
Sona
20:00
| |
Virtus Ciserano Bergamo |
||
Tritium
20:00
| |
Desenzano Calvina |
||
Vis Nova Giussano
20:00
| |
Adrense |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Trento Calcio 1921
20:00
| |
Luparense |
||
Ambrosiana
20:00
| |
Adriese |
||
Union ArzignanoChiampo
20:00
| |
Union S. Giorgio-Sedico |
||
Belluno
20:00
| |
Manzanese |
||
Chions
20:00
| |
Campodarsego |
||
Cjarlins Muzane
20:00
| |
Cartigliano |
||
Delta Calcio Rovigo
20:00
| |
Virtus Bolzano |
||
Este
20:00
| |
Caldiero Terme |
||
Clodiense
20:00
| |
Mestre |
||
Union Feltre
20:00
| |
Montebelluna |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Correggese
20:00
| |
Aglianese |
||
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
| |
Seravezza |
||
Lentigione
20:00
| |
Marignanese |
||
Mezzolara
20:00
| |
Prato |
||
Progresso
20:00
| |
Corticella |
||
Real Forte Querceta
20:00
| |
Forlì |
||
Rimini
20:00
| |
Pro Livorno |
||
Sammaurese
20:00
| |
Fiorenzuola |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Montevarchi Calcio
20:00
| |
Foligno |
||
Scandicci
20:00
| |
Trastevere |
||
Cannara
20:00
| |
Tiferno Lerchi |
||
Gavorrano
20:00
| |
Robur Siena |
||
Grassina
20:00
| |
Sangiovannese |
||
Lornano Badesse
20:00
| |
Ostia Mare Lidocalcio |
||
Montespaccato
20:00
| |
Flaminia |
||
San Donato Tavarnelle
20:00
| |
Sinalunghese |
||
Sporting Trestina
20:00
| |
Pianese |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Vastogirardi
19:30
| |
Campobasso |
||
Porto Sant'Elpidio
20:00
| |
Aprilia |
||
CynthiAlbalonga
20:00
| |
Pineto |
||
Recanatese
20:00
| |
Montegiorgio |
||
FC Rieti
20:00
| |
Atletico |
||
San Nicolò
20:00
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Tolentino
20:00
| |
Castelfidardo Calcio |
||
Vastese
20:00
| |
Matese |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Nola 1925
19:30
| |
Sassari Torres |
||
Muravera
19:30
| |
Afragolese |
||
SSC Giugliano
20:00
| |
Cassino |
||
Gladiator
20:00
| |
Savoia |
||
Nocerina
20:00
| |
Nuova Monterosi |
||
Insieme Formia
20:00
| |
Vis Artena |
||
Team Nuova Florida
20:00
| |
Lanusei |
||
Latte Dolce
21:00
| |
Carbonia |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
Audace Cerignola
20:00
| |
Puteolana Internapoli |
||
US Bitonto
20:00
| |
Sorrento |
||
Fidelis Andria
20:00
| |
Città di Fasano |
||
Francavilla
20:00
| |
Casarano |
||
Lavello
20:00
| |
Brindisi |
||
Portici
20:00
| |
Picerno |
||
Taranto
20:00
| |
Nardò |
||
Team Altamura
20:00
| |
Gravina |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Biancavilla
20:00
| |
Castrovillari |
||
Cittanovese
20:00
| |
FC Messina |
||
Acireale
20:00
| |
Gelbison |
||
Città Di Sant’Agata
20:00
| |
Paternò |
||
Marina di Ragusa
20:00
| |
Roccella |
||
ACR Messina
20:00
| |
Dattilo |
||
Rende
20:00
| |
San Luca |
||
Troina
20:00
| |
Santa Maria Cilento |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
Polkowice
18:00
| |
Olimpia Grudziądz |
||
Lech Poznań II
18:00
| |
Znicz Pruszków |
||
Stal Rzeszów
18:00
| |
Garbarnia Kraków |
||
Hutnik Krakow
21:30
| |
Stargard Szczeciński |
||
Katowice
22:00
| |
Olimpia Elbląg |
||
Bytovia Bytów
22:00
| |
Kalisz |
||
Sokół Ostróda
23:00
| |
SKRA Częstochowa |
||
Motor Lublin
23:00
| |
Wigry Suwałki |
||
Chojniczanka Chojnice
00:30
| |
Śląsk Wrocław II |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Vlasina
21:00
| |
Buducnost Popovac |
||
FK Toplicanin Prokuplje
21:00
| |
SFS Borac |
||
Morava Vladičin Han
21:00
| |
Radnički Svilajnac |
||
Car Konstantin
21:00
| |
Sinđelić Niš |
||
Moravac Mrštane
21:00
| |
Dunav Prahovo |
||
Župa
21:00
| |
Timok |
||
Rembas
21:00
| |
Pčinja Trgovište |
||
Radan
21:00
| |
Trstenik PPT |
||
Timočanin
21:00
| |
Kablovi Zaječar |
||
Mladost Medoševac
21:00
| |
Jedinstvo Paraćin |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sloga Požega
21:00
| |
Jedinstvo Ub |
||
Jošanica
21:00
| |
Trepča |
||
Gruža
21:00
| |
Sušica |
||
Mačva 1929
21:00
| |
Mladi Radnik |
||
Budućnost Arilje
21:00
| |
Sloboda Užice |
||
Sumadija Arandelovac
21:00
| |
Sloga Petrovac na Mlavi |
||
Železničar Lajkovac
21:00
| |
Budučnost Krušik |
||
Bane Raska
21:00
| |
Takovo |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
San Fernando de Henares
22:00
| |
El Álamo |
||
Alcobendas Sport
01:00
| |
Real Aranjuez |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Melilla CD
20:45
| |
Polideportivo Almería |
||
Juventud Torremolinos
22:30
| |
Huétor Tájar |
||
Vélez
23:00
| |
Almería II |
||
Motril
23:00
| |
Loja |
||
Union Estepona
23:00
| |
Atlético Porcuna |
||
El Palo
23:30
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Antequera
00:00
| |
Mancha Real |
||
Alhaurino
00:00
| |
Real Jaén |
||
Alhaurín
00:00
| |
Huétor Vega |
||
At. Malagueño
00:30
| |
Torreperogil |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Lucena
23:00
| |
Xerez Deportivo |
||
Sevilla III
23:00
| |
Lebrijana |
||
Córdoba II
23:00
| |
Rota |
||
Puente Genil
00:00
| |
Ceuta |
||
San Roque de Lepe
00:00
| |
Xerez |
||
Castilleja
00:00
| |
Cabecense |
||
Gerena
00:00
| |
Arcos |
||
Utrera
00:00
| |
Los Barrios |
||
Pozoblanco
00:30
| |
Antoniano |
||
Coria CF
01:00
| |
Conil |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Tenisca
22:00
| |
Santa Úrsula |
||
Las Palmas III
01:00
| |
Villa Santa Brígida |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Águilas CF
01:00
| |
Cartagena II |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Atletico Monzon
00:30
| |
Sabiñánigo |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Fatsa Belediyespor
17:00
| |
Manisaspor |
||
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
| |
1877 Alemdağspor |
||
Edirnespor
19:00
| |
Arnavutköy Belediyespor |
||
Ankara Adliyespor
19:00
| |
Tire 1922 |
||
Ofspor
19:00
| |
Yeni Diyarbekirspor |
||
Kemerspor 2003
19:00
| |
Derincespor |
||
Kızılcabölükspor
19:00
| |
Artvin Hopaspor |
||
Nevşehirspor
19:00
| |
Payasspor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 2 |
||||
Ağrı 1970
17:00
| |
Tepecikspor |
||
Tokatspor
19:00
| |
Yomraspor |
||
Nazilli Belediyespor
19:00
| |
Tekirdağspor |
||
Kütahyaspor
19:00
| |
Ceyhanspor |
||
Halide Edip Adıvar
19:00
| |
Fethiyespor |
||
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
| |
Yozgatspor |
||
Cengelkoyspor
19:00
| |
Karaman Belediyespor |
||
