ufabet

แจกฟรี ตารางบอล 24 ก.พ. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

มึนเช่นกลัดบัค
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
อตาลันต้า
03:00
เรอัล มาดริด

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:00
สโตกซิตี
เบรนท์ฟอร์ด
02:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
สวอนซีซิตี
02:00
โคเวนทรี ซิตี้
บอร์มัธ
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
วัตฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Walsall
00:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
22:30
เอดีโอ เดน ฮาก
โกรนิงเงิน
00:45
เฟเยนูร์ด

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีมส์
01:00
ลอริยองต์

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
01:00
เอลเช่

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
สุโขทัย เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
18:30
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
17:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ลำปาง เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
อุดรธานี เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

Guatemala
04:00
Nicaragua
ปาเลสไตน์
06:00
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

Slutsk
15:00
Ynergetyk-BDU
Volyn
15:00
Slavia
Kuban Kholding
16:00
KAMAZ
Tulevik
18:00
Vaprus
Sokol Saratov
18:00
Dinamo Minsk
Gomel
19:00
อาร์เซน่อล
Beroe
19:00
Septemvri Sofia
Torpedo BelAZ
20:00
AMGK
Sirius
21:00
Djurgården
Ryazan
21:00
Metallurg Vidnoye
Chelyabinsk
22:00
Dinamo Minsk
Nordstrand
00:00
KFUM
Concordia Elbląg
00:00
Wikielec
Raufoss
01:00
Grorud
Arendal
01:00
Fram

462 England - Premier League U18

Wolverhampton U18
01:00
Manchester City U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
02:45
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
02:30
Coleshill Town
Aylesbury United
02:45
Barton Rovers

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Larkhall Athletic
02:30
Barnstaple Town

11 Germany - 3. Liga

Dynamo Dresden
01:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

SV Steinbach
20:00
Aalen
Teutonia WS
21:30
Elversberg
Sonnenhof Großaspach
00:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
00:00
Alemannia Aachen
Bonner SC
01:30
Wiedenbrück
Rot-Weiß Oberhausen
01:30
SV 1919 Straelen

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:00
Van
Lori
17:00
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
17:00
Qaradağ Lökbatan

266 Croatia - Croatia Cup

Šibenik
23:00
Istra 1961

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:00
ASIL Lysi
Othellos
20:00
Onisilos
Ahironas
20:00
Akritas
EN THOI Lakatamia
20:00
Ayia Napa
Aris
20:00
Digenis Ypsonas
Alki Oroklini
20:00
PAEEK
Kouris Erimi
20:00
Digenis Morphou
Xylotympou
20:00
Anagennisi Deryneia
Omonia Psevda
20:00
AE Zakakiou

116 Cyprus - Cyprus Cup

Karmiotissa
21:00
Anorthosis
อาโปเอล
23:30
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
20:00
Slovácko
Zlín
22:00
Mladá Boleslav

125 Greece - Super League

Larissa
22:15
Lamia

674 Hungary - Hungarian Cup

Paksi SE
19:00
Budafoki MTE
Tállya
19:00
MTK
Zalaegerszegi TE
20:00
Honvéd
Puskás
22:00
Újpest
Debrecen
22:00
Siófok
Szombathelyi Haladás