พรีเมียร์ลีกอังกฤษ |
||||
---|---|---|---|---|
แอสตันวิลลา
03:00
| |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป |
||||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
| |
ดาร์บีเคาน์ตี |
||
อีเอฟแอลลีกวัน |
||||
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
| |
Swindon Town |
||
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
| |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
||
จิลลิ่งแฮม
22:00
| |
โรชเดล |
||
อิปสวิช ทาวน์
22:00
| |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
||
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
| |
Northampton Town |
||
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
| |
บริสตอล โรเวอร์ส |
||
พอร์ตสมัท
22:00
| |
ฮัลล์ซิตี |
||
ซันเดอร์แลนด์
22:00
| |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
||
วีแกนแอทเลติก
22:00
| |
ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
||
อีเอฟแอลลีกทู |
||||
Exeter City
20:00
| |
Stevenage |
||
สคันธอร์ป
20:00
| |
กริมสบี้ ทาวน์ |
||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
| |
Bradford City |
||
มอร์แคมป์
22:00
| |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
||
Oldham Athletic
22:00
| |
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ |
||
Port Vale
22:00
| |
Walsall |
||
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
| |
Mansfield Town |
||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
||
Leyton Orient
22:00
| |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
||
เอฟเอคัพ |
||||
เซาแธมป์ตัน
19:15
| |
อาร์เซน่อล |
||
ไบรท์ตัน
22:00
| |
แบล็กพูล |
||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
| |
พลีมัธ อาร์ไกล์ |
||
สวอนซีซิตี
22:00
| |
นอตทิงแฮมฟอเรสต์ |
||
บาร์นสลีย์
22:00
| |
นอริชซิตี |
||
มิลล์วอลล์
22:00
| |
บริสตอลซิตี |
||
เวสต์แฮม
22:00
| |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
||
Cheltenham Town
00:30
| |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
||
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ |
||||
เอดีโอ เดน ฮาก
22:30
| |
เอ็มเมน |
||
วิเทสส์
00:45
| |
โกรนิงเงิน |
||
พีเอสวี
02:00
| |
อาร์เคซี วาลไวก์ |
||
เฮราเคิล
03:00
| |
ฮีเรนวีน |
||
เอร์สเตอดีวีซี |
||||
FC Den Bosch
20:00
| |
NAC Breda |
||
TOP Oss
22:30
| |
Excelsior |
||
บุนเดิสลีกา |
||||
เลเวอร์คูเซ่น
21:30
| |
โวล์ฟสบวร์ก |
||
ไฟร์บวร์ก
21:30
| |
สตุทท์การ์ดต |
||
ไมนซ์
21:30
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
||
เอาก์สบวร์ก
21:30
| |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
||
Arminia Bielefeld
21:30
| |
แฟร้งค์เฟิร์ต |
||
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
| |
แวร์เดอร์ เบรเมน |
||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส |
||||
Lens
23:00
| |
นีซ |
||
โมนาโก
03:00
| |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี |
||||
โรม่า
21:00
| |
Spezia |
||
เอซี มิลาน
00:00
| |
อตาลันต้า |
||
อูดิเนเซ่
00:00
| |
อินเตอร์ มิลาน |
||
ฟิออเรนติน่า
02:45
| |
Crotone |
||
ลาลีกา สเปน |
||||
เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
| |
บียาร์เรอัล |
||
เซบีย่า
22:15
| |
กาดิซ |
||
เรอัล โซเซียดาด
00:30
| |
เรอัล เบติส |
||
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
| |
เรอัล มาดริด |
||
ไทยลีก 2 |
||||
แพร่ ยูไนเต็ด
17:00
| |
สมุทรสาคร เอฟซี |
||
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
| |
อุทัยธานี เอฟซี |
||
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
| |
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
||
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
| |
ชัยนาท ฮอร์นบิล |
||
ราชนาวี เอฟซี
19:00
| |
ขอนแก่น ยูไนเต็ด |
||
World - Friendly International |
||||
Guatemala
07:00
| |
เปอร์โตริโก |
||
World - Club Friendlies |
||||
Napredak
07:00
| |
Tom' Tomsk |
||
Ishøj
07:00
| |
Roskilde |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
07:00
| |
Lincoln Red Imps |
||
Lisen
16:00
| |
Vysočina Jihlava |
||
Prostějov
16:00
| |
Uničov |
||
Dinamo Bryansk
16:00
| |
Forte Taganrog |
||
Progresul Spartac
16:00
| |
Rapid Bucuresti |
||
Ústí nad Orlicí
16:30
| |
Chrudim |
||
Chlumec nad Cidlinou
16:30
| |
Vlašim |
||
FC Helsingør
16:30
| |
HIK |
||
Bełchatów
17:00
| |
SKRA Częstochowa |
||
Chrobry Głogów
17:00
| |
Polkowice |
||
Tychy 71
17:00
| |
Třinec |
||
Resovia Rzeszów
17:00
| |
Siarka Tarnobrzeg |
||
Dalum
17:00
| |
Næsby |
||
Gyirmót
17:00
| |
Csákvári TK |
||
Pohronie
17:00
| |
Púchov |
||
Polonia Bytom
17:00
| |
Wieczysta Kraków |
||
Wisła Kraków
17:00
| |
Nieciecza |
||
Miedź Legnica
18:00
| |
Kluczbork |
||
Lafnitz
18:00
| |
Admira II |
||
Widzew Lodz
18:00
| |
Polonia Warszawa |
||
B 93
18:00
| |
HB Køge |
||
Dobrudzha 1919
18:00
| |
Cherno More |
||
Gomel
18:00
| |
Slavia |
||
FK Košice
18:00
| |
Zemplín Michalovce |
||
Holbæk B&I
18:00
| |
KFUM Roskilde |
||
Olimpia Elbląg
18:00
| |
Radunia Stężyca |
||
Žilina II
18:00
| |
Banska Bystrica |
||
Sesvete
18:00
| |
Dubrava Zagreb |
||
Senica
18:00
| |
Šamorín |
||
Stomil Olsztyn
18:00
| |
Pogon Grodzisk Mazowiecki |
||
Dubnica
18:00
| |
Sereď |
||
Zlatibor Čajetina
18:00
| |
Studentski Grad |
||
Trans
18:10
| |
Vaprus |
||
Prostějov
18:30
| |
Frýdek-Místek |
||
Chernomorets Balchik
18:30
| |
Botev Vratsa |
||
Næstved
18:30
| |
Brønshøj |
||
Radomiak Radom
18:30
| |
Stal Rzeszów |
||
Sokół Ostróda
18:30
| |
Jeziorak Ilawa |
||
Chertanovo
18:45
| |
Inđija |
||
Korona Kielce
19:00
| |
Zagłębie Sosnowiec |
||
Beroe
19:00
| |
Lokomotiv Plovdiv |
||
Botev Plovdiv
19:00
| |
Etar |
||
Cracovia Kraków
19:00
| |
Žilina |
||
Hutnik Krakow
19:00
| |
Jastrzębie |
