ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 13 เม.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เชลซี
02:00
ปอร์โต้
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
บาเยิร์น มิวนิค

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
23:30
บอร์มัธ
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
00:00
สวอนซีซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ครูว์ อเล็กซานดร้า
00:00
พอร์ตสมัท
วีแกนแอทเลติก
00:00
ซันเดอร์แลนด์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
00:30
อิปสวิช ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
แบล็กพูล
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โรชเดล
01:00
Swindon Town
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

มอร์แคมป์
00:30
สคันธอร์ป
Barrow
01:00
Exeter City
Bradford City
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Harrogate Town
01:00
Leyton Orient
Walsall
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

99474 World - Club Friendlies

HJK
22:00
Oulu

462 England - National League

Solihull Moors
01:00
Notts County
Dagenham & Redbridge
01:00
Eastleigh
Halifax Town
01:00
Wrexham
Stockport County
01:00
King's Lynn Town
Sutton United
01:00
Torquay United
Barnet
01:45
Dover Athletic
Chesterfield
01:45
Boreham Wood
Weymouth
01:45
Aldershot Town
Woking
01:45
Bromley
Yeovil Town
01:45
Maidenhead United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Curzon Ashton
01:45
Chorley
Alfreton Town
01:45
Chester
Boston United
01:45
Gloucester City
Brackley Town
01:45
Leamington
Farsley Celtic
01:45
Southport
Gateshead
01:45
Darlington
Guiseley
01:45
Spennymoor Town
Hereford
01:45
AFC Telford United
Kettering Town
01:45
Kidderminster Harriers
York City
01:45
Blyth Spartans

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
18:00
Reading U18

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
19:00
Barnsley U23
Bristol City U23
19:00
Nottingham U23
Cardiff U23
19:00
Sheffield Utd U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Coventry U23
Swansea City U23
19:00
Crewe U23
Millwall U23
20:00
Birmingham U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Carshalton Athletic
Bognor Regis Town
01:45
Wingate & Finchley
Bowers & Pitsea
01:45
Enfield Town
Corinthian-Casuals
01:45
Cray Wanderers
Haringey Borough
01:45
Cheshunt
AFC Hornchurch
01:45
Worthing
Horsham
01:45
Folkestone Invicta
Leatherhead
01:45
Lewes
Margate
01:45
Kingstonian
Merstham
01:45
Brightlingsea Regent
Potters Bar Town
01:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
01:45
Histon
Brentwood Town
01:45
Coggeshall Town
Canvey Island
01:45
Bury Town
Great Wakering Rovers
01:45
Dereham Town
Heybridge Swifts
01:45
Grays Athletic
Soham Town Rangers
01:45
Felixstowe & Walton United
Witham Town
01:45
Tilbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
01:45
Bedfont Sports
Chalfont St Peter
01:45
Chipstead
Chertsey Town
01:45
Ware
Hanwell Town
01:45
Hertford Town
Staines Town
01:45
Harlow Town
Tooting & Mitcham United
01:45
Northwood
Waltham Abbey
01:45
Uxbridge
Westfield
01:45
South Park

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Elversberg
00:00
Eintracht Stadtallendorf

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
23:10
Austria Klagenfurt
SV Horn II
23:30
Wacker Innsbruck
Floridsdorfer AC
23:30
Vorwärts Steyr
Kapfenberger SV
23:30
Lafnitz
Dornbirn
01:25
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
18:00
MOIK

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
20:00
Hebar 1918
Dobrudzha 1919
05:00
Kariana Erden
Lokomotiv Sofia 1929
05:00
Vitosha Bistritsa

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Slavia Sofia
22:30
Arda

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
23:00