ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก |
||||
---|---|---|---|---|
ยูเวนตุส
03:00
| |
ปอร์โต้ |
||
ดอร์ทมุนด์
03:00
| |
เซบีย่า |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
01:00
| |
สวอนซีซิตี |
||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
| |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:00
| |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
||
บริสตอล โรเวอร์ส
02:00
| |
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
||
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
| |
Northampton Town |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
อิปสวิช ทาวน์
02:00
| |
ลินคอล์น ซิตี้ |
||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:00
| |
แบล็กพูล |
||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:00
| |
วีแกนแอทเลติก |
||
โรชเดล
02:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
Swindon Town
02:00
| |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
||
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
| |
จิลลิ่งแฮม |
||
พอร์ตสมัท
02:45
| |
ซันเดอร์แลนด์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
| |
ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00
| |
มอร์แคมป์ |
||
Harrogate Town
02:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
Leyton Orient
02:00
| |
Stevenage |
||
Mansfield Town
02:00
| |
Cheltenham Town |
||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:00
| |
Bradford City |
||
Port Vale
02:00
| |
Oldham Athletic |
||
สคันธอร์ป
02:00
| |
Exeter City |
||
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:00
| |
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส |
||
โบลตันวอนเดอเรอส์
02:00
| |
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
วีวีวี เวนโล
00:45
| |
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
Jong PSV
03:00
| |
FC Dordrecht |
||
ไทยลีก |
||||
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:30
| |
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด |
||
ระยอง เอฟซี
19:00
| |
พีที ประจวบ เอฟซี |
||
World - Club Friendlies |
||||
Kaluga
16:00
| |
Luki-Energiya |
||
KuPS
18:00
| |
MP |
||
Vålerenga
20:00
| |
Sarpsborg 08 |
||
Torns
00:00
| |
Varberg BoIS |
||
England - National League |
||||
Barnet
02:00
| |
Wrexham |
||
Dagenham & Redbridge
02:00
| |
Maidenhead United |
||
Solihull Moors
02:00
| |
Stockport County |
||
Sutton United
02:00
| |
Yeovil Town |
||
Torquay United
02:00
| |
Aldershot Town |
||
Altrincham
02:45
| |
Hartlepool United |
||
Eastleigh
02:45
| |
Dover Athletic |
||
Notts County
02:45
| |
Halifax Town |
||
Wealdstone
02:45
| |
King's Lynn Town |
||
Woking
02:45
| |
Boreham Wood |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
Spennymoor Town
02:45
| |
Hereford |
||
York City
02:45
| |
Gateshead |
||
Chorley
02:45
| |
Kettering Town |
||
Kidderminster Harriers
02:45
| |
AFC Telford United |
||
Boston United
02:45
| |
Brackley Town |
||
Darlington
02:45
| |
Gloucester City |
||
England - Premier League U18 |
||||
Aston Villa U18
19:30
| |
Arsenal U18 |
||
Manchester City U18
21:00
| |
Stoke City U18 |
||
Leeds United U18
21:00
| |
Newcastle Utd U18 |
||
England - Professional Development League |
||||
Bristol City U23
20:00
| |
Queens Park Rangers U23 |
||
Cardiff U23
20:00
| |
Watford U23 |
||
England - Non League Premier: Isthmian |
||||
Merstham
02:45
| |
Wingate & Finchley |
||
Margate
02:45
| |
East Thurrock United |
||
Potters Bar Town
02:45
| |
Bishop's Stortford |
||
Brightlingsea Regent
02:45
| |
Bognor Regis Town |
||
Worthing
02:45
| |
Haringey Borough |
||
England - Non League Div One: Isthmian North |
||||
Basildon United
02:45
| |
Maldon & Tiptree |
||
Bury Town
02:45
| |
Felixstowe & Walton United |
||
Hullbridge Sports
02:45
| |
Dereham Town |
||
England - Non League Div One: Isthmian South |
||||
Chertsey Town
02:45
| |
Barking |
||
Uxbridge
02:45
| |
Northwood |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
FC Twente W
01:30
| |
Excelsior Barendrecht W |
||
SC Heerenveen W
01:30
| |
