ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 28 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
19:00
ฟูลัม
เลสเตอร์ ซิตี้
19:00
อาร์เซน่อล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เบิร์นลีย์
เชลซี
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:15
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
19:00
นอริชซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
18:15
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
20:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีเอสวี
20:30
อาแจกซ์
อัลค์มาร์
22:45
เฟเยนูร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
18:15
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไมนซ์
21:30
เอาก์สบวร์ก
เลเวอร์คูเซ่น
00:00
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
19:00
แบรสต์
อองเช่ร์
21:00
Lens
ลอริยองต์
21:00
แซงต์ เอเตียน
แร็งส์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
นีมส์
21:00
น็องต์
ลีลล์
23:05
สตราส์บูร์ก
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
18:30
อตาลันต้า
Crotone
21:00
กายารี่
อูดิเนเซ่
21:00
ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน
21:00
เจนัว
นาโปลี
00:00
Benevento
โรม่า
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
20:00
เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ
22:15
เรอัล เบติส
เกรนาดา
00:30
เอลเช่
บียาร์เรอัล
03:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
เกียวโต แซงก้า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โทชิกิ SC
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
ThespaKusatsu Gunma
12:00
Blaublitz Akita
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
เอฮิเมะ
FC เรียวเคียว
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
13:30
มัตซูโมโตะ ยามากะ

49477 ไทยลีก

ชลบุรี เอฟซี
17:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:30
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Samut Prakan City
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อุทัยธานี เอฟซี
17:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Sogndal
07:00
Brattvåg
ซูดูว่า
17:00
Nevėžis
Slagelse B&I
18:00
Brønshøj
Kuban Kholding
18:30
Novosibirsk
Åsane
19:00
Øygarden
Minsk
19:00
Gomel
Vasalund
20:00
Haninge
Vlašim
20:30
Chrudim
Fredrikstad
01:00
Grorud
Deportivo Lara
03:00
Hermanos Colmenares
Portuguesa
03:00
UCV

462 England - Wsl 2 Women

Millwall W
19:00
Durham W
Liverpool W
21:00
London Bees W
Coventry United
21:00
Charlton W
Leicester W
21:00
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

Birmingham W
21:00
Manchester City W
Aston Villa W
21:00
Arsenal W
Tottenham W
21:00
Everton W

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
AFC

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Sandhausen
19:30
Osnabrück
นูเรมเบิร์ก
19:30
Eintracht Braunschweig

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
19:00
Zwickau
Uerdingen
20:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
19:30
Lokomotive Leipzig
FSV Optik Rathenow
19:30
Union Fürstenwalde
Energie Cottbus
19:30
Babelsberg
Altglienicke
19:30
Germania Halberstadt
Tennis Borussia
19:30
Auerbach
Lichtenberg
19:30
Viktoria Berlin
Chemie Leipzig
19:30
ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena
19:30
BAK '07
Luckenwalde
19:30
Hertha BSC II
Bischofswerdaer FV
19:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest