ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 11 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
18:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
20:05
เลสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
อาร์เซน่อล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
17:15
เฟเยนูร์ด
โกรนิงเงิน
19:30
ฮีเรนวีน
วีวีวี เวนโล
19:30
พีเอสวี
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
17:15
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
20:30
เอาก์สบวร์ก
โคโลญจน์
23:00
ไมนซ์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
18:00
น็องต์
Lens
20:00
ลอริยองต์
แบรสต์
20:00
นีมส์
แซงต์ เอเตียน
20:00
บอร์กโดซ์
นีซ
20:00
แร็งส์
โมนาโก
22:05
ดิฌง
โอลิมปิก ลียง
02:00
อองเช่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
17:30
กายารี่
ยูเวนตุส
20:00
เจนัว
เวโรน่า
20:00
ลาซิโอ
ซามพ์โดเรีย
20:00
นาโปลี
โรม่า
23:00
โบโลญญ่า
ฟิออเรนติน่า
01:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
19:00
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
21:15
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล บายาโดลิด
23:30
เกรนาดา
เรอัล เบติส
02:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เวกัลตะ เซนได
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอฟซี โตเกียว
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิว่า เรย์โซล
15:00
กัมบะ โอซาก้า
วิสเซล โคเบะ
15:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
FC เรียวเคียว
โทชิกิ SC
12:00
Sagamihara
มาชิดา เซลเวีย
12:00
เกียวโต แซงก้า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เอฮิเมะ
14:00
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Club Friendlies

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
LA Galaxy II
Louisville City
07:00
Greenville Triumph
Austin
07:00
Rio Grande Valley
มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
Tampa Bay Rowdies
Inter Miami
07:00
Miami FC II
RoPS
20:00
JS Hercules
El Paso Locomotive
00:00
Colorado Springs
Inter Miami
01:00
โตรอนโต้ เอฟซี

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Heidenheim
Osnabrück
18:30
Eintracht Braunschweig
Würzburger Kickers
18:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
18:00
Viktoria Köln
Unterhaching
19:00
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Bischofswerdaer FV
18:30
Chemie Leipzig
BAK '07
18:30
Energie Cottbus
Carl Zeiss Jena
18:30
FSV Optik Rathenow
Luckenwalde
18:30
Chemnitzer FC
Germania Halberstadt
18:30
Auerbach
Babelsberg
18:30
Viktoria Berlin
Union Fürstenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
Lokomotive Leipzig
18:30
Lichtenberg
BFC Dynamo
18:30
Tennis Borussia
Hertha BSC II
18:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
19:00
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
SFL Bremerhaven
Schwachhausen
18:00
Union Bremen
Hemelingen
19:30
Brinkumer SV
Hemelingen
19:30
BTS Neustadt
Borgfeld
20:00
Aumund-Vegesack
Komet Arsten
20:00
BTS Neustadt
Vatan Sport
20:00
Blumenthaler SV
Hastedt
20:00
Union Bremen
Vatan Sport
20:00
Brinkumer SV
Komet Arsten
20:00
Leher TS
Borgfeld
20:00
Habenhauser FV
Hastedt
20:00
Geestemünde
Leher TS
20:30
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
20:00
SV Zeilsheim
FV Bad Vilbel
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Fernwald
Ginsheim
20:00
SV Steinbach
Hanau 93
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05