พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
19:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
ลิเวอร์พูล
21:00
| |
ฟูลัม |
||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
| |
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด |
||
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:15
| |
คริสตัล พาเลซ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
อาแจกซ์
18:15
| |
โกรนิงเงิน |
||
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
| |
พีเอสวี |
||
เฮราเคิล
20:30
| |
พีอีซี ซโวลล์ |
||
วิเทสส์
22:45
| |
อัลค์มาร์ |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
De Graafschap
02:00
| |
FC Eindhoven |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
โคโลญจน์
21:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
Arminia Bielefeld
00:00
| |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โรม่า
18:30
| |
เจนัว |
||
เวโรน่า
21:00
| |
เอซี มิลาน |
||
ฟิออเรนติน่า
21:00
| |
ปาร์มา |
||
Crotone
21:00
| |
โตริโน่ |
||
ซามพ์โดเรีย
00:00
| |
กายารี่ |
||
นาโปลี
02:45
| |
โบโลญญ่า |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
| |
เซลต้า บีโก้ |
||
แอตเลติโก มาดริด
22:15
| |
เรอัล มาดริด |
||
เรอัล โซเซียดาด
00:30
| |
เลบันเต้ |
||
แอธเลติก บิลเบา
03:00
| |
เกรนาดา |
||
เจลีก |
||||
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
||
เจลีก 2 |
||||
Sagamihara
11:00
| |
ThespaKusatsu Gunma |
||
เกียวโต แซงก้า
12:00
| |
มัตซูโมโตะ ยามากะ |
||
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
| |
ซไวเก้น คานาซาวะ |
||
เอฮิเมะ
12:00
| |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา |
||
โทชิกิ SC
12:00
| |
Blaublitz Akita |
||
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
| |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
||
ไทยลีก |
||||
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:00
| |
เชียงราย ยูไนเต็ด |
||
สุโขทัย เอฟซี
18:00
| |
Samut Prakan City |
||
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30
| |
ชลบุรี เอฟซี |
||
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
| |
แบงค็อก ยูไนเต็ด |
||
ไทยลีก 2 |
||||
เชียงใหม่ เอฟซี
17:00
| |
แพร่ ยูไนเต็ด |
||
ลำปาง เอฟซี
18:00
| |
ระนอง ยูไนเต็ด |
||
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
| |
ศรีสะเกษ เอฟซี |
||
ราชนาวี เอฟซี
19:00
| |
นครปฐม ยูไนเต็ด |
||
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
| |
ขอนแก่น เอฟซี |
||
World - Club Friendlies |
||||
Sogndal
07:00
| |
Hødd |
||
Isloch
16:00
| |
Krumkachy |
||
AB
18:00
| |
Roskilde |
||
England - Wsl 2 Women |
||||
Blackburn Rovers W
21:00
| |
Durham W |
||
Charlton W
21:00
| |
Lewes W |
||
Coventry United
21:00
| |
Millwall W |
||
Crystal Palace W
21:00
| |
Liverpool W |
||
London Bees W
21:00
| |
Leicester W |
||
England - Women's Super League |
||||
Manchester United W
19:00
| |
Aston Villa W |
||
Birmingham W
21:00
| |
Arsenal W |
||
Brighton W
21:00
| |
Tottenham W |
||
Manchester City W
21:00
| |
Everton W |
||
West Ham W
22:00
| |
Chelsea W |
||
England - Professional Development League |
||||
Crewe U23
20:00
| |
Sheffield Wed U23 |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
AFC
20:30
| |
TEC |
||
Netherlands - Eredivisie Women |
||||
PEC Zwolle W
18:15
| |
PSV W |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
| |
นูเรมเบิร์ก |
||
Eintracht Braunschweig
19:30
| |
Sandhausen |
||
Germany - 3. Liga |
||||
Unterhaching
19:00
| |
Hallescher FC |
||
Bayern München II
20:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Germany - Regionalliga: Nordost |
||||
Carl Zeiss Jena
19:30
| |
Chemie Leipzig |
||
Union Fürstenwalde
19:30
| |
Energie Cottbus |
||
Lokomotive Leipzig
19:30
| |
FSV Optik Rathenow |
||
BFC Dynamo
19:30
| |
Chemnitzer FC |
||
Hertha BSC II
19:30
| |
Bischofswerdaer FV |
||
BAK '07
19:30
| |
Luckenwalde |
||
Viktoria Berlin
19:30
| |
ZFC Meuselwitz |
||
Auerbach
19:30
| |
Lichtenberg |
||
Germania Halberstadt
19:30
| |
Tennis Borussia |
||
Babelsberg
19:30
| |
Altglienicke |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Rot-Weiss Essen
20:00
| |
Fortuna Köln |
||
Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg |
||||
Lörrach-Brombach
21:00
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Buchholz
20:00
| |
Meiendorfer SV |
||
Germany - Oberliga: Hessen |
||||
Blau-Weiß Zorbau
20:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Carl Zeiss Jena II
20:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Krieschow
20:00
| |
Plauen |
||
1. FC Merseburg
20:00
| |
An der Fahner Höhe |
||
Rot-Weiß Erfurt
20:00
| |
Union Sandersdorf |
||
FC Grimma
20:00
| |
International Leipzig |
||
Eilenburg
20:00
| |
VfL Halle |
||
Hertha Zehlendorf
20:00
| |
Strausberg |
||
BSC Süd 05
20:00
| |
RSV Eintracht |
||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
| |
Neustrelitz |
||
Pampow
20:00
| |
Rostocker FC |
||
Hansa Rostock II
20:00
| |
Lok Stendal |
||
CFC Hertha
20:00
| |
Torgelower SV Greif |
||
Lörrach-Brombach
21:00
| |
Rielasingen-Arlen |
||
Erndtebrück
21:00
| |
TuS Haltern |
||
Meinerzhagen
21:00
| |
Sportfreunde Siegen |
||
Holzwickeder SC
21:00
| |
Hammer SpVg |
||
Sprockhövel
21:00
| |
Schermbeck |
||
Ennepetal
21:00
| |
Paderborn 07 II |
||
Vreden
21:00
| |
ASC Dortmund |
||
Westfalia Rhynern
21:00
| |
Eintracht Rheine |
||
Kaan-Marienborn
21:00
| |
Wattenscheid 09 |
||
Gütersloh
21:00
| |
Preußen Münster II |
||
SV Breinig
21:00
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
| |
Hennef 05 |
||
Düren Merzenich
21:00
| |
VfL Vichttal |
||
Schwarz-Weiß Essen
21:00
| |
Kleve |
||
1. FC M'gladbach
21:00
| |
SF Baumberg |
||
Velbert
21:00
| |
SC Velbert |
||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
| |
Hilden |
||
Meerbusch
21:00
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Kray
21:00
| |
Germania Ratingen |
||
SV Zeilsheim
21:00
| |
Dietkirchen |
||
Buchonia Flieden
21:00
| |
Hessen Dreieich |
||
FV Bad Vilbel
21:00
| |
Neuhof |
||
Rot-Weiß Walldorf
21:00
| |
Hunfelder SV |
||
Türk Gücü Friedberg
21:00
| |
Hanau 93 |
||
Westfalia Herne
21:15
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Siegburger SV
21:15
| |
Frechen |
||
Wesseling-Urfeld
21:15
| |
Hürth |
||
Sterkrade-Nord
21:15
| |
Union Nettetal |
||
Fortuna Köln II
21:30
| |
Alfter |
||
Dusseldorf-West
21:30
| |
Schonnebeck |
||
FC Bocholt
21:30
| |
Teutonia St.Tönis |
||
Germany - Oberliga: Mittelrhein |
||||
Eilendorf
21:00
| |
Borussia Freialdenhoven |
||
SV Breinig
21:00
| |
Viktoria Arnoldsweiler |
||
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
| |
Hennef 05 |
||
Düren Merzenich
21:00
| |
VfL Vichttal |
||
Siegburger SV
21:15
| |
Frechen |
||
Wesseling-Urfeld
21:15
| |
Hürth |
||
FC BW Friesdorf
21:30
| |
Pesch |
||
Fortuna Köln II
21:30
| |
Alfter |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Schwarz-Weiß Essen
21:00
| |
Kleve |
||
1. FC M'gladbach
21:00
| |
SF Baumberg |
||
Velbert
21:00
| |
SC Velbert |
||
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
| |
Hilden |
||
Meerbusch
21:00
| |
TuRU 1880 Düsseldorf |
||
Kray
21:00
| |
Germania Ratingen |
||
TVD Velbert
21:15
| |
SF Niederwenigern |
||
Sterkrade-Nord
21:15
| |
Union Nettetal |
||
FSV Duisburg
21:30
| |
Monheim |
||
Dusseldorf-West
21:30
| |
Schonnebeck |
||
FC Bocholt
21:30
| |
Teutonia St.Tönis |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Nord |
||||
Hertha Zehlendorf
20:00
| |
Strausberg |
||
BSC Süd 05
20:00
| |
RSV Eintracht |
||
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
| |
Neustrelitz |
||
Stern
20:00
| |
Tasmania Berlin |
||
Victoria Seelow
20:00
| |
Greifswalder FC |
||
Pampow
20:00
| |
Rostocker FC |
||
Hansa Rostock II
20:00
| |
Lok Stendal |
||
CFC Hertha
20:00
| |
Torgelower SV Greif |
||