Erzin Belediyespor
19:00
| |
Kahta 02 Spor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Batman Petrolspor
19:00
| |
İçelspor |
||
Somaspor
19:00
| |
Yeni Altındağ BS |
||
Yalovaspor
19:00
| |
Gölcükspor |
||
Karşıyaka
19:00
| |
Şile Yıldızspor |
||
Çarşambaspor
19:00
| |
Osmaniyespor |
||
Arhavispor
19:00
| |
Erbaaspor |
||
Çatalcaspor
19:00
| |
Isparta Davrazspor |
||
Cizrespor
19:00
| |
Erokspor |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Nacional AM
02:30
| |
JC |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Vitória
05:30
| |
Atlanta |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Taguatinga
01:30
| |
Paracatu |
||
Gama
01:30
| |
Luziânia |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Vitória ES
01:00
| |
Rio Branco-VN |
||
São Mateus
01:00
| |
Serra |
||
Estrela do Norte
01:00
| |
Vilavelhense |
||
Real Noroeste
04:30
| |
Pinheiros |
||
Rio Branco ES
05:00
| |
Desportiva ES |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Iporá
01:30
| |
Vila Nova |
||
Brazil - Maranhense |
||||
Moto Club MA
06:30
| |
Sampaio Corrêa |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Luverdense
03:00
| |
Acao Cuiaba |
||
Dom Bosco
03:00
| |
Nova Mutum EC |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
Boa
02:00
| |
Tombense |
||
Brazil - Paraibano |
||||
Botafogo PB
06:00
| |
Treze |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Rio Branco PR
02:00
| |
Londrina |
||
Maringá
06:00
| |
Toledo Brazil |
||
Operário PR
06:00
| |
Cascavel CR |
||
Athletico PR
06:00
| |
Londrina |
||
Cascavel
06:00
| |
Rio Branco PR |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
São Caetano
06:00
| |
Novorizontino |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
01:00
| |
São Bernardo |
||
EC São Bernardo
01:00
| |
Atibaia |
||
Água Santa
01:00
| |
Rio Claro |
||
Sertãozinho
01:00
| |
ยูเวนตุส |
||
Velo Clube
02:00
| |
RB Brasil |
||
Osasco Audax
02:00
| |
Portuguesa Santista |
||
XV de Piracicaba
03:00
| |
Taubaté |
||
Portuguesa
05:00
| |
Oeste |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Votuporanguense
01:00
| |
Noroeste |
||
Desportivo Brasil
01:00
| |
Rio Preto |
||
Primavera SP
01:00
| |
São José EC |
||
Nacional SP
01:00
| |
Barretos |
||
Olímpia
01:00
| |
Bandeirante SP |
||
Penapolense
02:00
| |
CA Linense |
||
Marília
03:00
| |
Batatais |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Vera Cruz
01:00
| |
Salgueiro |
||
Central
01:00
| |
Afogados |
||
Brazil - Piauiense |
||||
Picos
01:45
| |
Altos |
||
Tiradentes PI
01:45
| |
Ríver |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Atlético Gloriense
02:00
| |
Boca Júnior |
||
Confiança
03:50
| |
Sergipe |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Costa Rica - MS
02:00
| |
Comercial MS |
||
San Marino - Campionato |
||||
Cosmos
01:45
| |
Pennarossa |
||
Tre Fiori
01:45
| |
Cailungo |
||
Virtus
01:45
| |
Tre Penne |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:35
| |
Macarthur |
||
Albania - Albanian Cup |
||||
Vllaznia Shkodër
21:00
| |
Laçi |
||
Teuta Durrës
21:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Australia - New South Wales |
||||
Sydney Olympic