||
Wisła Kraków
19:00
| |
Spartak Trnava |
||
Halmstad
19:00
| |
Hvidovre |
||
KaaPo
19:00
| |
EIF |
||
First Vienna
19:00
| |
Rapid Wien II |
||
Värnamo
19:00
| |
Halmstad |
||
Metalac GM
19:00
| |
Žarkovo |
||
VSK Århus
19:00
| |
Thisted |
||
Frem
19:00
| |
Vanløse |
||
Middelfart
19:00
| |
Fredericia |
||
Lahti
19:00
| |
Honka |
||
Slavoj Vyšehrad
19:00
| |
Vlašim |
||
Radnički Niš
19:00
| |
Inhulets |
||
Gorica
19:00
| |
Radomlje |
||
สโลวาน บราติสลาวา
19:00
| |
Górnik Zabrze |
||
Lovech
19:00
| |
Yantra 1919 |
||
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
| |
Lokomotiv G. Oryahovitsa |
||
Belasica
19:00
| |
Plackovica |
||
Ilves
19:30
| |
SJK |
||
Elana Toruń
19:30
| |
Olimpia Grudziądz |
||
KuPS
19:45
| |
Oulu |
||
Mačva Šabac
19:45
| |
Sloboda Tuzla |
||
Grazer AK
20:00
| |
Blau-Weiß Linz |
||
AGF
20:00
| |
Brøndby |
||
Koper
20:00
| |
Tabor Sežana |
||
KTP
20:00
| |
PK-35 |
||
DAC
20:00
| |
Győri ETO |
||
Górnik Łęczna
20:00
| |
Pogoń Siedlce |
||
Radnik Surdulica
20:00
| |
Dinamo Tbilisi |
||
Bačka Topola
20:00
| |
Olimpik Donetsk |
||
Yambol 1915
20:00
| |
Sozopol |
||
Yenisey
20:00
| |
Tambov |
||
Rabotnicki
20:00
| |
Teteks |
||
Gnistan
20:15
| |
Klubi-04 |
||
Veles
20:30
| |
Tuapse |
||
Opatija
20:30
| |
Kustošija |
||
Juniors OÖ
21:00
| |
Gurten |
||
Juniors OÖ
21:00
| |
Vorwärts Steyr |
||
ชัคตาร์
21:00
| |
ลูโดโกเรต์ส |
||
Olimpija
21:00
| |
Bačka Palanka |
||
Arsenal Tula
21:00
| |
Novi Pazar |
||
Wacker Innsbruck
21:00
| |
Dornbirn |
||
FUS Rabat
21:00
| |
Chabab Mohammédia |
||
Kolos Kovalivka
21:30
| |
Sileks |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
| |
Mancha Real |
||
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
| |
Vélez |
||
HJK
22:40
| |
Haka |
||
England - National League |
||||
Dover Athletic
22:00
| |
Solihull Moors |
||
Barnet
22:00
| |
Altrincham |
||
Chesterfield
22:00
| |
Wrexham |
||
Dagenham & Redbridge
22:00
| |
King's Lynn Town |
||
Notts County
22:00
| |
Torquay United |
||
Stockport County
22:00
| |
Boreham Wood |
||
Sutton United
22:00
| |
Eastleigh |
||
Wealdstone
22:00
| |
Aldershot Town |
||
Weymouth
22:00
| |
Hartlepool United |
||
Woking
22:00
| |
Maidenhead United |
||
Yeovil Town
22:00
| |
Solihull Moors |
||
Bromley
22:00
| |
Halifax Town |
||
เนชันนัลลีกนอร์ท |
||||
AFC Telford United
22:00
| |
York City |
||
Blyth Spartans
22:00
| |
Chester |
||
Boston United
22:00
| |
Brackley Town |
||
Bradford Park Avenue
22:00
| |
Kidderminster Harriers |
||
Chorley
22:00
| |
Gateshead |
||
Gloucester City
22:00
| |
Fylde |
||
Guiseley
22:00
| |
Alfreton Town |
||
Hereford
22:00
| |
Farsley Celtic |
||
Kettering Town
22:00
| |
Darlington |
||
Southport
22:00
| |
Leamington |
||
Curzon Ashton
22:00
| |
Spennymoor Town |
||
England - Premier League U18 |
||||
Fulham U18
17:30
| |
Brighton U18 |
||
Leeds United U18
18:00
| |
Newcastle Utd U18 |
||
West Ham U18
18:00
| |
Chelsea U18 |
||
Blackburn U18
19:00
| |
Manchester United U18 |
||
Arsenal U18
19:00
| |
Tottenham U18 |
||
Aston Villa U18
19:30
| |
Norwich U18 |
||
Wolverhampton U18
20:00
| |
Burnley U18 |
||
Reading U18
20:00
| |
West Brom U18 |
||
England - Wsl 1 Women |
||||
Aston Villa W
19:30
| |
Reading W |
||
England - Non League Div One: Southern Central |
||||
AFC Dunstable
22:00
| |
Welwyn Garden City |
||
Barton Rovers
22:00
| |
Halesowen Town |
||
Bedford Town
22:00
| |
Aylesbury United |
||
Bedworth United
22:00
| |
Wantage Town |
||
Biggleswade
22:00
| |
St Neots Town |
||
Coleshill Town
22:00
| |
Berkhamsted |
||
Daventry Town
22:00
| |
Corby Town |
||
Kidlington
22:00
| |
AFC Kempston Rovers |
||
North Leigh
22:00
| |
Yaxley FC |
||
Thame
22:00
| |
Didcot Town |
||
England - Non League Div One: Northern North |
||||
City of Liverpool
22:00
| |
Brighouse Town |
||
Clitheroe
22:00
| |
Runcorn Linnets |
||
Colne
22:00
| |
Widnes |
||
Kendal Town
22:00
| |
Pickering Town CFC |
||
Mossley
22:00
| |
Workington |
||
Ossett United
22:00
| |
Ramsbottom United |
||
Prescot Cables
22:00
| |
Dunston |
||
Tadcaster Albion
22:00
| |
Marine |
||
Trafford
22:00
| |
Marske United |
||
England - Non League Div One: Northern South |
||||
Carlton Town
22:00
| |
Newcastle Town |
||
Chasetown
22:00
| |
Spalding United |
||
Cleethorpes Town
22:00
| |
Leek Town |
||
Frickley Athletic
22:00
| |
Wisbech Town |
||
Ilkeston Town
22:00
| |
Market Drayton Town |
||
Kidsgrove Athletic
22:00
| |
Glossop North End |
||
Lincoln United
22:00
| |
Sutton Coldfield Town |
||
Loughborough Dynamo
22:00
| |
Sheffield |
||
Stocksbridge Park Steels
22:00
| |
Stamford |
||
Worksop Town
22:00
| |
Belper Town |
||
England - Non League Div One: Southern S & W |
||||
AFC Totton
22:00
| |
Thatcham Town |
||
Barnstaple Town
22:00
| |
Winchester City |
||
Basingstoke Town
22:00
| |
Melksham Town |
||
Bristol Manor Farm
22:00
| |
Moneyfields |
||
Cinderford Town
22:00
| |
Highworth Town |
||
Cirencester Town
22:00
| |
Mangotsfield United |
||
Evesham United
22:00
| |
Willand Rovers |
||
Larkhall Athletic
22:00
| |
Frome Town |
||
Sholing
22:00
| |
Bideford |
||
Slimbridge
22:00
| |
Paulton Rovers |
||
England - Non League Premier: Northern |
||||
Atherton Collieries
22:00
| |
Basford United |
||
Buxton
22:00
| |
South Shields |
||
United of Manchester
22:00
| |
Bamber Bridge |
||
Gainsborough Trinity
22:00
| |
Mickleover Sports |
||
Grantham Town
22:00
| |
Radcliffe Borough |
||
Hyde United
22:00
| |
Ashton United |
||
Morpeth Town
