ufabet

ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
18:30
เอฟเวอร์ตัน
อาร์เซน่อล
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
ไบรท์ตัน
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
บอร์มัธ
เซาแธมป์ตัน
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
ฟูลัม
เบรนท์ฟอร์ด
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
18:30
เบอร์มิงแฮมซิตี
แบล็กพูล
21:00
สวอนซีซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
สโตกซิตี
ฮัลล์ซิตี
21:00
นอริชซิตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
มิลล์วอลล์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เรดิง
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
วีแกนแอทเลติก
21:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บริสตอล โรเวอร์ส
18:30
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
Cheltenham Town
21:00
พอร์ตสมัท
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
บาร์นสลีย์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Port Vale
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Bradford City
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Swindon Town
Harrogate Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
โรชเดล
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Stockport County
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Sutton United
21:00
Barrow
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
จิลลิ่งแฮม
Walsall
21:00
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
23:45
พีเอสวี
เอ็มเมน
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
อูเทรชท์
01:00
SC Cambuur
เฟเยนูร์ด
02:00
ฮีเรนวีน

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
20:30
FC Augsburg
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
FC Köln
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum 1848
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
VfB Stuttgart
ชาลเก้ 04
23:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
22:00
แรนส์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
23:30
อูดิเนเซ่
ซามพ์โดเรีย
23:30
อตาลันต้า
เลชเช่
01:45
อินเตอร์ มิลาน
Monza
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
22:00
เอสปันญ่อล
เรอัล บายาโดลิด
00:00
บียาร์เรอัล
FC Barcelona
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
วิสเซล โคเบะ
จูบิโล่ อิวาตะ
16:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เอฟซี โตเกียว
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เกียวโต แซงก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
Blaublitz Akita
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
ThespaKusatsu Gunma
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
Roasso Kumamoto
เวกัลตะ เซนได
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
FC เรียวเคียว

49477 ไทยลีก

Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
SCG Muangthong United
ลำปาง เอฟซี
18:30
Nongbua Pitchaya FC
Nakhonratchasima Mazda FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
17:30
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
Krabi
ระยอง เอฟซี
18:30
ตราด เอฟซี
Raj Pracha
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
Notts County
Bromley
21:00
Altrincham
Chesterfield
21:00
Aldershot Town
Eastleigh
21:00
Wealdstone
Halifax Town
21:00
Torquay United
Gateshead
21:00
Barnet
Maidenhead United
21:00
สคันธอร์ป
Maidstone United
21:00
York City
Solihull Moors
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Woking
21:00
Dagenham & Redbridge
Yeovil Town
21:00
Wrexham
Oldham Athletic
23:20
Dorking Wanderers

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Banbury United
21:00
Fylde
Buxton
21:00
Curzon Ashton
Chester
21:00
Brackley Town
Chorley
21:00
Darlington
Farsley Celtic
21:00
Alfreton Town
Gloucester City
21:00
Boston United
Kettering Town
21:00
Bradford Park Avenue
Kidderminster Harriers
21:00
Leamington
King's Lynn Town
21:00
Blyth Spartans
Scarborough Athletic
21:00
Hereford
Southport
21:00
Peterborough Sports
Spennymoor Town
21:00
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
16:30
West Ham U18
Arsenal U18
17:00
Chelsea U18
Brighton U18
17:00
Fulham U18
West Brom U18
17:00
Norwich U18
Leicester U18
17:30
Tottenham U18
Blackburn U18
18:00
Wolverhampton U18
Nottingham Forest U18
18:00
Everton U18
Stoke City U18
18:00
Leeds United U18
Liverpool U18
18:30
Middlesbrough U18
Sunderland U18
18:30
Derby U18
Southampton U18
19:00
Aston Villa U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Billericay Town
21:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
21:00
Haringey Borough
Bognor Regis Town
21:00
AFC Hornchurch
Canvey Island
21:00
Horsham
Carshalton Athletic
21:00
Brightlingsea Regent
Corinthian-Casuals
21:00
Bowers & Pitsea
Enfield Town
21:00
Folkestone Invicta
Hastings United
21:00
Aveley
Margate
21:00
Kingstonian
Wingate & Finchley
21:00
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
21:00
Heybridge Swifts
Brentwood Town
21:00
Felixstowe & Walton United
Bury Town
21:00
Hashtag United
Coggeshall Town
21:00
Grays Athletic
East Thurrock United
21:00
AFC Sudbury
Gorleston
21:00
New Salamis
Great Wakering Rovers
21:00
Lowestoft Town
Maldon & Tiptree
21:00
Tilbury
Stowmarket Town
21:00
Hullbridge Sports
Witham Town
21:00
Wroxham

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
AFC Dunstable
Berkhamsted
21:00
Biggleswade
Biggleswade Town
21:00
Cirencester Town
Harlow Town
21:00
Aylesbury United
Hertford Town
21:00
Didcot Town
Highworth Town
21:00
Hadley
Kidlington
21:00
FC Romania
Thame
21:00
Ware
Waltham Abbey
21:00
AFC Kempston Rovers
Welwyn Garden City
21:00
Waltham Forest

462 England - Non League Premier: Northern

United of Manchester
21:00
Atherton Collieries
Guiseley
21:00
Marine
Hyde United
21:00
Radcliffe Borough
Lancaster City
21:00
Nantwich Town
Liversedge
21:00
Ashton United
Marske United
21:00
Belper Town
Matlock Town
21:00
Whitby Town
South Shields
21:00
Stalybridge Celtic
Stafford Rangers
21:00
Bamber Bridge
Rylands
21:00
Gainsborough Trinity
Warrington Town
21:00
Morpeth Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Basford United
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Bedford Town
21:00
Barwell
Coalville Town
21:00
Alvechurch
Hitchin Town
21:00
Rushall Olympic
Ilkeston Town
21:00
Leiston
Mickleover Sports
21:00
Hednesford Town
Needham Market
21:00
Bromsgrove Sporting
Nuneaton Town
21:00
Royston Town
Redditch United
21:00
Kings Langley
St Ives Town
21:00
Stratford Town
Stourbridge
21:00
Tamworth

38 Netherlands - KNVB Beker

Staphorst
22:00
TOGB
USV Hercules
22:00
Ter Leede
JOS Watergraafsmeer
22:00
HSV Hoek
OJC Rosmalen
22:00
Sportlust '46
Groene Ster
22:00
Barendrecht
ADO '20
00:00
VVOG

11 บุนเดิสลีกา 2

DSC Arminia Bielefeld
18:00
Hamburger SV
Holstein Kiel
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
Sandhausen
Darmstadt 98
01:30
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
19:00
Saarbrücken
Elversberg
19:00
Zwickau
Borussia Dortmund II
19:00
Rot-Weiss Essen
Viktoria Köln
19:00
Dynamo Dresden
Verl
19:00
1860 München
Bayreuth
19:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Jeddeloh
Kickers Emden
19:00
Havelse
Holstein Kiel II
19:00
Teutonia Hamburg
Drochtersen / Assel
22:00
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Unterhaching
19:00
Bayern München II
Vilzing
19:00
Aubstadt
Türkgücü-Ataspor
19:00
Würzburger Kickers
Schweinfurt
19:00
Wacker Burghausen
Eichstätt
22:00
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:00
Luckenwalde
Chemie Leipzig
18:00
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
19:00
Bahlinger SC
Astoria Walldorf
19:00
Wormatia Worms
Balingen
19:00
SGV Freiberg
Aalen
19:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
TSV Steinbach
19:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

SV 1919 Straelen
19:00
Düren Merzenich
FC Bocholt
19:00
Wuppertaler SV
Wattenscheid 09
19:00
Fortuna Köln
Rödinghausen
19:00
Schalke 04 II
Lippstadt 08
19:00
Kaan-Marienborn

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
16:00
Mutschelbach
Stuttgarter Kickers
19:00
Nöttingen
Göppinger SV
19:00
CfR Pforzheim
Freiburger FC
19:30
FC Holzhausen
Offenburger FV
20:30
Ravensburg
Reutlingen
20:30
Backnang
Hollenbach
20:30
Villingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Kornburg
16:00
Donaustauf
Eintracht Bamberg
19:00
SC Feucht
Geesdorf
19:30
Cham
ATSV Erlangen
21:00
TSV Abtswind
Jahn Regensburg II
21:00
Weiden

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Gundelfingen
Deisenhofen
19:00
Ingolstadt II
Türkspor Augsburg
20:00
Kottern
Kirchanschöring
21:00
Erlbach
Schalding-Heining
22:00
Memmingen
Nördlingen
22:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Woltmershausen
20:00
Komet Arsten
Blumenthaler SV
20:00
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

FC Gießen
19:00
Bayern Alzenau
Eintracht Stadtallendorf
19:00
FC 1906 Erlensee
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Weidenhausen
SV Steinbach
20:00
Eintracht Frankfurt II
Baunatal
20:30
Viktoria Griesheim
Türk Gücü Friedberg
22:00
Dietkirchen
SV Unter-Flockenbach
22:00
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

FT Braunschweig
21:00
Ramlingen/Ehlershausen
Eintracht Celle
21:00
Ahlerstedt / Ottendorf
Spelle-Venhaus
21:00
Pattensen
Arminia Hannover
22:00
Gifhorn

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:00
FSV Optik Rathenow
Dynamo Schwerin
19:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Blau-Weiß Zorbau
Einheit Wernigerode
19:00
FC Grimma
Einheit Rudolstadt
19:00
Eilenburg
Bischofswerdaer FV
19:00
Ludwigsfelder FC
Plauen
19:00
Union Sandersdorf
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Eisbachtal
FV Engers 07
20:30
TuS Kirchberg
Dudenhofen
20:30
Kaiserslautern II
Hertha Wiesbach
20:30
Arminia Ludwigshafen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
19:00
Pansdorf
Husumer SV
19:00
Heider SV
Kilia Kiel
19:00
Eichede
Dornbreite Lubeck
19:00
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Bövinghausen
22:00
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster II
22:00
Erndtebrück

919 Armenia - Premier League

Pyunik
21:00
Shirak
Urartu
23:30
Van

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
22:00
Wattens
Austria Klagenfurt
22:00
Ried
Sturm Graz
00:30
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Rapid Wien II
01:00
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
21:20
คาราบัค
Sebail
23:30
Turan

212 Belarus - Pershaya Liga

MKK-Dnepr
17:00
Volna
Shakhtyor Petrikov
19:00
Naftan
Slonim
21:00
Smorgon

556 Belgium - Pro League

Westerlo
21:00
Standard Liège
Cercle Brugge
23:15
Mechelen
RFC Seraing
23:15
Sporting Charleroi
Union Saint-Gilloise
01:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

Beerschot-Wilrijk
21:00
Waasland-Beveren
Club Brugge II
01:00
Standard Liège II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
22:00
Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla
22:00
Borac Banja Luka
Posusje
22:30
Sloga Doboj
Zeljeznicar
02:00
Tuzla City

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Bratstvo Gracanica
22:00
GOSK Gabela
Jedinstvo Bihac
22:00
Radnicki Lukavac
Rudar Kakanj
22:00
Tomislav
Zvijezda Gradačac
22:00
Vis Kosova
Gradina Srebrenik
22:00
Buducnost Banovici

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
22:45
CSKA 1948 Sofia
Beroe
01:00
Botev Plovdiv

