ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
เชลซี
02:00
| |
ปอร์โต้ |
||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
| |
บาเยิร์น มิวนิค |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
ฮัดเดอร์ฟิลด์
23:30
| |
บอร์มัธ |
||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
00:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
| |
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
00:00
| |
พอร์ตสมัท |
||
วีแกนแอทเลติก
00:00
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
00:30
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
แบล็กพูล
01:00
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
โรชเดล
01:00
| |
Swindon Town |
||
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
| |
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
มอร์แคมป์
00:30
| |
สคันธอร์ป |
||
Barrow
01:00
| |
Exeter City |
||
Bradford City
01:00
| |
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ |
||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
| |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
||
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
Harrogate Town
01:00
| |
Leyton Orient |
||
Walsall
01:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
World - Club Friendlies |
||||
HJK
22:00
| |
Oulu |
||
England - National League |
||||
Solihull Moors
01:00
| |
Notts County |
||
Dagenham & Redbridge
01:00
| |
Eastleigh |
||
Halifax Town
01:00
| |
Wrexham |
||
Stockport County
01:00
| |
King's Lynn Town |
||
Sutton United
01:00
| |
Torquay United |
||
Barnet
01:45
| |
Dover Athletic |
||
Chesterfield
01:45
| |
Boreham Wood |
||
Weymouth
01:45
| |
Aldershot Town |
||
Woking
01:45
| |
Bromley |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Curzon Ashton
01:45
| |
Chorley |
||
Alfreton Town
01:45
| |
Chester |
||
Boston United
01:45
| |
Gloucester City |
||
Brackley Town
01:45
| |
Leamington |
||
Farsley Celtic
01:45
| |
Southport |
||
Gateshead
01:45
| |
Darlington |
||
Guiseley
01:45
| |
Spennymoor Town |
||
Hereford
01:45
| |
AFC Telford United |
||
Kettering Town
01:45
| |
Kidderminster Harriers |
||
York City
01:45
| |
Blyth Spartans |
||
England - Professional Development League |
||||
Ipswich U23
19:00
| |
Barnsley U23 |
||
Bristol City U23
19:00
| |
Nottingham U23 |
||
Cardiff U23
19:00
| |
Sheffield Utd U23 |
||
Queens Park Rangers U23
19:00
| |
Coventry U23 |
||
Swansea City U23
19:00
| |
Crewe U23 |
||
Millwall U23
20:00
| |
Birmingham U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Bishop's Stortford
01:45
| |
Carshalton Athletic |
||
Bognor Regis Town
01:45
| |
Wingate & Finchley |
||
Bowers & Pitsea
01:45
| |
Enfield Town |
||
Corinthian-Casuals
01:45
| |
Cray Wanderers |
||
Haringey Borough
01:45
| |
Cheshunt |
||
AFC Hornchurch
01:45
| |
Worthing |
||
Horsham
01:45
| |
Folkestone Invicta |
||
Leatherhead
01:45
| |
Lewes |
||
Margate
01:45
| |
Kingstonian |
||
Merstham
01:45
| |
Brightlingsea Regent |
||
Potters Bar Town
01:45
| |
East Thurrock United |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Basildon United
01:45
| |
Histon |
||
Brentwood Town
01:45
| |
Coggeshall Town |
||
Canvey Island
01:45
| |
Bury Town |
||
Great Wakering Rovers
01:45
| |
Dereham Town |
||
Heybridge Swifts
01:45
| |
Grays Athletic |
||
Soham Town Rangers
01:45
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Witham Town
01:45
| |
Tilbury |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Barking
01:45
| |
Bedfont Sports |
||
Chalfont St Peter
01:45
| |
Chipstead |
||
Chertsey Town
01:45
| |
Ware |
||
Hanwell Town
01:45