22:00
| |
Stafford Rangers |
||
Nantwich Town
22:00
| |
Lancaster City |
||
Scarborough Athletic
22:00
| |
Warrington Town |
||
Whitby Town
22:00
| |
Matlock Town |
||
Witton Albion
22:00
| |
Stalybridge Celtic |
||
England - Non League Premier: Southern Central |
||||
Needham Market
22:00
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Lowestoft Town
22:00
| |
Tamworth |
||
Alvechurch
22:00
| |
Stourbridge |
||
Banbury United
22:00
| |
Kings Langley |
||
Bromsgrove Sporting
22:00
| |
Hednesford Town |
||
Coalville Town
22:00
| |
Biggleswade Town |
||
Leiston
22:00
| |
St Ives Town |
||
Lowestoft Town
22:00
| |
Needham Market |
||
Peterborough Sports
22:00
| |
Nuneaton Town |
||
Redditch United
22:00
| |
Stratford Town |
||
Royston Town
22:00
| |
Hitchin Town |
||
Rushall Olympic
22:00
| |
Barwell |
||
Tamworth
22:00
| |
AFC Rushden & Diamonds |
||
Netherlands - Tweede Divisie |
||||
Scheveningen
20:30
| |
Excelsior Maassluis |
||
GVVV
20:30
| |
TEC |
||
AFC
20:30
| |
Noordwijk |
||
IJsselmeervogels
21:00
| |
De Treffers |
||
Volendam II
21:00
| |
Quick Boys |
||
ASWH
21:00
| |
HHC |
||
Rijnsburgse Boys
21:00
| |
Jong Sparta |
||
Katwijk
21:30
| |
Spakenburg |
||
Koninklijke HFC
21:30
| |
Kozakken Boys |
||
บุนเดิสลีกา 2 |
||||
พาเดอร์บอร์น
19:00
| |
Würzburger Kickers |
||
Karlsruher SC
19:00
| |
Heidenheim |
||
Eintracht Braunschweig
19:00
| |
Hamburger SV |
||
Germany - 3. Liga |
||||
MSV Duisburg
20:00
| |
Hansa Rostock |
||
Unterhaching
20:00
| |
Zwickau |
||
Hallescher FC
20:00
| |
Magdeburg |
||
Dynamo Dresden
20:00
| |
Kaiserslautern |
||
Viktoria Köln
20:00
| |
Waldhof Mannheim |
||
Verl
20:00
| |
Wehen Wiesbaden |
||
Germany - Regionalliga: Nord |
||||
Werder Bremen II
20:00
| |
Wolfsburg II |
||
Atlas Delmenhorst
20:00
| |
Jeddeloh |
||
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
| |
VfB Oldenburg |
||
Germany - Regionalliga: Südwest |
||||
Aalen
20:00
| |
Mainz 05 II |
||
Astoria Walldorf
20:00
| |
Bahlinger SC |
||
FSV Frankfurt
20:00
| |
Sonnenhof Großaspach |
||
Elversberg
20:00
| |
Hoffenheim II |
||
Hessen Kassel
20:00
| |
SV Steinbach |
||
Eintracht Stadtallendorf
20:00
| |
Freiburg II |
||
Schott Mainz
20:00
| |
Bayern Alzenau |
||
Germany - Regionalliga: West |
||||
Rödinghausen
20:00
| |
Borussia M'gladbach II |
||
Bergisch Gladbach
20:00
| |
Preußen Münster |
||
SV 1919 Straelen
20:00
| |
Fortuna Köln |
||
Homberg
20:00
| |
Fortuna Düsseldorf II |
||
Wuppertaler SV
20:00
| |
Lippstadt 08 |
||
Alemannia Aachen
20:00
| |
Rot Weiss Ahlen |
||
Köln II
20:00
| |
Borussia Dortmund II |
||
Rot-Weiss Essen
20:00
| |
Bonner SC |
||
Wegberg-Beeck
20:00
| |
Wiedenbrück |
||
Schalke 04 II
20:00
| |
Rot-Weiß Oberhausen |
||
Germany - Oberliga: Bremen |
||||
Werder Bremen III
19:00
| |
Habenhauser FV |
||
Blumenthaler SV
19:15
| |
Komet Arsten |
||
Aumund-Vegesack
20:00
| |
Bremer SV |
||
OSC Bremerhaven
21:00
| |
Hemelingen |
||
Germany - Oberliga: Hamburg |
||||
Dassendorf
19:00
| |
Rugenbergen |
||
Lohbrugge
20:00
| |
Curslack-Neuengamme |
||
Süderelbe
00:00
| |
Paloma |
||
โอเบอร์ลีกา |
||||
Velbert
22:00
| |
Dusseldorf-West |
||
Austria - Tipico Bundesliga |
||||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
| |
Hartberg |
||
St. Pölten
23:00
| |
Admira |
||
Ried
23:00
| |
Austria Wien |
||
Belgium - Pro League |
||||
Mechelen
22:15
| |
AS Eupen |
||
Kortrijk
00:30
| |
Cercle Brugge |
||
Sint-Truiden
00:30
| |
Royal Excel Mouscron |
||
Antwerp
02:45
| |
KV Oostende |
||
Belgium - First Division B |
||||
Deinze
02:45
| |
Union Saint-Gilloise |
||
Croatia - 1. HNL |
||||
Varaždin
21:00
| |
Rijeka |
||
Gorica
23:05
| |
ดีนาโมซาเกร็บ |
||
Cyprus - 1. Division |
||||
Olympiakos
21:00
| |
Ethnikos Achna |
||
Enosis
23:30
| |
Omonia Nicosia |
||
Cyprus - 2. Division |
||||
Akritas
19:30
| |
Othellos |
||
Onisilos
19:30
| |
Xylotympou |
||
Digenis Ypsonas
19:30
| |
Omonia Psevda |
||
PAEEK
19:30
| |
EN THOI Lakatamia |
||
ASIL Lysi
19:30
| |
Alki Oroklini |
||
AE Zakakiou
19:30
| |
Kouris Erimi |
||
Czech Republic - Fortuna Liga |
||||
Sigma Olomouc
20:00
| |
Opava |
||
Bohemians 1905
22:00
| |
Slovácko |
||
Zlín
22:00
| |
Baník Ostrava |
||
Karviná
00:30
| |
เอสเค สลาเวีย ปราก |
||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ |
||||
Clermont
21:00
| |
Auxerre |
||
Dunkerque
01:00
| |
Ajaccio |
||
Châteauroux
01:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
||
ก็อง
01:00
| |
Rodez |
||
Grenoble Foot 38
01:00
| |
Chambly |
||
Le Havre
01:00
| |
แก็งก็อง |
||
Pau
01:00
| |
Troyes |
||
Paris
01:00
| |
อาเมียงส์ |
||
Nancy
01:00
| |
Niort |
||
Greece - Super League |
||||
Asteras Tripolis
20:00
| |
Larissa |
||
Apollon Smirnis
22:15
| |
Aris |
||
Panathinaikos
00:30
| |
OFI |
||
Greece - Football League |
||||
Kavala
06:00
| |
Apollon Pontou FC |
||
Veria
06:00
| |
Olympiakos Volos |
||
Thesprotos
06:00
| |
Pierikos |
||
Pontion Karagiannion
06:00
| |
Almopos |
||
Panserraikos
06:00
| |
Triglia FC |
||
Ialysos
06:00
| |
Niki Volos |
||
Rodos
06:00
| |
Asteras Vlachioti |
||
Egaleo
06:00
| |
Santorini 2020 |
||
Episkopi
06:00
| |
Kalamata |
||
Kallithea
06:00
| |
Aspropyrgos Enosis |
||
Hungary - OTP Bank Liga |
||||
Várda SE
20:30
| |
Mezőkövesd-Zsóry |
||
Puskás
23:00
| |
เฟเรนซ์วารอส |
||
Újpest
01:30
| |
MOL Vidi |
||
Israel - Ligat ha'Al |
||||
Hapoel Tel Aviv
20:00
| |
Hapoel Haifa |
||
Maccabi Petah Tikva
22:30
| |
Ashdod |
||
Ironi Kiryat Shmona
23:45
| |
Beitar Jerusalem |
||