Germany - Oberliga: Nordost-Süd |
||||
Blau-Weiß Zorbau
20:00
| |
Einheit Rudolstadt |
||
Carl Zeiss Jena II
20:00
| |
Oberlausitz Neugersdorf |
||
Krieschow
20:00
| |
Plauen |
||
1. FC Merseburg
20:00
| |
An der Fahner Höhe |
||
Rot-Weiß Erfurt
20:00
| |
Union Sandersdorf |
||
FC Grimma
20:00
| |
International Leipzig |
||
Eilenburg
20:00
| |
VfL Halle |
||
Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein |
||||
Lubeck II
19:00
| |
Pansdorf |
||
Weiche Flensburg II
19:30
| |
Husumer SV |
||
Inter Türkspor Kiel
21:00
| |
TSB Flensburg |
||
Preußen Reinfeld
21:00
| |
Union Neumünster |
||
Germany - Oberliga: Westfalen |
||||
Erndtebrück
21:00
| |
TuS Haltern |
||
Meinerzhagen
21:00
| |
Sportfreunde Siegen |
||
Holzwickeder SC
21:00
| |
Hammer SpVg |
||
Sprockhövel
21:00
| |
Schermbeck |
||
Ennepetal
21:00
| |
Paderborn 07 II |
||
Vreden
21:00
| |
ASC Dortmund |
||
Westfalia Rhynern
21:00
| |
Eintracht Rheine |
||
Kaan-Marienborn
21:00
| |
Wattenscheid 09 |
||
Gütersloh
21:00
| |
Preußen Münster II |
||
Westfalia Herne
21:15
| |
Finnentrop / Bamenohl |
||
Albania - Superliga |
||||
Bylis Ballsh
19:00
| |
Teuta Durrës |
||
Kastrioti Krujë
19:00
| |
Tirana |
||
Partizani Tirana
22:00
| |
Skënderbeu Korçë |
||
Armenia - Premier League |
||||
Shirak
17:00
| |
Ararat-Armenia |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:30
| |
St. Pölten |
||
Ried
20:30
| |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ |
||
Austria Wien
23:00
| |
Rapid Vienna |
||
ออสเตรียลีก1 |
||||
Grazer AK
16:30
| |
Austria Wien II |
||
Liefering
17:00
| |
SV Horn II |
||
Belgium - Pro League |
||||
Royal Excel Mouscron
19:30
| |
Standard Liège |
||
คลับ บรูกก์
22:00
| |
Zulte-Waregem |
||
Anderlecht
00:15
| |
Mechelen |
||
เกงค์
02:45
| |
Cercle Brugge |
||
Belgium - First Division B |
||||
RFC Seraing
22:00
| |
Westerlo |
||
Lommel United
02:00
| |
Club Brugge II |
||
Bosnia and Herzegovina - Premier Liga |
||||
Radnik Bijeljina
23:00
| |
Mladost Doboj Kakanj |
||
Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH |
||||
Posusje
20:00
| |
TOSK Tesanj |
||
Vis Kosova
21:00
| |
Buducnost Banovici |
||
Radnik Hadžići
21:00
| |
Travnik |
||
GOSK Gabela
21:00
| |
Jedinstvo Bihac |
||
Bulgaria - Parva Liga |
||||
Etar
17:00
| |
CSKA 1948 Sofia |
||
Beroe
19:30
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Levski Sofia
22:00
| |
Botev Plovdiv |
||
Bulgaria - Vtora Liga |
||||
Sportist Svoge
20:30
| |
Lovech |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Osijek
21:00
| |
Gorica |
||
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
| |
Rijeka |
||
Croatia - 2. HNL |
||||
Dinamo Zagreb II
20:00
| |
Solin |
||
Hajduk Split II
21:30
| |
Croatia Zmijavci |
||
Bijelo Brdo
21:30
| |
Sesvete |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Ermis
21:00
| |
Nea Salamis |
||
AEK Larnaca
23:30
| |
Olympiakos |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Omonia Psevda
20:30
| |
Digenis Morphou |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
České Budějovice
20:00
| |
Mladá Boleslav |
||
Karviná
20:00
| |
Zbrojovka Brno |
||
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
| |
Baník Ostrava |
||
Czech Republic - 2. Liga FNL |
||||
Viktoria Žižkov
16:15
| |
Chrudim |
||
Varnsdorf
20:30
| |
Prostějov |
||
Vlašim
20:30
| |
Táborsko |
||
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า |
||||
Randers
18:00
| |
Lyngby |
||
Brøndby
20:00
| |
โคเปนเฮเก้น |
||
Midtjylland
22:00
| |
AGF |
||
Nordsjælland
00:00
| |
Horsens |
||
Vejle
02:00
| |
OB |
||
Denmark - First Division |
||||
Vendsyssel
21:00
| |
FC Helsingør |
||
Silkeborg
21:00
| |
HB Køge |
||
Estonia - Meistriliiga |
||||
Levadia
20:00
| |
Kuressaare |
||
France - Coupe de France |
||||
Gazélec Ajaccio
00:30
| |
ลีลล์ |
||
อองเช่ร์
00:30
| |
Club Franciscain |
||
Romorantin
00:30
| |
Chateaubriant Voltigeurs |
||
Canet Roussillon
03:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
Greece - Super League |
||||
โอลิมเปียกอส
20:00
| |
Lamia |
||
Panaitolikos
22:15
| |
Volos NFC |
||
PAOK
00:30
| |
Aris |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Honvéd
22:00
| |
Várda SE |
||
Zalaegerszegi TE
00:00
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
Budafoki MTE
02:00
| |
MOL Vidi |
||
Hungary - Merkantil Bank Liga |
||||
Siófok
20:30
| |
Ajka |
||
Budaörs
20:30
| |
Pécsi MFC |
||
Szolnoki MÁV
20:30
| |
Vasas |
||
Gyirmót
20:30
| |
Szeged 2011 |
||
Szentlőrinc SE
20:30
| |
Dorogi |
||
Csákvári TK
20:30
| |
Nyíregyháza Spartacus |
||
Békéscsaba
20:30
| |
Győri ETO |
||
Kazincbarcika
20:30
| |
DEAC |
||
Szombathelyi Haladás
23:00
| |
Soroksár SC |
||
Iceland - League Cup |
||||
Selfoss
18:00
| |
Vestri |
||
Grindavík
21:00
| |
Víkingur Ólafsvík |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Bnei Sakhnin
00:00
| |
Ironi Kiryat Shmona |
||
Hapoel Kfar Saba
01:00
| |
Hapoel Haifa |
||
Hapoel Be'er Sheva
01:30
| |
Hapoel Tel Aviv |
||
Italy - Serie B |
||||
เอ็มโปลี
21:00
| |
Cittadella |
||
Reggiana
03:00
| |
เลชเช่ |
||
Macedonia FYR - First League |
||||
Vardar
20:00
| |
Struga |
||
Skendija 79
20:00
| |
Renova |
||
Pelister
20:00
| |
Borec |
||
Belasica
20:00
| |
Akademija Pandev |
||
Shkupi
20:00
| |
Rabotnicki |
||
Malta - Premier League |
||||
Zejtun Corinthians
20:00
| |
Sirens |
||
Valletta
00:00
| |
Gudja United |
||
Malta - First Division |
||||
St. George's
17:00
| |
Mqabba |
||
Pembroke Athleta
20:00
| |
Qrendi |
||
San Gwann
21:00
| |
Marsa |
||
Zebbug Rangers
00:00
| |
Qormi |
||
St. Andrews
01:00
| |
Swieqi |
||
Moldova - National Division |
||||
Speranţa Nisporeni
17:30
| |
Petrocub |
||
Zimbru
19:30
| |
Milsami |
||
Montenegro - Second League |
||||
Jedinstvo
20:30
| |
Berane |
||
Grbalj
20:30
| |
Bokelj |
||
Kom
20:30
| |
Mornar |
||
Arsenal Tivat
20:30
| |
Drezga |
||
Igalo
20:30
| |
Ibar |
||
Poland - Ekstraklasa |
||||
Piast Gliwice
18:30
| |
Stal Mielec |
||
Pogoń Szczecin
21:00
| |
Lech Poznań |
||
Śląsk Wrocław
23:30
| |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
||
Poland - 1. Liga |
||||
Tychy 71
18:40
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
Puszcza Niepołomice
20:30
| |
Arka Gdynia |
||
พรีเมียรา ลีกา |
||||
Marítimo
00:30
| |
Moreirense |
||
Rio Ave
03:00
| |
Farense |
||
Portugal - Segunda Liga |
||||
Penafiel
18:15
| |
Académica |
||
UD Oliveirense
21:00
| |
ชาเวช |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Astra
20:00
| |
Hermannstadt |
||
FCSB
01:30
| |
Gaz Metan Mediaş |
||
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก |
||||
Ural
18:00
| |
Ufa |
||
Dinamo Moskva
20:30
| |
Tambov |
||
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
| |
คราสโนดาร์ |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Dundee United
19:00
| |
เซลติก |
||
Serbia - Super Liga |
||||
Inđija
19:00
| |
Radnik Surdulica |
||
Radnički Niš
21:00
| |
Bačka Topola |
||
Mačva Šabac
21:00
| |
Proleter Novi Sad |
||
Novi Pazar
21:00
| |
Spartak Subotica |
||
Metalac GM
21:00
| |
Voždovac |
||
Vojvodina
21:00
| |
Javor Ivanjica |
||
Rad Beograd
23:05
| |
Partizan |
||
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:15
| |
Čukarički |
||
Serbia - Prva Liga |
||||
Radnički Sr. Mitrovica
20:00
| |
Kabel Novi Sad |
||
Dinamo Vranje
20:00
| |
IMT Novi Beograd |
||
Slovakia - 2. Liga |
||||
Žilina II
16:30
| |
Slovan Bratislava II |
||
Slovenia - 1. SNL |
||||
Tabor Sežana
21:00
| |
Bravo |
||
Olimpija
23:00
| |
Celje |
||
Slovenia - 2. SNL |
||||
Krško
21:00
| |
Nafta |
||
NŠ Drava
21:00
| |
Primorje |
||
Brda Dobrovo
21:00
| |
Fužinar |
||
Triglav
21:00
| |
Beltinci |
||
Rudar Velenje
21:00
| |
Krka |
||
Radomlje
21:00
| |
Bilje |
||
Dekani
21:00
| |