| |
Hertford Town |
||
Staines Town
01:45
| |
Harlow Town |
||
Tooting & Mitcham United
01:45
| |
Northwood |
||
Waltham Abbey
01:45
| |
Uxbridge |
||
Westfield
01:45
| |
South Park |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Elversberg
00:00
| |
Eintracht Stadtallendorf |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Amstetten
23:10
| |
Austria Klagenfurt |
||
SV Horn II
23:30
| |
Wacker Innsbruck |
||
Floridsdorfer AC
23:30
| |
Vorwärts Steyr |
||
Kapfenberger SV
23:30
| |
Lafnitz |
||
Dornbirn
01:25
| |
Austria Lustenau |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Zaqatala
18:00
| |
MOIK |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Sportist Svoge
20:00
| |
Hebar 1918 |
||
Dobrudzha 1919
05:00
| |
Kariana Erden |
||
Lokomotiv Sofia 1929
05:00
| |
Vitosha Bistritsa |
||
Bulgaria - Bulgarian Cup |
||||
Slavia Sofia
22:30
| |
Arda |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Karmiotissa
23:00
| |
Ethnikos Achna |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Pardubice
19:30
| |
Slovácko |
||
France - National |
||||
Boulogne
01:00
| |
Sète |
||
Republic of Ireland - Premier Division |
||||
Derry City
01:45
| |
Shamrock Rovers |
||
Italy - Serie B |
||||
Cremonese
21:00
| |
เอ็มโปลี |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Portadown
01:45
| |
Dungannon Swifts |
||
Warrenpoint Town
01:45
| |
Carrick Rangers |
||
Glentoran
01:45
| |
Coleraine |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Mafra
02:30
| |
Casa Pia |
||
Romania - Romania Cup |
||||
Astra
23:00
| |
Dinamo Bucureşti |
||
Scotland - Championship |
||||
Dunfermline Athletic
00:00
| |
Dundee |
||
Queen of the South
01:00
| |
Raith Rovers |
||
Scotland - League One |
||||
Partick Thistle
01:00
| |
Clyde |
||
Airdrieonians
01:00
| |
Forfar Athletic |
||
Scotland - League Two |
||||
Albion Rovers
01:00
| |
Cowdenbeath |
||
Edinburgh City
01:00
| |
Brechin City |
||
Queen's Park
01:00
| |
Annan Athletic |
||
Stenhousemuir
01:00
| |
Elgin City |
||
Stirling Albion
01:00
| |
Stranraer |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Olimpija
22:15
| |
Bravo |
||
Sweden - Superettan |
||||
GIF Sundsvall
00:00
| |
Helsingborg |
||
Switzerland - Swiss Cup |
||||
ลูกาโน
22:00
| |
Luzern |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Tuzlaspor
17:30
| |
Eskişehirspor |
||
Altınordu
23:00
| |
Adana Demirspor |
||
Giresunspor
23:00
| |
Keçiörengücü |
||
Ukraine - Second League: Group A |
||||
Epitsentr Dunayivtsi
17:00
| |
Rubikon |
||
Obolon'-Brovar II
05:00
| |
Kalush |
||
Ukraine - Second League: Group B |
||||
Real Pharm
20:00
| |
MSK Dnipro Cherkasy |
||
Nikopol
05:00
| |
Cherkashchyna-Akademiya |
||
Wales - Premier League |
||||
Barry Town United
01:45
| |
The New Saints |
||
Penybont
01:45
| |
Bala Town |
||
Caernarfon Town
01:45
| |
Connah's Quay |
||
Cardiff MU
01:45
| |
Newtown |
||
Haverfordwest County
01:45
| |
Aberystwyth Town |
||
Flint Town United
01:45
| |
Cefn Druids |
||
Argentina - Superliga |
||||
Atlético Tucumán
07:15
| |
Vélez Sarsfield |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Almirante Brown
07:10
| |
Nueva Chicago |
||
San Martín Tucumán
05:15
| |
Chacarita Juniors |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Paysandu
02:45
| |
CRB |
||
Cianorte
05:00
| |
Santa Cruz |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Deportes Tolima
08:00
| |
Atlético Bucaramanga |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
9 de Octubre
02:30
| |
Guayaquil City |
||
Olmedo
05:00
| |