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Ljubic Prnjavor
22:30
Famos Vojkovici
Zeljeznicar Banja Luka
22:30
Tekstilac Derventa
Rudar Prijedor
22:30
Laktasi
Zvijezda '09 Brgule
22:30
Kozara Gradiska
Podrinje Janja
22:30
Omarska
Sloboda Novi Grad
22:30
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
22:00
Etar
Belasitsa
22:00
Vitosha Bistritsa
FK Minyor Pernik
22:00
Montana
Spartak Pleven
22:00
Dobrudzha 1919
Maritsa Plovdiv
22:00
Sozopol
Dunav 2010
00:00
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
23:30
Lokomotiva Zagreb
ดีนาโมซาเกร็บ
02:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Orijent 1919
22:30
Solin
Dubrava Zagreb
22:30
Vukovar
Bijelo Brdo
22:30
Hrvatski Dragovoljac
Cibalia
22:30
Kustošija
Dugopolje
22:30
Croatia Zmijavci

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:00
Zlín
Teplice
21:00
Bohemians 1905
Zbrojovka Brno
21:00
Mladá Boleslav
Hradec Králové
00:00
Viktoria Plzeň

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
15:15
Dukla Praha
Slavia Praha II
15:15
Sparta Praha II
Vyškov
15:15
Táborsko
Chrudim
15:15
Vysočina Jihlava
Vlašim
22:00
Lisen

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
18:00
Hvidovre
Nykøbing
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
18:30
Nõmme Kalju
Flora
21:00
Trans
Tallinna Kalev
23:15
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
21:00
VPS
Ilves
21:00
Honka

1233 Finland - Ykkonen

KPV
19:00
PK-35
EIF
21:00
PIF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
20:00
Paris
เม็ตซ์
00:00
วาล็องเซียนส์
Annecy
00:00
Laval
Sochaux
00:00
อาเมียงส์
Bastia
00:00
Grenoble Foot 38
ดิฌง
00:00
ก็อง
นีมส์
00:00
Rodez
Le Havre
00:00
Pau
บอร์กโดซ์
00:00
Niort

674 Hungary - OTP Bank Liga

Kecskemeti TE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Újpest
01:15
Zalaegerszegi TE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Fylkir

1796 Iceland - 2. Deild

Höttur / Huginn
21:00
Reynir
ÍR
21:00
Víkingur Ólafsvík
Njardvík
21:00
Fjardabyggd / Leiknir

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Bnei Raina
00:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Hadera
Hapoel Katamon
00:30
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Tel Aviv
00:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Cittadella
01:45
Pisa
Como
01:45
กายารี่
Palermo
01:45
Perugia

57142 Macedonia FYR - First League

Shkupi
22:00
Makedonija

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
22:00
Sfîntul Gheorghe
Zimbru
00:00
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

Petrovac
00:00
Dečić

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Glenavon
Carrick Rangers
21:00
Newry City AFC
Coleraine
21:00
Cliftonville
Crusaders
21:00
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Knockbreda
Ballyclare Comrades
21:00
Ballinamallard United
Dundela
21:00
Institute
H&W Welders
21:00
Ards
Loughgall
21:00
Warrenpoint Town
Newington Youth
21:00
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
21:00
Haugesund

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
20:00
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
22:30
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
01:00
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

SKRA Częstochowa
20:00
Zagłębie Sosnowiec
Tychy 71
22:30
Wisła Kraków
Odra Opole
01:00
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

Casa Pia
00:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Rio Ave

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
17:00
Feirense
Torreense
21:30
Nacional
Estrela Amadora
21:30
Farense

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
23:00
Universitatea Cluj
Petrolul 52
01:45
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
19:00
Krylya Sovetov
เซนิต
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Dinamo Moskva
00:00
คราสโนดาร์

227 Russia - FNL

Veles
18:00
Ufa
Volga Ulyanovsk
21:00
KAMAZ
Shinnik
23:00
Rodina Moskva

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Motherwell
Livingston
21:00
Hibernian
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
St. Johnstone
St. Mirren
21:00
Ross County

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Hamilton Academical
Inverness CT
21:00
Cove Rangers
Queen's Park
21:00
Partick Thistle
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Edinburgh City
Clyde
21:00
Kelty Hearts
Dunfermline Athletic
21:00
Montrose
Falkirk
21:00
Peterhead
Queen of the South
21:00
Airdrieonians

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
East Fife
Dumbarton
21:00
Annan Athletic
Forfar Athletic
21:00
Elgin City
Stirling Albion
21:00
Stenhousemuir
Stranraer
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic

296 Serbia - Super Liga

Napredak
00:00
Bačka Topola
Kolubara
00:00
Vojvodina
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:45
Voždovac

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
22:30
Inđija
IMT Novi Beograd
22:30
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
21:00
Zlaté Moravce
Ružomberok
23:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
22:00
Futura Humenne
Tatran Prešov
22:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:30
Tabor Sežana
Koper
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
22:30
Beltinci
Bilje
22:30
Bistrica
Primorje
22:30
Fužinar
Rogaška
22:30
Aluminij

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

SD Eibar
22:00
เตเนริเฟ
Mirandés
00:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เลกาเนส
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
พัลมาส
04:00
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Helsingborg
22:30
Sirius

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
20:00
Örgryte
Jönköpings Södra
20:00
Halmstad

47 Sweden - Ettan: North

Stockholm Internazionale
18:00
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

Lund
18:00
Tvååker
Lindome
21:00
Åtvidaberg
Oskarshamns AIK
21:00
Torns
Vänersborgs IF
21:00
Ängelholm

62 Switzerland - Super League

Sion
23:00
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
23:00
FC Schaffhausen