Smartno |
||
Dob
21:00
| |
Brežice |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
มาลากา
20:00
| |
Sabadell |
||
Ponferradina
22:00
| |
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน |
||
มาจอร์กา
00:15
| |
FC Cartagena |
||
คิโรน่า
03:00
| |
อัลเมรีอา |
||
Sweden - Svenska Cupen |
||||
AFC Eskilstuna
19:00
| |
Oskarshamns AIK |
||
Hammarby
19:00
| |
AIK |
||
Dalkurd
21:00
| |
Gauthiod |
||
Häcken
21:00
| |
Helsingborg |
||
Akropolis
21:00
| |
Landskrona |
||
Mjällby
21:00
| |
Östersunds FK |
||
GIF Sundsvall
23:00
| |
Sandviken |
||
Norrköping
23:00
| |
IFK Göteborg |
||
Switzerland - Super League |
||||
Lausanne Sport
22:00
| |
Sion |
||
ลูกาโน
22:00
| |
Zürich |
||
Luzern
22:00
| |
St. Gallen |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Fatih Karagümrük
17:30
| |
Ankaragücü |
||
Hatayspor
20:00
| |
Kayserispor |
||
Gençlerbirliği
20:00
| |
อิสตันบูล บีบี |
||
กาลาตาซาราย
23:00
| |
Sivasspor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Ümraniyespor
17:30
| |
Giresunspor |
||
Akhisar Belediyespor
20:00
| |
Eskişehirspor |
||
Boluspor
20:00
| |
Bursaspor |
||
Altay
23:00
| |
Tuzlaspor |
||
Ukraine - Premier League |
||||
ดินาโมเคียฟ
19:00
| |
Minai |
||
Zorya
22:00
| |
Lviv |
||
Inhulets
00:30
| |
Kolos Kovalivka |
||
Argentina - Superliga |
||||
Arsenal de Sarandi
03:10
| |
Estudiantes |
||
Patronato
05:20
| |
Unión Santa Fe |
||
Gimnasia La Plata
05:20
| |
Defensa y Justicia |
||
Brazil - Copa do Brasil |
||||
Palmeiras
04:00
| |
Grêmio |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Rionegro Águilas
08:00
| |
Atlético Nacional |
||
América de Cali
03:30
| |
Deportivo Pereira |
||
Jaguares de Córdoba
05:40
| |
Patriotas Boyacá |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Deportes Quindío
01:30
| |
Fortaleza CEIF |
||
Orsomarso
03:00
| |
Bogotá |
||
Valledupar
03:00
| |
Cortuluá |
||
Barranquilla
03:00
| |
Atlético |
||
Real San Andres
03:15
| |
Boca Juniors de Cali |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Herediano
09:30
| |
Sporting San José |
||
Deportivo Saprissa
05:00
| |
Grecia |
||
Ecuador - Liga Pro |
||||
Emelec
08:00
| |
Delfin |
||
Olmedo
01:00
| |
Macará |
||
Manta
03:30
| |
Deportivo Cuenca |
||
Guayaquil City
06:00
| |
Barcelona Guayaquil |
||
El Salvador - Primera Division |
||||
Santa Tecla
08:00
| |
Alianza |
||
Sonsonate
08:00
| |
Once Municipal |
||
Atletico Marte
04:00
| |
Chalatenango |
||
FAS
04:15
| |
Isidro Metapán |
||
Guatemala - Liga Nacional |
||||
Sacachispas
08:00
| |
Guastatoya |
||
Achuapa
02:00
| |
Municipal |
||
Xelajú
04:30
| |
Malacateco |
||
Guatemala - Primera Division |
||||
Chimaltenango
22:00
| |
Deportivo Petapa |
||
Nueva Concepción
00:00
| |
Solola |
||
Puerto San Jose
00:00
| |
Suchitepéquez |
||
Sayaxché
01:00
| |
Mictlán |
||
Marquense
04:00
| |
Quiché |
||
Mexico - Liga MX |
||||
América
08:00
| |
León |
||
มอนเตอร์เรย์
08:06
| |
Querétaro |
||
Mazatlán
10:00
| |
Guadalajara |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Atlante
06:00
| |
Tepatitlán de Morelos |
||
Nicaragua - Primera Division |
||||
Real Estelí
08:00
| |
Deportivo Ocotal |
||
Managua
09:00
| |
Junior Managua |
||
Paraguay - Division 1 |
||||
Guaraní
05:30
| |
Sportivo Luqueño |
||
Uruguay - Primera Division |
||||
Danubio
02:30
| |
ลิเวอร์พูล |
||
Cerro Largo
04:45
| |
Plaza Colonia |
||
South Africa - Premier League |
||||
Black Leopards
20:30
| |
Golden Arrows |
||
Moroka Swallows
20:30
| |
Tshakhuma |
||
Angola - Girabola |
||||
Recreativo da Caála
21:00
| |
Onze Bravos |
||
Wiliete
21:00
| |
Recreativo do Libolo |
||
Santa Rita
21:00
| |
1º de Agosto |
||
Cameroon - Elite One |
||||
Fortuna Mfou
20:00
| |
Eding Sport |
||
Panthère
20:00
| |
UMS de Loum |
||
Feutcheu
21:00
| |
Union Douala |
||
Bamboutos
21:00
| |
Avion Academy |
||
Fovu Club
22:00
| |
Stade Renard |
||
Canon
22:00
| |
Les Astres |
||
Burkina Faso - Premier League |
||||
RC Bobo-Dioulasso
23:00
| |
ASFA-Yennenga |
||
USFA
23:00
| |
ASFB |
||
Royal
23:00
| |
Rahimo |
||
SONABEL
23:00
| |
KOZAF |
||
RCK
01:15
| |
Etoile Filante |
||
Salitas
01:15
| |
วิเทสส์ |
||
Congo - Super Ligue |
||||
Blessing
21:30
| |
Groupe Bazano |
||
Don Bosco
21:30
| |
RCK |
||
Ghana - Premier League |
||||
Berekum Chelsea
22:00
| |
Medeama |
||
Dreams
22:00
| |
Great Olympics |
||
Hearts of Oak
22:00
| |
WAFA |
||
Bechem United
22:00
| |
Ebusua Dwarfs |
||
Eleven Wonders
22:00
| |
Wa All Stars |
||
Kenya - Premier League |
||||
Gor Mahia
19:00
| |
KCB |
||
Mathare United
19:00
| |
Homeboyz |
||
Libya - Premier League |
||||
Al Ta'awon
20:00
| |
Ngom Egdabya |
||
Mali - Premiere Division |
||||
Douannes de Sikasso
23:00
| |
Bougouni |
||
USC Kita
23:00
| |
ASOM |
||
Stade Malien Bamako
23:00
| |
CAS de Sévaré |
||
Police
23:00
| |
Duguwolofila |
||
LC Ba
01:00
| |
Réal Bamako |
||
Morocco - Botola Pro |
||||
Raja Casablanca
21:00
| |
Youssoufia Berrechid |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Riadi Salmi
21:00
| |
Chabab Atlas Khénifra |
||
Ittihad Khemisset
21:00
| |
AS Salé |
||
Kawkab Marrakech
21:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Niarry Tally
23:00
| |
CNEPS Excellence |
||
Mbour Petite Côte
23:00
| |
Casa Sport |
||
ASEC Ndiambour
23:00
| |
Dakar SC |
||
Teungueth
23:00
| |
Gorée |
||
Jaraaf
23:00
| |
Pikine |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hay Al Arab
20:45
| |
Al Ahli Khartoum |
||
Al-Ahly Merowe
23:45
| |
Al Shorta |
||
Hilal Obayed
23:45
| |
Al Ahly Shendi |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Mtibwa Sugar
18:00
| |
Gwambina |
||
Polisi Tanzania
20:00
| |
Young Africans |
||
Coastal Union
20:00
| |
KMC |
||
Zambia - Super League |
||||
Prison Leopards
18:00
| |
Indeni |
||
Power Dynamos
20:00
| |
Red Arrows |
||
Forest Rangers
20:00
| |
Young Green Eagles |
||
Lumwana Radiants
20:00
| |
Lusaka Dynamos |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
ZESCO United |
||
Andorra - Primera División |
||||
Penya Encarnada
17:30
| |
Sant Julià |
||
UE Santa Coloma
17:30
| |
Engordany |
||
Inter Club d'Escaldes
22:30
| |
Atlètic Club d'Escaldes |
||
Carroi
22:30
| |
FC Santa Coloma |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Atlètic Amèrica
17:00
| |
Ranger's |
||
La Massana
20:30
| |
Encamp |
||
UE Santa Coloma II
00:00
| |
Engordany II |
||
Iran - Azadegan League |
||||
Baderan
18:15
| |
Malavan |
||
Khooshe Talaee Saveh
18:15
| |
Khouneh Be Khouneh Babol |
||
Navad Urmia
18:15
| |
Kheybar Khorramabad |
||
Mes Kerman
18:15
| |
Esteghlal Khuzestan |
||
Shahrdari Astara
18:15
| |
Havadar |
||
Esteghlal Mollasani
18:45
| |
Shahin Bushehr |
||
Pars Jam Bushehr
18:45
| |
Qashqai |
||
Qatar - Premier League |
||||
Al Wakrah
21:00
| |
Al Sailiya |
||
Al Arabi
21:00
| |
Qatar SC |
||
Umm Salal
23:15
| |
Al Sadd |
||
Al Rayyan
23:15
| |
Al Ahli |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
Stade Tunisien
20:00
| |
Kairouan |
||
CA Bizertin
20:00
| |
Métlaoui |
||
Olympique Béja
20:00
| |
Rejiche |
||
Etoile du Sahel
20:00
| |
Slimane |
||
Club Africain
22:15
| |
CS Sfaxien |
||
United Arab Emirates - Uae League |
||||
Ajman
20:30
| |
Al Wahda |
||
Khorfakkan Club
20:30
| |
Al Dhafra |
||
Al Nasr
23:15
| |
Al Sharjah |
||
Bahrain - Premier League |
||||
Budaiya
22:30
| |
Muharraq |
||
Malkiya
22:30
| |
Busaiteen |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Sheikh Jamal
17:00
| |
Mohammedan Dhaka |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
Warriors
14:00
| |
Happy Valley |
||
Korea Republic - K-League 1 |
||||
Suwon Bluewings
12:00
| |
Seongnam |
||
Seoul
14:30
| |
Suwon |
||
Korea Republic - Korean Cup |
||||
Cheonan City
07:00
| |
Namdong |
||
Yangju Citizen