Maccabi Haifa
01:00
| |
Bnei Sakhnin |
||
Maccabi Netanya
01:45
| |
Maccabi Tel Aviv |
||
Italy - Serie B |
||||
Ascoli
20:00
| |
คิเอโว่ |
||
Cosenza
20:00
| |
Pordenone |
||
โฟรซิโนเน่
20:00
| |
Reggina |
||
Reggiana
20:00
| |
Vicenza |
||
Venezia
20:00
| |
Cittadella |
||
Salernitana
22:00
| |
Pescara |
||
Malta - Premier League |
||||
Floriana
20:00
| |
Hibernians |
||
Lija Athletic
20:00
| |
Gudja United |
||
Zejtun Corinthians
00:00
| |
Senglea Athletic |
||
Sliema Wanderers
00:00
| |
Sirens |
||
Malta - First Division |
||||
Swieqi
20:00
| |
Naxxar Lions |
||
Northern Ireland - Premiership |
||||
Crusaders
19:30
| |
Larne |
||
Coleraine
22:00
| |
Dungannon Swifts |
||
Linfield
22:00
| |
Warrenpoint Town |
||
Northern Ireland - Championship |
||||
Queen's University
21:00
| |
Ballinamallard United |
||
H&W Welders
21:00
| |
Newry City AFC |
||
Institute
22:00
| |
Knockbreda |
||
Dergview
22:00
| |
Loughgall |
||
Dundela
22:00
| |
Ballyclare Comrades |
||
Ards
22:00
| |
Annagh United |
||
โปรตุเกส ลีกคัพ |
||||
สปอร์ติงลิสบอน
02:45
| |
บราก้า |
||
Romania - Liga 1 |
||||
Sepsi
17:30
| |
Astra |
||
UTA Arad
21:30
| |
Argeş |
||
Universitatea Craiova
02:00
| |
Viitorul |
||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป |
||||
Aberdeen
22:00
| |
Motherwell |
||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
| |
Ross County |
||
Scotland - Championship |
||||
Dunfermline Athletic
22:00
| |
Ayr United |
||
Hearts
22:00
| |
Raith Rovers |
||
Inverness CT
22:00
| |
Alloa Athletic |
||
Queen of the South
22:00
| |
Greenock Morton |
||
Scotland - League Cup |
||||
St. Johnstone
00:30
| |
Hibernian |
||
Scotland - League One |
||||
Airdrieonians
22:00
| |
Partick Thistle |
||
Dumbarton
22:00
| |
Peterhead |
||
East Fife
22:00
| |
Cove Rangers |
||
Forfar Athletic
22:00
| |
Falkirk |
||
Montrose
22:00
| |
Clyde |
||
Scotland - League Two |
||||
Albion Rovers
22:00
| |
Annan Athletic |
||
Brechin City
22:00
| |
Queen's Park |
||
Cowdenbeath
22:00
| |
Stranraer |
||
Edinburgh City
22:00
| |
Stenhousemuir |
||
Elgin City
22:00
| |
Stirling Albion |
||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น |
||||
ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
| |
มาจอร์กา |
||
คิโรน่า
00:15
| |
เอสปันญ่อล |
||
ลูโก
00:15
| |
เตเนริเฟ |
||
มาลากา
02:30
| |
Ponferradina |
||
Switzerland - Super League |
||||
Lausanne Sport
00:15
| |
Sion |
||
บาเซิ่ล
02:30
| |
Zürich |
||
Switzerland - Challenge League |
||||
Chiasso
23:00
| |
Winterthur |
||
Thun
00:15
| |
FC Schaffhausen |
||
Wil
00:15
| |
Aarau |
||
Turkey - Super Lig |
||||
Gençlerbirliği
20:00
| |
แทร็บซอนสปอร์ |
||
อิสตันบูล บีบี
23:00
| |
Rizespor |
||
Turkey - 1. Lig |
||||
Bandırmaspor
17:30
| |
Ümraniyespor |
||
Eskişehirspor
20:00
| |
Osmanlıspor |
||
Adana Demirspor
23:00
| |
Bursaspor |
||
Wales - Premier League |
||||
Bala Town
21:30
| |
Flint Town United |
||
Cardiff MU
21:30
| |
Barry Town United |
||
Newtown
21:30
| |
Connah's Quay |
||
Penybont
21:30
| |
Haverfordwest County |
||
The New Saints
21:30
| |
Caernarfon Town |
||
Brazil - Serie A |
||||
São Paulo
05:00
| |
Coritiba |
||
Brazil - Serie B |
||||
Cuiabá
07:30
| |
Sampaio Corrêa |
||
Confiança
02:15
| |
América Mineiro |
||
Avaí
04:30
| |
Guarani |
||
Brazil - Serie C |
||||
Vila Nova
03:00
| |
Remo |
||
Chile - Primera Division |
||||
Colo-Colo
04:00
| |
Coquimbo Unido |
||
Cobresal
06:30
| |
Unión La Calera |
||
Colombia - Liga BetPlay |
||||
Independiente Medellín
08:00
| |
Patriotas Boyacá |
||
Envigado
05:35
| |
Deportivo Pasto |
||
Colombia - Torneo Betplay |
||||
Valledupar
03:00
| |
Orsomarso |
||
Atlético
03:00
| |
Real Cartagena |
||
Leones FC
03:00
| |
Fortaleza CEIF |
||
Llaneros
03:30
| |
Deportes Quindío |
||
Costa Rica - Primera Division |
||||
Sporting San José
06:00
| |
Santos de Guápiles |
||
Mexico - Liga MX |
||||
Puebla
08:30
| |
Tijuana |
||
Mazatlán
10:30
| |
Santos Laguna |
||
Mexico - Liga de Expansión MX |
||||
Morelia
01:00
| |
Tampico Madero |
||
Uruguay - Segunda Division |
||||
Sud América
06:15
| |
Rampla Juniors |
||
South Africa - Premier League |
||||
Mamelodi Sundowns
20:00
| |
Moroka Swallows |
||
TS Galaxy
20:30
| |
Bloemfontein Celtic |
||
Black Leopards
20:30
| |
Chippa United |
||
Stellenbosch
22:00
| |
Kaizer Chiefs |
||
Baroka
22:00
| |
AmaZulu |
||
Maritzburg United
22:00
| |
Orlando Pirates |
||
Angola - Girabola |
||||
Santa Rita
21:00
| |
Sporting de Cabinda |
||
Onze Bravos
21:00
| |
Desportivo Huíla |
||
Baixa de Kassange
21:30
| |
Ferroviário do Huambo |
||
Egypt - Premier League |
||||
Ghazl El Mehalla
19:30
| |
Ismaily |
||
Aswan
22:00
| |
Zamalek |
||
Ghana - Premier League |
||||
Berekum Chelsea
22:00
| |
Hearts of Oak |
||
Great Olympics
22:00
| |
Karela |
||
Kenya - Premier League |
||||
Sofapaka
19:00
| |
Nairobi City Stars |
||
Posta Rangers
19:00
| |
Ulinzi Stars |
||
Gor Mahia
19:00
| |
Vihiga United |
||
Zoo Kericho
19:00
| |
Tusker |
||
Morocco - Botola 2 |
||||
Riadi Salmi
21:00
| |
Raja Beni Mellal |
||
Chabab Ben Guerir
21:00
| |
AS Salé |
||
Olympique Dcheïra
23:15
| |
Wydad Fès |
||
Senegal - Ligue 1 |
||||
Niarry Tally
23:00
| |
ASEC Ndiambour |
||
Diambars
23:00
| |
Dakar SC |
||
Pikine
23:00
| |
Generation Foot |
||
Casa Sport
23:00
| |
Stade de Mbour |
||
Jaraaf
23:00
| |
Douanes |
||
Mbour Petite Côte
23:00
| |
Teungueth |
||
Sudan - Sudan Premier League |
||||
Hilal Obayed
21:45
| |
Hay Al Wadi |
||
Al Ahly Shendi
00:30
