พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
00:00
| |
เซาแธมป์ตัน |
||
ไบรท์ตัน
02:15
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Almere City
01:00
| |
Telstar |
||
MVV Maastricht
01:00
| |
Roda JC Kerkrade |
||
Jong AZ
01:00
| |
FC Dordrecht |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
ฮอฟเฟ่นไฮม์
01:30
| |
เลเวอร์คูเซ่น |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
Benevento
01:45
| |
ซัสเซาโล่ |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เซลต้า บีโก้
02:00
| |
เซบีย่า |
||
World - Club Friendlies |
||||
Sirius
18:45
| |
Brommapojkarna |
||
Haka
19:00
| |
SJK |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Bradford Park Avenue
01:45
| |
Fylde |
||
England - Professional Development League |
||||
Charlton U23
19:00
| |
Sheffield Wed U23 |
||
Watford U23
19:00
| |
Hull City U23 |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Aveley
01:45
| |
Maldon & Tiptree |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Meppen
00:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Azerbaijan - Birinci Dasta |
||||
Turan
18:00
| |
Sumqayıt II |
||
Qaradağ Lökbatan
18:30
| |
Kapaz |
||
Sabah II
18:30
| |
Qarabağ II |
||
Neftchi II
19:00
| |
Keşlə II |
||
Belgium - Pro League |
||||
Royal Excel Mouscron
01:45
| |
Antwerp |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Velez
23:00
| |
Sarajevo |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Beroe
23:30
| |
Etar |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dinamo Zagreb II
21:30
| |
Orijent 1919 |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Paphos
23:00
| |
Ermis |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Lyngby
00:00
| |
AaB |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
แก็งก็อง
01:45
| |
ตูลูส |
||
Greece - Super League |
||||
PAS Giannina
23:30
| |
Lamia |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Ashdod
00:30
| |
Maccabi Haifa |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Beitar Tel Aviv Ramla
23:00
| |
Hapoel Ramat Gan |
||
Maccabi Ahi Nazareth
23:00
| |
Hapoel Petah Tikva |
||
Hapoel Ra'anana
23:00
| |
Hapoel Acre |
||
Italy - Serie B |
||||
คิเอโว่
00:00
| |
Pisa |
||
Moldova - National Division |
||||
Floreşti
17:00
| |
Milsami |
||
Petrocub
20:00
| |
Zimbru |
||
Norway - Obos-Ligaen |
||||
Ullensaker / Kisa
23:00
| |
Åsane |
||
Grorud
23:00
| |
Strømmen |
||
KFUM
23:00
| |
HamKam |
||
Raufoss
23:00
| |
Aalesund |
||
Bryne
23:00
| |
Ranheim |
||
Stjørdals-Blink
23:00
| |
Sogndal |
||
Fredrikstad
01:00
| |
Sandnes Ulf |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Piast Gliwice
23:00
| |
Górnik Zabrze |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Academico Viseu
00:00
| |
Vizela |
||
Romania - Liga 1 |
||||
CSM Iaşi
21:30
| |
Hermannstadt |
||
Viitorul
00:30
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
| |
Rotor Volgograd |
||
Russia - FNL |
||||
Volgar Astrakhan
21:30
| |
Krylya Sovetov |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Inđija
21:00
| |
Bačka Palanka |
||
Radnik Surdulica
23:00
| |
Metalac GM |
||
Vojvodina
23:00
| |
Zlatibor Čajetina |
||
Rad Beograd
23:00
| |
Novi Pazar |
||
Napredak
23:00
| |
Mačva Šabac |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Budućnost Dobanovci
21:00
| |
Sloga Kraljevo |
||
Jagodina
21:00
| |
Dubocica |
||
Železničar Pančevo
21:00
| |
Dinamo Vranje |
||
Loznica
21:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Kolubara
00:00
| |
Grafičar |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
อัลกอร์กอน
02:00
| |
Castellón |
||
ออลสเวนส์คานสวีเดน |
||||
AIK
00:00
| |
Degerfors |
||
Kalmar
00:00
| |
Östersunds FK |
||
Sweden - Superettan |
||||
Västerås SK
00:00
| |
AFC Eskilstuna |
||
Sweden - Ettan: North |
||||
Hammarby Talang
00:00
| |
Dalkurd |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Kasımpaşa
20:00
| |
Yeni Malatyaspor |
||
Alanyaspor
23:00
| |
Denizlispor |
||
Fenerbahçe
23:00
| |
Gazişehir Gaziantep |
||
Argentina - Superliga |
||||
River Plate
07:00
| |
Colón |
||
Huracán
05:00
| |
Sarmiento |
||
Lanús
05:00
| |
Newell's Old Boys |
||
Argentina - Primera B Nacional |
||||
Deportivo Riestra
01:30
| |
Atletico Mitre |
||
Chile - Primera Division |
||||
Colo-Colo
07:00
| |
O'Higgins |
||
Ñublense
23:00
| |
Cobresal |
||
Palestino
02:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
||
Curicó Unido
04:15
| |
Antofagasta |
||
Chile - Primera B |
||||
Univ. Concepción
04:00
| |
Santiago Morning |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Santa Fe
08:00
| |
Millonarios |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Orense
02:30
| |
Mushuc Runa |
||
Barcelona Guayaquil
05:00
| |
Aucas |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Comunicaciones
07:00
| |
Malacateco |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Querétaro