12:00
| |
Jinju Citizen |
||
Together
12:00
| |
Zamiks |
||
523 FC
12:00
| |
Jeonju |
||
Jungnang Chorus Mustang
12:00
| |
Gimpo |
||
Yeoju Sejong
14:00
| |
Goyang Citizen |
||
Majang
14:00
| |
Songwol |
||
Malaysia - Premier League |
||||
Selangor United
20:00
| |
Kelantan United |
||
Malaysia - Super League |
||||
Perak
20:00
| |
MISC |
||
Argentina - Primera C |
||||
Ituzaingó
03:10
| |
Deportivo Laferrere |
||
San Martín Burzaco
03:10
| |
Midland |
||
Sportivo Italiano
03:10
| |
Luján |
||
El Porvenir
03:10
| |
Deportivo Español |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zondag |
||||
Hoogland
20:00
| |
UNA |
||
ADO '20
20:00
| |
Gemert |
||
USV Hercules
20:00
| |
Dongen |
||
Hollandia
20:00
| |
OFC Oostzaan |
||
GVV Unitas
20:30
| |
JOS Watergraafsmeer |
||
HSC '21
20:30
| |
HV & CV Quick |
||
OSS '20
20:30
| |
Westlandia |
||
EVV
20:30
| |
Groene Ster |
||
Blauw Geel '38
20:30
| |
DEM |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
US Givry
21:00
| |
La Louvière |
||
Jette
21:00
| |
RES Durbuy |
||
Warnant
21:00
| |
Stockay-Warfusée |
||
Acren
21:00
| |
Verlaine |
||
Ganshoren
21:00
| |
Tubize |
||
Belgium - Division 3: Group A |
||||
Olsa Brakel
21:00
| |
Toekomst Menen |
||
Merelbeke
21:00
| |
Ronse |
||
Zelzate
21:00
| |
Gent-Zeehaven |
||
Westhoek
21:00
| |
Voorwaarts Zwevezele |
||
Sparta Petegem
21:00
| |
Oudenaarde |
||
Harelbeke
21:00
| |
Dikkelvenne |
||
Zelzate
21:00
| |
Ronse |
||
Merelbeke
21:00
| |
Toekomst Menen |
||
Harelbeke
21:00
| |
Gent-Zeehaven |
||
Olsa Brakel
21:00
| |
Gullegem |
||
Westhoek
21:00
| |
RFC Wetteren |
||
Sparta Petegem
21:00
| |
Dikkelvenne |
||
Belgium - Division 3: Group B |
||||
Bocholt
21:00
| |
Lyra-Lierse Berlaar |
||
Pepingen-Halle
21:00
| |
Olympia Wijgmaal |
||
Diegem Sport
21:00
| |
Berchem Sport |
||
Eendracht Aalst
21:00
| |
Cappellen |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Bambrugge
21:00
| |
Voorde Appelterre |
||
Eppegem
21:00
| |
Rhodienne-De Hoek |
||
Anzegem
21:00
| |
VW Hamme |
||
Anzegem
21:00
| |
Jong Lede |
||
Bambrugge
21:00
| |
Lochristi |
||
Eppegem
21:00
| |
VW Hamme |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Eendracht Termien
21:00
| |
ลีลล์ |
||
Eendracht Termien
21:00
| |
Witgoor Sport |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Braine
21:00
| |
Schaerbeek-Evere |
||
Entité Manageoise
21:00
| |
Rapid Symphorinois |
||
Ostiches
21:00
| |
Aische |
||
Stade Brainois
21:00
| |
Stockel |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Richelle United
21:00
| |
Gouvy |
||
Herstal
21:00
| |
Mormont |
||
Raeren-Eynatten
21:00
| |
Stade Disonais |
||
Habay-la-Neuve
21:00
| |
Rochefort |
||
Huy
21:00
| |
Aywaille |
||
Belgium - Provincial-Antwerpen |
||||
Bornem
21:00
| |
Ternesse |
||
Vosselaar
21:00
| |
Ranst |
||
Rapid Leest
21:00
| |
Wezel |
||
Eendracht Zoersel
21:00
| |
Vorselaar |
||
Bevel FC
21:00
| |
Berg en Dal |
||
Retie
21:00
| |
Oppuurs |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Grez-Doiceau
20:30
| |
Sportive Brainoise |
||
KV Tervuren-Duisburg
20:30
| |
Hoegaarden-Outgaarden |
||
Genappe
21:00
| |
Sporting Bruxelles |
||
Walhain
21:00
| |
Stade Everois |
||
Kosova Schaerbeek
21:00
| |
Saint-Josse |
||
BX Brussels
21:00
| |
Etterbeek |
||
Football Club Schaerbeek
21:00
| |
Léopold |
||
NSeth Berchem
21:00
| |
Nivellois |
||
Huldenberg
21:00
| |
Veltem |
||
Grimbergen
21:00
| |
Borght-Humbeek |
||
SC Aarschot
21:00
| |
Hoegaarden-Outgaarden |
||
Bodegem Kapelle United
21:00
| |
Liedekerke |
||
KV Tervuren-Duisburg
21:00
| |
Sporting Kampenhout |
||
Melsbroek
21:00
| |
Bertem-Leefdaal |
||
Grimbergen
21:00
| |
Wambeek |
||
SC Aarschot
21:00
| |
Liedekerke |
||
Melsbroek
21:00
| |
Sporting Kampenhout |
||
Bodegem Kapelle United
21:00
| |
Veltem |
||
Belgium - Provincial-Hainaut |
||||
Molenbaix
21:00
| |
Snef-Tyber |
||
RAS Monceau
21:00
| |
Le Roeulx |
||
Ransart
21:00
| |
Montignies |
||
Péruwelz
21:00
| |
Antoing |
||
Solre-sur-Sambre
21:00
| |
Belœil |
||
Gilly
21:00
| |
Hornu |
||
Houdeng
21:00
| |
Soignies Sports |
||
Excelsior Biévène
21:00
| |
Morlanwelz |
||
Belgium - Provincial-Limburg |
||||
Herk
20:30
| |
Herderen-Millen |
||
Zepperen-Brustem
21:00
| |
Torpedo Hasselt |
||
Bregel Sport
21:00
| |
Verbroedering Maasmechelen |
||
Groen Star Beek
21:00
| |
Zonhoven United |
||
Juve Hasselt
21:00
| |
Helson Helchteren |
||
Alken
21:00
| |
KFC Eksel |
||
Herkol
21:00
| |
Bilzerse Waltwilder |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Aubange
21:00
| |
Longlier |
||
Florenville
21:00
| |
Sartoise |
||
Lorraine Arlon
21:00
| |
Ethe Belmont |
||
RAC Saint-Mard
21:00
| |
Jeunesse Freylangeoise |
||
Belgium - Provincial-Namur |
||||
Nismes
21:00
| |
ES de la Molignée |
||
Grand-Leez
21:00
| |
Meux II |
||
Malonne
21:00
| |
US Dinantaise |
||
Spy
21:00
| |
Beauraing |
||
Condruzien
21:00
| |
Loyers |
||
Flavion-Morialmé
21:00
| |
Chevetogne |
||
Fernelmont-Hemptinne
21:00
| |
Ciney |
||
Biesme
21:00
| |
Andennais |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
Munkzwalm
21:00
| |
Elene-Grotenberge |
||
Ardennen
21:00
| |
Drongen |
||
Lokeren Doorslaar
21:00
| |
Berlare |
||
SK Denderhoutem
21:00
| |
Jong Zulte |
||
Eendracht Zele
21:00
| |
Eendracht Aalter |
||
HO Kalken
21:00
| |
Dendermonde |
||
Grembergen
21:00
| |
Excelsior Mariakerke |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Racing Waregem
21:00
| |
Diksmuide |
||
Sparta Heestert
21:00
| |
Wielsbeke |
||
Sassport Boezinge
21:00
| |
Oostnieuwkerke |
||
Excelsior Zedelgem
21:00
| |
Blankenberge |
||
SC Zonnebeke
21:00
| |
Eendracht Wervik |
||
Sassport Boezinge
21:00
| |
Wielsbeke |
||
Racing Waregem
21:00
| |
Lauwe |
||
Excelsior Zedelgem
21:00
| |
Oostnieuwkerke |
||
Sparta Heestert
21:00
| |
Dadizele |
||
SC Zonnebeke
00:00
| |
Rumbeke |
||
Bulgaria - 3. League Northeast |
||||
Topolite
20:00
| |
Dorostol |
||
Chernolomets
20:00
| |
Ustrem Donchevo |
||
Spartak Varna
20:00
| |
Sportist General Toshevo |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Omonia 29is Maiou
20:30
| |
Ethnikos Assias |
||
Ormideia
20:30
| |
Iraklis Yerolakkou |
||
Czech Republic - 3. Liga MSFL |
||||
Sigma Olomouc II
16:15
| |
Viktoria Otrokovice |
||
Slovácko II
16:15
| |
Uničov |
||
Velké Meziříčí
16:15
| |
Banik Ostrava II |
||
Vysočina Jihlava II
16:30
| |
Frýdek-Místek |
||
Vrchovina
20:00
| |
Zlín II |
||
Dolní Benešov
20:00
| |
Uherský Brod |
||
Hlučín
23:00
| |
Znojmo |
||
Czech Republic - 4. Liga Division E |
||||
Slavičín
16:15
| |
Hranice |
||
Šumperk
21:00
| |
Bzenec |
||
Czech Republic - 4. Liga Division D |
||||
Sokol Lanžho
20:00
| |
Start Brno |
||
Humpolec
20:00
| |
Slavoj Polná |
||
France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes |
||||
Saint-Étienne II
21:00
| |
Lyon Duchere II |
||
Hauts Lyonnais
21:00
| |
Ain Sud |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Sochaux II
20:30
| |
Gueugnon |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Chateauneuf-sur-Loire
20:30
| |
Saint-Jean-le-Blanc |
||
Saran Municipal
20:30
| |
Vierzon |
||
J3 Amilly
21:00
| |
Tourangeau |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Vimy
20:30
| |
Le Touquet |
||
US Chantilly
20:30
| |
Boulogne II |
||
Amiens SC II
20:30
| |
Wasquehal |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Le Havre II
20:30
| |
Romilly-Pt St Pierre |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 1 |
||||
Orfeas Xanthi
20:00
| |
Apollon Paralimniou |
||
Iraklis Ampelokipon
20:00
| |
Ethnikos Sochos |
||
Ampelokipon Drama
20:00
| |
Elpida Sapes |
||
Anagennisi Thalassias
20:00
| |
Evosmou |
||
Aetos Orfani
20:00
| |
M. Alexandros Orfaniou |
||
Nestos Chrisoupolis