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
23:15
İstanbulspor
กาลาตาซาราย
01:45
Giresunspor
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
21:00
Boluspor
Rizespor
23:15
Keçiörengücü
Gençlerbirliği
01:45
Altınordu
Eyüpspor
01:45
Denizlispor

515 Wales - Premier League

Cardiff MU
20:30
Connah's Quay
Haverfordwest County
20:30
Caernarfon Town
Newtown
20:30
The New Saints
Pontypridd Town AFC
23:45
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

Patronato
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
01:30
Barracas Central
Defensa y Justicia
01:30
Tigre
Lanús
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

Sacachispas
00:10
Belgrano
Quilmes
01:00
Flandria
Deportivo Maipú
01:00
Temperley
Instituto
04:10
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Goiás
02:30
Avaí
Corinthians
05:00
Palmeiras
Cuiabá
06:30
Juventude

5 Brazil - Serie B

Brusque
07:30
Ponte Preta
Bahia
07:30
Ituano
Operário PR
21:00
Sampaio Corrêa
Vasco da Gama
21:00
Tombense
Sport Recife
02:00
CSA
Cruzeiro
02:30
Chapecoense
Guarani
04:30
Náutico
CRB
06:30
Grêmio

5 Brazil - Serie C

EC São José
03:00
Altos
Campinense
03:00
Volta Redonda
Confiança
03:00
FC Atlético Cearense
Vitória
03:00
Brasil de Pelotas
Botafogo SP
03:00
Remo
Manaus
03:00
Mirassol
Figueirense
03:00
ABC
Aparecidense
03:00
Botafogo PB
Ferroviário
03:00
Ypiranga Erechim
Paysandu
03:00
Floresta

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
Audax Italiano
00:15
เอฟเวอร์ตัน
Curicó Unido
02:45
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
22:00
Deportes Temuco
Fernández Vial
05:15
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
07:40
Unión Magdalena
Cortuluá
03:15
Alianza Petrolera
Santa Fe
05:30
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
03:00
Barranquilla
Deportes Quindío
03:00
Fortaleza CEIF
Llaneros
03:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
07:00
Orense
Independiente del Valle
03:00
Gualaceo
9 de Octubre
05:30
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

Santa Lucia
02:00
Comunicaciones
Municipal
04:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Aurora
Suchitepéquez
02:30
San Juan

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
09:00
มอนเตอร์เรย์
Tijuana
09:05
Puebla
León
05:00
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
05:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
03:30
Sol de América
Guaireña
06:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
23:00
Carlos Stein
Carlos Mannucci
01:15
Universidad San Martín
Ayacucho
03:30
ADT

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:00
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
01:30
Danubio
Peñarol
04:30
Albion

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
22:15
Rampla Juniors
Juventud
00:00
La Luz
Villa Española
01:00
Atenas
Central Español
01:30
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ซินซินนาติ
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
El Paso Locomotive
Orange County
09:00
Phoenix Rising
Hartford Athletic
06:00
Indy Eleven
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Memphis 901
Atlanta United II
06:30
Miami FC II
Louisville City
06:30
Tampa Bay Rowdies
Detroit City
06:30
Oakland Roots

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
20:00
Golden Arrows
Stellenbosch
20:00
Royal AM
Mamelodi Sundowns
20:00
Kaizer Chiefs
Richards Bay
22:30
Sekhukhune United
AmaZulu
01:00
Cape Town City

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
Camerhogne
Mt. Rich
04:00
Hurricanes
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
SAB Spartans
St. John's
06:15
Chantimelle
Eagles Super Strikers
06:15
Hard Rock

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
21:30
Persepolis
Foolad
23:00
Sanat Naft
Gol Gohar
23:00
Tractor Sazi

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
23:00
Al Faysali
Aqaba
01:30
Al Jazeera

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
18:00
Meizhou Hakka
Guangzhou R&F
18:30
Wuhan Yangtze
Changchun Yatai
18:30
Chengdu Rongcheng
Shanghai Shenhua
18:30
Shandong Luneng

5618 China PR - League One

Nanjing City
15:00
Sichuan
Guangxi Baoyun
15:00
Shaanxi Chang'an
Xinjiang Tianshan
15:00
Jiangxi Liansheng
BIT
18:30
Suzhou Dongwu

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
16:00
Daegu
Incheon United
17:30
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Pocheon
15:00
Gyeongju HNP
Paju Citizen
17:00
Busan Transportation
Gimhae City
17:00
Daejeon Korail
Dangjin Citizen
17:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
16:00
PDRM
Johor Darul Ta'zim II
19:15
Perak

3995 Malaysia - Super League

MISC
20:00
Negeri Sembilan
Terengganu
20:00
Selangor United
Melaka United
20:00
Pahang

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Sai Gon
Nam Dinh
18:00
Song Lam Nghe An

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Phu Dong
Công An Nhân Dân
16:30
Sanna Khanh Hoa
Bình Phước
17:00
Phú Thọ

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
21:00
Havant & Waterlooville
Chippenham Town
21:00
Chelmsford City
Concord Rangers
21:00
Taunton Town
Dartford
21:00
Cheshunt
Dover Athletic
21:00
Hungerford Town
Eastbourne Borough
21:00
Bath City
Farnborough
21:00
Dulwich Hamlet
Hampton & Richmond
21:00
Hemel Hempstead Town
Slough Town
21:00
Tonbridge Angels
St Albans City
21:00
Oxford City
Welling United
21:00
Worthing
Weymouth
21:00
Ebbsfleet United

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:30
Berazategui
Atlas
01:30
Claypole

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
01:30
Argentino Rosario
Deportivo Paraguayo
01:30
Yupanqui
Mercedes
01:30
Centro Español

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Bolívar
The Strongest
04:15
Atlético Palmaflor
Guabirá
06:30
Independiente Petrolero

99474 World - OFC Champions League

Vénus
06:30
Hienghene Sport

556 Belgium - Provincial-Liege

Etoile de Faimes
00:00
FC Du Geer

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna II
22:00
Volov Shumen
Sportist General Toshevo
22:00
Botev Novi Pazar
Chernomorets Balchik
22:00
Dorostol
Septemvri Tervel
22:00
Lokomotiv Ruse

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Admira Praha
Motorlet Praha
15:15
Karlovy Vary
Mlada Boleslav II
15:15
Benesov
Králův Dvůr
15:30
Prestice
Sokol Hostoun
15:30
České Budějovice II
Kolín
15:30
Banik Sous
Jiskra Domažlice
20:00
Povltava FA
Ústí nad Labem
22:00
Přepeře
Sokol Živanice
22:00
Sokol Zápy
Slovan Velvary
22:00
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hanácká
22:00
Banik Ostrava II
Slovan Rosice
22:00
Frydlant
Vítkovice
22:00
Hodonín-Šardice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Příbram II
15:00
Otava Katovice
Aritma Praha
15:15
Slavoj Český Krumlov
Komárov
15:30
Jiskra Domažlice II
Spartak Sobeslav
22:00
Hořovicko
Doubravka
22:00
Petřín Plzeň
Horni Briza
22:00
Rokycany
Klatovy
22:00
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Kosmonosy
Neratovice-Byškovice
15:15
Kladno
Újezd Praha 4
15:15
Olympie Brezova
Hvězda Cheb
21:00
Arsenal Česká Lípa
Český Brod
22:00
Sokol Libiš
Slaný
22:00
Chomutov
Louny
22:00
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

FK Brandys nad Labem
15:15
Náchod
Letohrad
22:00
Benatky nad Jizerou
Vysoke Myto
22:00
Slovan Liberec II
Trutnov
22:00
Velke Hamry
Dobrovice
22:00
Chrudim II

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Sternberk
22:00
Skaštice
Viktorie Přerov
22:00
Nove Sady
HFK Olomouc
22:00
Slavičín
FC Vsetin
22:00
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Humpolec
21:30
TJ Tatran Bohunice
Velka Bites
22:00
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

GVI
17:00
Herstedøster
B 1908
17:00
Gørslev
Karlslunde
18:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Herlev
19:00
Slagelse B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Otterup
18:00
B 1909
Tarup-Paarup
18:00
Brabrand II
Hedensted
18:30
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Odder
18:00
Aarhus Fremad II
Viby
18:00
Vejgaard B
Norresundby
18:30
VRI
Djursland
20:00
Kjellerup
AaB II
20:00
ASA Aarhus

1233 Finland - Kakkonen

PKKU
19:00
PPJ
EPS
19:00
Jazz
Reipas
21:00
KäPa
LaPa
21:00
JIPPO
MuSa
21:00
I-Kissat
SalPa
21:00
Honka Akatemia
HJS Akatemia
21:00
GrIFK
OTP
22:00
Kraft

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Sotra
20:00
Vard
Ullern
20:00
Staal Jørpeland
Arendal
21:00
Ørn Horten
Moss
21:00
Notodden
Odd II
21:00
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Gjøvik-Lyn
18:00
Brattvåg
Bærum
21:00
Ullensaker / Kisa
Alta
22:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Olimpia Elbląg
Stomil Olsztyn
21:30
Polkowice
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Radunia Stężyca

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jagodina
22:30
Radnički Pirot
Radnički Svilajnac
22:30
FK Toplicanin Prokuplje
Jedinstvo Paraćin
22:30
Timok
Dunav Prahovo
22:30
Dubocica
Pčinja Trgovište
22:30
Brzi Brod
Timočanin
22:30
Meševo

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mačva 1929
22:30
Polet Ljubić
Priboj
22:30
Budućnost Arilje
Budučnost Krušik
22:30
Radjevac Krupanj
Sušica
22:30
Mihajlovac 1934
Tutin
22:30
Takovo
Real Podunavci
22:30
Sloga Požega
Semendrija 1924
22:30
Sloga Bajina Basta
Borac Čačak
00:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
22:00
Vrakuňa
Castkovce
22:00
Hamsik Academy
Inter Bratislava
22:00
Galanta
OFK Malzenice
22:00
Slovan Duslo Šaľa
Kalna n. Hronom
22:00
Sereď

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
Vänersborgs FK
Kumla
19:00
Mjolby
Angered BK
19:00
Yxhult
Karlslund
19:00
Herrestads

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Akropolis
17:00
Gute
Sandvikens AIK
17:30
Stocksund
Skiljebo
19:00
Hudiksvall
Kvarnsveden
21:00
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
17:00
Sund
IFK Östersund
18:00
Kiruna FF
IFK Luleå
18:00
Ytterhogdal
Boden
19:00
Umeå FC Akademi
Friska Viljor
19:00
Storfors
Sandviks
20:00
Gottne IF
Algarna
21:00
Skellefteå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Högsby
19:00
Rosengård
IFK Hässleholm
19:00
Asarum
Ariana
19:00
Österlen
Karlskrona
19:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Karlberg
19:00
Lidingö
Huddinge
19:00
Smedby
Nyköping
21:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Tölö

5 Brazil - Baiano 2

Jacobinense
00:45
Itabuna

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
23:15
Los Andes
Defensores Unidos
01:30
UAI Urquiza
Talleres Remedios
01:30
Dock Sud
Deportivo Merlo
01:30
Deportivo Armenio
Acassuso
01:30
Fénix
Cañuelas
01:30
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
00:30
Sportivo Belgrano
Crucero del Norte
01:00
Defensores Belgrano VR
Huracán Las Heras
01:00
Independiente Chivilcoy
Ciudad de Bolívar
01:30
Estudiantes de San Luis
Boca Unidos
02:00
Sarmiento Resistencia

909440 Cambodia - C-League

Naga World
15:45
Boeung Ket
Cambodia Tiger
15:45
Visakha
Svay Rieng
18:30
Kirivong Sok Sen Chey
National Defense
18:30
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
16:00
Anyang
Ansan Greeners
18:00
Gwangju
Bucheon 1995
18:00
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

Pine Hills
15:00
Univ. Queensland
Western Spirit
15:00
Bayside United
The Gap
16:00
Acacia Ridge

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Gungahlin
Canberra Olympic
12:00
Woden Weston
Cooma Tigers
12:00
O'Connor Knights

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
12:00
Manly United

5 Brazil - Brasileiro U20

Internacional U20
21:00
Flamengo RJ U20
Sao Paulo U20
00:00
Atletico-PR U20

748 Latvia - Latvian Cup

Grobiņa
20:00
Skanste
FS Jelgava
22:00
Metta / LU

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
Banadir
Sahafi
05:00
Elman

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Bayswater City
Floreat Athena
14:00
Sorrento
Balcatta
14:00
Cockburn City
Stirling Lions
14:00
Inglewood United
Perth Glory II
14:00
Perth RedStar
Perth
16:00
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Glenorchy Knights
Olympia Warriors
11:30
Devonport City

11 Germany - Junioren Bundesliga

Viktoria Köln U19
16:00
Bochum U19
RW Essen U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
Freiburg U19
16:00
Unterhaching U19
Ingolstadt U19
16:00
Stuttgart U19
Bayern U19
16:00
1860 München U19
Hertha U19
17:00
RB Leipzig U19
Mainz U19
17:00
Hoffenheim U19
Wolfsburg U19
18:00
Hannover U19
Preussen Munster U19
18:00
Dusseldorf U19
Heidenheim U19
18:00
Astoria Walldorf U19
St. Pauli U19
19:00
Hansa Rostock U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Sportowa Czwórka Radom W
17:00
Czarni Sosnowiec W
Śląsk Wrocław W
17:00
Leczna W
Medyk Konin W
17:00
Pogoń Szczecin W
Pogoń Tczew W
21:00
Bydgoszcz W
UKS SMS Lodz W
22:00
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
16:00
Jihlava U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Ostrava U19
Plzen U19
16:00
Hradec Kralove U19
Sparta Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Slovacko U19
17:15
FK Pardubice U19
Dukla Prague U19
18:15
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

Cracovia U19
16:00
Lech Poznan U19
Legnica U19
17:00
Korona Kielce U19
Escola Varsovia U19
17:00
Pogon Szczecin U19
Zaglebie U19
17:00
Wisla U19
Lechia Gdańsk U19
17:00
Śląsk Wrocław U19
Polonia W. U19
22:00
Arka Gdynia U19

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Azuero
Tauro
04:00
Árabe Unido
Alianza
06:15
Plaza Amador

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Campbelltown City
Adelaide City
12:30
Adelaide Olympic
Croydon Kings
12:30
Adelaide Comets
Sturt Lions
12:30
White City Woodville
Adelaide United ||
12:30
West Torrens Birkalla
NE MetroStars
12:30
South Adelaide Panthers

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
22:00
Ferizaj
Trepça'89
22:00
Drita
Dukagjini
22:00
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

South Melbourne
14:45
Dandenong City
Hume City
16:00
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Dornach
21:00
Concordia
Neuchâtel Xamax II
21:00
Wohlen
Solothurn
21:00
Muri
Schötz
21:00
Delémont
Rotkreuz
21:00
Emmenbrucke
Grasshopper II
21:00
Kreuzlingen
Linth
21:00
Wettswil-Bonstetten
Eschen / Mauren
21:00
Paradiso
Winterthur II
21:00
Gossau
Höngg
21:00
Lugano II
Monthey
22:00
Grand-Saconnex
Echallens
22:00
La Chaux-de-Fonds
Meyrin
22:00
Sion II
Bassecourt
22:00
Black Stars
Taverne
22:00
Uzwil
Portalban / Gletterens
22:30
Martigny Sports
Vevey Sports
22:30
Concordia Lausanne
Tuggen
23:30
Weesen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
20:30
Kriens
Zürich II
21:00
Étoile Carouge
YF Juventus
21:00
Young Boys II
Luzern II
21:00
Bulle
Brühl
21:00
Bavois
Cham
21:00
St. Gallen II
Rapperswil-Jona
21:00
Breitenrain
Chiasso
21:00
Biel-Bienne
Stade Nyonnais
22:00
Baden

3126 Luxembourg - National Division

Racing
22:00
Mondorf-les-Bains
UT Pétange
00:00
Fola Esch

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kaspiy
20:00
Akzhayik
Maqtaaral
20:00
Taraz
Kairat
22:00
Atyrau
Aksu
22:00
Ordabasy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
22:00
Ried II
LASK Juniors
22:00
Treibach

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
22:30
Neusiedl
Donaufeld
22:30
Wiener SC
Leobendorf
23:30
Krems

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
11:00
Maitland

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Essentuki
21:30
Druzhba

47 Sweden - Elitettan Women

Rävåsen W
19:00
Uppsala W
IFK Sundsvall W
19:00
Växjö W
Alingsås W
20:00
Team TG FF W
Bromölla W
20:00
Jitex W
Mallbacken W
20:00
Gamla Upsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
18:00
PK-35 W
HJK W
19:00
NJS W
KuPS W
19:00
PK-35 Vantaa W
Åland United W
21:00
Ilves W
Honka W
21:00
HPS W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
18:30
OH Leuven W
Zulte-Waregem W
21:00
Club Brugge W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
18:00
AGF W
FC Thy - ThistedQ
21:00
Køge