07:00
| |
Santos Laguna |
||
Tijuana
09:06
| |
Mazatlán |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Jalapa
07:00
| |
Diriangén |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Libertad
07:30
| |
Guaireña |
||
Guaraní
06:00
| |
River Plate |
||
Peru - Primera Division |
||||
Melgar
03:30
| |
Ayacucho |
||
South Africa - Premier League |
||||
Chippa United
20:00
| |
Mamelodi Sundowns |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Vita Club
21:30
| |
RCK |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Wakirya
05:00
| |
Satellite |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Paykan
20:00
| |
Gol Gohar |
||
Sepahan
20:00
| |
Naft Masjed Soleyman |
||
Foolad
21:20
| |
Tractor Sazi |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Eastern
19:00
| |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ |
||
Vietnam - V-League |
||||
Hoang Anh Gia Lai
17:00
| |
Nam Dinh |
||
FLC Thanh Hoa
17:00
| |
Ho Chi Minh City |
||
Song Lam Nghe An
17:00
| |
Binh Duong |
||
Hai Phong
18:00
| |
Da Nang |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Bolívar
02:00
| |
Independiente Petrolero |
||
World - CAF Confederations Cup |
||||
Salitas
20:00
| |
Jaraaf |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Viterbese Castrense
02:00
| |
Casertana |
||
Norway - 2. Division |
||||
Rosenborg II
22:00
| |
Fram |
||
Brazil - Catarinense 1 |
||||
Criciúma
05:00
| |
Metropolitano |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
CRAC
01:30
| |
Jataiense |
||
Anápolis
02:00
| |
Atlético GO |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Nova Mutum EC
20:00
| |
Operário Ltda |
||
União Rondonópolis
03:00
| |
Sinop |
||
Brazil - Paraense |
||||
Carajás
20:00
| |
Águia de Marabá |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
São Paulo
06:00
| |
Bragantino |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Aquidauanense
02:00
| |
Operário MS |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
JJ Urquiza
01:30
| |
Comunicaciones |
||
Los Andes
03:10
| |
Villa San Carlos |
||
England - Premier League 2 Divison Two |
||||
Wolves U23
18:00
| |
Newcastle Utd U23 |
||
Sunderland U23
19:00
| |
West Bromwich Albion U23 |
||
Crystal Palace U23
19:00
| |
Stoke City U23 |
||
Burnley U23
20:00
| |
Norwich City U23 |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Bulqiza
18:30
| |
Iliria Fushë-Krujë |
||
World - Friendly International Women |
||||
Lebanon W
17:00
| |
Jordan W |
||
Armenia W
19:00
| |
Lithuania W |
||
Europe - Euro U19 Women |
||||
Portugal U19 W
05:00
| |
Czech Republic U19 W |
||
Latvia U19 W
05:00
| |
Romania U19 W |
||
Iceland U19 W
05:00
| |
Finland U19 W |
||
Georgia U19 W
05:00
| |
Bulgaria U19 W |
||
Serbia U19 W
05:00
| |
Italy U19 W |
||
Andorra U19 W
05:00
| |
Ukraine U19 W |
||
Slovakia U19 W
05:00
| |
France U19 W |
||
FYR Macedonia U19 W
05:00
| |
Wales U19 W |
||
Austria U19 W
05:00
| |
Germany U19 W |
||
Kazakhstan U19 W
05:00
| |
Croatia U19 W |
||
Poland U19 W
05:00
| |
Norway U19 W |
||
Faroe Islands U19 W
05:00
| |
Bosnia & Herzegovina U19 W |
||
Sweden U19 W
05:00
| |
Belgium U19 W |
||
Cyprus U19 W
05:00
| |
Azerbaijan U19 W |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Jabal Al Mukaber
19:00
| |
Al-Bireh |
||
Australia - Npl South Australian |
||||
Adelaide Blue Eagles
17:45
| |
Adelaide Raiders |
||
Russia - Pfl |
||||
Khimki 2
17:00
| |
Salyut Belgorod |
||
Rodina Moskva
17:00
| |
Luki-Energiya |
||
Leningradets
19:00
| |
Znamya Truda |
||
Dinamo Moskva II
20:00
| |
Kolomna |
||
Tver
20:00
| |
Murom |
||
Metallurg Vidnoye
22:00
| |
Fakel II |
||
Dolgie Prudy
22:00
| |
Kazanka |
||
Torpedo Vladimir
22:00
| |
Smolensk |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Diables Noirs
20:00
| |
Nathaly's |
||
Leopards de Dolisie
22:00
| |
Patronage Sainte-Anne |
||
Étoile du Congo
22:00
| |
V.Club Mokanda |
||
Georgia - Liga 3 |
||||
Guria
17:00
| |
Meshakhte |
||
Saburtalo II
18:00
| |
Merani Tbilisi II |
||
Uganda - Uganda Cup |
||||
Bright Stars
20:00
| |
Paidha Black Angels |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Ironi Beit Dagan
20:00
| |
Hapoel Kafr Qasim Shouaa |
||
Maccabi Ahi Iksal
20:30
| |
Hapoel Beit Shean |
||
Hapoel Ironi Arraba
20:30
| |
Bnei Bir al-Maksur |
||
Hapoel Bnei Musmus
20:30
| |
MS Tirat HaCarmel |
||
Otzma Holon
00:15
| |
Maccabi Ironi Amishav PT |
||
Belgium - Reserve Pro League |
||||
Gent U21
00:30
| |
OH Leuven U21 |
||
Anderlecht U21
00:30
| |
Standard Liège U21 |
||
AS Eupen U21
00:30
| |
Waasland-Beveren U21 |
||
Genk U21
00:30
| |
Mechelen U21 |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 12 เม.ย. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 12 เม.ย. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 12 เม.ย. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net