| |
Al Hilal Omdurman |
||
Al Khartoum
00:30
| |
Al Ahli Khartoum |
||
Syria - Premier League |
||||
Shorta
19:00
| |
Taliya |
||
Tanzania - Ligi kuu Bara |
||||
Dodoma Jiji
06:00
| |
Coastal Union |
||
Young Africans
06:00
| |
Kagera Sugar |
||
Gwambina
06:00
| |
Ruvu Shooting |
||
Namungo
06:00
| |
Tanzania Prisons |
||
Mtibwa Sugar
06:00
| |
Ihefu |
||
KMC
06:00
| |
Mwadui |
||
Biashara United
06:00
| |
Simba |
||
Zambia - Super League |
||||
NAPSA Stars
18:00
| |
Indeni |
||
Lusaka Dynamos
20:00
| |
Nkana |
||
Kabwe Warriors
20:00
| |
Kitwe United |
||
Young Green Eagles
20:00
| |
Nkwazi |
||
Lumwana Radiants
20:00
| |
Prison Leopards |
||
Forest Rangers
20:00
| |
Red Arrows |
||
Andorra - 2. Division |
||||
Atlètic Amèrica
02:30
| |
La Massana |
||
Iran - Persian Gulf Pro League |
||||
Gol Gohar
18:30
| |
Tractor Sazi |
||
Esteghlal
20:15
| |
Saipa |
||
Kuwait - Premier League |
||||
Kazma
20:25
| |
Al Salmiyah |
||
Al Kuwait
22:55
| |
Al Arabi SC |
||
Tunisia - Ligue 1 |
||||
CA Bizertin
19:00
| |
CS Sfaxien |
||
Ben Guerdane
19:00
| |
Kairouan |
||
Métlaoui
20:00
| |
Tataouine |
||
Monastir
20:00
| |
Olympique Béja |
||
ES Tunis
21:00
| |
Stade Tunisien |
||
United Arab Emirates - Division 1 |
||||
Al Arabi
20:10
| |
Al Thaid |
||
Al Hamriyah
20:10
| |
Masafi |
||
Bahrain - Premier League |
||||
Manama
20:40
| |
East Riffa |
||
Al-Najma
23:10
| |
Muharraq |
||
Bangladesh - Premier League |
||||
Bashundhara Kings
16:00
| |
Brothers Union |
||
Abahani
16:30
| |
Rahmatgonj MFS |
||
Bangladesh Police
19:00
| |
Baridhara |
||
Hong Kong - Premier League |
||||
กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
| |
Kitchee |
||
Warriors
16:30
| |
Southern District |
||
Eastern
19:00
| |
Pegasus |
||
India - Indian Super League |
||||
Kerala Blasters
21:00
| |
Goa |
||
New Zealand - Premiership |
||||
Waitakere United
09:30
| |
Canterbury United |
||
Vietnam - V-League |
||||
Binh Dinh
17:00
| |
Sai Gon |
||
Hai Phong
18:00
| |
Nam Dinh |
||
Ha Noi
19:15
| |
Binh Duong |
||
England - Vanarama National League South |
||||
Braintree Town
22:00
| |
Bath City |
||
Chippenham Town
22:00
| |
Hemel Hempstead Town |
||
Concord Rangers
22:00
| |
Havant & Waterlooville |
||
Dorking Wanderers
22:00
| |
Billericay Town |
||
Dulwich Hamlet
22:00
| |
Dartford |
||
Eastbourne Borough
22:00
| |
Slough Town |
||
Ebbsfleet United
22:00
| |
Chelmsford City |
||
Hungerford Town
22:00
| |
Welling United |
||
St Albans City
22:00
| |
Maidstone United |
||
Argentina - Primera C |
||||
Real Pilar
03:10
| |
Ituzaingó |
||
Dock Sud
03:10
| |
Luján |
||
General Lamadrid
03:10
| |
Deportivo Laferrere |
||
Argentino Merlo
05:00
| |
Deportivo Merlo |
||
Argentina - Primera D Metropolitana |
||||
Sportivo Barracas
03:10
| |
Deportivo Paraguayo |
||
Liniers
03:10
| |
Atlas |
||
Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag |
||||
GOES
20:30
| |
ODIN '59 |
||
Excelsior '31
20:30
| |
Sparta Nijkerk |
||
Harkemase Boys
20:30
| |
Staphorst |
||
ACV
20:30
| |
Ter Leede |
||
Barendrecht
20:30
| |
DOVO |
||
Ajax Amateurs
20:30
| |
HSV Hoek |
||
Sportlust '46
20:30
| |
VVOG |
||
DVS '33
20:30
| |
Lisse |
||
VVSB
00:00
| |
SteDoCo |
||
World - African Nations Championship |
||||
แซมเบีย
23:00
| |
กินี |
||
นามิเบีย
02:00
| |
แทนซาเนีย |
||
World - CAF Confederations Cup |
||||
Rivers United
22:00
| |
Bloemfontein Celtic |
||
South America - Copa Sudamericana |
||||
Lanús
03:00
| |
Defensa y Justicia |
||
Belgium - Division 3: ACFF |
||||
Tubize
02:00
| |
Solières Sport |
||
Excelsior Virton
02:00
| |
Meux |
||
Belgium - Division 3: Group A |
||||
Lokeren-Temse
02:00
| |
Zelzate |
||
RFC Wetteren
02:00
| |
Gent-Zeehaven |
||
Ronse
02:00
| |
Dikkelvenne |
||
Belgium - Division 3: Group B |
||||
Houtvenne
01:30
| |
Diegem Sport |
||
Heur Tongeren
01:30
| |
Hades |
||
Londerzeel
01:30
| |
Berchem Sport |
||
Sporting Hasselt
02:00
| |
Cappellen |
||
KSC City Pirates
02:00
| |
Eendracht Aalst |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV A |
||||
Sint-Niklaas
01:30
| |
Jong Lede |
||
Tempo Overijse
02:00
| |
Torhout |
||
FC Lebbeke
02:00
| |
Anzegem |
||
Belgium - Third Amateur Division: VFV B |
||||
Sint-Lenaarts
01:30
| |
Diest |
||
De Kempen
01:30
| |
Wellen |
||
Witgoor Sport
01:30
| |
Turnhout |
||
Zwarte Leeuw
01:30
| |
Betekom |
||
Racing Mechelen
02:00
| |
Esperanza Pelt |
||
Beringen
02:00
| |
Eendracht Termien |
||
ลีลล์
02:00
| |
Nijlen |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF A |
||||
Aische
02:00
| |
Tournai |
||
Rapid Symphorinois
02:00
| |
Braine |
||
Belgium - Third Amateur Division: ACFF B |
||||
Onhaye
02:00
| |
Herstal |
||
Oppagne-Wéris
02:30
| |
Habay-la-Neuve |
||
Belgium - Provincial-Brabant |
||||
Houtem-Oplinter
01:30
| |
Grimbergen |
||
Stade Bierbeek
02:00
| |
Huldenberg |
||
Belgium - Provincial-Luxembourg |
||||
Saint-Hubert
02:00
| |
Meix-Devant-Virton |
||
Libramont
02:00
| |
Lorraine Arlon |
||
Sartoise
02:00
| |
Bastogne |
||
Jeunesse Freylangeoise
02:00
| |
La Roche |
||
Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen |
||||
St-Joris Sleidinge
00:30
| |
HO Kalken |
||
Latem
01:30
| |
Eendracht Zele |
||
Berlare
01:30
| |
Drongen |
||
Eendracht Aalter
02:00
| |
Dendermonde |
||
Belgium - Provincial-West-Vlaanderen |
||||
Diksmuide
01:30
| |
Rumbeke |
||
Oostduinkerke
02:00
| |
Racing Waregem |
||
Cyprus - 3. Division |
||||
Halkanoras
19:30
| |
Peyia |
||
O Kormakitis
19:30
| |
Elia Lythrodonta |