20:00
| |
Didymoteicho |
||
Doxa Neo Sidirochori
20:00
| |
Pandramaikos |
||
Antheias-Aristinou
20:00
| |
Aris Avato |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 4 |
||||
Amvrysseas
20:00
| |
Fokikos |
||
Almyros
20:00
| |
Opountios |
||
Thiseas Agria
20:00
| |
Diagoras Stefanovik |
||
Iraklis Psachna
20:00
| |
Nea Artaki |
||
Atalanti
20:00
| |
Dimitra Efxeinoupolis |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 3 |
||||
Oikonomos
20:00
| |
Atromitos Palamas |
||
Ermis Amyntaio
20:00
| |
Karitsa |
||
Makedonikos Foufas
20:00
| |
Sellana |
||
Meteora
20:00
| |
Iraklis Larissa |
||
Aetos Makrychoriou
20:00
| |
Ethnikos Neou Keramidiou |
||
Kozani
20:00
| |
Fikis |
||
Dias Diou
20:00
| |
Elassona |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 2 |
||||
Ethnikos Giannitsa
20:00
| |
PAO Koufalion |
||
M. Alexandros Trikala
20:00
| |
Thyella Sarakinoi |
||
Makedonikos Neapolis
20:00
| |
Aetos Varvaras |
||
Agrotikos Asteras
20:00
| |
Poseidon Nea Michaniona |
||
Anagennisi Plagia
20:00
| |
Nea Kallikrateia |
||
Niki Agkathia
20:00
| |
Thermaikos Thermis |
||
PAOK Alexandreia
20:00
| |
Anagennisi Giannitsa |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 5 |
||||
Missolonghi
20:00
| |
Thyella Katsikas |
||
Acheron Kanalaki
20:00
| |
Amvrakikos Loutrou |
||
Preveza
20:00
| |
Lefkimmi |
||
Asteras Kalirachis
20:00
| |
Thyella Monastirakiou |
||
Agios Matthaios
20:00
| |
Tilikratis |
||
Panagriniakos
20:00
| |
M. Alexandros Kastorias |
||
Anagennisi Artas
20:00
| |
Kerkyra |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 7 |
||||
PAO Rouf
20:00
| |
Nafplio 2017 |
||
Atromitos Chiliomodi
20:00
| |
Panarkadikos |
||
Ermionidas-Ermis
20:00
| |
Pangytheatikos |
||
Agios Ierotheos
20:00
| |
Ermis Meligous |
||
Aris Skalas
20:00
| |
Koronida Koiladas |
||
Molaikos
20:00
| |
Kifisia |
||
Hungary - NB 3: Nyugati |
||||
Gardony
17:00
| |
SC Sopron |
||
Puskás II
17:00
| |
Bicskei |
||
Komárom
17:30
| |
Zalaegerszegi TE II |
||
Veszprém
19:00
| |
Menfocsanak |
||
Nagyatadi FC
20:30
| |
Papai Perutz |
||
III. Kerületi TUE
20:30
| |
Lipot SK |
||
Érdi VSE
20:30
| |
MTE 1904 |
||
BKV Előre
20:30
| |
Videoton II |
||
Balatonfuredi
20:30
| |
Nagykanizsai ULE |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Grosseto
21:00
| |
Juventus U23 |
||
Giana Erminio
21:00
| |
Livorno |
||
Pergolettese
21:00
| |
Olbia |
||
Pro Patria
21:00
| |
Piacenza |
||
Como
21:00
| |
Pro Sesto |
||
Novara
23:30
| |
Lecco |
||
Lucchese
23:30
| |
Pontedera |
||
Pistoiese
23:30
| |
Pro Vercelli |
||
Alessandria
02:30
| |
AlbinoLeffe |
||
Renate
03:00
| |
Carrarese |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Sambenedettese
18:30
| |
Arezzo |
||
Imolese
18:30
| |
Triestina |
||
Fano
21:00
| |
Fermana |
||
Matelica Calcio
21:00
| |
Legnago Salus |
||
Cesena
22:00
| |
Vis Pesaro |
||
Calcio Padova
23:30
| |
Perugia |
||
Gubbio
23:30
| |
Ravenna |
||
FeralpiSalò
23:30
| |
Virtus Verona |
||
Carpi
02:30
| |
Modena |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Viterbese Castrense
18:30
| |
Monopoli |
||
Vibonese
21:00
| |
Casertana |
||
Teramo
21:00
| |
Catanzaro |
||
Palermo
21:00
| |
Juve Stabia |
||
Virtus Francavilla
21:00
| |
Ternana |
||
Bisceglie
21:00
| |
Catania |
||
Avellino
23:30
| |
Paganese |
||
Bari 1908
23:30
| |
Potenza Calcio |
||
Turris
02:30
| |
Foggia |
||
Italy - Serie D: Girone A |
||||
Bra
20:30
| |
Casale |
||
Borgosesia
20:30
| |
Sanremo |
||
Chieri
20:30
| |
Caronnese |
||
Castellanzese
20:30
| |
Arconatese |
||
Gozzano
20:30
| |
Lavagnese |
||
Derthona
20:30
| |
Vado |
||
PDHAE
20:30
| |
Folgore Caratese |
||
Saluzzo
20:30
| |
Legnano |
||
Sestri Levante
20:30
| |
Pro Imperia |
||
Città di Varese
21:00
| |
Fossano |
||
Italy - Serie D: Girone B |
||||
Breno
20:30
| |
Pontisola |
||
Brusaporto
20:30
| |
Casatese |
||
Desenzano Calvina
20:30
| |
Virtus Ciserano Bergamo |
||
Caravaggio
20:30
| |
Vis Nova Giussano |
||
Real Calepina
20:30
| |
Sona |
||
Adrense
20:30
| |
Nibionnoggiono |
||
Tritium
20:30
| |
Crema |
||
Villa d'Almè
20:30
| |
Scanzorosciate |
||
Seregno
20:30
| |
Cavenago Fanfulla |
||
Italy - Serie D: Girone C |
||||
Trento Calcio 1921
20:30
| |
Belluno |
||
Adriese
20:30
| |
Union ArzignanoChiampo |
||
Caldiero Terme
20:30
| |
Virtus Bolzano |
||
Montebelluna
20:30
| |
Chions |
||
Manzanese
20:30
| |
Cartigliano |
||
Mestre
20:30
| |
Cjarlins Muzane |
||
Clodiense
20:30
| |
Ambrosiana |
||
Union Feltre
20:30
| |
Este |
||
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
| |
Delta Calcio Rovigo |
||
Italy - Serie D: Girone D |
||||
Bagnolese
20:30
| |
Fiorenzuola |
||
Forlì
20:30
| |
Aglianese |
||
Lentigione
20:30
| |
Real Forte Querceta |
||
Marignanese
20:30
| |
Corticella |
||
Mezzolara
20:30
| |
Correggese |
||
Pro Livorno
20:30
| |
Progresso |
||
Sasso Marconi Zola
20:30
| |
Ghivizzano Borgo Mozzano |
||
Seravezza
20:30
| |
Rimini |
||
Italy - Serie D: Girone E |
||||
Montevarchi Calcio
20:30
| |
Montespaccato |
||
Foligno
20:30
| |
Grassina |
||
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
| |
Scandicci |
||
Pianese
20:30
| |
Sangiovannese |
||
San Donato Tavarnelle
20:30
| |
Gavorrano |
||
Robur Siena
20:30
| |
Flaminia |
||
Sinalunghese
20:30
| |
Tiferno Lerchi |
||
Sporting Trestina
20:30
| |
Lornano Badesse |
||
Trastevere
20:30
| |
Cannara |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Aprilia
20:30
| |
Matese |
||
Porto Sant'Elpidio
20:30
| |
Recanatese |
||
Atletico
20:30
| |
San Nicolò |
||
Castelfidardo Calcio
20:30
| |
CynthiAlbalonga |
||
Montegiorgio
20:30
| |
Campobasso |
||
Olympia Agnonese
20:30
| |
Castelnuovo Vomano |
||
Pineto
20:30
| |
Vastese |
||
Giulianova
20:30
| |
Tolentino |
||
FC Rieti
20:30
| |
Vastogirardi |
||
Italy - Serie D: Girone G |
||||
Afragolese
20:30
| |
Savoia |
||
Arzachena
20:30
| |
Gladiator |
||
Carbonia
20:30
| |
Team Nuova Florida |
||
Latina
20:30
| |
Cassino |
||
Nuova Monterosi
20:30
| |
Sassari Torres |
||
Muravera
20:30
| |
Nola 1925 |
||
Nocerina
20:30
| |
Lanusei |
||
Insieme Formia
20:30
| |
Latte Dolce |
||
Vis Artena
20:30
| |
SSC Giugliano |
||
Italy - Serie D: Girone H |
||||
US Bitonto
20:30
| |
Team Altamura |
||
Brindisi
20:30
| |
Città di Fasano |
||
Casarano
20:30
| |
Gravina |
||
Lavello
20:30
| |
Francavilla |
||
Puteolana Internapoli
20:30
| |
Nardò |
||
Audace Cerignola
21:00
| |
Molfetta Calcio |
||
Italy - Serie D: Girone I |
||||
Biancavilla
20:30
| |
Marina di Ragusa |
||
Cittanovese
20:30
| |
Città Di Sant’Agata |
||
Castrovillari
20:30
| |
San Luca |
||
Acireale
20:30
| |
ACR Messina |
||
FC Messina
20:30
| |
Santa Maria Cilento |
||
Gelbison
20:30
| |
Troina |
||
Paternò
20:30
| |
Licata |
||
Roccella
20:30
| |
Dattilo |
||
Rotonda
20:30
| |
Rende |
||
Poland - 2. Liga East |
||||
SKRA Częstochowa
19:00
| |
Śląsk Wrocław II |
||
Pogoń Siedlce
02:15
| |
Chojniczanka Chojnice |
||
Portugal - 2. Division: Group A |
||||
Aguia FC Vimioso
22:00
| |
Vilaverdense |
||
Pedras Salgadas
22:00
| |
Vidago |
||
Merelinense
22:00
| |
Bragança |
||
Mirandela
22:00
| |
Sporting Braga II |
||
Portugal - 2. Division: Group B |
||||
Rio Ave II
18:30
| |
Berço |
||
Desportivo Aves
22:00
| |
AR São Martinho |
||
Mondinense
22:00
| |
Camacha |
||
Vitória Guimarães II
22:00
| |
Fafe |
||
Brito
22:00
| |
Pevidem |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Gondomar
22:00
| |
União Madeira |
||
Vila Real
22:00
| |
Trofense |
||
Coimbrões
22:00
| |
Pedras Rubras |
||
Salgueiros
22:00
| |
Paredes |
||
Câmara de Lobos
23:00
| |
Amarante |
||
Portugal - 2. Division: Group D |
||||
Lusitania FC Lourosa
22:00
| |
Beira-Mar |
||
Lusitano FCV
22:00
| |
Vila Cortez |
||
