ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 9 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
02:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
01:45
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
00:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Oldham Athletic
01:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
22:00
Almere City
NAC Breda
23:00
Jong Utrecht
FC Den Bosch
01:00
SC Cambuur
FC Volendam
01:00
Helmond Sport
FC Eindhoven
01:00
Jong PSV
Excelsior
01:00
NEC
Jong Ajax
01:00
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

Arminia Bielefeld
01:30
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
02:00
ลีลล์

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
00:00
Oakland Roots
ออร์แลนโด้ ซิตี้
01:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Austin Bold
01:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
05:00
Colorado Springs
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ลอสแอนเจลิส
05:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Hartford Athletic
05:00
นิวยอร์กซิตี
Pittsburgh Riverhounds
05:00
ซินซินนาติ

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
23:30
Darmstadt 98
Greuther Fürth
23:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:00
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
23:15
Habenhauser FV
Bremer SV
23:15
SFL Bremerhaven

919 Armenia - Premier League

Noah
17:00
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
23:30
Kapfenberger SV
Austria Wien II
23:30
Floridsdorfer AC
Vorwärts Steyr
23:30
SV Horn II
Juniors OÖ
23:30
Amstetten
Wacker Innsbruck
01:25
Dornbirn

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
01:45
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Westerlo
01:00
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
23:30
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
21:00
Ludogorets II
OFK Pirin
21:00
Lokomotiv Sofia 1929
Vitosha Bistritsa
05:00
Neftohimik

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
21:30
Rudeš
Inter Zaprešić
21:30
Junak
Opatija
21:30
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
23:15
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
21:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
23:30
Vejle

320 Denmark - First Division

Hobro
23:30
Kolding IF
FC Helsingør
00:00
HB Køge

17 France - National

Bastia-Borgo
23:00
Annecy
Cholet
01:00
Quevilly Rouen
Concarneau
01:00
Sète

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
01:00
Várda SE

1796 Iceland - Iceland Cup

KV
02:15
Thróttur Vogar
KB
02:15
Thróttur Reykjavík
Selfoss
02:15
Kórdrengir
Njardvík
02:15
KH
Tindastóll
02:15
Völsungur
Léttir
02:15
Vídir
Kári
03:00
Vængir Jupiters
Bjorninn
03:00
KÁ Hafnarfjördur

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
23:45
Derry City
Dundalk
01:45
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

UCD
01:45
Bray Wanderers
Shelbourne
01:45
Wexford Youths
Cork City
01:45
Athlone Town
Cabinteely
01:45
Galway United
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Iksal
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Kfar Shalem

251 Italy - Serie B

Reggiana
02:00
เอ็มโปลี

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
23:00
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
01:30
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
22:40
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
02:00
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Astra
21:30
UTA Arad
Dinamo Bucureşti