||
APEP
19:30
| |
Oroklini / Troulloi |
||
ENAD
19:30
| |
Omonia 29is Maiou |
||
Amathous
19:30
| |
MEAP Nisou |
||
Ethnikos Assias
19:30
| |
Olympiada Lympion |
||
Elpida Astromeritis
19:30
| |
Ormideia |
||
Czech Republic - 3. Liga CFL |
||||
Karlovy Vary
17:00
| |
Sokol Hostoun |
||
France - CFA Group A |
||||
Fleury 91
00:00
| |
C' Chartres |
||
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
| |
Granville |
||
Poissy
00:00
| |
Rouen |
||
Saint-Malo
00:00
| |
Sainte Geneviève |
||
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
| |
Guingamp II |
||
Caen II
00:00
| |
Blois |
||
Stade Plabennec
00:30
| |
Versailles |
||
Vannes
00:30
| |
Lorient II |
||
France - CFA Group B |
||||
Entente SSG
23:00
| |
Épinal |
||
Bobigny
00:00
| |
Reims II |
||
Belfort
00:00
| |
Haguenau |
||
Schiltigheim
00:00
| |
Sedan |
||
Olympique St Quentin
00:00
| |
Auxerre II |
||
St Maur Lusitanos
00:00
| |
Beauvais |
||
Metz II
00:00
| |
Gazélec Ajaccio |
||
Gobelins
00:30
| |
Lens II |
||
France - CFA Group C |
||||
Martigues
00:00
| |
Louhans-Cuiseaux |
||
Fréjus St-Raphaël
00:00
| |
Toulon |
||
Andrézieux
00:00
| |
Grasse |
||
Chasselay MDA
00:00
| |
Rumilly Vallieres |
||
Hyères
00:00
| |
Saint-Priest |
||
Monaco II
00:00
| |
Aubagne |
||
Jura Sud Foot
00:00
| |
Marignane Gignac |
||
Olympique Lyonnais II
00:00
| |
Olympique Marseille II |
||
France - CFA Group D |
||||
Bergerac
00:00
| |
Trélissac |
||
Angoulême
00:00
| |
Yzeure |
||
Colomiers US
00:00
| |
Canet Roussillon |
||
Romorantin
00:00
| |
Le Puy F.43 Auvergne |
||
Nantes II
00:00
| |
Stade Montois |
||
Angers SCO II
00:00
| |
Bourges Foot |
||
Bourges 18
01:00
| |
Les Herbiers |
||
Chamalières
02:00
| |
Béziers |
||
France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté |
||||
Racing Besançon
00:00
| |
Grandvillars |
||
Dijon II
00:00
| |
Saint-Apollinaire |
||
Gueugnon
00:00
| |
Morteau Montlebon |
||
Pontarlier
00:00
| |
Montceau |
||
Jura Dolois
00:00
| |
Selongey |
||
France - National 3: Bretagne |
||||
Stade Briochin II
00:00
| |
Brest II |
||
Dinan Léhon
00:00
| |
Drapeau Fougères |
||
Stade Pontivy
00:00
| |
Guipry-Messac |
||
Vitré
00:00
| |
TA Rennes |
||
Lannion
00:00
| |
Pontivy GSI |
||
Rennes II
00:00
| |
Saint-Pierre Milizac |
||
Plouzane
00:30
| |
Saint-Colomban Locmine |
||
France - National 3: Centre-Val de Loire |
||||
Tours
00:00
| |
Déols |
||
Tourangeau
00:00
| |
Saint-Jean-le-Blanc |
||
Vierzon
00:30
| |
Montargis |
||
Avoine OCC
00:30
| |
Chateauneuf-sur-Loire |
||
France - National 3: Hauts-de-France |
||||
Amiens AC
00:00
| |
Le Touquet |
||
Maubeuge
00:00
| |
Saint-Omer |
||
Boulogne II
00:00
| |
Feignies-Aulnoye |
||
Olympique Marcquois
02:00
| |
Wasquehal |
||
France - National 3: Normandie |
||||
Quevilly II
00:00
| |
Évreux 27 |
||
Oissel CMS
00:00
| |
Saint-Lo Manche |
||
Cherbourg
00:00
| |
Bayeux |
||
Vire
00:00
| |
Romilly-Pt St Pierre |
||
Alencon
00:00
| |
Dives-Cabourg |
||
Avranches II
00:00
| |
Le Havre II |
||
AG Caennaise
00:00
| |
Dieppe |
||
Italy - Serie C: Girone A |
||||
Novara
21:00
| |
Pro Vercelli |
||
Livorno
23:30
| |
AlbinoLeffe |
||
Italy - Serie C: Girone B |
||||
Arezzo
21:00
| |
FeralpiSalò |
||
Imolese
23:30
| |
Calcio Padova |
||
Italy - Serie C: Girone C |
||||
Monopoli
21:00
| |
Juve Stabia |
||
Catanzaro
23:30
| |
Potenza Calcio |
||
Casertana
06:00
| |
Trapani |
||
Italy - Serie D: Girone F |
||||
Campobasso
20:30
| |
Giulianova |
||
Olympia Agnonese
20:30
| |
CynthiAlbalonga |
||
Portugal - 2. Division: Group C |
||||
Gondomar
22:00
| |
Vila Real |
||
Portugal - 2. Division: Group H |
||||
Juventude Evora
22:00
| |
Vitória FC |
||
Spain - Segunda B - Group 1 |
||||
Sporting Gijon II
21:30
| |
Burgos |
||
Real Valladolid II
21:30
| |
Langreo |
||
นูมานเซีย
22:00
| |
Cultural Leonesa |
||
Racing Ferrol
23:00
| |
Celta de Vigo II |
||
Spain - Segunda B - Group 2 |
||||
Arenas de Getxo
21:45
| |
Deportivo Alaves II |
||
Amorebieta
22:30
| |
Portugalete |
||
Mutilvera
22:30
| |
SD Logroñés |
||
Tarazona
23:00
| |
Izarra |
||
Spain - Segunda B - Group 3 |
||||
Lleida Esportiu
23:00
| |
L'Hospitalet |
||
Spain - Segunda B - Group 4 |
||||
Marino
19:00
| |
Marbella |
||
Real Murcia
23:00
| |
Real Betis II |
||
Spain - Tercera - Group 1 |
||||
Bergantiños
23:00
| |
Arzúa |
||
Spain - Tercera - Group 2 |
||||
L'Entregu
22:45
| |
San Martin |
||
Spain - Tercera - Group 3 |
||||
Cartes
21:45
| |
Torina |
||
Barreda
22:00
| |
Tropezón |
||
Cultural Guarnizo
22:00
| |
Escobedo |
||
Bezana
23:00
| |
Rinconeda Polanco |
||
Atlético Albericia
23:00
| |
Siete Villas |
||
Castro
23:00
| |
Solares |
||
Spain - Tercera - Group 4 |
||||
Tolosa
22:30
| |
Real Sociedad III |
||
Lagun Onak
22:30
| |
Basconia |
||
Durango
23:00
| |
Sodupe |
||
Urduliz
23:30
| |
San Ignacio |
||
Somorrostro
00:00
| |
Sestao River |
||
Urgatzi
00:00
| |
Deusto |
||
Spain - Tercera - Group 5 |
||||
Vilafranca
18:00
| |
Europa |
||
Figueres
22:30
| |
Grama |
||
Spain - Tercera - Group 6 |
||||
Jove Espanol
22:30
| |
Olímpic de Xàtiva |
||
Beniganim
00:00
| |
Hércules II |
||
Acero
06:00
| |
Paterna |
||
Spain - Tercera - Group 8 |
||||
La Virgen del Camino
22:00
| |
Salamanca II |
||
Colegios Diocesanos
22:00
| |
Almazán |
||
Spain - Tercera - Group 9 |
||||
Motril
23:00
| |
Melilla CD |
||
Spain - Tercera - Group 10 |
||||
Xerez Deportivo
00:00
| |
Lebrijana |
||
Spain - Tercera - Group 11 |
||||
Cardassar
21:00
| |
Portmany |
||