Espinho
22:00
| |
Castro Daire |
||
Sao Joao Ver
22:00
| |
Canelas 2010 |
||
Valadares Gaia
22:00
| |
Águeda |
||
Portugal - 2. Division: Group E |
||||
Oliveira Hospital
22:00
| |
Oleiros |
||
Vitória de Sernache
22:00
| |
Marinhense |
||
GRAP
22:00
| |
Benfica Castelo Branco |
||
Portugal - 2. Division: Group F |
||||
Sintrense
18:00
| |
União Almeirim |
||
Caldas
22:00
| |
Pêro Pinheiro |
||
Fátima
22:00
| |
Lourinhanense |
||
Loures
22:00
| |
União Santarém |
||
Portugal - 2. Division: Group G |
||||
Sporting CP II
18:00
| |
Rabo Peixe |
||
Belenenses II
22:00
| |
Ideal |
||
Olimpico do Montijo
22:00
| |
Estrela Amadora |
||
Oriental Dragon
22:00
| |
Real |
||
Praiense
23:00
| |
Oriental Lisboa |
||
Fontinhas
23:00
| |
Fabril Barreiro |
||
Portugal - 2. Division: Group H |
||||
Amora
22:00
| |
Aljustrelense |
||
Pinhalnovense
22:00
| |
Moncarapachense |
||
Lusitano GC Evora
22:00
| |
Juventude Evora |
||
Moura
22:00
| |
Louletano |
||
Armacenenses
22:00
| |
Vitória FC |
||
Serbia - Srpska Liga - East |
||||
Vlasina
20:00
| |
Moravac Mrštane |
||
Župa
20:00
| |
Car Konstantin |
||
Rembas
20:00
| |
Morava Vladičin Han |
||
Timočanin
20:00
| |
Buducnost Popovac |
||
Mladost Medoševac
20:00
| |
SFS Borac |
||
Kablovi Zaječar
20:00
| |
Sinđelić Niš |
||
Serbia - Srpska Liga - West |
||||
Sušica
20:00
| |
Semendrija 1924 |
||
Jošanica
20:00
| |
Budućnost Arilje |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Coruxo
18:00
| |
Racing Ferrol |
||
Real Oviedo II
22:00
| |
Sporting Gijon II |
||
นูมานเซีย
22:30
| |
Burgos |
||
Salamanca CF UDS
23:00
| |
Zamora |
||
Guijuelo
23:00
| |
Unionistas de Salamanca |
||
Marino de Luanco
23:00
| |
Covadonga |
||
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
| |
Pontevedra |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
Osasuna II
17:30
| |
SD Logroñés |
||
Ejea
18:00
| |
CD Calahorra |
||
Tudelano
18:00
| |
Izarra |
||
Amorebieta
22:30
| |
Leioa |
||
Racing Santander
23:00
| |
Real Sociedad II |
||
Haro
23:00
| |
Mutilvera |
||
Arenas de Getxo
00:00
| |
Real Unión |
||
Spain - Segunda B - Group 3 |
||||
Badalona
18:00
| |
FC Andorra |
||
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
| |
Lleida Esportiu |
||
UD Ibiza
18:00
| |
Orihuela |
||
Levante II
18:00
| |
Valencia II |
||
La Nucia
18:00
| |
Atzeneta |
||
Alcoyano
18:00
| |
Peña Deportiva |
||
Olot
22:30
| |
L'Hospitalet |
||
Barcelona II
23:00
| |
Llagostera-Costa Brava |
||
Cornellà
00:00
| |
Espanyol II |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Sevilla II
17:30
| |
Real Betis II |
||
Linense
18:00
| |
San Fernando CD |
||
Marbella
18:00
| |
Las Palmas II |
||
Granada II
18:00
| |
Lorca Deportiva |
||
Tamaraceite
19:00
| |
Sanluqueño |
||
Linares Deportivo
23:00
| |
El Ejido |
||
คอร์โดบา
00:00
| |
Real Murcia |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Villalbés
18:00
| |
Viveiro |
||
Estradense
18:00
| |
Atios |
||
Polvorín
22:00
| |
Deportivo La Coruña II |
||
Arzúa
22:30
| |
Somozas |
||
As Pontes
23:00
| |
Fisterra |
||
Pontellas
23:00
| |
Ribadumia |
||
Alondras
23:00
| |
Choco |
||
Bergantiños
00:00
| |
Agrupación Estudiantil |
||
Barco
00:30
| |
Arenteiro |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
Real Avilés
18:00
| |
Praviano |
||
Ceares
18:00
| |
Lenense |
||
Navarro
18:00
| |
Llanera |
||
Real Titánico
18:00
| |
San Martin |
||
L'Entregu
18:00
| |
Valdesoto |
||
Avilés Stadium
23:00
| |
Vallobín |
||
Mosconia
23:00
| |
Gijon Industrial |
||
Urraca
23:00
| |
Colunga |
||
Condal
23:00
| |
Siero |
||
Tuilla
23:00
| |
Llanes |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Siete Villas
17:45
| |
Racing Santander II |
||
Cultural Guarnizo
18:00
| |
Vimenor |
||
Tropezón
22:00
| |
Selaya |
||
Cayon
22:45
| |
Barquereño |
||
Castro
23:00
| |
Cartes |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Basconia
17:30
| |
Sodupe |
||
San Ignacio
22:00
| |
Anaitasuna FT |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Castelldefels
18:00
| |
Europa |
||
Sant Andreu
18:00
| |
Grama |
||
Banyoles
18:00
| |
Cerdanyola del Vallès |
||
Horta
18:00
| |
Figueres |
||
Valls
22:30
| |
Pobla Mafumet |
||
Peralada
22:30
| |
Granollers |
||
Igualada
23:00
| |
Santfeliuenc |
||
Terrassa
23:00
| |
Vilafranca |
||
Sants
00:00
| |
Vilassar Mar |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Intercity
17:30
| |
Crevillente |
||
Villarreal III
18:00
| |
Torrent |
||
Paterna
18:00
| |
Vilamarxant |
||
Acero
23:00
| |
Silla |
||
Novelda
23:00
| |
Elche II |
||
Eldense
01:00
| |
Beniganim |
||
Saguntino
02:00
| |
Alzira |
||
Spain - Tercera - Group 7 |
||||
Alcobendas Sport
16:00
| |
Torrejón |
||
Rayo Vallecano II
16:30
| |
Unión Adarve |
||
San Fernando de Henares
17:30
| |
Villanueva del Pardillo |
||
Villaverde-Boetticher
17:30
| |
Atlético de Pinto |
||
Alcorcón II
17:30
| |
Trival Valderas |
||
El Álamo
17:30
| |
Móstoles |
||
Pozuelo Alarcón
18:00
| |
Flat Earth |
||
Móstoles CF
18:00
| |
Parla |
||
Leganés II
21:45
| |
Carabanchel |
||
Moratalaz
22:00
| |
Santa Ana |
||
Complutense
01:00
| |
RSD Alcalá |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
Peñaranda
18:00
| |
Cultural Leonesa II |
||
Numancia II
18:00
| |
Arandina |
||
Real Burgos
18:00
| |
Gimnástica Segoviana |
||
Cultural Cebrereña
23:00
| |
Beroil Bupolsa |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Mancha Real
18:00
| |
Real Jaén |
||
Maracena
18:00
| |
Atlético Porcuna |
||
Almería II
18:00
| |
Ciudad de Torredonjimeno |
||
Union Estepona
18:00
| |
Alhaurín |
||
Alhaurino
18:15
| |
Vélez |
||
Motril
18:30
| |
At. Malagueño |
||
Torreperogil
00:30
| |
Huétor Vega |
||
Huétor Tájar
00:30
| |
Polideportivo Almería |
||
El Palo
00:30
| |
Antequera |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Cabecense
18:00
| |
Arcos |
||
Rota
18:00
| |
Xerez |
||
Castilleja
18:00
| |
Córdoba II |
||
Gerena
18:00
| |
La Palma |
||
Coria CF
18:00
| |
Sevilla III |
||
Utrera
18:00
| |
Lucena |
||
Lebrijana
19:00
| |
Ceuta |
||
Los Barrios
23:00
| |
Antoniano |
||
Xerez Deportivo
00:30
| |
Conil |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Ferriolense
18:00
| |
Constància |
||
Formentera
18:30
| |
Santanyi |
||
Binissalem
18:30
| |
PE Sant Jordi |
||
Soller
22:00
| |
Manacor |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Arucas
18:00
| |
Guía |
||
Tenisca
19:00
| |
Velke Levare |
||
Atlético Paso
19:00
| |
Atletico Victoria |
||
Mensajero
19:00
| |
Atlético Tacoronte |
||
Tenerife II
19:00
| |
Buzanada |
||
UD San Fernando
19:00
| |
Gran Tarajal |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
La Union Atletico
17:30
| |
Cartagena II |
||
Muleño
17:30
| |
CAP Ciudad de Murcia |
||
EDMF Churra
17:30
| |
Atlético Pulpileño |
||
Águilas CF
18:00
| |
Real Murcia II |
||
Plus Ultra
18:00
| |
Bullense |
||
Los Garres
18:15
| |
Olímpico Totana |
||
Racing Murcia
22:30
| |
Deportiva Minera |
||
UCAM Murcia II
22:30
| |
Minerva |
||
Mar Menor
23:00
| |
Cartagena FC |
||
Lorca
00:00
| |
Huércal-Overa |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Chinato
18:00
| |
UP Plasencia |
||
Calamonte
18:00
| |
Valdivia |
||
Aceuchal
18:00
| |
Extremadura UD II |
||
Montijo
18:00
| |
Moralo |
||
Olivenza
18:00
| |
Miajadas |
||
Arroyo
18:00
| |
Llerenense |
||
Trujillo
18:00
| |
Fuente Cantos |
||
Azuaga
18:00
| |
Diocesano |
||
Lobón
00:00
| |
Campanario |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Cantolagua
22:30
| |
Peña Azagresa |
||
Cirbonero
22:30
| |
Lourdes |
||
Subiza
00:00
| |
Beti Onak |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Berceo
18:00
| |
Varea |
||
Calasancio
18:00
| |
Alberite |
||
River Ebro
22:30
| |
Náxara |
||