16:30
| |
Wollongong Wolves |
||
Egypt - Egypt Cup |
||||
Al Ahly
02:30
| |
Nasr |
||
Zamalek
02:30
| |
Haras El Hodood |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Benevento U19
16:30
| |
Frosinone U19 |
||
Napoli U19
19:00
| |
Spezia U19 |
||
Cremonese U19
20:00
| |
Pordenone U19 |
||
Crotone U19
20:00
| |
Cosenza U19 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Town All Stars
20:00
| |
Uthongathi |
||
Jomo Cosmos
20:00
| |
Cape Town Spurs |
||
TS Sporting
20:00
| |
Sekhukhune United |
||
Steenberg United
20:00
| |
Bizana Pondo Chiefs |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Kano Pillars
22:00
| |
Adamawa United |
||
Heartland
22:00
| |
Katsina United |
||
Wikki Tourist
22:00
| |
Nasarawa United |
||
Kwara United
22:00
| |
Plateau United |
||
Abia Warriors
22:00
| |
Enyimba |
||
Enugu Rangers
22:00
| |
Rivers United |
||
Akwa Starlets
22:00
| |
Akwa United |
||
Sunshine Stars
22:00
| |
Jigawa Golden Stars |
||
Lobi Stars
22:00
| |
Ifeanyi Uba |
||
Warri Wolves
22:00
| |
MFM |
||
Switzerland - 1.Liga Promotion |
||||
Cham
00:30
| |
Basel II |
||
Étoile Carouge
01:00
| |
Sion II |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Fola Esch
00:30
| |
F91 Dudelange |
||
Swift Hesperange
00:30
| |
UNA Strassen |
||
Mondorf-les-Bains
00:30
| |
Jeunesse d'Esch |
||
Russia - Pfl |
||||
Chita
15:00
| |
Zenit II |
||
Gibraltar - Gibraltar Cup |
||||
Lincoln Red Imps
23:30
| |
Lynx |
||
Glacis United
01:45
| |
Mons Calpe |
||
Togo - Championnat National |
||||
Sara Sport
22:00
| |
Ifodjè |
||
Togo Port
22:00
| |
Anges Notsè |
||
Gbohloe-Su
22:00
| |
Gomido |
||
Dynamic Togolais
22:00
| |
Entente II |
||
Maranatha Fiokpo
22:00
| |
OTR |
||
Unisport
22:00
| |
Kara |
||
Binah
22:00
| |
Semassi |
||
Semassi
05:00
| |
Koroki Metete |
||
ASKO de Kara
05:00
| |
Kara |
||
Italy - Primavera Cup |
||||
Lazio U19
18:00
| |
Verona U19 |
||
Fiorentina U19
20:00
| |
Genoa U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 8 |
||||
Pyliou
21:00
| |
Pythagoras Karlovasi |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Comuna Recea
15:00
| |
Metaloglobus |
||
CSM Slatina
16:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
Dunărea Călăraşi
20:30
| |
Mioveni |
||
Universitatea Cluj
21:00
| |
Pandurii Târgu Jiu |
||
SCM Gloria Buzau
21:00
| |
Unirea Slobozia |
||
Concordia Chiajna
21:00
| |
Aerostar Bacău |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
New Farm United
16:10
| |
Peninsula Power |
||
Southside Eagles
16:30
| |
Buderim Wanderers |
||
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
| |
Bayside United |
||
Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary |
||||
Kotara South
15:00
| |
Greta Branxton |
||
Port Saints
16:00
| |
Bellingen |
||
Newcastle University
16:30
| |
Bolwarra Lorn |
||
South Cardiff
17:00
| |
Westlakes Wildcats |
||
Finland - Kolmonen |
||||
TPK
22:00
| |
VG-62 |
||
PK-37
23:00
| |
Kings |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 14 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 14 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 14 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net