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Guadalajara W

3483 USA - USL League One

North Carolina
04:00
Central Valley Fuego
Greenville Triumph
06:00
Richmond Kickers
Tormenta
06:30
Charlotte Independence

155 Romania - Liga 2

Ripensia Timişoara
15:00
Unirea Slobozia
Dumbrăviţa
15:00
Unirea Dej
CSM Iaşi
15:00
Şirineaşa
Unirea Constanța
15:00
Progresul Spartac
Viitorul Şelimbăr
15:00
ASU Poli Timişoara
Metaloglobus
15:30
SCM Gloria Buzau

44 Argentina - Reserve League

Tigre Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Talleres Córdoba Res.
21:00
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Falcons
Samger
23:00
Fortune
Steve Biko
23:00
GPA
Marimoo
23:00
GAMTEL

5 Brazil - Paulista Série B

Inter de Bebedouro
01:00
Grêmio Sãocarlense

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
16:00
Ružomberok U19
Žilina U19
16:00
Zlaté Moravce U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Podbrezová U19
DAC U19
16:00
Petržalka U19
Dukla U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Spartak Trnava U19
18:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Green Gully U21
12:00
Eastern Lions U21
Melbourne Knights U21
12:00
Altona Magic U21
Hume City U21
13:00
Dandenong Thunder U21
South Melbourne U21
17:00
Dandenong City U21

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
16:30
Krasnodar W
CSKA Moscow W
17:00
Rubin Kazan W
Zenit W
17:00
Chertanovo W
Rostov W
22:00
Yenisey W
Ryazan VDV W
22:00
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
08:00
Forge
HFX Wanderers
01:00
Valour
Pacific
04:00
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 4. Deild

KFB
21:00
Horhur I.
Tindastóll
21:00
SR
Boltafélag Norðfjarðar
21:00
Samherjar
Einherji
21:00
Máni

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
21:00
Kormákur / Hvöt
Sindri
01:00
Dalvík / Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
22:00
Austria Lustenau II
Andelsbuch
22:00
Bezau
Hörbranz
22:00
Hard
Lochau
23:00
Ludesch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Pine Hills U23
13:00
Univ. Queensland U23
Western Spirit U23
13:00
Bayside United U23
The Gap U23
14:00
Acacia Ridge U23

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:00
Concepcion
Independiente
02:00
Deportes Valdivia

99474 World - Club Friendlies Women

Sturm Graz W
19:00
Slavia Prague W
PSV W
22:00
SGS Essen W
Stade de Reims W
23:00
Metz W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fylkir W
21:00
Fjardab Höttur Leiknir W
Tindastóll W
00:00
Víkingur Reykjavík W

479 Japan - Japan Football League

Honda Lock
13:00
Verspah Oita

1233 Finland - Kolmonen

KoPa
19:00
Union Plaani
RPS Lions
19:00
MYPA
LehPa
21:00
Kings

99474 World - Club Friendlies 3

De Treffers
16:30
De Graafschap
Akritas
22:30
Aris
Lamia
23:00
Ionikos
Enosis
23:00
Olympiakos
OFI
23:00
Episkopi
Paphos
23:00
Doxa
Nea Salamis
00:00
Anorthosis
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:30
Metal Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 4

Cadiz II
14:30
Sanluqueño
Mar Menor
15:00
La Union Atletico
Utebo
15:30
Ebro
Barakaldo
16:00
Arenas de Getxo
Real Valladolid II
16:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
นูมานเซีย
16:30
SS Reyes
Osasuna II
16:30
Real Sociedad II
Vicenza
22:00
Mantova
San Donato Tavarnelle
22:00
Sangiovannese
Al Dhafra
22:30
Al Hazm
AlbinoLeffe
23:00
Villa d'Almè
Gernika
00:00
Sestao River
L'Hospitalet
00:00
Sabadell
Levante II
00:30
Yeclano
Alzira
00:30
La Nucia
Eldense
00:30
UCAM Murcia
Gimnástica Torrelavega
00:30
Racing Santander II
Izarra
00:30
SD Logroñés
Gimnástica Segoviana
01:00
Tudelano
Talavera CF
01:00
อัลกอร์กอน
CD Badajoz
01:00
Montijo
Birkirkara
01:30
Sliema Wanderers
Xerez Deportivo
02:00
คอร์โดบา
San Roque de Lepe
02:00
Real Betis II
Ciudad de Torredonjimeno
02:00
Linares Deportivo

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Niva
16:00
Drogichin
Granit
17:00
DYUSSH Stolin
Kobrin
20:00
Ivatsevichi
DYuSSh-3 Pinsk
21:00
Nadezhda
Luninets
22:00
Ivanovo
Dinamo Malorita
05:00
Euroexport

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Mozyr NPZ
19:00
Bumprom
Vetka DYuSSh
19:00
Vertykal
Iput DYuSSh
21:00
DYuSSh-2 Rechitsa
Svetlogorsk
22:00
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Fakel Novogrudok
16:00
Schuchin
Smena Vawkavysk
20:00
Grodnensky
FSK Dyatlovo
21:00
Neman Belkard

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

FK Viliya
17:00
Berezino
Tarpeda
21:00
Traktor Minsk

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Kirovsk
20:00
Niva Chausy
Zarya Krugloe
20:00
Servolyuks
Krasnopole
22:00
SOZh Krichev

1161 Scotland - Football League - Highland League

Buckie Thistle
21:00
Strathspey Thistle
Brora Rangers
21:00
Banks O Dee FC
Deveronvale
21:00
Brechin City
Formartine United
21:00
Nairn County
Huntly
21:00
Rothes
Keith
21:00
Clachnacuddin
Inverurie Loco Works
21:00
Forres Mechanics
Wick Academy
21:00
Turriff United
Lossiemouth
21:00
Fraserburgh