Esporles
22:30
| |
Santa Catalina Atlético |
||
Génova
22:30
| |
Soller |
||
Collerense
23:15
| |
Ferriolense |
||
Felanitx
00:00
| |
Manacor |
||
Spain - Tercera - Group 12 |
||||
Arucas
18:00
| |
Villa Santa Brígida |
||
Unión Viera
18:00
| |
Lanzarote |
||
Spain - Tercera - Group 13 |
||||
Mar Menor
06:00
| |
Muleño |
||
Spain - Tercera - Group 14 |
||||
Calamonte
06:00
| |
Moralo |
||
Olivenza
06:00
| |
Jerez |
||
Spain - Tercera - Group 15 |
||||
Pamplona
21:30
| |
River Ega |
||
Baztan
22:00
| |
Fontellas |
||
Cortes
22:00
| |
Cantolagua |
||
Bidezarra
22:30
| |
Cirbonero |
||
Ardoi
22:30
| |
Lourdes |
||
Valle Egüés
00:00
| |
Corellano |
||
Corellano
06:00
| |
Txantrea |
||
Spain - Tercera - Group 16 |
||||
Logroñés II
22:00
| |
Calasancio |
||
Spain - Tercera - Group 17 |
||||
San Juan de Mozarrifar
06:00
| |
Illueca |
||
Spain - Tercera - Group 18 |
||||
Albacete II
22:00
| |
Atletico Ibanes |
||
Conquense
06:00
| |
Tarancón |
||
Brazil - Carioca 1 |
||||
Cabofriense
01:30
| |
Friburguense |
||
Americano
01:30
| |
Sampaio Corrêa RJ |
||
América RJ
01:30
| |
Nova Iguaçu |
||
Argentina - Torneo Federal A |
||||
Villa Mitre
06:30
| |
Sportivo Belgrano |
||
ออสเตรเลีย เอ ลีก |
||||
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:05
| |
เพิร์ธ กลอรี |
||
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:40
| |
เมลเบิร์น วิคตอรี |
||
Albania - 1st Division |
||||
Flamurtari
20:00
| |
Luftëtari Gjirokastër |
||
World - Friendly International Women |
||||
สหรัฐอเมริกา W
07:00
| |
Colombia W |
||
Estonia - Estonian Cup |
||||
Kuressaare
18:00
| |
Flora |
||
Belgium - First Amateur Division |
||||
Dender
02:00
| |
Tienen |
||
Patro Eisden
02:00
| |
Liège |
||
Heist
02:00
| |
Rupel Boom |
||
Olympic Charleroi
02:00
| |
Francs Borains |
||
La Louvière Centre
02:00
| |
Sint-Eloois-Winkel |
||
SV Roeselare
02:00
| |
Mandel United |
||
Italy - PrimaVera 1 |
||||
Lazio U19
17:00
| |
Milan U19 |
||
Inter U19
19:00
| |
Torino U19 |
||
Juventus U19
21:00
| |
Sassuolo U19 |
||
Italy - Primavera 2 |
||||
Crotone U19
17:00
| |
Frosinone U19 |
||
Pisa U19
17:00
| |
Lecce U19 |
||
Benevento U19
17:30
| |
Spezia U19 |
||
Chievo U19
18:30
| |
Udinese U19 |
||
Virtus Entella U19
20:00
| |
Reggina U19 |
||
Cremonese U19
20:30
| |
Cittadella U19 |
||
Verona U19
20:30
| |
Monza U19 |
||
Parma U19
20:30
| |
Vicenza Virtus U19 |
||
Pordenone U19
20:30
| |
Brescia U19 |
||
Reggiana U19
20:30
| |
Venezia U19 |
||
Napoli U19
20:30
| |
Cosenza U19 |
||
Pescara U19
21:00
| |
Salernitana U19 |
||
Czech Republic - U19 League |
||||
Opava U19
19:00
| |
FK Pardubice U19 |
||
Meteor Praha U19
19:45
| |
Hradec Kralove U19 |
||
South Africa - Gladafrica Championship |
||||
Uthongathi
18:00
| |
Steenberg United |
||
Cape Town Spurs
20:30
| |
Cape Town All Stars |
||
Free State Stars
20:30
| |
Polokwane City |
||
JDR Stars
20:30
| |
Richards Bay |
||
Jomo Cosmos
20:30
| |
University of Pretoria |
||
Czech Republic - Tipsport Liga |
||||
Sparta Praha II
16:30
| |
Dukla Praha |
||
Ústí nad Labem
19:00
| |
Varnsdorf |
||
Zlaté Moravce
19:00
| |
Skalica |
||
Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A |
||||
FH
18:00
| |
Grindavík |
||
HK
18:30
| |
Grótta |
||
Keflavík
19:00
| |
Breidablik |
||
Iceland - Reykjavik Cup |
||||
Valur
19:30
| |
Thróttur Reykjavík |
||
Víkingur Reykjavík
22:00
| |
ÍR |
||
Nigeria - Npfl |
||||
Katsina United
22:00
| |
Plateau United |
||
Mauritania - Super D1 |
||||
Tevragh-Zeïne
20:15
| |
SNIM |
||
Kedia
23:00
| |
Sahel |
||
Nouakchott King's
23:00
| |
Tidjikja |
||
Spain - Primera Division Women |
||||
Eibar W
17:00
| |
Real Sociedad W |
||
Barcelona W
18:00
| |
Atletico Granadilla W |
||
Real Betis W
18:00
| |
Madrid CFF W |
||
Huelva W
18:00
| |
Levante W |
||
Santa Teresa W
18:00
| |
Athletic Club W |
||
Real Madrid W
19:00
| |
Logroño W |
||
Belgium - Super League Women |
||||
Eendracht Aalst W
20:00
| |
St. Liege W |
||
Zulte-Waregem W
22:00
| |
Charleroi |
||
Belgium - 1st National Women |
||||
SG-Tertre-Hautrage W
19:00
| |
Wuustwezel W |
||
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
| |
Massenhoven W |
||
Moldavo W
21:00
| |
Eva's Tienen W |
||
OH Leuven II
21:00
| |
Anderlecht II W |
||
Kontich W
21:30
| |
Mechelen W |
||
Genk II W
21:30
| |
Gent II W |
||
Famkes Merkem W
22:00
| |
RFC de Liege W |
||
Standard Liège II W
23:00
| |
Chastre W |
||
France - Division 1 Women |
||||
Le Havre W
20:30
| |
Issy W |
||
Montpellier W
20:30
| |
Fleury 91 W |
||
Dijon W
20:30
| |
Soyaux W |
||
Bordeaux W
20:30
| |
Stade de Reims W |
||
Guingamp W
00:30
| |
Paris SG W |
||
Italy - Serie A Women |
||||
Napoli W
18:30
| |
Bari W |
||
Roma W
18:30
| |
Sassuolo W |
||
San Marino Academy W
20:30
| |
Empoli W |
||
Mexico - Liga Mx Women |
||||
Juárez W
23:00
| |
Pachuca W |
||
Australia - W-League |
||||
Newcastle Jets W
12:05
| |
Western Sydney Wanderers W |
||
Portugal - Liga Revelacao U23 |
||||
Belenenses U23
18:00
| |
Marítimo U23 |
||
Cova da Piedade U23
18:00
| |
Académica U23 |
||
Benfica U23
00:00
| |
Rio Ave U23 |
||
Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B |
||||
Selfoss
20:00
| |
ÍBV |
||
Thróttur Vogar
02:00
| |
Vestri |
||
Spain - Segunda Division Women |
||||
Atlético Revellín W
22:00
| |
Logroño II W |
||
Osasuna II W
22:00
| |
Itaroa Huarte W |
||
Mérida AD W
22:00
| |
Almería W |
||
Sporting de Huelva II W
22:00
| |
Málaga II W |
||
León FF W
22:00
| |
Rayo Vallecano II W |
||