Deportivo Cuenca |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pachuca
09:00
| |
Puebla |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Tlaxcala
05:00
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Peru - Primera Division |
||||
Real Garcilaso
01:15
| |
Sport Boys |
||
Deportivo Binacional
03:30
| |
Alianza Universidad |
||
Sporting Cristal
06:00
| |
Deportivo Municipal |
||
Angola - Girabola |
||||
1º de Agosto
23:00
| |
Recreativo da Caála |
||
Congo - Super Ligue |
||||
TP Mazembe
21:30
| |
Don Bosco |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Djoliba
00:00
| |
Yeelen Olympique |
||
COB
00:00
| |
Soni |
||
Réal Bamako
02:00
| |
Police |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Biashara United
20:00
| |
Coastal Union |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Qashqai
19:15
| |
Havadar |
||
Malavan
19:15
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Mes Kerman
19:15
| |
Shahrdari Astara |
||
Navad Urmia
19:15
| |
Fajr Sepasi |
||
Baderan
19:15
| |
Arman Gohar |
||
Khooshe Talaee Saveh
19:15
| |
Shahin Bushehr |
||
Chooka Talesh
19:15
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Pars Jam Bushehr
19:30
| |
Oxin Alborz |
||
Esteghlal Mollasani
19:30
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Nasar
02:00
| |
Al Shabab |
||
Al Arabi SC
02:00
| |
Al Kuwait |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Sahel
01:30
| |
Hajer |
||
Al Khaleej
01:30
| |
Al Feiha |
||
Al Adalh
01:35
| |
Ohod |
||
Al-Kawkab
01:45
| |
Al Nahdha |
||
Al Ta'ee
02:05
| |
Al Bukayriyah |
||
Jeddah
02:10
| |
Najran |
||
เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก |
||||
Pohang Steelers
05:00
| |
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
||
Daegu
05:00
| |
เชียงราย ยูไนเต็ด |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Dulwich Hamlet
01:45
| |
Dorking Wanderers |
||
Billericay Town
01:45
| |
Welling United |
||
Chippenham Town
01:45
| |
Oxford City |
||
Concord Rangers
01:45
| |
Braintree Town |
||
Eastbourne Borough
01:45
| |
Tonbridge Angels |
||
Hemel Hempstead Town
01:45
| |
Hampton & Richmond |
||
Hungerford Town
01:45
| |
Slough Town |
||
Maidstone United
01:45
| |
Ebbsfleet United |
||
St Albans City
01:45
| |
Dartford |
||
Argentina - Primera C |
||||
Dock Sud
01:30
| |
Atlas |
||
Argentino Merlo
01:30
| |
Luján |
||
Leandro Nicéforo Alem
01:30
| |
Deportivo Español |
||
Excursionistas
01:30
| |
Sportivo Italiano |
||
Central Córdoba
01:30
| |
San Martín Burzaco |
||
World - CONCACAF Champions League |
||||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
| |
Alajuelense |
||
Denmark - Denmark Series Group 2 |
||||
RB 1906
23:30
| |
LSF |
||
Denmark - Denmark Series Group 3 |
||||
Varde IF Elite
00:00
| |
Odder |
||
Denmark - Denmark Series Group 4 |
||||
Aarhus Fremad II
00:00
| |
Kjellerup |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Ternana
05:00
| |
Trapani |
||
Romania - 3. Liga: Series 5 |
||||
Kids Tâmpa Braşov
21:00
| |
Odorheiu Secuiesc |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Vera
01:00
| |
Atletico Victoria |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Manaus
05:00
| |
Fast Clube |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Grêmio Anápolis
02:00
| |
Itumbiara |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Sinop
05:00
| |
Nova Mutum EC |
||
Dom Bosco
05:00
| |
Cuiabá |
||
Luverdense
05:00
| |
Poconé |
||
Operário Ltda
05:00
| |
Grêmio Sorriso |
||
Acao Cuiaba
05:00
| |
União Rondonópolis |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Azuriz
05:00
| |
