ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เซาแธมป์ตัน
02:15
คริสตัล พาเลซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
01:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
00:00
กาดิซ
เอลเช่
01:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เลบันเต้
03:00
บาร์เซโลน่า

462 England - National League

Solihull Moors
01:00
Weymouth
Stockport County
01:00
Dagenham & Redbridge
Aldershot Town
01:00
Yeovil Town
Chesterfield
01:45
King's Lynn Town
Wealdstone
01:45
Bromley
Maidenhead United
01:45
Notts County
Sutton United
02:00
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
01:45
York City
Blyth Spartans
01:45
Chester
Bradford Park Avenue
01:45
Kidderminster Harriers
Guiseley
01:45
Alfreton Town
Hereford
01:45
Farsley Celtic
Southport
01:45
Leamington
Curzon Ashton
01:45
Spennymoor Town

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
17:00
Norwich U18
Newcastle Utd U18
19:00
Sunderland U18

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
01:45
Bishop's Stortford
Enfield Town
01:45
Carshalton Athletic
Folkestone Invicta
01:45
Brightlingsea Regent
Horsham
01:45
AFC Hornchurch
Leatherhead
01:45
Corinthian-Casuals
Lewes
01:45
Haringey Borough
Margate
01:45
Bognor Regis Town
Potters Bar Town
01:45
Merstham
Wingate & Finchley
01:45
Cray Wanderers
Worthing
01:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Canvey Island
01:45
Basildon United
Dereham Town
01:45
Hullbridge Sports
Felixstowe & Walton United
01:45
Bury Town
Great Wakering Rovers
01:45
Grays Athletic
Heybridge Swifts
01:45
Witham Town
Tilbury
01:45
Maldon & Tiptree

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bedfont Sports
01:45
Tooting & Mitcham United
Chalfont St Peter
01:45
Hertford Town
Chertsey Town
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Harlow Town
01:45
Ware
South Park
01:45
Chipstead
Staines Town
01:45
Northwood
Uxbridge
01:45
Marlow
Waltham Abbey
01:45
Barking
Westfield
01:45
Bracknell Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
00:30
Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
00:00
Ulm

919 Armenia - Premier League

Noah
19:00
Shirak
Urartu
22:30
Van
Pyunik
22:30
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

St. Pölten
23:30
Rheindorf Altach
Ried
23:30
Admira
Austria Wien
01:30
Hartberg

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
18:30
Qarabağ II
Keşlə II
19:00
Kapaz
Qaradağ Lökbatan
19:00
MOIK
Turan
19:00
Zaqatala
Neftchi II
19:00
Sabah II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
23:00
Sloboda Tuzla
Borac Banja Luka
01:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
23:30
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
21:00
Dobrudzha 1919
Ludogorets II
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Vitosha Bistritsa
05:00
OFK Pirin

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Lokomotiva Zagreb
Osijek
00:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
19:55
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
23:00
Enosis

320 Denmark - First Division

HB Køge
00:00
FC Helsingør
Hobro
00:00
Skive
Vendsyssel
00:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
22:00
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:30
KuPS
Ilves
22:30
HJK

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
20:00
Petrocub
Speranţa Nisporeni
22:00
Floreşti

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
22:00
Belenenses
ซานตาคลารา
22:00
Rio Ave
Nacional
00:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Boavista

155 Romania - Romania Cup

Dinamo Bucureşti