ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 14 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ดอร์ทมุนด์
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลิเวอร์พูล
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

เซเรโซ โอซาก้า
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

99474 World - Club Friendlies

Sirius
22:00
Brommapojkarna

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Romford
Cambridge City
01:45
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
01:45
Ashford Town (Middlesex)
FC Romania
01:45
Marlow

11 บุนเดิสลีกา 2

Osnabrück
23:30
Jahn Regensburg
Holstein Kiel
23:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
00:00
Bayern Alzenau

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
23:00
Borussia M'gladbach II
Rot-Weiss Essen
00:30
Lippstadt 08
SV 1919 Straelen
00:30
Köln II
Fortuna Köln
00:30
Rot Weiss Ahlen

919 Armenia - Premier League

Van
17:30
Pyunik
Alashkert
19:30
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Austria Wien II
Grazer AK
23:30
Juniors OÖ
Rapid Wien II
01:30
Blau-Weiß Linz

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
20:00
OFK Pirin
Neftohimik
21:00
Strumska slava

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

ลูโดโกเรต์ส
22:30
CSKA Sofia

266 Croatia - Croatia Cup

Istra 1961
23:00
Rijeka

116 Cyprus - 2. Division

Ahironas
20:00
Alki Oroklini
EN THOI Lakatamia
20:00
Omonia Psevda
Akritas
20:00
Ayia Napa
Xylotympou
20:00
Kouris Erimi
Aris
20:00
AE Zakakiou
Othellos
20:00
Omonia Aradippou
Anagennisi Deryneia
20:00
ASIL Lysi
Digenis Ypsonas
20:00
Digenis Morphou
Onisilos
22:00
PAEEK

116 Cyprus - Cyprus Cup

Anorthosis
21:00
อาโปเอล
Olympiakos
23:30
AEL

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Viktoria Plzeň
21:00
Zlín
Jablonec
23:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
21:00
Slavoj Vyšehrad
Lisen
21:30
Dukla Praha
Varnsdorf
21:30
Chrudim
Hradec Králové
21:30
Táborsko
Třinec
21:30
Viktoria Žižkov
Blansko
21:30
Vlašim

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
00:00
อาเมียงส์

17 France - National

Concarneau
23:45
Red Star
Le Mans
23:45
Créteil

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
19:00
Pierikos
Thesprotos
19:00
Pontion Karagiannion
Almopos
19:00
Olympiakos Volos
Triglia FC
19:00
Kavala
Panserraikos
19:00
Veria
Niki Volos
19:00
Santorini 2020
Egaleo
19:00
Episkopi
Kalamata
19:00
Asteras Vlachioti
Aspropyrgos Enosis
19:00
Ialysos
Kallithea
19:00
Rodos

674 Hungary - Hungarian Cup

Várda SE
22:30
Újpest

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
18:00
Sileks
Vardar
18:00
Renova
Skendija 79
18:00
Akademija Pandev
Shkupi
18:00
Belasica
Makedonija
18:00
Borec
Struga
18:00
Rabotnicki

998 Montenegro - Second League

Bokelj
22:00
Jedinstvo
Berane
22:00
Mornar
Grbalj
22:00
Drezga
Kom
22:00
Ibar
Arsenal Tivat
22:00
Igalo

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
18:00
Radomiak Radom
Nieciecza
00:00
Korona Kielce

2 Poland - Polish Cup

Cracovia Kraków
22:30
Raków Częstochowa

155 Romania - Romania Cup

Universitatea Craiova
23:00
Şirineaşa

227 Russia - Youth League

Ufa U19
14:00
Tambov U19
Ural U19
15:00
Dinamo Moskva U19
CSKA Moscow U19
16:00
Akhmat Grozny U19
Rubin Kazan U19
16:00
Krasnodar U19
Zenit U19
16:00
Sochi U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Arsenal Tula U19
Lokomotiv Moskva U19
17:00
Rostov U19
UOR №5 U20
17:00
Chertanovo U20
Rotor Volgograd U20