Paraná |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Santo André
06:00
| |
São Bento |
||
Ferroviária
06:00
| |
Corinthians |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Três Lagoas
02:00
| |
Chapadão |
||
San Marino - Campionato |
||||
San Giovanni
01:45
| |
Libertas |
||
Murata
01:45
| |
Faetano |
||
Juvenes / Dogana
01:45
| |
Folgore |
||
Fiorentino
01:45
| |
La Fiorita |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:05
| |
เพิร์ธ กลอรี |
||
World - Friendly International Women |
||||
Slovenia W
16:30
| |
Slovakia W |
||
Hungary W
19:00
| |
Bosnia & Herzegovina W |
||
แอฟริกาใต้ W
20:00
| |
Botswana W |
||
Ethiopia W
20:00
| |
ซูดานใต้ |
||
เยอรมนี W
21:00
| |
นอร์เวย์ W |
||
อิตาลี W
21:00
| |
Iceland W |
||
Poland W
23:30
| |
สวีเดน W |
||
เนเธอร์แลนด์ W
23:30
| |
ออสเตรเลีย W |
||
สเปน W
00:00
| |
Mexico W |
||
อังกฤษ W
01:15
| |
แคนาดา W |
||
Wales W
01:15
| |
Denmark W |
||
ฝรั่งเศส W
02:10
| |
สหรัฐอเมริกา W |
||
เอกวาดอร์
03:30
| |
Colombia W |
||
Europe - Euro Women |
||||
Russia W
21:00
| |
Portugal W |
||
Switzerland W
01:00
| |
Czech Republic W |
||
Northern Ireland W
01:45
| |
Ukraine W |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Chievo U19
20:30
| |
Reggiana U19 |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Lech Poznan U18
05:00
| |
Zaglebie U18 |
||
Arka Gdynia U18
05:00
| |
Wisla U18 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Royal AM
20:00
| |
Polokwane City |
||
Richards Bay
20:00
| |
Free State Stars |
||
University of Pretoria
20:00
| |
JDR Stars |
||
Pretoria Callies
20:00
| |
Cape Umoya United |
||
Russia - Pfl |
||||
Krylya Sovetov Samara II
17:00
| |
Dinamo Barnaul |
||
Zenit Irkutsk
05:00
| |
Zvezda Sint Petersburg |
||
Gibraltar - Gibraltar Cup |
||||
Europa FC
23:30
| |
St Josephs FC |
||
Manchester 62
01:45
| |
College Cosmo |
||
Togo - Championnat National |
||||
Binah
05:00
| |
Ifodjè |
||
Unisport
05:00
| |
Sara Sport |
||
Togo Port
05:00
| |
Entente II |
||
Gbohloe-Su
05:00
| |
Dynamic Togolais |
||
Anges Notsè
05:00
| |
Maranatha Fiokpo |
||
OTR
05:00
| |
Gomido |
||
World - Friendly International U19 |
||||
FYR Macedonia U19
19:00
| |
Montenegro U19 |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Tbilisi City
14:30
| |
Bakhmaro |
||
Aragvi Dusheti
15:00
| |
Kolkheti Poti |
||
Kolkheti Khobi
17:00
| |
Chiatura |
||
Gori
18:00
| |
Didube 2014 |
||
Spaeri
18:00
| |
Varketili |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Csikszereda
20:30
| |
U Craiova 1948 |
||
Australia - Queensland FFA Cup Preliminary |
||||
Magpies Crusaders
16:00
| |
Magpies |
||
St George Willawong
16:30
| |
AC Carina |
||
Pine Hills
16:30
| |
Caloundra |
||
Logan Metro
16:30
| |
Queensland Lions |
||
Ipswich Knights
16:30
| |
Moggill |
||
Tarragindi Tigers
16:30
| |
Capalaba |
||
Australia - Victoria FFA Cup Preliminary |
||||
Richmond
16:00
| |
Dandenong City |
||
Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary |
||||
Cooks Hill United
16:00
| |
Kurri Kurri |
||
Warners Bay
16:30
| |
West Wallsend |
||
Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary |
||||
Litchfield
16:45
| |
Casuarina |
||
Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary |
||||
Murdoch Uni Melville
18:30
| |
Perth |
||
Australia - Brisbane Reserves Premier League |
||||
Centenary Stormers II
15:30
| |
The Gap Res. |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 13 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 13 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 13 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net