ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Swindon Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
จิลลิ่งแฮม
22:00
โรชเดล
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
Northampton Town
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
พอร์ตสมัท
22:00
ฮัลล์ซิตี
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
20:00
Stevenage
สคันธอร์ป
20:00
กริมสบี้ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Cheltenham Town
22:00
Barrow
มอร์แคมป์
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Port Vale
22:00
Walsall
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Mansfield Town
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Leyton Orient
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 เอฟเอคัพ

เซาแธมป์ตัน
19:15
อาร์เซน่อล
ไบรท์ตัน
22:00
แบล็กพูล
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
สวอนซีซิตี
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
22:00
นอริชซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
บริสตอลซิตี
เวสต์แฮม
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Cheltenham Town
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอดีโอ เดน ฮาก
22:30
เอ็มเมน
วิเทสส์
00:45
โกรนิงเงิน
พีเอสวี
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์
เฮราเคิล
03:00
ฮีเรนวีน

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
20:00
NAC Breda
TOP Oss
22:30
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
ไฟร์บวร์ก
21:30
สตุทท์การ์ดต
ไมนซ์
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
เอาก์สบวร์ก
21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Arminia Bielefeld
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
นีซ
โมนาโก
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
21:00
Spezia
เอซี มิลาน
00:00
อตาลันต้า
อูดิเนเซ่
00:00
อินเตอร์ มิลาน
ฟิออเรนติน่า
02:45
Crotone

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
22:15
กาดิซ
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เรอัล เบติส
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เรอัล มาดริด

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
17:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

Guatemala
07:00
เปอร์โตริโก

99474 World - Club Friendlies

Beroe
07:00
Lokomotiv Plovdiv
Cracovia Kraków
07:00
Žilina
Miedź Legnica
07:00
Kluczbork
Chertanovo
07:00
Inđija
AGF
07:00
Brøndby
EIF
07:00
KaaPo
Widzew Lodz
07:00
Polonia Warszawa
Koper
07:00
Tabor Sežana
Metalac GM
07:00
Žarkovo
Javor Ivanjica
07:00
Loznica
Napredak
07:00
Tom' Tomsk
Olimpija
07:00
Bačka Palanka
Chernomorets Balchik
07:00
Botev Vratsa
Dobrudzha 1919
07:00
Cherno More
FK Košice
07:00
Zemplín Michalovce
Ishøj
07:00
Roskilde
Lahti
07:00
Honka
Klubi-04
07:00
Gnistan
Radnički Niš
07:00
Inhulets
Radnik Surdulica
07:00
Dinamo Tbilisi
Bačka Topola
07:00
Olimpik Donetsk
Kolos Kovalivka
07:00
Sileks
Stomil Olsztyn
07:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Lisen
16:00
Vysočina Jihlava
Prostějov
16:00
Uničov
Progresul Spartac
16:00
Rapid Bucuresti
Ústí nad Orlicí
16:30
Chrudim
Chlumec nad Cidlinou
16:30
Vlašim
FC Helsingør
16:30
HIK
Bełchatów
17:00
SKRA Częstochowa
Chrobry Głogów
17:00
Polkowice
Tychy 71
17:00
Třinec
Resovia Rzeszów
17:00
Siarka Tarnobrzeg
Dalum
17:00
Næsby