Agoncillo
23:00
| |
Vianés |
||
Anguiano
23:00
| |
Alfaro |
||
Arnedo
23:00
| |
CDFC La Calzada |
||
Oyonesa
23:00
| |
Villegas |
||
Casalarreina
23:00
| |
Pradejon |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
Huesca II
17:30
| |
Valdefierro |
||
Épila
17:30
| |
Sariñena |
||
Sabiñánigo
17:45
| |
Borja |
||
Belchite 97
18:00
| |
Fraga |
||
Calamocha
18:00
| |
Barbastro |
||
Cuarte Industrial
18:00
| |
Villanueva CF |
||
Robres
22:00
| |
Almudévar |
||
Illueca
22:30
| |
Cariñena |
||
Utebo
22:30
| |
Brea |
||
Binéfar
23:00
| |
Real Zaragoza II |
||
Teruel
23:00
| |
CDJ Tamarite |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Tarancón
17:30
| |
Villacanas |
||
Azuqueca
18:00
| |
Guadalajara |
||
Conquense
18:00
| |
Marchamalo |
||
Pedroñeras
18:00
| |
Toledo |
||
Albacete II
19:00
| |
Huracán Balazote |
||
Turkey - 3. Lig: Group 1 |
||||
Ankara Adliyespor
18:00
| |
Fatsa Belediyespor |
||
1877 Alemdağspor
18:00
| |
Derincespor |
||
Turkey - 3. Lig: Group 3 |
||||
Gölcükspor
18:00
| |
Batman Petrolspor |
||
Brazil - Alagoano |
||||
Jacyobá
02:00
| |
Murici |
||
Brazil - Amazonense |
||||
Peñarol
02:00
| |
Iranduba |
||
Nacional AM
02:30
| |
São Raimundo AM |
||
Brazil - Baiano 1 |
||||
Bahia de Feira
02:00
| |
Fluminense de Feira |
||
Juazeirense
02:00
| |
Atlético Alagoinhas |
||
UNIRB
02:00
| |
Atlanta |
||
Vitória da Conquista
02:00
| |
Bahia |
||
Brazil - Brasiliense |
||||
Brasiliense
01:30
| |
Samambaia |
||
Brasiliense
01:30
| |
Real FC |
||
Ceilândia
01:30
| |
Taguatinga |
||
Formosa
01:30
| |
Samambaia |
||
Brazil - Copa do Nordeste |
||||
4 de Julho
01:30
| |
Salgueiro |
||
Santa Cruz
02:00
| |
ABC |
||
Confiança
06:00
| |
CSA |
||
Brazil - Capixaba |
||||
Vilavelhense
01:00
| |
Rio Branco-VN |
||
Brazil - Carioca 1 |
||||
Volta Redonda
07:05
| |
Vasco da Gama |
||
Nova Iguaçu
01:30
| |
Madureira |
||
Fluminense
02:00
| |
Portuguesa RJ |
||
Boavista
04:00
| |
Bangu |
||
Botafogo
06:15
| |
Resende |
||
Brazil - Cearense 1 |
||||
Barbalha
01:00
| |
Crato |
||
Uniclinic
01:00
| |
Pacajus |
||
Ferroviário
01:00
| |
Caucaia |
||
Icasa
01:00
| |
Guarany de Sobral |
||
Brazil - Goiano 1 |
||||
Jataiense
01:30
| |
CRAC |
||
Jaraguá EC
01:30
| |
Aparecidense |
||
Iporá
01:30
| |
Goianésia |
||
Atlético GO
02:00
| |
Anápolis |
||
Itumbiara
02:00
| |
Grêmio Anápolis |
||
Goiás
02:00
| |
Vila Nova |
||
Brazil - Matogrossense |
||||
Luverdense
20:00
| |
Nova Mutum EC |
||
Acao Cuiaba
20:00
| |
Dom Bosco |
||
Brazil - Mineiro 1 |
||||
URT
07:00
| |
Cruzeiro |
||
Coimbra
20:00
| |
Tombense |
||
แอธเลติก บิลเบา
01:00
| |
Boa |
||
Atlético Mineiro
06:30
| |
Uberlândia |
||
Brazil - Paraense |
||||
Tapajós
20:00
| |
Águia de Marabá |
||
Brazil - Paranaense 1 |
||||
Paraná
02:00
| |
Maringá |
||
Cianorte
02:00
| |
Cascavel CR |
||
Operário PR
02:00
| |
Rio Branco PR |
||
Londrina
02:00
| |
Azuriz |
||
Cascavel
05:00
| |
Athletico PR |
||
Brazil - Paulista A1 |
||||
Corinthians
21:00
| |
Ponte Preta |
||
Ituano
21:00
| |
Mirassol |
||
Guarani
01:00
| |
Bragantino |
||
Brazil - Paulista A2 |
||||
Monte Azul
20:00
| |
Sertãozinho |
||
ยูเวนตุส
20:00
| |
Rio Claro |
||
Brazil - Paulista A3 |
||||
Bandeirante SP
21:00
| |
Noroeste |
||
Barretos
01:00
| |
Penapolense |
||
Brazil - Pernambucano 1 |
||||
Sete de Setembro PE
01:00
| |
Náutico |
||
Brazil - Potiguar |
||||
América RN
02:00
| |
ASSU |
||
Brazil - Sergipano |
||||
Maruinense
01:15
| |
América de Pedrinhas |
||
Boca Júnior
01:15
| |
Atlético Gloriense |
||
Brazil - Sul Matogrossense |
||||
Chapadão
02:00
| |
Comercial MS |
||
União ABC
02:00
| |
Costa Rica - MS |
||
Brazil - Tocantinense |
||||
Palmas
02:00
| |
Araguacema |
||
Tocantins Miracema
02:00
| |
Interporto |
||
Argentina - Primera B Metropolitana |
||||
Colegiales
03:10
| |
JJ Urquiza |
||
Cambodia - C-League |
||||
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
| |
Asia Europe University |
||
Boeung Ket
15:30
| |
Nagacorp |
||
Visakha
18:00
| |
National Defense |
||
Fiji - National Football League |
||||
Lautoka
10:00
| |
Navua |
||
Suva
10:00
| |
Rewa |
||
Nadroga
10:00
| |
Nadi |
||
San Marino - Campionato |
||||
Cailungo
21:00
| |
Murata |
||
Virtus
21:00
| |
Tre Fiori |
||
Folgore
21:00
| |
Faetano |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
| |
เพิร์ธ กลอรี |
||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
14:10
| |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ |
||
Albania - 1st Division |
||||
Partizani Tirana II
19:30
| |
Erzeni Shijak |
||
Besëlidhja Lezhë
19:30
| |
Korabi Peshkopi |
||
Albania - 2nd Division |
||||
Maliqi
19:30
| |
Përmeti |
||
Butrinti Sarandë
19:30
| |
Labëria |
||
Skrapari
19:30
| |
Memaliaj |
||
Naftëtari Kuçovë
19:30
| |
Albpetrol Patos |
||
Tepelena
19:30
| |
Delvina |
||
Gramozi Ersekë
19:30
| |
Këlcyra |
||
Iliria Fushë-Krujë
19:30
| |
Tërbuni Pukë |
||
Ada Velipojë
19:30
| |
Luzi 2008 |
||
Shkumbini Peqin
19:30
| |
Internacional Tirana |
||
Korea Republic - K League 2 |
||||
Daejeon Citizen
11:30
| |
Busan I'Park |
||
Jeonnam Dragons
14:00
| |
Gyeongnam |
||
Australia - Brisbane Premier League |
||||
Mt Gravatt Hawks
15:00
| |
Bayside United |
||
The Lakes
15:00
| |
Acacia Ridge |
||
Australia - New South Wales |
||||
Wollongong Wolves
09:00
| |
Manly United |
||
Blacktown City
11:00
| |
North Shore Mariners |
||
Rockdale City Suns
11:00
| |
Sydney Olympic |
||
Sydney United
12:00
| |
Sydney II |
||
Somalia - Nation Link Telecom Championship |
||||
Raadsan
06:00
| |
Heegan |
||
Ukraine - Youth League |
||||
Dnipro-1 U21
17:00
| |
Oleksandriya U21 |
||
Australia - Npl Queensland |
||||
Moreton Bay United
13:00
| |
Redlands United |
||
SC Wanderers
13:15
| |
Capalaba |
||
Olympic
15:00
| |
Gold Coast United |
||
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
| |
Brisbane Roar II |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Tienen
21:00
| |
URSL Visé |
||
Francs Borains
21:00
| |
Rupel Boom |
||
Liège
21:00
| |
Olympic Charleroi |
||
Germany - Junioren Bundesliga |
||||
Magdeburg U19
17:00
| |
Wolfsburg U19 |
||
Hannover U19
17:00
| |
Hallescher FC U19 |
||
St. Pauli U19
17:00
| |
Osnabruck U19 |
||
Hertha U19
17:00
| |
RB Leipzig U19 |
||
Holstein Kiel U19
17:00
| |
Viktoria Berlin U19 |
||
Energie Cottbus U19
17:00
| |
Dresden U19 |
||
Hamburger SV U19
17:00
| |
Union Berlin U19 |
||
Bremen U19
17:00
| |
Eimsbütteler TV U19 |
||
Greuther Fürth U19
17:00
| |
Saarbrucken U19 |
||
Bayern U19
17:00
| |
Freiburg U19 |
||
Astoria Walldorf U19
17:00
| |
Hoffenheim U19 |
||
Mainz U19
17:00
| |
Ingolstadt U19 |
||
Stuttgart U19
17:00
| |
Nurnberg U19 |
||
Augsburg U19
17:00
| |
Kaiserslautern U19 |
||
Ulm U19
17:00
| |
Darmstadt 98 U19 |
||
Heidenheim U19
17:00
| |
Karlsruher U19 |
||
Kickers Offenbach U19
17:00
| |
Eintracht Frankfurt U19 |
||
Dusseldorf U19
17:00
| |
Wuppertaler SV U19 |
||
Borussia Dortmund U19
17:00
| |
Bochum U19 |
||
Duisburg U19
17:00
| |
Bayer Leverkusen U19 |
||
Schalke 04 U19
17:00
| |
Viktoria Köln U19 |
||
Alemannia Aachen U19
17:00
| |
Borussia M'gladbach U19 |
||
Preussen Munster U19
17:00
| |
Arminia Bielefeld U19 |
||
Fortuna Koln U19
17:00
| |
Oberhausen U19 |
||
Paderborn U19
17:00
| |
Koln U19 |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Inter U19
18:30
| |
Lazio U19 |
||
Poland - Ekstraliga Women |
||||
Śląsk Wrocław
18:00
| |
ROW Rybnik |
||
Bydgoszcz
18:15
| |
Akademia Piłkarska LG |
||
Leczna W
19:00
| |
Rolnik Biedrzychowice |
||
Czech Republic - First League Women |
||||
Plzen W
21:30
| |
Pardubice W |
||
Poland - Central Youth League |
||||
Gornik Z. U18
17:00
| |
Escola Warszawa U18 |
||
Korona Kielce U18
18:00
| |
Jagiellonia U18 |
||