Valencia III W
22:00
| |
SMX Athletic Murcia W |
||
Plaza Argel W
22:00
| |
Villarreal II W |
||
Albacete II W
22:00
| |
Elche W |
||
Pradejón W
22:30
| |
Castejón W |
||
Son Sardina W
22:30
| |
Collerense II W |
||
Levante III W
22:30
| |
Discobolo-La Torre W |
||
Atlético Arousana W
23:00
| |
Victoria FC W |
||
Berriozar W
23:00
| |
UD Logroñés W |
||
Cádiz W
23:00
| |
Sevilla II W |
||
Fuensalida W
23:00
| |
San Pío X |
||
Atlético de Aspe W
23:00
| |
Murcia Féminas W |
||
Real Betis II W
00:30
| |
Castuera W |
||
Northern Ireland - Premiership Development League |
||||
Carrick Rangers U20
21:00
| |
Portadown U20 |
||
Cliftonville U20
21:00
| |
Ballymena United U20 |
||
Dungannon Swifts U20
21:00
| |
Coleraine U20 |
||
Glentoran U20
21:00
| |
Glenavon U20 |
||
Larne U20
21:00
| |
Crusaders U20 |
||
Warrenpoint Town U20
21:00
| |
Linfield U20 |
||
Spain - Spain Youth League |
||||
Bansander U19
18:00
| |
Tropezón U19 |
||
Numancia U19
18:00
| |
Valvanera U19 |
||
Girona U19
18:00
| |
Barcelona U19 |
||
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
| |
Cerdanyola d. Vallès U19 |
||
Lleida U19
18:00
| |
Stadium Casablanca U19 |
||
Vázquez Cultural U19
19:00
| |
Rusadir U19 |
||
Racing Santander U19
21:45
| |
Real Oviedo U19 |
||
El Olivar U19
22:00
| |
Ebro U19 |
||
Huesca U19
22:00
| |
Sabadell U19 |
||
Badajoz U19
22:00
| |
Rayo Majadahonda U19 |
||
Móstoles U19
22:00
| |
Trival Valderas U19 |
||
Toledo U19
22:00
| |
Archena U19 |
||
Atlético Madrileño U19
22:00
| |
Elche U19 |
||
Valencia U19
22:00
| |
Villarreal U19 |
||
Hércules U19
22:00
| |
Torre Levante U19 |
||
Castellón U19
22:00
| |
Alboraya U19 |
||
Séneca U19
22:00
| |
Castilleja U19 |
||
Arenal U19
22:15
| |
Real Avilés U19 |
||
Choco U19
22:30
| |
Celta de Vigo U19 |
||
Deportivo La Coruña U19
22:30
| |
Conxo Santiago U19 |
||
Atlético Perines U19
22:30
| |
Roces U19 |
||
Unión Adarve U19
22:30
| |
Aravaca U19 |
||
Extremadura UD U19
22:30
| |
Atl. Madrid U19 |
||
Damm U19
23:00
| |
Cornellà U19 |
||
Real Madrid U19
23:00
| |
Los Yébenes SB U19 |
||
Danok Bat U19
00:30
| |
Athletic Club U19 |
||
Arucas U19
06:00
| |
Maspalomas U19 |
||
UD San Fernando U19
06:00
| |
Victoria U19 |
||
Acodetti U19
06:00
| |
Unión Viera U19 |
||
Huracán U19
06:00
| |
Las Palmas U19 |
||
Puertos Las Palmas U19
06:00
| |
Orientación Marítima U19 |
||
Laguna U19
06:00
| |
Tenerife U19 |
||
San José U19
06:00
| |
Ofra U19 |
||
Los Llanos Aceró U19
06:00
| |
Sobradillo U19 |
||
Llano del Moro U19
06:00
| |
Juventud Laguna U19 |
||
Marino U19
06:00
| |
Mensajero U19 |
||
26 de Febrero U19
06:00
| |
Granada U19 |
||
Polillas U19
06:00
| |
Sanluqueno U19 |
||
France - National 3: Nouvelle-Aquitaine |
||||
Chatellerault
01:00
| |
Poitiers |
||
Lège-Cap-Ferret
01:00
| |
Chauvigny |
||
Anglet Genets
01:00
| |
Bordeaux II |
||
Libourne
01:00
| |
Neuville |
||
Stade Bordelais
01:00
| |
Aviron Bayonnais |
||
France - National 3: Occitanie |
||||
Blagnac
00:00
| |
Muret |
||
Castanet
00:30
| |
Narbonne |
||
Olympique d'Alès
01:00
| |
Nîmes II |
||
France - National 3: Paris Île-de-France |
||||
Les Ulis
21:00
| |
Mantes 78 |
||
Racing Colombes 92
21:00
| |
Ivry US |
||
Meaux Academy Football
00:00
| |
Les Mureaux |
||
PSG II
00:00
| |
Aubervilliers |
||
Créteil II
00:00
| |
Paris II |
||
Drancy JA
00:00
| |
Bretigny Foot |
||
Linas-Montlhery
00:00
| |
Blanc Mesnil |
||
France - National 3: Corse-Méditerranée |
||||
Lucciana
20:30
| |
Côte Bleue |
||
Nice II
00:00
| |
Istres |
||
Marseille Endoume Catalans
00:00
| |
Mandelieu LN |
||
Cannes
00:00
| |
Corte |
||
Rousset-Ste Victoire
00:00
| |
Consolat Marseille |
||
Gambia - GFA League |
||||
GAMTEL
23:00
| |
Real de Banjul |
||
Sporting Real FC
23:00
| |
Brikama United |
||
Armed Forces
23:00
| |
Hawks |
||
Jordan - 1st Division |
||||
Dar Al Dawaa
19:00
| |
Al Arabi |
||
Al Tora
19:00
| |
Blama |
||
World - Club Friendlies Women |
||||
SC Sand W
20:00
| |
Basel W |
||
Gibraltar - Premier Division |
||||
Mons Calpe
22:00
| |
Manchester 62 |
||
Lincoln Red Imps
00:15
| |
St Josephs FC |
||
ไทยลีก 3 |
||||
Bangkok
15:30
| |
Prime Bangkok |
||
ม.ธนบุรี
15:30
| |
ม.เกษมบัณฑิต |
||
Royal Thai Fleet
15:30
| |
Banbueng |
||
Chaiyaphum United
15:30
| |
เมืองเลย ยูไนเต็ด |
||
Pattani
15:30
| |
Surat Thani FC |
||
Phattalung
15:30
| |
Nakhon Si Thammarat |
||
Pathum Thani University
15:30
| |
Muangkan United |
||
Chamchuri United
16:00
| |
North Bangkok University |
||
Chiangrai
16:00
| |
Maejo United |
||
Uttaradit
16:00
| |
Wat Bot City |
||
Saraburi United
16:00
| |
Ang Thong |
||
Songkhla
16:15
| |
Krabi |
||
Raj Pracha
17:00
| |
Assumption United |
||
Bankhai United
18:00
| |
Kohkwang |
||
Huai Thalaeng United
18:00
| |
Surin |
แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ 7mthai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 23 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ 7mthai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงแจกฟรี ตารางบอล 23 ม.ค. 2564ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ 7mThai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!
หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงแจกฟรี ตารางบอล 23 ม.ค. 2564เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา 7mthai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ 7mThai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามแจกฟรี ตารางบอล 23 ม.ค. 2564แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา 7mthai.net