ADO Den Haag W |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Uerdingen
01:00
| |
Hansa Rostock |
||
Viktoria Köln
01:00
| |
Meppen |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Schott Mainz
00:30
| |
Hessen Kassel |
||
Azerbaijan - Premier League |
||||
Qabala
18:00
| |
Sebail |
||
Zira
20:15
| |
คาราบัค |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Montana
22:30
| |
Botev Vratsa |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Vitosha Bistritsa
06:00
| |
Sozopol |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Sparta Praha
00:00
| |
Příbram |
||
Czech Republic - Czech Cup |
||||
Bohemians 1905
22:00
| |
Sigma Olomouc |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Legion
22:30
| |
Paide |
||
France - National |
||||
Boulogne
00:00
| |
Bastia-Borgo |
||
Avranches
00:00
| |
Orléans |
||
Annecy
01:00
| |
Laval |
||
Quevilly Rouen
01:00
| |
Concarneau |
||
Stade Briochin
02:00
| |
Créteil |
||
Red Star
02:00
| |
Sète |
||
Hungary - Hungarian Cup |
||||
Újpest
23:30
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Iceland - League Cup |
||||
ÍA
03:00
| |
Grótta |
||
Israel - Liga Leumit |
||||
Sektzia Nes Tziona
00:00
| |
Kafr Qasim |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Portadown
02:30
| |
Glenavon |
||
Carrick Rangers
02:45
| |
Crusaders |
||
Glentoran
02:45
| |
Ballymena United |
||
Linfield
02:45
| |
Warrenpoint Town |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
บราก้า
04:45
| |
Vitória SC |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Feirense
02:45
| |
Estoril |
||
Russia - Youth League |
||||
Spartak Moskva U19
18:00
| |
Akhmat Grozny U19 |
||
Scotland - Championship |
||||
Dunfermline Athletic
02:00
| |
Dundee |
||
Inverness CT
02:00
| |
Greenock Morton |
||
Raith Rovers
02:00
| |
Ayr United |
||
Wales - Premier League |
||||
Aberystwyth Town
02:45
| |
Haverfordwest County |
||
Flint Town United
02:45
| |
Connah's Quay |
||
Barry Town United
02:45
| |
Penybont |
||
Cefn Druids
02:45
| |
Newtown |
||
Argentina - Superliga |
||||
River Plate
07:30
| |
Argentinos Juniors |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Águia Negra
05:15
| |
Vitória |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Santa Fe
08:00
| |
Deportivo Pasto |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Santos de Guápiles
08:00
| |
Cartaginés |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Técnico Universitario
07:00
| |
9 de Octubre |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Once Municipal
04:30
| |
Isidro Metapán |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Pachuca
10:00
| |
Tijuana |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Alebrijes de Oaxaca
06:00
| |
Mineros de Zacatecas |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaireña
04:30
| |
12 de Octubre |
||
Cerro Porteño
06:45
| |
River Plate |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Young Sport Academy
21:00
| |
Tonnerre |
||
Congo - Super Ligue |
||||
JSK
19:30
| |
Lubumbashi Sport |
||
TP Mazembe
21:30
| |
Simba |
||
Egypt - Premier League |
||||
Al Ittihad
00:00
| |
Ghazl El Mehalla |
||
Guinea - Ligue 1 |
||||
Loubha Télimélé
06:00
| |
Santoba |
||
Libya - Premier League |
||||
Al Sadaqa
20:00
| |
Khaleej Sart |
||
Abu Salim
20:30
| |
Almahalla |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Al Hilal Omdurman
20:45
| |
Merreikh El-Fasher |
||
Al Merreikh
20:45
| |
Hilal El-Fasher |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mbeya City
20:00
| |
Dodoma Jiji |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Al Nasar
20:00
| |
Khaitan |
||
Al Shabab
22:06
| |
Kazma |
||
Qatar - Q League |
||||
Lusail City
22:15
| |
Al Mesaimeer |
||
Al Mu'aidar
22:15
| |
Al Nasr |
||
Saudi Arabia - Division 1 |
||||
Al Adalh
19:45
| |
Al-Kawkab |
||
Al Draih
19:55
| |
Al Khaleej |
||
Al Ta'ee
20:15
| |
Ohod |
||
Al-Thuqbah
22:20
| |
Al Shoalah |
||
Jeddah
23:10
| |
Al Bukayriyah |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Monastir
06:00
| |
Etoile du Sahel |
||
CS Sfaxien
06:00
| |
Olympique Béja |
||
India - Indian Super League |
||||
ATK Mohun Bagan
21:00
| |
NorthEast United |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Jeonbuk Motors
17:00
| |
Gangwon |
||
Ulsan
17:00
| |
Incheon United |
||
Jeju United
17:30
| |
Pohang Steelers |
||
Malaysia - Premier League |
||||
PKNS
15:45
| |
Negeri Sembilan |
||
Skuad Projek
20:00
| |
Kelantan |
||
Malaysia - Super League |
||||
Kedah
20:00
| |
Sabah |
||
Terengganu
20:00
| |
Selangor |
||
Johor Darul Ta'zim
20:00
| |
Pulau Pinang |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Hampton & Richmond
02:45
| |
Havant & Waterlooville |
||
Concord Rangers
02:45
| |
Billericay Town |
||
Dulwich Hamlet
02:45
| |
Welling United |
||
Maidstone United
02:45
| |
Tonbridge Angels |
||
Bolivia - Liga De Futbol Prof |
||||
Santa Cruz
02:00
| |
Wilstermann |
||
Nacional Potosí
05:15
| |
The Strongest |
||
South America - Copa Libertadores |
||||
Wanderers
05:15
| |
Bolívar |
||
Santos
05:15
| |
Deportivo Lara |
||
Czech Republic - 4. Liga Division C |
||||
Sokol Libiš
02:15
| |
Horky nad Jizerou |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Princesa Solimões
02:30
| |
Amazonas |
||
Brazil - Gaucho 1 |
||||
Caxias
08:00
| |
Aimoré |
||
Novo Hamburgo
08:00
| |
Juventude |
||
Brazil - Maranhense |
||||
Juventude MA
01:30
| |
Pinheiro |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Flora
23:00
| |
Tammeka |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Dekedaha
06:00
| |
Midnimo |
||
Jordan - Shield Cup |
||||
Al Wihdat
20:00
| |
Al Faysali |
||
Al Jazeera
23:00
| |
Al Jalil |
||
Europe - Champions League Women |
||||
Paris SG W
22:00
| |
Sparta Prague W |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Sampdoria U19
21:00
| |
Fiorentina U19 |
||
Juventus U19
23:00
| |
Torino U19 |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Inter Nouakchott
00:00
| |
Nouakchott King's |
||
Tidjikja
02:40
| |
Concorde |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Tijuana W
08:00
| |
Guadalajara W |
||
León W
08:00
| |
Mazatlán W |
||
Israel - Lig Bet |
||||
Beitar Nahariya
19:00
| |
Ihud Bnei Shfaram |
||
Ironi Bnei Kabul
19:30
| |
Maccabi Ironi Yafia |
||
Ironi Nesher
19:30
| |
Ahi Bir al-Maksur |
||
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
19:30
| |
Shimshon Tel Aviv |
||
Bnei Eilat
20:00
| |
Beitar Yavne |
||
Beitar Ir Ma'ale Adumim
20:00
| |
Hapoel Yeruham |
||
Maccabi Ironi Netivot
20:00
| |
Beitar Ashdod |
||
Maccabi Nujeidat Ahmed
20:00
| |
Hapoel Ihud Bnei Jatt |
||
Hapoel Qalansawe
20:00
| |
Hapoel Hod Hasharon |
||
Maccabi Ma'alot Tarshiha
20:00
| |
Tzeirei Kafr Kanna |
||
MS Tirat HaCarmel
20:00
| |
Hapoel Ein as-Sahla |
||
Beitar Haifa Jacob
20:30
| |
Hapoel Tirat HaCarmel |
||
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
| |
Hapoel Ramot Menashe |
||
Hapoel Kfar Bara
20:30
| |
Roei Heshbon Tel Aviv |
||
Pardes Hanna-Karkur
20:30
| |
Hapoel Sandala Gilboa |
||
Bnei Bir al-Maksur
20:30
| |
Hapoel Tuba-Zangariyye |
||
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
| |
Hapoel Ironi Arraba |
||
Hapoel Ironi Safed
22:00
| |
Ahva Kafr Manda |
||
Elnahada Nazareth
23:00
| |
Bnei HaGolan VeHaGalil |
||
Ironi Modi'in
23:30
| |
Hapoel Gedera |
||
Hapoel Pardesya Noam
00:00
| |
Ironi Beit Dagan |
||
Beitar Kfar Saba Shlomi
00:10
| |
Shimshon Bnei Taibe |
||
MS Jerusalem
00:30
| |
Moadon Tzeirey Rahat |
||
Sporting Tel Aviv
02:00
| |
Bnei Jaffa Ortodoxim |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Marino U19
03:00
| |
Laguna U19 |
||
Romania - Liga 2 |
||||
U Craiova 1948
00:00
| |
Mioveni |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Mons Calpe
01:30
| |
St Josephs FC |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 9 มี.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 9 มี.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 9 มี.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 9 มี.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net