Lech Poznan U18
18:00
| |
Gwarek Zabrze U18 |
||
Zaglebie U18
21:30
| |
Cracovia U18 |
||
Palestine - West Bank League |
||||
Taraji Wadi Al-Nes
20:00
| |
Shabab Al Am'ari |
||
Jabal Al Mukaber
20:00
| |
Tubas |
||
Hilal Al-Quds
23:00
| |
Ahli Al-Khalil |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Cape Town Spurs
20:30
| |
Steenberg United |
||
Sekhukhune United
20:30
| |
Free State Stars |
||
Pretoria Callies
20:30
| |
Royal AM |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Rivers United
22:00
| |
Jigawa Golden Stars |
||
Enyimba
22:00
| |
Ifeanyi Uba |
||
Plateau United
22:00
| |
MFM |
||
Nasarawa United
22:00
| |
Lobi Stars |
||
Katsina United
22:00
| |
Sunshine Stars |
||
Adamawa United
22:00
| |
Akwa Starlets |
||
Kano Pillars
22:00
| |
Enugu Rangers |
||
Heartland
22:00
| |
Abia Warriors |
||
Wikki Tourist
22:00
| |
Kwara United |
||
Panama - Lpf |
||||
Plaza Amador
07:00
| |
Costa del Este |
||
Árabe Unido
04:00
| |
Alianza |
||
Tauro
06:00
| |
Sporting San Miguelito |
||
Oman - Sultan Cup |
||||
Dhofar
21:45
| |
Al Suwaiq |
||
Kosovo - Superliga |
||||
KF Feronikeli
19:30
| |
Drita |
||
Switzerland - 1.Liga Classic |
||||
Vevey Sports
23:30
| |
Lancy |
||
Luxembourg - National Division |
||||
Racing
22:00
| |
UT Pétange |
||
UNA Strassen
22:00
| |
RM Hamm Benfica |
||
Differdange 03
22:00
| |
Fola Esch |
||
Hostert
22:00
| |
Victoria Rosport |
||
Etzella Ettelbrück
22:00
| |
Mondorf-les-Bains |
||
Mauritius - Mauritian League |
||||
Pamplemousses
19:00
| |
ASPL 2000 |
||
Bolton City
19:00
| |
Cercle de Joachim |
||
Petite Rivière Noire
19:00
| |
Grande Riviere Sud Est |
||
ASVP
19:00
| |
La Cure Sylvester |
||
Savanne
21:30
| |
Entente Boulet Rouge |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Tidjikja
23:00
| |
JAHE |
||
Médine
23:00
| |
Inter Nouakchott |
||
Nouadhibou
23:00
| |
Concorde |
||
Nouakchott King's
23:00
| |
Garde Nationale |
||
Police
23:00
| |
Armee |
||
Tevragh-Zeïne
23:00
| |
Ksar |
||
SNIM
23:00
| |
Kedia |
||
Kaedi
23:00
| |
Sahel |
||
Russia - Pfl |
||||
Makhachkala
18:00
| |
Tuapse |
||
Essentuki
18:00
| |
Krasnodar 3 |
||
Spartak Nal'chik
19:00
| |
Druzhba |
||
Hong Kong - FA Cup |
||||
Happy Valley
14:00
| |
Kitchee |
||
Southern District
16:30
| |
Eastern |
||
Congo - Ligue 1 |
||||
Nico-Nicoye
20:00
| |
Diables Noirs |
||
Inter Club
20:00
| |
Kondzo |
||
Nathaly's
22:00
| |
Leopards de Dolisie |
||
Étoile du Congo
22:00
| |
JS Talangaï |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Real Sociedad W
17:00
| |
Deportivo de La Coruña W |
||
Huelva W
18:00
| |
Atletico Granadilla W |
||
Logroño W
18:00
| |
Madrid CFF W |
||
Real Madrid W
18:00
| |
Espanyol W |
||
Real Betis W
19:00
| |
Atletico Madrid W |
||
Rayo Vallecano W
19:00
| |
Athletic Club W |
||
Denmark - Elitedivisionen Women |
||||
Brondby W
20:00
| |
AGF W |
||
Køge
22:00
| |
Farum BK W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Juventus W
18:30
| |
AC Milan W |
||
Inter Milano W
18:30
| |
Napoli W |
||
Sassuolo W
20:30
| |
Fiorentina W |
||
Empoli W
20:30
| |
Bari W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Atlético San Luis W
06:00
| |
América W |
||
Australia - W-League |
||||
Canberra United W
12:05
| |
Brisbane Roar W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Estoril U23
21:00
| |
Sporting Braga U23 |
||
Cova da Piedade U23
22:00
| |
Boavista U23 |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Monte W
17:00
| |
Racing Santander II W |
||
Dinamo Guadalajara W
17:00
| |
León FF W |
||
DNS de Belen W
17:00
| |
Rayo Vallecano II W |
||
CFF Albacete W
17:00
| |
Atlético de Aspe W |
||
Elche W
17:00
| |
Murcia Féminas W |
||
Oiartzun W
17:30
| |
Tolosa W |
||
Son Sardina W
17:30
| |
Zaragoza II W |
||
Europa W
17:30
| |
Pardinyes W |
||
Getafe W
17:30
| |
Samper W |
||
Marítim W
17:30
| |
Levante III W |
||
Mislata W
17:30
| |
Discobolo-La Torre W |
||
Villarreal II W
17:30
| |
SMX Athletic Murcia W |
||
Victoria FC W
18:00
| |
Viajes Interrías W |
||
Mos W
18:00
| |
Umia W |
||
Atlético Arousana W
18:00
| |
Sárdoma W |
||
Oceja W
18:00
| |
Castro W |
||
Bizkerre W
18:00
| |
Real Sociedad II W |
||
Arratia W
18:00
| |
San Ignacio W |
||
Añorga W
18:00
| |
Aurrerá de Vitoria W |
||
Igualada W
18:00
| |
Sant Gabriel W |
||
San Miguel W
18:00
| |
Hispalis W |
||
Ciudad de Murcia W
18:00
| |
Valencia III W |
||
Tres Cantos W
19:00
| |
Atlético Madrid III W |
||
Geneto del Teide W
19:00
| |
Tarsa W |
||
Salamanca W
19:15
| |
San Pío X |
||
Itaroa Huarte W
22:30
| |
UD Logroñés W |
||
Vic Riuprimer W
22:30
| |
Levante Las Planas W |
||
Olímpico Madrid W
23:15
| |
Zamora Amigos Duero W |
||
Valladares W
23:30
| |
Victoria CF W |
||
Real Betis II W
00:00
| |
Badajoz W |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Santutxu U19
17:00
| |
Eibar U19 |
||
Deportivo La Coruña U19
18:00
| |
Celta de Vigo U19 |
||
Calasanz U19
18:00
| |
Pabellón Ourense U19 |
||
Arenal U19
18:00
| |
Bansander U19 |
||
Real Oviedo U19
18:00
| |
Atlético Perines U19 |
||
Marina Sport U19
18:00
| |
Roces U19 |
||
Real Avilés U19
18:00
| |
Tropezón U19 |
||
Deportivo Alavés U19
18:00
| |
Athletic Club U19 |
||
Leioa U19
18:00
| |
Real Sociedad U19 |
||
Aurrerá Vitoria U19
18:00
| |
Arenas Getxo U19 |
||
Atl. Madrid U19
18:00
| |
Unión Adarve U19 |
||
Levante U19
18:00
| |
Castellón U19 |
||
Santa Fe U19
18:00
| |
Vázquez Cultural U19 |
||
Málaga U19
18:00
| |
26 de Febrero U19 |
||
Séneca U19
18:00
| |
Real Betis U19 |
||
Osasuna U19
22:30
| |
Mutilvera U19 |
||
Tudelano U19
22:30
| |
Pamplona U19 |
||
Danok Bat U19
23:00
| |
Antiguoko U19 |
||
Móstoles U19
23:00
| |
Getafe U19 |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 6 |
||||
Ilioupoli
20:00
| |
Panionios |
||
Ethnikos Piraeus
20:00
| |
Moschato |
||
Marko
20:00
| |
Fostiras |
||
Aittitos Spata
20:00
| |
Ano Meras |
||
Proodeftiki
20:00
| |
Pannaxiakos |
||
Greece - Gamma Ethniki Group 8 |
||||
Asteras Varis
20:00
| |
Aias Salamina |
||
Pythagoras Karlovasi
20:00
| |
Karavas |
||
Thyella Diastavroseos
20:00
| |
Keratsini |
||
Aetos Loutron
20:00
| |
Aiolikos |
||
Panelefsiniakos
20:00
| |
Mikrasiatiki |
||
Pyliou
20:00
| |
Akratitos |
||
Romania - Liga 2 |
||||
Dunărea Călăraşi
16:00
| |
Ripensia Timişoara |
||
Şirineaşa
16:00
| |
Şcolar Reşiţa |
||
ASU Poli Timişoara
18:00
| |
Metaloglobus |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Niort II
20:30
| |
Chauvigny |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Fabrègues
20:30
| |
Balma |
||
Agde
20:30
| |
Olympique d'Alès |
||
Stade Beaucairois
21:00
| |
Rodez II |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Corte
20:30
| |
Furiani-Agliani |
||
Côte Bleue
20:30
| |
Consolat Marseille |
||
Gambia - GFA League |
||||
Real de Banjul
23:00
| |
เอซี มิลาน |
||
Armed Forces
23:00
| |
Wallidan |
||
Australia - Victoria FFA Cup Preliminary |
||||
Whitehorse United
11:00
| |
Riversdale |
||
Slovakia - Youth League |
||||
Zemplín Michalovce U19
17:00
| |
Senica U19 |
||
Australia - Victoria NPL Youth League |
||||
Melbourne Knights U21
11:00
| |
Dandenong Thunder U21 |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
Pitea W
18:30
| |
Hammarby W |
||
KIF Orebro W
19:00
| |
AIK W |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Krabi
16:00
| |
Raj Pracha |
||
Songkhla
16:00
| |
North Bangkok University |
||
Muangkan United
16:00
| |
Bangkok |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 7 มี.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 7 มี.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 7 มี.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 7 มี.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net