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
08:30
Salyut Belgorod
Dinamo Vladivostok
17:00
Kaluga

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Irtysh
14:30
Amkar Perm'
Dinamo Barnaul
15:00
Zenit Izhevsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

RoPo
19:00
OPS

อยากรู้ ตารางบอล วันนี้ เช็คง่าย ๆ ได้ที่ 7mthai.net

อยากจะรู้เรื่อง ตารางบอล อยากจะ เช็คตารางบอล วันนี้ ขอบอกเลยค่ะว่าคุณสามารถเช็คข้อมูลต่าง ๆ เหล่านี้ได้ที่ เว็บ 7mthai และถ้าหากถามต่อว่าเป็นเว็บอื่น ๆ ได้หรือไม่ ตอบได้ง่าย ๆ เลยค่ะว่า “ได้ค่ะ” แต่ข้อมูลส่วนใหญ่หากจะให้แม่นยำ มีความถูกต้อง และยังคงเป็นเว็บที่สามารถอัพเดทข้อมูลล่าสุดได้ตลอดทุกช่วง ทุกเวลา เราขอแนะนำให้คุณติดตาม ไฮไลท์ฟุตบอล ได้ที่เว็บไซต์ 7mthai.net โดยตรง เนื่องจากในตอนนี้มีเว็บฟุตบอลเกิดขึ้นจำนวนมาก ข้อมูลส่วนใหญ่ที่ได้มีการนำเสนออาจจะมีถูกต้องบ้างและไม่ถูกต้องบ้าง กลุ่มคนที่ต้องการอยากจะรับรู้ข้อมูลมีทั้งข้อมูลที่สำคัญ สามารถนำไปวิเคราะห์ ฮอตลีก ได้ และข้อมูลที่ให้ความบันเทิงและความรู้ ซึ่งทุกข้อมูลถือได้ว่าจะต้องมีความถูกต้องเป็นหลัก การกลั่นกรองข้อมูลก่อนนำเสนอจึงควรจะมีมากที่สุด และในส่วนนี้ 7m ได้ใส่ใจและเล็งเห็นความสำคัญเป็นอย่างมากเลยทีเดียว

7mthai ให้ข้อมูลอะไรบ้างเกี่ยวกับวงการฟุตบอล

ไม่ใช่แค่ ตารางบอล วันนี้ แต่ยังคงมีข้อมูลอื่น ๆ อีกมากมาย ทั้ง ราคาบอล ผลบอลสด ที่เว็บไซต์ 7mthai ได้พยายามนำเสนอให้กับแฟนบอลได้ติดตามโดยทั่วถึงกัน ความพิเศษของการนำเสนอยังคงเป็นไปในลักษณะที่ว่า อัพเดทรวดเร็วและล่าสุดอย่างแท้จริง ใครที่ติดตามเว็บไซต์อย่างเป็นประจำทุกวัน คุณจะกลายเป็นคนที่รู้เรื่องเกี่ยวกับวงการฟุตบอลล่าสุดก่อนใคร และอาจจะรู้มากกว่าใครเพื่อน เพราะฉะนั้นแล้ว ทาง เว็บ 7m จึงได้พยายามพัฒนาระบบบนเว็บไซต์ เพื่อที่จะสามารถให้บริการแก่ทุกท่านได้อย่างจริงจัง ตลอดจนกระทั่งสามารถนำเสนอในทุก ๆ ข้อมูลได้อย่างรวดเร็ว ถึงใจ ส่งตรงถึงแฟน ๆ ของเว็บไซต์และแฟนบอลได้ทั่วโลก

อยากรู้เรื่อง ตารางบอล ไม่ควรพลาด 7m

ถ้าหากคุณเป็นคนที่อยากรู้เรื่อง ตาราบอล วันนี้ คุณสามารถติดตามเช็คได้ที่เว็บไซต์ 7mthai โดยตรง โดยที่คุณไม่จำเป็นจะต้องเหนื่อยเพื่อค้นหาข้อมูลเกี่ยวกับการ ดูตารางบอล ล่าสุดจากที่ไหน  เพราะเว็บนี้มีการอัพเดท ทีเด็ดบอล อย่างเป็นประจำแถมยังคงมีการนำเสนอข้อมูลทุกช่วงเวลา การติดตามเว็บไซต์ที่มีการนำเสนออย่างครบถ้วน จะช่วยทำให้คุณสะดวกสบายมากยิ่งขึ้นนั่นเอง

นอกจากทุกท่านจะสามารถ เช็คตารางบอล ได้จาก เว็บบอลออนไลน์ ทุกท่านยังคงสามารถรับชมถ่ายทอดสดการแข่งขันในแต่ละรอบ แต่ละนัด รวมไปถึงสามารถรับชมไฮไลท์ฟุตบอลได้อย่างต่อเนื่อง จะติดตามข้อมูลไหนแบบย้อนหลังก็ยังคงสามารถทำได้ เพียงแค่คุณคอยติดตามเว็บ ดูบอลสด คุณจะได้รับข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับวงการฟุตบอลได้อย่างเต็มที่  โดยในส่วนของความสุขและความบันเทิงต่าง ๆ คุณจะได้รับอย่างเต็มที่ ทุกช่วง ทุกเวลาตามที่คุณสะดวกและต้องการ โดยทางเว็บได้รังสรรค์และค้นหาเนื้อหาที่ถูกต้องของ ตารางบอล มีความเหมาะสม เพื่อนำเสนอให้กับแฟน ๆ ของเว็บไซต์อย่างเต็มที่เช่นเดียวกัน